close buttonclose buttonclose button
โดนแย่งความรัก

โดนแย่งความรัก

เรื่องเสียว · 23906

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: August 26, 2010, 05:22:20 pm

ผมชื่อชัย อายุ18ปีอยู่กับแม่จิ๋มอายุ40ปี ผมนอนกับแม่2คนมาตั้งแต่เด็ก เพราะพ่อเสียนานแล้ว และเนื่องจากกลัวผีแต่เด็กจึงมานอนห้องแม่ด้วย ผมมีความสุขมาก แต่เมื่อไม่นานมานี้ แม่เริ่มพาผู้ชายเข้ามาใหม่ แม่รู้จักเขา และแนะนำให้ผมรู้จัก และบอกว่าแม่รักเขาเขาจะมาเป็นพ่อเลี้ยงคนใหม่ ผมรู้สึกเหมือนถูกแย่งความรักไป ความรู้สึกเปลี่ยน พอเขาเข้ามาอยู่ ผมไม่สามรารถนอนกอดแม่เหมือนตอนเด็กได้ แม่ให้ผมไปนอนอีกห้อง เรื่องมาเกิดคือ คืนหนึ่งผมดูวีดีโอผีที่ห้องข้างล่าง เสร็จ จะนอนในห้องตัวเอง นอนไม่หลับเพราะกลัวผี จึงเคาะประตูห้องแม่ แม่บอกทำไม ผมตอบว่ากลัวผีคับ ขอนอนด้วยนะ แม่บอกเอาอีกแล้วกลัวผี พ่อเลี้ยงซึ่งนอนอยู่ในห้องจึงบอกว่า ไม่เป็นไรคุณ นอนข้างล่างก็ได้ เด็กวัยรุ่นก็งี้แหละ ผมจึงได้เข้าไปนอนในห้องแม่ แต่ต้องปูข้างล่างไม่ได้นอนบนเตียง ตกดึกประมาณ ตี3ได้ ผมมีความรู้สึกเหมือนแผ่นดินไหวยังไงชอบกล จึงงัวเงียจะลุกมาดู โอ้ แม่ของผมกำลังขย่มควยพ่อเลี้ยงผมอยู่ แต่เหมือนเขากลั้นเสียง พยายามจะไม่ให้ผมได้ยิน แต่ผมรู้สึกเสียวไงชอบกล จึงแอบดูสักพัก สักพักแม่ก็ขย่มจนน้ำเงี่ยนแตกทั้งสองคนจึงนอนแผ่ วันรุ่งขึ้น แม่ไปทำงาน เหลือพ่อเลี้ยงนอนอยู่ ผมซึ่งตื่นสาย ตื่นมาเจอพ่อเลี้ยง ไงหลับสบายไหม พ่อเลี่ยงถาม เอ่อคับ ผมตอบเหมือนไม่แน่ใจ พ่อเลี้ยงจึงเดาพอรู้ เมื่อคืนชัย เห็นพ่อกับแม่หรือ คับผม ผมตอบ โทษทีนะลูกเมื่อคืนเผอิญมีอารมณ์ไปหน่อย เลยลืมชัยไปว่านอนข้างล่าง ไม่เป็นไรคับผมตอบ แต่รู้สึกไงไม่รู้คับ เหมือนจะไม่สบาย วันนี้ขออนุญาติพ่อไม่ไปโรงเรียนนะคับ พ่อเลี้ยงจึงตอบโอเค เดี๋ยวพ่อบอกแม่ให้ เขาจะได้ไม่ว่า สักพัก พ่อเลี้ยงจึงเรียกผมมาดูทีวี ระหว่างที่นอนพักอยู่ พ่อมีอะไรจะให้ดู อะไรหรือคับพ่อ หนังเอ็กส์ไง เคยดูไหม เอ่อก็ดูบ้างคับ เออพ่อจะให้ดู จะได้ชินที่เราไม่สบายอาจจะไม่ค่อยได้ดู พอดูแล้วกลัวมันเป็นเรื่องธรรมชาติ ว่าแล้วพ่อก็จับผมมาดูหนังเรื่องนึง เริ่มเรื่องก็เสียวแล้ว เป็นหนังฝรั่ง ผู้หญิงฝรั่งคนนึงโดนคนงานนิโกรรุมเย็ด3คน เป็นไงมันไหน พ่อถาม คับผมหนุกดี พอดูจบก็คุยเรื่อยเปื่อยกับพ่อเลี้ยง