close buttonclose buttonclose button
รถตู้ สาย 1 สาย 2

รถตู้ สาย 1 สาย 2

เรื่องเสียว · 15500

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: August 17, 2010, 08:29:03 am

หลังจากเรียน จบมาหางานทำอยู่เกือบปีแต่ก็ไม่ได้....อาของผมเป็นอาจารย์มหาลัยแห่งหนึ่ง (มีตำแหน่งใหญ่โตใช่ย่อย) เลยแนะนำแกมบังคับให้เรียนต่อกับทำงานช่วยแกไปด้วย…..ผมต้องนั่งรถไปเรียนใน วันเสาร์-อาทิตย์ ทำให้ผมสนิทกับคนขับรถเป็นพิเศษเพราะนั่งรถนานกว่าจะถึง....แกชื่อพี่สิทธิ์ เป็นคนคุยสนุกออกจะลามกเป็นส่วนใหญ่ในรถก็จะมีอาจารย์จากกรุงเทพฯไปสอนด้วย1 – 2 คนเสมอ ส่วนใหญ่เป็นผู้หญิงโดยมากอาจารย์ที่ไปสอนก็จะมีอายุ 50 ไม่ก็เกือบเกษียณแล้วทั้งนั้นมีอยู่ 2 คนที่นั่งรถตู้ไปกับผมบ่อยๆ 2 คนที่อายุ สามสิบกว่าๆ ชื่อ อ.แบว กับ อ.สร้อย ที่ผมสนใจเป็นพิเศษ ก็คือ อ.แบว แกมีลูก2คนแล้ว ตอนเจอกันครั้งแรก แกกำลังท้องลูกคนที่สองหน้าตา อ.แบว ออกไปทางลูกครึ่งนิดๆๆ ผิวขาว สูง ผมยาว เสป็กผมเลยแต่เห็นท้องโย้อยู่ก็เลยไม่ได้สนใจ.....ผ่านไป3เดือนหลังจากแก คลอดเสร็จแกคงจะดูแลฟิตหุ่นมาดีหุ่นกลับมาสมส่วนนมออกจะใหญ่ขึ้นเล็กน้อย เรียกได้ว่านมเป็นนมตูดเป็นตูด ส่วน อ.สร้อยแกเป็นคนเงียบๆไม่ค่อยพูดมากใส่แว่นหน้าตาแน่รักดูอ่อนกว่าวัย เวลานั่งรถไปด้วยกันผมชอบแอบมอง อ.แบว มากกว่า จนพี่สิทธิ์ สังเกตุเห็นบ่อยๆ มีอยู่ครั้งนึ่งผมนั่งกินเหล้ากับพี่สิทธิ์.....คุยกันไปเรื่อยจู่ๆแกก็ถาม ผมว่าชอบ อ.แบว หรือเปล่าเห็นผมชอบแอบมอง.....ผมก็ตอบตรงๆไปว่าชอบสิพี่เนี่ยเสป็กผมเลย..ผม ชอบผู้หญิงอายุมากกว่าแล้วก็ขาวๆแบบ อ.แบว นี่ แล้วแกก็ถามต่อว่าอยากลองเย็ด อ.แบว หรือเปล่า แกมีทางช่วยนะพี่เคยเอากับแกมาแล้ว...ผมก็หัวเราะบอกแกว่าอย่ามาโม้เลย หน้าตาอย่างพี่เนี่ยนะ (พี่สิทธิ์นี้น่าแกออกทางอีสานอย่างมาก) เห็นสนิทกันผมเลยพูดตรงๆ แกจะยอมให้พี่เย็ดได้ไงผมไม่เชื่อแกบอกแกมียาดีได้มาจากนักการคณะสัตว์แพทย์ เป็นยานอนหลัวเอาไว้ใช้กับสัตว์....แกลองมาแล้วรับรองเย็ดยังไงก็ไม่ตื่นแถม ยังพูดอีกว่าทั้ง อ.