close buttonclose buttonclose button
คนรักผ้าถุง

คนรักผ้าถุง

เรื่องเสียว · 60975

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: July 08, 2010, 10:15:22 am

มะเขือเปาะ
ตอน1
ปี 2545 ผมตอนนั้น 15 ไปเรียน กทม โดยอาศัยบ้านลุงที่เป็นร้านขายข้าวแกง เป็นบ้านไม้ 2 ชั้น มีคนอยู่รวม 8 คน ป้าสะใภ้ อายุ 42 น้าอุ่น อายุ 35 พี่พร อายุ 28 น้องปลา อายุ 12 และลูกสาวป้า พี่ ปิ่น อายุ 19 และ น้องโอม 3 ขวบ ลูกหลงของป้า ช่วงนั้นทุกคืน ผมเห็นอะไร วอบๆแวมๆ ตลอดเขา คงไม่คิดอะไร ว่าผมจะอยากแค่ไหน น้าอุ่น น้องสาวป้า ชอบนั่งโป๊ ตลอด ชอบนุ่งผ้าถุงชั้นในเก่าๆหลวมๆ พี่พร ค่อนข้างคล้ำถึงดำ ผมเคยแอบดูตอนพี่เค้าเข้าห้องน้ำ ตอนเจอน้ำผิวดำขลับเลย หน้าท้องพี่เค้าลายเหมือนคนเคยมีลูก และดูเหมือนพี่พร จะเซ็กซี่ที่สุดในบ้าน นมใหญ่จนเดินแล้วเด้งขึ้นลง พี่เค้าใส่ชั้นในนอน พี่ปิ่น หน้าตากลมๆ คล้ายป้า อวบกลมๆ แต่ไม่อ้วน นมไม่ใหญ่ แต่ก้นใหญ่มาก พี่เค้าเป็นสิว เยอะมาก ผมมารู้ทีหลัง ว่าพี่เค้า ชอบแอบดูข้างบ้าน เอากัน ดูมาหลายปี อยากมาตั้งแต่ 14-15 ผมเคยงง ว่า พี่เค้าซุ่มอยู่ในห้องตลอด ไม่ค่อยไปไหน สุดท้ายความจริงคือชอบแอบดู พี่พร น้าอุ่น น้องปลา นอนรวมกัน ในมุ้ง ผมนอกซอกตู้ แต่ เป็นสัดส่วน ดี ตอนนอนช่วยตัวเอง ก้อไม่ต้องกลัวคนเห็น ตอนนั้น ทุกวันตอนกลางวัน เพื่อนชอบเอาหนังสือโป๊มาดูกัน ผมจึงอยากบ่อยมาก จนตอนกลางคืนดึกๆ ผมชอบไปอยู่แถวมุ้ง ที่เค้านอนรวมกัน จากที่แอบดูเค้านอนโป๊ผ้าถุงเปิด แล้วชักว่าวจน เลอะชายมุ้ง พี่พรนอนหลับไม่ลึกเหมือนน้องปลากะน้าอุ่น น้องปลานอนตรงกลาง น้าอุ่นชอบนอนติดมุ้ง ตอนแรกที่ ผมกล้า ผมลูบนมพี่พร แบบเบามาก แต่พอจะล้วงเข้าไป ในผ้าถุง เค้าเหมือนรู้สึกตัวตื่น เลยต้องหยุด ความอยากไม่ปรานีใคร ผมเปลี่ยนไปหาน้าอุ่น ตลบมุ้งแล้วพาดไว้ตรงหน้าท้องให้ขาโผล่มาข้างหนึ่ง ผมค่อยๆ แง้มชายผ้าถุง ถลกขึ้นช้าๆขาอ่อนขาว แบบที่ชอบนั่งอ้าให้เห็น ผมล้วงเข้าไป จนกุมร่องน้าอุ่น ผมวางมือไว้แบบนั้น แล้วรูดของตัวเองจนน้ำฉีดออกมา ผมจึงดึงมุ้งลงมาปิด แล้วย่องกลับไปนอน
คืนต่อมา น้าอุ่นนุ่งผ้าถุงนอน แต่นอนซะมันเลิกจนเห็นขาอ่อน ผมถลกมุ้งอีก แต่ คืนนี้พิเศษตรงน้าอุ่นไม่ใส่ชั้นใน แล้วกลีบร่องตรงหน้า มันขาวมาก ผมเอานิ้วแตะกลีบวนเบาๆ ว่าหลับสนิทมั้ย เอานิ้วแบะกลีบ น้ำแทบแตกเลยตอนนั้น ขนน้าอุ่นไม่มาก มีหย่อมฟูๆข้างบน แต่ตรงกลีบไม่มีขน ผมแบะจนเห็นร่องใน แดงคล้ำ กลิ่นหื่นๆ แรงซะ หน้ามืดเลย ผมเอานิ้วจุ่มน้ำลาย แล้วถูกลางร่องน้าเค้า เค้านอนเงียบ สุดท้ายเลย ลองแยงนิ้วเข้าไป แล้ววนเบาๆ ผมนั่งคร่อมขาน้าอุ่น เอาปลายของผม แตะไล้ กับน่อง แล้วลากถูไถไปมา นิ้วก้อชักเข้าออก จาก1 นิ้ว ลองสอด 2 นิ้ว ล้วงเข้าไปจนสุด วนนิ้วชักนิ้วเข้าออก จนน้ำจากร่อง เลอะนิ้วไปหมด กลิ่นคาวแรงมาก พี่พร ขยับตัว ผมสะดุ้งเฮือกเลย นึกว่าตื่น เลย รีบดึงมุ้งปิดแล้วนอนแอบ แถวนั้น นอนดมน้ำที่ติดนิ้วพักใหญ่ แล้วเริ่มใหม่อีกครั้ง น้าอุ่น นอน ชันขาข้างนึง ร่องอ้าซะ ขนาดแอบดูนอกมุ้ง ผมมุดหัวเข้าไป เอานิ้วกรีดซ้ำๆ น้าอุ่นนอนเงียบ พี่พร กับน้องปลา นอนหันหน้าไปอีกข้างนึง ผมตลบมุ้งให้ปิดแค่หน้าน้าอุ่น บีบนมนอกเสื้อเบาๆ แล้วถลกเสื้อน้าอุ่นขึ้นเขี่ยหัวนมจนหัวนมตั้ง ผมนั่งยองๆ คร่อมขา แล้วเอาปลาย เขี่ยไปตามขาอ่อน น้ำตรงปลายมันเปรอะขาอ่อนทุกครั้งที่ลากไปมา มือนึงไชร่อง อีกมือคลึงนน น้ำน้าอุ่น ออกมาเยอะมาก จนเลอะไปทั้งมือ นิ้ววนชักเข้าออกแบบแรงๆ และเหมือนน้าเค้าเกร็งร่อง แล้วร่องเค้าก้อตอดนิ้วแรงมาก หนีบนิ้วหนึบๆ 5-6 ครั้ง ผมละมือจากนม มารูดแล้วเอาปลายถูกะขาอ่อนน้าอุ่นเบาๆ แต่น้ำดันพุ่งปรี๊ด เลอะเต็มต้นขาน้าอุ่น เลอะมุ้งเป็นดวง ผมดึงเสื้อน้าอุ่นปิด เอาผ้าถุง เช็ดน้ำที่เลอะต้นขาน้าอุ่น สอดมุ้งเก็บเข้าที่ไม่ให้ยุงเข้า แล้วย่องๆ กลับไปนอน คืนนั้น ตัวสั่นมาก แต่แล้วก้อหลับไป แบบกลัวๆ

มะเขือเปาะ 2
หลังจากลักหลับ น้าอุ่นคืนนั้น ผมก้อติดใจในความหลับลึกของแก พอได้เวลาตี 1 ผมก้อไปตลบมุ้งเลย ปลิ้นนมน้าอุ่นดูด แยงนิ้วทั้งควานนิ้ว ทั้งบี้เม็ด ผมเลิกผ้าถุงที่ตอนหลังชอบนุ่งผ้าถุงนอนแต่ไม่ใส่กางเกงใน ผมเริ่มได้ใจ ถึงขั้นเอาของผมถูไถ ร่อง แต่ไม่กล้าสอดเข้าไป จากตอนแรกที่ทับแบบโก่งตัวมาเป็นทาบทับแบบเต็มตัว ดูดนมจนหัวนมแข็งคาปาก เพื่อนชอบบอกว่า ผู้หญิงชอบให้เลียร่อง เลียแล้วเค้าจะติดใจให้ทำบ่อยๆ ผมแอบทีหลัง มันแอบก่อนมานาน แต่ทำตอนตื่นแล้ว หลังจากลักหลับมานาน ผมขอไปลองบ้างมันก้อไม่ยอม คืนที่ผมลองเลียร่องน้ำอุ่น ผมต้องแอบมาเลีย ถึง 2 รอบ เพราะน้าอุ่นทำท่าจะตื่น ผมเลยหยุด แต่กลิ่นมาติดจมูกมาก ผมแอบคลึงนมพี่พรเล่นก่อน พักใหญ่ ทั้งคลึงทั้งบีบ แต่พี่พร นอนเงียบ ผมแอบมุดผ้าถุงเลียน้าอุ่นรอบสอง ผมเอาหมอนข้างรองก้นแก ให้ร่องแอ่นขึ้น ปาดลิ้นกรีดลงไป น้าอุ่น ชันขาเด้งร่องแต่ตาหลับ เอาทำตามที่เพื่อนเล่า เอาปลายผมเขี่ยนมน้าอุ่น คร่อมอยู่ตรงหน้า แล้วเอาท่อนไล้ตามซอกคอแก แล้วก้มลงไปดูดเม็ดตรงร่อง ผมเคยเอาปลายถูปากแก แต่แกเม้มๆ ฟัน จนผมลงลิ้นพักใหญ่ จนน้าอุ่นอ้าปากหวอ ฟันโดนตามท่อนผม แล้วผมก้อจับใส่ปากแก พอดูดไปแยงนิ้วไป ปากน้าอุ่นเริ่มเม้มปลาย เริ่มดูดเข้าออก ผมเลยรู้ว่าน้าอุ่นตื่นแล้ว ตอนแยงลิ้นดุนเข้าไปจนลึก ขาน้าอุ่นบีบหัวซะแน่น แถมจับขาผมแน่น ร่องแกดูดลิ้นผมหนึบไปหมด แกคายของผมออกมา แต่ใช้ลิ้นเลียตรงปลาย แล้วดูดแค่ปลายเอามือจับรูดเข้าออก ผมหันหน้าไปเห็นพี่พร นอนหันมาด้านผมกำลังทำอยู่ ผมนอนทาบดูดนมไชร้ต้นคอแล้ว ดูดลิ้นน้าอุ่น เอาปลายถูไปมาตรงกลางร่อง น้าอุ่นเอามือกดให้ท่อนทาบกับร่องแกแล้วเด้งร่องสู้ไปมา ทำกันจนเหงื่อออกกันทั้งคู่ น้าอุ่นเด้งก้นสู้ตลอดจนน้ำผมพุ่งไปเต็มนม เต็มคางเลอะไปหมด น้าอุ่นร้องอุ๊ยเบาๆ แล้วกอดผมแน่นซะ บอกผมว่าทำดีจังเลย
