close buttonclose buttonclose button
เสียวในพี่ๆน้องๆ

เสียวในพี่ๆน้องๆ

เรื่องเสียว · 22553

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: August 02, 2010, 02:14:24 pm

เรื่อง ที่ผมส่งมานี้...เป็นเรื่องจริงที่เกิดขึ้นกับผมและผมยังคงจำได้เสมอ... เมื่อไรที่คิดถึงมันแล้วชักมีความสุขจริง คือว่า ผมอาศัยอยู่บ้านที่เป็นครอบครัวใหญ่ มีญาติอยู่ด้วยกัน แต่อยู่บ้านคนละหลัง และที่ผมจะเล่าคือ พี่สาวของผม แกเป็นลูกสาวของป้าผม อายุ 30 ปีแล้วน่ะครับ (พอดีว่าป้าผมมีลูกตั้ง 18) พี่สาวคนนี้แกทำงานเป็นข้าราชการ แกน่าตาดีพอใช้ หุ่นก้อดี ผมอายุ 19 ปี กำลังวัยรุ่น ผมจะอยู่บ้านติดกับพี่แก เอ้างี้ พี่แกชื่อพี่หนิง เวลาผมเห็นพี่หนิงใส่กางเกงขาสั้นนั่งอ่านหนังสือทีไร ผมก็จะพยายามมองตรงนั้นของพี่แกให้ชัดที่สุด ลองมองดูว่าลักษณะเปนยังไง รึแม้บางครั้งผมยังเคยแอบดูแกอาบน้ำเลย แต่ที่สำคัญที่สุดจนผมไม่ยอมลืมคือ มีอยู่วันนึงทุกคนที่บ้านไปเยี่ยมน้าที่พึ่งคลอดลูกที่ต่าง จังหวัด(ใกล้ๆ50กม.เอง) แล้ววันนั้นผมไปกินเหล้าบ้านเพื่อนเลยไม่ได้ไปด้วย แล้วผมที่เข้าไปนอนที่บ้านป้า ผมกลับมาตอนตี1กว่าๆ เลยนอนบนโซฟา พอดีวันนั้นพี่หนิงแกมีประชุม และกินเลี้ยงกับที่ทำงานแกเลยไม่ได้ไป แกกลับมาตอนตี3 ผมพอรู้สึกตัว แกเห็นผมนอนบนโซฟาแกก็เฉยๆ แค่พูดแบบตกใจว่าผมไม่ได้ด้วยเหรอ ผมรู้สึกว่าแกจะเมามาด้วย พี่หนิงเปลี่ยนเสื้อผ้าลงมาอาบน้ำข้างล่าง ต้องเดินผ่านที่ผมนอน ผมเริ่มคิดอะไรๆที่เสียวๆแล้วสิตอนนั้น แกอาบน้ำสักพัก ผมก็เดินไปที่หน้าห้องน้ำแกล้งทำเป็นปวดฉี่ ทำเหมือนไม่รู้ว่ามีคนอยู่ ผมบิดกลอน2-3 ครั้ง แล้วผมก็ดันๆประตู พี่หนิงแกนึกว่าผมปวดฉี่จริง แกเลยเปิดประตูออกมา ผมเงยหน้าขึ้นสบตากับพี่หนิง ดูหน้าพี่แกจะเมาหนักด้วยดิ พี่หนิงยิ้มให้ผมแบบคนเมา หน้าตาน่าเย็ดมาก เวลานั้นเลือดผมฉีดไปทั่วร่างกาย แม้แต่น้องชายก็ตื่นทันที พี่หนิงเอามือมาจับแก้มผมแล้วถามว่า "ปวดฉี่เหรอ" ผมแกล้งสลึมสลือ พี่หนิงเอามือลูบลงมาเรื่อยๆจากแก้มลงมาที่ คอ และ ไหล่ แกดึงตัวผมเข้าไปในห้องน้ำ ผมตอบสนองแกทันที ผมเอามือรวบตัวพี่หนิงไว้ ทั่วตัวเต็มไปด้วยกลิ่นสบู่หอมๆ มีน้ำชำระล้างกายเปียกเต็มตัว ผมเริ่มลวนลามพี่สาวที่อายุห่างกัน 11 ปี ทันที ผมไซร้ไปที่ซอกคอ พี่หนิง แหงนหน้าขึ้นเหมือนกับพร้อมที่จะมีอะไรๆกับน้องชาย ผมไซร้ลงมาเรื่อยๆ พี่หนิงปล่อยมือผ้าเช็ดตัวก็หลุดหมดแล้ว ผมเห็นรูปร่างที่เปลือยเปล่าของพี่หนิง นมสวยมาก หัวนมที่ น้ำตาลนิดๆ แกคงเคยมีอะไรกับผู้ชายมาแล้วบ้าง เพราะอายุ30แล้ว ผมไม่สนใจอะไร ผมคลึงหัวนมพี่หนิง เท่านั้นแหละ เสียงครางเริ่มออกมาทันที แกครางได้เสียวมากเพราะความเมา ผมลงไปนั่งคุกเข่า ใช้ลิ้นเลียหน้าท้องพี่หนิง ไล่ไปเรื่อยๆจนถึง ส่วนนั้น ผมลงลิ้นทันที เพราะรู้ว่าล้างเรียบร้อยแล้ว พี่หนิงเสียวมากเอามือหยิกหัวผม ผมเลียไปสักพัก แกเริ่มรู้สึกตัวว่าทำอะไรลงไป พี่หนิงเอ่ยปากบอกว่า "พอแล้วๆ มันไม่ดี" แต่...