แบว กับ อ.สร้อย เสร็จแกมาหมด......แล้วแกก็ควักมือถือให้ผมดูรูปที่แกถ่ายไว้ข้างในเป็นรูป อ.สร้อย นอนแบะขาไม่ได้สติอยู่ในรถตู้ที่พี่สิทธิ์กระโปรงกับกางเกงในถูกร่นไปอยู่ ที่ปลายเท้าเห็นสาหร่ายเต็มๆ.ผมแทบไม่เชื่อสายตาตัวเองไม่กล้าเปิดดู ต่อ.....ถามแกว่านี้ของจริงหรือพี่.....พี่สิทธิ์ก็ของจริงสิลองมาแล้วตั้ง หลายครั้ง ตอนแรกแกก็ลองให้เมียแกทดลองกินก่อนยาออกฤทธิ์ประมาณ 15 นาที เย็ดยังไงก็ไม่ตื่น..พอตื่นก็ไม่รู้ว่าเกิดอะไรขึ้น ผมตกใจแกมตื่นเต้น.......ผมคิดในใจดีนะที่อาผมอายุมากแล้วก็หน้าตาไม่สวยไม่ งั้นคงโดนแกเอาแล้ว เหมือนแกจะรู้ความคิดผม..แกรีบบอกว่าอาผมมีบุญคุณกับแกมากที่ช่วยให้แกมีงาน ทำแกไม่กล้าแม้แต่คิด แล้วก็บอกว่าเห็นผมเป็นอาจารย์ก็เลยจะช่วย..จะเอาหรือเปล่า ผมบอกแกเลยว่าอยากสิพี่แต่จะมีโอกาสหรือเพราะมี อ.สร้อยไปด้วย แกบอกว่าเสาร์หน้า อ.แบวไปคนเดียว ถ้าจะเอาเสาร์หน้าพร้อมหรือเปล่า แต่แกขอบอกไว้ก่อนนาว่า อ.แบว เย็ดไม่ค่อยมันนะแกลองมาแล้ว ผมไม่เชื่อ ...ผมบอกไม่เป็นไรอย่างไงก็ขอสักทีเถอะ
ในที่สุดวันเสาร์ก็มาถึง ผมนั่งรถไปเรียนตามปกติ โดยมีพี่สิทธิ์เป็นคนขับ ในรถมีผมกับ อ.แบว เป็นผู้โดยสารเท่านั้น เราออกจากกรุงเทพฯ กันแต่เช้ามืดเพราะต้องไปถึง ศรีราชาตอนสายๆ แวะจอดที่จุดพักริมทาง อ.แบว ลงไปเข้าห้องน้ำ พี่สิทธิ์บอกว่าเดี๋ยวแกจะซื้อน้ำมาให้ อ.แบว กินโดยจะใช้ยานอนหลับทาที่หลอด...แกห้ามไม่ให้ผมใช้หลอดดูดน้ำ ผมให้เงินแกไป500ไปซื้อน้ำไม่ต้องทอน แกยิ้มแล้วแยกตัวไปซื้อของ
บนรถพี่สิทธิ์ยื่นถุงน้ำดื่มส่งให้ผม...ผมจัดการส่งน้ำพร้องหลอดให้ อ.แบว พอเห็นแกดูดน้ำจากหลอดแล้ว ผมก็ขอไปนั่งเบาะหลังสุดเพื่อดูอาการ.....ผมแอบมองจากทางข้างหลัง เห็นแกนั่งอ่านหนังสือสักพักก็บ่นกับผมว่าสงสัยตื่นแต่เช้าง่วงนอนจัง ถึงแล้วให้ปลุกด้วยนะ ผ่านไป 5 นาที พี่สิทธิ์ทดสอบโดยเรียกแกแล้วก็บอกให้ผมสะกิด อ.