ตอน สายวันนั้นเป็นวันหยุด ผมได้ยินพี่พรถามน้าอุ่นเรื่องมะเขือที่จะใส่แกง ว่าแก่ไปมั้ย น้าอุ่นบอกมะเขือแก่ๆ เอาไว้จิ้มน้ำพริก มะเขืออ่อนเอาไว้ ใส่แกง พี่พรบอก น้าอุ่นชอบมะเขือเปาะอ่อนๆ จิ้มน้ำพริกไม่ใช่หรือ น้าอุ่นบอกชอบ พี่พรบอกกินตอนเช้าหรือตอนดึก น้าอุ่นบอกอีบ้า กินตอนเช้านี่แหละ อยากกินตั้งแต่เมื่อคืนแล้วไม่ได้กิน

มะเขือเปาะ 3
ตอน บ่ายวันนั้น ผมแอบยืนข้างๆ น้าอุ่น แล้วไพล่มือไปล้วง บีบร่องน้าอุ่น พอกรีดนิ้วแกยืนสะดุ้งเลย กระซิบบอกผม เอาไว้กลางคืนเถอะ เดี๋ยวน้าไปหา น้าอุ่นบีบท่อนผมแล้วบอกแข็งจัง ผมบอกมันอยากแล้ว น้าอุ่นบอก ไปซิ ตรงที่บอกเดี๊ยวตามไป ผมรีบไปข้างตู้ตรงผมนอน สักพักน้าอุ่นตามมา แล้วงัดของผมออกมาดูด ผมล้วงนมน้าอุ่นขยี้หัวนม คลึง น้าอุ่นนั่งยองๆ บ๊วบๆๆๆ จนมันแตกเต็มปาก น้ำมันทะลักทะลาย ในปากผมกดหัวน้าอุ่นไว้ เค้าทั้งดูดทั้งเลียปลายจนน้ำแห้ง ผมหลับเลยเย็นนั้น ตื่นมาอีกทีเกือบ 2 ทุ่ม น้าอุ่นหาข้าวให้กิน แล้วบอกป้าว่าผมไม่สบาย คืนนั้นตอนดึก น้าอุ่นมานอนให้ผมดูดนม แล้วเอามือชักของผมเล่น พออยากจัดน้าอุ่นดึงชายยผ้าถุงไว้ตรงหน้าท้อง นั่งยองคร่อมน้าผม แล้วก้มลงดูด คืนนั้นที่ร่องกะลิ้นแทบเป็นเนื้อเดียวกัน น้าอุ่นนั่งบดร่องมาบนหน้าผมสอดลิ้นดุน แยง ดูด พอเสียว น้าอุ่นจะอ้าปากคายของผมออกมาแล้วขย้ำกลางลำ งับๆๆ อยู่แบบนั้นน้ำน้าอุ่นเลอะหน้าผมไปหมด เมื่อยลิ้นไปหมด น้าอุ่นนั่งยองๆ เอาร่องทาบปลายของผม แล้วถูไถไปมา น้าอุ่นดูดนมผมจนเสียวไปหมด น้าอุ่นบอก นอนเฉยๆ นะเค้านั่งยองๆ แล้วกดท่อนผมเข้าไป แค่หัวมันทั้งอุ่นทั้งบีบปลาย จู่ๆ น้าอุ่นก้อกดสวบลงมาจนมิด ผมเสียวจนต้องเด้งเสย น้าอุ่นบอกน้าจะบดนะ แล้วทั้งบดทั้งร่อนมันเสียวสุดๆ เลยตอนนั้น น้าอุ่นบอกให้ผมดูดนม ผมโน้มตัวขึ้นมาดูดนมซะ น้าอุ่นหนีบแล้วรูดขึ้น แล้วกดซ้ำลงมามันเสียวมากเลย แกบอกไม่ไหวแล้วกดคาไว้ แล้วเกร็งซะ ผมยังไม่แตก มันเสียวแต่มันชาๆ น้าอุ่นบอก ให้ผมคาไว้ก่อน แล้วเปลี่ยนไปนอนหงาย หัวโขกโป๊กกะตู้ดังเลย แกหัวเราะเบาๆ แล้วบอกกระแทกเบาๆนะ อย่าให้เสียงดัง ผมอยากทำเองมานานแล้ว กระแทกสวบๆๆๆ เสียงน้ำในร่องดังเฉาะแฉะๆ แบบว่า มันหลวมน้ำ แต่ข้างในมันอุ่นมาก น้าอุ่นกดก้นผมคาไว้ ตอนแกเสียว บอกให้ผมหยุด แล้วดูดนม ผมทั้งแยงทั้งงัด สลับซ้ายขวาแบบเพื่อนบอก น้าอุ่นดูดปากผม แล้วบอกมันจัง แต่ห้ามแตกข้างในนะ กระแทกแรงๆเลย น้าเงี่ยนอีกแล้ว ผมกดสวบๆๆๆๆ แกแบะขาอ้าให้ทำ กางแขน บอกให้ผมดูดนม ผมจับแกดูดนม แล้วจับมือไว้ ก้มลงไปดูดรักแร้ น้าอุ่นร้องโอ๊ววววววววววววววว แกกดก้นผมให้มันกดคาไว้ แล้วร่องน้าอุ่นตอดยิบเลย มันหนึบไปหมด ผมกดสั้นๆ คาไว้ มันบีบลำ แล้วข้างในมันดูดมาก คันปลายยิบไปหมด ผมดูดดุนรักแร้ซ้ำๆ แล้วพ่นน้ำพรวดดดดด น้าอุ่นเอาขารัดผมไว้ไม่ให้เอาออก จับผมกอดดูดปากดูดลิ้นแน่นเลย นอนคาท่านั้นอยู่นาน น้าอุ่นบอกชื่นใจจัง แตกได้อร่อยร่องจัง มันวาบไปหมด หัวใจแทบวายตาย ... แกเอาผ้าชุบน้ำที่เอามาเช็ดตัวผม ตอนหัวค่ำ เช็ดหน้า เช็ดปลายควยให้ ผม แกบอกน้าไปนอนก่อน เช้ามาผมเลยป่วยจริงๆเลย ไข้ขึ้นอยู่ 3-4 วัน นอนซมซะไม่ได้ไปโรงเรียน น้าอุ่นต้องมาคอยเช็ดตัวให้ แล้วบอกให้รอให้หายป่วยก่อน ...

มะเขือเปาะ 4
หลังหายป่วย ผมกะน้าอุ่น แอบเอากันทุกคืน จากคนที่ซึมๆ น้าอุ่นดูสดชื่นขึ้น แต่งตัวมากขึ้น จนดูดีกว่าคนเดิมๆ ที่ชอบใส่ชุดเก่าๆ ผมหายอยากไปเลย ช่วงนั้น เพราะไม่ทันอยากน้าอุ่นก้อเข้ามาลูบจนแข็ง ดูด แล้วก้อขึ้นบดเอง ผมนอนอยู่เฉยๆ แต่น้ำมันแตกในร่องน้าอุ่นเกือบทุกคืน
ตอนบ่ายช่วงปิดเทอม น้าอุ่นแอบมาตรงตู้ที่ผมนอน ผมนอนให้แกดูด แล้วรูดให้ พอน้ำผมแตก น้าอุ่นก้อไปตลาด กว่าจะกลับเกือบ 3 ทุ่ม ป้าผมบอก มีตำรวจมาชวนน้าอุ่นไปดูหนัง หลายครั้งแล้ว ผมเลยคิดว่า ก้อคงแอบไปเอากัน ผมถามน้าอุ่น น้าอุ่นบอกไม่มีอะไร แค่ไปเดินเที่ยว จนบ่ายวันนึง น้าอุ่นดูดของผมจนแข็ง แล้วแกกำลังนั่งรูดแรงๆๆ น้ำมันกำลังจะแตก พอดีน้องปลาโผล่หน้ามา พร้อมๆกับน้ำผมทะลักเต็มมือน้าอุ่น น้องปลายืนตกใจพักนึง แต่มองซะ ผมก้อกำลังทะลัก ตกใจกันทั้ง 3 คน น้องปลาวิ่งหายไป น้าอุ่นบ่นว่ามาไม่ให้เสียง เลยไม่ทันตั้งตัว ผมบอกคงไม่เห็นอะไรหรอก น้าอุ่นบอกเห็นชัดๆ น้ำกำลังทะลักเต็มมือ ผมกะน้าอุ่นห่างๆกัน อยู่ 2-3 วัน แล้วน้าอุ่นบอก จะกลับบ้าน ตจว. ไปงานแต่งงานน้องสาว พี่พรแซวว่า จะไปแต่งเองมากกว่ามั้ย ... น้าอุ่นบอกแก่ๆ แบบนี้ ใครจะเอา พี่พรว่า แก่อะไร เห็นมีมาจีบทุกวัน ทั้งหนุ่มทั้งแก่ น้าอุ่นว่า ก้อคนมันมีเสน่ห์ ...
