close buttonclose buttonclose button
พี่เพ็ญเรื่องเสียวในแง่มุมใหม่

พี่เพ็ญเรื่องเสียวในแง่มุมใหม่

เรื่องเสียว · 34076

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

สวัสดีครับ ผมจะมาเล่าประสบการณ์ ของผมให้ฟัง ผมชื่อ อุ้ม คับ แม่ของผมตายตอนผมอยู่
ปีหนึ่งพ่อของผมจึงแต่งงานใหม่กับพี่เพ็ญ พี่เพ็ญเปนคนสวยคับ จัดได้ว่าน่ารักสมวัย
แม้แต่ผมยังแอบชอบพี่เพ็ญอยู่ในใจ พี่เพ็ญเป็นครูสอนภาษาคับ
แกเป็นคนที่รักสะอาดการบ้านการเรือนไม่เคยขาดตกบกพร่อง พ่อผมทั้งรักทั้งหลงพี่เพ็ญ
แล้วอยู่มาวันหนึ่งคับ พ่อผมไม่อยู่บ้านต้องไปต่างจังหวัด ผมมีโอกาสอยู่กับพี่เพ็ญสองต่อสอง
ผมอยากดูพี่เพ็ญอาบน้ำมากครับแต่คงเป็นไปได้ยากเพราะห้องน้ำพี่เพ็ญอยู่ชั้นบน แต่แล้วพระเจ้าก็เข้าข้าง

พี่เพ็ญลงมาอาบน้ำชั้นล่าง แกนุ่งผ้าเช็ดตัวมาตัวเดียว หุ่นแกดีมากเลยคับ นมแกใหญ่มาก
เอวแกกลมกลึงรับหับสะโพก จนผมนี้หงี่มากเลย ผมมองแกจนแกเขิน แกถามผมว่าไม่เคยเห็นผู้หญิงหรือไง

ผมจึงตอบแกไปว่า ผู้หญิงสวยๆอย่างพี่ผมไม่เคยเห็น แกอายหน้าแดงเลยคับ พร้อมกับบอกกับผมว่า
เย้ดกันมั้ยสาด ผมรู้สึกตกใจนิดหน่อยจนหม่อยกระดก ผมดึงผ้าเช้ดตัวพี่เพ็ญออกจากร่างแก
โอ้โฮผมตลึงเลยครับ พี่เพ็ญไม่มีหม่อยสักเส้น แกบอกกับผมว่าแกเปนโลน คันมากเลยต้องโกนทิ้ง
ผมจึงก้มลงไปเลียเต่าทองของแก แทบไม่หน้าเชื่อ หีแกเหม็นมากยังกะขนมขาไก่ พี่เพ็ญดูดควยของผม
ผมทนไม่ใหวแตกใส่หน้าแกไป24ครั้ง จนหน้าแกบวมไปหมด ผมเดินเข้าไปในครัวเปิดตู้เย็นหาเบียร์
มาราดตัวแกแต่เบียร์ในตู้เย็นหมด ผมจึงไปเอาน้ำกระเทียมดองมาราดตัวแกแทน
อ้อลืมบอกไปผสมเม็ดแมงลักด้วยคับ

เราเย็ดกันทั้งคืน จนหล้า จึงหยุดพักเล่นวิ่นนิ่งกับพี่เพ็ญ พี่เพ็ญแพ้ยับเลยคับแกใช้ วีแกน ผมใช้
บารซ่า
พี่เพ็ญทนไม่ใหวเลยบอกผมว่าเย็ดกันต่อเถอะสาด ผมเงี้ยนอยู่แล้ว เลยจับแกเย็ดตูดไปสองที
เลียหีเหม็นๆของแกอีกชั่วโมงกว่า เราใช้ท่าลิงอุ้มแตง ผสมกับใจแอ้นสวิง พี่เพ็ญครางเสียงดังมาก
อู้ยๆๆๆๆเสียวจังเลยสาด ซี๊ดๆๆๆๆๆๆๆอืม
โอว์......ควยอุ้มใหญ่จัง ผมจึงบอกแกว่าผมยังไม่ได้เย็ดพี่เลยคับ นั้นมันขวดน้ำมันพืช
เร็วสิจ๊ะเอาพี่ทีเถอะพี่เงี้ยนแย่แล้ว ผมเอาแกต่ออีกจนถึงเช้า
ทุกวันนี้ผมกับพี่เพ็ญของผมแอบเอากันประจำเพราะพี่เพ็ญชอบควยของผมที่มีขนาดเท่าปลาช่อนตัวเขื่องมากคับ
แต่ว่าพี่เพ็ญหีเหม็นจริงๆๆนะครับ

