close buttonclose buttonclose button
เมื่อผมรู้จักครูคนหนึ่ง 2

เมื่อผมรู้จักครูคนหนึ่ง 2

เรื่องเสียว · 16376

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

สวัสดีครับกลับมาอีกครั้งกับเรื่องเดิม วันนี้ก็เช่นเดิมครับก็เอาเรื่องจากการพูดคุยของผมกับครูสาววัยทอง คนหนึ่งมาเล่าให้เพื่อนๆได้ฟัง วันนี้เราได้คุยกันตามปกติครับ วันนี้แกเคืองผมใหญ่เลยที่แกนัดผมไปเจออีกที่ปิ่นเกล้า เพื่อไปซื้อกระเป๋าของเค้า แต่ผมไม่ได้ไปเสียดายเพราะแฟนผมจะกลับมา จากบ้านแล้วผมเลยระวังตัวไว้ก่อน แต่อนิจจาน่าเสียดายแฟนดันโทรมาบอกว่าเลื่อนเป็นกลับ กทม เป็นวันจันทร์เซงเลยผม ไม่งั้นนะมีเฮ..แน่ๆเพราะเที่ยวนี้กะจะพาไปหาที่เงียบๆคุยซักหน่อย แต่ช่างมันเถอะผ่านไปแล้ว ผมเลยมานั้นเปิดเอ็มเล่นไปเรื่อยๆหาไรดูทำงานไปด้วยเพลินๆ และแล้วแกก็กลับมาถึงห้องแกก็เข้ามาทักผม ตามปกติ แต่ไม่ปกติอยู่อย่างครับ แกส่งกล้องมาให้ครับ อะนะคุยกันตั้งนานไม่เคยเปิดกล้องเลยครับ แต่วันนี้ทำมัยมีส่งกล้องมาให้ดู ผมเลยไม่รอช้าครับกดรับกล้อง ด้วยความลุ้นระทึกในใจ ว่าจะเจออะไรดีๆช่วงระหว่างมันโหลดแกก็ทักมาว่าเพิ่งกลับมาถึง ก็รีบเปิดคอมเลย สักพักก็โหลดกล้องเสร็จ ภาพแรกที่เห็นก็คือพี่ อ ใส่ชุดแซกสีครีมสวมเสื้อเชิดทับข้างนอกอีกที ผมมองด้วยความละทึกกับหุ่นเพราะชุดจะรัดเข้ากับสรีระของพี่ อ ทำให้เห็นส่วนโค้งส่วนเว้าเพราะพี่ อ แกจะเต้นแอร์โรบิคประจำ ตามคำบอกเล่าของพี่ อ นะครับชัดเจนมากกับหุ่นของพี่เค้าบอกได้คำเดียวว่าน่าเย็ดพอได้ ระหว่างที่ผมกำลังมองหุ่นพี่เค้าอยู่พี่เค้าก็บอกว่า เดี๋ยวขอตัวเปลี่ยนชุดก่อน อิอิผมคิดในใจคงจะโชคดีเข้าแล้ว แต่ฉะไหนได้พี่แกบิดกล้องไปทางอื่นเฉย...เวรกำ ผ่านไปประมาณเกือบๆ 5 นาทีเห็นจะได้ครับกล้องก็บิดไปทางมุมเดิมครับ ภาพที่เห็น พี่ อ กับชุดเสื้อแพรสายเดี่ยวครับกับกางเกงขาสั้นสีขาวครีม X มากครับ แกก็มานั้งหน้าคอมเพื่อจะคุยกับผม ผมเลยรีบถามว่านี้ชุดใส่อยู่บ้านหรอครับ พี่ อ บอกว่าใช่แล้วคะ ผมถามอีกว่าอื่มดูสบายๆดีนะครับ พี่ อ ก็บอกว่าคะสวยมั้ยดูอ้วนมั้ย ผมก็บอกว่าไม่ครับดูเฟิร์มดีครับ แต่จริงๆน้องผมตั้งโด่เลยตอนนั้น เพราะว่าอะไรรู้มั้ยครับไม่ว่าด้วยความละเอียดของกล้องหรือเปล่านะ เพราะภาพที่ผมเห็นแต่ไม่แน่ใจว่าจะใช่ที่ผมคิดหรือเปล่า บวกกับการมองและคาดคะเนครับ คือผมสังเกตเห็นอะไรบางอย่างนูนๆออกมาจกเสื้อระดับหน้าอกของพี่เค้า แวบแรกที่คิดคิดว่านั้น คือหัวนมหรือป่าว หรือลูกไม้แต่จากสายตาผมหัวนมแน่ๆ ทำเอาผมเสียวเลย ผมก็พูดต่อว่าพี่เล่นอย่างอื่นมั้ย(กีฬา)ทีนี้พี่ อ แกก็ก้มครับไปหยิบเวด มายกให้ดูชูเวดขึ้นเหนือหัว เท่านั้นแหละครับเสื้อที่แกใส่ก็เลิกขึ้นจนเห็นพุงขาวๆของพี่ อ ผมอีกมือก็สาวตามเลยทีนี้ แถมยังเห็นหัวนมที่นูนออกมาชัดมากเลยครับ ผมก็พิมพ์ไปบอกพี่ อ ว่าพอๆพี่รู้แล้วว่าฟิต พี่แกบอกว่าไม่ฟิตไม่ได้เดี๋ยวหย่อนยานเดี๋ยวสู้สาวๆไม่ได้ อานะ ผมก็บอกว่าจะไปแข่งกับใครแกก็ยิ้มแล้วก็ไม่ตอบ ที่นี้ผมถามไปอีกว่าแล้วพี่ใส่ชุดนี้ไปสอนบ้างมั้ยครับ แกบอกว่าบ้าหรอใส่ไปก้ไม่ได้ออกจากบ้านแน่ๆ แต่ชุดแบบนี้มีอยู่ 2-3 ชุดนะก็ใส่อยู่เลื่อยนะ บางครั้งนักเรียนมันยังแอบมองเวลาพี่ยกแขนเขียนหนังสือเสื้อมันก็จะโหว่ มันก็มองกันใหญ่ เวลาเขียนกระดานสูงๆกระโปรงก็จะเลิกขึ้นเห็นต้นขาขาวๆ ก็จะได้ยินเสียงเก้าอีกขยับกึกกั๊ก พี่รู้นะว่าทำมัยแต่เราไม่สนใจเค้าจะได้มุ่งมาที่กระดาน ส่วนมากจะเป็นพวกเด็ก ปวช นะพวกกำลังอย่ารู้อย่ากเห็น ผมก็อึ้งครับคิดตามเลยบวกกับมองชุดพี่ อ ที่ใส่แล้วจินตนาการไปตอนแกสอน อิอิ เสียวเลย ระหว่างนั้นมือผมก็สาวและก็มองจอไปคุยกะแกไปเสียวสุดๆ ผมก็ดึงเข้าเรื่องนักเรียนอีกถามเรื่องโทรศัพท์ครับ แกก็เอ่ยขึ้นเลยว่าดูคลิปอ้นรึยัง ผมบอกว่าดูแล้วพี่พึ่งได้ ผมถามว่าพี่ได้มาจากไหนครับแกก็บอกว่านักเรียนส่งให้ อึ้งครับ เฮ้ยมีแบบนี้ด้วย ผมถามว่าชายหรือหญิงครับ แกบอกว่าทั้งหญิงและชาย ผมถามว่า แล้วพี่ทำงัย แกก็บอกว่าจะทำงัยละเราต้องไปให้เท่าๆกับเด็กทันสมัยตามกันจะได้ทันนักเรียน ผมถามอีกว่าแล้วพี่ทำงัยต่อครับ ดูด้วยเลยหรอ เพราะถ้าเป็นบางคนอาจจะด่านักเรียนเปิงไปนานแล้วแต่พี่ไม่ กลับชอบ พี่ อ ตอบว่าก็ปกตินะแต่ขอให้อย่าเอามาดูตอนแกสอน