น้าอุ่นหายไป 3 วัน ผมเริ่มอยากอีก เอาออกมาทำเองตอนกลางคืนจนแตก คืนนั้นลุงผม กลับมาจาก ตจว ตอนดึก ครึ่งเดือนแกจะกลับมาบ้าน 2-3 วัน บางทีหายไปเป็นเดือน แกลงมาอาบน้ำ ผมเห็นไฟปิดนึกว่า แกขึ้นไปนอนแล้ว ผมเห็นแกนั่งข้างๆ มุ้ง ล้วงมือไปคลึงนมพี่พร พี่พร นอนอ้าขาเปิดผ้าถุง ให้ลุงล้วงร่อง ผมแอบดูนานมาก ลุงคงกลัวน้องปลาเห็น พอล้วงพี่พรอยู่พักใหญ่ ลุงรีบกลับขึ้นไปนอน เสียงเตียงดังออดแอดๆ ป้าลงมาอาบน้ำ ผมนอนทำตัวเอง จนดึก แต่ไม่เสร็จ ผมแอบมาข้างมุ้ง พี่พรนอนหันหลัง ผมเลยแค่ลูบก้น แล้วคลึงนิ้วตรงกลีบร่องนอกผ้าถุง พี่พรสะดุ้ง ทำท่าจะตื่น ผมเลยแวบกลับไปข้างตู้ ใจสั่นตั๊กๆๆๆๆ
ผมต้องนอนลูบของตัวเองเล่นอยู่ หลายคืน จนกระทั่งคืนนั้น ผมเดินมาเข้าห้องเห็นห้องน้ำเปิดไฟอยู่ เปิดเข้าไป น้องปลากำลังนั่งฉี่ น้ำกำลังพุ่ง ผมเห็นร่องแทบไม่มีขน แวบนึง กลีบร่องมันอูมสวยซะ ไม่เหมือนหน้าเลย น้องปลา ไม่สวยไม่น่ารักเลย ในสายตาผมตอนนั้น แต่พอเห็นร่อง ผมกลับ เอาร่องน้องปลาไปนอนคิดถึงอยู่หลายคืน น้องปลาใส่ผ้าถุงนอน เพราะยุงกัดขาลาย ผมไม่เคยมองน้องปลาบ่อย แต่หลังจากที่เห็นร่องจะๆ ผมเริ่มสนใจ ผมแอบเข้าไป ในมุ้งช่วงดึกๆ นั่งล้วงเข้าไปในผ้าถุงน้องปลา เอานิ้วลูบร่อง วนนิ้วไปมา พอเห็นนอนเงียบ ผมจะกรีดนิ้วจนน้ำเยิ้มนิ้ว แต่น้องปลารู้สึกตัวไว ผมเลยหยุดแล้วย่องกลับมานอน เพื่อนเคยบอกว่ายาแก้หวัด จะทำให้ง่วงหลับสนิท วันนั้นน้องปลาบอกปวดหัวผมเลยเอายาแก้หวัดให้กิน พอดึกผมแอบเข้าไปในมุ้ง ล้วงเข้าไปในผ้าถุงดึงกางเกงในออกจนหลุดเลย ผมชันขาน้องปลาขึ้น มุดผ้าถุงเข้าไปดม แล้วปาดลิ้นเบาๆ น้องปลาสะดุ้งนิดๆแต่หลับ ผมเลียจนน้ำลายเลอะร่องไปหมด น้ำน้องปลา ไม่คาวไม่เค็มเหมือนของน้าอุ่น น้ำหวานๆ ไม่เหนียวผมจับร่องแบะ แล้วไชลิ้น ก้นน้องปลาสะดุ้งเบาๆ ตอนเอาลิ้นดุนเข้าไปตรงรูเล็กๆ แล้วจู่ๆ พี่พรก้อกลับตัวหันมา ผมตกใจซะ นอนราบข้างตัวน้องปลา พี่พร นอนอ้าขา แล้วเอามือลูบร่อง ล้วงมือเข้าไปในเสื้อ คลึงนมตัวเอง ผมนอนตัวเกร็งซะคืนนั้น ทั้งกลัวทั้งเสียว แต่ดูจนพี่พรเหยียดขาแล้วหลับ
ผมแอบไปล้วงน้องปลา อีก 2-3 คืน แต่แล้วมองไปเจอพี่พรนุ่งผ้าถุงเปิดจนเห็นขาอ่อน แต่ต้นขาคล้ำมาก ผิวตึงมาก ผมแหวกมุ้งเข้าไปทางที่พี่พรนอน ดึงชายผ้าผ้าถุงขึ้น ร่องพี่พรมีขนเยอะมาก ผมลูบขนเบาๆ ดูหน้าพี่พรไปด้วยแต่นอนเงียบ ผมเลยค่อยๆ กดนิ้วลงไป พี่พรนอนเงียบ ผมเลยดันขาขึ้น แล้วปล่อยให้มันแบะลงเอง ร่องพี่พรอ้า จนเห็นกลีบร่องด้านใน ร่องแดงแจ๋ ตัดกับผิวดำๆคล้ำๆ ต้นขาพี่พร มีรอยเกาเต็มไปหมด จนเป็บคราบแบบคนเป็นสังคัง ผมก้มหน้าลงไปดม ร่องหายใจรดเบาๆ แล้วเอาปลายนิ้วจุ่มน้ำลายก่อนจะสอดนิ้วเข้าไป ผมเอานิ้วมาดม น้ำร่องพี่พร กลิ่นไม่คาวไม่เหม็น กลิ่นอ่อนกว่าของน้องปลาอีก มันไม่รู้สึกหื่นเลย ผมเอื้อมมือไปล้วงในกางเกงน้องปลา กรีดนิ้วช้าๆ เอามาดมกลิ่นฉี่กลิ่นร่องแรงมาก ผมคลึงหัวนมพี่พรเล่น จนหัวนมแข็งเป็นตุ่มหัวนมป้านใหญ่มาก ผมเอาลิ้นวนนอกเสื้อนอน จนเสื้อพี่พรเปียก ผมเอาปลายเขียร่องเบาๆ แล้วกดแค่หัวคาไว้ พี่พรแหงนหน้าแต่ตาหลับ ผมดึงปลายพลุบเข้าออก แล้วกดลงไปช้าๆ พอมันเข้าไปสุด พี่พรร้องโอ๊ะ เบาๆ แต่หลับตา ผมสอดเข้าออกช้าๆ แล้วดึงแขนเสื้อพี่พรลง พอหัวนมโผล่ ผมก้มย่งๆ ไปวนลิ้นรอบๆ กระแทกสั้นๆ 3-4 ที แล้วดูดปลายนม พอพี่พร เอามือ กดก้นผม ผมจับเอวพี่พรแอ่น กดคาไว้แล้วหมุนวนไปมา พี่พรกระซิบเบาๆ ว่ากระแทกแรงๆสิ พี่เสียวแล้ว ผมกอดเอวพี่พรขึ้นกดคาไว้แล้ว สลับดูดนม พี่พรแอ่นตัวบิดไปมา ร่องพี่พรไม่ขมิบไม่ตอด ได้แต่แอ่นสู้ แล้วพักนึงพี่พรก้อเสร็จ นอนแผ่เลย ผมยังไม่แตก แต่พี่พรบอกพี่ง่วงมาก ให้ผมกลับไปนอน ผมกลับไปนอนแบบเซ็งๆ ผมแอบเข้าไปหาพี่พร 3-4 คืนติดกัน เอากันแต่พี่พร เสร็จไวมาก พอเสร็จแล้วง่วงนอน จะทำต่อก้อโกรธ บอกว่าง่วงแล้ว พอแล้ว พี่ทำงานทั้งวัน อะไรทำนองนั้น พี่พร ไม่เคยดูดให้ผม ไม่เคยชักไม่เคยรูด จับๆ เฉยๆ แล้วเอาสอดเลย ผมนอนค้างเติ่ง จะรูดเองก้อไม่มัน ช่วงนั้นเพื่อนผมชอบชวนไปจีบสาว ผมเลยห่างๆ กะพี่พร แล้วพี่เค้าก้อไม่ค่อยใส่ใจ จะมาทำอะไรกับผมเหมือนน้าอุ่น จะไปมุดมุ้งเข้าหาน้องปลาก้อกลัวพี่พร ว่า ก้อเลย หยุดไป หลายเดือน ผมรู้สึกว่า พี่พรทำให้ผมรู้สึกเบื่อ ... ของพี่พร หลวมมาก จนผมรู้สึกว่าของผมเล็ก
