close buttonclose buttonclose button
ลูกรักของมามี้

ลูกรักของมามี้

เรื่องเสียว · 62251

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: July 09, 2010, 10:08:28 am

เมื่อ 3 ปีก่อน ทัศนีย์ได้พบเรื่องที่เหลือเชื่อแต่มันก็เป็นไปแล้ว ตอนนั้นทัศนีย์อายุ 38 สามีทัศนีย์เสียชีวิตคงมีทัศนีย์อยู่กับลูกชายเพียงสองคนเท่านั้น ฐานะเธอค่อนข้างดี ลูกชายอายุ 18 กำลังเป็นหนุ่ม เรื่องมันเกิดขึ้นในวันเสาร์วันนั้นฝนตกพร่ำ ๆ บ่ายมากแล้วทัศนีย์นอนดูวีดีโออยู่ในห้องรับแขกที่บ้านจะมีเตียงสำหรับนอน เล่นปกติเวลาอยูบ้านทัศนีย์ชอบแต่งตัวตามสบายและจะไม่ใส่ชุดชั้นในแรก ๆ ทัศนีย์ก็นอนดูคนเดียวสักพักลูกชายทำการบ้านเสร็จก็ออกมานั่งดูด้วย บรรยากาศแบบนี้ทำให้ทัศนีย์คิดถึงสามีมากตอนเขาอยู่ถ้าอากาศแบบนี้จะเย็ดกัน ทั้งวันในท่าแปลก ๆ แต่เดียวนีไม่มีเขาแล้วทัศนีย์ว้าเหว่อยู่คนเดียวมานานมาก มองดูลูกชายยิ่งโตยิ่งเหมือนพ่อเขาทัศนีย์สังเกตุเห็นเขามองทัศนีย์ดัวยสาย ตาที่แฝงความรู้สึกทางเพศแม้ทัศนีย์จะอายุมากแล้วแต่ทัศนีย์ดูแลสุขภาพอย่าง ดีหน้าอก 35 เอว 28 สะโพก 40 เป็นรูปร่างที่ผู้ชายมองแล้วต้องน้ำลายหก ไม่ว่าจะเป็นเรียวขาหรือหน้าท้องที่แบนราบประกอบกับผิวที่ขาวสะอาดทำให้ ทัศนีย์ดูเป็นสาวใหญ่ที่ใคร ๆ ก็ปรารถนา วันนี้เช่นกันดืฉันแอบเห็นลูกชายแอบมองขาอ่อนทัศนีย์ที่พ้นชายเสื้อคลุมออก มาทัศนีย์จึงแกล้งทำชายเสื้อตกมากขึ้นและพลิกตัวนอนหงายซึ่งมันทำให้โคกของ ทัศนีย์นูนเด่นขึ้นมาทัศนีย์เกิดอารมณ์เงี่ยนขึ้นมาอย่างมากเพราะบรรยากาศ มันเป็นใจและในบ้านก็มีทัศนีย์ที่เป็นผู้หญิงและลูกชายที่กำลังหนุ่ม ทัศนีย์คิดอยากจะให้เขาทำอะไรทัศนีย์มากกว่านั่งแอบมองอย่างนี้ดูหนังไปสัก พักทัศนีย์จึงถามลูกว่า “นัทอยากดูหนังเอ็กซ์มั๊ยนัทเคยดูหรือเปล่า” เขามองหน้าทัศนีย์ทัศนีย์จึงทำตาเยิ้มหวานเป็นการเชิญชวน เขากล้าขึ้นทันที “อยากดูครับคุณแม่ คุณแม่มีหนังนั่นหรือเปล่าครับ ““มีสิจ๊ะนัทไปหยิบมาสิที่ห้องของแม่นั่นแหล่ะตรงหัว เตียง” ทัศนีย์ใช้ให้เขาไปหยิบหนังเอ็กซ์ที่หัวเตียงซึ่งเขาจะต้องเห็นของเทียมชาย ที่ทัศนีย์ใช้ประจำอยู่ทุกคืน ทัศนีย์คอยด้วยใจระทึกคิดไปต่าง ๆ นา ๆ ลูกจะกล้าเย็ดทัศนีย์หรือเปล่านะแต่ทัศนีย์ยอมรับว่าทัศนีย์เงี่ยนมากเหลือ เกินยิ่งคิดว่าจะเย็ดกับลูกตัวเองยิ่งทำให้เงี่ยนมากผิดปรกติเมื่อเขาถือ ม้วนหนังมาเขามองหน้าทัศนีย์แปลก ๆ ทัศนีย์ยิ้มหวานให้อย่างมีเลศนัยแล้วบอกให้เขาไปเปิดหนังดูเขามานั่งพิง เตียงเล็กที่ทัศนีย์นอนอยู่ข้าง ๆ ทัศนีย์เมื่อหนังฉายถึงฉากเย็ดกันอย่างดุเดือดพระเอกเลียหีนางเอกทัศนีย์สัง เกตุเห็นลูกนัทเลียลิ้นตามไปด้วยทัศนีย์ต้องเอามือกดโคกหีตัวเองเหมือนกัน เพราะความเงี่ยน ฝนข้างนอกยิ่งตกกระหน่ำแรงขึ้น... เรานั่งดูกันเงียบ ๆ จนหนังจบ ทัศนีย์จึงลุกขึ้นนั่งห้อยขาหัวเข่าทัศนีย์ตรงกับหน้าเขาพอดี ถ้าทัศนีย์ถ่างขานิดเดียวเขาจะมองเข้าไปเห็นหีทัศนีย์ทันที ทัศนีย์ถามลูกว่า“ดูแล้วเป็นอย่างไรเงี่ยนไหม” เขาอึกอักไม่กล้าตอบจนทัศนีย์ต้องกำชับว่า “ตอบแม่มาเลยไม่ต้องกลัวเราเป็นผู้ชายต้องกล้าสิ อีกอย่างแม่ไม่ใช่คนอื่นที่ไหนไม่ต้องอายแม่หรอก ““แล้วคุณแม่หละครับดูแล้วรู้สึกอย่างไรเขากลับย้อนถาม ทัศนีย์ ““แม่ถามเรานะเรื่องอะไรมาย้อนแม่หล่ะ ““ครับผมก็เงี่ยนอยากทำอย่างในหนังบ้างครับ”
“ ทำอย่างไรบ้าง หล่ะทัศนีย์รุกต่อ”“ก็กอดจูบและเลียได้นั่นของผู้หญิง ผมไม่รู้ว่ามันจะเป็น อย่างไร ““เอางี้วันนี้เราเปิดอกคุยกันเลยลูกสงสัยอะไรถามแม่ ได้พูดกันภาษาตรง ๆ เลย” ทัศนีย์เปิดโอกาส “ครับผมสงสัยว่าผู้หญิงจะรู้สึกอย่างไรเมื่อผู้ชาย เลีย..เอ้อ..”“เลียหีหน่ะ หรือ” ทัศนีย์ต่อให้“ครับเลียหีดูดแตดผู้หญิงอย่างในหนัง คุณแม่เคยถูกเลียหีหรือเปล่าครับ ““เคยสิจ๊ะประจำเลยก่อนที่พ่อของลูกจะเย็ดแม่ทุกครั้ง ต้องเลียหีแม่ก่อนพ่อ ของลูกเขาชอบเลียหีแม่มากจ๋ะเขาบอกว่าหีของแม่สวยใหญ่น่าเลีย” ทัศนีย์บอกเขาเสียเซ็กซี่กระเส่าขณะที่บอกทัศนีย์ถ่างขาออกนัทเอามือลูบหัว เข่าทัศนีย์ตาก็จ้องลึกเข้าไปในซอกขาอ่อนทัศนีย์ถ่างขาออกอีกเพื่อให้เขามอง เห็นหีทัศนีย์ฃัดขึ้นเขาจ้องเขม็งพร้อมกับลูบมือสูงขึ้นเรื่อยทัศนีย์ก็ไม่ ว่าอะไรปล่อยให้เขาลูบเล่นมันทำให้ทัศนีย์เสียวซ่านไปหมดถามลูกเสียสั่น เครือว่า“แล้วลูกเคยเลียหีหรือเปล่าหล่ะ” “ไม่เคยครับผมไม่เคยเย็ดใครเลยผมกลัวเอดส์ครับ” “ดีแล้วลูกรู้จักกลัวแต่ลูกโตพอที่จะหัดเย็ดได้แล้วนะลูกอยากเย็ด หรือเปล่า หล่ะ” “อยากสิครับคุณแม่ผมเงี่ยนบ่อย ๆ ยิ่งตอนนี้ยิ่งเงี่ยนมากเลยครับ ““ถ้าผู้หญิงเป็นคนแก่ลูกจะเย็ดไหม ““แก่แค่ไหนครับถ้าแก่เท่าคุณแม่ผมว่าน่าเย็ดมากกว่า สาว ๆอีก”“อุ๊ย..จริงเหรอลูกลูกว่าแม่น่าเย็ดเหรอ แล้วลูกอยากเย็ดหีของแม่มั๊ยหล่ะ”เขาลูบมือเข้าไปจนถึงหีทัศนีย์ แล้วแถมแหย่ นิ้วเข้าไปในรูหีบี้แตดทัศนีย์จนทัศนีย์ต้องถ่างขาออกกว้างให้เขาบี้ได้ถนัด “แล้วคุณแม่อยากให้ผมเย็ดคุณแม่มั๊ยหล่ะครับ ““อุ๊ย..ซี๊ด...ถามอะไรก็ไม่รู้ลูกคนนี้ถ้าแม่ไม่อยาก ให้ลูกเย็ดแม่ไม่ปล่อย ให้ลูกลูบไชหีแม่เล่นอย่างนี้หรอก ซี๊ด..ถามได้แม่เงี่ยนจะแย่อยู่แล้วนะตอบให้แม่ชื่นใจหน่อยสิว่าลูกอยากเย็ด หีของแม่หรือเปล่า ““อยากสิครับผมอยากเย็ดคุณแม่มาตั้งนานแล้วอยากดูด้วย ว่าหีคุณแม่เป็นอย่าง ไร ““อู้ย..ก็ลูกเคยแอบดูตอนแม่อาบน้ำนี่นา ลูกเคยเห็นแม่จนหมดตัวแล้ว” ทัศนีย์พูดไปมือก็เอื้อไปลูบไหล่ลูบคอของลูกไปด้วย..“คุณแม่รู้ เหรอครับว่า ผมแอบดูงั้นที่คุณแม่ทำในห้องน้ำคุณแม่ก็ตั้งใจทำให้ผมดูนะสิครับ ““ใช่จ๋ะดูแล้วเป็นยังไงเงี่ยนไหม ..”“เงี่ยนที่สุดเลยครับผมอยากจะโดดเข้าไปขอเย็ดคุณแม่ ตั้งแต่ตอนนั้นแล้ว “
