close buttonclose buttonclose button
แมน นก ฝ้าย เด็ดนักศึกษา

แมน นก ฝ้าย เด็ดนักศึกษา

เรื่องเสียว · 30516

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

ฝ้ายอยู่ หอกับเพื่อนของฝ้ายชื่อ นกค่ะ นกเป็นที่รูปร่างดีมากเลยค่ะ ฝ้ายกับนกเป็นเพื่อนกันมาตั้งแต่เด็กจึงรู้เรื่องและเห็นอะไรกันมา พอสมควรค่ะ เรื่องมันก็มีอยู่ว่านกเป็นที่รู้เรื่องsex พอสมควรฝ้ายรู้เรื่องพวกนี้ก็มาจากนกนี้ละค่ะ ตอนอยู่หอนกก็เอาพวก cd x มาจากบ้านของนกมาดูกันที่หอค่ะตอนดูนี้ก็จะดูตอนกลางคืนและก็เปิดเสียงทีวี เบาเบา ตอนที่ดู cd x นะค่ะฝ้ายกับนกจะช่วยตัวเองตามค่ะตอนแรกๆตอนที่กำลังเอานิ้วถูตรงนั้นนะค่ะ เราทั้งคู่จะเอาผ้าห่มมาห่มตัวกันค่ะ เตียงฝ้ายกับนกจะเป็นคนละเตียงกันนะค่ะพอทำไปซัก 2เดือนได้เราก็เริ่มไม่อายกัน พอเปิด cd x ฝ้ายกับนกก็จะถอดกระโปงออกแล้วเอามือถูตรงนั้นกันค่ะ ฝ้ายจะเป็นคนที่เสร็จก่อนนกเสมอค่ะ พอผ่านไปอีกซัก 1 เดือนนกก็ถามฝ้ายว่า ตอนจะ ช่วยตัวเองนกจะถอดกางเกงในออกแล้วฝ้ายว่ายังไงบ้างฝ้ายก็บอกว่าตามใจนะ พอกลับหอเราสองคนก็เริ่มทำกิจวัตรกันโดยนกก็ถอดกระโปรงออกแล้วดึงกางเกงในลง ฝ้ายก็ทำตามนกเราสองคนตอนนี้ดัวเปล่ากันอยู่แล้วเราสองคนก็เริ่มช่วยตัวเอง กัน ฝ้ายพึ่งจะเห็นหอยของนกตอนโตมันสวยมากมีขนขึ้นเต็มเลยค่ะ กลับกันของฝ้ายมันมีขนน้อยกว่านกเยอะ วันนี้เป็น cd เรื่องใหม่ฝ้ายกับนกก็ลองเอานิ้วใส่เขาไปในหอยตามหนัง(ขอใช้คำไม่สุภาพนะ ค่ะ) เราทั้งคู่ครางเสียงเบาเบากันและสนุกมากจนเสร็จไป 3 รอบพอผ่านไป อีก 2 เดือน นกก็เริ่มมีเพื่อนมาชอบชื่อแมนค่ะ แมนเป็นคนสุภาพดีนะค่ะพอซักพักแมนกับนกก็เป็นแฟนกันมีอยู่วันหนึ่งนกบอกฝ้าย ว่าวันนี้จะโดดเรียนกลับหอก่อนนะเพราะจะกลับไปทำรายงานที่จะส่งพรุ่งนี้ พอฝ้ายขึ้นไปเรียนวันนี้อาจารย์ไม่สอนฝ้ายเลยกลับหอเร็วพอเดินไปที่หน้าห้อง ก็ได้ยินเสียงคนคราง…อ๊า..อาอ๊า.อา…ฝ้ายก็คิดว่าฝ้ายคงจะช่วยตัวเองตาม cd อยู่เลยเปิดประตูเขาไปปรากฎว่าฝ้ายเห็นนกกับแมนเอากันอยู่บนเตียงพอนกเห็น ฝ้ายนกกับก็ลุกขึ้นทั้งที่ไม่ใส่อะไรเลยฝ้ายเห็นควยของแมนใหญ่มากกับเลยเกิด อารมณ์ขึ้นตรงกางเกงในเริ่มเปียกนกถามฝ้ายว่าทำไมกลับมาเร็วละฝ้ายก็ตอบว่า อาจารย์งดสอนและก็ถามว่าฝ้ายมาร่วมสนุกกับนกกับแมนไมยังไม่ทันตอบแมนก็มาจับ นมฝ้ายแล้วแล้วซักพักแมนก็มาถอดชุดนักศึกษาของฝ้ายออกตอนนี้ฝ้ายก็อยู่ในชุด ชั้นใน แมนก็ถามฝ้ายว่าฝ้ายเคยอมควยไมฝ้ายบอกยังไม่เลยแมนบอกว่าลองอมของแมนไมฝ้าย ก็พยักหน้าแมนก็นอนลงที่เตียงตอนนั้นฝ้ายอยากอมมากเพราะควยใหญ่มากแล้วฝ้าย ก็เริ่มอมแล้วนกก็มาค้อมตรงหน้าแมน