ตอนอายุเกือบ 16 แค่ 3-4 วัน ผมนอนชักเล่น ไป ดูหนังสือโป๊ที่ยืมเพื่อนมาด้วย พี่ปิ่น ลูกสาวป้า มาตอนไหนไม่รู้ ผมกำลังรูดอยู่อย่างเมามัน พี่เค้าเคาะข้างๆ ตู้ แล้วถามว่ามียางลบมั้ย ผมไม่รู้ว่าพี่เค้าเห็นอะไรบ้าง แต่อีกคืน หนังสือโป๊หายไป ผมยืมเพื่อนมาด้วย แต่ผมสงสัยว่าพี่ปิ่นเอาไป เพื่อนทวงแล้วทวงอีก จนผมต้องไปถามให้แน่ใจ ผมเคาะประตูห้องพี่ปิ่นตอน 3 ทุ่ม พี่ปิ่นปิดไฟนอนแล้ว หัวยุ่งซะ พี่ปิ่นถามจะเอาอะไร ผมได้ยินเสียงเหมือนข้างบ้านกำลังทำกันอยู่ ได้ยินเสียงซี๊ดปาก พี่ปิ่นถามแบบหงุดหงิด ว่าจะเอาอะไร ผมถามว่าพี่เค้ามาเอาหนังสือผมมาหรือเปล่า เค้าถามหนังสืออะไร ผมบอกหนังสือโป๊ของเพื่อน ผมถามพี่เค้าทำอะไรอยู่ เค้าจุ๊ปาก แล้วบอกว่า ข้างห้องทำไรกันอยู่ ให้ผมเบาๆ ผมถามพี่แอบดูอยู่สิ ผมขอดูด้วย พี่เค้าบอกเบาๆนะ จะดูก้อได้ ข้างบ้านเป็นบ้านเช่า มีคนเปลี่ยนกันมาอยู่ 2 รายแล้ว เป็นคนมาทำรับเหมา ในโรงงาน ผมดูตรงรูที่พี่เค้าบอก แต่พี่เค้าเปิดดูอีกรูตรงปฏิทินปิดไว้ ผมดูก้อเอากันท่าปกติ แต่เอานานมาก ช กระแทกแรงมาก แต่ ญ นอนแบะให้ทำเฉยๆ ผมดูพี่เค้าดูไปยีหัวไป เอามือจับนมตัวเองบ้าง ผมละสายตา เพราะมันนานมาก แต่ทำกันท่าเดิมๆ แต่งง ว่าพี่ปิ่นชอบมาก ดูแบบไม่สนใจผมพี่เค้าแอบคลึงนมตัวเองไปด้วย ผมเบื่อ เพราะคนที่แอบดู ไม่น่าดูเลยทั้งผัวทั้งเมีย ผมหยิบหนังสือโป๊ แล้วกลับไปนอน ผมหลับไปพักนึง มีคนมานั่งลูบของผมอยู่ ผมนึกว่า พี่พร เลยแกล้งนอนให้ทำ แต่พอเค้าเอาเล็บกรีดรูตรงปลาย มันเสียวจนสะดุ้งเลย ผมหรี่ตาดู พี่ปิ่นอ่ะ มารูดของผมเล่น ผมแอ่นสู้มือ พี่เค้าเอามือนวดคลึงไข่ แล้วบี้ปลาย เค้าเอาเล็บกรีดตรงหัวหยัก ผมจับมือพี่เค้าไว้ บอกผมใกล้จะแตกแล้ว ช่วยอมของผมหน่อย หน่อยนะ พี่เค้าเอาลิ้นแตะๆ …………แล้ววนลิ้นตรงหัวหยัก ก่อนจะดูดแค่ตรงปลาย เอาฟันเม้มไว้แล้วครูดขึ้น ผมเสียวแทบร้องเลย เค้าชอบเลียตรงเส้นรั้งปลาย ดุนลิ้นตรงรูส่วนปลาย เค้าดูเหมือนผู้เชี่ยวชาญในการดูดมาก ผมให้เค้าโกร่งก้นดูด แบบนั้น น้ำก้อไม่ยอมแตก ผมกระซิบเค้าว่า เคยโดนเลียร่องมั้ย เค้าบอกอยากนะ ว่าแต่ผมจะเลียให้รึไง ผมบอกจะลองดู ไม่รู้จะเสียวมั้ย พี่เค้านอนหงายผมรั้งขาอ้าออก ผมมุดเข้าไปในผ้าถุงดูดต้นขาเบาๆ ดุนลิ้นตามต้นขา พี่เค้าส่ายซะ แบะอ้ารอ เลย ผมวนลิ้นแต่ไม่เลีย เค้าบ๊วบของผมแรงมาก ทั้งดูดไข่ ทั้งเลียปลาย พี่ปิ่นดูดมันกว่า น้าอุ่นมาก ผมรวบขาพี่เค้าแล้วเอาหมอนรองก้น แบะขาเค้าออก จนปากร่องอ้า สีแดงดีจัง ผมวนลิ้นรอบๆ กลีบ แล้วก้อฉกลิ้นดุน พรวด พี่เค้ากระตุกเฮือก น้ำพุ่งปรี้ด เลย ไม่รู้ว่าฉี่หรือน้ำเงี่ยน ผมเอาลิ้นดุน เข้าไป พี่เค้าเหมือนเคยแล้ว เพราะแยงลิ้นดุนได้จนสุด พี่ปิ่น จิกขาผมแน่น ดูดของผมจนเจ็บไปหมด ผมไชลิ้นดุน จากเม็ดแล้วสอดลิ้นดุน เค้าตีก้นผมเบาๆ บอกเสียวจะตายแล้ว เอาใส่เป็นมั้ย เอาใส่เป็นมั้ย ผมเอานิ้วแยงเข้าไป แล้วดูดเม็ดหมุนนิ้วไปมา แล้วแยงนิ้วเร็วๆ พี่เค้าร้องอูยยยยยยยยยยยยยย พอแล้วๆ แตกแล้วๆ พี่ปิ่นบอกให้ผมหยุดก่อน มันเสียวจัด ผมลองเอานิ้วป้ายเมือพี่เค้าแล้วแยงนิ้วเข้าไปในรูก้น พี่เค้าร้องอูยยยยยยยยย ทำอะไร ผมสอดนิ้ว 2 รูเลย แล้วดูดเม็ดไปด้วย ทั้งรูก้นทั้งร่องตอดนิ้วผมแน่นเลย เค้าจิกเล็บที่เอวผมจนเจ็บ เค้าแตกอีกแล้ว เค้าบอกพอก่อนๆ เค้าปวดฉี่ เค้าสะบัดผ้าถุงนุ่งใหม่แล้วไปห้องน้ำ ผมนอนเฉยๆ มันหลับไปเลย งง ...

Reply #1 on: July 08, 2010, 10:16:25 am
มะเขือเปาะ 5
ผม เริ่มรู้ ว่าจริงๆแล้ว พี่ปิ่น เงี่ยนที่สุดในบ้าน เพราะมีคนทำให้ดูเกือบทุกคืน หลายคืนหลายปีแล้ว บางวันตอนบ่าย พี่ปิ่นออกมาจากห้องหัวยุ่งเหงื่อชุ่มตัว เมื่อก่อนคิดว่าแกหลับ หรือขยันอ่านหนังสือ เพราะปกติพี่เค้าไม่คุย แต่พอเจอลิ้นผมไป แกเริ่มคุยกะผมบ่อยขึ้น ผมเข้าไปเอาหนังสือเข้าไปด้วย ป้าไม่สงสัยอะไร คิดว่าไปถามเรื่องหนังสือ แต่จริงแล้ว ผมดับไฟ แอบดูข้างห้องกัน พี่ปิ่น ชอบให้ผมนั่งเลีย แกเอาเก้าอี้มาเหยียบ ยกขาเพื่อไม่ต้องยืนเมื่อย พี่เค้าชอบดูมาก ทั้งๆที่ไม่น่ามันเลย คนแก่ๆเอากัน ฝ่าย ญ นอนเฉยๆ แล้ว ช แยงๆๆ อยู่ท่านั้น เดิมๆ ตอนเสร็จครั้งแรก น้ำพี่เค้าชอบพุ่งปรี๊ด แต่ไม่มาก ผมงงว่า ผมทำไมไม่กล้าจะทำอย่างอื่นนอกจากลิ้น ช่วงนั้นผมรู้สึกว่ามันแปลกๆ ตั้งแต่ไปเอาพี่พรแล้วผมรู้สึกว่าของผมเล็ก มันรู้สึกกังวล อยู่แบบนั้นตลอด เลยไม่กล้าเอาสอดของพี่ปิ่น ...
