close buttonclose buttonclose button
หินเสพสม (แม่-ลูก)

หินเสพสม (แม่-ลูก)

เรื่องเสียว · 138901

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: July 15, 2010, 09:25:03 am

ทุกคนย่อมมีความลับอะไรสักที่ไม่อยากให้ใครรู้ ผมกับแม่เรามีเรื่องที่ต้องเก็บไว้เป็นความลับเช่นกัน และเป็นความลับมากๆด้วย ที่ไม่สามารถเอาไปบอกใครรู้ได้ ยิ่งหากคนแถวบ้านรู้เข้า สงสัยผมต้องย้ายบ้านหนีแน่ๆ คือผมกับแม่ได้มีอะไรกันครับ

มันเริ่มเมื่อต้นปีนี้เอง ผมอาศัยอยู่กับแม่และน้องชายอายุ 1 ขวบกว่าๆ ส่วนพ่อผมเพิ่งเสียไปเมื่อปีก่อนนี้เอง ทำให้ขาดรายได้หลักไปบ้าง แต่เงินเก็บก็มีเยอะอยู่ มีกินมีใช้สบายๆ ... วันนึงแม่ผมก็ได้รับโทรศัพท์มาจากญาติต่างจังหวัด เห็นคุยกันว่ามีฤษีชื่อดังมาแถวบ้าน ดังมากถึงขนาดคนในหมู่บ้านรวบรวมเงินกันเชิญแกมาทำพิธีเลยแหละ และญาติแม่คนนี้แกกำลังอยากขอของศักดิ์สิทธิ์เอาไว้บูชาเหมือนกัน เลยอยากให้แม่มาร่วมพิธีด้วยเผื่อจะได้ของเอาไปบูชาบ้าง... เห็นแม่คุยโทรศัพท์อยู่นาน แอบได้ยินและคิดว่าแกคงไม่ไปหรอกเพราะมันไกลแถมยังต้องทำงานด้วย และปกติแกไม่ค่อยเชื่อเรื่องอย่างนี้เท่าไหร่รวมทั้งตัวผมด้วย แม่ทำงานเป็นข้าราชการประจำอยู่กรมวิทยาศาสตร์ ประจำอยู่ในห้องทดลองของกรม เลยไม่ค่อยเชื่อเรื่องแบบนี้เท่าไหร่ แต่แกก็ไม่เคยลบหลู่เลย เวลาแกผ่านศาลเจ้าก็ยกมือไหว้เป็นประจำ...... คุยกันสักพัก.....บอกปฏิเสธญาติไป สองสามวันผ่านไป ป้าเนียม เป็นลูกพี่ลูกน้องของแม่ อายุพอๆกับแม่ ประมาณ 40กว่าๆ ป้าแกมากดกริ่งหน้าบ้าน ผมเลยไปเปิดประตูให้ เห็นป้าเนียมหิ้วอะไรเข้ามาสักอย่างและถามว่าแม่เราอยู่ไหม ......"นนท์ใครมาหรือ " แม่ผมตะโกนถามมาจากชั้นสอง ป้าเนียมเลยตอบกับไปว่า ฉันเองแก้ว(ชื่อเล่นแม่ผม) แวะมาเยี่ยม มีผลไม้จากสวนมาให้ด้วยนะโว๊ย แม่รีบเดินลงมาจากบ้านชั้นบนที่เป็นห้องนอนแก และพาป้าเนียมไปนั่งที่เก้าอี้ยาวในห้องรับแขก บ้านผมเป็นบ้านปูนสองชั้นอยู่ในสวนเล็กๆ มีสวนมะม่วง ซึ่งปลูกไว้ขายเป็นรายได้เสริม อากาศดีแต่ถนนเข้ายากสักหน่อย แถมยังเป็นลูกรังอยู่เลย ผมยกเอาน้ำมาให้แม่และก็ป้าเนียม เห็นแกคุยอะไรกันนานอยู่แต่ผมไม่ได้นั่งฟังหรอกมันเป็นเรื่องของผู้ใหญ่ ผมเลยเดินเข้าห้องนอนผม หยิบนิตยสารเอามาอ่านฆ่าเวลา นั่งเล่นในห้องนอนก่อนเผื่อแม่เรียกใช้อะไร ในพวกนิตยสารเหล่านี้ผมมักแอบซ่อนพวกเรื่องเล่าแนวแม่ลูกที่ได้มาจากในเวป และปริ้นออกมาเก็บไว้ ซ่อนไว้ในหนังสือพวกนิตยสารรถยนต์บ้าง มอไซด์บ้าง เพราะแม่ไม่มายุ่งกับหนังสือพวกอยู่แล้ว ทำให้ผมสบายใจว่า แม่คงไม่เจอสิ่งที่ผมซ่อนไว้แน่ๆ