“แล้ว ทำไมไม่ขอหล่ะจ๊ะถ้าลูกขอแม่ก็จะให้เย็ด ““ก็ผมกลัวนี่ครับแต่ตอนนี้ผมขอเย็ดคุณแม่นะ ครับ” นัทเขาขอทัศนีย์เย็ดแล้ว...ซึ่งสมใจทัศนีย์ที่สุด...“อุ๊ยตาย แล้ว..ลูกขอ เย็ดหีแม่เหรอ.ซี๊ด..ตอนนี้ทำไม่กล้าขอแม่เย็ดหล่ะจ๊ะ ..”“ก็ผมเงี่ยนนี่ครับ และผมรู้แล้วว่าแม่ก็อยากให้ผมเย็ดเหมือนกัน..”“ ซี๊ด..เอาเลยลูกรักแม่ อนุญาตเต็มที่แล้วเราเป็นผัวเมียกันเลยนะ ว่าแต่แม่อยากดูควยลูกมั่งว่าเป็นไงใหญ่ดีมั๊ย ลูกถอดกางเกงสิ ““ครับ คุณแม่ถอดของคุณแม่ด้วยสิครับ” แล้วเราก็ถอดเสื้อผ้าออกจนหมดทัศนีย์เห็นควยลูกนัทใหญ่มากลุกโชนสมใจทัศนีย์ จริง ๆ ทัศนีย์เอื้อมมือจับกำแทบไม่รอบรูดเข้ารูดออก เขาแอ่นควยตามมือทัศนีย์แล้วลุกขึ้นยืนขณะที่ทัศนีย์นั่งควยเขาจึงตรงปาก ทัศนีย์พอดี “แม่ขอดูดหน่อยนะลูกจะได้รู้ว่าเวลาถูกดูดควยมันเป็นอย่างไรแล้ว ค่อยเลียหี แม่ทีหลัง ““ครับคุณแม่หีคุณแม่ขาวใหญ่จังเลยครับ ““เอาเถอะดูให้เต็มตาอยากดูใกล้ ๆ อย่างนี้มานานแล้วใช่มั๊ยตอนนี้แม่อนุญาตเต็มที่จะลูบจะไชเขี่ยแตดแม่เล่นไป ก่อนก็ได้” ทัศนีย์แอ่นหีให้เขา ปากก็อ้าอมควยแหมมันคับเต็มปากดีจังทัศนีย์อมดูดรูดเข้าออก ในช่องหีลูกชายก็จี้ไชบี้แตดแถมล้วงนิ้วชักเข้าออกในรูหีทัศนีย์จนน้ำหีออก มาเยิ้มไปหมดทัศนีย์เสียวใจแทบขาด ดูดควยอยู่พักหนึ่งเขาก็บอกว่าทนไม่ไหวน้ำจะออกทัศนีย์จึงต้องหยุด “คุณแม่ดูดควยผมเสียวจริง ๆ ครับอร่อยที่สุด “ยังหรอกลูกถ้าได้เอาควยยัดเข้าไปในรูหีจะเสียวอร่อยกว่านี้มาก เอานั่งลงจ๋ะแล้วลองเลียหีแม่ดูเป็นไงหีแม่ยังสวยน่าเย็ดอยู่หรือเปล่า ทัศนีย์ถ่างขาออกกว้างแอ่นหียั่วเขายื่นหน้ามาใกล้ ๆ สูดดมกลิ่นหีก่อน ครับหีคุณแม่สวยขาวและใหญ่น่าเย็ดมากครับ ที่ชี้เด่นี่คือแตดใช่มั๊ยครับ ฟังลูกชายเอ่ยชมหีแล้วทัศนีย์เสียวหีวาบ เลยหล่ะค่ะ ทัศนีย์ตอบลูกด้วยเสียงกระเส่าสั่นเพราะตอนนี้ทัศนีย์เงี่ยนจนหน้ามืดแล้ว ลืมอะไรหมดทุกอย่างคิดแต่จะเย็ดอย่างเดียว ใช่จ๋ะลูกจ๋าตรงแตดแม่ลูกต้องรักมันมาก ๆ นะจ๊ะเพราะมันทำให้แม่เงี่ยนได้ทุกที ลองเลียสิจ๊ะรอบ ๆ รูหีนี่ก่อน รูนี้แหล่ะที่ลูกจะต้องเอาควยเย็ดเข้าไปจำไว้นะ ทัศนีย์ชี้บอกเขาแลบลิ้นออกมาเลียรอบ ๆ ทัศนีย์เอามือแหกหีช่วยตาก็ดูลูกเลียหีแผล็บ ๆมันเสียวซ่านจนสุดทนทีเดียว เลียตรงเม็ดแตดด้วยจ๋ะ อมแล้วดูดเบา ๆ มันทำให้แม่เสียวมาก อูย..ลูกขา ผัวขา..เมียเงี่ยนเหลือเกินอร่อยรูหีดีอะไรอย่างนี้ ซี๊ด.. เย็ดเถอะลูกแม่เงี่ยนจะทนไม่ไหวแล้วเย็ดแม่ให้หายเงี่ยนทีหนึ่งก่อน... ทัศนีย์ร้องบอกให้ลูกชายรีบเย็ดเขาลุกขึ้นควยชี้โด่ตรงรูหีทัศนีย์พอดี ทัศนีย์จับมันจ่อเข้าตรงปากรูหีทันทีกระเด้าเลยลูกให้ควยมันมุดเข้าไปในรูหี แม่เลย ควยมุดกระดืบเข้ารูหีทัศนีย์รู้สึกแน่นไปหมดภาพที่มองเห็นยิ่งเพิ่มความ เงี่ยนทัศนีย์จึงจับเอวเขากระแทกเช้าจนมิดควย หนอกควยกับโคกหีทัศนีย์อัดกันแน่น..อูย..กระเด้าเร็ว ๆ แรง ๆ เลยไม่ต้องกลัวแม่เจ็บ แม่มันรูหีจังเลย ลูกอร่อยควยหรือเปล่า ได้เย็ดหีแม่แล้วอร่อยควยมั๊ย สมใจหรือเปล่า ทัศนีย์พร่ามทุกคำที่อยากพูด....ครับคุณแม่ผมอร่อยควยที่สุดหีคุณแม่ตอดรัด ควยผมดีจัง วันหลังคุณแม่ให้ผมเย็ดอีกนะครับ จ๋ะลูกรักลูกเป็นผัวแม่แล้วต่อไปต้องเย็ดแม่บ่อย ๆ นะเย็ดทุกวันเลย อูย..เร็ว ๆ ลูกน้ำแม่จะออกแล้วเร็วซี๊ด..เขาเร่งกระเด้าเร็วตามที่ทัศนีย์บอก เสียงหนอกหีหนอกควยกระทบกันดับปั๊บ ๆ ทัศนีย์หวีดร้องจับเอวเขากระแทกแล้วบดแน่นกับโคกหีภายในรู้สึกถึงน้ำเงี่ยน ทึ่พุ่งเช้าสู่มดลูกอุ่นวาบ เขาฟุบลงกับอกทัศนีย์แล้วฟอนเฟ้นดูดนมเรากอดกันซบนิ่งดื่มด่ำในความสุขที่ เพิ่งผ่านพ้น วันนั้นเราแม่ลูกเย็ดกันถึง 5 ครั้ง ทัศนีย์สอนลูกหลายท่า ครั้งที่สองเราเย็ดกันในห้องน้ำทัศนีย์ให้ลูกล้างหีให้จนเงี่ยนขึ้นมา ทัศนีย์จึงให้เขาเย็ดในท่าโก้งโค้งก่อนเย็ดเขาก็เลียหีดูดแตดทัศนีย์ ออกมาจากห้องน้ำเราไม่ใส่เสื้อผ้าเลยเราแก้ผ้าทานข้าวด้วยกันอิ่มแล้ว ทัศนีย์รินเหล้าดื่มย้อมใจตัวเองแล้ว ก็ไปเปิดเพลงกอดกันเต้นรำช้า ๆ ควยกับหีก็เสียดสีกันจนเงี่ยนอีกทัศนีย์ก็ให้เขาเย็ดโดยอุ้มทัศนีย์และเดิน เย็ดไปรอบ ๆ ห้องท่านี้มันมากเพราะควยจะเสียดสีปลายแตดทัศนีย์ตลอด เหล้าทำให้ทัศนีย์ใจกล้าหน้าด้าน..เย็ดกับลูกในทุกท่าอย่างไม่มียางอาย ในห้องนอนเรานอนคุยกันเขาบอกว่าเขาดีใจมากที่ทัศนีย์ยอมให้เขาเย็ดทัศนีย์ เองก็ดีใจเหมือนกันที่ได้เย็ดกับเขาเราใจตรงกันและชอบเย็ดเหมือนกันจนเงี่ยน อีกทัศนีย์ก็ขึ้นขย่มเย็ดเขา หลังจากวันนั้นมาเรามีความสุขมากส่วนมากทัศนีย์จะยั่วให้ลูกชายเย็ดบ่อย ๆ บางวันทัศนีย์จะใส่เสื้อผ้าที่เซ๊กซี่เช่นใส่กางเกงยืดรัดรูปไม่ใส่กางเกงใน หรือใส่กระโปรงสั้น ๆ อวดเรียวขาที่อวบแน่นเวลาที่ลูกชายมองมาทัศนีย์จะหันหลังให้และแกล้งก้มลง ยิบของ อวดแคมหีที่ปลิ้นย้อยมาข้างหลังให้เขาเห็นซึ่งเขาก็จะรี่เข้ามาและขอเย็ด ทัศนีย์ทุกที ภาษาที่เราใช้พูดกันในบ้าน ก็จะพูดกันตรง ๆ หยาบ ๆ ไปเลย เงี่ยน,เย็ด,หี,ควย,แตด เวลาได้ฟังแล้วมันทำให้เงี่ยนดี ทัศนีย์แต่งตัวมากขึ้นเพื่อไม่ให้เขาเบื่อ ลูกชายก็ชอบมากเขาชอบเรียวขาและสะโพกทัศนีย์เขาบอกว่ามองแล้วมันน่าจูบน่า เลียน่าเย็ด ทัศนีย์ก็รู้ใจเขาเมื่ออยู่บ้านทัศนีย์จะแต่งตัวเน้นความอวบอัดของสะโพกและ ท่อนขา เขาจะคอยเคล้าคลึงลูบไล้สะโพก ท่อนขาบางทีก็เอามือประกบคลึงโคกหีทัศนีย์หนัก ๆ บางวันทัศนีย์ทำอาหารอยู่เขาจะมาข้างหลังล้วงมือเข้าไปแหย่หีทัศนีย์เล่น ซึ่งทัศนีย์จะแอ่นหีให้เขาอย่างเต็มใจทุกครั้งพรรณราย วันนี้อากาศแจ่มใสมากเมื่อคืนฝนตกเช้าขึ้นมาอากาศสดชื่นเป็นวันอาทิตย์ด้วย ปกติแล้วเราจะนอนตื่นสายแต่วันนี้ทัศนีย์ตื่นเช้าออกไปเดินเล่นบริเวณบ้าน ทั้งชุดนอนบาง ๆ บ้านเรารั้วรอบขอบชิดไม่ต้องเกรงใด ๆ อยู่แล้วทัศนีย์ไปนั่งดูปลาในบ่อหยิบอาหารมาโรยให้มันพักใหญ่ก็มีมือมากอด ทัศนีย์จากข้างหลังลูกนัทแน่ ๆ ทัศนีย์ปล่อยให้เขากอดไปไม่เท่านั้นเขาเอามือจับประคองสองเต้าทัศนีย์ไว้ เต็มอุ้งมือพร้อมกับขยำเบา ๆ "คุณแม่ตื่นนานแล้วเหรอครับไม่ปลุกผมเลย"เขาถามเบาที่ข้างหู "จ๋ะ วันนี้อากาศดี แม่อยากมาสูดอากาศยามเช้าแบบนี้ มันสดชื่นมาก มานั่งข้างๆ แม่สิ อย่าเพิ่งปลุกอารมณ์แม่อย่างนี้" "ผมไม่ได้ปลุกอารมณ์สักหน่อย" "ก็จับนมแม่อยู่นี่ไง ชอบจับนมแม่เสียจริงเชียวลูกคนนี้"เขาอ้อมมานั่งข้าง ๆ มือยังโอบรอบเอวทัศนีย์ไว้ "ก็นมคุณแม่ใหญ่ดีน่าจับน่าจูบนี่ครับผมดูคุณแม่นับวันยิ่งสวยเปล่งปลั่ง ขึ้น..“ปากหวานแต่เช้าเชียวจะอ้อนเอาอะไรแม่หล่ะ นี่..”.”ผมจะเอาอะไร..ทุก วันนี้แม่ก็ให้ผมทุกอย่างอยู่แล้ว...ไปทานกาแฟกันดีกว่าครับผมเตรียมไว้ให้ คุณแม่แล้ว" เขาฉุดทัศนีย์ให้ลุกขึ้นจึงต้องลุกตามเราเดินโอบกันมาตามทางเดิน จนถึงห้องอาหารลูกชายทัศนีย์เสริฟไข่ดาวและใส้กรอกดุ้นใหญ่ทั้งดุ้นโดยไม่ หั่นทัศนีย์มีอารมณ์สนุกจึงจิ้มใส้กรอกเลียรอบ ๆ เหมือนตอนที่กำลังดูดเลียควยแล้วอมรูดเล่น ๆ นัทมองยิ้ม ๆ แล้วทัศนีย์จึงกัดกินมันเข้าไป "ถ้าคุณแม่อยากเลียดูดให้มัน ๆ ต้องของผมครับ อร่อยกว่าเยอะ "อันนั้นไม่ต้องห่วงแม่จะดูดอยู่แล้วเดียวทานเสร็จแล้วเราไปอาบน้ำกัน วันนี้ลูกมีโปรแกรมอะไรหรือเปล่า“ไม่มีครับแล้วคุณแม่หล่ะ ครับ” “ยังไม่มีเหมือนกันเดี๋ยวลองคิดดูก่อนว่าจะเล่นอะไรกัน ดี” เมื่อเราทานเสร็จนั่งพักกันสักครู่จึงไปอาบน้ำพร้อมกันลูกนัทอาสาถูหลังและ ฟอกสบู่ให้ทัศนีย์ เขาวนเวียนฟอกอยู่ที่นมและเนินหีเป็นเวลานานจนทัศนีย์เสียวซ่านไปหมดรู้สึก เงี่ยนขึ้นมาอีกแล้วน้ำอุ่น ๆ กับมือของลูกชายที่ลูบไล้ไปทุกซอกทุกมุมของร่างกายเรายืนกอดจูบกันทั้งที่มี สบู่ลื่น ๆ ทำให้รู้สึกดีไปอีกแบบหนึ่งเขาเอาควยทิ่มเข้าไปในซอกหีจับลอนสะโพกของ ทัศนีย์บดส่ายขยิ้ปากเราประกบกันจูบอย่างดูดดื่ม “คุณแม่ครับ” “ขา..”