แบว สิ ผมก็สะกิดที่ไหลแกเบาๆเป็นการทดสอบ หัวใจเต้นโครมครามไปหมด ตอนแรกก็สะกิดเบาๆ แล้วเปลี่ยนมาเป็นเขย่าตัวแรงๆ แกก็ไม่รู้สึกตัว ตอนนี้ผมตื่นเต้นมากถามพี่สิทธิ์ว่าอาการแบบนี้ใช้ได้หรือยัง แกยิ้มให้ผมบอกว่าใช้ได้แล้ววันนี้ส่ยาเพิ่มขึ้นนิดหน่อยคงจะหลับไปสักครึ่ง ชั่วโมง อยากทำอะไรก็เชิญได้เลย ผมลุกจากเบาะหลังมานั่งคุกเข่ากับพื้นหน้าที่นั่ง อ.แบว ปรับเบาะให้เอนไปข้างหลัง ชุดที่ อ.แบวใส่เป็นกางเกงขายาวเข้ารูปกับเชิต จับขาแบะออกซุกหน้ากับเป้ากางเกงค่อยๆขึ้นไปจนหยุดที่หน้าอกยื่นมือไปแกะกระ ดมทีละเม็ด จนเห็นเสื้อในสีดำที่ตัดกับผิวขาวๆของแก ผสมกับหน้าแกตอนหลับเซ็กซี่มากอยากจะเอาตรงนี้ เลย แต่ติดตรงที่อายพี่สิทธิ์ที่ขับรถอยู่ ผมถามพี่สิทธิ์ว่าจะให้ทำตรงนี้เลยหรือพี่ผมอายน่ะ แกบอกถ้าไม่อยากเอาในรถแกมีห้องพักอยู่แถวๆนี้เดี๋ยวจะพาไปตอนนี้อบอุ่นร่าง กายไปก่อนละกัน ได้ยินตามนั้นผมก็สบายใจ...ผมใช้มือสำรวจเสื้อผ้าต่อไป หลังจากปลดกระดุมเสื้อจนเห็นเสื้อในแล้วก็ขยำเบาๆมันแน่นดีจริงๆ ก้มหน้าคลึงกับสองเต้ากลิ่นน้ำหอมโชยมาอ่อนๆ กำลังจะเลื่อนมือมาปลดตะขอกางเกงออกรถตู้ก็มาจอดที่ห้องแถวแห่งหนึ่ง พี่สิทธิ์บอกถึงแล้วที่นี่แหละมันเป็นห้องที่แกเช่าไว้ ตอนนี้ไม่มีคนอยู่ แกไขกุญแจแล้วเงียบไปสักพัก แกตะโกนบอกให้ผมอุ้ม อ.แบว เข้ามาได้เลย ผมค่อยๆอุ้ม อ.แบว กลัวแกตื่นขึ้นมาภายในห้องไม่มีอะไรมากนอกจากฟูกที่นอน กับตู้เย็น แกเข้ามาช่วยผมอุ้ม อ.แบว ไปวางไว้ที่ฟูก แกจัดการถอดเสื้อผ้า อ.แบว ออกจนเกือบหมดเหลือแต่ชุดชั้นในเอาเสื้อผ้าที่เหลือไปแขนไว้กันยับ ผมยืนดูตัวแข็งทื่อ พี่สิทธิ์ยื่นถุงยางมา 2 ชิ้น บอกว่าห้ามดูดกับกัดนะ นอกนั้นเต็มที่มีเวลา 15 นาที แล้วแกก็ออกไปรอข้างนอก พอแกปิดประตูห้องแล้วผมรีบขึ้นไปคร่อม อ.แบว ทันทีดันเสื้อในขึ้นทันทีหัวนมแกออกจะคล้ำและก็ยานหน่อยๆไม่เป็นไรยังโดยรวม ก็สวยใช้ได้ เริ่มจากใช้ริมผีปากขบหัวนมสลับกับคลึงนมเล่นทั้ง2ข้างหลังจากเป็นที่พอใจ แล้วเป้าหมายต่อไปก็ข้างล่างละทีนี้ ด้วยความใจร้อนผมดึงกางเกงในแกลงมากองที่ปลายขาแล้วแบะขาออก