ผมมีเรื่องแนวแม่ลูกมีอะไรกันแอบ ซ่อนไว้อยู่เยอะ อ่านแล้วมันได้อารมณ์ที่ตื่นเต้น กระตุ้นความเสียวได้ทุกครั้งที่อ่าน แต่ใจจริงๆผมไม่กล้าทำหรอกแค่อ่านเล่นๆ เก็บเอาไว้คิดช่วยตัวเองให้หายเงี่ยนแค่นั้นเอง ผมชะโงกหน้าออกไปก็ยังเห็นแม่กับป้าเนียมคุยกันอยู่ สงสัยคุยกันนานแน่ ขอเอนตัวนอนเล่นๆก่อนดีกว่า สักพักผมก็ง่วงหลับไป ตื่นขึ้นมาเห็นนาฬิกาเกือบห้าโมงเย็นผมเดินออกมานอกห้องมาที่ห้องนั่งเล่น เห็นกล่องขนาดใหญ่วางอยู่บนโต๊ะรับแขก ไม่เห็นมีใครอยู่ในห้อง ป้าเนียมแกคงกลับไปแล้ว ส่วนแม่ก็ไม่เห็นอยู่บ้าน สงสัยไปรับน้องที่สถานเลี้ยงเด็กแถวๆบ้าน .... กล่องเป็นกล่องสีดำ ผมสงสัยจังมีอะไรอยู่ข้างใน เลยเปิดกล่องดู เห็นมีหินแท่งยาว สีนิล ขนาดประมาณ หนึ่งฟุต รูปร่างคล้ายๆกับคนสองคนแก้ผ้าหันหน้ากอดกัน และมีผ้าสีผืนเล็กๆมัดไว้ตรงส่วนที่เอวของหิน … ผมคิดในใจ สงสัยเป็นของบูชาที่ป้าเนียมได้มา คงเอาไว้บูชาเพื่อให้ได้โชคได้ลาภตามละมั้ง และผมก็ปิดฝากล่องวางไว้เหมือนเดิม….และไปนั่งดูทีวี สักพักแม่ผมเดินเข้ามาพร้อมกับน้องชาย แม่บอกว่า เดี๋ยวเอากล่องนั้นเอาไว้บนตู้เสื้อผ้าที่ห้องลูกนะ ป้าเนียมแกฝากไว้ เดี๋ยวลุงดำ(ผัวป้าเนียม) จะมาเอาอาทิตย์หน้า อ้าวเอามาเก็บไว้ห้องผมทำไม ห้องผมรกจะตาย แม่บอกว่า ถ้าเอาไปไว้ห้องแม่กลัวมันตกแตก ต้องยกขึ้นบันได ไว้ห้องแกแหละ ยิ่งเห็นป้าเนียมหวงๆอยู่ แกบอกให้ระวังๆหน่อง ของหายาก ....ผมกำลังจะยกกล่องไปเก็บ มันหนักใช้ได้เลยเล่น ไม่นึกว่าจะหนักขนาดนี้ ทำเอาผมเดินเซเลย แม่บอกว่ายกดีๆระวังเดี๋ยวตก … ผมเอาหินไว้บนตู้เสื้อผ้า เสร็จแล้วก็ถามแม่ว่ามันคืออะไรหรือ แม่ผมบอกว่าเป็นหินบูชาป้าเนียมแกได้มาจากฤษี เนียมมันบอกว่ามีแผ่นวิธีบูชาอยู่ใต้ฝากล่อง ผมวางกล่องลงกับพื้อ หยิบฝากล่องเปิดออก มองใต้ฝากลอ่งเห็นเป็นเหมือนแผ่นหนังสัตว์ติดอยู่ และมีอักษรเขียนอยู่สักสิบบรรทัด แม่บอกเอามาดูซิ ผมยื่นให้แม่ แม่หยิบไปอ่าน ....หินเสพสม.... บูชาปัดเป่าโรคภัย.............. ให้หินนี้ได้ยล ชายหญิงร่วมรัก สอดใส่ ให้เสร็จสม ได้รับค่านิยม ปัดเป่าโรคา ให้มลายหายสิ้นไป แม่ผมอ่านเสร็จเห็นเหมือนอายๆ บอกว่า รีบเอาเก็บเถอะ แล้วยื่นมือเอาฝากล่องไปปิดเหมือนเดิม บอกผมผ่านๆ ว่าหินเอาไว้บูชาปัดเป่าโรคภัยแค่นั้น ไม่ได้อธิบายอะไร