แล้วแมนก็เลียหอยนกพอเลียได้ซักพักนกก็ครางออกมาเบาฝ้ายก็อมควยแมนไปซักพัก ก็มีน้ำสีขาวเค็มออกมาจากควยแมนตอนนั้นนกที่ถูกแมนเลียหอยอยู่ก็กระตุกตัว แปลว่านกเสร็จแล้วแมนก็บอกฝ้ายว่าอมเก่งนะน้ำอร่อยไหมฝ้ายก็พยักหน้าแล้วแมน ก็พูดว่ามาเดี๋ยวแมนเลียหอยฝ้ายบ้างฝ้ายก็นอนบนเตียงแล้วแมนก็มาถอดกางเกงใน ฝ้ายออกแล้วจับขาอ้าออกแล้วเลียหอยฝ้ายอย่างเร็วเตอนนั้นฝ้ายนกนอนหมดแรก อยู่ที่เตียงของฝ้ายแมนก็เอานิ้วใส่เข้าไปแล้วก็เลียต่อจนฝ้ายกระตุกตัวพอ ฝ้ายเสร็จควยของแมนก็ตั้งขึ้นมาอีกครั้งแมนบอกให้นกมานอนคว้ำทับฝ้ายนกถาม แมนว่าทำไมต้องทับแมนบอกว่าเดี๋ยวจะทำให้เสร็จพอกันสามคนตอนนี้นมของนกกับ ฝ้ายก็ติดกันแล้วหอยของเราสองคนก็ติดกันด้วยนกบอกฝ้ายว่าพอขนที่หอยมันถูกัน ก็มันดีนะ ฝ้ายก็ตอบว่าบ้าหรอแมนบอกว่าสี่รูเรียงกันเป็นแถวตั้งสวยดีฝ้ายกับนกก็พูด พร้อมกับว่าบ้าพอแมนเริ่มเอาควยแมนใส่เข้าไปในหอยของนกนกก็บอกแมนว่าให้ใส่ ช้าๆนะพอแมนใส่เสร็จนกก็เริ่มร้องออกมาฟังไม่เป็นภาษาเลยฝ้ายมองหน้านกดูนก เจ็บมากเลยตอนนั้นฝ้ายก็รู้สึกว่ามีอะไรใส่เข้ามาในหอยของฝ้ายมันเป็นนิ้ว ของแมน2นิ้วฝ้ายก็เริ่มครางออกมาเหมือนกันพอแมนซอยควยใส่หอยนกได้ซักพักก็ เปลี่ยนมาเอาหอยฝ้ายบ้างพอเริ่มใส่ฝ้ายก็เกร่งไปทั้งตัวพอใส่เข้ามาได้ครึ่ง ควยฝ้ายร้องเสียงดังมากจนนกต้องเอามือมาปิดปากฝ้ายแมนบอกว่าทำไมหอยฝ้ายคับ จัง แต่แมนก็พยายามใส่จนสุดตอนนั้นฝ้ายน้ำตาใหลออกมานกก็เอามือมาลูกหัวฝ้ายแล้ว บอกว่าเดี๋ยวก็หายเจ็บพอฝ้ายพยักหน้าแมยก็เริ่มซอยพอซอยไปซักพักก็หายเจ็บ แล้วแมนก็เอานิ้วไปช่วยนกแทนพอแมนทำสลับไปมาอยู่พักหนึ่งตอนนั้นควยของแมน อยู่ในหอยนกนิ้วแมนอยู่ที่หอยฝ้ายแมนพูดว่าแมนใกล้แล้วนะนกบอกว่าอีกนิด ฝ้ายตอบว่าเหมือนกันตอนนี้ทั้งควยและนิ้วของแมนซอยเร็วขึ้นมากจนแมนบอกว่าจะ นับ1-3แล้วเสร็จพร้อมกันนะฝ้ายกับนกตอบว่าตกลงตอนนั้นตัวของฝ้ายเกร่งไปหมด แล้วพอนับ1..2..3…ฝ้ายกับนกก็กระตุกตัวพร้อมกันแล้วแมนก็ตึงควยกับนิ้วออก ขากหอยของเราแล้วปล่อยน้ำสีขาวมาเต็มที่ก้นของฝ้ายและนกด้วยความที่หมดแรง กันฝ้ายกับนกจึงนอนพักอยู่เตียงที่ทำกันส่วนแมนก็ไปนอนอีกเตียงพอมีแรงก็ไป อาบน้ำกันแล้วก็กลับมานั้งคุยกันที่เตียงแมนก็พูดมาว่าฝ้ายเป็นแฟนเรานะแล้ว แมนก็ถามนกว่าแมนมีแฟน 2 คนได้ไมนกก็ตอบว่าถ้าคนนั้นเป็นฝ้ายก็ไม่เป็นไรฝ้ายเลยตอบแมนว่าก็ได้แต่แมน จะดูแลไหวหรอแมนตอบว่าไหวซิแมนก็พูดต่อว่าตั้งแต่เห็นนกกับฝ้ายเราก็อยากจะ ขอเป็นแฟนทั้งคู่จากวันนั้นฝ้ายกับนกก็เป็นแฟนแมนทั้งคู่พอวันต่อต่อมาแมนก็ มาที่ห้องบ่อยขึ้นบ้างครั้งก็มานอนที่หอเลยก็มี เรื่องของฝ้ายกับแฟนและเพื่อนฝ้ายก็มีเท่านี้เอาไหวอันเด็ดๆจะมาเล่าใหม่นะ ค่ะ

