close buttonclose buttonclose button
มีพี่สาวเป็นโคโยตี้

มีพี่สาวเป็นโคโยตี้

เรื่องเสียว · 33183

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

พี่สาวผมรับจ็อบเป็นโคโยตี้ครับ พี่แกเรียนมหาลัยเที่ยวเก่ง แต่งตัวโบ๊พอควรที่เดียว แกทำโดยไม่มีใครรู้เลย
ผมบังเอญเห็นตอนไปเที่ยว ตอนแรกแทบไม่เชื่อแต่คงไม่มีใครหน้าเหมือนได้ขนาดนั้น วันนั้นผมกลับบ้านชักว่าว
โดยจินตานาการว่ากำลังเย็ดพี่สาวอยู่ แต่ยังไม่กล้าไปทักแกกลัวมีปัญหา แต่หลังจากนั้นผมชอบแอบมองแกประจำ
ชอบ ที่สุดก็ตอนพี่แกเปลี่ยนเสื่อนี้และ โดยเฉพาะตอนใส่ถุงน่องขาเนียนมาก เคยแอบเอาถุงน่องที่แกใส่แล้วมาดม
และก็ชักว่าวด้วยมันควยดี สัมผัสลื่นๆนุ่มๆ กลิ่นแปลกๆหื่นๆ แต่ดมตอนมีอารมณ์แล้วได้ใจดีครับ ตอนนี้กำลังสังเกตุ
พฤติกรรมเรื่องเซ็กส์ของแกอยู่ครับ ไม่รู้ว่าเซ็กส์จัดเปล่านี้สิ ถ้าใช้คิดว่าพอมีลุ้นได้ลองเย็ดพี่สาวแน่ๆ

Offline nangnat

• Super Master Hero
    • เสียว: 23
  • ถึงเจ้าชู้ ก็ใส่ถุงทุกครั้ง !
Reply #1 on: July 20, 2010, 09:34:30 am
เยะ แล้วมาเล่าให้ฟังด้วย น่ะ (03;

?

Offline boyza777

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
Reply #2 on: July 30, 2010, 04:35:20 pm
สำเร็จยัง (003;

Offline เสียวไม่หยุด

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 5
Reply #3 on: July 31, 2010, 03:28:14 pm
 (01; (01; (01;