สาหร่ายหนาแน่นมากค่อยๆแหวกสาหร่ายออกจนเห็นหอยตัวใหญ่สภาพมันไม่ค่อยสด ไม่ค่อยจะชิดกันเท่าไรเผยอนิดๆ ก็แหมมีลูกตั้ง 2 คน หน้าตาก็สวยขนาดนี้ผัวแกคงเอาทุกวัน ถึงแม้หอยจะไม่ค่อยสวยเท่าไรยังไงก็ขอชิมหน่อยละกัน ใช้นิ้วแหวกกลีบหอยออกจนเห็นเนื้อในแดงๆแล้วก็เอาลิ้นตวัดชิมเนื้อใน ใช้ลิ้นชิมไปสักพักพอมีน้ำจิ้มออกมา จากหอยแห้งๆคราวนี้กลายเป็นหอยราดน้ำจิ้มแล้วรสชาติไม่เลว คราวนี้ก็ถึงคิวเอาไม้เสียบล่ะจัดการสวมถุงยางให้น้องชายที่แข็งรออยู่แล้ว สอดเข่ายกสะโพกแกขึ้นมาไว้ที่หน้าขา หนีบต้นขาไว้กับลำตัว จักการเอาควยจ่อกับเป้าหมายแล้วค่อยๆดันทีละนิด แป๊บเดียวก็สุดกระเด้าไปรู้สึกข้างในค่อนข้างหลวมต้องเปลี่ยนมาจับขาให้ชิด กันเพิ่มความฟิตเย็ดมันขึ้นเยอะกระเด้าสุดแรงจนเนื้อกระทบกันดังลั่น ตอนนี้ไม่สนแล้วว่าแกจะตื่นขึ้นมาหรือเปล่าซอยอยู่ไม่กี่ทีก็เสร็จแช่ควย ค้างอยู่อย่างนั้นสักพักก็ชักควยออกมรูดถุงยางออก จัดการเปลี่ยนอันใหม่เย็ดมันยังไม่หนำใจ เอาต่อได้สักพักพี่สิทธิ์เคาะประตูบอกพอได้แล้ว แกเปิดประตูเข้ามาถามว่าเสร็จหรือเปล่า ผมบอกเสร็จไปรอบเดียวเอง แกบอกคราวหน้ายังมีรีบทำความสะอาดให้ อ.แบว ได้แล้ว แกจับขา อ.แบว แบะออกจากกันจนหอยอ้าออกเห็นข้างในเป็นโพรงมีน้ำเยิ้มแฉะไปหมด ใช้ทิชชู่ล้วงเข้าไปเช็ดข้างในจนแห้งสนิทแล้วก็ไม่ลืมเช็ดดงสาหร่ายข้างๆ ด้วย ใส่เสื้อผ้าเรียบร้อยแล้วอุ้มแกขึ้นรถ ผ่านไปสักพักแกก็ตื่นขึ้นงัวเงียนิดๆ หันมาถามผมว่ายังไม่ถึงอีกหรือ ผมตอบไปว่ารถมันติดครับ สังเกตเห็น อ.แบว นักบดสะโพกกับที่นั่งสงสัยคงจะรู้สึกเจ็บๆหอยตัวน้อยแน่ๆ ก็โดนกระทุ้งเต็มที่ พอถึงมหาลัยรีบแยกตัวไปเข้าห้องน้ำ สงสัยจะเข้าไปสำรวจตัวเองว่าเป็นอะไรทำไมรู้สึกเจ็บ พี่สิทธิ์เดิมเข้ามาถามผมว่าชอบหรือเปล่าถ้าชอบยังมีอีกหลายคนให้เอา ผมบอกยังไงก็ขอ อ.แบว อีกรอบละกันยังไม่จุใจเลย ครั้งแรกมันกล้าๆกลัว ไม่เต็มที่ ขอขากลับอีกรอบได้หรือเปล่า แล้วไหนจะ อ.สร้อย อีกละ พี่สิทธิ์ได้แต่ยิ้มๆๆ บอกว่าวันพรุ่งนี้ตอนกลับมีลุ้นถ้าไม่มีคนอื่นกลับด้วยหลังจากถึงศรีราชา อ.