“.คุณแม่เงี่ยนหรือยังครับ ““อื้อ...ถามได้ลูกเอาควยสีกับหีแม่อย่างนี้แม่ก็ เงี่ยนและเสียวดี..ต่อไป แม่ให้นัทช่วยล้างหีให้แม่ทุกวันเลยได้มั๊ย…เวลาอาบน้ำเข้าห้อง น้ำเราจะเข้า พร้อมกันอย่างนี้ทุกวันเลยนัทว่าดีหรือเปล่าหล่ะ..” นัทตอบรับทันทีอย่างดีใจพลางกระเด้าควยเสียดสีกับแคมหีมากขึ้น..” โอ…ดีเลย ครับแม่..นัทเต็มใจทำให้แม่อยู่แล้วให้นัทล้างหีล้างก้นให้แม่ทุกวันเลยนะ.. นัทชอบจังหีแม่ใหญ่น่าจับน่าเล่นดี..”ทัศนีย์เบียดตัวแอ่นหีให้ ลูกมากขึ้น ..”น่าเล่นก็เล่นเถอะลูกจ๋าแม่ก็อยากให้ลูกเล่นหีเล่นนมแม่เหมือน กัน..ว่า แต่ลูกอยากเย็ดหีแม่ในห้องน้ำนี่หรือว่าที่ไหนดีหล่ะ” “ผมว่ายังไม่เย็ดคุณแม่ดีกว่าเดี๋ยวเราอาบน้ำแต่งตัวเสร็จแล้วให้ คุณแม่หา เกมสนุก ๆ เล่นกับผมก่อนดีกว่าให้เงี่ยนมาก ๆ แล้วค่อยเย็ดกัน “"เอาอย่างนั้นก็ได้จ๊ะล้างสบู่ให้สะอาดก่อนเถอะ"นัทรีบล้างสบู่ จากตัวเขา และทัศนีย์จนเกลี้ยงแล้วเราต่างก็เช็ดตัวเดินแก้ผ้ากันอย่างนั้นออกมาจาก ห้องน้ำทัศนีย์ทาแป้งพรมน้ำหอมอย่างดีจนหอมฟุ้งแล้วทัศนีย์ก็คิดได้ว่านัด เพื่อนไว้จึงหันมาบอกลูก "นัทแม่ลืมไปวันนี้แม่นัดเพื่อนไว้นัทไปบ้านเพื่อนแม่กับแม่ก่อนนะจ๊ะ"เขาทำ หน้าผิดหวัง
"ว้าคุณแม่งั้นวันนี้นัทก็อดนะซิ"“ไม่อดหรอกลูก อาจจะอิ่ม มากด้วยเพื่อนแม่คนนี้สวยนะเป็นหม้ายด้วยร้อนแรงเซ็กซ์จัดแล้ววันนี้แม่ก็ นัดเขาว่าเราจะไปสนุกกันเลสเบี้ยนไงนัทเคยเห็นหรือเปล่าหล่ะ"เขาทำหน้า ตื่นเต้นทันที"คุณแม่เคยเล่นเลสฯด้วยเหรอครับแหมคุณแม่นี่เก่งจังผมอยากดู จังเลยงั้นเรารีบไปกันดีกว่าครับ ““แน้พอแม่บอกอย่างนี้หล่ะรีบเชียวนะตกลงไม่เย็ดแม่ ก่อนเหรอ”
“ยากเย็ด เหมือนกันงั้นผมขอเย็ดคุณแม่ก่อนครั้งหนึ่งแล้วค่อยไปนะครับ ““ทัศนีย์รีบคว้ากางเกงในตัวเซ็กซี่ที่สุดมาใส่พร้อม กับบอกนัทว่า””ไม่ตกลง จ๊ะเก็บแรงไว้เย็ดเพื่อนแม่ดีกว่านัทรีบแต่งตัวเข้าเถอะเรารีบไปกันจะได้มี เวลามาก ๆ”ทัศนีย์แต่งตัวอย่างเซ็กส์ซี่ที่สุดเลือกใส่กระโปรงกับเสื้อยืด แขนกุดรัด ติ้วเห็นหัวนมเป็นยอดแหลมเต้านมทัศนีย์ยังเต่งตึงทัศนีย์จึงไม่ใส่ยกทรง กระโปรงทัศนีย์ผ่าขึ้นมาสูงเกือบถึงก้นลูกนัทยังคลอเคลียทัศนีย์อยู่ไม่ห่าง เห็นทีทัศนีย์ต้องยอมให้ลูกเย็ดก่อนสักทีแล้วทัศนีย์เองก็เงี่ยนไม่น้อย ทัศนีย์เดินพาลูกมาถึงโรงจอดรถซึ่งมีไม้เลื้อยร่มครึ้มก่อนจะขึ้นรถทัศนีย์ นั่งที่ฝากระโปรงรถถลกกระโปรงขึ้นแล้วแหวกกางเกงในออกเอามือแหกสองแคมหีให้ อ้าออกแล้วบอกลูกว่า “มาเลียหีดูดแตดให้แม่ก่อนก็ได้วันนี้ลูกยังไม่ได้เลียหีแม่ เลย”เขารีบคุก เข่าลงซบหน้าเข้าเลียหีทัศนีย์อย่างกระหายไม่รู้เขาถอดกางเกงเมื่อไหร่พอลุก ขึ้นมาก็จับควยยัดเข้ารูหีทัศนีย์ทันทีกระเด้าทีเดียวจนเกือบมิด “อูย...ซี๊ด..ดูสิเย็ดหีแม่จนได้ กระเด้าเลยสิจ๊ะ แรง ๆ ก็ได้แม่อร่อยรูหีจัง..ซี๊ด เย็ดกันตรงนี้ก็ดีไปอีกแบบนะ “เขากระเด้าเย็ดทัศนีย์อย่างรุนแรงจนรถโยกไปหมดเสียงหนอกควยเขา กระทบกับเนิน หีทัศนีย์ดังปับ ๆ ทัศนีย์เด้งเอวแอ่นหีให้อย่างไม่ย่อ “อูย..ซี๊ดผัวขา..เร็ว..เมียจะออกแล้ว..ซี๊ดอย่าเอาน้ำออกในหี เมียนะ ชักออกมาให้เมียดูดกินจะได้ไม่เลอะเมียขี้เกียจไปล้างหีใหม่ เร็วผัวขา..ออก..เมียออกแล้ว อูย..”เขากระเด้าแรง ๆอีกสี่ห้าครั้งก็ชักควยออกมาจากรูหีทัศนีย์รีบนั่งลงจับควยลูกชายจ่อเข้า ปากดูดอย่างแรงน้ำเงี่ยนพุ่งกระฉูดทัศนีย์ดูดกลืนจนหมดแถมดูดเลียควยจนสะอาด จึงลุกขึ้นมานัทกอดและจูบปากทัศนีย์อีกพักใหญ่ทัศนีย์จึงเตือนให้ขึ้นรถ ทัศนีย์จัดกระโปรงให้เข้าที่ นัทให้ทัศนีย์เป็นคนขับ รถทัศนีย์คันนี้ติดฟิมม์กรองแสงค่อนข้างทึบมองจากข้างนอกจะไม่เห็นภายในรถ เลยทัศนีย์ขับรถตามสบายไปเรื่อย ๆ แอร์เย็น ๆ เปิดเพลงเบา ๆ เนื่องจากวันนี้เป็นวันอาทิตย์รถบนถนนจึงค่อนข้างว่าง ลูกนัทยังไม่วายเอามือมาลูบเล่นแถวซอกขาอ่อนทัศนีย์ ลูกชายเปิดกระโปรงของทัศนีย์จนขึ้นมากองอยู่บนตักเผยขาอวบอัดและขาวเนียนของ ทัศนีย์ต่อหน้ายังมองไปเห็นถึงโคกหีที่ลูกชายเพิ่งเอาควยทิ่มเย็ดเมื่อครู่ หมอยดกดำของทัศนีย์แลบออกมาตรงขอบกางเกงในตัวบางลูกชายเอามือลูบเล่นเบา ๆ ตรงโคกหีจนทัศนีย์ต้องถ่างขาออกเล็กน้อยให้ลูกลูบได้ถนัดตั้งแต่เริ่มเย็ด กันมาเขาชอบที่จะลูบหีเล่นอย่างนี้เสมอซึ่งทัศนีย์ก็ชอบเพราะดูเขาหลงไหลหี ของแม่เขาเหลือเกินเฝ้าลูบเฝ้าจูบเฝ้าเลียอยู่มิได้ห่างเราต่างปรนเปรอความ ใคร่ความเงี่ยนให้แก่กัน ลูบหีแม่เล่นอย่างนี้เดี๋ยวแม่ก็เงี่ยนไม่เป็นอันขับรถหรอก ก็หีคุณแม่น่าดูน่าจับนี่ครับแถมใหญ่น่าเย็ดที่สุดรู้มั๊ยครับนัทหลงไหลหี ของแม่มากเลย ผมจะไม่แต่งงานกับใครแล้วเอาคุณแม่นี่แหละเป็นเมียคุณแม่ยอมเป็นเมียของนัท มั๊ยครับ ฮือ..ช่างว่านักนัทเฝ้าวนเวียนเย็ดหีแม่อยู่ทุกวันทุกคืนไม่เป็นเมียแล้ว เป็นอะไรหล่ะคะผัวขา...กับผัวคนนี้เมียยอมทั้งนั้นจะให้เมียเป็นอะไรก็ได้ เพราะเมียก็หลงควยผัวเหมือนกันมันทำให้หีเมียมีความสุขทุกครั้งที่ผัวเย็ด เมียเลยหล๋ะสัญญานะต้องเย็ดเมียบ่อย ๆ และตามใจเมียดัวยในเรื่องเย็ดกันนี่เมียว่ายังไงผัวต้องทำอย่างนั้นนะคะ ครับผมสัญญาและไว้ใจเมียอยู่แล้วเรื่องนี้ เมื่อถึงบ้านของพรรณรายเพื่อนซี้ที่สุดของทัศนีย์ พรรณรายเธอมาเปิดประตูรับดูเธอแต่งตัวสิ เตรียมพร้อมคอยเลยที่เดียวเธอใส่แค่เสื้อเชิ้ตหลวม ๆ ตัวเดียวเท่านั้นทัศนีย์เดาได้เลยว่าภายในไม่มีอะไรอีกสักชิ้นเดียว มีแต่เนื้อแท้ ๆ ดีหล่ะวันนี้ทัศนีย์จะให้ลูกนัทฟัดแม่เพื่อนคนนี้เสียให้เข็ด พอทัศนีย์เปิดประตูรถลงมาพร้อมลูกนัทพรรณทำหน้าแปลกใจทัศนีย์จึงบอกว่า ไม่ต้องแปลกใจหรอก วันนี้เรามีหนุ่มน้อยคนนี้ร่วมสนุกด้วยรับรองถึงใจแน่ ๆ แม่เพื่อนรัก ทัศนีย์โอบพรรณเดินเข้าบ้านมีลูกนัทเดินตามหลัง เมื่อเข้ามาในบ้านแล้วเราไปนั่งที่โซฟาโดยทัศนีย์กับพรรณนั่งที่ตัวยาวลูก นัทนั่งตรงข้าม น้องชื่ออะไรหล่ะทัศ พรรณเอ๋ยถามฉัน นัทจ๊ะฉันตอบฉันเรียกเขาว่าลูกนัทและนัทก็เรียกฉันว่าแม่ทุกคำเราเหมือนแม่ ลูกกันไหมเธอว่า...ไม่หรอกดูเธอยังสาวเกินกว่าจะเป็นแม่เขาได้..