สามวันผ่านไป

ฝน ตกเทลงมาอย่างหนักตลอดทั้งสามวันเลยผมไม่ชอบฝน ฝนตกทีไรต้องลุยถนนโคลนออกไปรอรถสองแถวเพื่อไปโรงเรียน รองเท้าเละไปหมด พอตอนเย็นพอโรงเรียนเลิก ผมเดินเข้าบ้านเปียกปอนไปครึ่งตัว ขนาดเอาร่มไปด้วยนะ เห็นแม่ยังไม่อยู่บ้าน สงสัยไปรับน้องที่เลี้ยงเด็กเหมือนเคย สักพักเห็นแม่เดินเข้ามาในบ้านพร้อมกับน้อง เปียกหมดทั้งตัว ผมถามแม่ไม่ได้เอาร่มไปหรือ แม่บอก เอาไป แต่ลมกันแรงมากร่มปลิวหลุดมือกว่าจะเก็บได้ ก็เปียกหมดแล้ว แย่ชมัด .....ตัวแม่เต็มไปด้วยน้ำผม...ผมเห็นชุดชั้นในสีดำที่อยู่ใต้เสื้อยืดสีขาว ชัดเพราะโดนฝน นมแม่ประมาณผลแอ๊บเปิ้ลลูกใหญ่ๆ ถ้าได้จับคงเต็มไม้เต็มมือแน่ ส่วนกางเกงขาสั้นก็เปียก ทำให้ผ้าลีบไปกับตัวเห็นเนินลอยเด่นเป็นรูปสามเหลี่ยมแถวหว่างขาชัดเจน ตอนนี้แม่เซ็กซี่มากๆ ..ผมคิดอกุศลแต่ก็รีบสบัดความคิดนั้นทิ้งไป