แบว ก็แยกตัวไปเตรียมสอน (ผมก็เรียนกับแกนั่นแหละ) นั่งเรียนไปจ้องแกไปไม่น่าเชื่อว่าเมื่อไม่กี่ ชม. มานี้ผมพึ่งจะกระแทกหอย อ.แบว คนสวย สังเกตว่าขณะที่บรรยายอยู่แกเดินแปลกๆ พยายามเดินก้าวขายาวๆ ออกจะถ่างขานิดๆ สงสัยจะเจ็บเพราะขณะที่ผมกระหน่ำเสียบนั้นยังไม่ค่อยมีน้ำจิ้มออกมาหล่อลื่น เท่าไรคงจะเสียดสีมากจนแกเจ็บ (แต่ไม่รู้ว่าตัวโดนอะไร..หึๆๆ) แค่คิดน้องชายก็สู้อีกพอพักเบรกต้องไปรีดพิษออกหน่อย พอสอนเสร็จผมเดินเข้าไปถาม อ.แบว ว่าพรุ่งนี้กลับด้วยกันหรือเปล่าเพราะเย็นนี้จะมีรถจากที่นี้เข้ากรุงเทพฯ อีกอย่างวันนี้แกหมดวิชาสอนแล้ว อ.แบว บอกว่ากลับพรุ่งนี้ก็ได้วันนี้มันเหนื่อยๆ อยากนอนพักที่นี่สักคืนพรุ่งนี้ค่อยกลับรถตู้.......แกยังถามต่อว่ามีใคร กลับด้วยกันอีกหรือเปล่าผมโกหกไปว่ามี อ. อีก2-3 ท่าน เช้าวันที่กลับ อ.แบว มาขึ้นรถแต่เห็นผมรออยู่คนเดียวก็ถามว่า อ.คนอื่นยังไม่มาหรือ ผมโกหกไปว่า อ.ท่านอื่นจะกลับเย็นๆ ให้พวกเราไปกันก่อน.......ออกรถมาได้สักพักพี่สิทธิ์จอดรถให้เรากันข้าวเช้า กันก่อน ผมเป็นคนไปซื้ออาหารมาให้ อ.แบว บอกแกว่าจะไปซื้อโจ๊กมาให้ละกันเห็นแกบ่นว่าไม่ค่อยสบายให้นั่งรอเฉยๆ...... คราวนี้พี่สิทธิ์เตรียมช้อนที่เคลือบยานอนหลับมาให้ผมแถมยังมีหลอดดูดน้ำกัน พลาดอีกผมถามว่าถ้าโดนทั้งช้อนทั้งหลอดไม่เป็นไรหรือพี่แกบอกไม่ต้องห่วงแก กะมาดีแล้วประมาณ 30 นาทีสบายๆ......ผมให้แกไปอีก 500 แกขอบใจแล้วก็แยกตัวไปนั่งกินข้าวโต๊ะข้างๆ หลังจากกินโจ๊กเสร็จเห็น อ.แบว หยิบยาขึ้นมากินสงสัยเป็นยาแก้หวัด พอขึ้นรถผมไปนั่งข้างหลังสุดเคย......คอยจนกว่าแกจะหลับแป๊บเดียวเท่า นั้น....เรียบร้อยผมไม่รอช้าเปลี่ยนมานั่งข้างหลังแก......ทดสอบสะกิดก่อน มั่นใจแล้วผมก็เล่นช่วงล่างก่อนเลยสอดมือผ่านเบาะปลดเข็มค่อยๆล้วงผ่าน กางเกงทั้งนอกและใน...ใช้นิ้วงอเป็นตะขอแหวกดงสาหร่ายไปเปิดกาบหอยเขี่ย เนื้อข้างใน......นิ้วทำหน้าที่ของมันอย่างดีชอนไชจนหอยตัวนี้มันคายน้ำจิ้ม ออกมา หล่อลื่นปกป้องสิ่งแปลกปลอมที่เข้ามาล่วงล้ำเข้ามา........