แล้ว เธอเออ…..นั่นกันหรือเปล่า...พรรณยังไม่ค่อยกล้านักปกติเวลา ทัศนีย์มาหาเรา จะพูดกันตรง ๆ ...แน่นอนจ๊ะพูดตรง ๆ อย่างเคยก็ได้เราเย็ดกันบ่อย ๆ เวลาเย็ดกันก็เรียกกันแม่ลูกอย่างนี้แหล่ะ มันตื่นเต้นมากนะเหมือนกับได้เย็ดกับลูกตัวเอง...เธอลองดูมั๊ย..เมื่อได้ยิน ทัศนีย์พูดตรง ๆ อย่างนี้พรรณถึงกับเอามือกดหีตัวเองเธอเป็นคนที่ไฟแรงอยู่แล้ว...อูยจริง เหรอทัศ..น่าลองจังเลย...ทัศนีย์รีบรุกทันทีโดยกอดและคลึงพวงนมอวบใหญ่ของ พรรณ จริงซีเราชวนนัทมาด้วยวันนี้ก็เพื่อจะให้เย็ดเธอโดยเฉพาะเลยแหล่ะ ...ก็ได้ทัศฉันเงี่ยนคอยเธอตั้งแต่เช้าแล้ววันนี้ขอลองสมมุติว่าเย็ดกับลูก สักวัน...มาสิจ๊ะลูกจ๋ามานั่งข้าง ๆ แม่นี่เร็วแล้วมาดูของแม่สิว่าสู้ของแม่ทัศเธอได้หรือเปล่า...ครับคุณแม่ อนุญาตผมแล้วนะครับ...นัทรับบททันทีแล้วลุกขึ้นมานั่งข้าง ๆ พรรณล้วงมือวูบลงไปตรงง่ามขาทันทีจนพรรณร้อง..อุ๊ย...นัทจัดการข้างล่างนะ แม่จะจัดการข้างบนทัศนีย์บอกลูกแล้วประกบปากจูบแลกลิ้นกับพรรณซึ่งเธออ้า ปากรับอย่างเต็มใจข้างล้างก็ถ่างขาออกกว้างแอ่นหีสู้กับมือของลูกนัท..ลูก นัทแหวกเสื้อเธอออกแล้วลดตัวต่ำลงไปจนหน้าซบอยู่ตรงโคกหีของพรรณเธอยิ่งเด้ง หีสะโพกส่ายร่อนเดียะ ทัศนีย์รู้ว่ายายพรรณจะต้องเสียวอย่างสุดยอดแน่ ๆ เพราะลีลาการเลียหีของลูกนัทนั้นได้รับการฝึกจากฉันจนช่ำชองไม่ว่าจะเป็นการ เลียแซะไซร์หรือดูดเม้มเม็ดแตดลูกนัททำได้ดีจนหลง อูย...เลียหีเก่งอะไรอย่างนี้...เสียวไปหมดแล้วลูกจ๋า...ซี๊ด...พรรณรายคราง ทัศนีย์จึงเร่งดูดนมและขย่ำแรง ๆ เธอถ่างขาออกกว้างสุด ๆ ให้นัทเลียหีได้อย่างถนัด โอย..ไม่ไหวแล้ว..เงี่ยนเหลือเกิน เย็ด...เย็ดเถอะลูกจ๋า..เย็ดหีแม่เร็ว ๆ เข้า..นัทได้ยินดังนั้นจึงลุกขึ้นควยลุกโชนชี้โด่ทัศนีย์จึงจับควยเขี่ยรอบ ๆ รูหีแม่พรรณรายยั่วเล่นเธอเด้งเอวยุบ ๆ เพื่อให้ควยมุดเข้ารูหีโดยเร็ว เร็วเข้าทัศน์อย่างแกล้งฉันสิฉันเงี่ยนใจจะขาดอยู่แล้ว ก็ได้แต่เธอต้องบอกฉันก่อนว่าถ้าลูกชายเธอมาจริง ๆ เธอจะยอมให้ลูกชายเธอเย็ดไหม...ยอม...ยอม...จ๋ะยอมถ้าเงี่ยนอย่างนี้ฉันยอม ให้เย็ดทั้งนั้น สัญญาก่อนว่าเธอจะให้ลูกชายเธอเย็ดเธอ...ทัศนีย์แกล้งต่อไปอีก..สัญญาทัศน์ ฉันสัญญาว่าฉันจะให้ลูกใหญ่เย็ดฉันอย่างที่นัทกำลังจะเย็ดฉัน ทัศนีย์จึงจับควยจ่อให้ตรงรูหีแล้วบอกให้นัท กระเด้า เย็ดเลยนัทเย็ดให้แม่พรรณรายน้ำแตกไปเลย..นัทกระเด้าพรวดควยเข้ามิดลำเพราะ น้ำเงี่ยนที่เยิ้มจนลื่นของพรรณราย เธอครางระงมเด้งเอวสู้ควยนัทเสียงหนอกกระทบกันดังปับ ๆ ฉันมองดูแล้วก็เงี่ยนจนต้องแหกหีบี้แตดตัวเองตาก็มองดูภาพการพันตูระหว่าง ควยกับหีแคมอวบหนาของพรรณรายปลิ้นเข้าออกตามจังหว่ะกระเด้าควยน่าดูมาก เร็ว ๆ น้ำจะออก...ออกแล้ว...ผมก็ออก..เหมือนกันแม่จ๋า..รูหีแม่ตอดรัดควยเสียว เหลือเกิน น้ำออก..ออก..แล้ว นัทเร่งกระเด้าแรง ๆ ครั้งหนึ่งแล้วกดควยแน่นฟุบตัวลงกอดพรรณรายแล้วควานปากหาปากพรรณรายจูบกัน อย่างดูดดื่มเสียงหอบหายใจการบดขยี้ส่ายเอวของทั้งคู่ทำให้ฉันสุดจะทนเพราะ ความเงี่ยนที่รุมเร้าอารมณ์ฉันผวาเข้าไปแยกนัทกับพรรณรายออกจาก กัน”พรรณเธอ ช่วยฉันด้วย...ให้นัทพักสักครู่ฉันเงี่ยนเหลือเกิน” นัทผละออกชักควยที่เริ่มหดห้อยออกจากรูหีแล้วไปนั่งอยู่โซฟาตรงข้ามฉันประกบ เข้ากับร่างเปลือยของพรรณรายเริ่มด้วยจูบปากกันอย่างเร่าร้อนมือของพรรณราย ประกบหมับตรงโคกหีของฉันกางฝ่ามือขยี้คลึงเคล้าทั่งเนินหีและเม็ดแตดฉันถ่าง ขาเด้งเอวสู้มือเพื่อนรักอย่างสุดเงี่ยน”มาเลยทัศน์..มะฉันจะเลีย หีดูดแตด ให้เธอบรรเทาเงี่ยนก่อน" พรรณรายผลักฉันลงนอนแทนที่ตัวเองจับขาสองข้างฉันแหกออกกว้างแล้ฟุบหน้าเข้า หาโคกหีโหนกนูนของฉันตั้งอกตั้งใจดูดเลียน้ำเงี่ยนจนทั่วปากรูหีบางครั้งก็ ดูดเม็ดแตดเม็มเบา ๆ ฉันเสียวจนส่ายร่อนสะโพกไม่ติดพื้น”ซี้ด..เสียวจังเลยพรรณจ๋า.. เอาลิ้นแหย่ เข้ารูหีด้วยสิ..อู๊ย...อย่างงั้น...ดูด.....ดูด...แต..แตดแรง ๆ โอ้ว...” ลูกนัทที่แรกก็มองดูคงอยากจะช่วยฉันให้เงี่ยนมากขึ้นจึงลุกมานั่งข้าง ๆ ฉันคลึงเคล้นเต้านมช่วยอีกทาง “ผมดูดนมให้นะครับคุณแม่...” เอาเลยลูกรักดูดกินให้เต็มที่เลย...อูยเร็ว..น้ำจะออกแล้วพรรณจ๋า...ดูดแรง ๆ เสียวทั้งหีทั้งนมใจจะขาดแล้ว...”ทั้งลูกนัทและพรรณรายเร่งเป็น การใหญ่ พรรณรายแหย่นิ้วเข้ารูหีฉันถึงสามนิ้วชักเข้าออกอย่างเร็วไม่นานน้ำฉันก็แตก พลักออกมาชุ่มไปหมดซึ่งพรรณรายเธอก็ดูดกินจนเกลี้ยง เมื่อเสร็จสมแล้วเราทั้งสามนั่งพักผ่อนโดดไม่สนใจเสื้อผ้าพรรณรายเปิดเบียร์ มาดื่มแก้คอแห้ง...ตอนหนึ่งฉันทวงสัญญาที่พรรณรายเธอจะหาโอกาสเย็ดกับลูกชาย ของเธอ พอถึงตอนนี้ที่หายเงี่ยนแล้วเธอชักลังเล”แหม...ไม่รู้ตาใหญ่จะคิด อย่างไรคง คิดว่าแม่เป็นผู้หญิงร่านเขาจะขาดความนับถือฉันนะสิ เพราะทุกวันนี้เขาเห็นแม่เขาเป็นคนดีที่ไม่ยุ่งกับใครอยู่เพื่อ ลูก” ฉันจึงแนะนำว่า”เอาอย่างนี้...เวลาอยู่บ้านกันลำพังเธอก็แกล้ง ปล่อยตัวตาม สบายหน่อยสิแกล้งให้เขาเห็นเนื้อหนังวับ ๆ แวม ๆ ก่อนดูท่าทีของเขาว่าคิดอย่างไร แหมรูปร่างของเธอยังสวยยั่วยวนอย่างนี้อย่าปล่อยให้เหี่ยวแห้งสิเขาเป็น ผู้ชายเห็นต้องอยากบ้างหล่ะ แกล้งเอาตัวเบียดเอานมถูบ้างเวลาอยู่ใกล้ ๆ ไปใหนด้วยกันก็เกาะแขนเอามาถูนมเล่นแล้วเธอก็จะสรุปได้เองว่าเขาอยากเย็ดเธอ หรือเปล่า” ตกลงทัศน์ฉันจะลองดู...แหมฉันรู้สึกอย่างไรไม่รู้...แค่คิดนี่ฉันรู้สึก เงี่ยนมากเลยแต่ก็ยังกลัว ๆ ยังไงไม่รู้” ฉันเอามือคลึงนมพรรณรายเล่นเบา ๆ จนหัวนมเธอลุกตั้ง”ลองดูก่อนแล้วเธอจะรู้ว่ามันตื่นเต้นอย่างมาก มายเหมือน ฉันกับนัทไงหล่ะ”พรรณมองหน้าฉันกับหน้าลูกนัทสลับกันเธอคงสังเกตุ ได้เพราะ หน้าตาลูกนัทมีส่วนลม้ายฉันอยู่ไม่น้อย “ทัศน์...เธอกับนัทเป็นแม่ลูกกันจริง ๆ นี่นาใช่แล้วฉันจำได้แล้วเมื่อสิบกว่าปีก่อนนัทตัวเล็ก ๆ จ้ำม้ำน่ารักตายแล้วพอถึงวันนี้เป็นหนุ่มหล่อแถมมาเป็นผัวของแม่เธออีก.. โอ๊ย...ฉันเงี่ยนจังเลยทัศน์จ๋า..ซี๊ด...น้ำจะแตกแล้วอู๊ย...เสร็จ...ฉัน เสร็จ..แล้ว...”พรรณรายเอามือขยี้โคกหีตัวเองอย่างแรงด้วยความ เงี่ยนสุดขีด ที่คิดได้ว่าฉันเอาลูกตัวเองทำผัว ฉันกับนัทก็ผวากอดและจูบกันอย่างดูดดื่มนัทยังล้วงมือจับขยี้หีฉันเล่นอีก ด้วยพรรณรายมองดูเราอย่างตื่นเต้น”ทัศน์..เธอเย็ดกันให้ฉันดู หน่อยสิฉันอยาก ดูตอนที่ควยนัทมุดเข้าในรูหีของเธอ”พรรณขอซึ่งฉันก็เต็มใจอยู่ แล้วเพราะตอน นี้เริ่มเงี่ยนขึ้นมากเรื่อย ๆ เพราะนัททั้งจี้ไชรูหีทั้งบี้แตด”ตกลง พรรณ..เธอดูให้ดีแล้วกันแล้ววันหลังเธอก็เย็ดกับตาใหญ่ให้ฉันดูบ้างแล้ว กัน” “ ได้เลยทัศน์ ถ้าฉันทำสำเร็จ ตอนนี้ขอดูเธอก่อน” แล้วฉันก็เริ่มบรรเลงเพลงสวาทกันลูกนัทอย่างเผ็ดร้อนทั้งเสียงซี๊ดปากครวญ ครางด้วยความกระสันต์เสียวเสียงเร่งเร้าให้กระเด้าเย็ดโดยแรงพรรณรายมาจ้อง มองควยของนัทที่ถลันเข้าออกในรูหีของฉันอย่างใกล้ชิดเท่านั้นยังไม่พอเธอยัง ไปคว้างกล้องโพล่ารอยส์มากดถ่ายรูปไว้อย่างจะ ๆ อีกหลายรูปจนน้ำฉันแตกเหงื่อโซกทั้งที่อยู่ในห้องแอร์เย็น ๆ เสร็จแล้าเราก็นั่งดื่มกันและคุยกันอีกหลายเรื่องฉันเล่าถึงตอนเริ่มต้นที่ ฉันยอมเย็ดกับนัทให้เธอฟังและวางแผนการให้เธอเผด็จศึกลูกชายเธอเป็นขั้นตอน ซึ่งเธอรับปากว่าจะทำตาม วันนั้นกว่าฉันกับนัทจะกลับก็เกือบค่ำเล่นเอาขับรถแทบไม่ใหว

Reply #1 on: July 09, 2010, 10:16:26 am
ตอนที่ 2  เรื่องของ พรรณราย ( เพื่อน ทัศนีย์ )
