close buttonclose buttonclose button
น้องปอยหีเทอร์โบ

น้องปอยหีเทอร์โบ

เรื่องเสียว · 53573

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: July 13, 2010, 08:58:13 am

เมื่อ สมัยที่ผมฝึกงานไม่นานมานี้ ผมได้ฝึกที่กรมอุตุตรงบางนา และได้มีโอกาสได้จีบน้องคนหนึ่งชื่อปอย เธอน่ารักมาก ๆ สูง ผมยาว ผิวออกจะเป็นสีเหลืองมากกว่าขาว ตาโต จมูกโด่ง ตอนนั้นเธอเรียน ม4 นะถ้าจำไม่ผิด และเราก็ได้คบกับได้สัก 2 เดือน น้องปอยก็ปล่อยเนื้อ ปล่อยตัวให้ผมและเพื่อน ๆ ได้เชยชม แรก ๆ เพื่อนผมก็กลัวผมจะว่าเลยไม่กล้าอะไร ผมฝึกงานวันละ 8 ชั่วโมงเลิกก็ 5.30 ทุกวัน และเธอก็มามารอหน้าตึก และเราก็หาที่เงียบ ๆ คุยกันโดยด้านหลังกรม จะเป็นบ้านพัก เราขึ้นไปตามตึกและข้นไปบนดาดฟ้า แรก ๆ ก็คุยกันดี พอนาน ๆ เข้าอารมณ์ก็เริ่มก็ตัวซิครับ นมเธอขนาดอยู่ชุดนักเรียนดูใหญ่ เราก็เลยนะ อยากเห็นขึ้นมา เลยจูบเพื่อเล้าโลม ปอยไวไฟครับ ปล่อยตัวปล่อยใจให้ผมจนหมด ผมเลยสวมมือเข้าใต้เสื้อนักเรียนเธอ และบีบคึงเบา ๆ ปอยครางเบา ๆ อ้า..... พี่ K เบา ๆ นะปอยเจ็บ ผมเลยค่อย ๆ คึงไปเลื่อยจนอดไม่ไหมขอเธอดูดตรง ๆ เลย ปอยมองหน้าและเฉย ผมไม่สนล่ะตอนนั้น ปลดยกทรงเธอข้างหยังและอมหัวนมทันที ยิ่งดูดก็ยิ่งมันซิครับ หัวนมสีน้ำตาล อมแดง นมก็จับพอถนัดมือ ดูไปชักพัก ผมเลยขอเอาเธอดื้อ ปอยไม่ยอมครับบอกเร็วเกินไป เธอบอกแค่ว่าให้ช่วยให้เอาไหม ผมตกลงเลยครับ แต่ผมมีข้อแม้ ต้องแรกกันจับของกันและกัน ปอยเอามือจับแท่งควยผมอย่างกล้า ๆ กลัว จนสุดท้ายผมบอกให้ทำแบบนี้ ผมเอามือจับมือปอยและจับที่ควยผมและให้เธอเร่งมือเบา ๆ จนผมเห็นเธอจ้องดูควยผมอย่างไม่ลดละ จนผมบอกนั่งหันหน้ามาทางพี่ซิ เราสองคนนั่งบนพื้นดาดฟ้า และหันหน้าเข้าหากัน ปอยยังจำควยผมถอยขึ้นลง และเร็วขึ้นเลื่อย ๆส่วนผมก็มือว่างแล้วเธอเริ่มรู้งาน ผมเอามือเอื้อมจับหีเธอ ผมตกใจเลยครับ กางเกงในน้องปอยเปียกมาก ๆ และ เหนี่ยวด้วย ผมขยับมือให้ลึกที่จับให้ทั่วเนินหีเด็ก อย่างเธอ ปอยไม่ขัดขืนครับ เธอเตือนแค่ว่า จับอย่างเดี่ยวนะ ผมเลยได้ใจซิครับ จำเต็มมือเลย ปอยหีใหญ่มาก ๆ ครับ ขนยาวและดกด้วยซิครับจับเข้าเต็มมือไม่เจอเนินเนื้อเลย เจอแต่ขน ผมเลยดึงกางเกงในเธอเกี่ยวข้างแคมที่ชิดติดกัน และแหวกดู ก็ต้องบอกเลยครับ หีแดงสดจริง ๆ มีเมือกเต็มรูไปหมด ผมเห็นมีเยื่อบาง ๆ มีรูตรงกลางปิดปากทางอยู่ก็รู้เลยเธอยังซิงแน่ ๆ เลยบอกปอยว่าพี่เอานิ้วแหย่หีให้เอาไหม แต่ทนเจ็บหน่อยนะ ผมเอานิ้วชี้ให้ปอยเลียจนนิ้วชุ่มน้ำลายปอย และจ่อที่หีเธอมือเธอยังคงจับที่ควยผมและสาวขึ้น ลง ตาก็มองนิ้วผมที่จ่อปากหีเธอ ปอยคงเงี่ยนมาก ขยับหีเข้ามาหานิ้วผม จนเข้าไปนิ้วหนึ่งปอยก็ชะงัก และซูดปาก......................อ้า.....พี่ K ทำไมเจ็บจังโอ้ย เสียวไหมล่ะ ก็เสียวนะ แต่ปอยเจ็บ ผมค้างนิ้วไว้และบีบผมเธอด้วยอีกมือ นึง ส่วนปอยตอนนี้มือที่ว่างก็บี้เม็ดโชว์ต่อ หน้าผมเลยครับ ผมก็เงี่ยนมาก บอกขอให้นิ้วแหย่หีปอยได้ไหม ปอยตอบด้วยเสียงในลำคอ เอาซิพี่ K อยากทำอะไรก็ทำ เธอตอนนี้คงเงี่ยนสุด ๆ ผมบอกเจ็บนะ เธอบอกเอาเถอะสุด ๆ แล้ว ผมกดนิ้วและคว้านทั่วรูหี ของเธอ เพิ่งรู้ครับข้างในของผู้หญิงมันขลุขละมาก ปอยร้องกรีด แต่ดีที่เป็นข้างบน ลมมันช่วยกลบเสียง และปอยก็เสียวสุด ๆ ครับ แหย่ไปสักพักปอยบอกปวดฉี่ ผมถามทำไมปอยตอบออกมาไม่อายก็เงี่ยนนี่นา เสียวจนเยี่ยวแตกหมดแล้ว และตกลงให้เอาของพี่ใส่ไหม เธอบอกไม่ได้ ผมก็เลยแกล้งเธอหนักกว่าเดิมเพิ่มจาก1นิ้วเป็น2 และก็ถามปอยว่าตกลงว่าไงปอยบอกอย่าเพิ่งเลยแค่นี้ก่อนนะเราเพิ่งคบกัน ไม่เลยเพิ่มจาก 2 เป็น3นิ้วและครับ และก็ควานหมือนเดิม ปอยร้องคราง โอ้ยพี่ K ของปอยบานหมดทำอะไรเนี่ย ผมเลยเปลี่ยนจากควานเป็นกระแทกนิ้วทั้ง3เข้าออกแบบแรง ๆ เลยครับไม่สนว่าหีปอยจะพัง หรือจะเลือดซิบแค่ไหน ตอนนั้นน้ำเงี่ยนเต็มมือผมไปหมดแล้วปอยทนสาวควยผมต่อไม่ไหว เอามือดันหลังแอ่นหี เข้าหามือแบบสู้สุดตัว ขนาดครั้งแรกของเธอนะครับ ปอยคงเสียวสุด ๆ บวกกับการปวดฉี่ของเธอ เธฮเลยแตกออกมาทั้งน้ำเงี่ยนและฉี่ที่ร้อนมาก ออกสวนมือผมร้อนวูบ จนผมได้อารมณ์ครับตอนนั้น เยี่ยมเธอแรงมาก ครับ ผมสวนนิ้วจนฉี่กระเด็นเต็มตัวปอยไปไหม เลยตอนนั้น และบางส่วนก็เข้าปากผมก็มี แต่ก็ไม่คิดอะไร จนมันเริ่มเยอะขึ้นน้ำก็เต็มพื้น เราก็เลยลุกแต่ไม่ถอดมือออกนะครับ ปอยลุกนั่งยอง ๆ ส่วนผม นั่งยอง ๆ ข้างหน้าเธอให้เธอเยี่ยมออกมาให้หมดจนเธอ บอกเลยว่าเสร็จแบบสุด ๆ เลย ทั้งเสียวและทั้งเงี่ยน เธอบอกว่าที่ต้องฉี่เพราะทนไม่ไหวจริง ๆ ครับ เสียวจนช่องคลอดลัดไปหมอมือผมที่เปียกฉี่เธอ ก็เริ่มสาวนิ้วทั้ง 3 ต่อ ปอยนั่งยอง ๆ และก็มีน้ำเยี่ยวเธอออกมาตลอด ไม่นึกเลยครับ เด็กเรียนอย่างปอยจะเซ็กจัดขนาดนี้ ผมสาวนิ้วจนปอยได้ที่ และก็บอกให้เธอสาวควยผมให้เสร็จจะได้เสร็จพร้อมกัน ปอยบอกผมยืนขึ้น ผมยืนขึ้นซึ่งตอนนั้นควบผมตรงปากเธอพอดี เธอดูดเข้าปากเหมือนกับเคยดูมานับสิบแท่งเลยครับ ผมงง เลยตอนนั้น แต่ปอยก็ไม่เบาครับ เอาลิ้นลากยาวและอมทันที ทับแบบนี้บ่อย ๆ และตาที่อมไปด้วยความเงี่ยนก็ถ่ายทอด มาจากปากเธอสู่ปากควยผม ปอยดูดน้ำเงี่ยนที่ลายควยผมกินและบอกว่าทำไมน้ำพี่เค็มจัง ผม ถามต่อเลยครับชอบไหมล่ะ เธอไม่ตอบมองตาเยิ้มและแลบลิ้นเลียที่ปลายควยผม และรัวจนผมเสียวต้องกดเข้าปากเธอ ขืนปล่อยให้รัวลิ้นที่ปลายควย เป็นต้องฉีดน้ำขาวของผมให้เธอกินได้ง่าย ๆ แน่ ๆ ครับ พอเข้าปากใช่ว่าจะไม่เสียวนะครับ อย่างกับถ้าเลย เธอกลืนน้าลายลงคอ เหมือนพยายามขย่อนควยผมลงคอเธอให้ได้ ปอย ทำแบบนี้เหมือนหมั๋นเขี้ยวควยผมที่ขนาดประมาณ 7.5 คงได้ ผมเลยทนไม่ไหม ขอเอาควยออกจากปากเธอก่อนไม่งั้นต้องล่มแน่ ๆ ผมหาที่แถวประตูเพื่อจะฉี่ลดความเสียวในลำควยทิ้งบ้าง แต่ปอยก็จับควยผมแน่นถามจะไปไหน จะฉี่เหรอก็ฉี่ตรงนี้ซิ ผมงงเลยว่าเธฮพูดออกมาได้ไง บังเอิญผมเดินมาตรงประตูทางลงเพื่อมาเอาเก้าอี้ทำไฟที่วางไว้ ผมให้ปอยนั่งแหกหี ออก และให้เธอช่วยตัวเองให้ดู ผมเห็นตาปอยเยิ้มเลยครับ คงเงี่ยนสุด ๆ และยิ่งเกี่ยวผมก็อั้นไม่ไหว ขอเธอฉี่ใส่รูหีเธอ ปอยยอมครับ แหกขาจนกว้าง หมอยที่เปียกน้ำฉี่แตกกระจาย เพราะแรงดัน ผมเร็งลำควยให้เยี่ยวผม ไปโดนเม็ดแตดเธอเธอคงรู้ครับแอ่นเอวสูงจากพื้นและดึงควยผมจ่อที่ปากแคมบอก ให้ฉี่ล้างข้างในดีกว่าเสียดายหมด ปอยอุตส่า ลูดควยตั้งนาน ว่าแล้วเธอก็บีบควยผมเพื่อกั้นฉี่ผมไว้ ใครที่เคยปวดฉี่มาก ๆ คงรู้ว่าตอนบีบควยไว้มันเสียวแค่ไหน ปอยจับควยผมจ่อและดึงตัวผมเข้าหาเนินเธอ ผมก็ไม่ไหวแล้วครับกดควยพรวดเดียวมิดเลย แต่ก็ทำอะไรไม่ได้ เพราะเยี่ยวยังไม่สุดต้องปล่อยล้างรูหีเธอ ปอยบอกว่าเบ่งแรง ๆ เลย เอาให้หีปอย ............สะอาดเลยพี่ K ขา ปอยเสี่ยวจัง ทำไมเย่ยวพี่แรงอย่างงี้ โอ้ย....... โอ้ย พี่ K อ้า ๆ ๆ ๆ ๆ ๆปอยเสร็จไปอีกรอบ ถึงตอนนี้ผมเงี่ยนเต็มที่สาวควยเต็มที่เลยครับ แรงดันน้ำผมลดลงถนัดตา สาวควยสุดแรงเกิด จับปอยยืนขึ้นเลยครับ และหันหน้าแอ่น หี แอ่นควยสู้กันไม่ลดละ จนปอยคงมีอารมณ์อีกครั้ง3 จนได้ เอาขาอีกข้างเหยีบเก้าอี้ และเอามือจับกระโปรงนักเรียนขึ้น ตาก้มมองดูหีเธออมควย7.5 อย่างภูมิใจเป็นที่สุด แต่แปลกมองตั้งนานไม่เห็น ครางเลย ตาปอยมองไปข้างหลังผมซึ่งตอนนั้นไม่ได้คิดอะไร กดควยกระเหน่าหีเดก ม4 ไม่ลดละ จนปอยเธอต้อง ร้องดัง ๆ แปลกครับน้องปอยไม่มองหน้าผมเลย ตามองไปข้างหลังผมตลอด ผมเลยถามมองอะไร ปอยไม่ตอบ ครับแต่ปอยตอบด้วยการแอ่นหีสู้ควย และซีด ปาก ...........เบา ๆ โอ้ยพี่ ................หีปอยเอามันไหม .....มันซิจะ ................พี่จะว่าไหม ...........ว่า ๆ อะไรจ๊ะที่รัก......... ปอยเงียบ และสวนหีเป็นจังหวะเหมือนคนคิดอะไรสักอย่าง .......... ปอยย......จะขอ........ขออะไรจ๊ะว่ามาเลย............. ขอให้เพื่อน ๆ พี่ทั้ง 10 คน มาดูใกล้ ๆ ได้ไหม ผมเลย หันหน้าไปดูข้างหลังปอย มองมาตั้งนานที่แท้ดูพวกมันนั่งแอบชักว่าวนี่เอง ปอยคงยั่วอารมณ์ พวกเพื่อน ๆ ผมเล่นตอนที่เธอมองไปทางพวกมันแน่เลย สาวหีใส่ผมขนาดนั้นคงอยากให้มันนำแตกตรงหน้า แน่นอน ผมหันไปก็อายเลยครับ พวกมนควยคาในมือทุกคน ผมนึกว่าพวกเพื่อน ๆ ผมกลับกันไปหมดแล้ว ที่แท้แม่งรอดูกูนี่เอง ผมก็แกล้งหันกลับมา และบอกว่าทำไมล่ะ

Reply #1 on: July 13, 2010, 08:59:05 am

อยากให้พวกมันมาดูอะไร ปอยอยากใหพวกพี่ ๆ เขามาดูเราเอากันใกล้กว่านั้น น่าส่งสารจะตายพี่ดูซิ ไม่น่าเชื่อ ปอยแฟนผมที่คบกันมา แค่เดือนกว่า ๆ จะกล้าขนาดนี้ ผมตอบว่าไม่ได้พี่หวง ของปอยให้ใครดูได้ไง เธอมองไปทางพวกมันและสาวหีไม่ลดละ ปอยล้อเล่นน่า จะให้พวกเขามาได้ไง ผมอ่านตาเธอก็รู้ว่าเธอเริ่มตั้งสติได้อีกครั้ง และทำเป็นไม่สนพวกมั่นที่นั่งเลียงแถวชักควยดูเธออยู่ เธอร้องดังกว่าเดิมเหมือนจงใจให้พวกเพื่อนผมได้ยิน และบอกให้ผมนั้งลงกับพื้น เธอจะมีทีเด็ดให้ผม ผมก็จับเธอหันหลังเย็ดต่อเลยครับปอยหันหน้าโกงตูดมา ทางผม นมสบัดไปมาเหมือนกวักเรียกน้ำควยเพื่อน ๆ ผมไม่มีผิด ปอย จ๋า หี ปอย ทำไมมันจัง เย็ดใครมาบ้างเปล่าจ๊ะ ไม่เลยพี่ K ปลอยรอควยพี่มันตลอดชีวิตเลยจ๊ะ แต่ เธอคงไม่ลดละ พี่จ๋า เย็ดแรง ๆ เลยจ๊ะ ปอยใกล้จะเสร้๗แล้ว 4 ครั้งแล้วนะจ๊ะที่รัก ไหมอีกรอบไหม ไหมจ๊ะพี่ พี่ขอเบิ้นปอยเหรอจ๊ะ จ๊ะที่รัก โอ้ย .........อ้า........ปอย .........จ๋าพี่จะ ...จะเสร็จแล้ว ออกข้างในไม่ได้นะจ๊ะต้องออกข้างนอก นะ ปอยไม่อยากท้อง .......จ๊ะผมเย็ดเร็วขึ้นจนผมสุดแรงกั้น อัดควยเต็มที่ ปอยจ๋าพี่ไม่ไหวแล้ว ออกแล้วจ๊ะ โอ้ย.......อ้า ผมดึงควยออกมาพร้อมกับน้ำเงี่ยนปอยที่ไหลออกมาเป็นมันตามลำควยผมเต็มไปหมด ปอยหันหน้ามาทายผมและชำเลืองมองเพื่อน ๆ ผมทั้ง10 แบบยั่วยวน และปอยก็เอาหน้าอกขนาดย่อมของเธอแอ่นรอน้ำเงี่ยนผม จนเต็มอกไปหมด ปอยไม่ปล่อยให้เสียแรงรีดของหีเธอ จักแจงเอามือประหลาดน้ำเข้าปากจดหมด ผมถึงกับทรุดตัวนั่งลงแบบหมดแรงส่วนปอยก็ นั่งยอง ๆ เอามือลูบคำรูหีตัวเองอย่างแผ่วเบา และบอกว่าปอยยังค้างอยู่เลย ต่อได้ไหม ผมบอกต้องพักสักครู่ ผมรูดซิปกระดุมกางเกงขึ้นปล่อยให้ปอยนั่งรอผมข้างบน ผมจัดการลงไปด้านหน้าของกรมอุตุเพื่อซื้อน้ำดื่มและ หากระดาษชำระมาให้ปอย ก่อนลงผมเดินไปหาพวกมัน ก็ปรากฏว่าพวกมันแว็บหายไปกันหมด เพื่อนผมน่ะจริง ๆ เลย แต่ตรงทางลงบันไดที่พวกมันยื่นชักว่าวกันนั้นน้ำเต็มพื้นเหม็นคาวคุ้งไปหมด จนเหมือนคนทำแป้งเปียกหกอย่างไงอย่างงั้น ผมโทรหาพวกมันแต่พวกมันบอกว่าดูหนังสด ของผมกับปอยมันดีว่ะ ผมบอกรู้แล้วปอยบอกพวกมึงแอบดูกู ทำอะไรกันอยู่ ผมถามพวกมันอยู่ไหนมันบอกขึ้นมาบนตึกทำงานแล้วกำลังจะเก็บของกลับ มันถามจะกลับกับพวกมันไหม ผมตอบไม่หรอก ปอยรอกูอยู่ข้างบน พวกมันก็บอกตามใจผม ผมเดินไปที่ ร้านที่อยู่ในปั้มบางจากข้างกรมซื้อของตามต้องการ และเดินเพื่อไปหาปอย แต่พอไปถึงก็ไม่เจอปอยแฟนผม ผมก็ไปตามแถวห้องพักในกรมที่เธออยู่ข้าง ๆ ตึก ก็ไม่มีใคร ถามยายเธอก็ไม่มี ผมก็ใจไม่ดีนึกว่าเกิดอะไรขึ้น เลยรีบกลับไปดาษฝ้าอีกครั้ง ผมเดินหาสักพักก็ยืนมองลงมาข้างล่างเห็นพวก วัยรุ่นที่เล่นบอลอยู่สนามหลังกลม เดินเข้าไปในพุ่มไม้ข้างสนาม ผมใจไม่ดีรีบ ตามไปได้ยินเสียงร้องครางเบา ๆ แต่ก็เข้าไปไม่ได้พวกมันประมาณ 22 คนยืนทั่วสนามไปหมด เหมือนคอยดูลาดราวให้กันและกัน ผมเลยเข้าไปถามว่าเห็นเด็ก ม. ปลายผ่านมาไหมพวกมันก็บอกว่า ไม่มีนี่ ที่นี่มีแต่แฟนหัวหน้าพวกมันกำลัง อยู่กับหัวหน้าพวกมันอยู่ ผมเลยแน่ใจว่าคงไม่ใช่ปอยแน่ เลยเดิน ออกมา ผมขึ้นไปรอปอยอยู่บนดาดฟ้า ตั้งแต่ หกโมง กว่าจนเกือบ สองทุ่ม ระหว่างนั้นไปสนามก็มืดแล้ว แต่พวกมันก็ไม้ได้เล่นบอลอะไร เห็นวิ่งเข้าวิ่งออกพุ่มไม้เป็นว่าเล่น บางคนนั่งขอบสนาม และพูดคุยกันสนุกสนาน ผมก็เลยจะกลับบ้านแล้ว ผมรอจนสองทุ่มกว่า ๆ ก็เดินลงไปจากตึก พวกมันบางคนก็เดินสวนผมขึ้นมา ตรงชั้น 2 และมองผมแปลก ผมได้กลิ่นคล้ายกับกลิ่นน้ำหอมของปอย ใจคอก็เริ่มไม่ดี นึกไปต่าง ๆ นานา ผมเดินออกมากระว่าจะเดินหาสักครู่ก่อนกลับ ปรากฏว่า ที่สนามไม่มีใครอยู่อีกแล้ว ผมเลยเดินไปที่สนามกระไปตรงที่พวกมัน วิ่งเข้าวิ่งออกกันเพื่อดูว่ามีอะไรกัน ปรากฏว่ายิ่งเข้าใกล้ยิ่งได้กลิ่นน้ำกาม คุ้งไปหมด จนผมแน่ใจเลยว่าพวกมันทำไม่ดีแน่ ๆ พวกมันคงพาใครมาข่มขืนแน่ ๆ ปรากฏว่าผมเข้าไปก็ ต้องตกใจ ปอยนั่งเยเอามือล้วงรูหีตัวเองอย่างเมามัน รอบ ๆ ตัวมีถุงยางตกเต็มไปหมด มีขวดน้ำ เกลื่อนกาด ผมอึ้งสักพัก คิดในใจจะทำไงต่อไปดี จะเดินจากไป หรือเข้าไปหา ผมยืนสักพักก็เห็นปอยนั่งล้วงสักพักก็เอามือเข้าไปถึง 4 นิ้ว และก็ปรากฏว่าเมื่อปอยเอามือออกมา มีน้ำเงี่ยนติดออกมา ขาวข้น เต็มอุ้งมือ ปอยทำสัก 2-3 ครั้งคงจะได้ น้ำเชื้อพวกมัน 20 กว่าคนเต็มมือปอยผมตกใจเลยครับ ทีผมจะปล่อยใส่ก็ไม่ยอม แต่ทีนี้ดูเธอทำซิครับ เอาเข้าไปเต็มช่องคลอดเลย ปอยเอาน้ำที่พวกมันทิ้งไว้ล้าง จนเกลี้ยง และเอากระโปรงนักเรียนที่กองกับพื้นมานุ่ง แต่สังเกตเธอไม่ได้ใส่กางเกงใน คงจะถูกเอาจนหายไปแล้วมั้ง โถ๋ปอย ไม่น่าเลย ผมรอจนปอยแต่งตัวเสร็จ และเดินเข้าไป ปอยทำท่าตกใจ มองผมด้วยความตกใจ และมองไปรอบ ๆ เอาเท้าเขี่ย คราบน้ำบนพื้นให้พ้นตัวเธอ บ้างก็เอาเท้าเขี่ยถุงยางที่น้ำงี่ยนพวกมันเต็มถุง ให้พ้นสายตาผม เธอจ้องหน้าผม และพยายามเดินหนี กลับตึกของเธอ ผมเดินตามเธอและดึงเธอขึ้นไปที่ ๆ เรามีอะไรกันเมื่อตอนเย็น ผมถามเธอว่าเกิดอะไรขึ้น ปอยเงียบไม่ตอบ ผมเดินตามปอยสังเกตเห็นว่าปอยเดินขาถ่าง ๆ และดูจะอ้าเลยดีกว่า ระหว่างทางตอนเดินขึ้นบันได ผมเห็นคราบน้ำเชื้อไหลออกมาตามน่องอย่างเห็นได้ชัด ปอยพยายาม เอามือลืบ แต่ก็เป็นยางเหนียวติดมือเธอ ขึ้นมา จนถึงดาดฟ้า ปอยนั่งตรงเก้าอี้ และมองหน้าผม ผมถามเกิดอะไรขึ้น ปอยไม่ตอบ และถามผมกลับพี่หายไปไหนตั้งนาน ผมตอบก็ไปหาน้ำ มาให้กิน แต่กลับมาก็ไม่เจอ ปอยเงียบ และมองหน้าผม ผมถามว่าเกิดอะไรขึ้นเธอตอบเสียงสั่น ๆ ว่าเธอโดนพวกสนามฟุตบอล ทำไม่ดี ผมถามเกิดได้ไง เธอบอกว่าหลังผมลงไปซื้อของ พวกมันสองค้นขึ้นมาเล่นยาบนตึก และเธอก็อารมณ์ค้าง แอบช่วยตัวเองอยู่ไม่ทันระวัง พวกมันสองค้นเข้ามาข้างหลังและจับเธอกดลงกับพื้นสอดควยใส่อย่างไม่ยากเย็น ปอยบอกว่าเธอพยายามขัดขืนแต่ก็ฝืนไม่ไหว ผมถามว่ามันใช้กำลังเหรอ เธอบอกเปล่า เธอเงียบและมองหน้าผม ส่วนขาเธอ ก็หนีบไปหนีบมาเหมือนคนคัน หีอย่างไง อย่างงั้น สักพักถามต่อไปอีกว่า และพวกมันทำไงกับปอย ปอยก้มหน้าและเล่าว่า พวกมันจับเธอโก้งโค้งและเย็ดจนเธอเยี่ยวแตกไปอีกครั้ง ผมถามต่ออีกว่า พวกมันเอาปอยเยี่ยมแตกเพราะกลัวเหรอ เธอตอบเปล่า ผมถามและทำไมถึงฉี่แตก เธอบอกก็เหมือนตอนที่ทำกับพี่น่ะแหร่ะ ถามทั้งโกรธทั้งหึง และก็มีอารมณ์แปลก