พอ ตอนกลางคืนประมาณห้าทุ่ม ผมกำลังนั่งอ่านเรื่องเซ็กแนวครอบครัวอยู่ คิดกำลังจะทำร้ายตัวเอง ปลดปล่อยน้ำก่อนเข้านอน.... อยู่ๆก็ได้ยินเสียงแม่ลงบันไดอย่างเร็วๆ ตึงๆๆ เหมือนรีบร้อนทำอะไรสักอย่าง ผมค่อยๆเปิดประตูห้องนอนผมออกไป เห็นแม่กำลังหายาที่อยู่ในตู้ยา ถามแม่ว่า เป็นอะไรหรือแม่ แม่บอก น้องมีไข้สูง คงมียาลดไข้เหลืออยู่นะ แม่ค้นๆ ผมบอก งั้นเดี๋ยวผมไปเตรียมน้ำอุ่นให้นะ พอตอนเกือบห้าทุ่ม น้องผมไข้สูงขึ้นอีก ตัวร้อนจัด นอนเหนื่อยอยู่ในห้องแม่ สงสัยเพราะโดนฝนที่ตกมาตลอดสามวัน ผมบอกว่าให้แม่เอาน้องไปหาหมอดีกว่า แม่บอกไปยังไงฝนตกอย่างนี้ รถก็ไม่มี ผมบอกขี่มอไซด์ลุยฝนไปไหม แม่บอกอย่าเลย เดี๋ยวน้องโดนฝน รอฝนหยุดก่อน.......พอสักเที่ยงคืนน้องไข้สูงมากขึ้นอีก และเริ่มมีอาการเพ้อออกมา ผมกับแม่ไม่รู้ทำไงดีโรงพยาบาลก็ห่างไปตั้ง 10 กิโล ฝนกลับตกหนักขึ้นอีก ถนนตอนนี้คงเละเป็นโคลนไปหมดแล้ว เอามอไซด์ออกไม่รู้จะไปไหวหรือเปล่า ผมมองเข้าไปในห้องนอนผม เห็นกล่องที่วางอยู่บนตู้ ...ปัดเป่าโรค... คิดได้ดังนั้นผมเลยบอกแม่ว่า เอาหินมาช่วยน้องสิ หินปัดเป่าโรคได้นี่นา...แม่บอก เชื่อด้วยหรือ ผมบอกไม่ลองก็ไม่รู้ ลองดูก็ไม่เสียหาย แม่รีบตอบ ไม่ได้หรอก มันต้องทำพิธี.... พิธีอะไรหรือแม่ ผมถามขึ้น แม่หน้าแดงขึ้นบอกว่า อย่าเลยพวกเราทำไม่ได้.. เป็นมนต์ดำ ผมทำหน้างงๆ และเอาผ้าชุบน้ำและประคบไว้ที่หน้าผากน้องที่ยังเพ้ออยู่ ไข้ก็ยังไม่ลด ผมบอกว่าแบบนี้ต้องรอจนถึงเช้าแล้วหล่ะถึงไปโรงบาลได้ แม่ดูกลุ้มใจมาก และเหมือนคิดอะไร เดินไปในห้องผมแถวตู้หนังสือที่อยู่ข้างๆตู้เสื้อผ้า มองๆไปทีกล่อง แต่ผมคิดได้ว่า ผมวางเรื่องเสียวไว้บนเตียงนี่นา แถมยังเป็นตอนเกี่ยวกับ แม่-ลูก ด้วย ....ผมเลยรีบเดินจะไปเอามันซ่อน แม่นั่งลงบนเตียง และไปนั่งทับเอาแผ่นกระดาษเรื่องเสียวพอดี ผมตกใจยืนนิ่งอยู่หน้าประตู เห็นแม่เอามือค่อยๆดึงออกกระดาษออกมา แล้วมองดู ตาแม่เริ่มอ่าน กวาดตาไปตามตัวอักษร หายใจลึกๆจนหัวไหล่ยกขึ้น หน้าอกแม่ยกขึ้นยกเหมือนกำลังโกรธ ตาเปิดกว้าง และมองมาที่ผม.....ผมละตัวเย็น เงียบ ยืนนิ่งมือลีบติดข้างตัว คิดหาคำแก้ตัวต่างๆ.......... เข้ามานี่..... แม่ทำเสียงแข็งๆ ปิดประตูด้วย.... ผมคิดว่าซวยแล้ว. ซวยสุดๆ.....และเดินเข้าไป แม่ลุกไปปิดม่านของหน้าต่าง แล้วยืนพิงหน้าต่าง แม่ถามว่า ทำไมอ่านเรื่องแบบนี้...ผมบอก เออะ เออ ก็ .....ผมตอบไม่ออก... แม่ถามต่อ เอาซ่อนไว้ตรงไหน.... ผมบอกในชั้นหนังสือ.ครับ....แม่บอก ....เอาออกมา....ผมคิด ...ฉิบหายแล้ว...ผมเดินไปเอานิตยสารออกมาสองเล่ม แม่เดินมาจับหนังสือและเขย่าๆๆ เทลงบนพื้น แผ่นกระดาษเรื่องเสียวต่างๆ ก็หลุดออกออก หล่นเกลื่อนเต็มพื้น......หน้าผมซีดหนัก...