นับ จากวันนั้น ฉันก็ไม่ได้มาหาพรรณรายอีกเลยมีแต่โทรศัพท์คุยกันถึงแผนการณ์ต่างที่เธอ ดำเนินไปประมาณสามอาทิตย์ วันหนึ่งนัทไม่อยู่บ้านขณะที่ฉันกำลังดูแลจัดเก็บบ้านอยู่ก็มีเสียงออดหน้า บ้านฉันชะโงกไปมองเห็นรถของพรรณรายโอวันนี้เธอแวะมาหาฉันได้คงมีขาวคืบหน้า อะไรแล้วหล่ะกำลังเหงาอยู่พอดีด้วย เมื่อเข้ามาในบ้านฉันกอดและจูบพรรณรายอย่างคิดถึงก่อนที่จะพาไปนั่งในมุมสงบ ที่ห้องนั่งเล่นซึ่งมีพร้อมทุกอย่าง  ไปไงมาไงถึงแวะมาหาฉันได้ วันนี้ แล้วแผนการที่เราวางไว้ไปถึงไหนแล้ว  พรรณรายยิ้มทรุดตัวลงนั่งใน ท่าสบาย วันนี้เธอแต่งตัวหรูมากสังเกตได้ว่าดูเป็นสาวสดชื่นขึ้นกว่าแต่ก่อนกระโปรง สั้นเสื้อคว้านคอลึกจนเห็นฐานนมเบียดชิดกัน  ฉันจะมาเล่าให้เธอฟัง เรื่องนี้ แหล่ะ..ดีมากเลยทัศน์จ๋าใหญ่เขาใจตรงกับฉัน...รู้มั๊ยที่เขาไม่ยอมมีเมีย เพราะเขาแอบรักฉันนี่เอง..รักอย่างแม่รักอย่างหนุ่มสาว...รสนิยมเขาชอบสาว ใหญ่วัยขนาดเธอขนาดฉันนี่แหล่ะ..แล้วเดี๋ยวนี้ฉันเป็นทั้งแม่ทั้งเมียของลูก แล้วหล่ะเขาเย็ดฉันซะสะใจที่สุดเลย   ฉันขยับเข้าไปใกล้พรรณรายจับมือเธอไว้  เร็ว ๆ เล่าให้ฉันฟังทีเอาตั้งแต่เริ่มต้นเลยนะตั้งแต่วันนั้นแล้วเป็นอย่าง ไร  ฉัน เริ่มซัก   แล้วพรรณรายก็เริ่มเล่าให้ฟังว่า
หลัง จากที่ทัศนีย์และนัท นันท์กลับไปแล้วฉันก็นั่งคิดถึงเหตุการณ์ต่าง ๆ ที่เกิดขึ้นกับทัศน์สี่ทุ่มกว่าแล้วฉันนั่งอยู่คนเดียวคอยลูกใหญ่กลับมาซึ่ง ปรกติเขาไม่กลับดึกอย่างนี้ฉันอาบน้ำแต่งตัวใหม่แล้วโดยใส่ชุดนอนบาง ๆ ไม่มีชั้นในใด ๆ รุปร่างฉันยังเต่งตึงยั่วยวนไม่ว่าจะเป็นเต้านมอวบใหญ่ที่เพิ่งจะคล้อยนิด ๆ เท่านั้นดูเต่งตึงและมีสปริงเวลาเดินกระเพื่อมเอวคอดรับกับสะโพกหนั่นแน่น ผายกว้างหน้าท้องแบนราบไม่มีไขมันต้นขาอวบสล้างเหยียดตรงและขาวเนียนผิวพรรณ ทุกส่วนฉันดูแลอย่างดีนุ่มและเนียนละเอียดฉันนั่งอยู่ในมุมมืดดื่มวิสกี้บาง ๆ ในสมองคิดวกวนอยู่แต่ในเรื่องที่ว่าจะเริ่มต้นกับลูกใหญ่อย่างไรดี สักพักแสงไฟจากรถวิ่งเข้าบ้านมาลูกใหญ่นะเองเมื่อจดรถแล้วเขาจะเดินเขาบ้าน โดยไม่ทันสังเกตเห็นแม่ของเขาที่นั่งอยู่ตรงม้าหินอ่อนที่ซุ้มไม้ ฉันเรียกเมื่อเขาเดินมาใกล้ “ใหญ่..แม่อยู่นี่ลูก...ทำไมกลับดึกจังวันนี้   เขาหันมาลูกใหญ่ของฉันเป็นชายหนุ่มที่สูงสมาร์ทหล่อและดูเป็นแมนเต็ม ตัว  คุณ แม่ทำไมนั่งอยู่มืด ๆ อย่างนี้หล่ะครับยุงกัดแย่  เขาเดินมานั่งลงตรงเก้าอี้ด้านข้าง ๆ “แม่คอยใหญ่นะสิยังไม่บอกแม่เลยทำไมกลับดึกแม่เป็นห่วงมีธุระก็ น่าจะโทร. มาบอกก่อน  ฉันต่อว่าด้วยความเป็นห่วง  ผมขอโทษครับแม่พอ ดีที่ทำงานเขาประชุม ติดพันเลยทานข้าวกันด้วยเลยดึกไปหน่อย..คุณแม่ทานเหล้าเหรอครับ..ทำไม่ผมไม่ เคยเห็นคุณแม่ดื่มมาก่อน   ฉันหยิบแก้วเติมน้ำแข็งและรินเหล้าให้ลูก  แม่นึกครึมใจและเหงา ๆ ด้วยเลยนั่งดื่มแก้เซ้งมาดื่มเป็นเพื่อนแม่หน่อย...   เรานั่งดื่มกันใหญ่แอบมองนมฉันบ่อย ๆ ด้วยสายตาแปลก ๆ “ใหญ่มีแฟนหรือเปล่าลูกเมื่อไหร่จะแต่งงานมีหลานให้แม่อุ้มแก้ เหงาซะที  ตอน หนึ่งฉันถามถึงคู่รักของเขา  ไม่มีหรอกครับแม่ ทำไมต้องมีด้วยผมอยู่อย่างนี้ก็สบายดีอยู่แล้วมีคุณแม่คอยดูแลผมอยู่ตลอดอีก อย่างไม่มีคนไหนน่าสนใจเท่าที่ควร   อย่างไหนหล่ะที่น่าสนใจสำหรับใหญ่เผื่อแม่จะมองหาให้  ผมอยากได้ ผู้หญิงอย่าง คุณแม่สวยอ่อนหวานใจดีเข้าใจผมทุกอย่างแต่คงหาไม่ได้อีกแล้วผมรักคุณแม่ที่ สุดจนไม่อยากจะสนใจผู้หญิงคนอื่นอีก    แหม..พูดอะไร อย่างนั้นแม่ก็เป็นได้แต่ แม่ดูแลลูกได้ก็จริงแต่แม่ทำหน้าที่ของเมียบางอย่างไม่ได้หรือว่าลูกไม่ต้อง การตรงจุดนั้น   ถ้าคุณแม่หมายถึงเรื่องเซ็กส์ผมว่าไม่สำคัญหรอกครับอยู่ที่ความเข้าใจมีความ สุขอบอุ่นเมื่ออยู่ใกล้เท่านี้ต่างหากที่ผมต้องการซึ่งคุณแม่ก็มีให้ผมหมด แล้ว  ฉันใจหายวาบนี่ลูกชายฉันตายด้านในเรื่องกามารมณ์ หรือ  ลูกคงไม่หมายความ ว่าลูกไม่มีความรู้สึกทางเพศแล้วนะ   “ไม่หรอกครับคุณแม่ความรู้สึกตรงนั้นของผมยังครบถ้วนค่อนข้างมาก ด้วยซ้ำ แต่ผมไม่ได้ต้องการเมียเพียงเพื่อจะมาร่วมเพศนี่ครับผมต้องการอื่น ๆ อีกอย่างที่คุณแม่ทำให้ผมซึ่งผมคิดว่ายากที่จะหาใครเหมือนได้   แม่ดีใจจ๋ะที่แม่ดูแลลูกได้และทำให้ลูกมีความสุขสักวันหนึ่งเมื่อลูกเจอคน ถูกใจจริง ๆ เหตุผลอื่นก็ไม่สำคัญแล้วเมื่อมีความรัก  ความรักผมคงไม่มีแล้ว ครับความรักใน หัวใจของผมมอบให้คุณแม่หมดแล้วนี่ครับ    มันจะเหมือนกัน ได้อย่างไรรักอย่าง แม่กับรักอย่างเมีย เอางี้มั๊ยตอนนี้ให้แม่ทำหน้าที่เมียตามนิตินัยให้ลูกแล้วกันดีมั๊ยลองดูสัก ระยะหนึ่งแก้เซ็ง เราไปไหน ๆ ด้วยกันลูกแสดงต่อแม่เหมือนเป็นเมียของลูกแม่จะคิดว่าลูกคือสามีเหมือนตอน ที่แม่ปฏิบัติกับพ่อของลูกเพียงแต่เราจะไม่นอนด้วย กัน    ดีครับ..ผมจะลอง สมมุติว่าตัวเองมีเมียดูคงครึ้มใจดีนะครับ  แล้วเราก็ดื่มฉลองใน ข้อตกลง เบื้องต้นจนเริ่มเมาน้ำค้างเริ่มแรงเราจึงย้ายเข้าในบ้านตอนลุกขึ้นเดินฉัน เซใหญ่จึงประคองโอบฉันมือเขาสัมผัสตรงฐานเต้านมทำให้ฉันซู่ช่าจนอยากจะชวน เขาเย็ดกันเสียตรงนั้นแล้วแต่ยังก่อนหรอกฉันต้องยั่วความเงี่ยนของเขาให้ เพิ่มขึ้นมาก ๆ ก่อนฉันแกล้งป่านมือไปโดนควยเขาพบว่ามันกำลังลุกแข็งเหมือนกันเข้ามาในบ้าน มีแสงไปสว่างฉันแน่ใจว่าใหญ่ต้องเห็นรูปร่างของฉันตรงโคกหีมองผ่านชุดนอน เห็นกลุ่มหมอยดำรำไรฉันแอบเห็นเขามองแล้วกลืนน้ำลายคืนนั้นเราแยกกันไปนอน โดยไม่มีอะไรเกิดขึ้นฉันแกล้งเดินยักย้ายยั่วแล้วเข้าห้องนอน ตั้งแต่ตกลงกันคืนนั้นแล้วใหญ่กลับบ้านเร็วตรงเวลาส่วนฉันก็แต่งตัวสวยขึ้น ฉีดน้ำหอมก่อนไปทำงานและกลับบ้านเขาจะหอมและกอดฉันแรก ๆ ก็กอดหลวม ๆ พอสองสามวันก็เริ่มกอดกระชับขึ้นบางครั้งฉันจะแกล้งเบียดนมกับอกของเขาจน เย็นวันหนึ่ง ฉันแต่งหน้าทาปากแต่งตัวอย่างสวยด้วยชุดราตรียาวผ่าข้างคอคว้านลึกเห็นฐาน เต้านมขาวฝ่องเบียดกันแน่นวันนี้ฉันกับใหญ่จะพากันไปทานอาหารนอกบ้านและฟัง เพลงเต้นรำกัน เมื่อใหญ่เห็นฉันก็มองอย่างพอใจตาลุกวาวทำท่าเจ้าชู้ คุณแม่สวยจังครับอย่างนี้ผมควงแล้วใคร ๆ จะต้องอิจฉาแน่ ๆ ฉันยิ้มหวาน แม่ต้องแต่งให้สวยหน่อยสิให้สมกับลูกชายรูปหล่อของแม่ ไปเถอะจ๋ะ แม่ชักหิวแล้ว  ฉันเดินมาหยิบรองเท้าส้นสูงคู่สวยใหญ่แตะแขนฉัน ไว้  เดี๋ยว ก่อนครับ คุณแม่..   “อะไรเหรอจ๊ะแม่มีอะไรผิดปรกติหรือ  ฉันหันหน้ามาถาม พลางใส่รองเท้า ใหญ่ทำท่าอึกอัก  คือผม...ขอ..ขอ..ขอกอดคุณแม่ก่อนได้มั๊ยครับ คุณแม่สวยน่ากอดจนผมอดใจไม่ใหว   ฉันยิ้มยั่ว ได้ผลฉันคิดในใจในที่สุดใหญ่ก็กล้าขึ้นเรื่อย ๆ ในไม่ช้าเขาต้องขอมากกว่านี้ “อุ๊ย..อะไรกันก็กอดแม่อยู่บ่อย ๆ เอาสิมากอดให้เต็มที่เลยมะ....  ฉันอ้าแขนออกรับใหญ่กอดฉันไว้เต็ม ที่เนื้อ ตัวแนบกันสนิทเขาซบหน้าสูดกลิ่นหอมที่ซอกคอมือเขาลูบไล้เบา ๆ ที่ลอนสะโพกมันได้อารมณ์จริง ๆ ฉันส่ายเอวนิด ๆ เพื่อให้เกิดการเสียดสีในส่วนล่าง “พอเถอะจ๋ะ ฉันเตือนเขาเพราะไม่แน่ใจตัวเองเหมือนกันกอดเสียดสีกันอย่างนี้ฉันยังรู้สึก ใด้ถึงลำควยที่ลุกโชนอยู่ในกางเกงของเขา ใหญ่ปล่อยฉันอย่างเสียดาย เราไปนั่งทานอาหารกันในร้านหรูทำตัวเหมือนผัวเมียที่มีความสุขต่อจากนั้นเรา ไปในท์คลับชั้นดีนั่งแนบชิดกันดื่มเหล้าฝรั่งชั้นดีฟังเพลงในบรรยากาศสลัว แล้วออกเต้นรำกัน วันนี้คนไม่มากเนื่องจากเป็นปลายเดือนฉันเต้นรำกับใหญ่หลายเพลงปล่อยใจให้ สนุกคลายเครียดจนถึงจังหว่ะสโลว์ไฟกลางฟลอร์ดับพลึบเหลือเพียงแสงสลัว ๆ ใหญ่กอดฉันกระชับอีกครั้งเยื้องย่างตามจังหว่ะเพลงเขาซบไซร้ซอกคอทั้งซ้าย ขวาจนฉันขนลุกซู่ซ่าสักพักจึเงยขึ้นมาสบตากันหวานซึ้งฉันเผยอปากน้อย ๆ เป็นการเชินชวนให้เขาจูบใหญ่เขาก้มปากลงมาจนใกล้แล้วหยุดชะงักเหมือนไม่กล้า ...จูบสิลูกถ้าลูกอยากจูบปากแม่ แม่อนุญาตคืนนี้เราปล่อยใจให้เต็มที่เถอะไม่ต้องให้มีอะไรมาขวางกันทั้งนั้น เราตกลงกันแล้วไงว่าจะเป็นผัวเมียกัน เมื่อฉันอนุญาติใหญ่ก็บดขยี้ริมฝีปากฉันอย่างรุนแรงคว้านลิ้นเข้ามาในปากดูด ดุนกันอย่างหวานมันฉันเองสนองตอบอย่างเร่าร้อนวงแขนโอบกอดกันกระชับยิ่งขึ้น ฉันแอ่นโคกหีเข้าเบียดกับควยของลูกอย่างร่านระริกใหญ่ช่วยกดสะโพกฉันให้บด คลึงกันยิ่งขึ้นแล้วเขาก็ถอนปากออกมากระซิบที่ข้างหูของฉัน  คุณ แม่ครับ..ผม จะทนไม่ไหวแล้วนะครับ...    ไม่เอา..เรียกเมียสิค๊ะผัว ขา...ทนอะไร..ไม่ไหว... จ๊ะ...บอกเมียสิ...บอกเมียตรง ๆ เลยลูก..เมียชอบฟังคำพูดตรง ๆ “ฉันถามเสียงสั่นเครือพร้อมกับแขย่งเท้าขึ้นลงให้โคกหีเสียดสีกับ ควยของใหญ่ เป็นการบอกใบ้ให้ใหญ่รู้ว่าฉันก็ต้องการอย่างเขาเหมือนกัน  ให้ผม พูดตรง ๆ เมียอย่าโกรธหรืออย่าด่าผัวนะครับ  ไม่หรอกลูกเมียไม่โกรธผัวหรอก เมียคิดว่า ความรู้สึกของเราตรงกันนะตอนนี้ผัวบอกสิว่าลูกทนอะไรไม่ไหว..