ผมจำไม่ ได้ว่าวันนั้น วันอะไร แต่จำได้ว่ากลับ จาก รร เจอน้องปลาอยู่บ้านคนเดียว น้องเค้าบอก คนอื่นพาป้าไป โรงพยาบาล ให้น้องอุ่น เฝ้าบ้าน รอผม ผมอาบน้ำเสร็จนุ่งผ้าเช็ดตัวอยู่แบบนั้น น้องปลานั่งดูโทรทัศน์ แต่คอยหันมาดูผมบ่อยๆ โยนแกว่งรีโมตไปมา มันมาตกแถวผมนั่ง แล้วคลานมาเก็บ ผมเริ่มรู้ว่า น้องปลาอยากดูของผมใกล้ๆ พอน้องปลาหันไป ผมเลยแกล้งสาวสวบๆ 3-4 ที ให้มันแข็งตัว แล้วปล่อยมันโผล่ออกมา น้องปลาคิดว่าผมไม่รู้ เปลี่ยนที่นั่ง มานั่งยองๆ ใกล้ๆ ผม แต่ชอบหันมาดู ของผมบ่อยๆ พอน้องปลาเผลอ ผมเอาน้ำตรงปลาย ละเลงส่วนหัวจนมันแผล่บ น้องปลา จ้องอยู่นานเลย ผมเรียกน้องปลา มาดูรูปในหนังสือพิมพ์ น้องปลา เอามือเท้ากะต้นขาผม ผมลองดึงมือน้องปลา มากำ น้องปลา เกร็งมือ แต่เอานิ้วลูบๆ ตรงปลาย ผมให้น้องปลา กำแล้วกอมๆ มือน้องปลา รูดเข้าออก ผมเอาหน้าคลึงกะนมเล็กๆ นอกเสื้อของน้องปลา ละเลงหน้ากะนมกำลังเป็นเต้า เม้มๆหัวนมน้องปลานอกเสื้อ .... กำลังได้ที่เลย ลุงผมมาเคาะประตู พอเข้ามาได้ ถามทำไรกันอยู่ แล้วบอกน้องปลาให้ตามไปนวดขาให้หน่อย...เมื่อย ขับรถมาทั้งวัน...เดี๊ยวลุงจะไปดูป้าที่ รพ ต่ออีก ผมนอนเล่นพักนึง รู้สึกแปลกๆ เลยแอบไปห้องพี่ปิ่นอยู่ติดกะห้องป้าผมลองดึงรูปที่แปะฝาไว้ โอ๊วกอด มีรูอยู่จริงๆด้วย แสดงว่าพี่ปิ่นต้องแอบดูรูนี้รูแรก ผมแอบดูเห็นจะๆเลย ลุงนุ่งผ้าขะม้านอน แล้วให้น้องปลานั่งรูดให้ แถมเอามือล้วงไปในผ้าถุงน้องปลา แล้วส่ายมือไปมา คงล้วงอยู่แน่ๆ ผมรู้ว่าปกติเวลาลุงกลับมาอยู่บ้าน ช่วงบ่ายๆ ลุงชอบให้น้องปลาไปขานวดให้ เพราะลุงขับรถ เมื่อยขาบ่อย ลุงให้น้องปลาอ้าปากดูด แล้วลุงพยายามจะถอดกางเกงในน้องปลาออก น้องปลาดึงไว้ไม่ยอม ลุงเอาขาน้องปลามาคร่อมหน้าไว้ มุดเข้าไปในผ้าถุง น้องปลาดูดลำไป โก่งก้นกึ่งหนีกึ่งส่าย ผมเห็นแล้วเสียวจัดเลย พอน้องปลากำลังเพลิน ลุงดึงกางเกงในน้องปลาลงพรืด แล้วฉกลิ้นตรงร่อง น้องปลา คายไอ้นั่นออกมา แล้วเกลือกหน้าไปบนต้นขาลุง ก้นขยับส่ายไปมาลุงแหวกมือเข้าไปในเสื้อ คลึงนมน้องปลา แล้วถลกเสื้อไปรวมกันลูบนมลูบหลัง ลุงเลียจากรูก้นลงมา แล้วฉกลิ้นดุน ผมเห็นน้องปลาส่ายเสียวจัด คงเคยครั้งแรกแน่ๆ แบบนี้ แต่ดูดไอ้นั่นคงทำนานแล้ว ลุงแหวกก้น น้องปลา ดุนลิ้นเข้าไปในรูก้น น้องปลากัดฟันแน่นเลย น้องปลา เอามือกำของลุงไว้ รูดบ้างไม่รูดบ้าง คงเสียวจัด น้องปลาแนบทั้งตัวกับตัวลุง แต่ก้นยกขึ้นลงตรงปากลุง ลุงเอานิ้วบี้ร่อง ไปเอามือมาดูดแล้วเขี่ย ลุงค่อยๆ กดนิ้วโป้งเข้าไปในรูก้นปลา แล้วลุงเอาศอกยกขาแบะดูดร่อง ปลาเสียวจัด เอาหน้าซุกตรงปลายเท้าลุง มือรูดของลุงเร็วจี๋เลย ของลุงไม่ใหญ่กว่าของผมมากนัก ลุงถามน้องปลาว่าชอบมั้ย เสียวมั้ย ชอบมั้ยเสียวมั้ย น้องปลาอือๆๆ อย่างเดียวลุงชอบเลีย ผมเห็นลิ้นปาดเข้าไปในร่องแดงชัดมาก ก้นน้องปลาร่อนส่าย คงเสียวจัดเลย ตอนที่ผมแอบเข้าไปเลีย ยังไม่รู้สึกมันแบบนี้ ลุงบอกให้น้องปลาดูดต่อ น้องปลาแอ่นก้นบดกะหน้าลุง แล้วก้มลงไปดูด ดูดจนแก้มตอบ แล้วให้มันหลุดดังบ๊วบๆ น้องปลา เอาฟันขบปลาย ของลุง แล้วคลอๆ ฟันไปรอบๆหัวหยัก ท่าเดียวกะที่ พี่ปิ่นทำกับของผม มาถึงตรงนี้จำได้เลยว่าเอาแบบที่ไหนมา ลุงขยับตัวให้น้องปลานอนหงาย ดึงเสื้อยืดออกไปคาไว้ตรงมือสองข้างเอาชายเสือพันมือไว้ลุงตคร่อมตัวน้องปลา เอาปลายเขี่ยเปลือกตา ไล้ไปตามแก้ม คลึงต้นคอ แล้วเอาปลายให้น้องปลาดูด ลุงดึงออก น้องปลาแหงนหน้าตามไปดูดแบบเสียดาย ลุงไล้ปลายมาเขี่ยปลายนม นมน้องปลาตั้งเกือบเป็นเต้าแล้ว ลุงเอาหัวหยัก ครูดกะหัวนมน้องปลา จนหัวนมตั้ง แดงซะ น้องปลานอนชันขาผ้าถุงเปิดหวอ ลุงเอาปลายลากปลายวนไปมาตามลำตัว เขี่ยตรงไหน น้องปลาเกร็งตรงนั้น น้องปลาเอามือมาจับลำของลุง แบบคงกลัวลุงจะเอาสอดเข้าไป ลุงเอาปลายครูดผ่านกรีดร่อง น้องปลาสะดุ้งเฮือกๆ ลุงไพล่ขา แล้วยกร่องน้องปลาเอาปลายถูไถ ส่ายไปมา น้องผวาขึ้นลุงกดลงแล้วบี้หัวนม วนไปมา เอาลำบดถูไถ แล้วก้มลงไปดูดนมน้องปลา น้องปลา ยีหัวลุงจนยุ่ง ลุงเลียสลับดูด 2 ข้าง จนเต้าตั้งเป็นไตเลย ลุงดูดดุนรักแร้ จนน้องปลาเด้งร่องสู้ ลุงทำนานมาก น้องปลา เดี๊ยวดิ้น เดี๊ยวกด เดี๊ยวส่าย คงจะมันมาก ลุงลากน้องปลามามุมเตียง ผ้าปูที่นอนยุ่งจนหลุด ที่นอนลุงมีดวง เต็มไปหมด ลุงยกขาน้องปลาแบะแล้วเอาปลายถูไถตรงรู ลุงเปลี่ยนสลับเอานิ้วปาดเม็ดแล้วปาดลงแรงๆ น้องปลาสะดุ้งซะ ลุงล้วงไปหยิบขวดตรงขอบที่นอน แล้วบีบลงบนร่อง เอานิ้วละเลงจนเป็นมัน ลุงเอานิ้วสอดเข้าไปช้าๆ น้องปลาเกร็งขา ลุงเอาปลายกดๆอีก แต่น้องปลาเบ๊หน้าปากเบี้ยวเลย แล้วบอกเจ็บๆๆๆ ลุงไพล่ขาเอาถูไถอีก ก้มไปดูดปากน้องปลา ดูดนม ดูดรักแร้ ลุงพูดดังๆ ว่าไม่สอดแล้วๆ น้องเอาปลาเอาขารัดเอวลุง แล้วเอามือกอดคอ ลุงอุ้มน้องปลาแบบลิงอุ้มแตง น้องปลาคงเอาร่องเบียดลำอยู่ เห็นอ้าปากหวอเลย ลุงดูดปากแล้วจับก้นน้องปลาบดขึ้นลง น้องปลาย่งตัวเอานมให้ลุงดูด แล้วแหงนหน้า ลุงเหงื่อออกไปทั้งตัวเลยตอนนั้น ลุงเอาน้องปลานอนโก่งก้นเอาปลายกรีดร่องกระแทกเบียดกลางร่องแบบท่าหมาแต่ไม่ สอด ลุงเอาออย หยดตรงรูก้น สอดนิ้วโป้งเข้าไปจนสุด