close buttonclose buttonclose button
ทอมดี้เล่นเสียว

ทอมดี้เล่นเสียว

เรื่องเสียว · 25296

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: November 18, 2009, 09:29:07 am

ผมเปงทอมนะคับผมกะแฟนหรือที่เรียกว่าดี้ ก้อมีกานเล่นเสียวกานนะทอมดี้ก้อคนนะก้อต้องมีเรื่องเซ็กเปง ธรรมดา นะ อิอิ เรื่องมีอยู่ว่า ผมไปเที่ยวเชียงใหม่กะ แฟนทีเปงดี้นะ ไปเที่ยวเธคแห่งหนึ่งกันก้อไปกะพี่ๆที่เปง ทอมดี้ๆกันนี้แหละ เยอะเหมือนกานนะ 10กว่าคนได้อ่ะ แต่ล่ะคนก้อมีคู่เปงของตัวเอง ก้อเช่นเดียวกะคู่ของผม บรรยายกาศในเธคก้อสนุกสนานกิงเหล้าเมากาน พอผมเมาได้ที่ ผมก้อ มีอารณ์สิ ผมก้อให้แฟนมานั่งตัก แล้วก้อเอามือล้วงเข้าไปในกระโปรง พอดีเค้าใส่กระโปรงสั้น ง่ายต่อการเสียบหน่อย ผมก้อเอานิ้วไป สอดเข้าไปในหอยของแฟน ปากก้อไซร้คอ ปาก มือข้างข้างก้อ ล้วงนม บีบนม คลีงไปเรื่อยๆ แฟนผมเค้าถ่างขา   กว้างๆเพื่อให้ผมเอานิ้วเข้าไปง่ายๆตรงนั้นของแฟนผม นะ เยิ้มไปด้วยน้ำหมดเลย  เต็มง่ามมือไปหมดปากก้อครางดังแต่ไม่มีใครสนใจหรอกเพราะมันมืดด้วย พอเข้าไป นิ้วหนึ่งก้อตามไปอีก  เปงสอง เปงสาม มานฟิตแล้วอ่ะ เข้าไม่ได้อีกแล้วผมก้อ ซอยนิ้วๆถี่ๆแรงๆจนแฟนผม เสร็จคาตัก  แล้วเราก้ออกมาจากเธคกันก้อแยกย้ายกันกลับบ้านผมก้อไปกะแฟนไปที่บ้านแฟน ไปเอากันต่อ พอ เข้าไปในห้องปุ๊บผมก้อ จัดการ ถอดเสื้อผ้าแฟนให้หมด ผมก้อเริ่มจากกาจูบปาก เอาลิ้นพันกันอย่างเมามันเลื่อนปากลงมาข้างล่าง มาดูดนม เล่น ต่ำลงมาเรื่อยๆ ถึงหอยของแฟน ผมก้อเลีย ใช้ลิ้นตวัด ตามร่องเสียวแฟนผม ร้องดังมากเลย สงสัยจาเสียวนะ  ผมก้อเลียไปเรื่อยๆจนแฟนผมบอกว่าทนไม่ไหวแล้วเอานิ้วใส่เถอะ ผมก้อจัดการเอานิ้วใส่เลยสองนิ้วพร้อมกันเพราะน้ำออกมามากแล้วก้อเข้าได้ง่ายมากๆ ก้อซอยไปเรื่อย ปาก ก้อไซร้ไปตากซอกคอ กกหู มือข้างล่างก้อ ซอย ถี่ๆแรงๆเอาใส่เข้าไปอีกนิ้วเปง สามนิ้วก้อ ฟัตแล้วอ่ะ ฟิตก้อฟิตก้อไม่ใส่แล้วก้อพอแต่ สามนิ้ว ก้อซอยไปเรื่อยๆ แรงๆ แฟนก้อครางดังๆ ลั่นห้องไปหมด พอซักแป็บแฟนใกล้เสร็จบอกให้ซอยแรงๆ ผมก้อใส่ให้สุดนิ้วเลย แฟนผมก้อเสร็จ ผมก้อก้มไปจูบที่นึงเราก้อกอด กันจนถึงเช้าแล้วผมก้อเอากะแฟนผมอย่างนี้ทุกวัน

Offline kaeow

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • View Profile
    • Email
Reply #1 on: January 29, 2012, 07:53:13 pm
thank you