Reply #2 on: July 13, 2010, 08:59:43 am

เมื่อได้ยิน อยากถามต่อ ให้หมด เธอมองหน้าผมและทำท่าทางกลัวผมโกรธ และผมก็เลยนั่งข้าง ๆ เธอ ยิ่งนั่งใกล้กิ่นคาวน้ำเชื้อพวกมันก็คุ้งเข้าจมูกผม จนผมต้องถามว่า และฉีดลดของมันเลยเหรอ เธอพยักหน้ารับ และผมก็ถามต่อ ว่าตกลงเสร็จกับพวกมันไหม เธอตอบว่า 2ครั้ง ผมถามต่อว่า คนละครั้งเหรอเธอส่ายหน้าเหมือนบอกว่าไม่ใช่ผมเลยถามว่าและคนที่สองล่ะเอา ปอยกี่รอบเธอทำมือให้ดู 4 นิ้ว ผมถามว่า ตกลงโดนพวกมัน 4 รอบเหรอ เธอตอบว่าเปล่าและตอบว่าเธอโดน คนละ 4 รอบ และเธอก็บอกว่าเสร็จไปสองครั้งกับพวกมัน ผมรู้ทันทีว่าเธอโกหก ผมถามเสียงแข็งเลยว่าอย่าโกหกพี่นะ พี่รับได้ทุกอย่างตกลงปอยเสร็จไปกี่รอบกับพวกมัน ปอยมองหน้าผม และตอบว่า 12-13 จำไม่ได้ ผมเงี่ยนสุด ๆ เลยครับตอนนั้นเอามือจับต้นขาปอยและรูบเบา ๆ เหมือนปลอบเธอ แต่ใจผมอยากจับเธอกดเย็ดซ้ำให้หนำใจให้เธอเข็ดเลย แต่ต้องทำเป็นไม่คิดอะไร สักพักปอยนั่งลงกับพื้นกอดเข่าสองข้างกดหน้าลงกับเข่าตัวเองโดยลืมไปว่าไม่ ได้เก็บชายกระโปรงขึ้น ทำให้หีที่มีนำพวกมันไหลออกมาให้ผมเห็นได้ชัด มองข้าง ๆ แคมปรากฏว่าขนของปอยหายไปไหนหมดก็ไม่รู้ ทำเอาผมใจหายวูบ และมองไปสักพักทำเอาผมอึ้งเลยครับ มีคาบน้ำพวกมันติดตามง่ามขาเต็มไปหมด และมีเลือดซิบตามแคมใน ขนาดปอยนั่งกอดเข่า รูหียังมีรอยว่างเท่า 1 นิ้วไม่คิดเลยโดนอะไรมาบ้าง ผมนั่งมองไปก็ถามปอยไปว่าลงไปข้างล่างได้ไง ปอยเงียบ และบอกว่าเธอจะลงมาหาผมแต่พวกมันลั้งเอาไว้และบอกว่า หากปอยจะไปต้อง ทำให้พวกมันขึ้นสวรรค์อีกคนละรอบ ปอยก็คิดอยู่นาน เธอหายเงี่ยนแล้ว แต่ว่าต้องทำเพราะเอาตัวรอดผมก็เข้าใจ ปอยเล่าว่าพวกมันยืนขึ้น เอาควยจ่อตรงหน้าเธอดูดให้เหมือนกับที่ทำกับผม เพื่อให้พวกมันเสร็จในปาก แต่พวกมันก็ยอม และก็ให้ปอยดูดจนน้ำแตกคาปากปอยอีกคนละรอบ จนสุดท้ายต้องใช้รูหีเธอให้พวกมันเป็นรอบสุดท้ายปอยกัดฟัน ดูดควยให้พวกมันโด่อีกครั้ง พวกมันคนหนึ่ง ฉวยโอกาสตอนที่เธอโกงตัวดูดควยให้เพื่อนมัน เอาควยจ่อที่รูดเธอ และจับเอวเธอใส่ควยมันทันทีปอยบอกว่าเธอเจ็บมาก เพราะน้ำแห้งแล้ว แคมฉีกแดงเกือบ 2 เซ็น ผมมองดูรูตามคำพูดที่เธอเล่ามาก็คงใช่เห็นรูเธอกว้างกว่าเดิมเยอะมาก แต่มันก็ไม่ยอมปล่อย เธอสักที กระแทกทั้งที่ไม่ใส่ถุงยางด้วย ซึ่งทำให้เธอกลัวมากเพราะเธอรู้ว่าพวกมันติดยา เลยทำให้ไม่มีอารมณ์เลย ส่วนเพื่อนมันที่ยืนเห็นปอยอ้าปากด้วยความเจ็บ จึงดันดุ้นควยเข้าปากเพื่อให้เสียงปอยหยุดร้อย ปอยบอกว่าหากเธอขัดขืนคงเจ็บเลยต้องสร้างอารมณ์ด้วยการ ให้เพื่อนมันดูดนมเธอให้ แต่พวกมันคงกัดมันมาก กัดนมปอยเป็นแผล ปอยบอกตอนนั้นไม่รู้สึกอะไรเพราะมันชาตรงหัวนมมาก ผมมองเธอด้วยความเงี่ยนจนทนไหม ผมเลย บอกให้เธอหยุดเล่า และจับขาเธอถ่างออกเพื่อดูรองรอยของเธอ เธอตกใจมาก ถามผมว่าจะทำอะไร ผมบอกพี่ขอดูหน่อยนะ ว่าเป็นอะไรมากหรือเปล่า ปอยถ่างขาตามคำขอ สองมือยันหลังเอาไว้ ผมเอามือแหวกดูเห็นแคมปอยปิ้นมากเลยครับ อย่างกับกลีบกุหลายที่โดนขยำเป็นรอยดำตรงปลายแคม ไม่มีผิด และเม็ดก็แดงตลอด และขยายเมื่อนิ้วผมโดน สงสัยว่าโดนควยรูดจนแยกไม่ออกว่าไหนนิ้วไหนแท่งควยกันแน่ ปอยอ้าขาและมองตาม และบอกว่าพวกมันจับปอยเย็ดสักพัก อีกคนที่ดูดนมก็เปลี่ยนลงมานอน อีกคนที่เอาควยออกก็จับผมเธอนั่งทับแท่งเพื่อนมัน ปอยจับแท่งมันจ่อและเพื่อนมันเห็นว่าปอยเผลอเลยจับใหล่กดลงอยากจัง ธอบอกว่า เสียวและเจ็บมาก ปอยคงรู้แล้วครับว่าผมมีอารมณ์ที่เธอเล่า เธอก็เลยเล่าออกมาตรง ๆ เพื่อให้ผมเงี่ยนและยอมรับคำพูดเธอและเรื่องที่เธอเจอมา ผมเผลอเอานิ้วแย่รองเธอไปตามเรื่องที่เธอเล่ามาเอะใจตอนที่เธฮเผลอครางออกมา โอ้ยพี่ K ปอย.....ปอยอะไรผมถาม......พี่ทำอะไรล่ะไหนบอกว่าดูแผลให้ปอยแต่ไงเอานิ้ว แหง่ล่ะ ผมก็บอกว่าดูว่าหลวมไหม ปอยมองหน้าผม และตอบว่าแค่นิ้วก็ต้องหลวมซิ ผมเลยบอกว่าอย่างั้นรอง2นิ้วไหม เธอบอกว่าไม่เอา ขอรองแท่งตอนเย็นดีกว่า เธอคงเงี่ยนแล้ว และผมก็ต้องการรู้เรื่องว่าเธอโดนอะไรมาบ้าง ผมเลยจับเธอมานั่งตักผม ปอยดึงกระโปรงขึ้นถึงเอว และนั่งบนตัก โดยมีควย 7.5 วางพลาดเนินหีที่โดนมาเป็น 20 คนเมื่อไม่กี่ชั่วโมงนี้เอง ปอยจับควยผมเล่นและถามว่ารับได้ไหม ที่ปอยพลาดแบบนี้ ผมเลยพูดไปว่าพลาดเหรอ แต่ทำไมเห็นทนได้ เธอเงียบและสาวควยผมเร็ว และถามว่าพี่ทนได้ไหม เวลามีใครมาสาวของพี่แบบนี้ ไม่ต้องตอบหรอกปอยก็เหมือนกัน และพี่รับได้ไหมที่ปอยโดนแบบนี้ ผมถามเธอว่าและชอบไหม เธออายหน้าหนี แต่มือช้ายสังเกตดูเธอเอานิ้วแหย่รูเธอเล่นตลอดเลย ทำเอาผมเงี่ยนสุด ๆ เลยถามว่าและชอบไหม เธอพยักหน้าและมองที่ควยผม เธอรู้ว่าน้ำพวกมันไม่หมดในร่องเธอ เธอเลยจับควยผมตั้ง และขึ้นเอวสูงขึ้นจับควยผมมุดเข้ารูเธออย่างสบาย ผมตกใจเลยครับก่อนลงไปซื้อน้ำหีฟิตมาก ๆ อย่างกับเอาเด็กประธม แต่ตอนนี้รูเธอ กลวงไปหมด ไม่มีอะไรบีบรัดผมเลย เธอถามว่าพี่ชอบไหมเวลาที่ปอยทำแบบนี้ ผมพยักหน้า เธอกดเอวลงมาและยกขึ้นลงตามคำตอบผม และผมถามเธอว่าขึ้นคล่อมควยมันปอยทำไงต่อปอยยกเอวสาวขึ้นลงและบอกว่าแบบนี้ ไง จนผมขนลุก หีเธอเริ่มทำงานร่องเสียวบีบลัดแรงมาก เหมือนคนออกแรงกำมือกำลำควยผมไม่มีผิด ปอย ยกเอวเร็วขึ้นแลละบอกว่า ปอยจะเล่าตรง ๆ นะ พี่รับได้ก็รับ ปอยขย่มให้พวกมันสุดแรงเกิดเลยแหร่ะ ควยมันทั้งใหญ่ทั้งยาวใครจะทนไหว ผมฟังก็เงี่ยนตามไปด้วย ปอยเหมือนกระหรี่ที่โดนควยมา ตลอดชีวิต และขาดมันไม่ได้เสียแล้ว ปอยแร่งเอวเร็วขึ้นและบอกว่าพวกมันชมหีปอยว่าฟิตมาก ๆ จนปอยอารมณ์เคิ้มตามพวกมันกดยีใส่ควยมันไม่ยั้ง ส่วนเพื่อนมันก็เอาควยมาจ่อที่ปากปอย ปอยก็ทั้งดูดและขย่อนมันเหมือนกับพี่นั่นแหร่ แต่ของมันทนไม่ไหว เสร็จลงคอปอยไป 1 คน แต่อีกแท่งที่เธอกระแทกไม่มีทีท่าจะง่าย เธอก็เสร็จแล้วหลายครั้ง และเธอก็จวนแล้วกับครั้งที่เท่าไหร่ไม่รู้ เธอกดเอวอัดควยมันแน่และบอกว่าเสร็จข้างนอกนะ พวกมันพยักหน้า แต่ปอยก็พลาดท่าเมื่อพวกมันจับปอยกดลงดื้อ ๆ และกระตุกควยฉีกน้ำเชื้อพวกมันเข้าสู่มดลูกเธอ ปอยรู้ทันว่ามันฉีดน้ำเชื้อเข้ามา ปอยตัดสินใจเป็นไงเป็นกัน ขย่มเอวตามมาติด ๆ พี่ขา.......พี่ รอน้องด้วย........อ้า ........โอ้ยควยใหญ่ยาวอย่างงี้ ฉีดเข้ามาได้ไง ท้องหมดซิ

Reply #3 on: July 13, 2010, 09:00:15 am
เธอ ว่าไปก็ขย่มควยผมไป และบอกว่าพี่แตกในตามพวกมันก็ได้นะ ปอย อยากโดนหลาย ๆ น้ำเหมือนเมื่อเย็นจังเลยพี่ K ขา อ้า .... ..... . ปอยครางและเสร็จคาแท่งผม แต่ผมซิมันยังไม่ออกเลย เธอคงอารมณ์ค้างกดเอวตามเป็นจังหวะ และ ก็ยืนหันหน้ามาทางผมจับผมกดเชิดหน้าปอย ยืนขึ้นและบอกว่าพวกมันเสร็จกันหมดทุกคน และเธอก็ขอระบายความซ่านที่คารูเธอเธอจับไอ้เลวที่ปล่อยใส่เธอนั่งลง ยื่นคอมหน้าและจับมันเลียให้น้ำมันออกมาจนหมด เธอคงลืมไปนี่คือแฟนเธอ ปอยจับผมนั่งลงและเอาหีบี้กับปากผมจนเธอเสียวสุด ๆ และโก้งโค้งรอผมสวมควยอีกที ผมเอาควยใส่ให้เธอและถามต่อว่ามันกินในร่องปอยด้วยเหรอปอยหันหน้ามามองและ ดันเอวเข้าหาควยผมและบอกว่า จ๊ะพี่ มันดูและเลียจนหมด ปอยก็เสียวอีกจนได้ ก็มันเล่นเอาลิ้นดันจนสุดโคนลิ้นเลยนี่คะ ใครจะทนไหว และปอยลงไปข้างสนามได้ไง
ปอยสวนหีทันทีที่ผมถาม พี่นี่เข้าใจยากจริง ๆ ก็บอกแล้วไง ว่าคนว่าเงี่ยนอีกแล้ว และไง ก็ลงไปกับพวกมันที่สนาม พอลงไปเท่านั้น แหร่ มันลากปอยไปตรงพุ่มไม้ และเอาน้ำให้ปอยล้างรูรอพวกมัน ปอยก็เลยบอกว่าล้างทำไม พวกมันสองคนไม่ตอบ และเดินไปหาเพื่อนมัน 20 กว่าคนในสนาม พวกมันคนแรกชื่ออะไรไม่รู้รู้แต่ว่าใส่เสื้อเบอร์ 11 เข้ามาหาปอยและบอกว่าอยากกลับตึกหรือยังปอยด้วยความเงี่ยนที่ค้าง กดหีกับควยผมเล่าด้วยความเมามันว่า ปอยเลยตอบไปว่ายัง อยากนั่งเล่นก่อน พวกมันทั้งทีมกเข้ามาทีละคน ต่างมองดู ปอยน้องน่ารักแสนซื่อ ด้วยความเงี่ยนง่านและกัดมันตาม ๆ กัน ปอยถามมองอะไรพวกมันไม่ตอบปอยมองตามสายตาพวกมันคือพวกมันมองดูรูหีเธอที่มี น้ำหล่อลื่นไหลออกมา เธอนึกได้ว่าเธอลืมกางเกงในตอนที่ลงตามพวกมันมาก พวกมันไม่รอช้าล้อมวงน้องปอย ปอยเล่าต่อว่าหลังจากล้อมปอยใช่ไหม.......อ้าพี่เย็ดลึก ๆ หน่อยซิ.......อ้านั่นแหร่ะ ค่อยมีอารมณ์เล่าต่อหน่อย ผมเลยบอกว่าแล้วไงต่อ พวกมันก็แบ่งกันเป็นทีมของพวกมันเข้ามาทีละ 11 คน ตามแต่ละทีม ลงแขกปอกบ้าง บางคนดูบ้างชักว่าวใส่หน้าปอยบ้าง บางคนก็เอานิ้วแหย่หีปอยพร้อมกับควยบ้าง ก็เล่นเอาเสียวเจ็บมาก ๆ เลย ปอยเล่าไปพร้อมกับจับควยผมออกจากรูเธอ และลากควยผมเดินตามเธอลงมา และถามว่าอยากรู้ไหมว่าแล้วไงต่อ เขาเย็ดปอยจนน้ำแตกเป็นคนละ 2-3 รอบ คงได้ บางคนเอาน้ำเชื้อทาก้นและเย็ดก้นปอยก็มี และบางคนก็ให้ปอยขย่อนลำควยให้จนเสร็จ พอลากผมจนถึงลาวบันได ก็แอ่นหี ถลกกาโปรงขึ้นแยกขาออก และภามผมที่งงว่า เธอทำได้ไง ว่า จะมองอะไรเข้ามาซิคะพี่ K มาต่อให้เสร็จเดี๋ยวก็มีคนอื่นมาต่อแทนพี่อีกหรอก
ผม เข้าที่เข้าทาง ไม่ทันตั้งตัวปอยสวนร่องหีเข้าหาลำควยทันควัน เป็นไงอยากฟังต่อไหม ปอยเอาหีลูดควยผมอย่างไม่สะทกสะท้าน กดแรงกว่าเมื่อเย็นด้วยซ้ำ และเธอก็เล่าต่อว่า พอทีมแรกเสร็จ พอใจ พวกทีมสองก็มา พวกมันเห็นตูดปอยเข้าง่ายแล้วมั้งก็เลยสวมเข้ามาที่ตูดปอยบ้างที่รูล่างบ้าง ส่วนพวกที่เงี่ยน ๆ ก็ชักว่าว และเอาน้ำมากดลงที่ปากปอย ปอยก็ได้อารมณ์วิ สวนหี สวนตูดใส่มันไม่ยั้งเลย พี่รู้ไหม บางคนเล่นเอาปอยเอวเคล็ดเลยก็มี บางคนควยมันใหญ่ยาวมาก ๆ ก็ต้องเอารูหี ให้มันเอา ไม่งั้นมันเอาตูดเป็นอันเจ็บแน่ พี่รู้แล้วใช่ไหม ว่าแฟนพี่โดนอะไรมา โกรธปอยไหม อ้า........ควยพวกมันเอามันกว่าพี่อีกนะคะ........อ้าพี่ K ขาปอยใกล้อีกแล้ว อ้า ...... อ้า ....ว้ายพี่ปวดฉี่จังเลย อ้า.............ปอยเสร็จตามสไตร์ของเธออีกครั้ง ฉี่ลดลำควยผมเป็นทางยาวและไหลนองลงพื้นตามขั้นบันได ซึ่งตอนนั้นก็ปาเข้าไป 5 ทุ่มกว่าแล้ว เธอคงเงี่ยนค้างมา และคงเจอสิ่งที่ปลดปล่อยเธอจากโลกที่มีแต่หนังสือของเธอด้วยการมีคนอย่างผม และพวกควย 22 แท่งเอาควยมาไขให้หีเธอได้เจอน้ำหล่อเลี้ยงที่ชุ่มฉ่ำอย่างไงอย่างงั้น ปอยกดหีค้างสักพักก็ถามว่าต่อเลยไหม ผมไม่เสร็จเลยครับ เลยพยักหน้าต่อเลย ปอยสาวหีใส่ควยผมเบา พร้อมกันเยี่ยวเธอที่เหมือนมีอะไรอัดออกมาเป็นเสียงดัง ฟีด....ฟิด สัก 10-15 นาทีก็หายไป ผมสังเกตเห็นปอยสาวหีหนักขึ้นและบอกว่าไม่จบแค่นั้นหัวหน้ามันเอากรรไกรตัด ขนปอยทิ้งและให้เพื่อนมันเอาคัสเตอร์โกนขนปอยทิ้งก่อนที่มันจะเอาปอยเป็นคน สุดท้าย และบอกว่ามึงเจอมากี่คนแล้วปอยเล่าและบอดหีเธอตามเสียงและจังหวะที่เล่ามา และปอยก็ถามว่าพี่ไม่โกรธปอยใช่ไหมที่โดนอะไรแบบนี้ ผมพยักหน้าและดึงควยออกมา จ่อที่ก้อนเธอ เธอมองหน้าและบอกว่า อยากเป็น คนที่ 23 เหรอ ผมตอบใช่ เธอเอามือแหกก้นเธอออกจากเห็นได้ว่ามีน้ำเชื้อค้างคาอยู่มาก ปอยเอาน้ำลายใส่มือและทาก้นตัวเองอย่ารู้งาน ปอยแอ่นก้นให้ผม และ ผมก็จัดการกดควยใส่ก้นเธอ เธอร้อง อ้า...........สุดยอดเลย ผัวขา..........เธอชอบมากเลยทีเดียว ตอนนี้ปอยบอกว่า หัวหน้ามันอาควยที่เล็ก ๆ ออกมาจากกางเกง และเอามาจ่อที่หี เธอ ปอยบอกว่ามันสั้นมาก และเล็กด้วย เธอต้องจำใจ ให้มันเอา ใจเสร็จ เธอบอกว่า ควยเล็ก ๆ แต่น้ำไม่น้อยเลย แถมออกใส่ร่องล้นออกมาต่างหากเล่นเอาเธอต้องเอามืออุดรูดไว้เลย ปอยบอกว่า น้ำมันกลิ่นฉุนมาก และเหนียวเหมือนแป้งเปียก ปอยบอกว่ากลิ่นของมันทำให้เธออารมณ์ขึ้นอย่างแรง เธอ เอานิ้วจิ้มรูหีตัวเองและใส่ปากอย่างเอร็ดอร่อย เธอบอกว่าพี่รู้ไหม พอมันเอาเสร็จ พวกมันก็แยกย้ายกลับห้องพวกมันปอยก็นอนอย่างงั้น จนพี่มาเห็นเนี่ยแหร่ และดันมาตอนที่ปอยอารมณ์ค้างอีกนะ ผมเลยถามว่าถ้าพี่ไม่มาจะทำไง คงขึ้นห้องตามหัวหน้ามันไปน่ะซิ น้ำอร่อยอย่างงั้นขอกินสักคืน ยอมโดนยายด่าก็ยอม ผมฟังแล้วสุดจะทนความเงี่ยนได้ จับเอเย็ดจน สุดกั้น ปอยเห็นผม เร่งก็ เลย พูดยั่วว่า เก่งจริง ต้อง เอาให้เสร็จพร้อมกันนะ ไม่งั้นปอยต้องลงไปที่สนามรอพวกมันลงมาเย็ดแน่ อ้า พี่เค อ้า..............ต่อซิคะ อ้า......ซีดปอย เมียจ๋า..............อ้าพี่เค อ้าออกเลยค่ะ ...........อ้าเราเสร็จจนหมดแรง ปอยยังคงเงี่ยนเป็นระยะ เหมือนคนเสียสติ นิ้วต้องค้างในรูตลอดเวลา ส่วนผมก็สุดทนไหม ตามลีดความจริงของเธอจนถึงตี 2 และกลับบ้านมาด้วยความเพลียที่สุด ก่อนกลับต้องพาปอยไปส่งที่หน้าห้อง และ บอกว่าห้ามออกมาตอนกลางดึกอีก กลับมาผมหลับเป็นตาย และไปฝึกงานตอนเช้า บอยก็เดินขึ้นมาหาผมที่ห้องสมุดและบอกว่าเย็นนี้พวกมันนัดปอยไปอีกพี่ไป ด้วยไหม ผมมองหน้า และยิ้ม เธอบอกว่าเธอมีเรื่องจะสาระภาพ ผมบอกว่าบอกมาเลย เธอว่ามาตรง ๆ ว่าเมื่อคืนเธอไม่ได้กลับเข้าห้อง เธอเข้าไปและอกมาอีก ที่สนามบอลและโดนรุมลงแขกจนหมดทั้งหอพักในกรม ............ผมฟังและถึงกับช็อกเลยครับ ปอยแฟนผมกลายเป็นกระหรี่กรมอุตุไปแล้ว เพื่อน ๆ ผมพอรู้ข่าวลือในกรมก็พากันมาขอผมเอาปอยจนผมต้องลากปอยมาให้พวกมันเอาจนหนำ ใจ และปอยดูไม่หยุดความเงี่ยนไว้ได้อีกต่อไป เธอต้องนอนกับผู้ชายคืนนึงไม่ต่ำกว่า 10 คนจนตอนนี้ปอยเป็นดาวอุตุไปแล้ว หลังจากผมฝึกงานเสร็จก็ตีจากไป แต่ก็คิดถึงพลังหีเทอร์โบของปอยไม่หายจนบางทีต้องโทรหาเธอให้มาบริการผมกับ เพื่อน ๆ ที่บ้านก็มี ตอนนี้เธออยู่มหาลัยแถวลาดกระบัง หน้าอกหน้าใจโตกว่าเดิมหุ่นดีมาก ๆ และเดินถ่างกว่าเดิมอีกต่างหาก เธอชื่อจริงชื่อ........................

Reply #4 on: July 13, 2010, 09:01:24 am

หลัง จากที่ผมและเพื่อน ๆ มีอะไรกับน้องปอยแล้ว ปอยก็ยังคงกูแลผมอย่างดี ผมไม่มีความคิดรังเกลียดเธอแม้แต่น้อย เพราะผมบอกตรง ๆ ครับ พวกเราคิดต่าง กับคนทั่วไป เราถือว่าเรื่องคู่นอนเป็นเรื่องส่วนตัว รับได้ก็รับ รับไม่ได้ก็แยกกันไป ผมก็คบกับปอยต่อมาเลื่อย ๆ จนเรื่องบางเรื่องที่ผิดศีลธรรมก็เกิดขึ้น ช่วงที่ปอยกับผมห่าง ๆ กันไป ปอยก็มีแฟนใหม่ เป็นทหารที่ลพบุรี แรก ๆ ที่ผมถามก็บอกมาจีบเฉย ๆ ที่หลัง ๆ ปอยห่าง ๆ ผมไป และก็ทำให้พวกผมและเพื่อน ๆ ต้องสงสัยทุกครั้งที่ลงแขกปอยทุกอาทิตย์ เหมือนไปเจออไรที่ใหญ่และรุนแรงกับพวกเรา แรก ๆ พวกเราก็ไม่สงสัยอะไร อาจเป็นเพราะพวกเราเย็ดเธอมาก จนกลวงไปหมด พวกเราทั้ง 10 คน ก็รุมเธอตามปกติเหมือนที่เคย เอ้ เพื่อผมใส่ควยยาวลงหีน้องปอยอย่างช้า ขณะที่พวกเราก็นั่งคุยกันต่าง ๆ นานา จนเมือกขาว ๆ ของน้องปอยไหลเต็มควยเอ้อย่างเห็นได้ชัด พวกเราเห็นความเงี่ยนของน้องปอยจนชินแล้วครับ แต่ปอยซิครับไม่เคยชินกับควยพวกเราสักที โดนทีไรต้องร้องลั่นทุกที ปอยเอามือขวาแหมกแคมสองข้างและร่อนไปล่อนมาบนหน้าเอ้ เอ้พยายามอ้าปากเลียหีให้ได้ ปอยซิครับ ลีลาหน้าดู เอาหีรูดปากครั้งนึง และก็เอาออกมาแหก ให้เอ้ดู เพื่อเป็นการล่อน้ำลายอย่างไรอย่างนั้น เอ้ทนความเงี่ยนไม่ไหวมั้งครับ ผมเห็นมันจับเอวปอย และดึงเข้าหาปากที่มีลิ้นยาว ๆ เสียบเข้าล่องเสียวปอยพอดี อ้า..........พี่เอ้ ใจเย็นซิ........โอ้ย ........ปอยไม่หนีไปไหนหรอก อ้า.....อา.......อูย ย ย ย.......เสียวจังเลยพี่.......ตรงนั้นแหละค่ะ......อ้า ปอยคงเสียวจริง ๆ ครับ จับหัวไอ้เอ้ มุดกดเข้าล่องอย่างไม่เกรงใจพวกเรานั่งเล่นนั่งคุยกันเลย พวกเราหันไปมอง....ภาพที่เห็นคือปอยแลบลิ้นให้พวกเราเหมือนประมาณอย่ามายุ่ง ปอยให้เอ้อ้าปาก ส่วนปอยคงเงี่ยนสุด ๆ เลยครับ จับหีที่มีแคมสองข้างสีค้ำ บาน ๆ ถูลิ้นเอ้ อย่างเมามันเลยทีเดียว เอ้พูดอะไรไม่ออกครับ ปอยเอามือจับรูดไปรูดมาจนทนไหวร้องดังเลยครับ อ้า......โอ้ย ฉี่จะลาดแล้ว ปอยรีบวิ่งเข้าห้องน้ำนั่งลงกับพื้นฉี่ ลาดพื้นเลยครับ พวกเราเห็นกันจนชิน ปอยฉี่เพื่อไม่ให้ตัวเองเสร็จเร็วน่ะครับ ปอยเอามือแหวกแคมให้พวกเราดูแบบยั่วยวน ฉี่นานมากครับสงสัยไอ้เอ้ ลิ้นมันดี จริง ๆ ปอยเอากระดาษเช็ดครับ และเดินออกมาหาไอ้เอ้อย่างไม่รีบร้อน พอถึงโซฟาที่ไอ้เอ้นั่งถอกควยรออยู่ ปอยเหมือนชำนาญครับ แหวกหีให้ไอ้เอ้ดู อย่างไม่มีความอายเลยครับ เอ้นั่งมองไปมือก็ถอนควยขึ้นลงช้า ๆ เพื่อให้ปอยอยากเช่นกัน ปอยซิครับเหมือนจะเหนือกว่ามันในความอดกลั้นความเงี่ยน ปอยเอามือแหวกแคมบาน ๆ สองข้าง ที่บอกได้เลยครับความบานเนี่ย ห้อยเป็นติ่งอย่างเห็นได้ชัดเวลาเธอเดินเนี่ยแกว่งเลยครับ แคมปอยสองข้างตอนนี้ผ่านมาเยอะ เป็นสีคล้ำ และครับ แต่ผมเนี่ยใหญ่กว่าเดิมมาก ตลอด ปีกว่า ๆ น้ำเงี่ยนที่กินเข้าไปคงช่วยให้อวบอั๋นขึ้นมากเลยครับ ปอยเอามือแหวก และล่อนเอวไอ้เอ้ดูอย่าเมามัน แถวยังย่อตัวลง และเอานิ้วอีกข้างแหย่ข้าอีกต่างหาก สักพักเดียวเองครับ น้ำเมือกขาว ๆ ก็เป็นเมือกยาวออกมา ปอยเอานิวรูดแบบชำนาญเลยครับ และเอาแตะที่ลิ้นอย่างย่ำยวนเหลือเกิน ปอยเห็นน้ำที่หัวควยเอ้เริ่มปลิ่ม ๆ ปอยเลยกมตัวดูดให้เอ้อย่างชำนาญเลยครับ บอกก่อนนะครับ คุณอาจจะเที่ยวผู้หญิงและโดนดูดมาก่อนก็จริง แต่ปอยรู้ครับว่าตรงไหนเสียวสุด ๆ เวลาดูดให้ผู้ชาย ปอยจะเน้นตรงรูควยตลอดเลยครับ และไม่เท่านั้น ปอยอมควยแปลกมาก ๆ ครับ เหมือนพยายามขย่อนอะไรสักอย่างลงคอ คุณรองคิดดู หากมีคนพยายามกลืนควยคุณจะเป็นอย่างไง ปอยอมแบบนี้นานมากครับ และแถวน้ำลายที่ติดควยนี่เองที่ช่วยให้เธอรับควยได้นานมาก ๆ ปอยอมควยเอ้นานมากครับ จนเอ้แม่งคนเงี่ยนสุด ๆ แต่ปอยโดนจนรู้ลีลาครับ ปอยไม่ชอบให้ใครเหนี่ยวเอวเธอเย็ดได้ง่าย ๆ ครับ ปอยถอนปาก และ ขึ้นคร่อมเอ้ และมือก็จับควยเอ้ถอกขึ้นลงช้า ๆ บางทีก็ทำท่าทางแปลก ครับ จับหัวควยเอ้กดลงหีนิดนึง พอหัวมิดก็ยกเอวออก ไอ้เอ้เจอแบบนี้ร้องอ้าเลยครับ ปอยทำแบบนี้สัก 3-4 ครั้ง พวกเรามองกันแบบอึ้งครับปอยเอาลีลาแบบนี้มาจากไหน ปอย ถอนเอวขึ้น จับเอ้ที่ร้องซีด ....ซาด แบบเมามัน กดลงร่องหว่างหีอย่างเมามัน พวกเรานั่งมองค้างเลยครับ แคมของน้องปอยปิดลงปากไอ้เอ้จนมิด แถมยังอัดหน้ามันจมหายต่างหาก ปอยทำจนหนำใจเลยครับ เอ้มันก็คงเงี่ยนง่านสุด ปอยจับควยที่ตอนนี้แข็งเอาการเลยทีเดียวกดลงได้ครึ่งและถาม ไอ้เอ้ว่า พี่อยากเอาปอยไหม ..... พี่เอ้เอาปอยไม่เบื่อเหรอ ......บานก็บาน น่าเอาจริงน่ะ........เอ้มันมองลีลาของปอยด้วยความกระสันเลยครับ ปอยถามต่อ.....เนี่ยปอยหลวมไปทั้งร่องพี่ไม่เบื่อเหรอคะ ปอยว่าไปก็แหกร่องกว้างต่อหน้ามัน แถวกว่านั้น ย่อตัวลง ให้หัวควยไอ้เอ้ จ่อคอหยักไปครึ่งนึ่ง แต่ปอยเหมือนอดกั้นแบบยั่วยวน ค่อย ถามและกดลงเลื่อย ๆ เอ้มันคงทนไม่ไหวแล้วครับจับปอบกดลงพวดเดียวมิดโคน ปอยไม่ร้องสักคำเลยครับ มองหน้ามัน และเอาสองมือจับคอ กดหัวให้เอ้ดูนมทั้งสองข้าง ส่วนเอวนั้นปอยจัดการกดลงหนัก ๆ ....อ้า......เป็นไงพี่.......แบบนี้ใช่ไหม........อ้าปอยยังไม่รู้สึก เลย......อ้า เบ่งให้หัวใหญ่กว่านี้ซิคะ...อ้าอย่างงั้นแหร่ะค่ะ โอ้ย...ถึงใจจัง พวกเรานั่งดูลีลาสองคนจนแทบทนไม่ไหวเลยครับ เอ้คงทนแรงกระแทกของปอยไม่ไหวจนได้ ระเบิดน้ำ เต็มคาร่องหีน้องปอยเลยครับ ซวยซิครับปอยอารมณ์ค้างแบบนี้ท่าทางพวกเราต้องกดให้อีกคนแน่ เอ้มันยังค้างควยแบบนั้น ส่วนปอยยังคงกดเอวใส่ไม่ยั้งเลยครับ น้ำเมือกขาวขุ่น ค่อยๆออกมาจากร่องปอยช้า ๆ ปอยก้มมองและยกเอวสูงขึ้นกดน้ำอาบแท่งของไอ้เอ้อย่างช้า ๆ จนสุดท้ายปอยก็ขมิบแท่งของมันที่ถูกรีดพิษสงออกจากตัวมัน เต็มร่องของน้องปอยเต็มไปหมด ปอยไม่รอช้า ลุกขึ้นดื้อ และเดินมานั่งคุยกับพวกเราที่มองตาเป็นมัน ต่างคนต่างอึ้งลีลาน้องว่าไปเอามาจากไหน ลีลายั่วยวนแบบนี้ ปอยนั่งลงข้าง ๆ ผม พวกเพื่อนก็มองตามกันใหญ่ มองไม่มองตรงไหนนะครับมองตรงร่องน้องเขาอย่างเดียวเลย ผมก็เลยเดินไปหยิบกางเกงขาสั้นที่น้องเขาผลัดประจำมาให้ปอย แต่ปอยกับบอกให้เอ้โยนผ้านวมมาให้ เอ้มันคงหมดแรงเอามาก ๆ ขนาดโยนผ้านวมมายังโยนไม่ถึงตัวปอยเลยครับ เล่นเอาพวกเราหัวเราะคลิกกันใหญ่ ตอนนี้ปอยคงเงี่ยนในอกพอดู เอาผ้านวมมาห่มคลุม วันนั้นพวกเรามีครบองค์ประชุมครับ 10 คนแต่ไอ้ปั๋มเพื่อนผม มันแอบชอบปอยมานาน และมันก็เป็นคนเดียวครับที่เวลาเอาปอย จะทำแบบนุ่มนวลที่สุด มันค่อย จับปอยมานั่งข้าง ๆมัน และยื่น แก้วเบียให้ ปอยก็ดื่มตามปกติ ได้สัก 2-3 แก้ว ไอ้ปั๋มก็เริ่มเอามือล้วงเข้าไปในผ้านวม ปอยคงเปลี่ยนท่านั่งเป็นชันเข่านั่นครับ เพราะเห็นเข่าสูงมากทั้งสองข้าง ปอยมองหน้าเพื่อน ๆ ผมในกลุ่มและบอกว่าอยากเห็นอะไรดี ๆ ไหม เฟริท มันเสือกถามเลยครับ อะไรที่ว่าน่ะ ปอยค่อย ๆ เอาผ้านวมคลี่ออก ให้เห็นนิ้วมือเธอ หายไปหมดในร่องเธอเลยครับ มากกว่านั้น ปอยค่อย ๆ กดลงช้า ๆ ด้วยจนพวกเราเงียบกันหมด ปอยกดลงจนถึงข้อมือ ขวาจนมิด และค่อย ๆ ควานในล่องของเธอ พวกเราถามเธอว่าเป็นไง ปอย ซีดปากเสียงดังมากเลยครับ..............ตอบเราเสียงแกว่ง ๆ ว่าใช้ได้เลยค่ะ ผมถามไปทำไอไรมาพักนี้แปลก ๆ ไป คบกับใครมาเปล่า ปอยไม่ตอบครับ พวกเพื่อน ๆ ถามต่อคงไม่ใช่ไปนอนกับคนในกรมอุตุมาอีกนะ ปอยบอกไม่เท่าหรอกพวกนั้น แต่ที่เด็ดกว่าคือ ตอนที่เธอไปหาพ่อเธอที่พัทยา เธอไปกินข้าวที่ร้านอาหาร ไอ้เฟริทถามแบบทีเล่นทีจริงว่าไปโดนที่นั่นมาอีกเหรอ ปอยพยักหน้ารับ และมองหน้าผม ผมพยักหน้าตอบเพื่อให้เธอเล่า ปอยบอก วันนั้นไม่ได้ดื่มอะไรนะ แต่ว่าหลับไป พ่อก็เลยพยุงปอยขึ้นรถ แต่งพอถึงห้องก็เข้านอนปกติ และก็รู้ตัวตอนที่ลุกมาอาบน้ำ ปอยเห็นห้องน้องชายเปิดไฟ เลยตระโกนถามทำไมไม่นอน แต่ก็ไม่มีเสียงตอบ ปอยเลยเข้าไปแนบตาตรงล่องวงกลบดู เห็นน้องชายนั่งชักท่อนเอ็นขนาด เท่า หัวขวด เบียร์เห็นจะได้ ปอยนึกสนุกเลยแกล้งไปสับสะพานไปลงเพื่อให้ไฟชั้นล่างของบ้านดับ น้องเธอก็เดินออกมา ปอยทำทีเป็นอาบน้ำในห้องน้ำ และนุ่งกระโจมอกออกมา และถามว่าไปดับเหรอ ปอยพยายามมองตรงเป้าแต่ก็มองไม่เห็น น้องชายของปอยเลยเดินไปดูที่สะพานไฟเพราะคิดว่าฟิวส์ขาด ปอยเดินไปข้างหลัง ขณะที่น้องชายปีนดูอยู่ ปอยได้เดินไปเอาไฟฉายมาส่องให้น้องของปอยแต่น้องปอยดูว่าน้องชายปีนเก้าอี สูงขนาดนั้นตรงเป้ากางเกงพอดีตรงหน้าเธอเลย ปอยแกล้งส่องไฟใกล้ ส่วนเจ้าน้องชายบอกส่องตรง โน้นตรงนี้ ปอยแกล้งทำส่องไม่ตรง และเหตุการณ์ที่ไม่คิดก็เกิดขึ้นจนได้น้องชายตัวดีหน้ามาทางปอย หัวควยในกางเกงมีกลิ่นคาวจากน้ำเงี่ยนสงกลิ่นที่ปอยคุ้นเคยมานาน ปอยก็ทำท่าทางอาย ๆ และหันหนี