Offline phatthakorn

• Super Master Hero
    • เสียว: 9

Offline Bravo2009

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 3
    • Email
ขอบคุณครับ

Offline nangnat

• เสียว: 23
  • ถึงเจ้าชู้ ก็ใส่ถุงทุกครั้ง !
อิจฉา ว่ะ (26;

?

Offline เสียวไม่หยุด

• *
    • เสียว: 5
 (011;

Offline bigkito

• เสียว: 1
Reply #5 on: September 21, 2010, 03:28:55 am
 (010;ขอบคุณคับ

Offline mg007281

• *
Reply #6 on: September 24, 2010, 01:20:15 am
 (00; (00; (00; (00;

Offline _ZeeDZaD_

• Hero Member
    • เสียว: 2
    • Email
Reply #7 on: September 24, 2010, 03:54:53 am
 (7; (7; (4; (4; (4;

Offline burn

• Jr. Member
  • **
    • เสียว: 0
ขอบคุณครับ

Offline mg007281

• *
 (03; (03; (03;

Offline ninja9_99

• *
    • เสียว: 2
Reply #10 on: November 24, 2010, 11:50:31 pm
 (8; thank krub  (23;

Offline choguman

• Full Member
    • เสียว: 0
Reply #11 on: November 26, 2010, 03:43:16 pm
 (011; (011;

Offline thep59

• *
    • เสียว: 11
Reply #12 on: November 27, 2010, 09:02:23 am
ขอบคุณครับ