แม่หยิบขึ้นมาสามสี่แผ่น แล้วมองดูทีละแผ่น ทีละแผ่น...และไปนั่งบนเตียง ยังอ่านต่อ.. ชำเลืองตามาดูผม......ถามว่า ชอบแบบนี้หรือ.....ผมบอก.. ก็..ครับ........... แม่มองหน้าผมทำหน้านิ่งๆ ..แม่ทำท่าคิด....แล้วบอกว่า ..ไม่รู้จะดีหรือเปล่า..แล้วลุกไปหยิบกล่องลงมา เปิดฝากล่อง แล้วเอาให้ผมอ่าน เห็นแม่หยิบหินมาวางลงบนพื้น.....ผมอ่าน .......จนเจอคำว่า....ชายหญิงร่วมรัก สอดใส่ ให้เสร็จสม ..... หาาา มีแบบนี้ด้วยหรือ ผมตาโตทำหน้าอึ้งๆ ..... แม่ปิดไฟในห้อง แล้วเดินไปเปิดไฟหัวเตียง แสงสีส้มจากหลอดไฟดวงเล็กๆ ทำให้บรรยากาศในห้องผม เปลี่ยนไป... ผมหายหน้าซีด ใบหน้าเริ่มมีเลือดสูบฉีดกลับมาเหมือนเดิม......หันมามองแม่ที่นั่งอยู่บน เตียงของ ที่กำลังแกะหนังยางที่รัดผมตัวเอง ปล่อยผมให้สยายลงมายาวถึงหน้าอก แม่ดูสวยมาก จนในหัวผมเริ่มผุดเรื่องลูกกับแม่ร่วมเพศกันเรื่องต่างๆนาๆที่ผมเคยอ่านๆมา เป้าผมเริ่มแข็งขึ้นจนเห็นได้ชัด ชี้เด่ตุง ดันกางเกงนอนขายาวของผมจนเห็นได้ชัด ผมเห็นแม่มองตรงเป้ากางผม เราเงียบกันครู่นึง ตอนนี้ผมยืนตรงหน้าแม่ที่กำลังนั่งอยู่ขอบเตียง แม่เอาอุ้งมือมาโป๊ะที่เป้ากางเกงผม แม่บอกว่า...ลองดูก็ไม่เสียหาย......ผมตัวร้อนขึ้น....เอามือไปจับนมแม่ แล้วบีบเบาๆ......แม่ล้วงเข้าไปในกางเกงจะจับควยผมงัดออกมา ผมดึงกางเกงนอนผมให้ต่ำลงหน่อยนึง แล้วเอามือเข้าไปล้วงคอเสื้อแม่เข้าไปสัมผัสเต้าปทุมของแม่ได้เต็มๆ บีบหัวนมที่กำลังแข็งเป็นไต ส่วนแม่ก็เอามือรูดปลายหนังหัวควยให้เปิดออก หนังหัวเอ็นเปิดและโดนรูดเข้าออก เข้าออก โอ้ยย โอ้ย ผมขยับตูดรับ นิ้วของแม่นุ่มมาก สัมผัสกับผิวควยผมได้เร้าอารมณ์ บางทีเอานิ้วมาคลึงปลายหัวควยผมเล่น แล้วรูดอีก รูดอีก อ่าๆๆ เลือดผมสูบฉีดไปที่ปลายควยจนแดงกล่ำ แม่ปล่อยมือออก แล้วก็นอนราบไปกับเตียงและเอามือตบเตียง บอกให้ผมขึ้นเตียง แม่หยิบหมอนมาหนุนหัวและ มองไปที่หินเสพสมที่ตั้งอยู่บนพื้น พูดว่า คงได้ผลนะ ผมมองดูชุดนอนกระโปรงยาวของแม่และเอามือล้วงไปใต้กระโปรง เอามือไปจับเนินหี ลูบไล้สัมผัสถึงเนื้อเต่งตึงที่อยู่ข้างใต้กางเกงใน แม่ชันเข่าทั้งสองข้างขึ้น แม่กางขาทั้งสองข้างทำให้กระโปรงของแกบานออก ส่วนผมก็ถอดกางเกงนอนออกปล่อยให้ควยให้เป็นอิสระ ควยผมชี้เด่ตั้งตรงขนานกับพื้นเตียง แม่จับชายกระโปรงของแกถลกขึ้นไปที่เอว เห็นกางเกงในขาวมีรูปดอกไม้เล็กๆเป็นลายพื้น แสงไฟสีส้มทำให้ผมเห็นขาอ่อนสี ถึงแม่จะอายุมากแล้วแต่ผิวของแม่ยังไม่ต่างกับสาวๆเลย ใจผมเต้นรัว ลิ้นเลียขอบปากแห้งๆของตัวเอง ค่อยเอามือรูดควยผมแก้เงี่ยน รูดเข้ารูดออก จนหัวควยผมมีน้ำเยิ้มๆออกมา มืออีกข้างก็ลูบหีแม่ไปด้วย นิวถูๆ ขยี้ๆ กางเกงในของแม่ ...เห็นแม่อ้าปากกว้างขึ้นและ แม่มองจ้องตาไม่กระพริบที่ควยผม ......