Reply #5 on: July 13, 2010, 09:02:16 am

ปอยเล่าต่อ ว่าจากนั้นปอยก็แกล้งเอาไฟฉายเข้าไปเก็บในห้องน้องชายและทำเป็นหยิบ โน่ดูนี่ดูจนเจอกับแผ่นหนัง X จนได้ ปอยหยิบและมองหน้า และถามกับน้องว่า เอามาจากไหน และเอามาทำอะไร น้องชายไม่ตอบ ปอยแกล้งเปิดเครื่องเล่นและใส่เล่นทันที น้องชายมองการกระทำของเธออย่างตกใจ และมองหน้าขอร้องพี่ปอยของเธอแบบว่า " อย่าบอกพ่อนะ หนังของพ่อเขา แอบเอามาดู " ปอยมองหน้าและก็แกล้งนั่งไม่ระวัง ทำให้หีที่แคมปิ้นยาว ออกมาต่อหน้าต่อตาน้องชาย ปอยบอกว่า ไม่เคยยั่วเด็กขนาด 12 ขวบมาก่อน เล่นเอาสนุกสะใจเธอมากเลยครับ ผมฟังไปก็หัวเราะไป ปอยแกล้งขวิบร่องเพื่อให้น้ำเงี่ยนของเธอไหรออกมาตอนหันหน้าไปดูทีวี ที่ตอนนี้ถึงตอนที่ผู้หญิงอมให้ฝ่ายชาย น้องตัวแสบเธอมองหอยปากอ้าของพี่สาวแบบ ไม่ลดสายตา จนปอยต้องหยุดเหตุการณ์ดังกล่าวไว้ ด้วยการปิดทีวี และบอกน้องชายนอนเสีย ปอยนั่งสักพักจนแน่ใจว่าควยของเด็ก 12 ขวบ แข็งเต็มที่ก็หันไปมอง น้องของเธอทำท่าทางตัวงอ ปอยบอกทันที มีอารมณ์เหรอ และเคยไปทำกับใครหรือยัง น้องเธอส่ายหัว ปอยเลยถามช่วยตัวเองเป็นไหม น้องชายเธอมองหน้าและพยักหน้าตอบ ปอยยิ้ม ๆ และดึงน้องชายมาใกล้ ๆ และมองที่ตรงเป้าพร้อมเอามือที่จับควยมาเป็นร้อย ของเธอจับหนอนตัวน้อยอย่าเบามือ พร้อมล่นกางเกงน้องเธอลง จ่อทีหี ของเธอที่ตอนนี้ อ้ารอให้หนอนตัวน้อยชอนไชอย่างสบายใจ น้องชายตัวแสบมองหน้าอย่างง จนปอยต้องบอกให้กดลงมาแรง ๆ อยากทำอะไรก็ทำ จะได้รู้ว่าเป็นไง ปล่อยในได้นะ ถ้าน ปอน อยากปล่อย หรือจะเบิ้นพี่ก็ไม่ว่าแต่มีข้อแม้ห้ามให้พ่อรู้ ปอนน้องชายมองหน้า รับคำและกดควยเข้าด้วยความเงี่ยนที่สุด ปอยบอกว่าของปอนหลวมมาก จนเธอแทบไม่รู้สึกอะไร ปอนซอยแรงมากได้ยินเสียงโคนขากระทบน่องตัวเอง ปอยเล่าไปก็ความร่องตัวเองอย่างเมามันและบอกว่า รองคิดดูน้องชายตัวเองล่อน่ะจะมีอารมณ์แค่ไหน พวกเราถามทำไปได้ไงพี่น้องกัน ปอยไม่ตอบและถามว่าพี่เอาปอยได้ไงก็คำตอบเดียวกันนั่นแหร่ะ ปอยยังบอกต่ออีกครับปอนซอยแรงมาก ๆ และก็เสร็จช้ามาก ๆ ด้วย ปอยเลยเปลี่ยนท่าทางให้น้องชายยื่นที่ปลายเตียงส่วนตัวเองก็โค้งตัวแอ่น เนินให้น้องเอาต่อ เจ้าปอนตัวแสบถามว่าทำไมของพี่ปอยหลวมจัง ผมคงไม่อยากตอบอะไรครับ เลยบอกไปก็แบบนี้แหร่ะ น้องตัวแสบร้องในลำคอ ปอยรู้ทันทีปอนคงใกล้แล้ว ปอยเลยจับเอวน้องชายอัดแน่นและอัดเอวใส่แบบรู้งาน ปอนเสร็จคาร่องพี่สาวตัวเองเลยครับ ปอยมองน้ำเด็ก 12 เนี่ยคาวมากจนเธอต้องเบินหน้าหลบ ปอนแช่สักพักปอยก็ขมิบรูหีรีดควยเล็ก ๆ ออกจนหลุด ปอยเห็นน้องชายทำท่าทางจบหลับ ปอยเลยนุ่งผ้าและเดินเข้าห้องตัวเองไป พอเช้าน้องชายตัวดีเข้ามาในห้องปอยแต่เช้าเลยครับ ปอยหลังจากเสร็จจากเมื่อคืนก็นอนหลับไม่ทันได้นุ่งผ้า น้องชายเอาวาสลีลทาที่ท่อนควย และยัดใส่ร่องบานน้องปอยอีกรอบ ปอยบอกตอนนั้นเจ็บเพราะไม่มีน้ำ เลยเท้าตัวขึ้นมองดูเห็นเป็นน้องเลยแยกขาให้ซอยต่อไปอีกรอบ และก็พ่นน้ำใส่รูตามเคย จนกลับจากบ้านพ่อเธอ ก็มาหาพวกเราเนี่ยครับเพื่อให้ทะลวงเล่นให้หายอยากหลายวัน หลังจากที่เราได้ยินพวกเราก็มีอารมซิครับ ไอ้ปั๋มจัดการดึงมือปอยออกและจัดการดึงควยออกจากกางเกง ให้ปอยที่นั่งข้างผมดี ๆขึ้นนั่งตัก ปอยรู้งานครับหันหลังเข้าหามันและค่อย ๆ กดเอวลงควยอย่างชินชา ปอยควบแบบไม่ยั้งเลยครับ จนในที่สุดไอ้ปั๋มบอกปวดหัวควยมากเลย เอาปอยเนี่ย ปอยรู้ว่าปั๋มแอบชอบเธอมานาน เลยสนองความต้องการด้วยการใส่อารมณ์สุด ๆ อย่างเห็นได้ชัดครับ สัก 15 นาทีคงได้ ปอยยืนขึ้นและโค้งตัวลงกลางกลุ่มหันหีให้เฟริทมองและถามว่าหีปอยน่าเอาไหม พวกเรามองแคมบานตอนนี้มีคาบน้ำควยจากเอ้ติดปากแคมเต็มไปหมด และเฟริทตอบมาเลยครับ เอาไม่เคยเบื่อเลย ปอยหันหีมาทางผมและบอกว่าพี่เคล่ะโกรธปอยไหมที่ปอยเป็นคนชอบเรื่องแบบนี้ ผมยิ้มและตอบว่าไม่เลย ปอยบอกผมว่าอย่างงั้นปอยของอีกสักรอบนะ ยังไม่เสร็จเลย ปอยดึงมือปั๋มจ่อควยต่อที่รูหีทันที ปั๋มจ่อได้ดันมิดโคนเลยครับ ปอยเอามือดันพื้นเพื่อเพิ่มแรงกระแทกให้ปั๋มทันที ปอยร้องดังมากเลยครับ อ้าพี่ขา........พี่ปั๋ม แอบชอบปอยเหรอคะ......อ้า...ๆ แรงอีกซิคะ ปอยไม่ว่าอะไรหรอก อ้า .... อ้า....ไม่ไหวแล้วค่ะพี่ ปอยสวนเอวกลับไม่นานเธอก็เสร็จแบบสุด ๆ เลยครับ ฉี่เร็ดตามร่องควยที่เสียบอยู่ออกมาเยอะมากเลยครับ ปั๋มหยุดซอยสักพัก และดึงออกมา พวกเราก็เอาผ้าเช็ดพื้นมาวางรอบตัวปอยไว้ และไม่ทันสุด เท่าไหร่นัก ปั๋มสวนควยใส่ต่อทันที ป้องกรีดร้องดังมากเลยครับ พวกช่วยสร้างอารมณ์เธอด้วยการดูดนมเธอบ้าง เฟริทเนี่ยแสบสุดเลยครับเอาควยอัดปากน้องเขามิดเลย ปอยอมไปร้องไป จนเธออารมณ์รอบ 2 มาอีกครั้ง ปั๋มมันเร่งกดดัง ปับ...ดังมากครับสักพักป๋มมันชักออกมาจากร่อง และบีบแน่น ปอยถอนปากจากเฟริทเชิดหน้ารับน้ำกิ๊กเธออย่างเงี่ยนง่านเลยครับ น้ำมันท่าทางข้นมากครับ ติดตามปากตามจมูกปอยเต็มไปหมด ปอยดูดใส่ปากทันที ไม่ทันไรนั้นพวกเราก็เริ่มลงแขกกันต่อเลยครับ เริ่มจากเฟริทคนที่ 3ครับ มันจ่อควยลงร่องได้เล่นเอาปอยส่ายหัวผมสะบัดเลยครับ โอ๋จัดท่อนเอ็นขนาด6.5 ใส่ปากปอยทันที เฟริทกระแทกจนเสร็จไปอีกราย ปอยยังไม่เสร็จรอบ 2 เลยครับ คนที่ 4-6 ก็ลงพร้อมกันเลยครับ จับปอยทับเอ็นโอ๋ส่วนสองคนสลับกันเอาวาสลีลทาที่ท่อนและกดลงร่องก้นปอย อย่างเมามัน ปอยร้องลั่นดังคนเสียสติ อ้า.......แรง.....เลย เอาอีกพี่เคล่ะคะเมื่อไหร่จะลงท่อนกับปอยสักที อ้า.......พี่โอ๋ขา ลึก ๆ ค่ะ อ้า....โอ้ย.......พี่ตึก อ้า.......กดลงพร้อม ๆ กับพี่โอ๋ซิคะ อ้า.....อ้า .....ใกล้แล้วค่ะ พี่ตึกขอปอยรองน้ำพี่บ้างนะคะ......อ้าตึกชักควยออกจากก้นตรงไปที่ปากปอย ทันที ปอยอ้าปากรับน้ำลงคออย่างชำนาญมากครับ สักพัก อ้า ..... อ้า .....อย่างงั้นเลยค่ะพี่โอ๋....... อ้า ไม่ไหวแล้วค่ะ .....รอบสองปอยตามมาติด ๆ โอ๋กระฉูดเมือกขาวใส่หีบานปอยสุดตัวปอยไม่ยั้งเลยครับ กดเอวบดรีดได้สัก 2 นาที ไอ้ผมที่ควยอยู่ในปากปอยบ้างไม่อยู่บ้าง ก็ เสียกดลงปอยปิดท้ายทันที ปอยเอามือจับแคมอ้าออก ผมซอยไปมองร่องแฟนสุดที่รักอย่า สะใจไปครับ น้ำใครก็ไม่ทราบเคลือบควยผมขาวกลิ่นคลุ้งห้องไปหมดจนสุดท้าย 15 นาทีของผมก็จบลงพร้อมน้ำที่ร่องหีน้องปอย พวกเรานอนพักบนโซฟากัน 2 คน ส่วนพวกที่เหลือ บางคนก็กดปอยต่อ จน เกือบ 5 ทุ่มได้ ปอยไม่ได้พักเลยครับ ทั้งกลิ่นฉี่ กลิ่นคาว เต็มห้องไปหมด จนผมต้องบอกปอยให้พักบ้าง ปอยก็เชื่อครับ ดึงเอวจากควยดังบ็อก จากไอ้โจ ผมจูงมือเธอเข้าห้องน้ำ จัดการล้างให้เกลี้ยงเกลา และพาเธอไปกินข้าว ผมเดินตามเธอลงบันได เห็นเธอทำหน้าเบ้ ๆ บอกผมว่าเจ็บ เข่าอ่อน ผมเลยบอกให้รอตรงนี้จะโทรมา เดี๋ยวเอารถมารับข้างล่างจะขึ้นมารับ
ผมเดินลงไปสักพัก ก็เอารถมารอที่ตึกเพื่อไม่ให้ปอยเดินไกล ผมกลับมารับปรากฏว่า ปอยหายไปไหนไม่รู้ครับ ผมเดินหาตามห้องชั้นนั้นก็เจอห้อง 347 ห้องเกือบสุดท้าย เปิดประตูค้างไว้ ผมเดินผ่านเห็นกลุ่มวัยรุ่น 7-8 คน จับปอยขึงพืด กดควยลงไม่ยั้ง พวกมันคงเมาครับ ไม่สนใจอะไรผมแอบมองจากร่องประตูเห็นปอยโก้งโค้งให้พวกมันกดลงทีละคน ๆ ๆ ๆ ๆจน หมดทุกคน ผมเลย ตัดสินใจตอนที่พวกมันนอนพักเหนื่อยกันดึงเธอออกมาจากห้องเธอวิ่งตามมือผม ที่ฉุดเธอ เดินน้ำกามลาดน่องเลยครับ ผมพาเธอขึ้นไปที่ห้อง พวกเพื่อนผมมองปอยและถามผมว่า เกิดอะไรขึ้น ผมบอกพวกมันก็อีนางปอยเนี่ย ไปแอ่นหีให้ข้างล่างล่อมา ตั้ง 7 คนเนี่ย ปอยเหมือนสะลึมสะลือครับ ผมบอกให้ปั๋มเช็ดหน้าให้ พอปอยสร่างพวกเราก็ถามว่าเกิดอะไรขึ้น

Reply #6 on: July 13, 2010, 09:02:59 am

ปอยเล่าว่านั่งรอผมและก็ พวกมันเดินผ่านลงไปซื้อเหล้า ตอนกลับขึ้นมามีคนเอาผ้าปิดปากเธอ และก็ก็เล่าว่าเหมือนยาปลุกเซ็กที่พวกสนามบอลเคยลงแขกเธอตอนนั้นเลย เธอบอกว่าพวกมันใหญ่มาก ๆ แถมบางคนผ่าเบนส์ ฝังมุขต่างหาก เล่นเอาปอยฉี่เร็ดเลย ผมบอก และไม่กลัวติดโรคไง ปอยบอกนาทีนั้นเงี่ยนนี่นา ผมเลย จัดการบอกเธอว่าและปอยเสร็จไหมล่ะ ปอยบอกยังเลย ผมบอกว่าต่อกับพวกข้างล่างต่อไหมและค่อยขึ้นมา สงสัยไม่หิวแล้วมั้งข้าวน่ะ ปอยยิ้มแบบยั่ว ๆ และนั่งหนีบหีเธอไว้ ผมเลยเอาเสื้อเชิตผมคลุมเธอ และส่งเธอไปข้างล่าง ผมเห็นพวกมันบางคนมองผมและยิ้ม ๆ ผมเดินเข้าไปกับเพื่อนผม 10 คนและบอกว่า นอกเขาติดใจพวกน้องน่ะ ตามสบายเลย พวกเรากลับมาพร้อมกัน และนั่งกินเหล้าที่ชั้น 4 ผมรอปอยจน ตี 5 คงจะได้ ปอยก็ยังไม่มาสักที ผมลงไปตอน 7 โมงเช้า เห็นห้องปิดไว้เลยเคาะห้อง มีเด็กบางคนที่เมื่อคืนผมไม่เห็นหน้า มาเปิดประตู ผมถามหาปอยว่าอยู่ไหน ผมมองรอบห้องเห็นถุงยาว มีน้ำขาวจุกอยู่ปลายถุง นับไม่ถ้วยวางในตระกล้า ถังขยะ เต็มไปหมด ผมกวาดตามองทั่วห้องได้ยินเสียงเตียงดังเอียดอาด มองไปเห็นปอยกอดคอพวกเด็กผุ้ชาย แค่ 15 เห็นจะได้ กดเอวลงอย่างเมามัน ปอยมองหน้าและยิ้ม ๆ ผมยิ้มและพยักหน้าเรียก ปอยบอกว่าขอ อีก 5 คน นะคะที่รัก เหลือแค่นี้เอง ผมมองเห็นอีก 4 คนยืนต่อคิวไม่เว้นช่องไฟเลยครับ ปอยเล่นจัดคิวให้ขนาดนี้ ฉลาดมากครับกับมวยที่ชกกันนับสิบคู่อย่างนี้ ผมนั่งดูลีลาปอยอย่างชินชาครับ ปอยกด อีดดัดดังลั่น เธอไม่สนว่าใครจะใส่ปอกไหม เธอจับใส่และกดลงอย่างเมามัน อ้า ๆ ๆ ๆ ๆ ๆๆ เร็ว ๆ ซิคะน้อง ๆ แฟนพี่มารอแล้ว อ้า เป็นไงคะ....มันไหม ...ถ้าติดใจก็พรุ่งนี้นะ...อ้าพี่มาที่นี่เสาร์อาทิตย์ ชั้น 4 มาขอคิวพี่เค นะคะ อ้า ๆ ๆ ๆ พี่ใกล้แล้วค่ะ น้องขา อ้า ๆ ๆ ปอยกดหีแน่น เสร็จรอบที่เท่าไหร่ก็ไม่รู้ที่รู้คือไอ้เด็กเวรกดน้ำลดหีปอยจนได้ พวกมันกดกันครบทุกคน ผมเลยจัดการเอาเสื้อคลุมปอยขึ้นบันไดหนีไฟกลับห้องของเรา ทางเดินน้ำไหลเต็มทางเลยครับ ที่ว่าน่ะน้ำ เงี่ยนเด็ก ๆ ทั้งนั้นเลย ผมถามว่าพักบ้างไหมเธอตอบนอนตอนตี 5 ครึ่งไปรอบ และยังไม่ได้นอนเลย ผมถามว่าพี่คนเนี่ยรอบเนี้ย เธออมยิ้มและตอบว่า 14 คนเอง เด็ก ๆ ทั้งนั้น กด ลงทีสองทีก็พุ่งเต็มร่องแล้ว เธอเข้าห้องได้ก็ตรงก็ตรงเข้าไปที่ห้องน้ำ พวกเพื่อน ๆ ผมหลับไปตั้งแต่เมื่อไหร่ก็ไม่รู้ ปอยนั่งลงยอง ๆ เอานิ้วความน้ำเงี่ยนของพวกเด็ก ๆ พวกนั้นออกมาเต็มฝ่ามือ ผมมองและก็เดินเข้าไปล้างหน้าล้างตา ผมแปรงฟันไปก็มองดูปอยทำ ต่าง ๆ นา ๆ ปอยเอามือล้วงได้ 2-3 ครั้งเห็นจะได้ ผมถามว่ากี่น้ำเนี่ยปอยยิ้มบอกคนละ 3-4 แน่ะ ไม่ได้เช็ดเลย หลวมโคกหมดแล้วของปอย ผมถามและคิดไงชอบเอากับเด็ก ๆ อีกล่ะ ปอยมองหน้าแบบอมยิ้ม ก็ทำไงได้ ปอนน้องปอย มันสอนรสเว็กแปลก ๆ จนอยากรองเบา ๆ ดูบ้างนี่นา พี่ถามทำไม ผมบอกว่าปอย ชอบเซ้กแล้วใช่ไหม เรารองคุยกันหน่อยดีไหม ผมถามปอยว่าโกรธไหมที่คบกับผม และชีวิตเป็นแบบนี้ เธอบอกว่าไม่เลย เหมือนค้นพบตัวเองมากกว่า ผมบอกว่ายาคลุมกำเนิดอย่าให้ขาด และนอนกับใครถ้าคิดว่าเสี่ยงก็ควรเลี่ยงบ้างอย่างให้เสียบอย่างไงก็ได้ ปอยยิ้มและตอบตกลง ปอยอาบน้ำ ผมก็นอนกอดแฟนสุดเซี่ยนของผมหลับไปได้ ถึง บ่ายสามโมงกว่า ๆ คงจะได้ ผมเห็นเพื่อน ๆ ผมบางคนกลับไปบ้างแล้ว แต่ที่อยู่ก็ 3-4 คน ปอยก็หลับข้างผมอยู่ ผมหลับต่อไปได้ สัก 5โมงเย็นเห็นจะได้ ตื่นมาอีกที ปอยกอดผมอยู่ แต่ข้างหลังปอยซิครับ เหมือนมีคนมานอนต่อเลย ผมง่วงและเหนื่อยมาก เลยไม่สนอะไร ปอยก็เหมือนพลิกตัวไปมา ผมเลยหันหลังไปดู คุณพระช่วย ปอยเอาอีกจนได้ ให้เพื่อน ๆ ผม เย่อเธออีกจนได้ คราวนี้ เล่นทีเดียว 3 รูเลยครับ แถวหันหน้ามาล้อเลียนผมด้วยการยิ้มอีกต่างหาก ผมก้เลยมองดู ปอยอัดรูหีใส่ควยอัดตูดใส่ แท่งบ้างสลับกันตามลำดับ เล่นเอาพวกมันกัดกามกันใหญ่เลยครับ ปอยพูดยั่วยวนพวกมันมากเลยครับ อ้า ซีด .....พี่เนี่ยแรง ๆ หน่อยซิคะ แรงมีออกตั้งเยอะทำเป็นสู้พวกเด็กม.ต้นไม่ได้ อัดแรง ๆ อีกซิคะ.......อ้า......พี่โอ๋ อย่างงั้นแหร่ะค่ะ.....อ้า อีกนิดค่ะ ลึก ๆ ซิคะ............ผมนอนมองพฤติกรรมพวกมันอัดสองทางบ้าง สามทางบ้าง แต่ปอยสยบไอ้เฟริทคาปากเลยครับยกนี้ ปอยอมควยมันแบบไม่ให้ตั้งตัว จนมันต้องกดคอปอยให้อมน้ำจนมิด และปอยก็กลืนเข้าคอจนหมด เล่นเอาเพื่อนผมหน้าตาเหยเกเลยครับ ไอ้เฟริทถอนควยออกมานั่งดูตรงโซฟา ปอยเปลี่ยนท่าละครับทีนี้ เธอจับไอ้โอ๋ที่สักครู่ขย่มก้นเธอหยก ๆ นั่งลงที่ขอบเตียง ปอยท้าทายไอ้โอ๋ครับ เก่งจริงอิ้มแตง หน่อยซิ และอุ้มรอบห้องเลยนะ ทำได้ไหมล่ะคะ โอ๋จับปอยกดลงทันที ปอยคล้องคอทันความ โอ๋แรงเยอะจริง ๆ ครับ สูงฉลูดตูดปลอดอย่างปอย มันเหนี่ยวเนินติดควยเดินล่อ เย็ด รอบห้องเลยครับ ปอยผมตอนนี้ร้องดังมากเลย ครับ อ้า ..... อ้า......โอ้ยแรง ๆ อีกซิคะ ให้จมของพี่เลย พี่โอ๋ข๋า อ้า อ่ะ โอ้ย ......ที่รักปอยไม่ทันสยบแท่งเอ็นไอ้โอ๋ ก็ต้องฉี่ลาดลดลำเอ็นไอ้โอ๋จนได้ โอ๋รู้ปอยเสร็จคาแท่งมันมันจับปอยตรงไปที่ระเบียงเลยครับ จับโก้งโค้งกดควยสาว ได้ 5-6 นาที ปอยต้องแหกปากร้องลั่นเมื่อไอ้โอ๋ไม่ปล่อยน้ำเงี่ยนเท่านั้น เสือกดันฉี่อุ่น ๆ ใส่ล้างหอยปอยจนต้องร้องลั่นเลยครับ

Reply #7 on: July 13, 2010, 09:03:47 am

ปอย คงสุดยางอาย แอ่นหีสวนให้มิดด้ามพร้อมตาเหลือก กัดลิมฝีปาก ร้องเฮือกสุดท้ายออกมา ผัวขา คนไหนต่อไปคะเนี่ย ปอยเข้ามานั่งลงที่โซฟา ไอ้ปั๋มที่สักครู่แยงหีอยู่ดี ๆ กับถูกโอ๋ลากควยแทงเมื่อครู่ก็ดึงปอยมานั่งแท่งควยที่ขาวเนียนของ มันใส่ ร่องปอยอย่างง่ายดาย ปอยคล้องคอมัน ปั๋มมันจับปอยเล่นหนักกว่าไอ้โอ๋อีกครับ เอาควยถอนออกมาดื้อ ๆ และสวนเข้าแรกมาก เล่นเอาปอยกระโดดกอดคอมัน ร้องระงม อ้า ผัวข๋า ทำไมเล่นแรงจัง ถูกใจปอยจังเลยค่ะ ปอยหันมองผม และบดเอวเป็นการเล่นท่าเล่นทางกับผม ปอยมองที่ควยผมและบอกให้หยุดก่อน ปอยลงจากปั๋มที่ควยกระดกดวกความเงี่ยนที่ค้าง ปอยเอาหีเธอคล่อมที่หน้าผม และเรียกไอ้ปั๋มให้เอาต่อเลยครับ โอ้โฮ ดอกทองจริง ๆ ครับแฟนผมคนนี้คิดได้ไง ปอยเสียวมากครับสวนลำควยดังระงม อ้า . .. . ..ที่รัก เอาแรง ๆ ๆอีกค่ะ ให้แตกต่อหน้าพี่เคเลย ....อ้า ....ว้ายที่รัก ....อย่าเพิ่งแตกนะคะ ...รอปอยด้วย อ้า...อ้า......ปอยกดร่างเกร็งรับน้ำเงี่ยนของมันเข้าเต็ม ๆ เลยครับ พอมันถอนออกมาเท่านั้น ทั้งฉี่ทั้งน้ำพุ่งลงมาที่หน้าผมเต็มไปหมด เล่นเอาผมแทบเงี่ยนเลยครับ ยังไม่จบนะครับปอยหีเทอร์โบของผมลงสวิงกับผมทีไรเล่นคนในกลุ่มควยเหี่ยวตาม ๆ กัน อยากอ่านก็คุยกันมานะครับ