ใครจะสน ผมพยายามทำให้แกเสียวยิ่งขึ้น แกจะได้ตามเกมส์สวาทของผม และก้อสำเร็จ พี่หนิงดึงตัวขึ้นนั่งที่ชักโครก แกดูดปากกับผม แล้วก็จัดการถอดเสื้อผ้าให้ พี่หนิงจับปืนผม แล้วแกก็ยิ้มนิดๆ พี่หนิงใช้ลิ้นเลียโดยคิดว่าเป็นของกินจะงั้น แล้วก็เอาเข้าปาก ผมเสียวมาก เอามือหยิกผมพี่หนิงใหญ่เลย พี่หนิงอมได้ดีมากดึงขึ้นดึงลง เสร็จแล้ว พี่หนิงจัดการขึ้นคร่อมผมที่ซักโครก ผมพยายามใส่ปืนเข้าไป แต่มันติดๆพอควร พี่หนิงซี๊ดปาก..."เข้าแล้วๆ" แกบอกเสียงเสียวๆ พี่หนิงเริ่มก่อน แกนั่งขย่มผมเรื่อยๆ พี่หนิงเงยหน้าขึ้น ผมทั้งดูดนมแก และดูดคางแก ผมไซร้ไปเรื่อยๆ พี่หนิงขย่มผมแรงมาก ปืนแทบหัก เสียงครางพี่แกช่างบาดหูผมเหลือเกิน...ผมทนไม่ไหวครางออกมาเหมือนกัน..."พี่ หนิงๆ พี่หนิงครับ" พี่หนิงแกก็บอกผมว่า "ทำไมมานอนที่นี่ได้"...แกบอกว่าถ้าไม่เจอผม แกก็คงสนุกในห้องคนเดียวทั้งคืนแน่ เพราะแกพึ่งไปนอนกับแฟนมา แล้วแฟนพี่หนิงคงทำให้พี่หนิงไม่พอ เลยคิดกลับมาช่วยตัวเอง...ผมเลยลุกขึ้นอุ้มพี่หนิงไปนั่งที่ แท่นอ่างล้างหน้า ถึงตาผมแล้วนะ..ผมบอกพี่หนิง...พี่แกเลยลูบหัวผมอย่างเอ็นดู..แล้วบอกว่า "จ๊ะ...ได้เลยพี่ยอมทุกอย่าง"...ได้ยินแค่นั้นแหละ ผมบรรเลงเต็มที่ด้วยท่ายืน พี่หนิงนั่ง ผมซอยไปเรื่อยๆพร้อมกับมองดูท่าทางพี่หนิง แกมีความสุขไม่น้อย ผมเลยแกล้งแก อุ้มพี่หนิงลงมา ยืนโก่งแทน...ผมยืนซอยเหมือนเดิม พี่หนิงร้องดังลั่น..เสียวมาก...แกบอกว่าท่านี้เข้าลึกมากก...ผมส่องกระจกไป ด้วย รู้สึกสะใจไม่น้อยที่ได้เย็ดรุ่นแก่กว่าตั้ง 10 ปี อย่างมากที่เคยมาก็แค่22...ผมไม่สนใจ ซอยต่อไปเรื่อยๆมีบิดซ้ายขวาบ้าง พี่แกหนิงแกก็โยกตาม...ผมไม่ให้พี่หนิงเอามือจับขอบอ่างแล้ว...ผมดึงมือพี่ หนิงไขว้หลัง แล้วซอยหนักๆ พี่หนิงยิ่งร้อง ผมยิ่งแรงขึ้น...ตัวพี่หนิงแอ่นมาก ผมจับมือพี่หนิงมาคล้องคอผมไว้ มือผมบีบนมพี่หนิงทั้งสองข้างอย่างแรงๆ...ท่านี้ผมเสียวมากน้ำแรกใกล้ เสร็จ...ผมซอยแรงๆถี่ๆ พี่หนิงร้องเสียว บอกว่า...แรงๆ...แรงๆ..จะเสร็จแล้วๆ... เท่านั้นแหละผมซอยอย่างบ้าคลั่งโดยไม่คิดว่าพี่หนิงจะช้ำรึเปล่า...ผมร้อง ลั่นพร้อมกับเสียงพี่หนิงที่เสร็จพร้อมกัน...ผมแตกใส่ข้างในเลย...คิดว่าพี่ หนิงคงแก้ไขเองได้ เรา2คน หอบเหนื่อยกันสักพัก พี่หนิงแกบอกให้ผมไปนอนได้แล้ว แกบอกว่าเดี๋ยวคนอื่นรู้ ผมเลยขอโทษพี่หนิง แกบอกไม่เป็นไร ผมเลยขอไปนอนห้องพี่หนิงด้วย...