ผมยิ้มหวานให้แม่ทีนึง แม่ยิ้มตอบ และมองลงมาที่ควยผมที่กำลังจะมุดเข้าไปในเขตหวงห้ามของตัวเองในอีกไม่นาน เห็นแบบนี้ผมเลยรู้ว่าแม่เต็มใจพร้อมที่จะสมรสสมรัสแล้ว กางเกงของแม่มีน้ำซึมๆ เป็นดวงเล็กๆออกมาเปื้อนตรงหว่างขา ยิ่งทำให้ผมใจเต้นไม่เป็นจังหวะมากขึ้น ผมกระเถิบตัวเข้าไปในระหว่างขาของแม่ที่ชันขาขึ้น แม่แหกขาตัวเองออกให้กว้างมากขึ้นและบอกจะผม เข้ามาสิ ...ผมดึงกางเกงในในของแม่เลื่อนออกไปข้างนึง ตอนนี้ดวงตาผมมีภาพรอยแยกของหีแม่ มีขนหมอยขึ้นปกคลุมอยู่นิดๆ เห็นติ่งเนื้อสีน้ำตาลเข้มเหมือนในภาพโป๊ที่ผมเคยดูในเน็ทบ่อยๆ กำลังแพรมชูออกมา ควยผมจ่อที่ปากหีผมพยายามดันหัวควยเข้าไปนิดนึง แม่ร้อง อะ...โอ้ย. ออกมาเบาๆ ผมดึงควยออกถามแม่ว่าเจ็บหรือ แม่บอก ไม่เป็นไรๆ เอาใหม่ๆ ควยผมเสียบเข้าไปใหม่เข้าไปในหีได้ลึกกว่าเดิมหน่อย แม่ร้อง โอ้ย อีกรอบ ...ทำเอาผมใจเสีย ตอนนี้หีของแม่ทำได้เพียงแค่อมปลายควยผม ควยเข้าหีแม่ลำบากมาก คงเพราะร่องสวาทของแม่ไม่ได้โดนเสียบมาเกือบปี ทำให้หอยแม่ตอนนี้มันคับตึงไปหมด แม่บอกไม่เป็นไร เข้าได้สุดสักครั้งเดี๋ยวก็ดีขึ้นเอง ดันเข้ามาเลย ผมกดหัวควยเข้าไปอีก ชอนไชลึกเข้าไปในร่องหลืบ ผมกัดฟันเกร็งควยเกร็งเอว แม่ผมเอามือปิดปากตัวเอง หลับตาปี๋ คงเพราะเจ็บตึงที่ควยผมกำลังแทรกเข้าไป แม่จึงเอามือข้างนึงมาแบะจิ๋มของตัวเองให้กว้างขึ้น ผมยังดันหัวควยผมมุดเข้าไปในหีแม่เรื่อยๆ ดันเข้าบ้างไม่เข้าบ้าง ผมบอกแม่แหวกแคมหีให้กว้างอีกหน่อยสิ คราวนี้แม่เอามือทั้งสองข้างจับแคมตัวเองแบะออกให้บานมากขึ้น ผมแทงเกือบสุดลำควยแล้ว ผมเอนตัวไปข้างหน้าเพื่อจะเพิ่มแรงมากขึ้น กดควยได้สะดวกอีกหน่อย ส่วนแม่ก็พยามแอ่นก้นให้ดันหีขึ้นมาช่วยเสริมแรง ผมออกเสียงดังอึ๊ดๆๆ สู้แคมของแม่ที่ลอยสูงขึ้นมา ตอนนี้ผมอยากให้ควยเข้าไปสุดหีของแม่เร็วๆ ผมเลยแทงแรงๆไปครั้งหนึ่งเห็นแม่ร้องแบบจุกๆ เข้าไปมิดโคนควยเลยคราวนี้ ผมดีใจค่อยโยกควยขึ้น ดันควยดัน โยกควยขึ้น แน่นหนึบตอดรัดดีมาก อื้อๆๆๆ แต่หีแม่ยังฝืดมาก แม่ยังร้อง อ..โอ้ย อะ โอ้ยย เบาๆ เบาๆ จนบอกให้ผมพอก่อน เอาควยออกไปก่อน ...แม่บอกหีแม่ก็ยังไม่ลื่น.ควยลูกก็ยังแห้งๆ เย็ดแล้วเจ็บ.... ผมค่อยๆถอนควยออกมา นั่งลงบนเตียงมองดูแม่ที่เอามือปิดจิ๋มของตัวเองทำหน้าเบ้ๆ ผมไม่เคยมีประสบการณ์แบบนี้มาก่อน เห็นในหนังเย็ดกันสบายๆ เลยคิดว่าควยมันน่าจะเข้าหีได้ง่ายๆ แต่พอทำจริงๆไม่ง่ายเลย ผมมองควยผมแล้วก็เสียดายที่มีหีอยู่ต่อหน้า เสือกเย็ดแล้วอีกฝ่ายไม่สนุกร่วมด้วย... ผมมองหน้าแม่แล้วถามว่า ทำไงดี แม่บอกว่าต้องให้ควยมันลื่นก่อน แม่ก็ลุกมาก้มลงตรงหว่างขาผม เอามือรูดหนังเปิดควยให้เปิดออก เอาลิ้นเลียปลายตัวแตก และวนรอบๆหัว... อู๊ยยย ผมร้องเสียว......