จมูกก็หอมไปตาม ซอกคอสูดดมกลิ่นน้ำหอมจางๆจากซอกคอเป็นกลิ่นแบบผู้ใหญ่หอมหน่อยๆแต่ได้ อารมณ์ พี่สิทธิ์เหมือนจะรู้งานเลี้ยวรถที่ป้ำแห่งหนึ่งเลือกมุมเงียบๆแกลงมาจากรถ เปิดประตูรถเข้ามาบอกใช้ในรถนี้ละกัน....แกยื่นถุงยางให้ผมคราวนี้แกบอกให้ ผมใช้ผ้าขาวม้าของแกปูรองที่เบาะด้วยละกันเดี๋ยวมันจะเลอะ....แกมุดเข้ามาใน รถเอี้ยวตัวไปรูดม่านกระจกให้สายตาก็เหลือบดูนิ้วที่ตกหอยอยู่ยิกๆๆ แกบอกว่าไม่ให้เสียเวลาเลยนะยังมีเวลาน่าไม่ต้องรีบ...เดี๋ยวพี่จะไปกินกาแฟ รอได้เวลาแล้วจะมาเรียกแล้วแกก็จากไป พอล๊อคประตูเสร็จผมรีบปรับเบาะ อ.แบว ให้นอนลงแล้วอ้อมมาข้างหน้าจัดการกางเกงก่อนถอดเอามาพาดไว้กับเบาะหลังหลือ ไว้แต่กางเกงใน (ตัวเก่านี้หว่าจำได้แกเปลี่ยนแต่เสื้อ) ใช้มือลูบเล่นมันลื่นเนียนมือดีมีน้ำซึมนิดๆ ย่อตัวก้มหน้าเลียที่รอยน้ำที่ซึมออกมาทั้งดมทั้งเลียหอมจัง ค่อยๆรูดมันออกมาคลี่สำรวจดูมีคราบแห้งติดอยู่แสดงว่าเมื่อวานนี้หลังจากเอา แกเสร็จแล้วคงมีน้ำซึมออกมาเยอะนี่ขนาดพี่สิทธิ์แกล้วงเข้าไปเช็ดแล้วนะ
ผมหยิบผ้าข้าวที่พี่สิทธิ์ให้ไว้ยกสะโพก อ.แบว ขึ้นใช้ผ้าขาวม้าปูรองเบาะไว้แล้วมาสวมถุงยางให้น้องชายที่แข็งเต็มที่ คราวนี้ผมไม่สนกินนมข้างบนแล้วขอกระแทกให้หนำใจให้เต็มที่ ผมยืนเข่าแยกขา อ.แบว เห็นหอยอ้าปากรอแล้วจึงดันน้องชายสู่เป้าหมายคราวนี้ลื่นมากดันเบาๆก็เข้า มิดใช้มือขวาสอดที่ใต้สะโพก อ.แบว จนมันลอยขึ้นเล็กน้อย เริ่มชักควยเข้าออกทีละนิดๆแล้วค่อยเพิ่มระยะเข้าออกให้ห่างขึ้นจนควยเกือบ หลุดแล้วใช้แรงจากสะโพกตัวเองกระแทกหอยเต็มที่บวกกับแรงส่งจากมือขวาดัน สะโพก อ.แบว อีกแรงบวกอีกทาง กระหน่ำเย็ดเต็มแรงจนตัวแกไหวคอก็ส่ายไปมา มือซ้ายหยิบกางเกงในที่วางอยู่ข้างมาดมไปด้วยเย็ดไปเรื่อยๆบางทีควยก็หลุด เย็ดผิดเย็ดถูกต้องจับยัดเข้าไปใหม่ข้างในแกค่อนข้างหลวมอยู่แล้วแถมวันนี้ รีดน้ำจิ้มออกมาเยอะด้วย ทีนี้ชักออมาแค่ครึ่งลำก็พอหลุดแล้วเสียอารมณ์เย็ดถี่ๆแรงๆ เย็ดจนน้ำมันสะบัดขึ้นต้องร่นเสื้อ อ.