Reply #8 on: July 13, 2010, 09:05:02 am

ก่อนอื่นปอยได้เข้ามาอ่านเรื่องที่พี่เคเขียนแล้วตกใจเลย ค่ะ เพื่อน ๆ ที่เป็นผู้ชายที่มหาลัยก็ถามว่าปอยว่าปอยใช่ไหม ที่พอบอกได้ก็บอกว่าใช่ ที่ไม่ไว้ใจก็ปฏิเสธไปน่าค่ะ ปอยกลับมาก็มาเคลียร์กับพี่เคเป็นการใหญ่ ช่างเถอะค่ะ ปอยชอบทางนี้แล้วนี่คะ เอาเป็นว่าเรื่องภาคที่ 3 ปอยขอเล่าเองดีกว่าค่ะ
หลังจากเรื่องแบบนั้นเกิดขึ้นกับปอย จนปอยเริ่มชอบและต้องการมันมากขึ้น เลื่อย ๆ บ่อยครั้งที่ยามปอยต้องการและพี่เคและเพื่อน ๆ พี่เคไม่อยู่ปอยต้องใช้นิ้วบ้าง ไหนจะใช้ของปลอมบ้าง หลาย ๆ อย่างค่ะที่ปอยพยายามช่วยตัวเองเพื่อตัดไฟไม่ให้ไปนอนกับคนในกรมฯ บ่อยเกินไปจนตากับยายสงสัย แต่ก็พ้นมือพวกพี่ ๆ สักเท่าไหร่นะค่ะ ยิ่งหลบเมหือนยิ่งโดนน่ะค่ะ บางครั้งพวกพี่เคไม่มาส่งก็ต้องแอบไปเจอของสนุกบ้างเป็นธรรมดานี่คะ ก็ปอยบอกตรง ๆ ว่าชอบมากเลยค่ะ โดยเฉพาะเวลาที่ปอยโดนเอาทั้งสามรูเป็นอันขึ้นสวรรค์ทุกที ของพี่เคและเพื่อน ๆ เจอจนชินแล้วนี่คะทำไงได้ ....ก็เลยต้องอาศัยพวกผู้ชายและเด็ก ๆ วัยรุ่นในกรม ฯ ที่เล่นฟุตบอลช่วยยิงประตูปอยให้นี่นา แต่จะบอกอย่างหนึ่งนะคะ ตอนนี้ปอยโดนกลุ่มนี้จนปอยเริ่มชอบแล้วล่ะค่ะ เวลาที่พี่ ๆ เขากดและปล่อยน้ำเข้ามาในร่องปอย และพี่ อีกคนเข้ามาเสียบต่อ ตอนนั้นเนี่ยปอยเสียวจนง่ามขาสั่นเลยค่ะ บอกตรง ๆ เลยค่ะถ้าใครคิดจะทำแบบปอย ลองเลยค่ะ สนุกมาก ๆ น้ำใครต่อใครเต็มร่องไปหมดบางทีปอยไม่มีที่ล้างหอยก็ ต้องรีบแต่งตัวและแบก เอาน้ำของพวกพี่ ๆ เขาที่เต็มร่องไปหมด ขึ้นมาล้างบนห้อง ...ก็เล่นรีดน้ำพี่ ๆ เขาตั้ง 14 – 15 คนเลยนี่คะก็ต้องน้ำเยอะเป็นธรรมดา พอมาถึงห้องก็ต้องเดินเลี่ยงตากับยาย เพราะกลิ่นน้ำพี่ ๆ เขาคราวแรงมากเลยค่ะ จนปอยนั่งยอง ๆ ในห้องน้ำไหลเต็มพื้นไปหมดเลย แต่ก็สนุกมากนะคะ เวลาสมสู่กับพี่ ๆ เขาเนี่ย สุดยอดจริง ปอยผ่านเรื่องแบบนี้มาปีกว่า ๆ แล้วค่ะ ตอนน้นก็กำลังจะเข้ามหาลัยแล้วมั้งคะ ปอยเป็นดามของ กรมฯ เลยค่ะตอนนั้น ก็สงสัยได้น้ำดีมั้งคะ หน้าอกปอยก็โตเอา โตเอาจนเข้าคับ C ไปทุกที หัวนมปอยสีน้ำตาลค่ะ แต่ตอนนี้ก้หัวยาวกว่าแต่ก่อนมากเลยค่ะ (ก็แหม ดูดกันเป็นร้อย ๆ รอบไม่ยอมก็คงแปลกซิคะ) แถมก้นก็งอนน่าดูเลยคะ ปอยเคยสังเกตุตัวเองตอนอาบน้ำ และเวลาแต่งตัวดู เรือนร่างแล้ว ใครเห็นเป็นต้องอยากอึบปอยแน่ค่ะ แต่ช่วงร่างห้องเครื่องปอยเนี่ยสิคะ ไม่รู้จะทำไงดี อายุแค่ 18 ย่าง19 เอง แต่แคมปลิ้นออกมาห้อยแดงเชียว “ก็คงเป็นเพราะแท่งของพี่ ๆ แต่ละคนเนี่ยน เงี่ยงหัวไม่เบาเลย บางคนเงี่ยงหัวเนี่ยเจอเข้าไปแทบจะเอาออกไม่ได้เลยค่ะ มันติดแน่นเหมือนโดนลูกหมากหมาไม่มีผิด” พวกพี่เค กับพี่ ๆ ที่กรมก็ชมของปอยน่าเอามากนะคะ “ปอยก็เลยถามว่าน่าเอาอย่างไง เขาบอกว่าแคมปอยมันปลิ้นออกมา เวลาดูแคมและดึง มันเต็มปากพวกพี่ ๆ เขาดี ปอยฟังแล้วค่อยภูมิใจหน่อย
เรามาเข้าเรื่องสนุกอีกเรื่องที่ปอยลืมไม่ลง ดีกว่า เรื่องมันเกิดขึ้นตอนที่ปอยเล่นเสียวกันมาหมาด ๆ กับพวกพี่ ๆ เขาที่สนามบอล และกำลังจะเดินขึ้นบ้านแต่พอดีปอยสังเกตุเห็นน้ายามสองคนกำลังตรวจอาคารที่ กำลังสร้างใหม่อยู่ เขาเห็นปอยตั้งแต่เด็กและเอ็นดูปอยมากค่ะ ตาของปอยทำงานใกล้กับป้อมของน้ายามทั้งสองคน บางทีปอยก็ไปนั่งรอตาเพื่อกลับห้องด้วยกัน ก็มีน้าสองคนนั่งเล่นนั่งคุยด้วย มาวันนี้น้าสองคนคงมาตรวจตึกที่กำลังสร้างแน่ ๆ เพราะพวกคนงานประมาณ 50 คนกำลังทำงานกันอยู่ เขาเห็นปอยเลยเข้ามาทัก แต่ปอยซิคะไม่อยู่ในสภาพที่น่ามองเลย ก็ปอยเพิ่งรีดน้ำพี่ ๆ นักบอลมาอย่างอร่อยหอยเลย ปอยเลยพยายามหันข้างให้ แต่น้าอีกคนก้ลงมาจากจักรยาน เข้ามาใกล้ปอยมาก แต่ยังดีที่ตอนนั้นสองทุ่มกว่าคงมองไม่เห็นอะไรมากเท่าไหร่ ตอนนั้นปอยอยุ่ในชุดนักเรียนเลยค่ะ เสื้อขาว กระโปรงน้ำเงินคุมเข่า แต่กางเกงในและยกทรงปอยพวกพี่ ๆ เขาเอาไปเชยชมเป็นที่เรียบร้อย ปอยเลยต้องพยายามเอาหน้าขาถูน้ำที่ตอนนั้นเยอะเหลือเกิน น้ายามมองขาปอยและสังเกตุสีหน้าปอยมีพิรุศ เลยถามว่าปอยไม่สบายหรือเปล่าทำไมหน้าซีดจัง ปอยยิ้ม ๆ และบอกว่าเปล่าค่ะ ปอยเพิ่งเดินไปดูพี่ ๆ เขาเล่นบอลมา เลยเหนื่อยน่ะค่ะเพราะรีบเดินมากลัวจะเข้าห้องดึก ตากับยายไม่อยู่ด้วยเป็นห่วงห้องน่ะค่ะ และน้าเอกยามอีกคนก็ถามถึงพี่เคว่าพักนี้ไม่เห็นมาส่งเลย ปอยเลยบอกว่าพี่เขาทำงานแล้วเลยไม่ค่อยมีเวลา (แต่ที่จริงปอยไปกดจิ๋มรีดน้ำทุกเย็นจนพี่เขามาส่งไม่ไหวต่างหาก....) น้าชลมองร่องเสื้อปอยที่กระดุมดันหลุดออก ไปเม็ดหนึงและดันเป็นเม็ดที่อยู่ กลางหน้าอกหน้าใจปอยต่างหาก ปอยคิด ๆ ดูอย่างไงวันนี้ต้องเป็นอาหารตาของน้าเอกกับน่าชลแน่ ๆ เลยปล่อยเลยตามเลยค่ะ ปอยอิ่มน้ำมาแล้วนี่ค่ะเลยไม่ค่อยอยากเท่าไหร่ น้าเอกลงยืนจูงจักยานเดินเข้ามาหาปอยส่วนน้าชลก็ยืนมองอย่างไม่ละสายตา จนปอยน้ำเยิ้มเต็มข้อเท้า ไปหมดเลยต้องชวนน้าหาที่นั่งคุย น้าเขาชวนปอยขึ้นไปเดินเล่นในตึกที่กำลังสร้างจะเสร็จน่ะค่ะต่ปอยว่าขึ้นไป คงไม่ดีแน่ เลยให้น้าเขาไปตรวจงานกันก่อนดีกว่า แต่แกก็ไม่ไป ชวนปอยนั่งคุยตรงด้านหน้าตึก ระหว่างนั้นปอยก็ต้องนั่งค่ะไมงั้นน้ำไหลเต็มพื้น แน่ๆ เลย น้าเอกนั่งบนจักรยาน ส่วนน้าชล มานั่งข้าง ๆ ปอย แต่กลิ่นคาวนี่ซิคะคุ้งเต็มลานตึกเลย ปอยก็ว่าไหน ๆ แล้วก็ปล่อยเลยตามเลยดีกว่า นั่งคุยไปสักพักน้าเอกก็หยิบเอาไฟฉายมารองเปิดดูว่าถ่านอ่อนไหม ส่วนน้าชลก็พยายามมองเข้ามาเข้ามาที่ร่องอกปอย ปอยเลยแกล้ง เอามือชันไปข้างหลัง และชันเข้าสองข้างขึ้น ชายกระโปรงปอยก็หย่อนลง ซิคะจังหวะนั้นเอกน้าเอรองไฟฉายดันหันปลายกระบอกลงพื้น แสงจากไฟฉายส่องเข้าร่องหอยปอยพอดีเลย แกมองบบอึ้ง ๆค่ะ ปอยเลยขอยั่วเลย ดีกว่า อยากประวิงเวลาปอยดีนัก คนคันหีนี่ค่ะก็เพิ่งเล่นเอาหีดูดน้ำควยมาสนุก ๆ มันก็ต้องคันเป้นธรรมดา ตาน้ายามสองคน นี่ดันมาชวนคุย น้าเอกมองหอยปอยจนไฟที่ปลายกระบอกไฟฉายดับลง เสียดายนะคะถ่านมันอ่อน ไม่งั้นแม่จะแกล้งถ่างให้น้ำพี่ๆ เขาออกมาโชว์ต่อหน้าเลย ปอยทำเป็นไม่รู้ตัว หันหน้คุยกับน้าชล ส่วนขาก้แหกออก ไปให้น้าเอกดู แต่มันมืดค่ะน้าเอกเลยพยายามกระแทกไฟฉายเป็นการใหญ่ ปอยเลยหันไปมองและยิ้ม ๆ กับน้าชล น้าชลก็อมยิ้มและหันมองน้าเอก แกถามน้าเอกว่ามึงเป้นอะไรไอ้เอก เหงื่อแตกเต็มไปหมด (ดีนะค่ะแค่เหงื่อน่ะ ถ้าเป็นอย่างอื่นแตกปอยคงต้องแย่แน่) ไฟฉายมึงถ่านหมดแล้วเหรอตายห่าล่ะวะ กูก็ไม้เอามาด้วย น้าชลเลยหันมาทางปอย และก็ก็ต้องอึ้งน่ะค่ะ เพราะแกเห็นชายกระโปรงปอยเปิดออกเสียขนาดนั้น แต่มันมืดแค่นั้นเองแกคงเสียดายนิด ๆ ที่ไม่ได้เห็นหอยบาน ๆ ของปอยที่กำลังพ่นเมือกเต็มปากหอยไปหมดเหมือนน้าเอก น้าชลพยามยามเคาะไฟฉายขลแกจับเอวปอยแน่น ปอยเลยนั่งยอง ๆ ให้แกจับเอวปอยกระเด้าอย่างเมามัน สักพักปอยต้องโดนพลักมาที่เดิมก็น้าเอกซิคะ ดันอยากเอาจงอางของแกเข้ามาวิ่งเล่นในหอยปอยบ้าง ปอยเลยจำมัดมุดเข้ามาเลยค่ะ สักพักน้าเอกกระกระแทกจน ห้องเครื่องปอยแทบพัง น้าขา แรง ๆ เลยคะ

Reply #9 on: July 13, 2010, 09:06:25 am

ปอยเดาว่าอาจเป็นพี่เคแต่ที่ไหนได้ .... กลับเป็นน้าเอกต่างหากที่ผลุนผลันเปิดเข้ามา ปอยมองหน้าพ่ออย่างใจหายคิดไม่ถึงว่าประตูที่ปอยกับพ่อต่างคิดว่าอีกฝ่าย เป็นคนล็อก แต่ก็ไม่มีใครล็อกสักคน น้าเอกมองหน้า ปอยแบบอึ้ง ๆ ไม่เชื่อสายตาที่เห็น ว่าปอยจะล่านถึงขนาดให้พ่อบังเกิดเกล้า แทงจงอางตัวเขื่องเข้าหอยของตัวเอง พ่อปอยถึงกับตกใจดึงแท่งออกแบบคนกลัวความผิด อย่างเห็นได้ชัด ..... ปอยเลยแกล้งเป็นนั่งลงกับพื้นเอามือปิดนมและหนีบหอยแน่น ปอยกลัวที่สุดเลยค่ะ กลัวน้าเอกแกจะเล่าเรื่องเมื่อคืนให้พ่อฟัง เพราะพ่อไม่รู้หรอกว่าปอยแอ่นร่องของปอยรับแท่งแกสองคนมาเมื่อคืนหมาด ๆ ปอยแสร้งหลิ่วตาให้น้าเอก เพื่อให้แกรับเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นต่อไป พ่อคะใครกันเนี่ย ... “พ่อทำหน้า งง และหันไปหาน้าเอก ...คุณเข้ามาได้ไงนี่ห้องส่วนตัวนะ” เอ่อ คือว่า น้าเอกตอบ...อึกอัก ...! ผมตรวจผ่านมาทางนี้เลยได้ยินเสียงคนร้องผมเลย บุ่มบ่ามเข้ามา ผมขอโทษครับ.... อย่างงั้นก็ออกไปได้แล้ว “น้าเอกมองหน้าและเรือนร่างของปอยอย่างเสียดาย ก่อนที่จะมองหน้าปอยด้วยสายตาที่อยากจะกินปอยให้ได้เสียอย่างงั้น ปอยหลิ่วตาอีกครั้งเพื่อเป็นที่รู้กัน” น้าเอกเดินออกจากห้องไปพร้อมน้าชล พ่อรีบเดินไปปิดประตูและจัดแจงล็อกให้เรียบร้อยก่อนเดินด้วยสีหน้าที่หงุด หงิดแบบคน อารมณ์ค้างน่ค่ะ “พ่อคะ เป็นอะไรไปคะ ทำหน้าตาไม่ดีเลย.....ก็มีคนรู้เรื่องของเราน่ะสิลูก..มันเห็นเราพ่อลูกฟาด กันขนาดนั้นแล้ว เราจะทำไงดี” พ่อกลัวอะไรไปคะ ปอยอยู่นี่ทั้งคน แหมลูกติดคุกหัวโตเลยนะ ใครบ้างล่ะที่ไม่กลัว พ่อกลัวจริง ๆ เหรอคะ (ปอยลุกขึ้นด้วยกลีบที่อ้าบาน มีน้ำเมือกขาวจากการเสียดสีเป็นยางติดสองปากแคม ) “พ่อกลัวอย่างงั้นพอแค่นี้ก็ได้ค่ะ” เปล่า ๆ ๆลูกเพียงแค่พ่อกังวลใจ ปอยแสร้งก้มโน้มตัวหันร่องที่เยิ้มด้วยคาบน้ำหล่อลื่นไปทางพ่อที่นั่ง...โดย ปอยก้มหยิบผ้าขนหนูเพื่อมาห่ม ปอยแอบมองรอดขาเห็นเอ็นแกแล้วแทบอยากนั่งทับจริง ๆ เลยค่ะ ก็แท่งขนาดมหึมาของแกยังไม่ยอดหดเลยนี่คะ แต่ต้องอดใจไว้ ก่อนกลัวพ่อจะตื่นตาจนหัวใจวายเสียก่อนว่า “ลูกคนนี้ช่ำชองน่าดู” “อุ้ย พ่อขา...อะไรค่ะเนี่ยอยู่ดี ๆ ดึงปอยมานั่งตักเฉยเลย ...ดูซิคะ แท่งพ่อพลาดออกมาเป็นมันเลย ไหนบอกว่ากลัวไงคะ และทำไมเจ้าจงอางของพ่อถึงไม่กลัวตามที่พ่อบอก” แหมลูกของแบบนี้ขึ้นแล้วมันลงยากนะลูก พ่อก็ว่าไปโน่น ปอยเห็นพ่อสยบมันคามือมาหลายหนแล้วนะคะ“ว่าแต่มันแข็งแล้วและปอยต้องทำไงคะ พ่อ...มันถึงจะยอลงสยบในมือปอย สงสัยปอยต้องทำให้พ่อหายกลัวก่อนแน่นเลยใช่ไหมค่ะ มันถึงจะลง” ปอยไม่รอช้าค่ะค่อย ๆ ยกเอวสูงพอสมควร ตาจ้องมองหัวจงอางยักษ์ของแกที่เป็นมันเยิ้มไปด้วยน้ำพิษอ่อนๆ ที่ไหลออกมาไม่สร่างสรา ปอยก็เลยอยากรีดพิษจงอางตัวนี้แล้วซิคะ อยากรู้แล้วซิคะว่ามันจะพิษเยอะจริงหรือเปล่า ไม่รอแล้วค่ะ ปอยแหวกสองแคมและยืนขึ้น ร่อนเอวใส่หน้าตาของแก อย่างหนักหน่วง ไม่สนแล้วค่ะว่าพ่อลูกกัน เอาเป็นว่ามีต่างฝ่ายมีแท่งที่ปอยอยาก และอีกฝ่ายมีร่องก็เป็นที่ใช้ได้ “พ่อค่ะ ดูซิคะ ว่ามันน่ากลัวตรงไหน ปอยไม่เห็นว่ามันน่ากลัวเลย อ้าย.......อี้...พ่อขา ปอยให้พ่อดูนะค่ะ ...อ้าย...ไหนเอาลิ้นสอดเข้ามาล่ะค่ะ.....อี้...พ่อขา....อ้า....อี้ .....พ่อข๋า ปอย...ปอยไม่ไหวแล้วนะคะ .....หนูปวดฉี่จังเลย......ปอยสุดบัญยายเลยค่ะต้อนนั้นมันทั้งแยกทั้งดูดจน เม็ดแตดเอย แคมเอยจะหลุดออกมาให้ได้ “เป็นครั้งแรกที่ปอยกระฉูดฉี่ใส่ลาวน้ำอัมฤทธิ์ เข้าปอยพ่อที่ดูเหมือนไม่รังเกียจของปอยเลยสักนิด เวลามันลงลำคอไม่ต่างอะไรกับเวลาที่ปอยฉี่ลงโถไม่มีผิดเลยค่ะ แต่เมื่อปอยเหลือบตามองลงไป พ่อกระเดือกเหมือนกับดื่มเบียร์เลยค่ะ ยิ่งปอยแยกขาออกกว้างไปเท่าไหร่ ปอยก็มองเห็นพ่อพยายามจะแหงนหน้าเข้าหาร่องปอยเท่านั้น พ่อคะ.....อ้า.....อี๋....ปอยบอกแล้วไงค่ะว่าไม่ไหวแล้ว...ดูซิยังจะจับขา ปอยดึงลงเข้าหาอีก....เปียกหมดเลย.....อี้.....พ่อค่ะ ...” สิ่งที่ปอยไม่คาดคิดว่าพ่อจะเป็นได้ขนาดนั้นคือ พ่อจิกหัวปอยมาที่หน้าระเบียงด้านหลังห้อง ที่มีกลุ่มพี่ ๆ กำลังนั่งเล่น บางคนก็เล่นบอล พ่อไม่รอช้าค่ะกดหัวปอยลงที่หน้าระเบียงและปิดประตูระเบียงปล่อยให้ปอยต้อง ร่อนจ้อนโชว์เรือนร่างเป็นสิ่งสารธาณะให้ทุกคนมองเป็นสายตาเดียว ไม่ว่าตึกตรงกันข้ามที่มีผู้ชายสองคนเล่นคอมพิวเตอร์อยู่ หรือน้าเอกน้าชลที่กำลังหยิบจักรยานก็หันมามองเป็นสายตาเดียว หนักไปกว่านั้นพวกที่เล่นฟุตบอลก็ต่างพาก็หยุดเกมส์เหมือนกับว่ามองเห็นปอย เป็นเกมส์ที่น่าเล่นเสียอย่างงั้น ทุกคนที่สนามค่อย เดินมาทางระเบียงตึกปอยด้วยสายตาที่ตกตะลึง ปอยโน้มตัวลงต่ำที่สุดนั่งคลุกเข่ามองผ่านลูกกรงระเบียง ส่วนพ่อก็มองปอยผ่านบานเกล็ดหน้าต่างที่หมุนลงเกือบปิดสนิท “เป็นไงลูกปอยของพ่อ ลูกนึกว่าพ่อไม่รู้เหรอว่าลูกน่ะ นอนกับคนในกรมฯ เกือบหมดทุกคนแล้ว เหลือแค่น้อง กับตาเท่านั้นแหร่ะ ขนาด ผอ.บางคนก็ยังเรียกไปนอนกกมาแล้วนึกเหรอพ่อโง่ไม่รู้ เลยหรือไง พ่อน่ะได้ยินมานานแล้วว่าลูกสุดเงี่ยนของพ่อน่ะเป็นที่รับน้ำเงี่ยนของคนที่ นี่มาตลอด และจะมารับน้ำพ่อบ้างเป็นไรไป ไหนรองยืนขึ้นให้พ่อดูหน่อยซิเวลาที่เราอยู่ท่ามกลางสายตาคนอื่นน่ะ ลูกของพ่อทำอย่างไง “ปอยมองด้วยสีหน้าตกใจที่พ่อของปอยรู้เรื่องของปอยมาตลอดและปอยก็เชื่อว่าตา และปอนก็ต้องรู้แน่ค่ะว่าปอยทำอะไรไว้ที่นี่ ทำไงดีค่ะถ้าพี่ ๆ เป็นปอย”
แต่ ตอนนี้ปอยรู้แค่ว่าความอายเริ่มหายไปแล้วเมื่อตึกตรงข้ามมีผู้ชายสองคนยืนกำ แท่งโชว์ผ่านช่องหน้าต่างให้ปอยดู เด็กสองคนนั้นไม่กำเปล่าแถมยังรูดขึ้นลงอย่างกับอดอยากปากแห้งมานาน ปอยหันไปมองพ่อก็เห็นกำแท่งชักขึ้นลงหัวเป็นมันวาว ปอยค่อย ๆ ลุกขึ้นขยับหลบสายตามาทางมุมทางซ้ายที่เป็นช่องว่างตึกหน้า ให้ปอยหันไปทางสนามและด้านตึกซ้ายมือที่สองหนุ่มน้อยก็กำลังลำมือสาว แท่งอย่างหนักหน่วง เอาไงก็เอากันค่ะ ปอยค่อย ๆ ชันตัวกับกำแพงสูงขึ้น จนยืนเต็มตัว เสียงพ่อพูดรอดออกมาจากบานเกล็ด “ปอยลูกพ่อ โชว์ให้หนุ่ม ๆ ของลูก เห็นลีลาหน่อยซิลูก” พ่อคะปอยอายนี่ค่ะ ....”ไม่เอาน่าลูกนี่ก็เริ่มค่ำแล้วไม่ต้องอายหรอก....เอาน่า “ปอยค่อย ๆ หันหลังไปทางพวกนั้นยืนมองอยู่ปอยค่อย ๆ ขยับไปเลื่อย ๆ จบด้านล่างตึกทางสนามบอลเริ่มมองเห็นได้ชัดขึ้น ปอยไม่รอช้าค่ะ แยกขาออกกว้าง ๆ และย่อเข่าลงนิดหน่อย แค่นั้นแหล่ะค่ะ เสียงผิวปากก็ดังขึ้นมา ส่วนสองหนุ่มก็ออกมาสาวให้ปอยดูแท่งควยขาวสะอาด อยู่ตรงระเบียงเช่นกัน ปอยมีเพื่อนแล้วนี่คะตอนนี้ ปอยเอื้อมมือไปด้านหลังก้นค่อย ๆ แหวกสองแก้วก้นออกจากกัน คิดดูซิคะแก้มก้นน่ะมันชิดกันกลีบแคมขนาดไหน ลั้งร่องก้นมันก็เป็นธรรมดาที่ร่องหลืบปอยจะต้องอ้าออกเป็นธรรมดา ปอยก้มหน้ามองรอดขาก็เห็นว่าสองหนุ่มนั้นกระฉูดออกมาเกือบพร้อมกันเลยค่ะ น้ำเงี่ยนขาวขุ่น นั้นพรุ่งไกลมากค่ะบางส่วนตกลงไปข้างล่างบางส่วนติดอยู่ตามราวลูกกรงเป็นยาง เหนียว ปอยมองแล้วก็อยากซิคะเสียดายจะตาย ปอยอยากจะกินมันแทบใจจะขาดเลยค่ะ ต่อมาปอยขยับมองลงไปข้างล่าง มองลงไปก็เห็นกลุ่ม “วัวเคยขาม้าเคยขี่” มองขึ้นมาด้วยสายตาอยากกระหายน่าดูเลยค่ะ ปอยเอาขาพลาดขึ้นกับราวระเบียง คิดดูนะคะว่าแคมที่บานของปอยแยกออกขนาดนั้นจะเห็นอะไรบ้าง ปอยไม่รู้หรอกค่ะรู้แค่ว่า เสียงโห่และผิวปากดังขึ้นมา พร้อมเสียงตระโกนว่า “ปอยลงมาหาพี่หน่อย หีน้องน้ำเยิ้มหมดแล้ว มาให้พวกพี่ขัดหม้อล้างชามของน้องให้ดีกว่า” ปอยยิ้มยั่วเหมือนเคยเป็นค่ะ และมองไปทางพ่อก็เล่นเอาใจแทบวายค่ะ แท่งของพ่อแข็งเป็นเอ็น เส้นเลือดปูดโปนราวว่ามันจะแตกออกมาให้ได้ ปอยเสียวแล้วซิคะ ไหนคนที่อยู่ตรงข้ามจะแตกต่อหน้า ไหนพวกข้างล่างก็เพ่งมอง “พ่อขา...ปอยไม่ไหมแล้วนะคะ...พ่อข๋า พ่อช่วยกระแทกแท่งของพ่อเข้ามาระเบิดในรูหีปอยทีเถอะค่ะ ไม่งั้นคืนนี้ปอยจงลงไปแยกให้พวกพี่เขาระเบิดหีปอยแทยพ่อไม่รู้ด้วยนะคะ ......พ่อข๋า.....ปอยเสียวจังเลยค่ะ...พ่อจะให้ปอยทำอะไรปอยก็ยอมหมดแล้ว ค่ะ” จริง ๆ เหรอลูกที่อยากให้พ่อทำอะไรก็ยอม .....”จ๊ะพ่อจ๋า...เมียยอมหมดแล้ว” อย่างงั้นไหนลูกรองยั่วให้พวกมันแตกต่อหน้าลูกหน่อยซิ......”พ่อจ๋าเอางั้น เลยเหรอจ๊ะ....พวกพี่ ๆ เขาอึดจะตายไม่มีทางหรอกค่ะ ...ถ้าพ่ออยากดูปอยจะทำให้พ่อดูก็ได้แต่ขอให้พ่อดับไฟเงี่ยนของปอยทีเถอะค่ะ นี่ไงค่ะ หีที่พ่อแอบดูมาตลอด ....อยู่นี่แล้วไงค่ะ...เย็ดเมียให้น้ำแตกทีเถอะค่ะ” พ่อเปิดประตูดึงปอยเข้ามาในห้อง แต่เวรกรรมจริง ๆ ค่ะ ไม่ปิดประตู ปล่อยให้สองหนุ่มตึกตรงข้ามมองเห็นอย่างชัดเจน พ่อจับปอยหันหน้าไปทางระเบียง และจับเอวปอยสูงขึ้น ท่านี้ปอยบอกเลยค่ะ สุดยอดของความเสียว...โดนทีไรน้ำเนิ้มเร็ดออกมาทุกที อ้า......พ่อ...ข๋าปอยเสียวจะแตกอยู่แล้ว ...เย็ดปอยเถอะค่ะ.....ปอยจับแท่งจงอางที่พงกแม่เบี้ยเสียบเข้าร่องและสวน เอวไปข้างหลัง เล่นเอาหนุ่ม ๆ สองคนมองตาแตกเลยค่ะ ปอยก็เสียวนี่ค่ะ ดันเอวพ่อล่นไปเกือบถึงโซฟาจนได้ เริ่มเข้าที่เข้าหีแล้วค่ะตอนนี้ ปอยลุกดึงหีออก “บ๊อก..! เสียงแท่งที่อันแน่นดังเหมือนเสียงเปิดขวดน้ำอัดลมไม่มีผิด ปอยดึงพ่อออกมาที่ระเบียงบ้าง” คราวนี้ล่ะค่ะ จะได้เห็นฤทธิ์ของปอยบ้าง ปอยจับพ่อนอนลงที่ระเบียง ต่อหน้าสองหนุ่มที่ปอยดูแล้วแท่งยังละอ่อนอยู่เลยค่ะ แต่ไม่เป็นไรอะไรที่มีน้ำปอยชอบทั้งนั้นล่ะค่ะ ปอยค่อย ๆ ค่อมตัวลง บดเอวลงกับแท่งจงอางยักษ์ของแกจนมิดลำ “นี่แน่...แกล้งปอยนักเหรอคะ....อ้า.....อี้......พ่อข๋า ทำไมอุ่นจัง ทั้งอุ่นทั้งใหญ่ อย่างงี้หีปอยฉีกปอยก็ยอมแล้วค่ะ ...พ่อข๋า.....นี่แน่.....อ้า....โอ้ย...พ่อข๋า.....พ่อ......อ้า.... พ่อข๋า ปอยชอบควยพ่อมากเลยค่ะ ...หัวทั้งบานทั้งใหญ่ มิน่าล่ะคะปอยโดนทีแรกก็ติดใจจนได้ พ่อข๋าเมีย..จะแย่แล้วนะคะ ...ควยผัวโดนมดลูกเมียจังเลย พ่อข๋า...แตกใส่หีเมียเลยนะคะ....ไม่ต้องเอาออก...ปอยอยากเป็นเมียพ่อใจจะ ขาดอยู่แล้ว.....อ้า....อ้า....พ่อข๋า....พ่อ....อ้าย....”ปอยเสร็จไปอีกรอบ แต่คราวนี้ที่ดูเหมือนว่าเป็นปอยคนเดียวที่เสร็จไม่ใช่เสียแล้ว...พ่อจับเอว ปอย....แรงขึ้น และบดเอวปอยกับแท่งจงอางของแก...โอ้ว......อ้า.....อีดอก....ลูกพ่อ.....พ่อ ...พ่อ...ไม่ไหวแล้วนะลูก....อ้า....อีดอก...อยากเป็นเมียพ่อและทนไหวเหรอ ลูกควยพ่อใหญ่ราวควยม้าขนาดนี้ นี่แน่อีดอก...โอ้ยกระตุกแบบนี้ทนควยผัวไม่ไหวแล้วละสิอีดอก....อ้า...โอ้ ย...เมียจ๋า....ผัวคันควยจังเลยมันจะระเบิดอยู่แล้ว...อ้า...เสียงที่ปอยรับ รู้ได้ตอนนั้น คือเสียงน้ำเมือกพิษของแก ฟืดผ่านเข้ามาในร่องหลืบของปอย....มันกระทบมดลูกที่รอรับเข้าอย่างจัง มันเสียวจนแทบจะบ้าเลยค่ะ เป็นอารมณ์ที่แสนมีความสุข และปอยกับรับรู้ด้วยการที่ว่าปอยเคยชินกับสิ่งที่เรียกว่าควยมานักต่อนัก แล้ว ว่าแล้วปอยก็เลยบดเนินรูบาน ๆ ของปอยลงกับแท่งให้มันแน่นรับพิษเข้ามาอีกเป็นละลอกคลื่นเลยค่ะ.....”แต่ เจ้ากรรมสองหนุ่มนั่นยืนชักต่อหน้าต่อตา...ช่างน่าสงสารจัง....”ปอยยังเสียบ คาแท่งไว้กับของพ่อ ที่สั่นเป็นระลอก ส่วนเอวก็บดรีดพิษออกมาให้หมดค่ะ (ตอนนั้นเสียงน้ำของเราสองคนดัง เฉาะแฉเลยค่ะ)แต่เจ้าแท่งจงอางของแกดูเหมือนจะสิ้นฤทธิ์แล้วล่ะค่ะ ตายสิคะปอยยังไม่อิ่มหีด้วยซิคะ จะรอพี่เคก็ไม่รู้จะมาเมื่อไหร่ “ปอยมองไปทางข้างล่างก็พอมีน้าเอกน้าชลและอีกประมาณ 7-8คนคงได้และถ้ารวมสองหนุ่มตรงข้ามก็ 12 พอดี ปอยคิดอะไรออกทันทีเลยค่ะ” ปอยตระโกนข้ามระเบียงถามสองหนุ่ม “นี่เราสองคนน่ะดูผู้ใหญ่เย็ดกันไม่ดีนะ....อยากล้างหม้อพี่ไหม....เห็นของ พี่แล้วอยากไหมล่ะค่ะ” อยา....ก...อยากครับ....พี่” และเราสองคนอยู่กับใคร...ตอนนี้เราอยู่สองคนครับ พ่อกับแม่เราไปเยี่ยมลุงที่ลพบุรีครับ “งั้นพี่ปอยอยากให้น้องสองคนล้างชามให้พี่หน่อยล่ะจ๊ะนะ.....ได้ไหมล่ะ จ๊ะ...”พ่อจับเอวปอยเหมือนหวงเลยค่ะ...”ปอยก็เลยบดเอวและกระแทกซ้ำ...เพื่อ ให้คลายมือออกจากเอวปอย....นี่แน่...(อ้า.....โอ้ย....เสียงพ่อร้องครวญคราง ...อีดอกกระดอเสียหีอยู่คารูยังจะไปเอาต่ออีก) พ่ออิ่มแล้วนี่ค่ะ แต่ผัวปอยยังหิวอยู่เลยนี่คะ และพ่อก็ยังห้ปอยกินยังไม่อิ่มเลย....อย่างงั้นพ่อก็ต้องดูปอยกินของหวาน บ้างล่ะ ว่าแล้วปอยก็เลยยกเอวขึ้นจางจงอางที่สิ้นพิษของพ่อ ปอยหันหน้ายิ้มและปลิ้นตาใส่สองหนุ่ม และแกล้งก้มตัวหันหลัง ให้เห็นสิ่งที่อยู่ข้างในร่องของปอย.....”เนี่ยชามพี่เลอะเทอะหมดแล้วพี่ขอ น้ำยาล้างจานบ้านเราสองคนหน่อยนะ..เดี๋ยวพี่ไป” ว่าแล้วปอยข้ามตัวพ่อไปและคว้าเสื้อเชิตของพ่อใส่ปิดตัวและคลุมผ้าอาบน้ำ เหมือนเสื้อน่ะค่ะ ปอยรีบเปิดประตูออกไป เดินผ่านข้างล่างตึกก็เห็นเหล่าหนุ่ม ๆ ดึงมือซ้ายทีขวาที ปอยก็ยิ้มและบอกว่า “พี่ ๆ ขาปอยขอตัวสักชั่วโมงก่อนนะคะ รับรองจัดให้ตามคำขอแน่นอนค่ะ อยากช่วยปอยล้างจานไหมล่ะ....ตามมาซิค่ะ แต่ต้องรอคิวนะ ว่าแต่จะรอไหวกันไหมหน้อ...น้าเอกค่ะมองอะไรปอยอยู่ได้...พาน้าชลตามมานะ คะ”พอถึงห้อง 341 ที่จำได้เพราะว่าห้องมันจะเหมือนกับปอยค่ะ เลยจำง่ายหน่อย หันหลังไปมองพวกผัว ๆ ปอยทั้งหลายเดินตามมาเป็นพวนเลยค่ะ (พนักงานล้างจานทั้งหลาย ) “โหยพี่ ๆ คะจานปอยก็มีแค่ใบเดียวทำไมมาล้างกันหลายคนเลยล่ะค่ะ อย่างงี้ชามของปอยต้องสะอาดเป็นเงาแน่เลย เดี๋ยวปอยออกมาให้พวกพี่ ๆ ล้างนะคะ รอปอยก่อน” ปอยเคาะห้องให้สองหนุ่มเปิดออกมารับปอย พี่.....พี่...เองเหรอครับ....ปอยรีบเข้าไปในห้อง...และดึงมือสองหนุ่มน้อง มาที่หน้าระเบียง “เราสองคนเคยล้างชามไหม..ล่ะ” เคย...เค...ยครับ....อย่างงั้นเราเอาเก้าอี้มา...ตรงนี้พี่จะให้ดูชามของพี่ ว่าเลอะเทอะขนาดนี้เราสองคนจะล้างไหวไหม” สองหนุ่มเดินไปเอาเก้าอี้มา 1 ตัวมีพนักพิงเสียด้วยค่ะ “ปอยถลกเสื้อเชิตพ่อขึ้น และนั่งเอนตัวมาทางด้านหลังพร้อมสองนิ้วของปอยที่แหวกสองกลีบที่ปอยขวิบไม่ ให้น้ำออกมาตลอดทาง เผยออกต่หน้าสองหนุ่ม พ่อที่อยู่ฝั่งระเบียงตรงข้ามก็ได้แต่มองดูค่ะ เหมือนจะแสดงว่าหึงหวงปอยอยู่เหมือนกัน ปอยเลยยิ้มยั่วใส่เสียอย่างงั้น “เนี่ยชามพี่เลอะเทอะหมดเลยเราสองคนจะล้างให้พี่ไหมล่ะจ๊ะ” ล้าง...ล้างครับ “ปอยฟังไม่ทันสินเสียงเลยค่ะ สองหนุ่มก็ถลกกางเกง JJ ขาสั้นลงไปกองที่พื้นจนได้ สิ่งที่ปอยเห็นคือแท่งขาวสะอาดขนหนาดำสนิท อยู่ตรงหน้า เล่นเอาปอยไม่อยากล้างเลยค่ะ อยากล้างแท่งสากของแกสองคนมากกว่า“เอ้...พี่ว่าเราสองคนอย่าล้างชามพี่เลย ดูท่าทางเราสองคนเนี่ยไม่เบาแน่ ๆ อย่างงั้นพี่ขอเช็คหน่อยว่าแท่งฟองน้ำของเราสองคนจะหยาบไปกับชามของพี่ไหม ปอยดึงหนึ่งในนั้นเขามาและปอยก็คุกเข่าลงต่อหน้า ปอยค่อย ๆ ล่นหนังที่ปิดปลายแท่งออกช้า .... กลิ่นฉี่ของเจ้าหนุ่มนี่ไม่เบาเลยค่ะ ปอยถลกสุดโคนแต่ก็ต้องตกใจ อายุแค่ 17 - 18 แต่แท่งเหมือนกับใช้งานมาเป็นร้อยเลยค่ะ ปอยสังเกตุดูที่คอเงี่ยงดูแล้วเหมือนหัวเห็ดเลยค่ะ ต่างกับตอนที่ปอยมองตอนขย่มแท่งจงอางของพ่อมากเลยค่ะ (หรือว่ามันไกลก็ไม่ทราบนะคะ) แต่ไม่เป็นไรค่ะ สองแท่งนี้ปอยแค่เล่นให้พ่อที่ดูอยู่ตรงข้าม เสียวเล่น ๆ แค่นั้นเอง ว่าแล้วปอยค่อย ๆ กระทอกแท่งควยของหนุ่มน้อยขึ้นลงเบา ๆ “เป็นไงจ๊ะ พี่ทำให้เจ็บก็บอกนะจ๊ะ" ไม่เลยครับพี่ แรงอีกซิครับ...อ้า......อย่างงั้นแหระครับพี่ ผมชอบจังเลย.....โอ้ย......เสียงหัวควย จนปวดหนึบเลยครับ หนุ่มน้อยทำตาเหลืกมองเพดาลด้วยความเสียว ส่วนอีกหนึ่งหนุ่มค่อย ๆ เอื้อมมือสอดเข้ามาที่ใต้หว่างขาของปอย และค่อย ๆ เอามือจับที่เนินของปอยอย่างแผ่วเบา “นี่แน่ เสียงปอยตีมือดังเบา ๆ ” มือไวนักนะเราน่ะ อยากงี้ต้องลงโทษ แล้วปอยก็จบอกด้วยน้ำเสียงที่เต็มไปด้วยความงุ่นง่าน ลุกขึ้นมาหาพี่เร็ว ๆ “ครับพี่” ปอยขยับมืออีกข้างคว้าแท่งที่สองเข้ามาอย่างแผ่วเบา “นึกดูซิคะ มีผู้หญิงน่ารักคนนึงมาชักควยขึ้นลงอย่างมันมือ แถมแหกหีให้ดูอย่างสบายตาอีกต่างหากเป็นพี่ ๆ ทำไงล่ะค่ะ” สองหนุ่มค่อย ๆ เอื้มมือมาแตะที่ท้ายทอยปอยและหนักข้อมือลงเลื่อย ๆ จนตอนนี้แท่งสองแท่งอยู่ห่างจากลิมฝีปากปอยไม่ถึงคืบ ปอยค่อย ๆ กระทอกทั้งสองแท่งค้างไว้ และปอยค่อย ๆ เอาแท่งของสองหนุ่มใส่ปากซ้ายทีขวาที เล่นเอาสองหนุ่มตัวหอเลยค่ะตอนนั้น “พี่ครับ...ปากพี่อุ่นจังเลยโอ้ย...อย่าดูดตรงนั้นครับ นั่นมันปากหัวควยครับ...พี่ทำอะไรมาครับทำไมอุ่นจัง” ก็ทำแบบนี้ก่อนมาหาเราสองคนไงจ๊ะนั่นไงคนที่พี่ทำนั่งมองเราสามคนตรงโน้น และเป็นไงล่ะชอบไหม “ชอบ ...ชอบซิครับ สองหนุ่มตอบแบบคนเสียวควย) อย่างงั้นเราสองคนมาล้างชามให้พี่ปอยกันต่อดีกว่าไหม ไหนช่วยดูให้พี่หน่อยซิคะว่าชามพี่น่ะเลอะเทอะมากไหม ปอยแกล้งเอามือแหวกออกกว้างเข้าไปอีก ทำให้สองคนนั้นยิ่งมองเห็น น้ำที่ตอนนี้จากขาวขุ่นกลายเป็นน้ำเมือกกองโตใสแจ๋วที่พรั่งพลูอยู่แต่ใน ร่องเต็มไปหมด “เยอะ ....เย...อะมากเลยครับพี่ปอย “และเราล้างชามใบโตของพีไหวไหมล่ะค่ะ” ไหว....ซิครับ ว่าแล้วเขาสองคนก็คุกเข่าลงตรงหน้าหว่างขาของปอยอย่างรวดเร็ว ต่างก้มลงเลียปอยตั้งแต่ต้นขา มาจนถึงน่องเลยค่ะ “โอ้ย....จักจี้จัง.....อ้าย......อี๋.....พ่อข๋าดูซิคะน้องสองคนกำลังล้าง ชามให้ปอยด้วย อ้าย...อี๋...ซีด...อย่าดูด.... อ้า.....ตรงนั้นแหระ อ้า...ตรงนั้นแหร่ะพี่คันตรงนั้นพอดีเลย.....เกาให้พี่หน่อยซิคะ อ้า อี้.....

