close buttonclose buttonclose button
ตัดสิน ใจไม่ถูกช่วยผมที...

ตัดสิน ใจไม่ถูกช่วยผมที...

เรื่องเสียว · 24066

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

เมื่อช่วงวันหยุดปีใหม่ที่ผ่านมา ผมได้มีโอกาศไปรวมญาติๆกับญาติพี่น้องผม หลังจากที่ไม่ได้เจอกันนานเป็นปี ผมได้พบกับน้องอายลูกสาวอาแอ๋ว เธอดูสวยไม่เปลี่ยนเลยครับ เธอเป็นลูกครึ่ง ดูเปอเฟ็คไปทุกอย่างไม่มีที่ติจริงๆ แต่ผมตะลึงที่น้องอายทั้งสวยน่ารักเซ็กซี่และก็ใจกล้ามากๆ แค่วันแรกที่ได้เจอกันวันที่31ธันวาคมที่ผ่านมาผมก็ตะลึงตั้งแต่ครั้งแรกจน ทำอะไรไม่ถูกแล้ว น้องอายใส่ชุดนอนสีชมพูบางๆ มันใสจนแทบจะมองทะลุถึงเนื้อในได้เลย ผมแทบจะไม่กล้ามอง ยิ่งมองยิ่งเขิน ยิ่งเวลาลมพัดหรือเวลานั่งน้องอายเธอไม่ระวังอะไรเลย ตอนบ่ายผมได้นั่งข้างๆน้องอาย เรานั่งกันบนม้านั่ง เธอนั่งคาบไม่สนใจข้างในตัวเองเลย ผมได้แต่แอบมองบ่อยๆ แต่ควยผมมันแข็งจนแทบจะระเบิด แต่ก็พยายามคิดว่านั่นน้องสาว แต่มันก็ยากที่จะหักห้ามใจมากทีเดียวครับ เพราะน้องอายเสียงหวานพูดเพราะมาก พูดมีหางเสียงกับทุกคน ที่สำคัญ น้องอายสวยมากๆ ผมมั่นใจมากว่าญาติๆทุกคนต้องเห็นข้างในน้องอายแน่ๆเพราะน้องนั่งชันเข่า บ่อยเหลือเกิน พอตอนเย็นตอนน้องอายกำลังจะอาบน้ำ ผมได้ไปแอบดูเธออาบน้ำด้วย แต่ก็ไม่ได้เห็นอะไร แต่ตอนออกจากห้องน้ำจะเข้าห้องไปแต่งตัวนี่สิ น้องอายไม่นุ่งผ้าอะไรเลย โอโห นมเป็นนม หีเป็นหี จนผมต้องแอบชักว่าวไปครั้งหนึ่ง แล้วรีบออกไปรวมกับญาติๆรุ่นเดียวกันที่กำลังนั่งก๊งกันอยู่เกือบ10คน คงเหลือแค่นี้เพราะพวกผู้ใหญ่เข้านอนกันหมดแล้ว สักพักน้องอายออกมากลายเป็นดอกไม้ในดงโจร ดูเหมือนน้องอายจะซ่อนอะไรมาในเสื้อด้วย ตอนกลางคืนพวกเราปูเสื่อนั่งกินกันบนพื้นมีแสงไฟส่องสว่างตาเห็นหน้าทุกคน ชัด น้องอายเธอรูดซิบเสื้อกันหนาวเพื่อเอาของที่ซ่อนไว้ออกมาอวด เป็นชีว้าส2ขวดเชียว แต่ผมเชื่อว่าทุกคนไม่ได้ตะลึงเหล้าที่น้องอายเอามาเซอไพร้ เพราะตอนที่น้องอายแกรูดซิบออกนี่ ได้เห็นเต็มตากันทุกคนเลยว่าน้องไม่ได้ใส่ชั้นใน ทั้งเนื้อทั้งตัวน้องใส่แต่เสื้อกันหนาวตัวเล็กๆ พอรูดซิบมันจึงเห็นหมดเนื้อหมดตัว ผมละอดเสียดายไม่ได้ว่าไม่น่าไปแอบดูน้องอายเลย รอนั่งดูพร้อมทุกคนได้เห็นชัดกว่า นมเป็นนม หีเป็นหีจริงๆ หมอยกำลังสวยด้วย ตลอดคืนที่น้องอายนั่งดริ๊งกับพวกเรา เห็นหีชัดเจนจนควยแข็งตลอดเลย ดูเหมือนน้องอายแกจะเริ่มเมา แกพูดออกมาอย่างไม่เกรงใจใครทั้งนมทั้งหีทั้งเงี่ยนทั้งหมอยชักว่าวแตด โอ้โห ชวนให้เงี่ยนจริงๆ น้องอายแกถามทุกคนว่าชอบดูหีอายมั๊ยคะ ถ้าชอบก็บอกกันตรงๆนะคะ ผมคงไม่อยากเห็นหีเธอหรอก อยากเย็ดเธอมากกว่า กลางดึกของวันปีใหม่ หลังจากพวกเราจุดพลุฉลองกันแล้ว เหมือนมีมดใต่เธอ น้องอายแกรีบสลัดเสื้อทิ้ง ตอนนี้เสื้อน้องอายแค่คลุมตัวไว้แค่นั้นเอง ผิวเธอสวยมากจริงๆ ลูกคลึ่งครับ แกรีบขอร้องพี่ๆน้องๆให้ช่วนหยิบมดที่กำลังใต่หีเธอออกให้ที เพราะมือเธอไม่ว่างเลย มือหนึ่งถือแก้วไวน์อีกมือถือบาร์บีคิว แต่ไม่มีใครกล้าหยิบออกให้เธอ จนเธอเร่งเร้าเพราะเธอบอกมันหนาวนะจะรีบใส่เสื้อ ผมคิดว่าคงไม่มีใครกล้าจับแน่แต่ถ้าทิ้งไว้น้องอายคงจะโป๊อีกนาน โชคดีที่น้องอาร์ทน้องชายน้องอายมันไปเยี่ยวมา มันมาหยิบออกให้ แต่ผมนี่สิ ตกหลุมรักน้องอายเข้าอย่างจัง ผมต้องกลับไปหาน้องอายอีกให้ได้ ผมจะปล้ำเธอหรือควรจะขอน้องดีๆ หรือว่าปล่อยไว้เป็นแค่ความทรงจำก็พอ ตัดสินใจไม่ถูกแล้วครับ สับสนไปหมด

Offline nangnat

• Super Master Hero
    • เสียว: 23
  • ถึงเจ้าชู้ ก็ใส่ถุงทุกครั้ง !
น้องเค้าก้ออยากอยู่นิคร้าบบบบบ
จัดไป

?

Offline mane

• เสียว: 2
    • Email

Offline phatthakorn

• เสียว: 9
ช่วยน้องเค้าหน่อย
 (07;

Offline Santinal

• Full Member
    • เสียว: 0
    • Email
 (007;ม่ายเห็นต้องคิดมาก  ก็ทำตามที่น้องชายต้องการเถิด จะเกิดผล (ความมันสส์) (26;

Offline Bravo2009

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 3
    • Email
เพียงทำตามใจปรารถนา

Offline dongdang

• เสียว: 5
    • Email