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • เรื่องเสียว
Reply #1 on: July 15, 2010, 09:26:08 am
แม่อ้าปากดูดงับเอาปลายควยผม ดูดดัง จุ๊บๆ ดูดแรง ดูดค่อย สลับๆกัน และค่อยอมลึกเข้าไปในปาก รูดปากเข้ารูดปากออกอย่างช้าๆ แล้วค่อยๆเพิ่มความเร็วมากๆขึ้น โอ้ๆๆๆๆๆ เสียวจังแม่ บางครั้งเอาลิ้นมาตวัดปลายหัวตรงรอยแยกของปลายหัวควยบ้าง เล่นเอาผมตัวงอเลย ตอนนี้ผมก็เข้าใจแล้วว่า ทำยังไงไม่ให้ควยมันแห้ง น้ำลายของแม่เปียกชุม ชโลมหัวควย ท่อนเอ็น โคกควย ฟองน้ำลายแม่เกาะหมอยเป็นหย่อมๆ ผมจับหัวแม่โยกอย่างช้าๆเพราะว่าเสียวมากๆ กลัวน้ำเงี่ยนจะหลั่งออกมาก่อน เดี๋ยวอดเอาควยเข้าหีแม่กันพอดี บอกแม่พอก่อนๆ หยุดแป๊บๆ...........แม่ถอนปากจากควยผมและมองดูผลงาน ควยเงาแป็นแวววาว ของผม แม่เงยหน้าบอกว่า แค่นี้คงน่าจะใช้ได้แล้ว ผมบอกว่า ได้แล้วๆ มากกว่านี้เดี๋ยวแตก ผมยังไม่อยากเอาควยเข้าไปอีกครั้งกลัวว่าเดี๋ยวเย็ดไม่เข้าอีกรอบแล้วแม่ เจ็บอยากเลิกทำแล้วจะหมดโอกาสกัน เดี๋ยวเอานิ้วเข้าไปก่อนเบิกทางก่อนดีกว่าผมบอกขอผมทำผลงานบ้างนะ และค่อยให้แม่เอนตัวลงและผมค่อยๆล้วงเข้าไปใต้กระโปรงแม่ คลำหาร่องหีของแม่จนเจอ และเอานิ้วแหย่เข้าไปขอบกางเกงใน ปลายนิ้วจับไปตรงเนินสามเหลี่ยมแฉะๆ เอานิ้วไล่ไปตามเนินเขา และเขี่ยลงมาตามร่องแยกจนสุดเนิน เอานิ้วทิ่มเข้าทิ่มออก มีร้อง อื้อๆ ๆ อื้อๆๆ ดี ดี เสียวๆ มีเสียงดังแจ๊ะๆๆ ออกมา นิ้วผมค่อยๆคว้านช่องคลอดของแม่ วนซ้าย วนขวา น้ำเมืองไหลออกมาเพิ่มความชุ่มชื้นให้กับรูหี นิ้วผมทำงานไปเรื่อย แล้วค่อยๆกดนิ้วลึกเข้าไปเรื่อยๆจนสุดด้ามนิ้ว แม่ก้มหน้าลงดูหีของตัวเอง ดันเอวลอยสู้นิ้วผม โยกเอวของตัวเองให้หีรูดนิ้วผม รูดๆ ๆ อู้ อ่า อู้ อ่า ผมเห็นนิ้วผมเข้าไปลึกและเสียบเข้าเสียบออกหอยแม่ได้สะดวกอย่างนี้ คิดว่า หีของแม่คงพร้อมที่จะรับความสนุกจากควยของผมแล้วหละ ผมดึงนิ้วออก แล้วถอดเสื้อตัวเองออก แม่จับขอบกางเกงในของแม่แล้วค่อยๆรูดออกทางปลายขา แล้วขึ้นคร่อมนอนทับแม่ แม่ก็แหกขากางออกอีกครั้ง รูหีเปิดเห็นเป็นรูเล้ก แคมหีแบะออกจากกันมีเมือกไหลซึมออกเกาะอยู่ตรงปากหีแม่เยอะเลย ผมทับลงบนตัวแม่ นมของแม่ดันหน้าอกของผม นุ่มมาก หน้าอกอกก็ไซ้หน้าออกของแม่ นิ่มดีจริงๆ ตอนนี้ฝนข้างนอกยังไม่หยุดตกและเหมือนจะตกหนักมากขึ้น ไอเย็นของฝนเข้ามาในห้องนอนกระทบกับความความเร้าร้อนที่ผมกับแม่กำลังทำกัน อยู่ แม่ผมขยับเอวจัดแจงพร้อมรับการแทงควยของผมอีกครั้ง แม่จับหัวควยผมให้ตรงรูหีแก และจับสะโพกผมกดลง ควยผมค่อยๆไหลเข้าไปในรูหีแม่ครั้ง คราวนี้หัวควยผมเสียบเข้าไปได้ง่ายกว่าครั้งแรกมาก ขอบคุณน้ำลายของแม่จริงๆ ผมเสียบควยเข้าไป ถอนควยออกมานิดนึง แล้วแทงเข้าไปใหม่ ถอนควยออกมาอีกหน่อย แล้วเสียบเข้าไปใหม่ ควยผมเริ่มค่อยๆมุดลึกเข้าไปเรื่อยๆ ได้อย่างไหลลื่น ผมโยกควยเข้าๆออกๆ หีของแม่อย่างเพลิดเพลินเลยคราวนี้ บั้นเอวก็เด้งขึ้นเด้งลง มีจังหวะจะโคน ฉึกๆ ๆ ๆ แบบนี้เองที่เรียกว่าการกระเด้า น้ำเหมือกของแม่ไหลออกมามากขึ้นอีก ออกมาจนล้นทะลักมาเปื้อนทั้งหมอยผมและหมอยลองแม่เลย เอามันส์บังเกิดแล้ว แม่ผมจับผมนอนตะแครง ยกขาตัวเองยันไว้ข้างนึง