close buttonclose buttonclose button
ครั้งแรก ไม่ได้ลีลา แข็งก็เสียบ

ครั้งแรก ไม่ได้ลีลา แข็งก็เสียบ

เรื่องเสียว · 13242

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

คือเรื่องนี้มีอยู่ว่า..แม่ของผมนั้นมีเพื่อนรุ่นเดียวกันอายุประมาณ 38 ปี ล่ะมั่ง
เป็นหญิงที่สวยและขาวมาก...หน้าอกก็ใหญ่ ... แต่ตอนแรกที่นมเห็นนั้น
ถึงกับต้องตกใจเพราะแกมาหาแม่ผม..ในตอนที่แม่ไม่ อยู่บ้านผมเลยเดินออกมาบอกว่าแม่ไม่อยู่
แต่แกดันใส่เสื้อสายเดี่ยวมาน่ะ สิเสื้อในก็ไม่ใส่มา..แต่ขอบอกว่าแกมีนมขนาด39นิ้ว จัดว่าใหญ่มากๆ
ผมก็ เลยแอบมองบ้างเป็นธรรมดาอยู่แล้ว..อยู่ๆแกก็พูดว่า"ไหนๆงั้นขอเบอร์มือถือ แม่หน่อยล่ะกันนะ"
ผมก็เลยให้ไป (ผมอยู่บ้านคนเดียวเพราะวันนั้นหยุดงานน่ะคับ) ก็เลยบอกตัวเลขไปทีละตัวแต่ไอ้ควยผมมันดัน
แข็งขึ้นมาน่ะสิ..มันตื่นเต้น มากๆเลย..ผมก็เลยพูดเบาๆคนเดียวว่า"มันมาแข็งอะไรตอนนี้ว่ะ"
แกคงได้ยิน ล่ะมั่ง..แล้วก็พูดว่า"ไหนดูหน่อยสิ..."แล้วแกก็เอามือมาจับควยผมแล้วชัก เล่น..ผมเสียวมากๆ
ยืนไม่ได้เลย..ก็เลยพาแกไปนั่งที่โซฟาในบ้านหน้าtv แล้วแกก็ชักควยผมอย่างเมามันส์แล้ว..ที่ผมรอก็มาซะที
แกอ้าปากแล้วอมดูด ควยผมมันเสียวมากๆ.."แข็งก็บอกสิจ้า..จะได้ชักให้ไงจ๊ะสุดหล่อ"พอผมได้ยินก็ ยิ่งเงี่ยนเข้าไปอีก
ก็เลยกลับหัวแล้วเอาควยสอดเข้าไปในหี ที่หยาดเยิ้มทันที..แล้วก็ซอยอย่างเมามันส์..
แล้วก็พึ่งเคยไปจับดูดบีบนม ขนาด39นิ้ว..ครั้งแรกในชีวิต...เราทั้ง2เอากันทุกท่าที่จะทำได้จนผมใกล้ๆจะ เสร็จ
แกก็ลุกขึ้นแล้วเอานมมาชักให้ควยผมซะงั้น..แล้วประมาณ5 นาทีนำผมก็แตกคานมแกในที่สุด
แล้วแกก็เอาผ้ามาเช็ดแล้วบอกว่าจะมา ใหม่...จนทุกวันนี้ผมก็ไม่เคยเจอแกอีกเลยอ่ะ...
เสียดายจังเลย

Offline nangnat

• Super Master Hero
    • เสียว: 23
  • ถึงเจ้าชู้ ก็ใส่ถุงทุกครั้ง !
รูปสวยคับ

?

Offline mane

• เสียว: 2
    • Email

Offline payavayal

• เสียว: 1