แบว ขึ้นมากลัวจะเลอะ เย็ดจนน้ำแตกต้องรีบชักออกมารู้สึกเลยว่าน้ำแตกเยอะไม่กล้าแช่นาน ผมลุกขึ้นยืนพิงหลังกับเบาะคนหน้าหมดแรง น้ำเชื้อมันทะลักถุงยางออกมาจริงๆ หยดลงพื้นรถเป็นจ้ำๆ มองหอย อ.แบว สภาพตอนนี้มันเผยอมากกว่าเดิมอีก ดงสาหร่ายข้างๆจากที่เคยฟูตอนนี้กลายเป็นสาหร่ายแผ่นไปแล้วมีน้ำจิ้มคลืบจน ฉ่ำแฉะ เห็นแล้วอยากอีกแต่น้องชายสู้ไม่ไหวแล้วรอบเดียวเท่านั้นหมดสภาพเลยจะต่อ อีกรอบก็ไม่ไหวไม่ได้เรื่องจริงๆ มองเห็นน้ำจิ้มหกสาหร่ายเยอะเสียดายเลียให้หมดละกัน ก้มหน้าเลียทำความสะอาดใช้นิ้วแหวกเปิดกาบหอยอีกรอบส่งลิ้นเข้าในคว้านน้ำ ออกมาให้หมดเสียดาย เลียจนน้ำสุดท้าย แล้วใช้ทิชชู่เช็ดจนแห้งทั้งหอยทั้งสาหร่าย ดึงผ้าขาวม้าที่รองสะโพกออกมามันเลอะเป็นดวงใหญ่ๆ มันซึมลงไปที่เบาะด้วยต้องเช็ดเบาะอีกเต็มที่ก็ยังเหลือรอยชื้นๆอยู่ โยนผ้าขาวม้าไปข้างหลังรถหยิบกางเกงในแกขึ้นมาเช็ดตรงเป้าให้ด้วยเพรีน้ำซึม ออกมาเลอะมากพอควร ค่อยๆสวมกลับที่ทีละชิ้นจนเสร็จแล้วค่อยมารูดถุงยางออกพร้อมกับทำความสะอาด จนแห้ง รวมขยะจากกามกิจใส่ถุงพลาสติก เอาไปทิ้งข้างนอกพร้อมทั้งเรียกพี่สิทธิ์ขึ้นรถด้วย อ.แบม มาตื่นเอาตอนเกือบถึงกรุงเทพฯ มีอาการเหมือนเดิมคือ ต้องบดสะโพกกับเบาะเป็นระยะตลอดทางเพราะรู้สึกเจ็บทั้งคันล่ะสิ ส่งแกที่บ้านพักแกลงจากรถเดินเข้าบ้านเห็นเลยว่าเดินถ่างขา (ก็โดน2วันติดกันเลยไม่รู้ต้องโดนผัวแกอีกรอบหรือเปล่า) พออยู่ในรถกัน2คนพี่สิทธิ์คุยกับผมว่า อ.แบว น่ะสวยแต่เอาไม่ค่อยมันหรองข้างในมันเริ่มจะหมดสภาพแล้วมีทั้งลูกทั้งผัว ต้อง อ.สร้อย สิทั้งข้างในแกสุดยอดข้างในซ่อนรูปทั้งฟิตทั้งแน่นแกจะหาโอกาสให้ผมเอง....
มี อ.สร้อย อีกนะ.....

Offline เสียวไม่หยุด

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 5
Reply #1 on: August 17, 2010, 10:37:15 am
 (1212; (1212; (1212; (1212;

Offline nangnat

• Super Master Hero
    • เสียว: 23
  • ถึงเจ้าชู้ ก็ใส่ถุงทุกครั้ง !
Reply #2 on: August 17, 2010, 11:33:40 am
มาเร็วๆ นร้า

?