close buttonclose buttonclose button
มันเริ่มจากวันที่รถถูกชน

มันเริ่มจากวันที่รถถูกชน

pdy · 20894

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline pdy

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 5
    • View Profile
    • Email
เซ๊กครั้งหลังสุดนี้เกิดช่วยที่รถยนตืผมเกิดอุบัติเหตุชนกันรถผู้หญิงคนหนึ่งเมื่อเดือนก่อน ผมเป่นฝ่ายถูกแต่รถก็เสียหายมาก ประกันรับผิดชอบจริงแต่ต้องใช้เวลาซ่อมไม่น้อยกว่า 2 อาทิตย์ รถสำรองให้ลูกค้าขับก็มีไม่พอ ผมจึงจำเป็นต้องใช้การเดินทางไปกลับในการทำงานแต่ละวันด้วยรถโดยสารสาธารณะ คือรถเมล์นั้นเอง
และบนรถเมลนี้แหละครับที่ผมได้เจอเด็กน้อยคนนั้น หลายวันต่อมาผมถึงรู้ว่าเธอชื่อ จี๊ หรือจีจี๊นั้นเอง
จี๊อายุแค่ 14 เองครับ วันแรกที่เจอบนรถคนแน่นมาก เป็นเที่ยวเช้าที่ทุกคนต้องรีบไปปฏิบัติภาระกิจของตัวเองจึงไม่มีใครสนใจใครนอกจากตัวเองรวมทั้งผมด้วย วันนั้นผมมีกระเป๋าโน๊ทบุติติดตัวไปด้วย มันสร้างภาระกับผมพอสมควรความที่ไม่ค่อยได้ขึ้นรถเมล์ มือเล้กๆของเด็กสาวเอื้อมมาดึงกระเป๋าโน๊ทบุติผมตอนแรกตกใจเหมือนกันไม่รุ้ว่าเกิดไรขึ้น แก่บอกว่าหนูถือให้
ไม่อยากเชื่อเด็กสาวในชุดนักเรียนที่เรียกว่าคอซองนน่าตาน่ารักสดใส จะมีน้ำใจได้ขนาดนั้น ผมขอบคุณเธอกาอนให้เธอเอาไปถือไว้ ผมเลยขยับตัวไปไกลเธอไม่ได้ แม้กระเป๋าจะให้ผมเดินหน้าถอยหลับไงก็ตาม
ผถึงที่หมายก่อนสาวน่อยคนนั้นผมจึงเอื้อมมือไปหยิบกระเป๋าของผมพร้อมกล่าวขอบคุณเธอ ขอบใจนะสาวน้อย
เสี่ยววินาทีนั้นรถเลรคจอดกระทันหันมือผมไปกระแทกกับหน้าอกของเด็กสาวอย่างแรง อุ้ยขอบโทษครับ หล่อนหน้าแดดไม่กล้าสบตาผม
ผมรับลงรถอย่างรวดเร็ว รถกำลงัเคลื่อนตัวออกอยา่างรวดเร็ว ผมเงยหน้าขึ้นไปมองสบตากับสาวน่อยของผม เราสบตากันผมย้มให้หล่อน หล่อนยิ้มตอบ
โอยมันเป๋นสายตาที่น่ารักมาก มันทำให้ผมเกิดอารมอย่าบอกไม่ถูก
เ็นนันผมมารอรถป้ายฝั่งตรงข้ามป้ายที่ลงเมื่อเช้า ไม่ได้ติดไรมากนอกจากใันลมๆแร้งว่าอาจได้เจอสาวน้อยคนนั้นของผมอีก
แล้งฝันผมก็เป็นจริง ผมเห็นหล่อนนั้งอยู่ทีีริ้มหน้าตางกำลังครึ่งหลับครึ่งตื่น น่าตาน่านักมากแม้จะดูมอมแมมกว่าเมื่อเช้าก็ตาม ผมรีบก้าวขึ้นรถอย่างรสดเร็วจนชนกันคนสูงวัยอย่างรู้สึกผิด อิอิทำไงได้ไม่อยากพลาดรถเที่ยวนี้นี่ อิอิ
ผมพยายมแทรกไปใกล้เก้าอีกที่เธอนั้งอยู่ เธอยังหลับๆตื่นๆ
คนสูงัยที่ผมชนตอนขึ้นรถแทรกมายืนหน้าผม สาวน่อยค่อยๆลืมตาขึ้น พอเห็นเป็นคนแก่ แกรีบลุกขึ้นยนให้คนแก่นั้งทันที่
สาวยน้อยของผมเป็นเด็กน่ารักอีกแล้ว ประทับใจมากเลยครับ
ไปๆมาๆเธอเลยมายืนอยู่หน้าผมห่างกีนไม่ถึงคืบ
หัวใจหนุ่ทมหญ่อย่างผมสาระภาพเลยว่าหวั่นไหวมาก
ตูดน้องเขาอย่ห่างควยผมไม่ถึงนิ้ว เวลารถโยกตัวควยผมกะเสียดสีกับล่องตูดน้อยหลายครั่ง