ผมกับพี่เพ็ญ แอบเอากันอยู่เสมอ ทุกวันไม่เว้นแม้วันที่พี่เพ็ญมีประจำเดือน
ผมจะเลียหีพี่เพ็ญจนประจำเดือนแกหมดจากหี ทุกวันนี้แกเลยไม่ต้องใช่ผ้าอนามัย
เราลองเย็ดกันที่แปลกๆไม่ว่าจะเป็นหลังตู้เย็น
ข้างตู้กับข้าว บนหอกระจ่ายข่าวของหมู่บ้าน บางครั้งเราก็จะไปเย็ดกัน ที่ห้องน้ำบนรถไฟ เพราะเหม็นดี
อย่างน้อยก็คล้ายๆกลิ่นหีพี่เพ็ญ จนมาวันหนึ่ง ขณะที่เรากำลังเย็ดกันอยู่ในท่าหมาและจะใช่ท่าต่อเนื่อง
คือหกสูง กบร้อง และลิ้งอุ้มแตง พ่อได้เปิดประตูเข้ามาเจอพอดี
ผมกับพี่เพ็ญไม่รู้จะทำยังไงจึงได้เย็ดกันต่อไป พี่เพ็ญร้องดังมาก พ่อจึงขึ้นมาเตือนให้เบาๆหน่อย

เพราะพ่อกำลังควยธุระกับลุงกำนัน พี่เพ็ญจึงผ่อนเสียงลงมาหนึ่งอ๊อกเต็ป อู้ยๆๆๆๆ เอาแรงๆๆ
พี่เพ็ญครางออกมา คับพี่ผมจะกระแทกแรงๆให้โหกพี่ถลอกเลยนะ พี่เพ็ญบอกดีจ๊ะ หีพี่เพ็ญตอดผมถึง35ครั้ง
ผมทนไม่ใหวจึงเอาควยออกมาจะแตกใส่ หน้าพี่เพ็ญ พี่เพ็ญบอกว่าอย่านะ เบื่อแล้วเรามาแตกใส่ที่อื่นดีกว่า
แล้วพี่เพ็ญก็ยกรั๊กแร้ขึ้นให้ผมแตกใส่รั๊กแร้ของแก รั๊แร้ของพี่เพ็ญดำมากและมีขนดก
ผิดกับหีของแกที่ไม่มีหม่อย ผมเห็น

รั๊กแร้ของแกมีขนเยอะเลยเกิดอารมณ์ขึ้นมาอีก จึงชวนแกเย็ดต่อ
พี่จึงเข้ามากอดผมแล้วถามผมว่าวันนี้ไม่เล่นวิ่นนิ่งกันเหรอสาด ผมตอบไปว่าไม่หรอกพี่เย้ดหีกันดีหว่า
พี่เพ็ญบอกว่า งั้นก็ต่อกันเลย พี่เพ็ญคว้าควยผมขนาด 2+1.5 นิ้วไปอมดูดอมเลีย จนฟันปลอมแกหลุดติดมา
ผมเสียวมากจึงกระเด้าไปในปากแกอีกแกบอกเบาหน่อย ไข่เรากระแทกคางพี่
ผมขอโทษพี่เพ็ญเปลี่ยนมาเย็ดเบ้าตาแกหนึ่งที

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • เรื่องเสียว
พี่เพ็ญครางอย่างมีความสุข โอ้ยๆๆๆ เย็ดเข้มันส์ชิบหาย มันส์มากอ้ายสาดเอ้ย อู้ย ไอ้ควยถอก
เราแอบเอากันอยู่เรื่อยๆจนถึงวันนี้พี่เพ็ญปากแกเป็นสังคัง เพราะติดจากควยผมไป
บางวันแกเกาจนร้องไห้เลยคับ

ป.ล ถ้าใครอยากรู้ว่าหีพี่เพ็ญเหม็นอย่างไรไปซื้อขาไก่มาลองดมดู
ทุกวันนี้พ่อผมยังไม่รู้ว่าผมกับพี่เพ็ญมีอารายกาน เพราะแกผมเย้ดกันทีไร ผมก็จะบอกกับแกว่าผมซ้อมละคร

