close buttonclose buttonclose button
แผนสูง

แผนสูง

เรื่องเสียว · 17800

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: August 23, 2010, 09:39:29 pm

สายๆวันหนึ่งแฟนผมโทรมาบอกว่า บ่อยนี้พี่สาวเค้าจะขอเข้าไปใช้คอมฯในห้องนอนของเราเพื่อทำงาน ผมงี้ใจเต้นแรงเลย ก็ไรหล่ะครับ ก็ผมหวังที่จะโชว์ ค ให้พี่สาวแฟนผมดูหน่ะสิ พี่สาวแฟนอายุเท่ากันกับผม ยังไม่มีแฟนด้วย ผมรีบขับรถกลับบ้านเลย แล้วรีบเข้าไปในห้องนอนเปิดคอมดูรูปโป๊ และคุย msn เปิดกล้องโชว์สาวๆ ที่รู้จักกัน ประมาณ บ่ายสองโมงกว่า พี่สาวแฟนก็กลับมาพร้อมกับเพื่อนสาวอีก 1 คน สวยด้วย สวยพอๆ กับพี่สาวแฟนผมเลย หุ่นดีเหมือนกัน ผมจึงล๊อคห้อง แล้วแง้มผ้าม่านตรงข้างประตูไว้ ถ้ามีคนเดินมาที่ประตูเพื่อจะมาเปิดประตู จะมองลอดผ่านผ้าม่านเข้าไปจะเห็นผมนั่ง ชักว่าว อยู่ที่โต๊ะคอมฯได้ชัดถนัดตามาก ผมได้ตั้งกระจกไว้บนโต๊ะทำมุดองศาให้เห็นช่องนั้นพอดี ...........ผมกำลังสาว ค อย่างเมามัน และมันก็แข็งเต็มที่ เห็นมีคนเดินเข้ามาเปิดลูกบิดประตู แกรกๆๆ พี่สาวแฟนก็ก้มหน้ามองผ่านช่องที่ผมแกล้งเปิดไว้ ......จะจะ เค้าเห็นผมจะๆ พะหงะออกไปเลย แล้วเค้าก็คุยกันจุ๊กจิ๊ก แล้วเพื่อนเค้าก็มองดูบ้าง ส่วนตัวผมก็แกล้ง chat คุยกับเพื่อน และดูรูปโป๊ต่อ มือก็สาว ควยไปด้วยอย่างเมามัน สายตาผมก็มองไปที่กระจกที่ผมตั้งไว้ ก็เห็นพวกเค้ายังพลัดกันดูอยู่เรื่อยๆๆ จนผมชักว่าว จนน้ำแตกออกมา เต็มเลย ผมก็เลยหายเงี่ยน แล้วก็เช็ดออก ปิดคอมฯ แล้วใส่เสื้อผ้า นั่งดู ทีวีต่อ พี่สาวแฟนก็โทรเข้ามาหาผม แล้วถามว่า อยู่ในห้องป่าว เค้าจะขอเข้าไปทำงานหน่อยได้มั๊ย ใช้คอมฯเหรอป่าว ผมก็บอกว่าไม่ได้ใช้แล้ว จะมาใช้ก็ได้ เดี๋ยวผมจะออกไปหาอะไรกินสักหน่อย ผมก็เลยเปิดประตูให้พวกเค้าเข้ามา แล้วพวกเค้าก็มองหน้าผม แบบอมยิ้มกัน เพื่อนเค้ามองหน้าผมใหญ่เลย สงสัยจะสนใจผมมั๊ง (คิดไปเอง) ผมก็บอกเค้าว่าใช้ได้เลย ผมไปกินข้าวก่อน ระวังหล่ะ จะเจอรูปโป๊ในเครื่องน่ะ จะรือค้นหล่ะ (แต่จริงๆแล้วผมเก็บรูปโป๊ของผมที่ถ่ายกับแฟน ตอนเราเย็ดกัน และรูปที่ถ่ายกับเพื่อนๆในกลุ่มที่ชอบโชว์ ที่เราถ่ายกันตอนไปเที่ยวถ่ายแบบนอกสถานที่ เราแก้ผ้ากันหมด ผมเก็บไว้ในเครื่องเต็มเลย) ผมก็ออกไป แล้วแกล้งเดินออกไปนอกบ้าน แต่ย่องกลับมาอีก ผมก็แอบดูเข้าไปในห้องผม แต่คนล่ะมุ่มกับที่เค้าดูเมื่อกี้ เห็นพวกเค้า search หารูปกันใหย่เลย แล้วเค้าก็เจอ พวกนั้นดูกันใหย่เลย วิภากวิจารญ์ กันใหญ่ ดูกันเกิอบครี่ง ชม เลย ยังไม่ยอมทำงานกัน เค้าเห็นกันหมด เพื่อนเค้าบอกว่า แฟนน้องแก ต้องบ้า Sex มากแน่ๆ เป็นพวกชอบแก้ผ้าด้วย เค้าถามพี่แฟนผมอีกว่า แกเคยเห็น ค มันบ่อยป่าว พี่สาวแฟนผมก็ตอบว่าบ้า แล้วก็ดูกันใหญ่เลย บอกว่า ของผมใหญ่น่ะ แต่พวกเพื่อนๆ ผมใหญ่กว่าอีก แล้วก็อะไรต่ออะไรอีก เยอะเลย วันหลังจะมาเล่าให้ฟังใหม่น่ะ

Offline phatthakorn

• Super Master Hero
    • เสียว: 9
Reply #1 on: August 24, 2010, 04:53:04 am
ขอบคุณครับ

Offline nangnat

• Super Master Hero
    • เสียว: 23
  • ถึงเจ้าชู้ ก็ใส่ถุงทุกครั้ง !
Reply #2 on: August 24, 2010, 05:26:58 am
กางมุ้งรอคัฟ

?

Offline เสียวไม่หยุด

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 5
Reply #3 on: August 24, 2010, 08:19:39 am
 (17; (17; (17; (17; (17; (17;