ดีซะอีกเราจะได้อัพเดทไปด้วย อานะ พี่ อ พูดมาแล้วก็ขำ ผมก็เริ่มร้อนๆหน่าวๆแล้วครับ ช่วงที่เราคุยกันแกก็เดินไปมาด้วยทำนู้นทำนี้ไป ผมก็เลยพิมพ์ไปแซวว่า จะเดินแบบหรอครับแกก็บอกว่าจะโชว์หุ่นมั่งไม่ได้หรอแล้วก็ขำ ผมก็อานะเข้าทางสาวใหญ่เลยโดยแกไม่รู้ตัว อิอิ แล้วยังมาย้อนถามว่าชอบมั้ยละหุ่นพอจะสู้สาวๆได้มั้ย ผมก็บอกว่าแล้วพี่มานึกโชว์เอาอะไรตอนนี้ครับ แกบอกแล้วทำมัยละ ให้นักเรียนดูมาเยอะแล้ว จะให้ผมดูมั้งไม่ได้หรอ ผมก็บอกว่าอานะได้ครับ แล้วพี่ อ ยังมาเหน็บผมอีกว่าบอกแล้วว่าให้มาก็ไม่มาเอง ผมอึ้งเลยนึกเสียดายเลยครับแม่งเอ้ย...เวรแท้ๆแฟนผม..ไม่งั้นนะ ผมก็แกล้งพิมพ์ไปครับว่าจะทำมัยหรอ แกก็ยิ้มๆบอกว่าป่าวไม่มีไรแกล้งปัดไปเรื่องอื่น ผมงี้เซงเลยแต่ก็ไม่กล้าเซ้าซี้กลัวไก่ตื่นครับ เลยยังเก็บอาการอยู่ครับไม่กล้าพูดมาก แล้วแกถามผมว่าตอนนี้ทำไรอยู่ ผมก็บอกพี่ อ ว่าผมก็นั้งเล่นเอ็มกับพี่งัยและก็เตรียมตัวจะอาบน้ำครับ แกก็ยิ้มในกล้องพร้อมกับพิมพ์มาว่า แหม๋น่าเสียดายนะตุ๊ก น่าจะมีกล้องพร้อมกับหัวเราะ ผมก็อานะบอกพี่ อ ว่าผมมีกล้องแล้วพี่จะทำมัยหรอ พี่ อ ตอบว่าก็จะได้เปลี่ยนกันดูมั่งงัย ผมอึ้งอีกครั้งกับท่าทีเชือเชิญของแก แต่ผมก็ยังรักษากิริยาไว้ก่อนยังไม่กล้าตอบสนองมากครับ แล้วแกก็บอกว่าดูพีอิ่มรึยัง พี่จะไปซักผ้าแล้วนะ ผมอึ้งแดกอีกทีกับคำพูดนั้น ผมก็บอกว่าครับอิ่มเลย แต่ขณะนั้นผมก็เร่งสาวมือใหญ่เพราะเวลาผมเหลือน้อยแล้วก่อนแกจะปิดกล้อง จนผมแตกในขนะที่พี่ อ กำลังปิดขี้เกียจผมมองความขาวอีกครั้งกับนมคู่งานๆอีกรอบ แล้วพี่ อ ก็บอกว่าพี่ไปก่อนนะไว้เย็นๆจะคุยอีกนะมารอพี่ด้วยแล้วกล้องก็ปิด ครับ...........................จบการสนทนา

Offline finex

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 1
    • Email
ขอบคุณครับ

Offline เสียวไม่หยุด

• *
    • เสียว: 5
 (1212; (1212; (1212; (1212; (1212;

Offline nangnat

• Super Master Hero
    • เสียว: 23
  • ถึงเจ้าชู้ ก็ใส่ถุงทุกครั้ง !
ของตรูไม่มีแบบนี้มั่งแว้

?

Offline roberto

• *
    • เสียว: 0
    • Email
thank you