เด้งเอวสู้รบกับผม ปั๊บๆๆๆๆ เอ็นหอกก็ของก็ เสียบเข้าเสียบออกรับกับเต่าแม่ไม่หยุด อู่ๆๆๆ ผมถามแม่ ไม่เจ็บแล้วหรือ แม่บอก ไม่เจ็บแล้ว แล้วเกร็งช่องคลอดรีบตอดรัดหัวควยผม แล้วถามว่า บีบให้ฟิตแบบนี้ชอบไหม โอ้ยๆๆ ชอบมากๆ แน่นควยดีจัง น้ำรักผมเริ่มสะสมตัวในท่อควย จนผมเริ่มมีอาการจะเสร็จดูเหมือนแม่จะรู้ แม่ดันตัวผมพลิกลงให้ผมเป็นฝ่ายอยู่ข้างล่างบ้างและตอนนี้แม่นั่งทับบนตัวผม แม่ค่อยๆบดคลึงโคกหีของตัวเองช้าๆ ดึงหีเข้า ดึงหีออก ท่อนควยผม ตูดแกก็โยกขึ้น โยกลง ผมเอามือไปจับนมของแม่บดคลึงเพิ่มความเสียวให้แม่ แม่ผม เอาหีอัดใส่ควยผมไม่ยั่ง เนื้อตีหน้าขาผมดัง พั่บๆๆๆๆ อูยยย ๆๆๆ เสียวหีจัง ผมพยายามเด้งเอวขึ้นใส่ร่องหีเป็นจังหวะๆ สองแม่ลูกเด้งรับหีรับควยกันอย่างรุนแรง ตั้มๆๆๆๆ เกือบแล้วอีกนิดเดียว อีกนิดเดียว แม่จะเสร็จแล้ว สักพักแม่ก็รัวตูดยิกๆๆใส่ผมและล้มตัวลงพร้อมหายใจ หอบๆ แรงๆ บนตัวผม แม่เสร็จไปแล้ว และค่อยเอนตัวลงนอนข้างๆผม ผมรอแม่หายหอบ ผมมองไปที่หินเสพสม ผมบอกแม่ไม่เห็นมีอะไรเกิดขึ้นเลย แม่บอก สงสัยต้องให้ควยลูกน้ำแตกก่อน ผมก็ลุกขึ้บจับควยใส่หีแม่อีกซอยยิกๆ ผมร้อง อ่าๆๆๆๆ ควยพลุบเข้าพลุบออกหีแม่อย่างเอาเป็นเอาตาย สักพักควยก็กระตุก ผมรู้ตัว กดควยมิด หัวควยเข้าไปถึงปากมดลูกเกร็งเอวไว้ ควยพ่นน้ำเงี่ยนทะลักเข้าท่วมหีแม่ ปี๊ดๆๆๆ ผมปากสั่นๆ อ่อนแรง ... ผมดึงควยออกแล้วสาวควยให้น้ำเงี่ยนที่เหลือพ่นใส่ท้องแม่บ้าง หว่างขาแม่บ้าง เลอะเต็มเตียงไปหมด ผมรีดน้ำควยออกจนหมดและมองเห็นหีของแม่มีน้ำรักของผมไหลย้อยออกมาด้วย หลังจากนั้นผมกับแม่นอนหมดแรงกันทั้งครู่และก็กำลังจะพล่อยหลับไป ตาผมจะหลับแล้วและเห็นเหมือนมีควันสีเขียวเรืองๆบางๆ รอบๆ หิน ค่อยๆไหลออกไปใต้ประตูห้องนอนผออกนอกห้องไป ม เช้าขึ้นมาผมไม่เห็นแม่อยู่ในห้องผมแล้ว ผมใส่กางเกงแล้วลุกขึ้นไปดูน้อง ตอนนี้น้องไข้ลดแล้ว หน้าตากลับมาสดชื่น ผมเลยเข้าห้องครัวกำลังจะชงนมอุ่นให้น้อง แม่เดินออกมาจากห้องครัวทำหน้านิ่งๆ เหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น บอกผมว่ารีบไปอาบน้ำได้แล้วเดี๋ยวไปโรงเรียนสายเดี๋ยวแม่ดูแลน้องเอง ผมเริ่มสับสนเมื่อคืนมันเรื่องจริงหรือว่าผมฝันไป ผมเดินเข้าห้องไปเอาผ้าเช็ดตัวกำลังจะไปอาบน้ำพอผมมองไปที่เตียงเห็นกางเกง ในลายลูกไม้แม่อยู่บนเตียงและมีคาบเลอะอยู่เต็มผ้าปูที่นอน ทำให้ผมรู้ว่าเมื่อคืนไม่ใช่ฝันหรอกผมได้เย็ดกับแม่จริงๆ และพิธีกรรมก็ได้ผลจริงๆ น้องผมดีขึ้น ผมมองไปที่หินเสพสมที่อยู่บนตู้เสือผ้า ยิ้มนิดๆ และรีบเข้าห้องน้ำไปอาบน้ำ

....... จบ ...

Offline nangnat

• Super Master Hero
    • เสียว: 23
  • ถึงเจ้าชู้ ก็ใส่ถุงทุกครั้ง !
Reply #2 on: July 15, 2010, 10:04:32 am
ไสยศาตร์มีจิง

?

Offline chawat

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 2
    • Email
Reply #3 on: July 15, 2010, 10:27:40 am
 (19; (19;ขอบคุณครับ

Offline phatthakorn

• เสียว: 9
Reply #4 on: July 16, 2010, 01:15:58 am
thank you

Offline payavayal

• เสียว: 1
Reply #5 on: July 16, 2010, 09:34:47 am
 (23; (23;