เหมือนกับที่ เมียเองก็ทนไม่ไหวหรือเปล่า  ฉันพูดสับสนทั้งลูกทั้งผัวฉันเปิดทาง ถึงขนาดนี้ ใหญ่จึงกระซิบทีหูฉันว่า  ทน..ทน..เงี่ยนไม่ไหวครับคุณเมีย...คุณ เมียหล่ะ ครับเงี่ยนหรือเปล่าได้ยินลูกพูดอย่างนั้นฉันถึงกับต้องเด้งหีกระเด้าควยเขา เบา..ๆ..  อูย...ทำไมถึงเป็นอย่างนี้ลูกจ๋า..แม่เป็นแม่ของลูก นะ..ซี๊ดแม่เอง ก็เงี่ยนเหมือนกันลูกจ๋า..ลูกรักของแม่...กอดแม่แน่น ๆ จูบแม่อีกเร็วแม่อยากให้ลูกจูบอีก...  ใหญ่จูบฉันอีกอย่างดูดดื่ม อย่างคู่รัก ลิ้นเราพันกันนัวอารมณ์เงี่ยนของเราทั้งสองลุกโพลงจนเพลงจบใหญ่จึงประคองฉัน กลับที่นั่งซึ่งเป็นพนักสูงและในบาร์ตอนนี้ก็ไม่มีใครสนใจใครใหญ่ประคองกอด ฉันไว้ฉันซบอยู่กับไหล่ของเขามือเขาลูบไล้อยู่ตรงขาอ่อนของฉัน..ฉันถ่างขา ออกน้อย ๆ ใหญ่ลูบขึ้นมาเรื่อย ๆ จนถึงโคนขาด้านใน  แม่ครับผมขอจับ....จับ..     จับอะไรจ๊ะ...พูดตรง ๆ สิแม่บอกแล้วไงตั้งแต่นี้ไปเราพูดกันตรง ๆ เลยอยากจับอะไรบอกแม่สิ..    ครับผมจะพูดตรง ๆ เลยถ้าคุณแม่ชอบผมขอจับนมคุณแม่และจับ..หีคุณแม่ได้มั๊ย ครับ...    อูย.ตาย แล้วลูกจ๋าอยากจับหีแม่เหรอ..อูย...พูดตรง ๆ อย่างนี้แหล่ะแม่ชอบฟังแล้วเงี่ยนดีเอาสิจะจับนมหรือจับหีแม่ก็ตามใจคืนนี้ แม่บอกแล้วไงแม่ปล่อยเต็มที่  ลูกใหญ่ล้วงมือเข้าไปในเสื้อจับคลึง นมฉันแล้ว บี้หัวนมเบา ๆ จนฉันต้องเผลอครางซี๊ด..แล้วจึงล้วงลูบขาอ่อนไล่ขึ้นไปจนถึงโคกหีที่ฉ่ำ เยิ้มไปด้วยน้ำเงี่ยนของฉัน ฉันต้องถ่างขาออกให้ลูกลูบไชได้ถนัดเขาล้วงนิ้วเข้าไปในรูหีชักเข้าออกฉัน กอดเขาไว้แน่นกัดริมฟีปากไว้เพื่อไม่ให้เสียงลอดออกมา  เร็ว ๆ ใหญ่บี้แตดด้วยแม่จะเสร็จแล้ว..เร็ว..อูยเสร็จ ๆ เสร็จ..แล้ว  ฉันหนีบขาบีบมือของเขาใหญ่ขยี้แตดของฉันแรง ๆ เป็นการส่งท้ายสักพักฉันจึงบอกให้ใหญ่ชักมือออกใหญ่ชักมือที่เปียกเยิ้มน้ำ เงี่ยนของฉันออกมาแล้วอมดูดเลียกินน้ำเงี่ยนของฉันที่ติดนิ้วของ เขา  ทำไมทำ อย่างนั้นหล่ะลูกอยากกินน้ำเงี่ยนของแม่เหรอ...    ครับ น้ำเงี่ยนคุณแม่อร่อย ..รูหีคุณแม่ตอดรัดนิ้วผมแรงจังแสดงว่ารูหีคุณแม่ต้องฟิตคับแน่นมากเลย รู้สึกว่าหีคุณแม่ใหญ่จังนะครับ..    รู้ได้ไงใหญ่ยังไม่ เห็นสักหน่อย..เดี๋ยว กลับถึงบ้านแล้วแม่จะให้ดู..อยากดูมั๊ย..   อยากซิครับ...ผมอยากดูมานานแล้ว แต่ไม่กล้า..ผมขอเลียหีให้คุณแม่ด้วยได้มั๊ยครับ..  ได้จ๋ะถ้าลูก อยากเลีย อยากจูบตรงไหนของแม่ก็ได้..พูดถึงชักเงี่ยนอีกแล้ว..เรากลับบ้านกันเถอะ ..  เราแยกกันนั่งแล้วเช็คบิลออกมาขึ้นรถเมื่อนั่งในรถฉันคว้ามับ ตรงควยของ เขาก่อน...รูดซิบแล้วงัดออกมาฉันต้องร้องโอ้โห..ควยลูกใหญ่ใหญ่สมชื่อฉันกำ แทบไม่รอบยาวเกือบเจ็ดนิ้วฉันจับกระทอกไปมาอดไม่ได้ต้องก้มลงไปอ้าปากอมดูด เลียแรง ๆ ใหญ่ครางซี๊ดด้วยความเสียว..  อู๊ย...คุณแม่ผมเสียวจะทนไม่ไหว ...  ฉันยิ่งกระทอกและดูดตรงปลายแรง ๆ ให้เขาพุ่งน้ำเงี่ยนออกมาทำเสียงอือ ๆ ในลำคอใหญ่คว้านมฉันจับขย่ำฉันถอกควยและดูดไม่นานใหญ่ก็พุ่งน้ำเงี่ยนร้อน วาบเข้าปากเข้าคอของฉัน ฉันดูดกลืนเข้าไปจนหมดแล้วเลียทำความสะอาดพักหนึ่งจึงเงยหน้า ขึ้น  เป็นยังไง สบายหรือยังน้ำออกแล้ว..น้ำใหญ่พุ่งแรงจัง..ไปรีบออกรถเถอะยามเดินมาโน่น แล้ว  ใหญ่รีบออกรถก่อนที่ยามจะเดินมาถึง มุ่งหน้ากลับบ้านอย่างเร่งร้อนจนฉันต้องปรามว่า ไม่ต้องรีบนักก็ได้ลูก...ขับไปเรื่อย ๆ สบาย ๆ ดีกว่า   “ผมอยากให้ถึงบ้านเร็ว ๆ ครับจะได้กอดคุณแม่และทำอะไรต่าง ๆ ตามใจเรียกร้อง คุณแม่สัญญากับผมแล้วนะครับว่าจะให้ผมดูหีและเลียหีคุณ แม่    จ๋ะแม่ไม่ลืม หรอกลูก ยากเลียหีแม่มากเหรอจ๊ะ..แม่จะตามใจลูกทุกอย่างขอให้มีความสุขแล้ว กัน    จริง นะครับคุณแม่ คุณแม่เปิดหีให้ผมดูตอนนี้ไม่ได้เหรอครับ...ผมใจร้อนอยากดูหีของแม่จริง ๆ...  แหม..ใจร้อนมัวแต่จะดูแล้วจะขับรถอย่างไร...  ฉัน บอกอย่างนั้นแต่ก็ขยับ เลิกกระโปรงยาวขึ้นมากองเหนือเอวแล้วถ่างขาออกหันไปทางลูกชายให้เขาดูโคกหี รกหมอยที่เป็นรูปรอยอยู่ในกางเกงในบางแจ๋วของฉันเขาเหลือบมามองสลับกับการ มองถนน  หีคุณแม่โคกใหญ่จังเลยนะครับหมอยคุณแม่เยอะจังอย่างนี้ผม ชอบหีโคกรก หมอยอย่างนี้ถ้าได้เย็ดคงมันที่สุด  เขาพูดไปเรื่อยฉันก็เอามือ คลึงขยี้ลูบ ไล้โคกหีเบา ๆ ฟังลูกชายชมโคกหีแล้วมันทำให้เพิ่มความเงี่ยนในอารมณ์มากขึ้นจนแทบทนไม่ไหว “ลูกชอบหีที่หมอยเยอะ ๆ อย่างนี้หรือ ดีหล่ะถ้างั้นแม่จะไม่ตัดมัน จะเลี้ยงหมอยไว้ให้ยาว ๆ ไว้ให้ลูกชายสุดที่รักดู แต่แม่คงใส่ชุดว่ายน้ำไม่ได้มันคอยจะแลบออกมานอกกางเกงเรื่อยเลย ซี๊ด...ลูกอยากจับหีแม่อีกมั๊ย..จับสิแต่ขับรถดี ๆ นะ “เขาเอื้อมมือมาจับลูบโคกหีของฉันซึ่งฉันก็ถ่างขาออกขยับก้นให้ เขาจับได้ ถนัดมือ “หมอยคุณแม่นิ่มมือจังครับไม่เหมือนบางคนที่หมอยดกแต่หยาบกระด้าง แหมไฟน่าจะสว่างกว่านี้นะครับผมจะได้เห็นหีคุณแม่ชัด ๆ หน่อย...หีคุณแม่ใหญ่ดีจังแคมก็อวบหนานิ่มมือที่สุดเลยครับ...   อุ๊ย..หีคน แก่จะสู้หีสาว ๆ ได้ยังไง ตอนนี้กำลังเงี่ยนก็ว่าของแม่ดีหมดแหล่ะ...ได้เย็ดสักครั้งสองครั้งก็เบื่อ .....  ฉันแกล้งว่าแต่เด้งเอวสู้มือของเขาตลอดเขากรีดนิ้วตามร่อง หีจนถึงรู ตูดนับว่าลีลาของลูกใหญ่ไม่เบาเลยทำให้ฉันต้องหลับตาซู๊ดปากและบี้นมตัวเอง ตามไปด้วย"คุณแม่ว่าได้เย็ดหมายความว่าคุณแม่จะให้ผมเย็ดใช่มั๊ยครับ..""อู ย..ขนาดนี้แล้วยังไม่รู้อีก..ก็แม่จะให้ลูกเย็ดนะสิไม่งั้นจะยอมให้จับหีบี้ แตดเล่นอย่างนี้เหรอ.." ไม่นานรถก็เลี้ยวเข้าซอยที่เป็นบ้านของเรา ใหญ่ใช้รีโมทเปิดประตูหน้าบ้านแล้วขับรถเข้าเทียบบันใดบ้านเลย   ถึงบ้านแล้ว ครับคุณแม่ลงจากรถเถอะ...  เขาดับเครื่องรถหอมแก้มฉันกระซิบ บอก  ใหญ่อุ้มแม่ เข้าบ้านสิจ๊ะแล้วอยากทำยังไงก็ตามใจ..ใหญ่อ้อมมาเปิดประตูรถแล้วอุ้มช้อน ฉันขึ้นทั้งตัวเดินเข้าบ้านฉันเหนี่ยวคอเขาไว้แน่นกลัวตกแล้วบรรจงประกบปาก จูบอย่างเร่าร้อน เขาวางฉันลงตรงเก้าอี้.บุนวมตัวใหญ่จูบไซร้มาที่ซอกคอละเรื่อยมาถึงพวงนมอวบ ในเสื้อด้านล้างลูบไล้ขาอ่อนด้านในตลอดจนโคกหีอูมของฉันเน้นนิ้วจี้ตรงปลาย แตดฉันเด้งเอวสู้ไม่ถอย  อูย..มัวแต่ลูบอยู่นั่นแหล่ะจูบหีแม่ สิ....จูบเลีย อย่างที่ลูกอยากจูบ.ดมดูซิหีแม่หอมหรือเปล่า..  ฉันเร่งให้เขารีบ จูบเลียหี ฉันใหญ่จับขอบกางเกงในฉันรูดออกฉันยกสะโพกช่วยพอกางเกงในหลุดใหญ่ก็ฟุบเข้า สูดดมตรงซอกหีของฉันอย่างชื่นใจแล้วแหวกกลุ่มหมอยฉันออกตวัดลิ้นลงบนปลายแตด ก่อนฉันเสียววาบต้องเด้งเอวแล้วถ่างขากว้างออกอีก ฉันลุกขึ้นนั่งถ่างขาออกสุดหล้าทำให้แคมหีอูมทั้งสองข้างแยกออกจากกันเห็นรู ตีบอ้าเผยิบเม็ดแตดแดงกล่ำด้วยความเงี่ยนน้ำเยิ้มเต็มปากรูไปหมดใหญ่เลีย กวาดกินอย่างอร่อย  ซี๊ด...อร่อยอะไรอย่างนี้เสียวหีเสียวแตดไปหมด แล้วลูกจ๋า ..ผัวขา..เมียเงี่ยนจะทนไม่ไหวแล้วอุย...อย่าแหย่รูตูดสิผัวขา...อูย.... ซี๊ด...เย็ด...เย็ด..เถอะผัวขา...เอาควยเย็ดหีเมียเลยเมียยอม แล้ว...  ฉัน เหนี่ยวไหล่ใหญ่ให้ลุกขึ้นมาแทรกอยู่ตรงหว่างขาคว้ามือจับควยเขากำกระทอกมัน ลุกโชนกำแทบไม่รอบใหญ่ประกบปากฉันจูบดูดลิ้นกันนัว  แม่ครับ..ผมขอ อนุญาตนะ ครับ..ขอเย็ดคุณแม่..แม่เรียกผมว่าผัวแล้วเป็นเมียผมนะ ครับ..    จ๋ะผัวขา... เมียยอมแล้วยอมเป็นเมียของผัวแล้ว.. เอ้ากระเด้าสิค๊ะเมียเอาควยจ่อรูให้แล้ว  ฉันดันใหญ่ให้ชะโงกออก แล้วจับควย เขาจ่อตรงรูหีตามองมันมุดกระดืบเข้ารูทีละน้อยพร้อมกับความรู้สึกคับแน่นใน รู “เบา ๆ ก่อนลูกจ๋าแน่นในรูหีเหลือเกินแม่ไม่ได้เย็ดมานานแล้วอูย...เป็นไงรูหีแม่ เย็ดอร่อยหรือเปล่า...ซี๊ด....  อร่อยครับคุณแม่..รูหีตอดรัดควยดี เหลือเกิน เสียวควยดีจัง...ไม่เคยเย็ดใครอร่อยอย่างนี้เลยครับ....  จริงเหรอ ค๊ะผัวขา ...กระเด้าแรงได้แล้วหีเมียลื่นแล้ว...งัดซ้ายขวาด้วยสิ..อย่างนั้นดี... ดี..จ๋ะมองเห็นควยมุดเข้ารูหีอย่างนี้ดีมากเลยทำให้เงี่ยนมากจัง...ผัวชอบ หรือเปล่าค๊ะผัวขา...