วันนี้ผมเพิ่งกลับจากมหาลัย เห็นพี่เพ็ญนั่งอยู่คนเดียวในห้องรับแขก พี่เพ็ญกำลังแดกข้าวคลุกกะปิอยู่
กลิ่นข้าวคลุกกะปิ ของแกโชยมา ทำให้ผมควยแข็งและเกิดอยากเย่อพี่เพ็ญขึ้นมาทันที
เพราะพักนี้กลิ่นหีพี่เพ็ญคล้ายกะปิระยอง ผมมองง้ามหีพี่เพ็ญหีพี่เพ็ญอวบอูมได้ที ผมจึงเอยปากชวยพี่เพ็ญ
เย็ดกันมั้ยสาด

พี่เพ็ญตอบกลับว่าได้สิเราเย่อกันเลยตรงนี้แหละ จะดีเหรอพี่ถ้าพ่อมาเจอมันจะไม่งามนะ
เอาเถอะน่าอุ้มพี่หงี่แย่แล้ว เราเย็ดกันบนต้นไม้หลังบ้านดีมั้ย ตรงใหนก็ได้
พี่เพ็ญพยักหน้าพร้อมขมิบตูดเป็นการตอบรับ
ผมจูบปากพี่เพ็ญทันทีแต่ปากพี่เพ้ญเหม็นมากไม่รู้ว่าแกแดกขี้มาจากใหน พีเพ็ญสั่นไปทั้งตัว

ผมจึงก้มมาดูดหัวนมพี่เพ็ญ พี่เพ็ญครางออกมาอย่างได้อารมร์ อู้ยๆมันส์มากๆๆ เย็ดเข้ โอ้ยๆ เบาสิอุ้ม
โอ้ยเจ็บๆๆๆ ผมควยใหญ่เหรอพี่ ปล่าวๆๆหรอกอุ้ม อุ้มเหยีบบตีนพี่ ขอโทดครับพี่ ไม่เปนไร

เลียหีให้พี่หน่อยนะพี่ชอบ ผมก้มลงไปเลียหีพี่เพ้ญทันที หีพี่เพ็ญดำและเหม็น แถมยังเปนโลนยังไม่หาย
แต่ผมก็ชอบได้อารมณ์ดีมาก เราพลัดกันดูดควยเลียหี อยู่2ชั่วโมง พี่เพ็ญดูดไข่ผมจนซีด แล้วฝนก็ตกลงมา
ผมต้องวิงออกไปเก็บผ้า ...............
แล้วก็กลับมา

ผมบรรจงเอาอุ้มน้อยเข้าไปในหอยพี่เพ้ญ กระเด้าไป 46ที
เอียงขวาบ้างซ้ายบ้างและบางครั้งเวลาเย็ดกันผมก็จะสับขาไปด้วย เพราะผมเปนนักบอลตัวมหาลัย
เราเย็ดกันจนหมดแรง

พี่เพ็ญมาซบตรงอกผม ผมได้กลิ่นอารายแปลก พี่เพ็ญพี่ไปนอนทับหมาตายที่ใหนมาหัวพี่เหม็นมากเลย
พี่เพ็ญเอียงอาย พร้อมกับกระซิบข้างหูผมเบาๆว่า สาดเอ้ยลืมสระผม

ไม่เปนไรพี่ ผมทนได้ เราหยุดพักนั่งดูบอลกัน ผมแทงแมนยูไป 5พัน ไอ้เหี้ย ต่อแค่ครึ่งลูก โดน 3-1
หมดตูด พี่เญบอกไม่เปนไร พรุ่งนี้พี่จะพาน้องสาวพี่มาให้เราเย่อ

อุ้มต้องเล่นท่า ใจแอ้นสวิงนะ น้องพี่ชอบ แล้วต่อด้วยมังกรแดกหมี่ และ คางคกเหินหาว
ได้ครับพี่ผมจะเย้ดน้องพี่ให้หีตุงเลย ดีจีอุ้ม พี่รักอุ้มที่สุดเลย ผมก็รักพี่คับ

Offline nangnat

• Super Master Hero
    • เสียว: 23
  • ถึงเจ้าชู้ ก็ใส่ถุงทุกครั้ง !
อ่านไปแม่ง งง ไป ว่ะ สาดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

?

Offline K_Jung

• เสียว: 2
งงงงหมือนกันว่ะสาดดดดดดดดดดดดด

Offline thammarat1

• Full Member
    • เสียว: 0
 (2;คนเขียนเมามั้ง

Offline phatthakorn

• เสียว: 9
อ่าน แล้ว งง สาด

Offline เสียวไม่หยุด

• Master Hero