Reply #10 on: July 13, 2010, 09:07:35 am

อย่างงั้นแหละจ๊ะ อ้า...แรงๆ แรง ๆ อีก....อ้า...อี๋...พี่ไม่ไหวแล้วนะ ล้างชามให้พี่สะอาดก่อนเหอะนะ นะ คะ พี่รับรองพี่ควบเราสองคนถึงใจแน่ ว่าแล้วสองหนุ่มก็แย่งกันอย่างกับสุนัขแย่งชามข้าวไม่มีผิดเลยค่ะ” เล่นเอาปอยแทบฉี่เล็ดออกมาเลยค่ะ “ไหนรองบอกพี่ซิว่ารสชาติของพี่เป็นไง” หวา..นมากเลยครับพี่... “และเราสองคนไม่รังเกียจของพี่เหรอ ดูซิบานก็บาน แถมยังมีคราบน้ำของพ่อพี่อยู่ในร่องด้วย” ไม่หรอกครับพี่ เป็นบุญของผมพี่น้องมากเลย ที่ได้ล้างให้พี่แบบนี้ (อ้า....แพรบ แพร็บ.... เสียงลิ้นกระทบปากแคมปอยดังเหมือนหมาเลียจานข้าวไม่มีผิดเลยค่ะ ) “อ้าวพี่น้องกันเหรอจ๊ะ แย่จังและคนไหนพี่และคนไหนน้องและคะเนี่ย” ผมบิ๊กพี่ครับ ส่วนผมบอสน้องครับ “ตายแล้วพี่น้องจะมีเมียคนเดียวกันได้เหรอจ๊ะ ปอยพูดหยอกโดยที่ตายังมองพ่อที่ตอนนี้เอ็นแกชูชันออกมายาวมากเลยค่ะ ดูเหมือนพิษจงอางของแกพร้อมที่จะพ่นอีกแล้ว “ปอยเอาสองมือลูบหัวบิ๊กกับบอส อย่างเอ็นดู พร้อมทั้งเอาสองขาเกี่ยวคอสองคนเข้าหากันและปอยก็จัดการ เอาเนินของปอย รูดกับหน้าของสองหนุ่มนั่น อย่างได้อารมณ์มากเลยค่ะ ปอยไม่คิดเลยค่ะ ว่าปอยจะดูมีอำนาจ และเป็นที่ต้องการของฝูงชายแบบนี้มาก่อน “อ้าย.....พี่ครับ...เนินพี่หอมจัง.....ใช่พี่บิ๊กเนินพี่ทั้งหอมทั้งหวาน เลยแหระ” หวานเกชหรอจ๊ะ หวานก็รองดูดน้ำของพี่เยอะ ๆ ซิจ๊ะ อ้า.......อี้...อย่างงั้นแหร่ะจ๊ะ....อ้าย...อู้.......อี๋.....ใช่แล้ว บิ๊ก....บอสตรงนั้นแหระ.....พี่ ๆ ไม่ไหวแล้วนะ...พี่ปวดฉี่จังเลย........ “พี่ปอยปวดฉี่เหรอครับ ...”จ๊ะ....พี่ไม่ไหวแล้ว เวลาที่พี่เสียวสุด ๆ พี่ต้องแตกพร้อมฉี่ทุกทีเลย อี๋ ไม่ไหวแล้ว บิ๊ก.... “พี่ปล่อยเลยครับพี่เดี๋ยวบิ๊กจะซดให้หมดชามเลย” บิ๊ก อย่า อย่าดูดตรงนั้นอย่า ๆ พี่ไม่ไหวแล้วนะ......อี้..........”ไม่นานสิ่งที่สองหนุ่มต้องการก็พรุ่ง ออกมาจากร่องเม็ดของปอย บิ๊กและบอส ทำท่าอ้าปากรอเหมือนอยากลิ้มรสอย่าไงอย่างงั้น ฉี่ปอยพรุ่งออกมาจากร่อง ที่เต็มไปด้วยความอยากกระหายในรสกาม ที่จุกแน่นเต็มไปหมด และไหลออกมาพร้อมกับฉี่ที่ออกมาจากลิ้นของสองหนุ่ม ที่ทั้งดูด ทั้งเลีย “เป็นไงครับพี่ ...ผมสองคนล้างชามพี่สะอาดใหม่” อ้า......โอ้ย....ปอยพลิกตัวนั่งให้ตรง หลังจากหายจากความเสียกระสัน “จ๊ะ....แต่ว่า พี่รู้สึกว่าของเราก็เลอะเทอะเหมือนกันไม่ใช่เหรอจ๊ะ เห็นตอนที่พี่ขย่มให้พ่อพี่ฝั่งนู้น เราสองคนแอบมองพี่และทำอะไรกันล่ะ น้ำเนิ้มพรุ่งติดเต็มลูกกรงหมดเลย” พี่ครับใครจะไปทนไหว ก็พี่ปอยแควหนาและบานขนาดนั้น ต่อให้ตาบอดได้คำยังอยากเอาเลยครับ “เราสองคนก็ว่าไปโน่น ไหนขอพี่ดูของบิ๊กหน่อย เห็นรูดแรงขนาดนั้นไม่เจ็บเหรอ” ว่าแล้วปอยค่อย ๆ กระทอกหนังหุ้มปลายขึ้นอีกครัง ปอยไม่รอช้าค่ะ ปอยอ้าปากกว้าง ๆ อมหัวงูเผือกของบิ๊กไปทั้งอัน ของบิ๊กเล็กค่ะถ้าเทียบกับที่ปอยผ่าน ๆ มา แต่ก็ชอบค่ะ เพราะว่ามันยาวดี ปอยอมมันได้ครึ่งลำ บิ๊กก็กดหัวของปอยกระทุกเข้ากับแท่งของแก อย่างหนัก และดึงปอยลุกขึ้นมาจากเก้าอี้ ที่ปอยนั่ง “บอสไหนเรารองขึ้นครูซิพี่อยากเห็นว่าน้องพี่เก่งแค่ไหน ที่บอกว่าเคยน่ะลีลาเป็นไง รองซิพี่อยากดู ไหน ๆ ของฟรีมาถึงห้องเราก็รีบเลยน้อง” ปอยถอนแทงบิ๊กออกจากปาก และหันไปมองหนุ่มบอสที่ทำท่าเก้ ๆ กัง ๆ อยู่ด้านหลังปอย “บอสเคยบ้างยังเนี่ย ทำไมหารูพี่ไม่เจอเหรอจ๊ะ ออกจากบานขนาดนั้น” เค....ยครับพี่ แต่บอสไม่เคยเจออะไรที่ใหญ่และอูมบานแบบของพี่มาก่อน บอสกลัวว่าของบอสจะทำให้พี่ไม่เสร็จ “แหมหนุ่มน้อย ...ไม่ต้องกลัวพี่ไม่เสร็จหรอก ดูหน้าห้องก่อนพี่เข้ามาซิของที่พี่เคย ๆ ทั้งนั้น รีบ ๆ เถอะจ๊ะ มาตั้งแท่งขึ้นตรง ๆ ...แข็งยังจ๊ะ.... “แข็งเต็มที่แล้วครับ” เอาล่ะนะ พี่ปอยจะค่อย ๆ ถอยเอวไปหาแท่งบอสนะ “ครับ” ตรงไหมบอส “อ้า.....ตรงครับพี่” อุ๊ยหัวควยเราอุ่นจังเลย พี่ค่อย ๆ กดเอวล่ะนะ “ครับพี่” เป็นไงจ๊ะ “พี่ปอยครับ......หอยพี่กลืนแท่งผมมิดเลยครับ” จริงเหรอจ๊ะ อย่างงั้นพี่คลายแท่งบอสออกก้ได้.....ปอยค่อย ๆ ขยับเอวออกช้า ๆ จนปอยเห็นจงอางเผือกอีกตัวของบอสมีเมือกขาวติดเต็มลำเลยค่ะ เป็นไงบ้างบอส “พี่ปอยครับของพี่บานแต่ทำไมฟิตกว่าของแฟนผมอีก” จริงเหรอจ๊ะ อย่างงั้นแปลว่าของพี่บานเฉพาะข้างนอกน่ะซิ ไหนเรารองดันเข้ามาซิ “โอ้ย....บอส.....เบา ๆ” บอสไม่ฟังเสียงปอยแล้วค่ะ แกดันพลวดเดียวเลยค่ะ “บอส.....จ๋า......บอส......พี่ยอมบอสแล้ว.......โอ้ย.....บอสทำไมมันพอง ใหญ่ในร่องพี่กว่าเดิมล่ะจ๊ะ........โอ้ยย.....บอส.....ผัวจ๋า.........เมีย แสบหีหมดแล้ว......ผัวจ๋า.....เมีย ๆ ไม่ไหวแล้วนะ........เขาเสียวหีหมดแล้ว......อ้า โอ้ย......” บอสกระแทกแรงมากเลยค่ะตอนนั้นหากยังปวดฉี่อยู่สงสัยมีพุ่งแน่เลยค่ะ ปอยเสร็จคาแท่งเลยค่ะรอบนี้ “บอสจ๋า....เก่งจังเลย....พี่เสร็จคาแท่งบอสเลยรู้ไหมคะ” ครับ....บอสทำไมทำหน้าเศร้า ๆ “เป็นอะไรไปบอส “พี่ปอยครับ...คือว่า ผม ..ผม...”อะไรก็ว่ามา ปอยค่อย ๆ นั่งคุกเข่าลงต่อหน้าบิ๊กที่แท่งยังคงคอยให้ปอยดูดอยู่ “ว่ามาซิบอสทำไมเหรอ ของพี่ไม่มันเหรอ ....ปอยนั่งลงสักครู่สิ่งที่ปอยรอคำตอบก็มาเลยค่ะ เมือกบอสค่อย ๆ ไหลออกมาจากช่องของปอย มิน่าล่ะปอยไม่รู้สึกตัวเพราะแกเล่นซอยเร็วจนร่องปอยร้อนไปหมดแยกไม่ออกว่า ไหนน้ำ อันไหนแรงสีควยแก ปอยค่อย ๆ แหวกกลีบออกและสอดนิ้วสองนิ้วเข้าไป เสียวก็เสียวนะคะ แต่อยากรู้ว่าเป็นไง ปอยควักออกมาได้เต็มสองนิ้วเลยค่ะ บอสเห็นก็ทำหน้าตาตกใจ” พี่ปอยครับ...คือว่าผมทนไม่ไหวจริง ๆ ครับ พี่จะท้องไหมครับ (บิ๊กมองหน้าปอยด้วยสีหน้าตกใจที่บอสเล่นปล่อยเมือกใส่หีปอยแบบนั้น) ไม่เป็นไรหรอกบอส พี่กินยาคลุม แหมก็เล่นปล่อยในแบบนี้ทุกคนพี่ก็ป่องเป็นโหลแล้วซิจ๊ะ ไม่ต้องกลัวจ๊ะพี่ทั้งปลอดภัยเล่นป้องกัน (พ่อที่เฝ้ามองเราสามคนก็ต้องลุกกำแท่งกระตุก ด้วยสายตาร้อนผ่าวในร่องที่ปอยปล่อยให้เด็ก ๆ เย็ดจนน้ำแตกน้ำแตนต่อหน้าแก) บิ๊กมองหน้าปอยและยิ้ม ๆ พี่ปอยครับบอสเสร็จแล้วเหรอครับ “จ๊ะ....เสร็จเต็มร่องพี่เลย อย่างงี้พี่ก็เป็นเมียบอสแล้วซิ ใช่แล้วจ๊ะถามได้ เนี่ยและบิ๊กจะเอาน้องสะใภ้อย่างพี่ได้ลงคอเหรอจ๊ะ” ปอยยิ้มยั่วก่อนค่อย ๆ สอดสองนิ้วรูดร่องเสียวเล่นอย่างมันมือ ปอยค่อย ๆ ลุกขึ้นโก้งโค้งใส่กำแพง และหันก้นไปทางหน้าบิ๊กและพ่อที่ดูอย่างไม่ลดละ ปอยค่อย ๆ เอาเมือกของบอสจุมใส่ปาก ด้วยอาการที่อยากมากเลยค่ะตอนนั้น “แหมก็หิวนี่ค่ะ พ่อเล่นพ่นลงข้างล่างปอยไม่เห็นให้ปอยกินเลย” ว่าแล้วบิ๊กก็ค่อย ๆ หมอบเข้ามาตรงหว่างขาปอย ส่วนปอยก็ค่อย ๆ ถอดเสื้อเชิตของพ่อออกจนหมด และดึงมือ บอสมาใกล้ ๆ บอสรองดูดนมพี่หน่อยซิ พี่รู้สึกคัดจัง เหมือนมันแข็ง ๆ ยังไงไม่รู้ บิ๊กจ๋า พี่ว่าน้ำบอสเขาไม่ค่อยหมดเลยน่ะจ่ะ
บิ๊กช่วยดูให้พี่หน่อยซิจ๊ะว่ามัน ค้างตรงไหนบ้าง ครับ....ครับ บิ๊กรับคำ และค่อย ๆ สวนลิ้นเข้ามาในร่องปอยอีกครั้ง บอสก็เอามือสองข้างมาจับ ๆ คำ ๆ หน้าอกปอย เหมือนเด็กพึ่งหัดปี๊น่ะค่ะ ปอยเลยจับมือบอสบีบหน้าอกปอยอย่างแรง เสียวซิคะ พอสอนสองสามครั้ง บอสก็มาซ้ายขวาเลยค่ะ ทั้งขยำเอย ดูด เม้ม ดึง ดุน จนหน้าอกปอยแดงและเป็นรอยฟันเต็มเลยค่ะ ปอยได้แต่มองด้วยสายตาอยากและร้อนรน มองชายหนุ่มทั้งสามคนอย่างอยากกระหายในน้ำของทั้งสามคน “พ่อก็กำแท่งกระตุกอย่างไม่ลดละสักที และดูว่ามันไม่ออกง่าย ๆ แน่ เพราะปอยรู้ว่าพวกผู้ใหญ่เวลาอึดก็อึดจนหีแทบฉีกเลยค่ะ” ปอยได้แต่ให้บิ๊กและบอสทั้งดูนมดูดแตดให้เครื่องร้อนก่อนดีกว่าค่ะค่อยไป จัดการพ่อทีหลัง “บอสจ๋า....อ้าอย่างงั้นแหร่ะจ๊ะ....อี้......บอสจ๋าเมียโดนบิ๊กเลียหีแบบ นี้ บอสไม่หวงเหรอจ๊ะ โอ้ยบอสจ๋าดูซิจ๊ะพี่บิ๊กของบอส สอดลิ้นเลียคราบน้ำผัวจนเกลี้ยงเลย โอ้ย.....อ้า.....เสียวใจจะขาดแล้วจ๊ะที่รักจ๋าอ้าย.....เสียวจังเลย พ่อข๋า.....ปอยเมียของพ่อจะโดนเด็กเย็ดอีกแล้วนะจ๊ะ....พ่อจ๋า บอสจ๋าเมียจะโดนอีกแล้ว.......อ้าย....ซีด....”บิ๊กจ๋า....บอสท่าทางยอมให้ พี่เป็นเมียของบิ๊กอีกคนแล้วล่ะจ๊ะ พ่อจ๋าปอยเงี่ยนจังเลยจ๊ะ ปอยขอลองแท่งใหม่ ๆ หน่อยนะคะปอยเสียวใจจะขาดแล้ว.....อ้าบิ๊กจ๋าพี่ยอมบิ๊กหมดแล้ว เย็ดพี่ให้แตกที พี่ทรมานเหลือเกิน อ้า...โอ้ย....ซีด...ผัวจ๋า...เมียเจ็บแคมหมดแล้ว โอ้ย...อย่างดึงแคม....โอ้ย......เสียวหีหมดแล้ว...ใครก็ได้เย็ดเมียที
บิ๊ก ค่อย ๆ จับปอยนั่งลงบนเก้าอี้ และแหกขาปอยไปทางพ่อ ส่วนบอสทำท่าเสียดายที่เห็นพี่ชายทำท่าจะสอดแท่งเข้ามาหาปอย “พี่บิ๊กครับ...เบา ๆ นะครับเดีญวพี่เขาจะเจ็บ...”บอสจ๋าเมียจะโดนเย็ดแล้วนะจ๊ะ ...บอสจ๋ามาหาเมียหน่อย บอสขวับมาทางขวามือของปอย แต่ท่าทางบอสจะฟื้นจากการโดนปอยจัดการไปสักครู่แล้วซิคะ ก็ดูเจ้างูเผือกที่ทำท่าทางจะมุดรูตามพี่ชายให้ได้เลย บิ๊กเห็นบอสทำท่าทางหวงก็เลยค่อย ๆ สอดแท่งควยอย่างช้า ๆ ช่วงที่สอดเข้า สุดยอดเลยค่ะ เป็นช่วงที่ปอยบอกหลายครั้งแล้วค่ะ เป็นนาทีที่มันหีสุด ๆ ไม่สนว่าจะผิดหรือถูกขอแค่มันสอดเข้ามาจะตรงไหนปอยเป็นต้องแอ่นรับได้ทุกที่ หมดทางหนีเลยค่ะ บิ๊กจ๋าเข้ามาลึก ๆ เลยจ๊ะ “บอสจ๋าเมียขอโทษนะจ๊ะของพี่บิ๊กเขาใหญ่ยั่วใจเมียจริง ๆ มาขอเมียอมของผัวหน่อยซิจ๊ะ เมียเสียวหีปากคอสั่นหมดแล้ว” ปอยไม่รอคำตอบ หรอกค่ะ คว้าแท่งของแกใส่ปากดูดดุนทันที โอ้ย...อ้า...เสียงบอสร้องครวญครางอย่างเสียวซ่าน โอ้ยพี่บิ๊ก บอสเกิดมาไม่เคยโดนใครดูดของบอสได้เสียวและเหมือนจะโดนกลืนเข้าไปทั้งดุ้น แบบเมียบอสเลย...พี่บิ๊กล่ะครับ...เย็ดเมียบอสมันไหม.......มันมากเลยน้อง บอสพี่ก็ไม่เคยเอาใครมันเท่าแฟนเรามาก่อนเลย “ โอ้ยเสียวควย...จะขาดเลย ซีดพี่ปอยครับ อย่าขมิบซิครับ ควยผมเสียวจะขาดเป็นสองท่อนแล้ว...โอ้ย” บอสหันหน้าเชิดขึ้น พุดในสิ่งที่ตนคิดออกมาว่า อย่างงี้พี่ต้องขอบอสเอาพี่ปอยบ่อย ๆ เสียแล้ว....โอ้ย....อ้า....(เสียงของสองหนุ่มดังระงมไปหมด ) ปอยหยายามที่จะเม้มแท่งบอสให้สุดกระเดือกแต่ก็ต้องสำลักทุกทีเลยค่ะ ส่วนบิ๊กไม่สนใจใครควงควยกระแทก ซ้ายที ขวาทีจนหีปอยผลุบเข้าออกตามแท่งเย้อมน้ำไปหมดแล้วค่ะ บิ๊กจ๋าเมียเสียวหีจังเลย....เย็ดแรง ๆ เลยจ๊ะ บอสจ๋าเมียเสียวจัง...อ้า.... ซีด โอ้ย....หีน้ำเล็ดแล้ว โอ้ย บิ๊กกระแทกจนหีปอยดังมากเลยค่ะพวงไข่กระแทกลงกับเนินของปอยระงม ส่วนบอสก็กระเด้าปากปอยเหมือนจะสนุกไม่เบา บิ๊กร้องดังขึ้นมาอีกครั้ง “เมียจ๋า....ผัวจะไม่ไหวแล้ว....อ้า.....โอ้ยอีกระหลี่ กูมันควยเหลือเกินรู้ไหม กูอยากเย็ดมึงมานานแล้วอีกดอก....อ้า...อ้า...ปอยจับเอวบิ๊กค้างไว้และขมิบ หีเร็ว ๆ เพื่อให้น้ำเมือกไหลออกมาให้หมด บิ๊กกระเด้าต่อสองทีและก็ล้มตัวนั่งดู บอสที่กระเด้าควยใส่ปากปอยอย่างไม่ลดละ ปอยไม่ไหมแล้วค่ะ คายควยของบอสออกมา และดันแกนั่งลงกับเก้าอี้ และปอยค่อย ๆ ค่อมที่แท่งของแก ปอยแหวกรูหีให้หัวบาน ๆ ของบอส มุดเข้าจนหมด ทีนี้หละค่ะ เป็นตาปอยบ้าง(ก็เมื่อครู่เล่นกระเด้าเราไม่ทันตั้งตัวเลยนี่นา) นี่แน่....ปอยยกเอวสูงขึ้นและกระแทกลงเอวอย่างแรง ปอยทั้งร่อนทั้งบด ตามสไตร์ของปอย “ผัวขา.....เมียเสียวหีจังเลยค่ะ....อ้ายโอ้ย....ผัวขาเมียเย็ดให้ผัวมันไหม จ๊ะ...โอ้ยผัวจ๋า เมียโดนเย็ดจนหีมีน้ำใครเต็มไปหมดแล้วจ๊ะ ผัวจ๋ษ เมียคันหีจังเลย โอ้ยผัวจ๋า หัวควยทิ่มมดลูก โอ้ยผัวจ๋า....”ไม่นานน้ำสองของแกก็พรุ่งเข้ามาชนมดลูกของปอยอย่างร้อนวาบ สองคนพี่น้องค่อย ๆ มองหน้ากันเหมือนมีนัยบางอย่าง ควยบอสค่อย ๆ หดตัวลงอย่างเร็ว ส่วนบิ๊กก็ทำท่าทางไม่ไหวแล้วซิคะ (แย่จังเมียยังค้างอยู่เลยนะ ไม่เอาล่ะ ต้องเบิ้ลให้พี่ด้วย ไม่หันพี่ไม่ยอมจริง ๆ ด้วยจะไม่มาหาอีกแล้วนะ ปอยทำงอนแต่ตาก็มองที่เป้าหมายใหญ่คือพ่อที่ทองจนน้ำเยิ้มออกปากกระบอกแล้ว ค่ะตอนนี้)
บิ๊กบอสขอโทษปอยเป็นการใหญ่ “พี่ปอยครับเราสองคนมาไหวแล้วครับ พี่ทั้งร่อนทั้งอึดขนาดนั้นเราไม่ไหวจริง ๆ ครับ” พ่อข๋าดูซิค่ะ ไม่ไหวแล้ว ปอยก็ค้างอยู่ด้วย ว่าแล้วปอยก็หลิ่วตาไปหาพ่อ “และว่าแต่...พ่อล่ะค่ะ ไหวไหม...” พ่อยิ้ม ๆ และพยักหน้ารับ มานี่มาลูกรับรองคืนนี้ก่อนตายายมาลูกอิ่มเอมแน่” บ้าพ่อก็ว่าไปนู่น “เอาล่ะที่รักข๋า เมียให้ที่รักพักผ่อนก็ได้แต่ว่าพรุ่งนี้เจอกันต่อนะคะ” ปอยค่อย ๆ ลุกขึ้นและมองดูร่องก็ปรากฏว่ามีคราบน้ำสองหนุ่มน้อยเต็มเลยค่ะ ตายแล้วซิคะ จะต้องให้พ่อล้างชามอีกรอบแน่เลย” ปอยเปิดประตูออกไปโดยมีสองหนุ่มเดินมาส่งที่หน้าห้อง บิ๊กหอมแก้มปอยและขอบคุณปอยเป็นการใหญ่ ส่วนบอสก็มองหน้าปอยและยิ้ม ๆ ปอยเดินมาด้วยจิตรใจที่ว้าวุ่น ในรสกามที่ยังไม่สมใจหวัง ปอยเดินลงมาชั้น 2 และก็ใกล้ถึงชั้น G แล้วค่ะ “ว้าย...อะไรกัน....ช่วยด้วยค่ะ” ไม่ทันลงบันไดเลยค่ะ มีคนมาปิดตาปอยสองข้างและหลังจากนั้นคือสิ่งที่ปอยลำดับเหตุการณ์ได้แค่นี้ เองค่ะ..ดูเหมือนว่ามีสองถึงสามมือช้อนขาปอยขึ้นสองข้างและอีกคนปิดตาปอย ด้วยผ้าผืนใหญ่ ปอยพยายามร้องด้วยความตกใจแต่ก็ได้ยินเสียงตวาดกลับมา “มึงจะร้องทำไม กูเห็นมึงล่อกับไอ้แก่นั่นมาตั้งแต่หัวค่ำแล้ว และยังมายั่วให้พวกกูรออีก อีดอกคืนนี้มึงไม่เปรมด้วยรสควยพวกกูก็ให้รู้ไป ” พอสิ้นเสียงร่างปอยก็เหมือนโดนยกขึ้นด้วยแรงคนหลายคน และปอยก็สำผัสได้ถึงเสียงลมที่วิ่งผ่านตัวปอยไปมา ตอนนี้เสียงรอบข้างปอยเงียบมาก ๆ และปอยก็ถูกวางลงบนพื้นราบแห่งหนึ่งที่ปอยเดาไม่ออกมาที่ไหน “และแสงสว่างก็เข้ามาอีกครั้ง ปอยพยายามลืมตามองว่าที่ไหน แต่เพราะแสงที่เข้ามามันจ้ามาก และประจวบกับปอยโดนปิดตา ก็ต้อง พล่าเป็นธรรมดาค่ะตอนนั้น และสิ่งที่กระทบปอยคือมีมือหลาย ๆ มือล้วงเข้ามาที่หน้าอกปอย “โอ้ย อะไร เนี่ย อย่านะ...กูไม่ให้พวกมึงเอาจะมาทำแบบนี้ไม่ได้นะ โอ้ยนมกู โอ้ยอย่าบีบ โอ้ย....” และมีคนดึงผมปอยเชิดหน้าขึ้น ตอนนั้นปอยเริ่มมองเห็นลาง ๆ แล้วค่ะ “คุณพระช่วย...ปอยกำลังตกอยู่กลางฝูงคนหลายสิบคน บนด่านฟ้าของกรม ฯ ที่ ๆ ปอยใช้มีอะไรกับพี่เคและกลุ่มพี่ ๆ เขาบ่อย ๆ ปอยรู้เลยค่ะว่าคืนนี้ปอยต้องจมน้ำกามแน่ ๆ และไม่ทันที่จะคิดเสร็จเลยค่ะ ลิ้นของใครต่อใครก็ไม่รู้เข้าปากปอยเต็มไปหมด “โอ้ย...อย่า....อย่า...โอ้ย” ถ้ามึงไม่ยอมพวกกูจากคนระรอบก็จะเป็นโดนเวยนจนกว่าพวกกูจะหมดแรงนะ อีปอยมึงเลือกเอา” ปอยฟังไม่ทันจบคนนั้นเข้ามาคนนี้เข้ามาจนปอยดวนลิ้นแรกอย่างข้องเลยค่ะ แหมทำเป็นไร้เดียงสาก็โดนกระแทกควยใส่บานเลยซิคะ “อย่างน้อย ๆ ปอยก็ต้องรับมือเป็นบ้าง โอ้ย....ซีดจากเสียงที่ทำท่าไม่ยอม