พี่แกไม่ว่าอะไร เราเลยอาบน้ำกันอีกรอบ... นอนๆอยู่ พี่หนิงแกบ่นให้ผมฟังว่า แฟนพี่แกไม่ค่อยเก่งเรื่องนี้ ทำให้พี่หนิงไม่ค่อยมีความสุขเพราะไม่พอใจ...อารมณ์ค้างตลอด..ผมเลยแซวว่า แล้วตอนนี้ยังค้างอยู่รึเปล่า พี่หนิงว่าผม ได้คืบจะเอาศอกเหรอ...ผมไม่สนใจรีบขึ้นคร่อมพี่หนิงทันที...พี่หนิงขัดขืน นิดหน่อย ทำให้ผมเล่นบทข่มขืน มันน่าเสียวมากทำให้มีอารมณ์ พี่หนิงกัดคอผมเบาๆ...ผมเอามือล้วงเข้าไปในหอยพี่หนิงเท่านั้นแหละ...ตามน้ำ ดิ้นไม่หลุด ดูดปากผมใหญ่เลย...ผมได้ครั้งที่ 2 ...คราวนี้เล่นกันบนเตียงนุ่มมาก ผมซอยถนัดขึ้น...โชว์ลีลาใส่สาว 30 อย่างเต็มที่ ทั้งขาพลาดคอ คะแคงซ้าย ตะแคงขวา แล้วผมจับพี่หนิงนอนคว่ำ ผมนอนทับ...ท่านี้เสียวมาก มันลึกผมเด้งทับเต็มที่ พี่หนิงเด้งรับบ้าง...แต่สู้ผมไม่ได้...พี่หนิงเอาแต่คราง...ร้อง...คราง เบาๆ...แล้วก็บอกว่า ไม่นะๆ....เล่นเหมือนบทละครมาก...สุดท้ายผมพลิกตัวพี่หนิงนอนหงาย แล้วผมก็ซอยถี่ๆ เบาๆ สลับกัน หมุนควงบ้าง พี่หนิงเสียวมาก กำแขนผมแนน แอ่นตัวขึ้นบ้างจังหวะ ผมรู้สึกว่าพี่หนิงต้องใกล้ถึงแล้วแน่...ผมคิดว่ายังไงๆแตกให้พี่หนิงชิมน้ำ ว่าว เด็ก19ดูว่าจะร้อนแค่ไหน...ผมเร่งเครื่องแรงๆ...เสียงดัง..ตับ!!!ๆๆๆ พี่หนิงบีบแขนผมแรงมาก...แกเสร็จแล้ว..ผมรีบลุกออกเอาปืนมาชักๆ 2-3 จังหวะ จับยัดใส่ปากพี่หนิงที่อ้าค้าง...กำลังคราง...ผมปล่อยน้ำว่าวเต็มที่ เต็มปากพี่หนิงเลย...ผมเหนื่อยมาก...ลงมานอนพัก...แล้วขอบคุณพี่หนิงสำหรับ คืนที่วิเศษคืนนี้...พี่หนิงแกบอกว่า แกต่างหากต้องขอบคุณผม... ผมไม่รับคำ เพียงแต่ถามพี่หนิงว่าจะมีโอกาสอีกมั๊ย...พี่หนิงแกบอกว่า..คงไม่แล้ว วันนี้แกเมาเฉยๆ เดี๋ยวแกจะแต่งงาน อีก 2 ข้างหน้า เดี๋ยวแฟนแกรู้.... . .........ผมรู้สึกสะใจมากที่ได้เย็ดผู้หญิงอายุ 30 เป็นประสบการณ์ที่น่าจำมาก...และตอนนี้ผมยังรอเวลาที่แฟนแกไม่ได้เรื่อง สู้เด็ก19ไม่ได้ เผื่อพี่หนิงจะใช้บริการน้องชายอีกครั้ง

Offline เสียวไม่หยุด

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 5
Reply #1 on: August 02, 2010, 07:48:13 pm
 (50;

Offline -ป๋าSeXจัo-

• *
    • เสียว: 0
Reply #2 on: August 02, 2010, 09:49:38 pm
...ขอบคุนครับ

Offline end

• *
    • เสียว: 1
Reply #3 on: August 03, 2010, 10:59:26 am
 (007;

Offline choguman

• Full Member
    • เสียว: 0
Reply #4 on: August 04, 2010, 04:26:24 pm
ขอบคุณครับ

Offline phatthakorn

• Super Master Hero
    • เสียว: 9
Reply #5 on: August 05, 2010, 11:42:02 am
thank you