Reply #2 on: July 09, 2010, 10:17:10 am

ชอบสิจ๊ะเมียจ๋าวันหลังเมียให้ ผัวเย็ดอีกนะ...ซี๊ด.. เสียวจะทนไม่ไหวแล้ว...ผัวกระเด้าแรง ๆ นะ..    เอาเลย..กระเด้าแรง ๆ เลยเมียไม่เจ็บแล้ว...เมียเสียวมากเหมือนกัน..เย็ดให้น้ำแตกไปเลยแล้วเรา ค่อยเย็ดกันใหม่เอ้าเมียขมิบหีและเด้งรับอย่างนี้ดี มั๊ย...    ดี...ดี...เมีย จ๋าต่อไปเมียให้ผัวเย็ดทุกวันเลยนะ...    เย็ดสิค๊ะผัว ขา..ผัวเย็ดมันอย่างนี้ เมียติดใจควยผัวแล้วหล่ะ...ต่อไปผัวจะเย็ดเมียตอนไหนก็ได้เมียอนุญาตเต็มที่ เลย..อูย..เร็ว ๆ น้ำเมียจะออกแล้ว...ซี๊ด..  ใหญ่เร่งควยกระเด้าอย่างแรงหนอกควย หนอกหีกระทบ กันดังพับ ๆ พร้อมกับความเสียวในรูหีที่เพิ่มทวีขึ้นสุดขีดจนฉันต้องหวีดร้องผวากอดใหญ่ ไว้แน่นสองขาเกี่ยวกระหวัดรัดรอบเอวหลั่งน้ำหีออกมาชะโลมควยพร้อมกับน้ำควย พุ่งกระฉูดเข้ามดลูกเนืองนองเราประกบกันอยู่อย่างนั้นนิ่งนานควยกับหีตอดกัน อยู่ตุ๊บ ๆ “ใหญ่อุ้มแม่ไปห้องน้ำสิจ๊ะแล้วใหญ่อาบน้ำให้แม่ด้วย   ใหญ่ลุกขึ้นจะถอดควย ออกฉันกอดเอวไว้  ไม่ต้องถอดควยออกจ๋ะอุ้มแม่ไปท่านี้แห ล่ะ  ใหญ่กอดสะโพกฉัน อุ้มขึ้นฉันเอาขาเกี่ยวรอบเอวเขาขณะเดินโคนควยเขารั้งเม็ดแตดฉันจนเสียววาบ ๆ ในห้องน้ำใหญ่เอาสบู่ฟอกตัวฉันจนทั่วขัดล้างทุกซอกของร่างกายโดยเฉพาะเนิน โคกหีเขาล้วงล้างจนถึงรูตูดฉันก็จับควยเขากระถอดรูดล้างเช่นกันเรากอดเสียด สีกันจูบกันทั้งที่เนื้อตัวมีสบู่ลื่น ๆ มันดีไปอีกแบบหนึ่งแล้วใหญ่ก็ยกขาข้างหนึ่งฉันขึ้นแหย่ควยเข้าตรงรูหีพอ ดีฉันจึงกระเด้าเอวให้ควยมุดเข้ารูหีทันทีเรายืนเย็ดกันพิงฝาห้องน้ำอีกจน น้ำออกจึงอาบน้ำเช็ดตัวแล้วออกมาข้างนอกเข้าไปนอนในห้องก่อนหลับฉันบอกใหญ่ ว่าถ้าอยากเย็ดแม่ตอนไหนก็ให้เย็ดได้เลยแม่อนุญาตเต็มที่พอรุ่งเช้าใหญ่ตื่น ขึ้นมาเห็นฉันนอนแก้ผ้าอวดโคกหีขาวผ่องเขาทนไม่ไหวจับขาฉันถ่างออกดูดเลียหี จนฉันตื่นแล้วก็เย็ดฉันอีกสองวันสองคืนที่เป็นวันหยุดฉันกับลูกใหญ่เราไม่ ใส่เสื้อผ้ากันเลยอยู่ในบ้านตลอดเย็ดกันทั้งวันเพลียก็นอนหลับตื่นมาก็เย็ด กันต่ออย่างบ้าคลั่งฉันยอมรับว่าตอนนี้ฉันหลงไหลลูกใหญ่ของฉันมากเขาเอง เหมือนกันรักหลงฉันที่สุดรีบกลับบ้านแต่วันทุกวันเอาอกเอาใจฉันสารพัดฉันมี ความสุขมากจริง ๆ ทัศน์จ๋าทัศนีย์นั้นตอนนี้เอนหลังพิงโซฟาถ่างขากว้างเอามือลูบหีบี้แตดตัว เองด้วยความเงี่ยนที่ได้ยินเพื่อนรักเล่าเรื่องราวให้ฟังมันเหมือนกับว่าตัว เธออยู่ในเหตุการณ์นั้นเสียเองพรรณรายหันมาเห็นเพื่อนอยู่ในอาการเช่นนั้น เธอไม่รอช้ารีบคุกเขาลงไปซบหน้ากันโคกหีตั้งอกตั้งใจเลียหีดูดแตดให้เพื่อน ทันทีสองสาวกอดรัดปลุกปล้ำกันกว่าจะเสร็จสมทั้งคู่ก็เป็นเวลาเย็นแล้วได้ เวลาที่นัทจะกลับจากโรงเรียนทัศนีย์รู้ตัวเพราะเสียงนาฬิกาข้าฝาบอกเวลา "อุ้ย..พรรณได้เวลานัทจะกลับจากเรียนแล้วเธอจะอยู่คอยเล่นสนุกกับนัทก่อน หรือเปล่าหรือจะรีบกลับไปคอยใหญ่ที่บ้าน"ทัศนีย์บอกเพื่อนพลางลุกขึ้นหยิบ กระโปรงและเสื้อมาสวมใส่โดยไม่ใส่ชุดชั้นในใด ๆ พรรณรายจึงลุกใส่ตามทั้งสองสาวใหญ่ใส่เสื้อผ้าเรียบร้อยเหมือนไม่มีอะไรเกิด ขึ้นแล้วนั่งกันเรียบร้อย"จะดีเหรอทัศน์ ฉันไม่ได้บอกลูกใหญ่ไว้ด้วยสิ...ปรกติพอนัทกลับมาจากโรงเรียน..เธอทำยังไง กับลูกบ้างหล่ะ"พรรณรายถามเพื่อนสาว..ก็ธรรมดานะพอเขาวางกระเป๋าถอดรองเท้า เสร็จฉันก็จะกอดลูกหอมแก้มเหมือนแม่กอดลูกนั่นแหล่ะแต่พิเศษกว่านิดหน่อยเรา จะจับสะโพกกันแล้วดันควยกับหีให้ทักทายกันด้วย...พอหอมแก้มเสร็จเขาก็จะทรุด ตัวลงหอมที่เนินโคกหีของแม่ด้วย..ทุกวันก่อนออกจากบ้านเหมือนกันเขาก็จะจูบ แก้มและก็จูบหีของแม่ด้วย..เขารักบูชาหีของแม่มากเลยเพราะมันเป็นที่ให้ความ สุขกับเขา..แปลกนะตั้งแต่เขาได้แม่เป็นเมียการเรียนเขาดีขึ้นตลอดเลย.. พรรณรายหน้าตื่นที่ได้ยินเพื่อนพูดดังนั้น..อุ๊ย..ดีจังน่ารักจังเลยนัทลูก เธอนี่..มีการจูบหีแม่ก่อนออกจากบ้านและตอนกลับมาด้วย..ฉันต้องเอาอย่างบ้าง แล้วหล่ะ..มันดีจังมีคนมารักและบูชาโคกหีของเรา..แล้วเธอจูบควยของลูกด้วย หรือเปล่าหล่ะ..บางวันก็จูบบางทีก็แค่ลูบ ๆ จับ ๆ เท่านั้น...เออนี่พรรณฉันว่าวันหลังเราเล่นเซ็กส์หมู่กันดีกว่าดีมั๊ย..ฉัน อยากลองกับลูกใหญ่ของเธอแล้วหล่ะ..พรรณรายตอบรับทันทีเพราะตรงกับใจเธออยู่ แล้ว ดี..ดี..จ๋ะ..เรารุมเย็ดกันให้มั่วไปเลยคงจะมันที่สุดเอาวันเสาร์นี้เลยมั๊ย ..พรุ่งนี้..ที่บ้านใครดีหล่ะ..พรรณรายกระตือรือร้น เอาบ้านฉันดีกว่าพรรณเธอชวนลูกใหญ่มาตอนสัก เก้าโมงเช้าแล้วกัน..จะได้มีเวลามาก ๆ เอาชุดว่ายน้ำมาด้วยนะ..ไปว่ายน้ำเล่นที่สระกันก่อนแล้วค่อยเริ่มเย็ดกัน.. แต่เดี่ยวขอโทรไปบอกใหญ่ก่อน...พรรณรายต่อโทรศัพท์สักครู่จึงได้ยินเสียง ใหญ่รับสาย..ใหญ่เหรอลูก..แม่นะ..ทัศนีย์เลี่ยงไปยกโทรศัพท์อีกเครื่องหนึ่ง ฟัง..คุณแม่อยู่ไหนครับ..อยู่บ้านเพื่อนจ๊ะ..แล้วผมพูดอะไรเป็นส่วนตัวได้ หรือเปล่า..ได้จ๊ะว่ามาเลยเต็มที่เหมือนอยู่บ้านเรารับรองไม่มีใครฟัง..แม่ กลับช้าหน่อยนะ...อย่าช้ามากนะครับผมจะไปรอที่บ้านคิดถึงคุณแม่จะแย่อยู่ แล้ว..คิดถึงอะไรของแม่หล่ะจ๊ะบอกให้เมียชื่นใจหน่อยสิ..คิดถึงนมคิดถึงหี ของเมียสิครับ...อยากจะกลับบ้านมาเย็ดเมียตั้งแต่กลางวันแล้ว...อุ๊ยช่างว่า นักเมียก็คิดถึงควยผัวเหมือนกันตอนนี้น้ำเงี่ยนแฉะหมดแล้วรู้มั๊ย..เพื่อน แม่คนนี้นะเราเคยเป็นนักเรียนอยู่หอพักด้วยกันแม่เลยเล่นเพื่อนซะเมื่อกี้.. ปล้ำเลียหีดูดแตดกันเรียบร้อยแต่ไม่มันเหมือนเย็ดจริง ๆ เลย..ลูกใหญ่อยากเย็ดเพื่อนแม่บ้างมั๊ย..แม่จะจัดการให้..ได้เหรอครับคุณแม่ ..แล้วผัวเขาหล่ะ..จะไม่ไล่ยิงผมเหรอไงถ้ารู้ว่าแอบเย็ดเมียเขา..ฮิ...ฮิ... ไม่หรอกจ๋ะเขาเป็นหม้ายเหมือนแม่นี่แหล่ะ..มีลูกชายคนหนึ่งด้วยอายุ 18 แล้วมีอะไร ๆ อะไรเหมือนเราหลายอย่าง..ด้วย..แล้วเพื่อนคุณแม่คนนี้สวยมั๊ยครับ..ใหญ่ว่า แม่สวยเหรอเปล่าหล่ะ...สวยสิครับคุณแม่ของผมสวยเซ็กส์ซี่ที่สุด..ในสายตาของ ผม..ถ้างั้นเพื่อนของแม่คนนี้เขาสวยกว่าแม่อีกรูปร่างอวบอัดรับรองว่าขาว ผ่องทีเดียวถ้าใหญ่ได้เห็นต้องอยากเย็ดเขาแน่ ๆ ..แหมคุณแม่พูดเหมือนเขาจะยอมให้ผมเย็ดง่าย ๆ ว่าแต่เมื่อไหร่คุณแม่จะจัดการให้ครับ...แน้...ที่แท้ผัวก็อยากเย็ดเขา เหมือนกัน..เราตกลงกันก่อนถ้าแม่จัดการให้ใหญ่ได้เย็ดเขาเราต้องฟรีเซ็กส์ กันนะ..ต้องให้แม่ร่วมด้วย..จึงจะยอม...จะดีเหรอครับเขาก็รู้เรื่องของผมกับ แม่สิ..ผมจะทำยังไงถ้าคนอื่นรู้ว่าผมเอาแม่ทำเมีย...ไม่ต้องห่วงเรื่องนั้น หรอก..แม่เพิ่งเล่าเรื่องที่ลูกกับแม่เย็ดกันให้เขาฟังเมื่อสักครู่นี้เอง ...พอได้ยินเขาเงี่ยนใหญ่เลย..