Reply #11 on: July 13, 2010, 09:09:05 am

ก็กลายเป็นเสียงเสียวซ่านโต้ตอบด้วยลิ้นกับพวกมัน โอ้ยยอมแล้วจ๊ะ...ปอยยอมพวกพี่หมดแล้ว....แต่แค่คนระรอบนะคะ” ไม่นานเสื้อเชิตที่ปอยใส่คลุมมาจากห้องก็กระเด็นออกจาะตัวทันที พวกมันกระชากจนกระดุมทุกเม็ดหลุดขาดหมดเลยค่ะ ปอยตั้งสติได้ก็ปรากฏว่าเหล่าพวกที่พาปอยขึ้มามีทั้งพวกหน้าเดิม ๆ ที่เคยมาลุมปอยก็มี แต่ที่ไม่เคยก็เป็นพวกคนงานน่ะค่ะทีเนื้อตัวกล้ามเป็นมัดเลยค่ะ ปอยพยายามถอยล่นหนีไปเลื่อย ๆ แต่สุดท้ายก็บอกตัวเองว่า “จะหนีไปไหนก็คงไม่พ้น ทางที่ดีให้มันผ่านไปและรีบกลับห้องก่อนตายายมาดีกว่า” พี่ ๆ ขา ปอยรู้ว่าปอยต้องทำไง แต่เรามาตกลงกันก่อนนะคะ ปอยให้แค่คนละรอบนะคะ เพราะตากับยายกำลังมาน่ะค่ะ ไม่ทันจะได้ยินคำตอบเลยค่ะ น้าเอกกับน้าชลกับมาเป็นสองคนแรกเลยค่ะ “หนูปอย น้าสองคนแทบจะทนไม่ไหวแล้วนะลูกรู้ไหม ตอนที่น้าสองคนเข้าไปเจอหนูปอยโดนขี่เย็ดแบบนั้นน้าแทบจะอดร่วมวงไม่ได้แล้ว ไง” แหมน้าสองคนก็ว่าไป และดูซิคะวันนี้จัดใครมาก็ไม่รู้มากันตั้งหลายคนปอยจะไหมไหมเนี่ย “ไหวซิหนูปอยของน้า น้ารู้ว่าเราน่ะชอบไม่ใช่เหรอ มาขอน้าสองคนชื่นใจหน่อย” ว่าแล้วน้ำชลก็ดึงปอยลุกขึ้นและให้ปอยจับระเบียงของด่านฟ้าไว้ ก่อนที่น้าชลจะแหวกสองแคมปอยออก “ไอ้เอกมึงรองล้างชามให้หนูปอยเมียเราหน่อยซิ กูอยากรู้นักหนูปอยกูไปทำอะไรมา ชามเปื้อนได้ทุกวัน แต่ไม่เป็นไรวันนี้กูพาพวกมาช่วยล้างหลายคน ไม่สะอาดก้ให้รู้ไป” น้ารับรองเลยหนูปอยว่าชามจองหนูเงาวับแน่ ๆ “อย่ามัวแต่พูดเลยค่ะน้าเวลาปอยมีน้อยนะคะวันนี้” ว่าแล้วปอยก็ทำเป็นแอ่นก้นโด่งไปหาน้าสองคนทันที น้าเอกทำท่าจะล้างชามปอยเลยค่ะ “เอ้ ! ถ้าให้พวกมันล้างตอนนี้สงสัยพ่อต้องรอนานแน่เลย เราให้พ่อล้างให้เราคนเดียวดีกว่าหรือว่า ให้พ่อล้างทีเดียวหลังเสร็จกับพวกนี้ดี” น้าเอกข๋า ปอยว่าน้าจัดการปอยให้ขึ้นสวรรค์เลยนะคะ ปอยต้องรีบจริง ๆ ค่ะวันนี้ ว่าแล้วปอยหันไปหาน้าเอกทันที จัดการรูดซิบกางเกงออก และปลดกระดุมออกทันที สิ่งที่ปอยเพิ่งโดนเมื่อคืนนี้ก็กำลังจะแวะมาทักทายน้องสาวปอยอีกแล้วค่ะ แหมน้องสาวปอยนี่ท่าทางแรดจริง ๆ เลยค่ะเพิ่งเล่นมาเหนื่อย ๆ จะมาเล่นอีกแล้วซิคะ ว่าแล้วปอยก็กำมันทั้งดุ้นและจัดการกระตุกขึ้นลง แบบสุดแรงเลยค่ะ น้าขา เห็นปอยวันนี้เป็นไงบ้างค่ะ แหมจะมาแจมปอยถึงห้องเลยเหรอค่ะเนี่ยวันนี้ “จ๊ะชอบ...ชอบมากเลยหนูปอยน้า ไม่คิดเลยว่าหนูปอยที่น่ารักดูเรียบร้อยแบบนี้จะชอบเรื่องแบบนี้ด้วย น้าเอก สูดปากยาวด้วยความเสียวที่หัวจงอางยักษ์ของแก อ้า....ซีด...อูย....” แหมน้าเอกก็ว่าไป ปอยหันไปหาน้าชล “และน้าชลล่ะค่ะ” ว้าย...น้าอะไรเนี่ยไม่ทันสังเกตุนิดเดียวเอง แท่งจงอางของน้ามาถึงหน้าปอยเลยเหรอคะ “อ้า....นี่แน่....ชี้หน้าปอยเหรอคะ...จวบ...จุ๊บ...(เสียงปอยดูที่หัวจงอาง ของน้าชลดังสนั่น) ส่วนมือก็กระตุกแท่งของน้าเอก ส่วนอีกมือก็กำพวงกระโปกของน้าชล โอ้ย หนูปอย ควยน้าจะระเบิดให้ได้เลยลูก...อ้า....โอ้ยตรงนั้นลูก....อมเงี่ยงน้าลึก ๆ อ้า...สุดยอดอีดอกทอง...วันนี้กูจะเย็ดให้หีปลิ้นกว่าเดิมอีก....”จริงเหรอ ค่ะน้าชล อย่างงั้นปอยจะแหกให้น้าทะลวงเต็มที่เลยคอยดูนะคะ” นี่แน่จะเย็ดหีปอยให้ปลิ้นเหรอค่ะ ...ปอยก็จะดูดแท่งน้าให้หัวบานเลย....(จวบ....)ปอยพยายามจะกระเดือกลงคอ แต่ก็ไม่มีอะไรรอดออกมานอกจากคราบน้ำเสียวที่ไหลปนออกมาตรงหัวจงอางยักษ์ของ แก “อุ้ย...ว้าย....น้าเอกน้าชลขา...อะไรมาจ่อหลังปอยคะ...อุ่นจังเลย...”หนูก็ หันไปดูซิลูก....” ว้ายน้าขาตายแล้ว นี่จะเลียงคิวปอยกันจริง ๆ เหรอคะเนี่ย แย่แล้วซิเนี่ยสงสัยปอยจะต้องตายแน่เลยค่ะ “ไม่ต้องกลัวลูกหันมาหาน้าสองคนมาลูกมา เจ็บเหมือนมดกัดเองลูก” บ้ามดอะไรกันคะเขียวยาวไม่พอแถมจะมากินน้ำหวานทั้งรังเลย “เอาน่าสงสารพวกน้าเถอะอดใจดูหนูปอยมาตั้งหลายชั่วโมงเสียน้ำคามือตอนดูหนู ก็หลายนะลูกให้พวกมันได้รองของจริงเป็นบุญหน่อย” แหมน้าก็ ปอยทำอีดออด แต่ค่อย ๆ ยกเอวสูงขึ้นเพื่อรับแท่งของคนแปลกหน้าเข้ามาอีกในไม่ช้า ปอยโดนน้าเอกจับหันหน้ามาและบีบปากปอยให้อมของแก ปอยก็ก้มหน้าก้มตาอมอย่างเมามัน สักพักปอยก็รู้สึกว่ามีนิ้วสอดเข้ามาที่ร่องของปอย และพยายามจะแหกสองข้างออกจากกัน “ปอยกรีดเลยค่ะที่กรีดไม่ใช่เจ็บนะคะ แต่เสียวจนหีแท็บตะแตกเป็นเสี่ยงเลยค่ะ ไม่ช้าปอยรู้เลยค่ะมีสี่นิ้วสอดเข้ามาแล้ว มันพุ่งเข้าออกผ่านผนังที่ขรุขละของปอย และปอยก็เดาเลยค่ะว่าต้องมีนิ้วที่ห้าเข้ามาแน่ ๆ ปอยพยายามหันไปมองแต่ก็โดนกดหัวให้งับดูแท่งของน้าเอกอย่างต่อเนื่อง จนที่สุด “โอ้ย...วีด......น้าขา...แท่งอะไรค่ะเนี่ย...เข้ามาใหญ่จัง...คนเย็ดปอย... หรือปอยโดนช้างเย็ดค่ะเนี่ย...ไม่ใช่หรอกลูก กำปั้นของเพื่อน ๆ น้าต่างหาก....”หา...อะไรนะคะกำปั้นเลยเหรอคะเนี่ย...ตายแล้วหีเหอปอยไม่บาน เป็นร่องเลยเหรอค่ะ ....ไม่รู้ซิลูกแต่น้าว่าหนูอย่างันไปเลยนะ” สักพักเจ้ากำปั้นดุ้ลนั้นก็ขยับเข้าออกรร่องของปอยตลอดเลยค่ะ “โอ้ย...ซีด....เสียวหีจังเลย.....ค่ะน้าขา...ปอยเสียวจนแทบอยากโดนเย็ดแล้ว ซิคะ....” “แหมหนูปอยเมื่อครู่บอกไม่ไหวไงลูก” ไม่เป็นไรคะปอยชักอยากจะทนแล้วนี่ค่ะ “หลายคนนะลูก” ไม่เป็นไรค่ะเกินเวลานิดหน่อยก็ไม่เป็นไรค่ะ...ขอให้ทุกคนมีความสุขก็พอ ค่ะ...อ้า...ซีด....โอ้ย อย่ากระทุกแรงซิคะ ปอยปอดหีหมดแล้วนะค่ะเนี่ย...ซีด...” ไม่นานแท่งที่คับก็หลุดออกไป...ปอยรู้สึกถึงลมที่ผ่านเข้ามาแทนที่เย็นมาก เลยค่ะ ไม่นานเสียงครวญครางก็ผ่านมาเป็นระลอก และปอยก็กำลังชาที่หีไม่ทันหายก็รู้สึกถึงแท่งวิ่งชนมดลูกเป็นระยะ ๆ โอ้ย...น้าเอกน้าชล...ผมเย็ดผู้หญิงมาก็เยอะไม่เคยเย็ดเด็ก 19-20 อะไรหีบานขนดนี้เลย “และเองชอบไหมวะ” โฮยน้าถามมาได้ น้าชอบไหมล่ะเย็ดอีกหีบานคนเนี้ย...ผมแทบจะเย็ดาตั้งนาน ไม่มีโอกาสสักที มาวันนี้แหระเห็นยืนโชว์หีเย็ดต่อหน้าต่อตา ยังไงก็ขอเอาวันนี้แหระ....โอ้ยอีดอก...อีร้อยควย...หีมึงทำไมเย็ดมันแบบ นี้....”เสียงกลุ่มคนคุยกันผ่านเข้ามาในรูหูปอยตลอดเลยค่ะ...จนเวลาผ่านไป ได้ 5 นาที หีปอยก็เริ่มแกว่งไปมา สองแคมเหมือนมีอะไรมาสอดเข้าออกจนต่อมหีเริ่มกระสันควยอีกครั้ง ปอยถ่างขอออก ปากก้งั้บควยน้าเอกสลับน้าชลไป ส่วนหีตอนนี้หมดสิทธ์มองเลยค่ะ และในที่สุดน้ำชายคนที่ 4ของวันนี้ก็พรุ่งเข้ามาทุ่มแตดเต็มไปหมด มันกระทุ้งปอย ถี่ยิบจนหีแทบฉีก...และมันก็พ่นเมือกใส่รองปอยเป็นเมือกเลยค่ะ และปอยก็เห็นมันเดินไปนั่งตรงด้านหลังน้าเอกน้าชล และนอนแผ่สองสลึงเลยค่ะ “ปอยเห็นแท่งควยมันก็ตกใจเลยค่ะ มีนเอาขอบตาแพะทะลวงหีปอยด้วยค่ะ มันค่อย ๆ ถอดออกจนหลุดออกมา และยังมีหน้ามายิ้มให้ปอยอีก ปอยพยายามเอามือจับที่ปากร่องหีก็ต้องตกใจค่ะ มันโบ๋แทบไม่มีความอวบอัดเลยค่ะ และปอยก็ตั้งเผลอไปก็แท่งของใครก็ไม่ทราบโดยบังเอิญ และดูว่ามันกำลังพรุ่งเข้ารูหีอีกเช่นกัน ปอยทำไงล่ะค่ะ ได้แต่ก้มหน้ารับกรรมอมแท่งไป หีก็โดนลงแท่งจบสัมลักน้ำกามออกมาอีกคน คราวน็แทบบ้าเลยค่ะมันพรุ่งแรงมาก แรงจนปอยรู้เลยว่าแท่งของมันยาวจริง ๆ เคยไหมค่ะควยอะไรก็ไม่รู้เย็ดแล้วขดข้างในอีก โคตรเสียวเลยค่ะ แต่หันไปมองก็ไม่ได้ ก็สองหนุ่มเล่นเอาจงอางยักษ์ล่ะลิ้นปอยอยู่นี่ค่ะ เวลาผ่านไปเกือบสองชั่วโมง แท่งที่เหลือก็ไม่รู้เท่าไหร่ แต่ที่เสร็จไปแล้วก็เห็นเวียนปอยอีกรอบก็มี ตอนนี้หีปอยเลอะน้ำเยิ้มไปหมด หนักกว่านั้นมันค่อย ๆ เยิ้มลงมาที่ต้นขา และไหลลงพื้นเหนียวมากค่ะ ตอนนี้ปอยขาสั่นหมดแล้วค่ะ จนน้าเอกน้าชล ดังปอยนอนลงบนตัวน้าชล แกไวมากเลยค่ะ จับปอยแหกขาออกกว้าง เอาคราบน้ำของเหล่าเพื่อนร่มวงแกมาถูจนเลื่อนไปหมดแล้วค่ะก้นปอยตอนนั้น และจงอางยักษ์ของน้าชลก็พรุ่งเข้าสู่ร่องก้นปอยจนได้ไม่ใหญ่มากเลยค่ะ ปอยมองดูแล้วก็เห็นน้ำที่เอ่อช่วยลดความเจ็บได้มากค่ะ น้าชลกระเด้าแท่งเข้าออกอย่างช้า ๆ จนปอยเริ่มเคริ้มตามอีกครั้ง และก็มองไปที่สองชายที่เหรือสามคนที่ตั้งท่าจ่อชนหีปอยเลยค่ะ ค่อย ๆ คร่อมตัวมาอย่างช้า ๆ มันจับที่หีปอยอย่างทนุถนอม และมันก็วักน้ำขึ้นมากรูปอย อย่างสนุกเลยค่ะ และมันก็ค่อย ๆ โกยจากสองแคมที่เหลือ มา และกจัดการเอานิ้วสองนิ้วแตะมันเป็นยางยืดมาให้ปอยดูดอย่างอร่อยเลยค่ะ ปอยอ้าปากรอเลยค่ะและแกก็รู้เลยค่ะว่ามันเยอะมากแค่ไหน มันทั้งหวานและคราวนิด ๆ ค่ะ ปอยรู้แค่ว่าเนี่ยแหระค่ะอาหารของผู้หญิงอย่างปอย ปอยดูดกลืนมันอย่างอร่อย จนแทบเกลี้ยงเนินหีเลยทีเดียว พอมันโกยใส่ปากปอยเรียบร้อย มันค่อย ๆ ดันแท่งควยที่ยาวใหญ่มากค่ะ จนปอยต้องโน้มตัวมันมุดเข้ามา กอดไว้ ไม่ช้าแท่งควยขนาดเขืองก็มุดเข้าของปอยจนหมดลำ ส่วนแท่งที่กำยำสั่นระริกในช่องของปอยจนเสียวใจแทบขาดเลยค่ะ ได้แต่ร้องระงมในตอนนั้น มันทั้งสาวเอวใส่ปอยแบบไม่ลดเลยค่ะ ทั้งแยงเข้าออก หนักกว่านั้นงัดแท่งใส่ร่องปอยแทบฉีกเลยค่ะ ปอยได้แต่ร้องครวญครางด้วยความกระสัน “น้าเอกข๋าเมียเสียวหีใจแทบขาดแล้ว โอ้ย.......อย่า...เบา ๆ ....ก่อน......น้าชลข๋าหีเมียฉีกหมดแล้ว....โอ้ย....”ไม่นานปอยก็กระตุกน้ำ เสียวก่อนอีกหนึ่งรอบ ก่อนที่ร่างของมันจะกระตุกตามปอยมาอีกหลายระลอก ปอยจำได้เลยค่ะน้ำของมันพุ่งชนร่องปอยแรงทุกครั้งที่มันกระตุก อ้าโอ้ย......น้าเอกน้าชลข๋า ปอยเสียวค่ะน้าขา โอ้ยกี่คนแล้วคะเนี่ย....ทำไมนานจัง โอ้ยน้าขาปอยเสียวหีแสบรูหมดแล้วค่ะ โอ้ย....ซีด....ใหญ่จังเลยค่ะ.....โอ้ย ของใครค่ะเนี่ยทำไมมันยาวใหญ่แบบนี้....อ้า..ซีดน้าขา..ช่วยปอยหน่อยค่ะ “ช่วยอะไรลูก” ช่วยบอกเขาแรง ๆ ทีค่ะ ปอยใกล้เสร็จจะขาดใจแล้วค่ะ และเสียงปอยตอนนั้นก็เปลี่ยนจากเสียงครวญครางเป็นเสียงของการพูดยั่วยวนแท่ง ที่เหลืออีก 5 แท่ง “โอ้ยแรง ๆ เลยค่ะ...แรงอีก....อ้าอี๊....โอ้ยหัวควยใครคะเนี่ยใหญ่จังเลย....โอ้ยน้า เอกน้าชลข๋า ปอยขอเห็นหน้าสามหนุ่มพวกนี้เต็ม ๆ หน่อยนะคะ ...คนอะไรแทงถูกใจปอยจังเลยค่ะ... โอ้ย...ซีด...โอ้ยเบา ๆ ซิคะแท่งใครเนี่ยครูดหีปอยแหกหมกแล้ว ซีด...” และถ้าหนูปอยเห็นแล้วก็ต้องแอบไปให้พวกมันเอาอีกล่ะซิ อย่างั้นน้าสองคนไม่เอาดีกว่า ถ้าหนูปอยของน้าเจอของใหม่ลืมไอ้เอกกับน้าก็แย่ซิลูก “ไม่หรอกค่ะน้าขา....อ้า....ซีด....(ปอยพูดไปครางไปด้วยแรงกระแทกของแท่ง ขนาดเขื่องเลยค่ะตอนนั้น ปอยจะอ้าปากพูดแต่ละที แท่งควยใหญ่ยาวก็กระแทกเสียงหายทุกทีเลยค่ะ) ปอยสัญญาค่ะว่าจะลงมาให้น้าสองคนเอาจงแท่งเข้ามาวิ่งเล่นของปอยทุกวันเลย ค่ะ” สัญญาและนะ เฮ้ยมึงสามคนจับหนูปอยไปตรงระเบียงซิวะ พวกมันสามคนก็เดินมาข้างหน้าสองคนเลยค่ะ ส่วนอีกคนก็ค่อย ๆ ถอดแท่งออกอย่างเสียดายในความมันที่โดนตอดรัดแท่งตลอดเวลา ปอยหันหน้าไปมองสามหนุ่มที่เรี่ยวแรงเขายังกับอะไรก็ไม่รู้ค่ะ ทำให้ปอยรู้สึกว่าเหมือนโดนควายเอาไม่มีผิดเลยค่ะ “น้องปอยค่อย ๆ ลุกนะลูกเดี๋ยวจะเจ็บหมด ใจปอยแทบวายเลยค่ะ 2ในสามคนนั้นเป็นแขกขายถั่วที่ตากับยายเคยซื้อบ่อย ๆ และชอบเดินผ่านหน้าห้องปอยทุกวัน ปอยก็มองที่แท่งทันที แม่เจ้าไม่ให้เสียวหีได้ไงคะ ก็แท่งของสองคนนั้นมันก็ช่างยาวจริง ๆ แถมขนหมอยดกดำมาก หน้าอกก็ขนเต็มไปหมด แถมตัวสูงมากเลยค่ะ เขาสองคนค่อย ๆ พาปอยไปยืนและให้ปอยจับที่ขอบระเบียงส่วนพวกที่เสร็จจากเอาปอยแล้วก็นั่งมอง กันเป็นแถวเลยค่ะ บางก็ก็กำชักแท่งเล่น ตาก็ดูปอยเล่นหนังสดให้ดู พอ 3 หนุ่มจัดการจัดแจงท่าทางปอยแยกขาออก เขาก็จับมือปอยมาจับที่แท่งของเขา โดยมีน้าเอกและน้าชลคอยกำกับอยู่ใกล้ ๆ “เฮ้ยบัง ค่อย ๆ นะมึง กูสองคนยังรอคิวอยู่” สองคนพยักหน้ายิ้วรับแต่ปอยซิค่ะ กับเอามือสองข้างแหกสองกลีบแคมรอแท่งอย่างใจจดใจจ่อ “ต่อเลยค่ะบัง นาน ๆ จะได้เอาหอยคนไทยไม่ใช่เหรอคะ เนี่ยไงคะ ของปอยทั้งใหญ่ทั้งย้อยเอาซิจ๊ะ...บังจ๋า” น้าขาปอยอยากใจจะขาดเลยค่ะ แหกหีรอไม่ทันไรก็เจอของนอกจนได้ค่ะ มันใหญ่ยาวมาก ๆ เลยค่ะ มันมุดผ่านโพรงหีของปอยจนแสบเสียวไปหมด ไม่นานแท่งที่สองของบังอีกคนก็เข้ามาด้านหน้าปอย จับปอยหันหน้ามาอมแท่งปี่ของเขา ที่ปอยบรรจงเป่าให้จนน้ำเต็มปากปี่เลยค่ะ เต็มปากเต็มคำปอยดีแท้ค่ะตอนนั้น ส่วนอีกหนึ่งหนุ่ม ก็เดินมาด้านซ้ายมือยื่นแท่งยักษ์อีกแท่งให้ปอยดูดเช่นกัน เอวก็โดนจับกระแทก ซ้ายที ขวาที บางทีก็งัดแท่งใส่ร่องปอยเสียวมากเลยค่ะ “บังจ๋าเมียเสียวหีจังเลยค่ะ....แรง ๆ โอ้ยซีด...แท่งอะไรไม่รู้ใหญ่ยาวจังเลย...โอ้ย...” ไม่นานเสียงพูดภาษาอะไรไม่รู้ระหว่างสองหนุ่มก็ดังขึ้น และเอวก็เร่งไวขึ้นเลื่อย ๆ จนนมปอยขูดกับระเบียงแดงเป็นเทือก แถมแท่งก็จุกปากลึกเข้ามาไม่ขาด ปอยไม่ทันหันหลังไปดูก็รู้สึกว่ามีอุ่น ๆ พุ่งชะโลมร่องของปอยอีกแล้วค่ะ มันอัดแน่นจนได้ยินเสียง ฟิด ออกมาเป็นจังหวะการกดเอวใส่แน่น และเสียงที่แปลกไปก็เข้าหูปอยจนได้ มันเป็นเสียงน้ำไหลลงที่พื้น และก็มีบางส่วนไหลย้อยลงมาจากสองแคมลงสู่หน้าแข้งของปอย ปอยมองรอดขาลงไป เห็นน้ำอะไรไม่รู้ค่ะ ไหลออกมาจากร่องหีปอยเป็นทางยาว ร้อนมากเลยค่ะตอนนั้น มองลงไปก็เห็นคราบน้ำเงี่ยนที่คลั่งอยู่ในร่องปอยไหลออกมาด้วย เป็นลิ่มขาวเหมือนวุ้นเลยค่ะ ปอยหันไปหาน้าชล “น้าชลค่ะ เขาเป็นอะไรค่ะอยู่ ๆ ก็หยุดซอย พ่นน้ำอะไรใส่ร่องปอยค่ะเนี่ย อุ่นหีเมียจังและแถมเอาเปรียบปอยด้วย ปอยยังไม่เสร็จเลยค่ะ” แหมหนูปอยดูซิลูก ไอ้บังเสร็จจนฉี่ ๆ แตกแล้ว น้ำเนิ้มที่หนูปอยเอามาหลายคนไหลเต็มเลยลูก น้าเห็นแล้วเสียวจังเลย” อย่างงี้นี่เอง ปอยยิ้มยั่วมองหนุ่มแขกที่แท่งยังฝังอยู่ในร่องหีปอยมิดสนิท และปอยค่อย ๆ กระแทกเอวไปข้างหลัง เหมือนจะให้เย็ดต่อน่ะค่ะ แต่ขมวดหีลงและเสยขึ้น คิดดูซิคะตอนเสร็จและโดนเอวสาวใส่ควยแทบระเบิดเลยซิคะ “บังจ๋าเสร็จแล้วเหรอจ๊ะ แหมเล่นจนเหนื่อยและอวกใส่ของปอยอีกต่างหากนะ” ปอยสาวเอวใส่จนเขาเสียวต้องจับเอวปอยกดแน่น “โอ้ยอีหนู..บังเอากับเมียบังมาหลายคน มาเจอของหนูบังบอกเลยเสียวจริง ๆ” เขากดแท่งจมมิดอยู่พักใหญ่ ก็ดึงออก ปอยค่อย ๆ นั่งยอง ๆ ลงกับพื้น และสำรวจร่องหลืบที่โดนมาหลายแท่งติดต่อกัน ก็ดูว่าเม็ดหีของปอยที่ปอยเสียวมาทั้งวัน ก็ไม่มีทีท่าจะยุบลงง่าย ๆ ปอยดึงมือหนุ่มน้อยมานอนลงตรงหน้าและค่อย ๆ ค่อมช้า ๆ จนได้ที่และเห็นว่าแท่งจ่อที่ปอยหอยพอดีปอยก็หย่อนเอวลงช้า ๆ โอ้ย.....(เสียงเด็กหนุ่มร้องด้วยความเสียวจับใจปอยจังเลยค่ะตอนนั้น) ปอยกดเอวมิดแท่งได้ก็เสียวมากเลยค่ะ “แหมก็โดนท่อดับเพลิงฉีดน้ำล้างร่องปอยจนสะอาดขนาดนั้นมันก็สะอาดเลยซิคะ น้ำหล่อลื่นของพวกพี่ ๆ เขาก็หายไปตามน้ำจนหมด” โอ้ยซีด......เสียวจังเลยค่ะน้าเอก น้าชลข๋า....โอ้ย...นี่แน่....ชอบนักใช่ไหมค่ะเห็นปอยเอาต่อหน้าแบบ นี้....นี่แน่.....ปอยจะขย่มแท่งให้หีบานต่อหน้าเลย....โอ้ยผัวจ๋า....เมีย สาวเอวใส่แท่งแบบนี้เสียวไหมจ๊ะ” ปอยหย่มเอวใส่แบบให้หนุ่มแท่งโตแบบจะให้ระเบิดแตกออกมาให้ได้ เสียงเนินเนื้อของเราสองคน ดังสนั่นเลยค่ะ ปอยทั้งสาวเอวใส่ ทั้งขย่มไปมาอยู่นาน จนมองเห็นว่ามีแท่งของบังอีกคนค่อย ๆ มาจดจ่ออยู่ที่ก้นปอย “แหมบัง...อยากเอาจิ๋มหนูเหรอ ....จิ๋มคนไทยเอามันไหมล่ะ จ๊ะ “มัน...มาก...เลย...หนูจ๋า” ปอยอมยิ้ม และขย่มเอวใส่แท่งล่างที่จะแตกใส่ปอยอยู่รอมล่อ “และเมียบังเอามันสู้ปอยไหมล่ะจ๊ะ” ไม่เลยหนูปอยจ๋า เมียบังทั้งอ้วนทั้งตัวใหญ่ ไม่มันเหมือนหนูปอยเลยนะจ๊ะ” และบังเคยเอาก้นไหมล่ะจ๊ะ (บังมองหน้าปอยด้วยความแปลกใจในคำถาม) ว่าแล้วปอยค่อย ๆ เอาคราบน้ำหล่อลื่นที่ปอยค่อย ๆ ยกเอวขึ้นและรูดแท่งของหนุ่มน้อยและได้น้ำเป็นยางเหนียวเต็มมือ ค่อย ๆ ลืบที่แท่งของบังจนเป็นมันเยิ้มหมดทั้งแท่ง ปอยโน้มตัวมาข้างหน้า และก็หันหลังให้บังแทรกตัวเข้ามา ปอยเอาสองมือจับก้นให้ร่องก้นค่อย ๆ กว้างออก จนน้าเอกน้าชลที่ยืนมองอยู่ ค่อยเอาแท่งที่สาวอยู่ในมือมาจ่อที่หน้าปอย “หนูปอยจ๋า ไหน ๆ ก็จะโดนหมดทุกรูแล้วงั้น น้าเอก และไอ้ชลขอรูปากให้น้าสองคนขอแตกใส่นะลูก” “แหมน้าสองคนก็ ! จิ๋มปอยไม่หน้าเอาเหรอค่ะถึงจะแตกใส่ปากปอย” น่าเอาซิจ๊ะ แต่น้าดูท่าทางไอบั่งจะเย็ดนานแน่ ๆ เลย น้าเลยไม่อยากรอน่ะซิ“ไม่นานหรอกจ๊ะ น้าดูนะค่ะ” ว่าแล้วปอยก็จับแท่งน้าเอกใส่ปาก ดูดอมจากหัวเบนส์ของแกอย่างช้า ๆ จนถึงโคน และค่อย ๆ อมจนหมดลำ ส่วนของน้าชลปอยก็สลับอมตั้งแต่งคอหงักคนมิดแท่งมุกของแกเช่นกัน ตูดซิคะมันเหมือนมีแท่งยักษ์ของบังค่อย ๆ ย่ามกายเข้ามาช้า ๆ จนปอยแสบร่องก้นไปหมด ส่วนหนุ่มน้อยก็ค่อย ๆ ขยับเข้าออกด้วยความเสียวกลัวจะแตกก่อนเวลา (เวลานั้น เสียงร้องครวญครางของ 4 หนุ่มดังลั่นเลยค่ะ ที่ร้องดังสุดคงเป็นหนุ่มน้อยที่โดยปอย ขมิบร่องหีลัดแน่นเป็นจังหวะที่ปอยกดเอวใส่แบบแรง ๆ และไหนเสียงซีดปากเรีกชื่อหนูปอยของบังที่เล่นเอาปอยแรดร่านหีเข้าไปใหญ่ และอีกสองหนุ่มที่โดนปอยดูดแท่งรีดพิษคาปากก็ร้องซีดซาดไม่ขาสาย)“ปอยก็ได้ ทีเลยซิคะ เวลาคนเสียวจวนจะเสร็จปอยชอบค่ะ” พอก้นสอดแท่งเข้าร่องมาเต็มลำ แท่งสองแท่งจุกแน่นคารูหีและรูตูดเต็มแน่นหมดเลยค่ะ ไม่ช้าเอวปอยก็เริ่มสวนขยับไปข้างหลังให้สองหนุ่มเริ่มทำงาน “โอ้ยพี่ครับ.....ผมเสียวจะแตกแล้ว....ครับพี่” อะไรกันจ๊ะพี่แค่กระแทกหีใส่แค่นี้จะแตกน้ำพ่นใส่หีพี่แล้วเหรอ “พี่ครับตอนที่พี่หันหลังให้ผมเอาหีพี่ ผมเสร็จไปหลายรอบแล้วนะครับ” คนขี้โกงพี่ให้เอาแค่รอบเดียวมาเอาหีพี่เบิ้นตั้งหลายรอบได้ไงอย่างงี้ต้อง ลงโทษ “โอ้ย......โอ้ย....พี่ครับ...พี่ปอย...ผม ๆ ไม่ไหวแล้วครับ เสียงปลายแคมของปอยกระแทกที่เนินของหนุ่มน้อยจนน้ำของเขาปลิ้นผ่านออกมาเลอะ ปากแคมปอยเต็มไปหมด จนปอยต้องเอาเอวสาวใส่เป็นระยะ” โอ้ย......โอ้ย....(เสียงครวญครางของแท่งยักษ์ที่สาวใส่ก้นปอยก็เริ่ม ครางออกมา จนปอยเหลียวสายตามองก็พบว่า มือสองข้างของบังเริ่มจับเอวปอยรอท่า เลยค่ะ ปอยค่อย ๆ เกร็งร่างปอยรับเลยค่ะ ไม่ทันไรเสียงพวงกระโปกของเขาก็ฟาดใส่แคมปอยดังสนั่นเลยค่ะ เล่นเอาแท่งหนุ่มน้อยหลุดออกมาเมื่อไหลก็ไม่รู้ แถมมันยังมีน้ำไหลออกมาเป็นทางยาว บังจ๋า.....เมียเสียวใจจะขาดแล้ว......โอ้ย..... บังจ๋า ตูดแหกหมดแล้ว โอ้ย....ซีด....บังจ๋า.....( โอ้ย หนูปอย...เมียจ๋า...บัง ๆ จะแตกแล้วจ่ะ )