ชักเข้าออกแล้วเอานิ้ววนปากรู ลุงเอาออยชะโลมปลาย จนเยิ้มแฉะ ลุงเอาปลายปาดรูก้น พอจะยัดลงไป นอนปลาร้องโอ๊ยยยยยยยยยยเจ็บ มันจนไปแค่ปลาย ลุงกอดเอามือบี้นม อีกมือล้วงเขี่ยร่อง ผมดูไม่ทันว่ามันเข้าไปสุดตอนไหน ลุงคาไว้ น้องปลากำหมอนแน่นเลยเอาหน้าเกลือกกับที่นอน ลุงดึงออกช้าๆ แล้วกดสวบ ทำอยู่ 3-4 ที แล้วมันก้อลื่น ลุงดึงออกยาวๆ จับเอวน้องปลา แล้วกระแทกพรวดๆ พอน้องปลาโดนเขี่ยร่องไปโดนกระแทกไป ที่นอนยู่ไปอยู่ที่มือน้องปลา น้องปลาหันมาบอกลุงว่าไปไม่เจ็บแล้ว ลุงกดสวบๆๆๆๆ ดึงออกเกือบสุด แล้วหมุนน้องปลานอนหงาย มันยังคาอยู่เลย ลุงยกขาปลาพาดบ่า อัดจนสุด แล้วกอดน้องปลา ดูดลิ้น น้องปลาผวาดูดลิ้นลุงแน่น คากันอยู่ท่านั้น ลุงกระแทกสั้นอยู่พัก แล้วลากออกมา ผมรู้สึกว่ามันยาวใหญ่มาก ตอนดึงออกมา ลุงกด สวบบบบลงไปเลย น้องปลาร้องโอ๊ยฉีกแล้วลุงจ๋า ลุงกอดก้นปลากระเด้าป๊าบๆๆๆ แล้วร้องโอ๊ววววววววววววววววว น้องปลาอ่อนระทวยเลย ลุงนอนแช่ไว้ท่านั้น ผมเช็ดน้ำที่เปื้อนฝา ... ลุงสุดยอด สุดๆ ผมจำว่าหลายท่าผมเอามาเลียนแบบ

มะเขือเปาะ 6
ลุง ลงมาอาบน้ำ เกือบ 5 ทุ่ม แล้วรีบผลุนผัน ไป รพ. ลุงบอกผมว่าถ้าป้าถาม บอกว่าลุงไม่ได้มาแวะบ้าน คืนนั้น น้องปลาอ่อนระทวยซะ กลางมุ้งนอนทั้งที่ไม่อาบน้ำ ลุงกะพี่ปิ่น กลับ จาก รพ. เกือบ ตี 2 ผมเป็นคนเปิดประตูให้ ผมได้กลิ่นเบียร์จากลุงและพี่ปิ่น เดินเซๆ กันมาทั้งคู่ นอนไปพักนึงได้ยินเสียงอูยๆๆๆ ผมเลยเดินย่องขึ้นไปบนบ้าน ห้องพี่อุ่นเปิดประตูทิ้งไว้ ผมมองหาก้อไม่เห็นแต่ได้ยินเสียง ดังจากห้องป้าเสียงพี่อุ่นครางดังซะ ผมลืมบอกไปว่า พี่อุ่นเป็นลูกติดป้าสะใภ้ ผมแอบดูรูเดิม ผมงงว่า ทำไม ลุงชอบเปิดไฟทำกัน ผมคิดว่าคงชอบเห็นอะไรชัดๆ แบบนั้น มากกว่า ผมไม่รู้ว่าพี่ปิ่นมีอะไรกะลุง จนกระทั่งแอบเห็น พี่ปิ่นกะลุงนอนกอดกันท่า69 ลุงดูดกลีบดึง แยงนิ้ว 2 รู พี่ปิ่นนอนหงายงับตามลำของลุงอยู่ ลุงฉีกขาพี่ปิ่นอ้าออกผ้าถุงเปิดไปอยู่ที่เอว แล้วสอดลิ้นปาดแบบเร็วมาก แยงลิ้นตวัดทีพี่พี่ครางอูยยยย ดังๆที เหมือนลุงชอบเสียงครางดังๆ ลุงทำกะพี่ปิ่นเร็วมาก ไม่เหมือนเอาน้องปลาที่ค่อยๆละเลียด ลุงดึงพี่ปิ่นมามุมเตียง แล้วยืนเหยียบบนเตียงขาหนึ่ง ยกขาพี่ปิ่นฉีกออก ยกปลายเท้าพี่ปิ่น เลียตามซอกนิ้ว พี่ปิ่นคงเสียวเห็นส่ายหน้าไปมาแล้วซู๊ดปากผมมองไม่เห็นว่าของลุงยัดเข้าไป ตอนไหน เพราะมัวสนใจอยู่ปลายเท้าพี่ปิ่นที่ลุงกำลังเลีย ลุงโยกขาพี่ปิ่น พร้อมกะกระแทกลำจนตัวติดกัน มันคงลึกไปถึงในสุด เห็นพี่ปิ่น ย่งตัวมาดู ว่ามันเข้าสุดมั้ยลุงกระเด้าเสียงดังปั๊กๆๆ พี่ปิ่นผวาทุกครั้งที่ลุงลากออกมาจนหลุดแล้วกระแทกไปแรงๆ ลุงทำแรงกว่าผมมาก กระเด้าลง ไปครั้ง พี่ปิ่นสั่นไปทั้งตัว เสียงพี่ปิ่นครางแบบไม่กลัวข้างห้องได้ยิน เพราะห้องป้าไม่ติด กะบ้านใคร ลุงเอาขาพี่ปิ่นพาดบ่า แล้วสอดคาไว้ ลงกดนิ้วโป้งสุดไป ทางรูก้น ชักนิ้วเข้าออก แล้วสอดเข้าออกพร้อมกัน พี่ปิ่นผวาปากเบ้ บอกเสียวจะแตกแล้ว เอาแรงๆๆ ลุงกระแทกสวบๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ลุงดึงนิ้วออกมา จับพี่ปิ่นอุ้ม แล้วดูดนม พี่ปิ่นโยกตัวขึ้นลงลุงสอดนิ้วรูก้นอีก กระเด้าเสย สวบบบบบบบบบบบ พี่ปิ่นแหงนหน้าปากหวอ เลย พอลุงจับโยกสวบๆๆๆ พี่ปิ่นคงเสียวจัดโยนตัวขึ้นดูดลิ้นลุงแน่นเลย ลุงนั่งตรงมุมเตียงพี่ปิ่นนั่งอัดคาไว้ แบบยังดูดลิ้นกันอยู่ พอลุงเอนตัวนอน พี่ปิ่นนั่งยองๆ กดสวบๆๆๆๆ ดึงแบบเกือบหลุด แล้วกดลงไป ลุงผวาเฮือกๆ บ้าง ตอนพี่ปิ่นร่อนส่าย แล้วกดลงไปลึกๆ ลุงผวา ขึ้นดูดนมเป็นระยะ พี่ปิ่นขย่มแบบขี่ม้าเลย เสียงเตียงดังออดแอดๆๆ พี่ปิ่นโก่งก้นจน ของลุงมันหลุดออกมายาวซะ พี่ปิ่นคว้ายัดผิดยัดถูก คงเสียวจัดแล้ว พี่ปิ่น บีบบี้นมตัวเอง แล้วยองๆ ขาข้างเดียว บนเตียงอีกข้างยืนบนพื้น ขมิบแล้วรูดขึ้นๆ แล้วกดลงซ้ำๆ ลุงนอนมองของลุงเข้าออกร่อง ผมจำได้ว่าน้าอุ่นเคยทำแบบนี้กะผมบ่อยๆ แล้วผมก้อชอบซะ แถมเผลอแตกใน กะท่านี้ประจำ ยืนคิดไปรูดไป จนน้ำมันทะลักเต็มฝา หยดบนที่นอนพี่ปิ่นเป็นดวง ผมมองเข้าไปอีกที่ ลุงจับพี่ปิ่นนอนโกร่งก้น สอดเข้าไปท่าหมา แล้วเอานิ้วโป้ง แยงรูก้นไปด้วย ลุงกระแทกเสยพร้อมๆกะอัดนิ้วเข้าไปในรูก้น พี่ปิ่นบดหน้าลงกะที่นอน ผมสังเกตุเห็นว่า ผ้าปูที่นอนเปลี่ยนใหม่แล้ว แต่มันยับยู่ยี่อีกรอบ พี่ปิ่นก้นใหญ่มาก ตอนโกร่งก้นท่านี้ พี่ปิ่นดูจะเอามันกว่าน้องปลามาก และดูเหมือนจะชอบแบบนี้ด้วย ผมไม่ได้ดูจนจบ ปาดน้ำที่เลอะบนเตียงพี่ปิ่นออกแบบปาดละเลงไปมา ให้มันแห้ง ย่องๆ เดินหลบลงมา นอนหลับแบบไม่อาบน้ำเหมือนน้องปลาเลย แค่ยองๆดูยังเมื่อยขาซะ …

ตอนที่ 7
... ไม่รู้ลุงเอาแรงมาจากไหน งงจัง
ต่อตอนหน้า
ตอนที่ 8