จนตกดึกแม่กลับมาจากที่ทำงาน จนเข้านอนกับพ่อ ระหว่างผมนอนในห้องผม ตอนเที่ยงคืน ก็ได้ยินเสียงคนเคาะประตู จึงออกไปดู อ้าวพ่อเลี้ยงเอง เออคืนนี้พ่ออยากให้เราลองขึ่นครูดู ฮะพ่ออะไรนะ เออน่าพ่อจะให้ชัยไปนอนแทนพ่อ โดยที่แม่เอ็งไม่รู้ ไม่เป้นไรหรอก เรื่องธรรมชาติ ไฟปิดสนิท แม่ไม่รู้หรอกว่าเป็นพ่อ เอางั้นเลยเหรอพ่อ พ่อเลี่ยงบังคับผม เพราะคงอยากสอนผม ผมจึงลองดู เข้าไปในห้องนอนแม่ ไฟซึ่งปิด มองเห็นเพียงลางลาง แต่กระนั้นก็เห็นร่างแม่ซึ่งนอนอยู่ ไม่อยากจะเชื่อสายตาตัวเอง แม่ผมนอนแก้ผ้า ไม่มีเสื้อผ้าบนตัวเลย ผมรู้สึกเสียวไงไม่รู้ที่ปลอมตัวเป็นพ่อ ควยในบอกเซอร์ผมโด่ออกมาคับกางเกง ผมค่อยค่อยนอนเอื้อมมือกอดแม่ซึ่งนอนหงายอ้าหีอยู่ พี่ไปไหนมา แม่ถาม คงนึกว่าผมเป็นพ่อมั้ง ผมไม่กล้าพูด เพราะเสียงผมคนละเสียงกับพ่อ ผมจึงเอามือค่อยค่อยเอื้อมจับนมแม่จนแน่นลูบไล้ไป โอ้โหนมแม่ทำไมใหญ่อย่างนี้ แล้วหีจะใหญ่ไหม ผมคิดในใจ จึงค่อยค่อยลูบลงโหนกหีด้านล่าง แม่งหมอยดกดีจัง นี่หรือคือแม่กูนี่ หีซึ่งเบ่งกูมา มาบัดนี้โดนลูกบังเกิดเกล้าลูบซะแล้ว ในใจไม่คิดถึงผิดชอบชัวดีแล้ว คิดซะว่าคนก็คือสัตว์ไม่ต่างอะไรกับหมามั้ง ลูกหมาโตขึ้นยังเย็ดแม่หมาได้เลย แล้วทำไมเราจะเย็ดแม่ไม่ได้ ยิ่งน่าเย็ดยังงี้ด้วย ผมไม่รอช้าเอานิ้วแยงหี
แม่ โอ้ว พี่จ๋า อย่าเลยดึกแล้ว ซี๊ด
ผม ทำไมเหรอ เสียวเหรอ แม่
แม่ตกใจมาก พยายามจะลุก เอ็งจะทำอะไร นี่ชัยใช่ไหม(แม่รู้แล้วว่าเป็นผม ผมเป็นไงเป็นกันมาถึงขนาดนี้แล้วนี่)
ผม เออ กูเอง คืนนี้จะเย็ดมึงไง
แม่พยายามลุกแต่ลุกไม่ได้ ผมกดตัวแม่ลง แล้วก็ถอดบอกเซอร์ลงดูดหัวนมและขยำทั้งสองข้าง จนแม่ลุกไม่ไหว ต้องนอนให้ผมทำ
ผม อีสัตว์เอ้ย คืนนี้ให้กูเย็ดดีดี อีดอก
แม่ โอ๊ย ไม่ แม่ดิ้นแต่เริ่มดิ้นน้อยลง
ผม เลียหัวนม นมใหญ๋ดีจัง กูเคยดูดนมมึงตอนเด็กใช่ไหม
ผมเลียจนมาถึงตรงหี ซึ่งหมอยก็ดกซะด้วย แต่กลิ่นหอมน่าดู ผมขบตรงติ่ง แม่ร้องครางออกมา คงจะเสียว
แม่ ซี๊ด ไอ้เฮี้ย อย่าเลีย
ผม หีเขามีไว้เลียเว้ย อีสัด
แม่ ซี๊ด
เลียได้ที่ผมจึงเอาควยผม ขึ้นมาจ่อปากแม่ผม โม๊กให้กูหน่อย
แม่ มึงไม่กลัวกูกัดควยมึงเหรอ
ผม ลองกัดดิ เดียวกูกัดหัวนมมึงเลย
แม่จึงยอมดูดควยผมแต่โดยดี จนน้ำทะลักมาหนึ่งครั้ง
โอ๊ย เสียวน่าดู
แม่ รีบลุกขึ้นมา ออกจากห้อง มาหาพ่อเลี้ยงผม พี่พี่ลูกมันข่มขืนฉัน ทำไงดีฟ้องตำรวจไหม