Reply #12 on: July 13, 2010, 09:10:43 am

ไม่ช้าเอวของบังก็ค่อย ๆ กดลงแน่นกับก้นของปอยและค่อย ๆ ล้มตัวลงจับหน้าอกปอยบีบแบบสุดแรง” โอ้ย....บังจ๋านมเมียแหลกเพราะมือบังหมดแล้วนะจ๊ะ” น้าเอกน้าชลค่อย ๆ ดึงแท่งออกจากมือและปากปอยช้า ๆ และดึงปอยหลุดออกจากแท่งยักษ์ของบังที่คาก้นปอยอยู่ “อุ้ย..น้าสองคนหวงปอยเหรอค่ะ” แหมทีอย่างงี้มาทำป็นหวงปอยนะ ตอนโดนรุมไม่เห็นแคร์ปอยเลย “แหมหนูปอยมาทำดัดจริตกับน้าสองคนเดี๋ยวก็แบกน้ำกับบ้านไม่ไหวหรอก “จริงเหรอค่ะไหนค่ะน้ำอะไรที่จะให้ปอยแบก” พวกที่นั่งเชียร์ปอยโดนเอาก็พูดสวนขึ้นมา “ก็น้ำพวกพี่ไง น้องปอยคิดว่าแบกหีกลับไหวไหมล่ะจ๊ะ” ปอยหันไปปลิ้นตาใส่ และยิ้ม ๆ ก่อนที่น้าชลจะตัดบทพวกมันว่า “พอเลยพวกมึงเมียกูหีบานหมด วันนี้แค่คนละยกพอโว้ย เมียกูต้องรีบกลับบ้าน” ปอยเลยหันไปแสดงสีหน้าด้วยการ ปลิ้นตาใส่พวกกองเชียร์ทั้งหลาย และยิ้มยั่วเลยค่ะ “สมน้ำหน้าหวังจะเบิ้ลปอยดีนัก” ไม่ทันไรน้าชลกับน้าเอกก็ดีงมือปอยขึ้นยืน “ตาทุกคนในตอนนั้นมองด้วยสาตาเดียวกัน เพราะน้ำของเด็กหนุ่มและบังที่เล่นทั้งร่องหน้าร่องหลังของปอย มันค่อย ๆ ไหลออกมาเป็นทางยาว ถึงปีน่อง บางส่วนที่เป็นเมือกก็ไหลหยดลงพื้นทันที ปอยเอานิ้วสองนิ้วค่อย ๆ แทรกเข้าไประหว่างกลางกลีบของปอย มันมีน้ำค้างข้างในเยอะมากเลยค่ะ ปอยควักนิ้วออกมาก็หลุดติดเป็นยางยาว ไหลเป็นเมือกเลยค่ะ” ตายแล้วซิคะพวกที่นั่งดูก็ทำท่าจะเงี่ยนขึ้นมาอีกจนได้ ถ้าไม่ติดน้าเอกกับน้าชล ปอยต้องโดนลงแขกอีกรอบแน่เลยค่ะ น้าเอกจับมือปอยจับที่แท่งจงอางของแก หัวเบนส์แผ่นใหญ่ยาวราวกับมันจะระเบิดออกมาให้ได้ ปอยค่อย ๆ ปลดตะขอกางเกงของแกลงช้า ๆ จนเหลือแต่กางเกงในที่แท่งของแกพลาดผ่านขอบลงมายื่นยาวน่าเกรงขามจริง ๆ ค่ะ ปอยนั่งยอง ๆ รูดขอบกางเกงในลงจนพ้นขาของแก ปอยเงยหน้าขึ้นสบตาน้าเอก ด้วยสายตาของแกที่เหมือนอยากกระหายในรสกามเสียเหลือเกิน ปอยค่อย ๆ ควักน้ำที่ไหลออกมาจากร่องของปอย ทาที่แท่งของแก จนเป็นมันวาว ปอยกระทอกขึ้นลง จนแกเริ่มแอ่นตัวหนีมือปอย ไม่ช้าปอยค่อย ๆ อ้าริมฝีปากครอบอมที่หัวจงอางยักษ์จนหมดลำ ไม่ทันมองไปที่น้าชลน่ะค่ะ น้าชลแกปลดเข็มขัดลงและรูดกางเกงในลงจนแท่งมุกของแก เดินตระหงาดมาทางปอย ปอยอมของน้าเอก จนมิดคอหยัก และค่อย รูดรริมฝีปากออกช้า คราบน้ำที่ติดตามลำเอ็นค่อย ๆ ไหลตามปากของปอย ด้วยรสชาติของมันที่ปอยค้นเคย ปอยกลืนมันจนชุ่มคอ และดูดน้ำที่ติดปายของน้าเอก จนน้าเอกครางกระเส่า “หนูปอยจ๋า เล่นอะไรของน้าจ๊ะ...น้าเสียวใจจะขาดเลยลูก” น้าก็เล่นอะไรกับปอยล่ะค่ะ เล่นเอาใครก็ไม่รู้มาเวียนลงหีปอยแบบนี้ ก็ต้องโดนปอยเล่นบ้างล่ะค่ะ นี่แน่......เสียงลิมฝีปากปอยดูดกระทบปายแท่ง ของแกดัง จวบ...จวบ... น้ำลายเป็นยางไหลย้อย ค่อย ๆ ไหลลงที่โคนไข่ของแก เป็นมันเลื่อม ปอยค่อย ๆ ช้อนพวงไข่ของแกขึ้นมา นึกดูซิคะพวงไข่ที่ห้อยยาน ปอยค่อย ๆ อมมันทีละลูกและดูดของแกเบา ๆ เล่นเอาแกเสียวจนกดหัวปอยเลยค่ะ “นี่แน่ชอบเห็นปอยโดนเอานักใช่ไหมค่ะ อย่างงั้นต้องโดนแบบนี้ ปอยดูดแท่งแกจนเสียวซ่าน ไปทั้งตัวจนแกต้องดึงออก น้าชลที่ยืนจังก้ารอท่า ก็เสียบแท่งแกใส่ปากปอยทันที แกดันจนมิดโคนใข่ของแก เล่นเอาปอยสำลักเลยค่ะ “แอก ...แอก...น้าชลข๋า คอปอยจะทะลุเลยค่ะ อยากเข้ารูลึก ๆ เหรอค่ะ เดี๋ยวปอยจะเล่นให้เสียวเลย คอยดูนะคะ” ปอยจับแท่งมุกของแกกระทอกเบา ๆ ก่อนจะช้าหน้าอกสองข้างของปอย ประกอบเข้าระหว่างร่องอก “หนูปอยทำอะไรลูก” น้าคอยดูซิคะว่าปอยจะเล่นอะไรกับแท่งจงอางยักษ์ของน้า “โอ้ยหนูปอย....นมหนูใหญ่จนคาบแท่งน้ารอบเลยลูก “จริงเหรอคะใหญ่ตรงไหนคะ ทำไมไม่เห็นมิดหัวของน้าเลย” หนูปอยจ๋าหยับซิลูก น้าอุ่นล่องอกหนูจังเลย อูย....ซีด...ไอ้เอก....กูเกิดมาไม่เคยมีคนทำกูเสียวขนาดนี้เลยว่ะ นมหนูปอยทั้งใหญ่ทั้งอุ่น เหมือนเย็ดหีไม่มีผิดเลย....โอ้ย....ซีดอีดอก.....เอ้ย........กูเงี่ยนชิ บหายเลย” ปอยหยับล่องอกขึ้นลงจนมิดคอหยัก และปอยก็บีบอกเข้าหากัน จนหัวนมแดงกล่ำไปหมด ด้วยเลือดที่ไปครั้งอยู่ที่นมปอย ปอยเห็นท่าแกจะไม่ไหวแล้วค่ะ ปอยเลยจัดการก้มหน้าลงไปอมที่หัวจงอางของแก “คิดดูซิคะแค่ปอยเล่นร่องนมบี้แท่งจงอางของแก ก็แทบกะอักน้ำเงี่ยนใส่ปอยเข้าไปทุกที เจอปอยเล่นอมจงอางของแกคาปาก แกก็ยิ่งเสียวเข้าไปใหญ่ ไม่นานค่ะ กระจับหัวปอยกดลงแน่นกับแท่งของแกและแกยังพูดจาหยาบโลนใส่ปอยว่า “อีดอกทอง กูเงี่ยนจนแตกใส่ร่องนมมึงแล้วล่ะนะ ....โอ้ยไอ้เอก...กูยอมแพ้อีดอกนี่เลยว่ะ ...โอ้ยหนูปอย....เมียของน้า.....ผัวเสียวหัวควยไม่ไหวแล้ว.....”พอสิ้น เสียงของแกสิ่งที่พุ่งเต็มกระพรุ้งแก้มปอยสองข้าง ก็อุ่นเต็มช่องปากไปหมด มันทั้งหอมหวานเหมือนรสชาติที่ปอยเคยลิ้มรองบ่อย ๆ แต่ของน้าชลคราวจนปอยต้องติดใจทุกครั้งที่ได้รอง ปอยอมมันจนกลายเป็นน้ำเลยค่ะ ปอยกลืนมันอย่างช้า ๆ จนมันกะตุกออกมาอีครั้ง คาแท่งเลยค่ะน้ำแกย้อยลงคนถึงพวกไข่ ปอยค่อย ๆ เลียแท่งของแกจนตัวงอ เกร็ง เป็นระลอก ในที่สุดแกก็ชักจงอางที่พ่นพิษใส่ปากปอยออกจากปากของปอย เล่นเอาพิษที่เป็นเมือกเยิ้มติดปากจงอางเป็นทางยาวเลยค่ะ ปอยพยายามที่จะจับมันมันดูพิษออกให้หมดแต่ก็เจอมือน้าเอกดึงผมเอาไว้ ปอยหันไปมองน้าเอก ก็เห็นว่าแท่งของแกเบ่งบานราวดอกเห็ด พร้อมระเบิดอยู่ไม่ช้า ปอยบอกน้าเอกด้วยเสียงอาดอ้อน “น้าเอกข๋า นังบนเก้าอีซิคะ” น้าเอกค่อย ๆ นั่งลงเก้าอี้และแยกขาออกเพื่อให้ปอยแทรกตัวลงไป “น้าข๋า ดูนมปอยซิคะเปลื้อนคราบน้ำน้าชลหมดแล้ว” ว่าแล้วปอยค่อย ๆ ย่อตัวลงเอาร่องอกรูดคราบน้ำของน้าชลที่เปลื้อนเป็นยางเหนียวยืด ที่แท่งของแก น้าเอกมองปอยด้วยสายตาที่ตกตระลึงในสิ่งที่ปอยทำ “หนูปอยจะทำอะไรน้าลูก แค่นี้น้าจะไม่ไหวแล้ว โอ้ยไอ้เอกหนูปอยเมียเราจะเล่นแท่งกูแล้วว่ะ “พวกที่นั่งดูหนังสดก็พากันหัวเราะกันใหญ่ ปอยหันมองไปดูบางคนมือเปลื้อนเมือกของตัวเองเต็มไปหมด บางคนก็เล่งข้อมือกระแทกแบบเอาเป็นเอาตาย ปอยเห็นแล้วเสียวเลยค่ะ” ไม่ช้าน้าเอกก็เคลิ้มด้วยแรงอัดจากร่องอก ปอยค่อย ๆ แหวกขาแกสองข้างออกจากกัน น้าเอกจ้องมองปอยด้วยความงงกับลีลาของปอย ที่เปลี่ยนไป ปอยค่อย ๆ แทรกตัวยืนขึ้นและแหวกปากร่องออกจากกัน อีกมือก็จับแท่งจงอางของแกชันขึ้น ปอยกระตึกมือขึ้นลงสองสามที แกก็ร้องด้วยความกระสัน “น้าเอกข๋าคราวนี้ตาน้าโดนปอยลงโทษบ้างล่ะค่ะ” ปอยกดแท่งของแกเข้าจดมิดทิ่มเข้าร่องของปอยอย่างช้า ๆ มันอุ่นแน่นที่หัวเบนส์ของแกจนแท็บร้องลั่น ปอยกดมันทิ่มเข้าจนมิด ก็เห็นแกสูดปากร้องซีดยาว.....ซีด.......โอ้ยหนูปอย น้าเกิดมาไม่เคยมีใครจับน้าถ่างขาเย็ดแบบหนูเลย “ก็มีปอยแล้วไงคะ” ปอยไม่รอช้าหยับเอวออกช้า ๆ ปอยมองที่ปลายขาแกที่ปอยจับชันขึ้น แกเกร็งจนกล้ามเนื้อแข็งโปร่งไปด้วยเส้นเลือด ไม่คิดเลยค่ะว่าแท่งแกที่จมในร่องหีของปอยมันจะโปร่งพองคับรูปขนาดไหน ปอยมองที่แท่งจงอางของแกมีพิษของเหล่างูเขียวของใครต่อใครติดออกมาเป็นเมือก เลยค่ะ ปอยจับแท่งของแกรูดคราบน้ำออกเป็นเมือกเลยค่ะ ปอยค่อย ๆ กดลงจมมิดเข้ารูหีอีกครั้ง คราวนี้ ปอยรู้สึกว่าแท่งกูชนมดลูกเลยค่ะ เสียว อุ่น เงี่ยน อย่างบอกไม่ถูก ปอยกดหัวเบนส์ของแกจนมิดลำ นึกภาพตามนะคะ (ปอยสูงแค่ 158 เอวก็แค่ขนาด แค่ 28 แถวอกแค่ 38 จับขาผู้ชายร่างใหญ่ แท่งขนาด 8 นิ้ว ถ่างออก จับแท่งตั้งชัน ขย่มเอวกด บดเอวร่อนอย่างเมามัน) ปอยนึกตอนั้นทีไรน้ำเนิ้มไหลต้องให้น้าเอกเล่นทุกทีเลยค่ะ ต่อเลยดีกว่าค่ะ ปอยค่อยขยับเอวสาวขึ้นลง จนมันแข็งเป็นแท่งยางเลยค่ะ มันทั้งทิ่ม ทั้งดัน จนโพรงรูหีปอยเยิ้มเป็นมันเลยค่ะ เวลาปอยเร่งเอวบนทีไร เสียงเก้าอี้เก่า ๆ ก็ดังอีดอ็อด ละงมแข่งกับเสียงโหนกเนินของปอยกับน้าเอก กระทบกันจนแยกไม่ออก เสียงน้ำหล่อของเราสองคนดัง เฉาะแฉะ เล่นเอาพวกที่มองสาวว่าวตามหนังสดของปอยกับน้าเอกเป็นการใหญ่ ไม่นานค่ะ ปอยก็เร่งเอวสาวแรงขึ้นเลื่อย ๆ “โอ้ยน้าเอกข๋า แท่งน้ามิดร่องเมียเลยค่ะ น้าขา......ปอยเสียวจังเลย....โอ้ย.....น้าจ๋า..ควยทิ่มหีเมียแดงแล้ว จ๊ะ....ซีด.....โอ้ยน้าจ๋า อย่าเบ่งซิคะ......โอ้ย.....หีแหกหมดแล้ว......โอ้ยน้าจ๋า...ปอย ปอยไม่ไหวแล้วนะคะ....ปอยกระฉูดน้ำ ที่มาทั้งน้าของปอยและฉี่ต็มแท่งของน้าเอกไปหมด หมอยที่ลกลุงลังของแกโดนน้ำจนแบนราบไปหมด ยิ่งเห็นแท่งที่ยาวออกมาอย่างชัดเจน ปอยกระตุกคาร่าง ของแก ที่แท่งของแกก็เริ่มขยับเอวเข้าออกเป็นระยะ “น้าจ๋า...เมียอร่อยหีที่สุดเลยวันนี้....เงี่ยนมาทั้งวัน...เลยค่ะ” ไม่ทันขาดคำ แกจับแท่งจงอางยักษ์ออกจากร่องปอยที่สั่นอย่างเห็นได้ชัด ปลายแคมก็บานออกอ้าเห็นร่องแดงกล่ำ น้าเอกจับปอยโก้งโค้งกับพนักเก้าอี้ แกจ่อหัวจงอางของแกเข้าที่ปากร่องหีของปอย “น้าจ๋า...อัดให้ปอยร่องระเบิดเลยจ๊ะ เมียยอมผัวทุกอย่างแล้ว” โอ้ยน้าจ๋า...แท่งมิดแล้ว...โอ้ยน้า....โอ้ย....ซีด......น้าเอกกระแทกสาว เอวยาวและแรงแบบไม่ทะนุทนอมปอยเลยค่ะ.....เล่นเอาปอยได้แต่มองรอดช่องหว่าง แขนที่จับพนัก เห็นแท่งใหญ่ยาวดำสนิท วิ่งเข้าออกร่องปอยเป็นเมือกขาวติดเป็นทางยาว ปากแคมบานสองข้างรูดติดลำเอ็นเหมือนไม่อยากจะให้มันออกจากร่องไปง่าย ๆ “โอ้ยน้าจ๋า...ปอยเสียวใจจะขาดแล้วจ๊ะ.....อร่อยหีปอยจังเลย.....โอ้ย ...ซีด....” อร่อยกว่าแท่งเมื่อเย็นที่หนูปอยรีดน้ำมาไหมล่ะจ๊ะ”โอ้ย...ซีดผัวข๋า..... แท่งของผัว....มันส์จนลืมไปแล้วจ๊ะ...โอ้ย....ผัวจ๋า...อย่างัด....โอ้ ย.......ซีด...บานหมดแล้ว.....แน่เลย.....โอ้ยอย่าดันลึกน้าจ๋า...ซีด.... อ้าย.......แหกหมดแล้วน้าจ๋า....หีปอยฉีกหมดแล้ว......โอ้ย.....” เสียงกระโปกของแกกระทบร่องแคมของปอยดังจนปอยต้องหันไปมอง ....โอ้ยผัวจ๋า.....เมียไม่ไหวแล้วจ๊ะ...ผัวขย่มให้แตกที ไม่ทันสิ้นเสียง...น้าเอกก็กระแทกต่อเนื่องจนเสียงลมที่แน่นในร่องของปอย ดังฟิด ออกมาเล่นเอาพวกที่นั่งดู มองด้วยสายตาตกใจ ปอยโดนน้าเอกดึงผมขึ้นมา และลากไปกลางวงที่พวกมันนั่งมองอยู่ “เฮ้ยพวกมึงดู เอาอีปอยจอมเงี่ยนของกรมเรา ต้องเอาแบบนี้....ว่าแล้วแกกดเอวใส่ปอยจนน้ำที่ติดแคมของปอยสาดกระเด็นเต็ม พื้นไปหมด “โอ้ยน้าจ๋า....เย็ดเมียโชว์แบบนี้...เดี๋ยวพวกมันก็เล่นงานปอยจนได้ล่ะค่ะ โอ้ย.....ซีด...ผัวจ๋า.....เมียอร่อยหีจังเลย.... ปอยเอื้อมมือแหวกร่องออกกว้างเพื่อให้น้าเอกดันจนสุดทุกครั้ง...พวกที่มองก็ ไม่มองเปล่า บางคนเอาคราบน้ำที่ติดขอบมือให้ปอยเลีย บางคนฉวยโอกาสจับหน้าอกปอยบีบ เข้าหากันจนเค้นคัดแน่นด้วยความเงี่ยนง่าน หนักกว่านั้นบางคนรอดตัวเข้ามาด้านล่าง เลียร่องหี อย่างไม่รังเกียดควยที่เสียบอัดแน่นปอยอยู่....ไม่นานเสียงน้าเอกก็ร้องครวญ ครางขึ้นมา “อีเมียดอกทอง มึงแรดนักใช่ไหม...นี่แน......(โอ้ยน้าจ๋า) โอ้ยอีดอกควยกูใหญ่พอให้มึงหายเงี่ยนไหม....(ซีดผัวจ๋าเมียคันหีไม่หายเลย จ๊ะ) ...นี่แน่มึงคันหีเหรอ โอ้ย....กูเสียวควยจังเลยอีดอก...(เสียวควยก็เร่งเอวใส่หีเมียซิจ๊ะ) ....โอ้ยอีดอก.....(ผัวจ๋า...อ้า.....ซีด...ผัวจ๋า...กระแทกเมียแรง จัง...โอ้ย.....ใครเลียหีปอยจ๊ะ....ไม่ไหวแล้วจะเสร็จแล้วจ๊ะ....โอ้ย...ปอย โดนน้าเอกดึงเอวใส่อย่างแรง “อีดอกปอย กูไม่ไหวแล้ว...แกกระแทกยาวและแน่จนปอยรู้สึกถึงน้ำอุ่น ๆ กระฉูดเข้ามาเต็มร่องไปหมด ไอ้หนุ่มที่เลียหีปอยก็ต้องได้ของดีซิคะเพราะปอยก็เสร็จตามน้าเอกไปหยก ๆ ปอยจับบ่าสองหนุ่มไว้แน่น และแอ่นเอวอัดกับแท่งของน้าเอกเพื่อรับน้ำ จนในที่สุด ปอยก็กระฉูดฉี่ใส ๆ ออกมาอีกครั้ง หนุ่มน้องที่อ้าปากเลียร่องปอย ก็อ้ารับกระเดือกกินแบบไม่รังเกลียด จนปอยต้อง ถอนแท่งน้าเอกออก กดเอวใส่หน้าหนุ่มน้อยด้วยความเสียวซ่านสุด ๆ ปอยก้มตัวอัดเอวแน่นจนลืมไปว่าอยู่ในกลุ่มชายหลายคนมองด้วยความกระหาย ปอยมองหน้าหนุ่มน้อยจนต้อง ถอนเอวขึ้น เพราะปากแคมที่หนาบานปิดปากเขาจนมิดสนิท เนื้อตัวเต็มไปด้วยน้ำของปอย จนปอยต้องขอโทษเป็นการใหญ่ “ขอโทษนะ พี่ขอโทษ ก็มันเสียวนี่นา” ปอยมองไปที่หลายหนุ่มที่สาวแท่งอย่างเอาเป็นเอาตาย แต่ก็ช่วยอะไรไม่ไหว เพราะร่องช้ำหมดแล้วค่ะ ปอยได้แต่เพียงว่า “ โหยยังไม่หายอยากกันอีกเหรอ หมดเวลาแล้วนะคะ ปอยต้องขึ้นห้องแล้ว เดี๋ยวตากับยายมาแล้วด้วย ปอยมองนาฬิกาของน้าชลที่ถอดวางข้าง ๆ เอางี้ปอยให้ชักว่าวใส่ปอยก็ได้” และจะให้พวกเราใส่ตรงอื่นได้ป่ะ “แหมได้คืบเอาศอกจังนะพวกนี้” ก้ได้แต่ต้องมีข้อแม้ห้ามซอยนะ ไม่ไหวแล้วจริง ๆ ปอยลุกขึ้นนั่งบนเก้าอีก แหกขาออก และเอาสองมือแหกกลีบกุหลาบสีแดงของปอยออกจากกัน เหล่าพวกหื่นกามก็สาวแท่งอยู่รอบ ๆ จนในที่สุดแท่งแรกก็กระฉูดออกมาจากด้านหลังปอย เขาจับหัวปอยหันไปด้านหลัง ปอยหันไปไม่ทันตั้งตัวน้ำของเขาก็ฉีดใส่เต็มหน้าปอยไปหมด บางส่วนก็เข้ามาที่ตา และหลังจากนั้นปอยก็รู้แค่ว่า มีแท่งยื่นใส่หน้าอกปอยสองข้าง กระฉูดน้ำเป็นยางยาวเต็มหน้าอก มีมือมาบีบให้มันเป็นยางขาวทั่วไปหมด และบางคนก็เล่นแบบจะเย็ดเลยค่ะ จ่อหัวควยใส่ร่องหีปอยดื้อ ๆ กระแทกใส่สองสามทีก็กระฉูดออกมาเต็มร่องไปหมด บางคนยื่นแท่งใปอยดูอมกระกระฉูดเต็มปากเช่นกันจนผ่านไปเกือบ 20 นาที ปอยโดนดึงลงมาโก้งโค้งโดยใครไม่รู้ รู้แค่ว่ามันพุ่งแท่งเล็ก ๆ สอดใส่อย่างเมามันส์ ปอยไม่เจ็บหรอกค่ะ เพราะมันเล็ก แต่ก็เล่ยปอยเงี่ยนนิด ๆ เลยค่ะ และก้พ่นเมือกใส่อีกตามเคย น้ำที่เข้าตายังไม่ทันให้ปอยหายมัว ก็รู้สึกน้าชลที่เสร็จไปหมาด ๆ ก็จับปอยลุกคลุกเข่าและสาดน้ำใส่เบ้าตาปอยอีกครั้งคราวนี้มันเยอะจนไปนองไป ที่บ่าเลยค่ะ จนทุกคนเสร็จหมด ก็ค่อย ๆ ถอนตัวกันไปตามภาษาผู้ชายน่ะค่ะ เสร็จและมันก็ล้างก่อนทุกที ปอยได้แต่คำหน้าอก และร่องของปอย ตาก็มองน้าเอกน้าชลที่ทำท่าเอ็นดูจับปอยนอนบนตักและรูบหัวปอยด้วยความเอ็นดู “หนูปอยน้าสองคนหนุกมากเลย” เอาไว้วันหลังน้าขอแบบตัวต่อตัวนะ “ปอยยิ้มรับก่อนจบเหลือบไปมองเห็นน้าชลแต่งตัวและเดินลงไป ส่วนน้าเอกก็วางหัวปอยลงกับพื้นและก็แต่ตัวเช่นกัน ไม่นานปอยก็มองเห็นว่าน้าเอกก็ตามลงไปเช่นกัน ปอยพยายามมองหาเสื้อผ้าของปอยก็ปรากฏว่ามันเหรอแต่เสื้อตัวเดียวเองค่ะ ทำไงดีบนนี้ก็ไม่มีน้ำล้างตัวด้วย ปอยเลยชะโงกไปด้านล่างก็ไม่มีใครด้วย มองถัดไปก็เห็นพวกที่เล่นปอยเดินกระจักกระจายต่างเข้าตึกของตัวเองไป ปอยมองซ้ายขวาเพื่อหาน้ำล้างก็เดินเข้าไปในจุดมืดมุมทางลง ก็ต้องตกใจเมื่อมีชายคนหนึ่ง จับที่เอวปอยก่อนที่เขาจะจับปอยหันหน้ามา “พี่เค....ปอยใจแทบวายเมื่อเห็นพี่เขาตรงหน้า ปอยได้แต่เงียบไม่ทันไร ประโยคคำถามของพี่เขาก็ถามมา” ปอยชอบไหม “อะไรนะคะ” พี่ถามว่าปอยชอบไหม “ชอบอะไร” ก็ที่ปอยทำน่ะปอยชอบใช่ไหม “ปอยมองหน้าและหลบสายตาด้วยความอายก่อนตอบไปว่า ค่ะ” และปอยมาที่นี่ได้ไง “ปอยมารอพี่ไง แต่ว่าปอยเจอพวกมันจับปอยมัดมือปิดตาและก็อย่างที่พี่เห็นนั่นแหร่ะ” โกหกที่พี่เห็นน่ะปอยดูไม่ตกใจเลยนะ “แหมพี่เคก็....เอาเป็นว่าเป็นแบบที่พี่คิดน่ะถูกแล้ว” ไม่ทันจบคำถามปอยก็โดนพี่เขาจูบเข้าที่ปากแบบดูดดื่ม หนักไปกว่านั้นน้ำที่เป็นคราบคาวตามเต็มตัวพี่เขาลูบไร้มันจนเนื้อตัวปอยขาว ไปด้วยคราบน้ำของพวกเมื่อครู่ พี่เคไม่ทันพูดอะไร จับปอยโค้งตัวลงและช้อนขาสองข้างขึ้น แกสอดแท่งขนาด 6 นิ้ว เข้ามาแน่น และไถ่ปอยมาจนถึงที่สว่าง ปอยบอกคำเดียวค่ะพี่เคของปอยเล่นท่าเก่งมากตั้งแต่ปอยโดนลงแขกต่อหน้าพี่เขา หลายหน ปอยโดนทั้งลิงอุ้มแตง หรือท่ากวางเหลียวหลังที่พวกพี่ชอบนักชอบหนา เล่นเอาปอยแทบแย่ ไม่นานพี่เคก็ทะลักน้ำคาวใส่ปอยปนเปื้อนเต็มร่องไปหมด พี่หอบอยู่แทบอกปอย จนปอยต้องกอดเอาไว้เพื่อให้หายคิดถึง ปอยยอมรับนะคะพี่เขาเป็นคนที่ปอยรักมาก ๆ ที่สุดเลยค่ะ พี่เขาเอาน้ำมาล้างตัวปอยจนเกลี้ยง และก็มาส่งปอยที่ตึกค่ะ ปอยเคาะห้องก็ไม่มีใครเปิดด้วย “พี่เคคะทำไมไม่มีใครเปิดเนี่ย” ไม่เป็นไรอย่างงั้นพี่กลับก่อนนะ