เพื่อนแม่คนนี้เซ็กส์จัดและขี้เย็ดพอ ๆ กับแม่นั่นแหละเขาก็เอาลูกเขาทำผัวเหมือนกัน..ใหญ่ไม่ต้องห่วง..ค่อยโล่งอก หน่อยครับ..ถ้างั้นคุณแม่ชวนเขามาบ้านเราสิครับจะได้สนุกกันคืนนี้เลย..ตกลง แม่จะชวนดูใหญ่จะคุยกับเขาหน่อยมั๊ยลูกเขาอยากคุยกับใหญ่เหมือนกันเพราะเคย เห็นใหญ่ตั้งแต่สมัยใหญ่ยังเล็ก ๆ ก็ได้ครับคุณแม่..ผมขอคุยกับเพื่อนคุณแม่หน่อย.. จ้ะสักครู่นะ..ทัศ..ทัศ..ทัศจ๋าลูกใหญ่ฉันอยากจะคุยกับเธอแหน่ะ...คุยกับลูก ใหญ่หน่อยสิ...ทัศนีย์เดินออกมารับโทรศัพท์..เธอทำเสียงเซ็กซี่..สวัสดีค้า ..ลูกใหญ่ใช่มั๊ยค๊ะ..แม่นะ..เรียกแม่ก็แล้วกัน...ใช่จ๊ะแม่กับลูกชาย..ก็ เหมือนใหญ่กับแม่พรรณของใหญ่หน่ะแหล่ะ...แม่ตื่นเต้นมากที่รู้เรื่องเพราะ แม่ไม่คิดว่าจะมีใครเหมือนแม่กับลูกนัทอีกแล้ว...จ๊ะ....ต๊ายพูดจาเปิดเผย ...อย่างนี้ถูกใจแม่...อยากลองแล้วสิว่าใหญ่จะเย็ดได้อร่อยอย่างที่พรรณบอก แม่หรือเปล่า....คืนนี้เหรอ...ยังก่อนดีกว่ามั๊ง..ขอแม่คุยกับนัทของแม่ก่อน ...เป็นพรุ่งนี้แล้วกัน..มาบ้านแม่นะ...ค๊า...เตรียมคิดท่าทางไว้ก่อนได้เลย แม่รับได้ทุกรูปแบบอยู่แล้ว...เท่านี้ก่อนนะจ๊ะ...สวัสดีจ๊ะ...แล้วทัศนีย์ ก็วางหูหันมาหาพรรณราย...เธอกำลังหยิบกระเป๋าแล้วรีบบอกเพื่อนว่า....ตกลง ตามนี้นะวันนี้ฉันกลับก่อนหล่ะพรุ่งนี้ฉันค่อยเย็ดกับนัทของเธอแล้วกันขอไป แบหีคอยลูกใหญ่ของฉันที่บ้านก่อน..แหมต้องแบหีคอยเชียวนะสุดสวาทของเธอนี้.. พรรณรายลุกขึ้นหยิบกระเป๋าโน้มคอลงจูบลาเพื่อนรักเพื่อนสวาทแล้วเดินออก ประตูไปพอดีสวนกับนัทที่กลับมาถึงตรงทางเดิน..นัททำความเคารพป้าพรรณ..เธอ รับไหว้แล้วจึงบอก..นัทเร็วเข้าเถอะแม่เธอกำลังคอยเธออยู่บริการให้สุด ๆ ไปเลยนะพรุ่งนี้ป้าจะมาร่วมด้วย..นัททำหน้างงแต่ไม่ได้ว่าอะไรนัทเดินแยกจาก ป้าพรรณขึ้นบ้านมาไม่เห็นคุณแม่เขาจึงเรียกหา..แม่ครับ..นัทกลับมาแล้วครับ ..ปากเรียกหาแม่พลางก้มถอดรองเท้า..พอเงยหน้าขึ้นก็เจอแม่ยืนถ่างขาคอยอยู่ ตรงหน้า....นัทจึงคุกเข่าลงตรงหน้าแม่โอบกอดรอบสะโพกซุกหน้าเข้าสูดดมตรงโคก หีมือกดสะโพกแม่ให้แอ่นหีมาอัดกับหน้าของเขา..อูย...มาถึงก็จูบหีแม่เลยเหรอ ..ลูกจ๋า...เป็นไงเรียนวันนี้ดีมั๊ย....นัทเงยหน้าขึ้น...แม่ฮะวันนี้ตอน บ่ายนัทคิดถึงแม่จังเลย...มีอาจารย์ย้ายมาใหม่คนหนึ่ง..อายุราวคุณแม่นี่แห ล่ะสวยมาก...มาสอนที่ห้องนัทแล้วอาจารย์ก็นั่งไม่ระวังนัทเห็นหมดเลย...ทำ ให้นัทคิดถึงของแม่มาก...เหรอค๊ะ..ลูกขางั้นนัทมุดเข้าไปจูบของแม่เลยสิ. ค๊ะ..ครับแม่นัทจะจูบตั้งแต่เท้าแม่มาเลย นัทก้มลงมุดหัวเข้าไปใน กระโปรง ย้วยที่แม่ใส่อยู่กับบ้านจูบไซร้ขึ้นมาจากน่องไล่ขึ้นมาถึงขาอ่อนทัศนีย์ ถ่างขาออกอีกจนนัทจูบขึ้นมาจนถึงโคกหีเขาบรรจงแลบลิ้นเลียลากไปจนสะดุดกับ เม็ดแตดแล้วจึงอมดูดจู๊บ...ทัศนีย์ถึงกับขาสั่นระริกด้วยความเสียวที่ลูกชาย ดูดแตดหลั่งน้ำหีออกมาอีก...อูย...ผัวขาดูด...ดูดแตดเมียอย่างนี้เมียเสียว เหลือเกิน....น้ำหีเมียอร่อยมั๊ยผัวขา...ซี๊ด....เมียเสียวจะยืนไม่ไหวแล้ว ...เธอเปลี่ยนสรรพนามเป็นผัวเมียแล้วตามความเงี่ยนที่รุมเร้าขึ้นมาจากการ ที่นัทเลียหีดูดแตดให้..ไม่เท่านั้นนัทยังล้วงนิ้วแหย่เข้าไปในรูก้นอีก... ทำให้เธอเสียวสยิวจนขาสั่นเด้งหีให้ลูกชายส่ายก้นกระเด้าหยุบ ๆ แล้วเดินเซถอยหลังนั่งลงบนโซฟาตัวใหญ่..นัทตามประกบปากลิ้นเร่งเร้ายิ่งขึ้น ทัศนีย์แยกขาถ่างออกกว้างสองมือช้อนใต้ขาพับทำให้แคมหีแหกอ้าออกตาเธอมองลูก ชายจูบเลียหีตัวเองอย่างหลงใหลแล้วทำให้เงี่ยนอย่างที่สุด...อูย....นัท ขา...ผัวขา..เมียเสียวหีเสียวแตดเหลือเกินแล้ว...ซี๊ด..อร่อยอะไรอย่างนี้ ลูกจ๋า....แม่มีความสุขที่สุดเลย...เย็ดแม่เถอะแม่ใจจะขาดอยู่แล้ว...ได้ยิน อย่างนั้นนัทรีบลุกขึ้นจับควยจ่อเข้ารูหีทันทีกดกระเด้าหนืดเข้ารูจนสองแคม หีมัวนลู่ตาม...เธอเด้งเอวแอ่นหีขึ้นสูงรับจังหว่ะการกระเด้าของนัทอย่างไม่ ย่นย่อจนควยนัทมุดเข้ารูหีจนสุดกั่นหนอกควยขยี้กับเนินหีอัดแน่นหีโคกใหญ่ สองแคมบวมตุ่ย...กระเด้าเลยนัท...ลูกแรง ๆ เลย...แม่อร่อยรูหีจัง..นัทอร่อยควยดีมั๊ย..ผัวขา...อร่อยมากจ๋ะ..เมียจ๋า.. หีเมียยิ่งเย็ดยิ่งมันมันโคกใหญ่แต่รูคับฟิตดีเหลือเกิน...ตอดรัดควยผัวตลอด ลำเลย...อูย..แม่จ๋า...เมียจ๋า...ผัวกระเด้าแรง ๆ อย่างนี้ชอบไหม..นี่แน่......อูย...ดี...ดี...ค่ะ..ผัวขาเมียชอบ..กระเด้า เมียแรง ๆ เลย...ให้หีแหกไปเลย..ไม่ต้องกลัวแม่เจ็บ...ซี๊ด....ดีอะไรอย่างนี้...ดูดนม ให้เมียด้วย...อูย...เสียวอร่อย...ใจจะขาดแล้ว....ทัศนีย์หวีดร้องเร่งเร้า ให้ลูกชายห่มกระเด้ารูหีตัวเองแรงขึ้นอีก...นัทกระเด้าแรงตามเสียงเรียกร้อง อีกไม่กี่ทีก็กดควยแน่นกับโคกหีของแม่พุ่งน้ำเงี่ยนเข้ารดปากมดลูกอย่างแรง ...สักพักเมื่อความเงี่ยนบรรเทาลงจึงถอดควยออกจากรูหี"""ถึงตอนนี้นัทจึงคิด ได้ถามว่าป้าพรรณมาทำไมครับ..ไม่เห็นอยู่สนุกกับเราเลย..รีบกลับ...นี่แหล่ะ ลูกเป็นเรื่องที่ทำให้แม่เงี่ยนมากวันนี้พรรณเขามาเล่าให้แม่ฟังว่า..เขาเอา ลูกทำผัวได้แล้วเหมือนแม่กับนัทนี่แหล่ะ..แล้วก็นัดกันว่าเราจะมาเล่นเซ็ก หมู่กัน..ด้วย..นัทว่าดีมั๊ย...ดีครับแม่จะได้มีควยกันอื่นมาเย็ดหีแม่บ้าง ให้นัทเย็ดอยู่คนเดียวเดี๋ยวแม่เบื่อแย่เลย..อูย...แม่ไม่เบื่อหรอก..นัท เย็ดแม่ทีไรแม่เสียวใจแทบขาดทุกที..ควยกับหีของเราเหมาะสมกันรู้มั๊ย..ลูกก็ ชอบเย็ดแม่ก็ชอบเย็ด...บางคนเป็นผัวเมียกันควยอันเดียวเย็ดกันเป็นสิบ ปียังไม่รู้เบื่อเลย...แม่ไม่เบื่อนัทของแม่หรอกจ๋ะ..ต่อให้มีควยอันอื่นมา เย็ดแม่อีกแม่ก็ยังอยากให้นัทเย็ดแม่อยู่ดี...ว่าแต่ลูกนั่นแหล่ะจะเบื่อแม่ ก่อนแม่แก่ลงทุกวัน..ไม่เบื่อหรอกครับแม่..นัทชอบเย็ดคนแก่อย่างแม่อย่างป้า พรรณนี่แหล่ะครับเวลาแม่เงี่ยนแม่เด้งหีรับกระเด้าถูกใจนัดที่สุดเลยฮะ..สาว ๆ เด็ก ๆ นัทไม่ชอบฮะ..ว่าแต่แม่นัดป้าพรรณไว้วันไหนครับ...ตอนเย็นวันเสาร์นี้แหล่ะ จ๋ะ...ลูกเตรียมตัวให้ดีแล้วกัน...ไปเราไปอาบน้ำทานข้าวกันดีกว่าลูก..แล้ว เราก็ไปอาบน้ำกันเหมือนเคย ทานข้าวกันและมานั่งพักผ่อนด้วยกันอย่างหวานชื่น

Offline nangnat

• Super Master Hero
    • เสียว: 23
  • ถึงเจ้าชู้ ก็ใส่ถุงทุกครั้ง !
Reply #3 on: July 09, 2010, 10:39:02 am
 (00; (00;

?

Offline phatthakorn

• Super Master Hero
    • เสียว: 9
Reply #4 on: July 09, 2010, 12:53:13 pm
 (007; (007; (007;

Offline Bravo2009

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 3
    • Email
Reply #5 on: July 09, 2010, 01:33:02 pm
อะจ๊ากๆๆๆ ออกหมดแม็กเลย