ตอน สาย พี่ปิ่นปลุกผม บอกจะติดรถไปมหาลัยกะลุง บอกให้ดูน้องปลาด้วย ไม่สบาย เห็นว่าปวดท้องนอนซมอยู่ ผมคิดในใจ พี่ปิ่นกะลุงคงไปหาที่เอากันตอนนอกบ้าน ผมเก็บมุ้งให้น้องปลา นอนขดอยู่ในผ้าห่ม ผมเปิดผ้าห่มออกแบบไม่ได้ปลุก อ่า นอนไม่นุ่งอะไรเลย งง อ่ะ ไม่รู้ว่าลุงลุกมาทำไรอีกหรือเปล่า ช่วงผมหลับไปแล้ว ผมจับแก้มก้นนองปลา แกลังทำปลุก แต่นอนเงียบ เลยลองเปิดผ้าถุงแง้มแก้มก้นดู อ่า รูก้นแดงซะ แสดงว่าลุงลงมาเอาอีกรอบแน่ๆ เมือก ยังกรังตรงง่ามขา ผมงงว่า ลุงเอาแรงมาไหน คืนนึง 4-5 ครั้ง ผมห่มผ้าแล้วปล่อยให้น้องปลานอนต่อ พอตื่นมาเกือบ สิบเอ็ดโมง อาบน้ำกินข้าว เห็นนั่งล้างจาน ฮัมเพลง แสดงว่าสนุกมากกว่าเจ็บ ผมเดินไปยืนข้างๆ ถามว่าไหนบอกว่าป่วย น้องปลาบอกเปล่า แค่ปวดท้อง ตอนนี้หายแล้ว ผมบอกให้ปลาไปเก็บที่นอน 2 ห้อง ข้างบน ผมถูบ้านอยู่ เห็นน้องปลาขึ้นไปเงียบ ผมเดินขึ้นไปดู น้องคว่ำตีขาเล่นไปมา บนเตียงนอนพี่ปิ่น กางหนังสือโป๊ดู แบบอารมณ์ดี ผมรีบไปอาบน้ำ ตอนอาบน้ำของมันมันแข็งซะ นึกถึงท่าที่ลุงเอาพี่ปิ่น+น้องปลาเมื่อคืน ผมอยากลองของน้องปลามาก ผมนุ่งขาสั้นไม่ใส่ชั้นใน เดินขึ้นไปหาน้องปลา บนบ้าน น้องปลาชันขาล้วงผ้าถุงลูบร่องไปดูรูปไป ท่านั่งขย่ม ผมย่องไปข้างหลัง ถามทำไรอยู่ น้องปลาสะดุ้งเฮือกบอกเปล่า ผมบอกนี่ไงดูไรอยู่ น้องปลาบอกเห็นมันเปิดอยู่เลยนั่งดู ผมบอกขอดูด้วยดูด้วยกัน น้องปลานั่งเงียบ แต่ดู ผมถามน้องปลา อยากจับของพี่อีกมั้ย น้องปลาพยักหน้า ผมจับมือน้องปลา รูดช้าๆ พอหัวแดงโผล่ น้องปลาบอกปลายของพี่แดงจัง เจ็บมั้ย ผมบอกไม่ ปลาบอกของผมมีน้ำแบบในหนังสือมั้ย ผมบอกมี น้องปลาบอกได้ยินเขาว่ากัน ถ้ากินน้ำ หรือเอามาทาหน้าแก้สิวได้ ผมบอกน่าจะจริง น้าอุ่นเคยมาขอของพี่กิน ตอนที่ปลาไปเห็นนั่นแหละ ปลาบอกปลาขอกินด้วยนะ ผมพยักหน้า แล้วรูดกางเกงลง ตั้งเด่ หัวแดงเลย น้องปลาก้มหน้าลงไป แล้วบอกต้องทำแบบน้าอุ่นมั้ย ผมบอกใช่ๆๆ น้องปลา อมตรงปลาแล้วดูดลงมาเหมือนไม่เคยทำ ผมบอกให้ปลาดูดแบบไอติม ปลาดูดแล้วก้อดึงขึ้นจนหลุดดังจ๊วบบบบ มันยิ่งแข็งใหญ่เลย พอผมบอกปลา ว่าถ้าให้ผมเลียของปลา น้ำมันจะออกไวขึ้น ปลาบอกเลียตรงนั้น พี่ไม่เหม็นหรือ ผมบอกน้าอุ่นเคยบอกให้เลียร่องไปด้วย น้ำจะได้ออกให้กินไวๆ ดูดนานมากแล้วเมื่อยปาก น้องปลาถาม ผมเคยทำน้าอุ่นแบบนี้มั้ย ผมบอกเคยแต่ไม่บ่อย ผมถามปลาอยากลองให้พี่ทำแบบนี้มั้ย ปลาบอกอยากเหมือนกัน แต่กลัวเจ็บ น้องปลาถามว่าผมเคยแตกในร่องน้าอุ่นมั้ย ผมบอกเคย น้องปลาถามผมทำตอนไหน ผมบอกตอนน้องปลานอนหลับ น้องปลาบอกเคยฝันเหมือนกัน ว่าผมเลียตรงร่อง มันเสียวมากจนฉี่ไหล ผมถามฉี่เหนียวๆมั้ย ปลาบอกใช่ ผมถามร่องน้องปลามีขนมั้ย ปลาบอกมีนิดเดียว ผมบอกน้องปลา นอนบนที่นอน ผมดึงมามุมเตียงฉีกขา แบบลุงเคยทำ ผมลูบร่องปลาแล้วเอานิ้ววางกรีดช้าๆ ผมถามแบบนี้ ปลาเจ็บมั้ย น้องปลาบอกไม่ เร่งให้ผมเลีย จะได้กินน้ำผม ผมบอกใจเย็นๆสิ แล้วก้มลง แบะดู มันชัดมากเลย รูเล็กเป็นพังผืด เม็ดแตด ยังไม่ยื่นเลย ผมเอานิ้วแตะ น้องปลาร้องอูยยยยยยยยย พี่มันเสียวจัง ผมบอกพี่จะเลียนะ แล้วมุดผ้าถุงหายใจรดช้าๆ เอาลิ้นแตะตรงแตดน้อง ปลาหนีบหัวแล้วบอกมันเสียววววว ผมเลียไปถามไป ดุนลิ้นตรงรู แยงลิ้นเข้าไปที น้องปลาขาสั่นซะ ผมถามชอบมั้ย มันมั้ย น้องปลาบอกมันมาก ผมถามอยากให้ผมเอาสอดเข้าไปมั้ย ปลาบอกอยากกินน้ำผมก่อน อยากเอาน้ำทาสิว ผมบอกน้องปลาขอดูนมนะ แล้วถลกเสื้อปลาขึ้น ดูดนมเล็กๆ จนหัวนมตั้งแล้วอ้าอมทั้งเต้าสลับไปมา มันตั้งแข็งเป็นไตเลย ผมดูดนมไป เอามือกรีดร่องไป น้องปลาบิดตัวกดหัวซะ ผมถามเสียวมากมั้ย ปลาบอกพี่จ๋าเสียวจัง อยากให้พี่สอด แต่อยากกินน้ำพี่ก่อน ผมเอาถูปากน้องปลาไปมา น้องปลาดูดจ๊วบ แล้วบ๊วบๆๆๆๆ ผมเสียวจนต้องก้มลงไปดูดร่องปลา ปลาบอกปลาทำไม่ถนัดปลาขออยู่ข้างบน ผมนอนให้ปลาเอาขาคร่อมหน้า แล้วปลาบ๊วบของผมซะ แบบทำให้ลุง ผมเจอทั้งเอาฟันครูดเบาๆ ทั้งเม้นตามลำ น้องปลาเอามันรูดๆๆๆ แล้วดูดไข่ผมจนไข่หด น้องปลาเลียรูก้นผมแล้ว บ๊วบอย่างแรง ผมกดร่องปลาดูดแก้เสียวปลาร่อนก้น แล้วโยกบี้กะปากผม น้ำเงี่ยนน้องปลาเยิ้มร่อง หวานซะ น้องปลาเอามือรูดของผมแรงๆ แล้วขย้ำหัว ละเลงหัวหยัก ปากน้องปลา เล็กดูดมันกว่าพี่ปิ่น น้าอุ่น ผมเกร็งจนต้องดึงร่องปลามาบดบนหน้า ปลาบ๊วบแรงๆ แล้ววนลิ้นไวๆ มันทะลักพรวดดดดดดดด ปลาร้องอูยยยยยยยยยยย แล้วบดร่องบนหน้าผม ฉี่ไหลจนเลอะหน้า ร้อนซะฉี่เด็ก ปลาดูดน้ำผมจ๊วบๆ ผมกระตุกอยู่ 5-6 ที แบบสุดๆ ปากเอาปลายของผมถูบนหน้า แล้วเอาน้ำผมทาหน้า ผมนอนพักคู่นึงก่อนตกใจฉี่น้องปลาเลอะที่นอนพี่ปิ่น ผมรีบผลักปลาลง แต่ไม่ทันแล้ว แฉะไปหมด ผมรีบกลับด้านฟูกที่นอน ผมบอกให้ปลาไปอาบน้ำ แล้วนอนหลับไปพักนึง ปลาไปเก็บห้องป้า แล้วมานั่งดูหนังสืออีก ผมนอนถามน้องปลาเรื่องต่างๆ น้องปลาเล่าซะ ละเอียดเลย เรื่องลุงเอากะน้าอุ่นในห้องน้ำ เอาทางก้นพี่พรตรงบันได ช่วงที่ป้าไป ตจว. น้องปลาบอกแอบเห็นมาหลายครั้ง ผมไม่ถามเรื่องปลา ผมจับมือน้องปลา มารูดของผมเล่น ผมบอกหน้าจะต้องหายเป็นสิวแน่ๆ ผมถามปลาอยาก ลองให้สอดเข้าไปมั้ย ปลาบอกก้ออยากนะ แต่กลัวเจ็บกลัวฉีก ปลาบอกถ้าปลาอยู่ข้างบน แล้วนั่งกดลงไปเองได้มั้ย ผมบอกก้อได้ พอเจ็บจะได้รู้ ผมบอกให้ปลากดูดแบบเมื่อกี้ ปลาดูดเก่งจัง ปลายิ้มซะม้วนเลย

ตอน 9