Reply #13 on: July 13, 2010, 09:12:28 am
เดี๋ยวพี่โทรมาหาละกันตกลงไหม “นั่นคือคำพูดของคนรักปอยก่อนที่เขาจะจูบปอยลากลับไป” ปอยมองผ่านตาแมวก็ไม่มีใคร เห็นแต่ไฟ จนปอยเคาะอีกครั้งก็มีคนมาเปิด “มาแล้วเหรอลูกพ่อ” พ่อทำอะไรคะปอยเคาะตั้งนาน ไม่ทันตอบคำถามปอย พ่อก็ดันปอยลงที่โซฟาหน้าโทรทัศน์ ปอยมองไปก็เห็นว่าพ่อกำลังดูหนังเอ็กอยู่ “พ่อดูหนังแบบนี้ด้วยเหรอคะ” พ่อปิดประตูและล็อกทันที ก่อนเดินมากดรีโมทเดินหน้าให้ปอยดูต่อ “เป็นครั้งแรกที่ปอยดูมัน ปอยไม่เคยดูเลยค่ะ เจออีกทีก็เป็นของจริงเลย ตอนที่ปอยดูเป็นตอนผู้หญิงฝรั่งกำลังนอนแผล่หลาให้ชายหนุ่มสามคน เล่นแซนวิสเข้าออกสามรู เล่นเอาปอยที่ว่าหายอยากตาค้างเลยค่ะ ปอยค่อย ๆปลดเสื้อพี่เคออกจากข้างล่าง (เพราะพี่เขาให้ปอยปิดเดินขึ้นตึกมาค่ะ) ไม่นานสมาธิปอยเริ่มกระเจิง พ่อมานั่งข้าง ๆ ปอย แกเริ่มกระเส่าเสียงอ่อนหวานใส่ปอย แต่ด้วยหนังกำลังถึงตอนใกล้จบปอยเลยฟังบ้างบางคำ จนในที่สุดหนังก็ถึงตอนคนที่เสียบด้านบนดึงนางเอกขึ้นมานั่งย่อง ๆ กับพื้นและพ่นน้ำใสหน้า และนางเอกก็ดูดอมจนเกลี้ยงเลยค่ะ ปอยก็ดูจนคนสองและสามทำเช่นเดียวกัน จนมันจบลง “ตายซิคะหนังจบแต่พ่อไม่จอบนี่ก็เริ่มใกล้เวลายายกับตามมาทุกทีทำไงดี” ว่าแล้วปอยก็แสร้งลุกขึ้นคว้าผ้าอาบน้ำ พ่อนั่งเป้ากางเกงตุงขึ้นเป็นลำ ปอยแสร้งหลิ่วตาให้ พ่อคะช่วยปอยล้างหม้อหน่อยซิคะ วันนี้ปอยทำมันเปื้อนมากเลย ค่ะ ไม่รู้คราบอะไรเกาะเต็มทั้งปากหม้อ ฝาหม้อปอยเต็มไปหมด ว่าแล้วปอยก็รุดเข้าห้องน้ำไป ปอยแค่เพียงปลดผ้าออกจนหมดเท่านั้นเองค่ะ “ปอย ปอยลูกพ่อ มาพ่อช่วยไหมลูก” ว่าแล้วปอยก็แกล้งเปิดประตูออกไป พ่อถึงกับตกใจเมื่อแกมองเห็นหม้อของปอยมีคราบเกาะติดเต็มตัว แถมตรงปลายแคมสองข้างแดงห้อยออกมาเป็นเซ็นเลยค่ะ “มาลูกพ่อช่วยล้างให้ ไหนหนูหันหลังซิ พ่อเปิดฝักบัวและค่อย ๆ รูบไร้ผิวปอยลงมาจากหัวจนถึงแผ่นก้นด้านหลัง พ่อลูบไร้จนคราบความคาวหลุดออกไปจนหมด “หันหน้ามาลูกพ่อช่วยอาบด้านหน้าให้” ปอยหันหน้าไปหาพ่อก็ถึงกับตกใจกางเกงแพรของแกมีอะไรสักอย่างที่พร้อมจะพุ่ง ออกมา “พ่อขาอึดอัดก็ถอดซิคะ เห็นแล้วก็น่าสงสารมันจัง มันคงอยากออกมาเล่นน้ำน่ะค่ะ” ปอยค่อย ๆ เอื้อมมือปลดปมผ้าออก พ่อยกขาขึ้นจนกางเกง แพรหลุดพ้นตัว ปอยหันหลังเอากางเกงพลาดราวไม่ทันไร มือแกก็ซนมากเลยค่ะ จับหน้าอกปอยเค้นแรงสองมือ จนปอยรู้สึกคัดเต้าเลยค่ะ พ่อจ๋าปอยเสียวที่หน้าอกมากเลยค่ะ โอ้ยพ่อจ๋า ล้างอะไรค่ะน่ะ เสียงจังเลยค่ะ พ่อเค้นที่หน้าอกปอยพร้อมกับเริ่มซบหน้าลงที่วอกคอปอย แกพยายาม ไชรที่ซอกคอปอย มือก็บดบี้ที่หัวนมจนปอยกระสั่นอยากในรสควยของพ่อขึ้นมาจนได้ “พ่อจ๋า พ่อเห็นปอยโดนเด็กสองคนเอาพ่อชอบไหมจ๊ะ พ่อรู้ไหมจ๊ะปอยเสียวมากเลยเวลาปอยเอาให้พ่อดูแบบนั้น ” ลูกพ่อถ้าลูกชอบพ่อก้ไม่ขัดใจลูกหรอกจ๊ะ ไหนขอพ่อดูซิว่าหม้อลูกสาวแสนสวยของพ่อเป็นไงบ้าง “พ่อไม่ลีรอเลยค่ะดันปอยโค้งใส่ชักโครก และจับขาปอยข้างหนึ่งเยียบบนฝา” คิดดูซิคะหีที่โดนเอามาหมาด ๆ แดงเยิ้มด้วยคราบน้ำของใครต่อใครที่ค้างในร่อง แถมโพงแคมที่บานเอาการขนาดปอยก็ค่อย ๆ เพยออกช้า ๆ ปอยก้มมองรอดดูผ่านช่องขา ก็เห็นยางเหนียวที่ปอยไม่รู้ว่าของใครเยิ้มหยดลงฝาชักโครกไปเป็นทางยาว พ่อทำสีหน้าด้วยความตกใจ เล่นเอาปอยตกใจไปด้วยเลยค่ะ “พ่อคะเป็นอะไรคะ หีปอยเป็นอะไรเหรอคะ ทำไมพ่อดูตกใจจัง” ปอย...ปอยลูกพ่อ...หม้อของลูกทำมีแต่น้ำอะไรเต็มไปหมดเลยลูก แถมแคมหนูก็บานแดงกล่ำไปหมด โดนอะไรของพวกเด็กสองคนนั้นมาลูกพ่อ “เปล่า...นี่คะ ปอยตอบแบบติดในลำคอ” เปล่าอะไรกันลูก ไหนลองหันเข้ากระจกซิลูก “ว้าย พ่อจ๋า...จิ๋มหนูเป็นอะไรเนี่ย” ทำไมมันบานใหญ่แบบนี้ไม่รู้ พ่อจ๋า ดูให้หน่อยซิค่ะว่าเป็นอะไรมากไหม” โอ้ยพ่ออะไรค่ะเนี่ยให้ดูเฉย ๆ โอ้ย...ว้ายลิ้นอะไรคะเนี่ย...ว้าย...อย่าเลีย...โอ้ย...ว้าย..แตดค่ะ พ่อ...อูย...พ่อเม้มแคมหนูด้วยเหรอคะ.....ซีดพ่อข๋า” พ่อจ๋าปอยไม่ไหวแล้วค่ะ เย็ดให้ปอยหีปลิ้น หีบานด้วยแท่งของพ่อที “ปอยรู้ค่ะว่าพ่อชอบแบบหยาบ ๆ แบบนี้ปอยเลยจัดแจงให้เลยค่ะ” พ่อไม่รอช้า ปอยชำเลืองมองก็เห็นแกปลดผ้าออกจนแท่งที่ปอยขย่มเมื่อเย็นตั้งชี้ออกมาเป็น เกือบวา ปอยรู้สึกว่ามันใหญ่กว่าเดิมแบบแปลก ๆ แต่ก็ไม่ได้เอะใจ จนพ่อเริ่มเอาแท่งแกมาจ่อที่ปากร่องของปอย ก็ได้เอะใจว่า โอ้ยว้าย...พ่อจ๋า...เข้ามิดยังจ๊ะ “ยังเลยลูกแค่หัวเอง” อะไรคะทำไมมันใหญ่กว่าเมื่อเย็นอีก พ่อไปทำอะไรมาคะเนี่ย “ไม่ได้ทำอะไรเลยลูกพ่อเห็นหนูแหกให้เด็กเย็ดแบบนั้นพ่อก็ไม่รู้ว่าทำไมมัน ใหญ่ได้ขนาดนี้” โอ้ยพ่อจ๋า กดเอวเลยค่ะ พ่ออยากเย็ดปอยก็เย็ดให้ฉีกเลยค่ะ ถ้าปอยต้องแหกด้วยแท่งพ่อปอยยอมค่ะ “จริงเหรอลูก แต่ว่ามันใหญ่มากนะลูก “ไม่เป็นไรจ๊ะ หนูทนได้” โอ้ย อูย พ่อจ๋ามิดยังจ๊ะ ครึ่งลำแล้วลูก “ปอยค่อย แยกแคมออกด้วยสองมือของปอยจนปลายเม็ดและฝีเย็บตรงก้นเริ่มปลิจนมีเลือดซึม พ่อจ๋าหนูว่าควยพ่อใหญ่กว่าเมื่อเย็นอีกจ๊ะ พ่อทำอะไรมาจ๊ะเนี่ย โอ้ย...พ่อจ๋า เมียฉีกหมดแล้ว.....โอ้ยพ่อจ๋า....อูยควยอะไรคะเนี่ย โอ้ยลูกพ่อมิดแล้วลูก....มิดแล้วเหรอค่ะ...พ่อจ๋ามันใหญ่จนปอยไม่กล้าขยับ เลยค่ะ โอ้ยเกิดมาเพิ่งเจอของพ่อนี่แหร่ะค่ะมันใหญ่จริง ๆ ปอยมองรอดลงไปแกก็ค่อยๆ กดลงจนมิดในที่สุด “พ่อค้างแท่งเอาไว้และดึงผมปอยเชิดปาก เพื่อแลกลิ้นกับแก” ปอยดูดลิ้นกับแกจนเลิ่มลืมความเจ็บปอด จนแกเน้นสองมือลงมาที่เต้าอ่อนของปอยก็ยิ่งเสียวตัวเบาหวิวเข้าไปใหญ่ จนในที่สุดน้ำหล่อเลื่อนของช่องหอยปอยก็หลั่งพล่างพลูออกมาชะโลมแท่งพ่อจน เป็นเงาในที่สุด แกค่อยๆ ดันมันจนมิด และเบ่งให้มันขยายจนปวดรอบแคมหีปอยไปหมดเลยค่ะ “พ่อจ๋า....ทรมานเมียทำไมจ๊ะ โอ้ย เมียยอมผัวหมดแล้ว เย็ดแรง ๆ เสียทีเถอะค่ะ เมียยอมหมดแล้ว” ไม่นานพ่อก็กดหน้าปอยลงกับอ่างล้างหน้า และแกก็เดินหน้ากระแทกร่องหลืบปอยที่เต็มเปร่งไปด้วยความอัดแน่นของแท่งแกจน มันมิดลงแล้วมิดลงอีก จนนับไม่ถ้วน และในที่สุดจากที่มันคับก็เริ่มบานออกจนปอยเริ่มขยับเอวสู้ได้ “พ่อจ๋า....เมียเสียวหีจังเลยค่ะ โอ้ย” อะไรกันลูกโอนอะไรมาถึงได้ร่านขนาดนี้ “ดอ้ย อูย...ผัวจ๋ามิดอีกแล้ว” อ้าผัวอยากรู้เหรอจ๊ะว่าเมียไปโดนอะไรมา “โอ้ยซีด....เสียวจังเลยจ๊ะลึกอีก” ผัวรู้แล้วจะทำใจได้เหรอจ๊ะว่าเมียไปโดนอะไรมา “โอ้ย...ซีดพูดแค่นี้ทำไมต้องสาวเอวแรงใส่หีเมียด้วยล่ะจ๊ะ” อูย.....ซีด...มันหีเมียจังเลย “บอกมาซิไปทำอะไรมาถึงได้มาช้า “เมียโดน โดน โอ้ยผัวจ๋า ฟังมีก่อนซิจ๊ะ แล้วค่อยซอย...” “เมียโดนพวกข้างล่างที่ผัวให้เมียขย่มโชว์ลงแขกมา เป็นไงล่ะสะใจไหม” อยากให้ปอยขย่มโชว์ดีนัก....โอ้ยซีด...โอ้ยอย่าเบ่งควย โอ้ยแหกหมดแล้วโอ้ย ควยพ่อบานใส่หีหนูปวดมากเลยค่ะ” และโดนมากี่คน “ไม่...ไม่รู้ จ๊ะพ่อ” ไม่รู้ได้ไงอีกดอก นี่แน่ ไม่รู้เหรออีกระหรี่ แหกหีให้ใครเอาไม่รู้ได้ไง นี่แน่ ปอยพยายามจะขมิบสู้แต่ไม่เป็นผล มันพองใหญ่ราวจะระเบิดออกจากหีปอยเป็นเสี่ยง ๆ แกเบ่งไม่พอ พอแกฟังคำตอบไม่พอใจแต่ละทีก็แทกแท่งยักษ์ของแกจนปอยต้องล่นหนีก็ไม่เป็นผล แกจับเอวปอยกระแทกใส่แบบคนตายอดตายอยาก โอยผัวจ๋า เมียยอมบอกหมดแล้ว อย่ากระแทกเมียแรงเลย หีเมียน้ำจะแตกแล้ว “และมึงให้ใครเอามากี่คน” 16 คนจ๊ะ ผัวจ๋า อีกดอกมึงเงี่ยนนักใช่ไหม นี่แน่ อีกระหรี่ พ่อกระแทกหีปอยจนมันปลิ้นออกมาตามลำเอ็นของแก และหนักกว่านั้นปอยก็กำลังจะเสร็จ ปอยพยายามจะขยับเอวหนีเพื่อจะได้ไม่ให้แกเปื้อนฉี่หนู แต่ก็โดนแกจับเอวไว้แน่นและกระแทกใส่ไม่ยั้ง และในที่สุด “พ่อจ๋า ปอยเสร็จคาแท่งอขงพ่อแล้วนะจ๊ะ โอ้ย เย็ดแรง ๆ เลย เมียโดนมาจนนับไม่ถ้วนเลยจ๊ะ ผัวจ๋า มันทั้งเวียนเทียน ทั้งจับปอยแหกและละเรงน้ำใส่หีเปื้อนจนต้องให้ผัวมาล้างให้นี่ไง โอ้ยเมียไม่ไหวแล้ว โอ้ยซีด...ปอยกระตุกสาม สี่ที จนฉี่ที่เสร็จออกมาท่วมล้นแท่งของแกลงไปที่น่องพ่อ บางส่วนกระเด็นตามแรงสวนเอวของแกที่ดันใส่เข้าออกตามมาติด ๆ” “โอ้ยอีกระหรี่ลูกพ่อ พ่อไม่ไหวแล้ว โอ้ยซีด หีอะไรลัดควยชิพหายเลย อีดอกกูขอเย็ดทั้งคืนก็ไม่เบื่อเลยแบบนี้ โอ้ย ไม่ไหวแล้ว พ่อจบเอวปอยสวนใส่จนดังไปด้วยเสียงกระปกแกที่กระทวบพวงแคมปอยเป็นจังหวัดสุด ท้าย สามที จนแกต้องกระฉูดน้ำที่ให้กำเนิดหนูใส่มดลูกหนูอุ่นจนเอื่อล้นลงมาติด ๆ กับฉี่ที่เพิ่งออกไป จนเยิ้มแท่งแกเต็มไปหมด” ปอยค่อย ๆ หันหน้าไปหาแก แล้วจูบแลกลิ้นกับพ่อแบบดูดดื่ม “พ่อจ๋าปอกเสียวสุด ๆ เลยค่ะ วันนี้ “ และลูกของพ่อโกรธพ่อไหมที่พ่อพูดแบบนั้น" ไม่หรอกค่ะ ปอยรู้ว่าพ่อชอบ หรือไม่ใช่ค่ะ “จ๊ะ หั้นคืนนี้พ่อขอนอนกับหนูละกันนะ” ไม่ได้หรอกค่ะ เดี๋ยวตายายมาก็ต้องนอนกับแกอยู่ดี”ไม่เป็นไรลูกพ่อมีแผน “แผนอะไรคะ” ปอยหันหลังก้มลงมองก็เห็นแท่งแกมีน้ำเมือกขของปอยเกาะเต็ม จนปอยต้องเอื้อมมือและเปิดน้ำจากฝักบัวลูบออกจนหมด พ่อก็จัดการล้างคราบคาวของแกให้ปอยจนเกลี้ยงเช่นกัน และเราสองคนก็ออกมานั่งกินข้าวด้วยกัน จนถึง 5 ทุ่มกว่า ๆ ตายายก็เคาะห้องของปอยเพื่อให้เปิดประตู ด้วยความเหน่อยล้าทั้งวัน พ่อเดินไปเปิดประตู ส่วนปอยก็นอนในห้องไม่ได้ออกไป “ปอยมองที่หน้าประตูก็เห็นป้อนเอาหมาตัวโตมาด้วย มารู้ทีหลังมันเป็นพันธุ์ โกลเดน น่ะค่ะ ปอยก็อมองเห็นว่าป้อนจะเขามานอนที่ห้งด้วยตามปกติที่เรานอนด้วยกันประจำ ปอยเลยขยับมาฝั่งที่ปอยเคยนอน ระหว่างนั้นปอยก็ได้ยินเสียงตายาย ถามสาระทุกข์สุขดิบกับพ่อเป็นการใหญ่ และปอยก็เผลอหลับไปในชุดนอนแบบกระโปรงยาวเหมือนเสื้อแทร็กน่ะค่ะ ช่วงระหว่างที่ปอยนอนไป ประมาณ ดึกแล้วก็ไม่อะไรไม่รู้มุดเข้ามาที่ผ้าห่มของปอย จนปอยพยายามเหลือบตามองก็ไม่รู้ว่าเป็นอะไร และในที่สุดปอยค่อย ๆ เลื่อนมือลงไปก็พบกับสิ่งที่กระดุบในผ้าของปอยจนได้ มันเป็นหมาที่ป้อนเอามาน่ะค่ะ มันมุดเข้ามานอนด้วยในผ้าห่มของเรา ปอยเลยสะกิดป้อนให้เอามันออกไปจากห้อง เวลาผ่านไปจนถึงช่วงหกโมงครึ่ง ปอยต้องอาบน้ำไปเรียนนี่ค่ะ ก็ตื่นขึ้นมา พ่อไม่อยู่คงไปแล้วมั้งค่ะ ปอยเลยเดินไปหยิบผ้าขนหนูที่หัวตียงเพื่อเปลี่ยนอาบน้ำ ระหว่างนั้นปอยเห็นป้อนมองปอยด้วยสายตาแกล้งหลับเหมือนพยายามแอบดูว่าปอยทำ อะไร “ปอยเลยคว้าผ้าและเดินเข้าห้องน้ำไป ในใจก็คิดว่าน้องปอยละแคะละคายอะไรเรื่องปอยกับคนในกรมหรือเปล่า ปอยปลดผ้าออกจนหมด และกำลังจะเปิดสวิทไฟในห้องน้ำเพื่อให้แสงสว่างตอนอาบน้ำ ก็ต้องตกใจ ที่ในห้องน้ำพ่อแอบมายืนรอ เล่นเอาปอยเกือบแหกปากโวยวายเลยค่ะ “พ่อมาทำไมในนี้คะ” ก็พ่ออยกอีกแล้วนี่ลูก “พ่อคะแต่นี่ตายายอยู่ด้วยนะคะ ไม่ได้หรอกค่ะ” ก็เมื่อคืนนี้พ่อแอบนอนจับของเราจนสาวว่าวจะเสร็จอยู่แล้วเชียว เจ้าป้อนดันเข้ามานอนก่อน เล่นเอาพ่อต้องอารมณ์ค้างมาหาเรานี่ไง “ปอยเริ่มลำดับเหตุการณ์ในสิ่งที่เกิดขึ้นจนได้สาเหตุที่ป้อนแสร้งมองปอย แล้วค่ะ” ปอยเลยจัดการอมให้พ่อจนเสร็จ ตัวเบากลับไปนอนแบบอดใจได้บ้าง และปอยก็อาบน้ำสวมผ้าขนหนูเข้าไปที่หน้าห้องแต่งตัว พ่อที่เข้ามาก่อนในห้องหลับไปแล้ว ป้อนซิคะ ดูไม่ออกค่ะว่าหลับหรือตื่น จนปอยแสร้งก้มลงเพื่อหยิบไดร์ผมที่อยู่ใต้ล่างโต๊ะ และคิดดูซิคะผ้าขนหนูมันก็ต้องเลิกขึ้นแน่ ๆ ป้อนค่อย ๆ ชำเลืองตาขึ้นมามอง พร้อมกลืนน้ำลาย “ไม่หลับค่ะป้อนมองปอยแต่งตัวแน่นอนค่ะ ปอยไดร์ผมจนแห้ง และเดิบไปที่ตู้เสื้อผ้า หยิบชั้นในออกมา ตัวนี้ตัวโปรดปอยด้วยค่ะ สีดำสนิท ทั้งบาร์ด้านล่าง และยกทรงด้านบนเช่นกัน ปอยสังเกตุเห็นว่ามันมีคราบน้ำที่คุ้นตาน่ะค่ะ แต่ปอยก็พยายามเดินมาหาแสงใกล้หลอดไฟ ปอยมองด้วยตาก็เห็นเป็นดวงยาวที่เป้ากางเกงในของปอย ปอยก็มองไปที่ป้อน ป้อนหลับตามทันทีที่ปอยหันไปมอง ทำเป็นไม่รู้เรื่อง ปอยเลยเอามันขึ้นมาดมเพื่อให้แน่ใจว่าใช่หรือไม่ “แน่นอนค่ะมันคือน้ำเงี่ยนแน่น ๆ แต่ของใครล่ะค่ะ อาจเป็นพ่อตอนที่ยังไม่ได้ปอยก็เป็นได้ หรือป้อนก็เป็นไปได้อีก” ปอยสวมมันเข้าหว่างขาก็ต้องมองด้วยความต้องการอีกแล้วซิคะ เล่นเอาสาวไฟแรงอย่างปอยร้อนผ่าวขึ้นมาทันทีเลยค่ะ ปอยสวมกางเกงในเสร็จก็ปลดผ้าออกให้ผ้าขนหนูตกลงไปที่ปลายเท้า ปอยค่อย ๆ สวมยกทรงเข้าหาตัว และหมุนมันเพื่อติดเป็กทางด้านหลัง คิดดูซิคะหน้าอก 37 ของปอยเวลามันถูกดันจะเด่นแค่ไหน และเนินอวบขาวก้เป็นที่เฝ้ามองของป้อนอยู่ตลอด เพียงแต่ปอยไม่หันตัดสายตาเท่านั้นเอง ร่องเนินเต่าก็อวบนูนยิ่งนัก ปอยค่อย ๆสอดนิ้วเข้าร่องขากางเกงในแบะปากแคมให้หลุดออกมาจากขากางเกง คิดดูซิคะกางเกงใน G Sting มีแคมของปอยห้อยอยู่จะน่าดูแค่ไหน แต่ที่แน่น ๆ มีคนดูและทำหลักฐานให้ปอยเห็นแล้วล่ะค่ะ ป้อนนอนเป้าตุงอย่างเห็นได้ชัด ปอยค่อย ๆ เดินเฉียดที่ปลายเท้าของป้อน เพื่อเดินไปหยิบชุดนักเรียนออกมา “แต่แล้วปอยก็คิดเรื่องสนุกในหัวจนได้ค่ะ” ปอยค่อยย่อตัวนั่งลงที่ปลายเตียงและก็เหลือบไปเห็นปลายเท้าป้อนเยื่อนออกมา ปอยค่อย ๆ ก้มตัวลงเหมือนหยิบกระโกรงออกมาจากลิ้นชัก แต่ปลายเท้าป้อนนั้นซิคะ มันสอดเข้ามาหว่างขาปอยพอดิบพอดี ปอยค่อย ๆ นั่งตัวลงจนที่สุดนิ้วโป้งก็ทิ่มเอาติ่งเสียวปอยจนได้ ปอยก็ค่อย ๆ หยับซ้ายทีขวาทีทำนองจะหนี แต่ปลายนิ้วของป้อนก็ยิ่งทิ่มเข้าระหว่างสองแคมข้างของปอย น้ำเสียวที่หลั่งออกมาบ้างแล้วตอนนี้ก็ยิ่งหลั่งออกมาหนักยิ่งนัก ปอยค่อย ๆ กดเอวลงใส่ที่นิ้วของป้อนช้า ๆ จนในที่สุดแคมยาวห้อยก็หลุดขอบกางเกงออกจาจนหมดกัน ปอนมองหน้าป้อนที่ทำเป็นไม่รู้สึกตัว ก็ย่ามใจปอยยิ่งนัก ปอยค่อย เปิดปากร่องเสียวออกช้า ๆ และกดเอวลงจนมันมิดลงแคมของปอยจนสุดนิ้หัวแม่เท้าของป้อน ปอยค่อย ๆ ขยับขึ้นลงจนได้ที่ และก็ค้างไว้แบบนั้น จนในที่สุด ป้อนเริ่มขยับนิ้วเท้าไปมา ปอยก็เลยได้ทีลงโทษพวกถ้ำมองแล้วค่ะ ปอยกดเอวใส่สองสามที จนน้ำที่เยิ้มออกมาเปลื้อนเต็มเท้าป้อนไปหมด ปอยลุกขึ้นจัดกางเกงให้เข้าที่ คว้ากระโปรงสันเหนือเข่าสวมใส่ทันที และคว้าเสื้อนักเรียนสวมกระดุม และเดินไปหยิบกระเป๋าออกจากห้องเพื่อไปเรียนทันที ปอนหันมามองก่อนออกไปก็เห็นป้อนมองตามและสั่นปลายเท้าไปมา “ปอยเลยอมยิ้มใส่แบบยั่วยวนก่อนเดินจากไป”
วันนี้เป็นวันศุกร์ที่แสนสุข ใจปอยยิ่งนัก ในใจก็คิดถึงรสกามที่พ่อมอบให้ และคิดถึงภาพที่น้องชายตัวดีแอบดูปอยแต่งตัวจนแท่งแข็งต่อหน้าต่อตา ปอยเดินมาจนผ่านที่ป้อมยามหน้ากรม ฯ “น้าเอกค่ะ น้าชลคะ ปอยไปเรียนแล้วนะคะ” น้าสองคนยิ้มใส่ด้วยสีหน้าของชายที่คลุกลุ่นไปด้วยตัณหา ปอยเดินข้ามสะพานลอยมารอรถเมล์ ก็มีมาก็เต็มทุกคัน จนปอยต้องเบียดขึ้นไปอีกตามเคยค่ะ แต่มันดีตรงที่วันนี้ไม่มีอะไรมากวนใจปอยเหมือนเมื่อวานค่ะ ปอยลงรถและเข้าเรียนคาบเช้าด้วยจิตรใจที่พร้อมเรียนเต็มที่ วันนี้อาจารย์ที่สอนวิชา วิทยาศาสตร์เข้าช้ากว่าทุกวันค่ะ ปอยเลยเดินไปคุยกับพวกเพื่อน ๆ หลังห้องตามภาษาเด็ก ๆ น่ะค่ะ ปอยนั่งบนโต๊ะเรียน ด้วยกระโปรงที่สั้นและปอยก็นั่งไม่ระวังโต๊ะที่ปอยนั่งมองเห็นชัดมากจากด้าน นอกห้องเรียน ปอยนั่งเล่นนั่งคุยสักพัก ก็ยกขาขึ้นไขว่ห้าง จนลืมไปว่าตัวเองน่ะใส่อะไรมา ก็เล่นเอาพวกผู้ชายที่มองปอยตาเป็นมันตอนนั้นสะกิดกันดูเป็นการใหญ่ ปอยเหลือบไปมองก็ค่อย ๆ ลดขาลงมาเพื่อไม่ให้เพื่อน ๆ ที่คุยสงสัยในพฤติกรรมของปอยมากไปกว่านี้ ปอยมองเห็นอาจารย์เดินมาแต่ไกลก็รีบกลับไปนั่งที่ของปอยที่ติดฝาผนังด้านใน สุด และเพื่อนของปอยวันนั้นที่นั่งคู่กับปอยก้ไม่มาด้วยค่ะ “เอาล่ะนักเรียนวันนี้อาจารย์ มานพไม่มา ผมเข้าสอนแทนอาจารย์วิชานี้ เอาหล่ะ เรียนกันถึงไหนแล้ว” อาจารย์ก็ล่ายยาว จนผ่านไปจนหมดคาบเรียนอีก 1 คาบ ปอยด้วยความเหนื่อยแลหิวน้ำก็ลงไปดื่มน้ำในโรงอาหาร และก็เข้าห้องน้ำตามปกติก่อนขึ้นเรียนวิชาต่อไป ปอยเข้าไปก็ไม่มีใครเลยค่ะตอนนั้นเพราะเป็นช่วงคาบต่อ ปอยเข้าไปก็ถลกกระโปรงขึ้นที่เอว และค่อย ๆ ดึงกางเกงในขึ้นตามมาด้วย ปอยค่อย ๆ ย่อตัวลงและพยายามเล็งไปที่ปากโถ ปอยก็เห็นว่ามันมีน้ำหล่อลื่นที่ไหลตั้งแต่เมื่อเช้า มันโดนฉี่ปอยเหนี่ยวเป็นยางติดที่ปลายแคมของปอย ปอยค่อย ๆ จับมัน ยิ่งจับเม็ดที่ปลายหัวหน่าวก็เริ่มพองซิคะ ในใจก็คิดถึงน้องชายตัวแสบที่เล่นเอาหัวแม่เท้ากดติ่งเสียวมาหมาด ๆ เมื่อเช้า ปอยค่อย ๆ ถือที่เม็ดจนฉี่ที่ไหลออกมาเริ่มกระเซ็นไปทั่วปากโถ ในใจก็เริ่มว้าวุ่นในที่สุดก็ต้องเลือกทางระบายมันด้วยวิธีที่เรียกกันว่า เกี่ยวเบล็ดค่ะ ป่อยเกี่ยวไปสักพัก ภารโรงก็เริ่มเข้ามาทำความสะอาดที่ห้องถัดปอยไปห้องแรก ปอยรีบเร่งมือจนสวรรค์อยู่แค่เอื้อม จนในที่สุดประตูห้องน้ำก็เปิดออก ปอยตกใจนิ้มที่จิ้มเข้าไปในร่องหลืบค้างให้น้าภารโรงดูต่อหน้าต่อตา สติเริ่มกลับมาปอยลุกขึ้นและดึงกระโปรงลงทันที ปอยพยายามเดินออกจากประตู ก็ต้องเห็นกับมือที่ดำกล้านยื่นขวางประตูไว้ ในใจตอนนั้นปอยพยายามจะเดินออกไป แต่ก็ไม่เป็นผล ลุงดันปอยติดฝาผนังก่อนที่จะเอาด้ามไม้กวาดสอดขวางเข้ากับบานประตูกับห่วง มือจับ ปอยได้แต่ร้องขอความเมตตาจากมัน “ลุงดำจ๋าอย่าทำอะไรหนูเลย ปลิ่ยหนูไปเถอะนะ ลุงจ๋า” ไม่นานเสียงประตูห้องน้ำด้านนอกก็ปิดเข้ามาและมีเสียงล๊อกประตูด้านใน ปอยได้แต่ร้องออกไปด้วยความกลัวว่ามันไม่ใช่แค่ข่มขืนอย่างเดียว แต่อาจจะทำให้ปอยตายเลยก็ได้ “ลุงจ๋าปล่อยหนูไปนะ หนูขอร้อง” อีหนูมึงเข้ามานั่งหนีเรียนในนี้เล่นหอยไม่รู้จักกลัว ทีตอนนี้มาขอร้อง ได้เดี๋ยวกูจัดให้ “ลุงดำจ๋าลุงจะทำอะไรหนูจ๊ะ” เดี๋ยวมึงก็รู้ว่ากูจะทำอะไร (และเสียงประตูก็เปิดออก) ปอยวิ่งสวนเพื่อหวังไปเปิดประตูหนีออกมา แต่ก็เจอแกกระโดดคว้าเอาที่ชายกระโปรงของปอยหลุดออกจากเอวไป ปอยเหลือแต่กางเกงในสีดำสนิท และลุงดำก็ย่ามกลายเข้ามาหาปอยที่นอนลงบนพื้นห้องน้ำเปียกไปทั้งตัว เนื้อตัวปอยตอนนี้ ก็แทบมีแค่เสื้อนักเรียนเท่านั้นที่ติดกายบังอยู่ ปอยนั่งชันเข่าร้องไห้ด้วยความกลัวสุดขีดในชีวิต แต่แล้วมือของลุงแกก็จับที่บ่าปอยด้วยความอ่อนโยน ก่อนดึงปอยขึ้นมา “หนูชื่ออะไรบอกลุงก่อน เดี๋ยวลุงจะปล่อยไป” ชื่อปอยค่ะ “และหนูให้ลุงได้ไหมถ้าลุงขอ” ขออะไรหนูเหรอคะ
ติดตามตอนต่อไปนะคะว่าลุงดำขออะไรที่ปอยไม่อาจลืม

Offline nangnat

• Super Master Hero
    • เสียว: 23
  • ถึงเจ้าชู้ ก็ใส่ถุงทุกครั้ง !
Reply #14 on: July 13, 2010, 11:41:12 am
เทอโบ จิงๆคับ

?