พ่อเลี้ยง ทำเป็นเห็นตามแม่ จึงบอกแม่เลี้ยงว่า เอางี้แล้วกัน เดี๋ยวพี่โทรให้ โทรตามยามก่อนแล้วกัน
แม่ ตำรวจไม่ดีกว่าเหรอ
พ่อ ทีละขั้นตอน ยามมันยังไม่นอน หลังจากนั้นพ่อเลี้ยงก็โทรตามยามมา ยามมากัน3คน ซึ่งยามนั้นเป็นเพื่อนสนิทพ่อ
ผมซึ่งตื่นจากความเพลียหลังจากโดนโม๊กควย
ผม อ้าวพ่อ ไหงพ่อ อยู่ข้างแม่ล่ะ
พ่อ เออน่ามาเล่นสนุกกันหลายคนสนุกดี
ผมจึงพอเข้าใจ พ่อคงจะพาเพื่อนยามของพ่อมาเสียวด้วย
แม่ซึ่งพอเห็นผม ก็เข้ามาตบหน้า บอกลูกไม่รักดี เดี๋ยวมึงโดนจับ
พอยามมาถึ่ง ก็ให้แม่เล่าเหตุการ์ณ แม่ก็เล่า ยามบอกว่าขอดูหลักฐานหน่อย แม่จึงแก้ผ้า แล้วให้ดู
ยาม อ้าขาหน่อยคับ
แม่ ค่ะ นี่ไง มันเลียตรงนี้ แล้วจับของฉัน
ยาม อ๋อ จับหี คุณนาย แต่ไม่มีร่องรอยการข่มขืนนี่คับ
แม่ ยัง นี่คุณ จะรอให้มันข่มขืนก่อนเหรอ มันบังคับให้ฉันโม๊กด้วย นี่ไงมีคราบน้ำเงี่ยนติดปากอยู่เลย
ยาม เพ่งมองหีแม่อยูหลายนาที จึงบอกให้มัดแขนแม่ผมไว้
แม่ มัดทำไม
ยาม ตรวจให้ชัดเจนอีกครั้งครับ
แม่ผมงงแต่ก็ยอมให้มัด
แต่หลังจากมัดเสร็จ ยาม2คนไม่รอช้า ทั้งสองคนต่างดูดนมคนละข้าง
แม่ ไม่นะ นี่มึงเป็นพวกเดียวกันเหรอ
ยาม เออ อีดอก กูเล็งมึงหลายครั้งงแล้ว อ้าวมาเลยชัย มาล่อแม่มึงเลย เมื่อกี้แค่โดนโม๊ก ก็หลับแล้ว อย่าเสียเชิงชาย
ผม คับผม ผมไม่รอช้าควยลุกอีกครั้ง
ผมกระแทกหีแม่อย่างเมามัน โอ๊ย อีดอก กูเป็นลูกมึงนะเว้ย กะจะจับกูเลยเหรอ
พ่อเลี้ยง เออเดี๋ยวพวกมึงสองคนต่อเลยนะ
ยาม คับ พี่

หลังจากนั้นก็ถ่ายรูปแม่เก็บเอาไว้ พ่อเลี้ยงกะจะเก็บไว้แบล็กเมล์
พ่อเลี้ยงไม่ทำงาน ให้แม่ทำงานหาเลี้ยงฝ่ายเดียว
ส่วนยามเวลาเงี่ยนเงี่ยน ก็มาเย็ดแม่ประจำ แม่เปรียบเสมือนกะหรี่ของพวกเรา

Offline เสียวไม่หยุด

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 5
Reply #1 on: August 27, 2010, 02:23:21 am
 (39; (39; (39;

Offline nangnat

• Super Master Hero
    • เสียว: 23
  • ถึงเจ้าชู้ ก็ใส่ถุงทุกครั้ง !
Reply #2 on: August 27, 2010, 11:16:10 am
แม่มเอ้ยย    อ่านไปขำไป
 (003;

?

Offline K_Jung

• Super Master Hero
    • เสียว: 2
Reply #3 on: August 28, 2010, 08:15:54 pm
ฮาสุดๆเลย

Offline kk58

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 1
    • Email
Reply #4 on: August 28, 2010, 11:15:42 pm
 (03; (03; (03;