สาวน้อยของผมยังคงอยู่ในอาการคร่งหลับครึ้งคืนอยู่ หล่อนเอนมาพิงผมหลายครั่ง
ผมเอาอกรับแผ่นหลังเธอไว้ อย่างรู้สึกรักใคร่ และความใคร่เกิดขึ้นอย่างช่วยไม่ได้
พออยู่ในท่าสบายมากขึ้นห่อนเลยทำท่าเหมือนจะหลับเคลิ้มไปเลยควยแข็งๆของผมจึงแทบจะังลงในล่องตูดของเธอนานแสนนานจนน้ำผมทะลักออกมาเต็มกางเกงในพยายามขมิบไว้กลัวเบื่อนออกมาให้คนอื่นเห็น ผมเกร๊งสุดตัวควยกระตุก จนน้องเขารุ้สึกตัว หันมามองหน่าผม ผมยิ้มเจื่อนๆให้น้อง
น้องยิ้มแบบงง
ฝนนอกรถเรื่มตกแล้ว แต่ยังไม่หนักนัก ผมก้มหน้าลงไปถามแกว่าจำผมได้ไหม แก่พยักหน้ารับ
ผมบอกเธอว่าฝนเรื่มตกแล้ว เธอจะไปลงที่ไหน เธอบอกผมว่าลงที่สำโรง ผมตัดสินใจจะไปลงพร้อมเธอทั้งๆที่ป้ายหน้าก็ถึงที่หมายของผมแล้ว
เราลงรถพร้อมกันฝนตกหนักขึ้นมาทันทีทั้งเธอและผมหลบฝนเข้ามาในชายคาห้าง บิ๊กซี
ฝนตกหนักลมพัดแรงมากจนอยู่ด้านหน้าไม่ไหว ผมตัดสินใจจุงมือเธอเข้าไปในห้าง
แปลกใจมากเธอยอมให้ผมจูงมือเข้าห้างเหทอนคุ้นเคยกันมานาน
เสื้อชุดนักเรียนของเธอเปี๊ยกชื้นด้วยน้ำจนรัดรูดเห็นหน้าอกได้ชัด
ผมถามเธอว่าต้องไปอีกไกลไหมถึงจะถึงบ้าน
เธอบอกต้องเข้าซอยไปอีกไกล
ผมจึงบอกว่าไม่เป็นไรให้ฝนซากว่านี้ก่อนผมจะเรียกแท๊กศี่นั่งไปเป็นเพื่อน
แกถามว่าทำไม ผมบอกแกว่าเพื่อตอบแทนความมีน้ำใจของเธอที่มีต่อผมเมื่อตอนเช้า
ผมพาแกนนั้งแท๊กซี่เข้าไปส่งในซอยที่หลายเลี้ยวมากน่ากลัวมากถ้าเธอจะมาตามลำพัง
เรานังเบาะหลังด้วยกันหล่อนหนาวสั่นเพราะความเย็นของแอร์รถ
ผมถามแก่ว่าหนาวหลอกลูก
ผมใช้คำวามลูกเพราะถ้าผมแต่งานมีลูก็น่าจะได้อายุประมาณเธอนั้นเอง
แทกศ่มองผมทางกระจกมองหลัง แบบไม่แน่นใจว่าใช้พ่อลูกกันจริงไหม
เธอก็เห็น ผมตัดสินใจดึงเธอมากอดให้ความอบอุ่น เธอไม่ขัดขืน
ผมถามเธอต่อว่าพรุ่งนี้ลุกจะออกไปเรียนกี่โมง
เธอบอกผมว่า จะออกประมาณหกโมงสี่สิบห้า
ผมเลยบอกเะฮว่าพรุ่งนี้พ่อมาคอยที่ปากซอยนะ
แกสบตาผม ไม่ไดให้คำตอบรับหรือปิฎเสธ
จอดตรงนี้คะ หล่อนบอกแท๊กซี่
ก่อนลงผมตัดสินใจใช้มือลบเาๆที่ตนขาเด็กสาว
ผมสังเกตุเห็นแววตาตื่นเต้นได้ชัดจากหล่อน
หล่อลงไปแล้วผมไม่แน่ใจว่าเธอจะรับการกระทำของผมได้ไหม
พรุ่งนี้ก็รู้ถ้าเธอมารอผมตามนัด เราก็คงได้ต่อความสัมพันธืกันได้แน่น
ผมกลับบ้าเข้าห้องน้ำช่วยตัวเองทันที่โดยนึกถึงรูปร่างหน้าตาของเด็ดสาว
และนึกถึงการเสียดสีควยของผมกับตูดเด็กคนนั้นนั้นเงี่ยนกระฉุดออกมาทันที่
หลับไปอย่า
มีความสขุ /เด๋วจะเล่าต่อนะครับ /วันต่อมาว่าผมได้เย้ดเด็กแสนน่ารักคนนั้นหรือไม่

จึง

Offline K_Jung

• Super Master Hero
    • เสียว: 2
ปูเสื่อรอน่ะครับ

Offline เสียวไม่หยุด

• *
    • เสียว: 5

Offline nangnat

• เสียว: 23
  • ถึงเจ้าชู้ ก็ใส่ถุงทุกครั้ง !
กางมุ้ง ด้วยคน

?

Offline mane

• Email

Offline chawat

• *