ปลาบ อก ตอนที่ผมเลีย ร่องมันเสียวข้างในไปหมด คันยิบข้างใน แต่ลิ้นผมมันเข้าไปไม่ถึงตรงนั้น ผมบอกตรงไหน ปลาบอกลึกกว่านิ้วอีกเคยสอดนิ้วจนมันเจ็บ แต่ ไม่โดน แต่ชอบตอนผมเลียมาก ชอบตอนเอาลิ้นแยงเข้าออกตรงรู อยากให้ผมเลียนานๆ ผมดูดลิ้นน้องปลา ดูดนมแล้วเอาปลายผมป่ายไปมาตรงร่อง ดึงปลามาตรงมุมเตียง แล้วนั่งยองๆ ดูดร่องแยงลิ้น ปลาย่งตัวขึ้นบอกมันเสียวววววววมาก อยากดูดของผม ผมยืนให้ปลาดูดจนแข็ง ปลาบอกให้ปลานั่งทับนะ ผมบอกตามใจ แต่ถ้าเจ็บปลาหยุดเองนะ ปลาพยักหน้า ปลาให้ผมปล่อยขาตรงมุมเตียง แล้วปลา หยิบออยหยดตรงปลาย แล้วเอานิ้ววนไปมา เสียวจังตอนนั้น ปลาเอาออยถูตรงร่อง แล้วถลกผ้าถุงนั่งยองๆ จับของผมถูไปมา ปลาส่ายก้นจะให้มันเข้าผมบอกน้องปลาให้อยู่เฉยๆก่อน ให้ของผมอ่อนมันจะเล็กลงมาแล้วอาจเข้าได้ น้องปลาหยุดผมเอานมน้องปลามาดูด จนนมแข็งทั้ง 2 ข้าง ผมถามปลาเงี่ยนมั้ย ชอบมั้ย ปลาบอกเสียวมากชอบให้เลียตรงหัวนม ผมเลียแบบที่ปลาบอกผมเอามือลูบก้น จะแยงเข้ารูก้นปลา ปลาบอกมันเจ็บ ผมบอกให้ปลาลองนั่งสอดใหม่ น้องปลานั่งยองๆ แล้วเอาของผมถูไถ จนเกือบแข็งปลากดช้าๆ แต่เบ้หน้าเจ็บซะ กดลงมาดังกรึบ มันเข้าพ้นหัวหยักแล้วคาอยู่ มันรัดของผมแน่นจนเจ็บปลาย น้องปลาขาสั่นซะ ผมถามเจ็บมั้ย ปลาบอกเจ็บสุดๆ ผมย่งตัวขึ้น ดูดลิ้นปลา ขยี้บี้นม ปลากอดผมแน่นเลยตอนนั้น ปลากดลงช้าๆ กัดลิ้นผมแน่นเลย ผมกระดกก้นเสย แล้วกดปลาลง มันดังปื้ด ปลาร้องโอ๊ยยยยยย พี่ น้ำอะไรไหล เปรอะออกมา ผมก้มดูเป็นเลือดผมเงียบ ผมถามยังเจ็บมั้ย แล้วขยับส่ายไปมา ปลาบอกมันยังคันข้างในอยู่ แต่มันแน่นจัง ผมจำได้ว่าลุงเลียรักแร้น้องปลาจนตัวสั่น ผมเลยบอกปลา ยกแขนขึ้นสิ แล้วดูดรักแร้ปลา สลับดูดนม ปลาเริ่มกดลงดึงขึ้น โยกตัวช้าๆ ข้างในปลามันเริ่มตอดยิบๆ น้องปลาบอกผมว่าไม่เจ็บแล้วพี่จ๋า มันคันข้างในใหญ่แล้ว น้องปลากดโยกขมิบ เริ่มโยกตัวเบาๆ ของผมมันอัดข้างในยังขยับไม่ค่อยได้ ผมบอกดึงขึ้นช้าๆ แล้วกดลง ปลาทำตาม ช้าๆ 3-4 ที มันเริ่มลื่น ปลาบอกหายเจ็บแล้วแต่เสียวมาก ปลากดลงดึงขึ้น อีก 3-4 ที แล้วโยกโบกไปมา ผมก้อเสียวซะ ปลาบอกมันเสียวจนปลาจะตายแล้ว ผมบอกปลากอดผมแน่นๆ ผมยกปลาขึ้นอุ้มแบบลุงทำ ผมเดินไปได้นิดมันเซ ต้องเอาปลาลงนั่งมุมเตียง เลือดปลาเลอะตรงมุมที่นอน แต่ผมไม่สนใจอ่ะ ตอนนั้น ผมฉีกขาปลาแบะออก ดึงของผมออกมาช้าๆ แล้วกระเด้าสั้นๆ 3-4 ที น้องปลาสะดุ้งเบาๆ น้องปลาบอกพี่จ๋าทำแรงๆ เลยหนูทนได้แล้ว ทำแรงๆ ผมกระแทกพั่บๆ ปลาลุกขึ้นกอด ดูดลิ้นกัน ผมอัดคาไว้ ดูดนมไซร้คอ ผมรู้แล้ว ว่าน้องปลาเอามันมาก มันรัดมาก ไม่เหมือนเอาพี่พร หลวมไปหมด ทำแป๊บเดียวพี่เค้าก้อเสร็จ ผมพยายามอุ้มน้องปลาอีก ปลากอดคอแน่น ผมไม่รู้เอาแรงมาจากไหน ยกก้นปลาขึ้นลงอัดเสยขึ้น ปลาก้อส่ายเอวซะ ผมเอาลิ้นเลียไปในรูหูน้องปลา น้องปลาร้องพี่จ๋า หนูไม่ไหวแล้วฉี่จะแตก ผมวางปลาลงกระที่นอน ยืนกระเด้าปั๊กๆๆๆๆๆ ร่องปลาตอดลำซะ แน่นไปหมด น้องปลาเผลอครางลุงจ๋าหนูเสียวไปหมดแล้วลุงเย่อหนูแรงๆๆ ผมดึงออกจนเกือบหลุดอัดพรวดด เข้าไป กดคาไว้ปลาร้องอูยยยยยยยยยยยยยยยยยยย ขมิบร่องยวบๆ กอดคอผมแน่น ผมชันขา กระแทกซ้ำลงไป ดึงออกจนเกือบหลุดอัดลงไป 4-5 ที กางแขนน้องปลาออกดูดรักแร้ แล้วปล่อยพรวดดดดดดดดดปลาเกร็งขาเอาเอาขารัดแน่นเลย กอดกันอยู่ท่านั้น พักนึง ... น้องปลาดันผมออก พอดึงออก น้องปลาร้องว๊าย พี่เลือดเต็มที่นอนเลย ผมก้อตกใจอีกรอบ ดึงผ้าปูออกแล้ว บอกปู เดี๊ยวเอาไปแช่น้ำ เอาแฟ๊บทาตรงที่เปื้อน เยอะๆ ปลารีบเอาผ้าปูที่นอนไปซัก ผมงงอย่างนึงว่าทำไมผมเอากะน้องปลาผ้าปูที่นอนไม่ยู่ยี่เหมือนลุงทำกะน้อง ปลา ผมคิดว่ารึผมเอาไม่มัน

ตอน 10
ป้าอยู่ รพ. 3 วัน ช่วงนั้น ผมมันมาก แม้พี่พรกะพี่ปิ่นจะกลับมาบ้าน ขัดจังหวะเป็นระยะ แต่ก้อได้เอาน้องปลา แบบแตกในร่อง 4-5 ครั้ง โดยเฉพาะตอนดึกที่อยู่กัน 2 คน เอากันซะ ที่นอนยู่ยี่ ผมคิดว่าผมเริ่มทำมันขึ้นแบบนั้น
ป้ากลับมา มองหน้าผมแปลกๆ พี่พรคงเล่าอะไรให้ฟัง ไม่รู้เรื่องที่เอากะพี่พร หรือ น้าอุ่น แต่ผมเห็นตาป้าเค้ามองผมแปลกๆ เค้าบอกผมว่า อยู่ รพ.มีคนนวดให้ จนชอบให้คนนวด กลับมาอยู่บ้าน เค้าอยากให้ผมนวด ไม่รู้ว่าจะเต็มใจมั้ย เพระน้องปลามือไม่หนัก ผมบอกได้ ป้าเค้าบอกงั้นบ่ายๆเย็นๆ ไปนวดให้หน่อยมันปวดมาก ช่วงใกล้ค่ำ ผมไปนวดขาให้ป้าแค่ 10 นาที ป้าบอกปวดท้อง เดี๊ยว 3-4 ทุ่ม ค่อยมานวดอีกครั้ง ผมไม่ได้ใส่กางเกงใน ตอนขึ้นไปนวดให้ป้าตอนดึก ป้าใส่ ชุดนอนแต่ไม่ใส่เสื้อใน ผมเห็นหัวนมมันดันผ้าขึ้นมา มันแข็งเลย ป้านอนหลับตา ผมนวดไปดูนมไป แต่พอป้าพลิกตัว กระโปรงมันอ้าจนเห็นร่อง โกนซะเกลี้ยงเลย ร่องอูมสวย ไปหมด ผมนวดขาไปมันตั้งเด่ไป ป้าเค้ายกขาข้างนึง กระโปรงนอนมันร่นจนเห็นชัดๆ เค้าก้อนอนหลับตาเฉยๆ ผมจะจับ ก้อกลัวโดนด่า เค้ายกขามาจนโดน ของผมแล้ว กดคาไว้แบบนั้น ปลายเท้าเค้าพยายามโดนของผม ผมเลยเอาออกมาให้โดนซะ ป้าเค้าแบะขาลง จนชายชุดนอนมันเลิกไปอยู่ตรงหน้าท้อง ร่องเค้าโกนจนเกลี้ยง ผมเลยลองนวดลงไปเรื่อยๆ จนมืออยู่ตรงแก้มก้น ผมแกล้งกดนิ้วผิด เฉียดไปบดร่อง ป้าเค้าร้องโอ๊วววววววววววววววว แล้วยกขารัดกึ่งกอดเอวผม ผมปาดนิ้วแบบตั้งใจ วางแปะตรงนั้น แล้วถูนิ้วปาดแรงๆ ป้าเค้าร้องอ่า ผมเลยเปลี่ยน เอามือแบะร่องแล้วถูนิ้วกลางร่อง ป้าครางอืมมมมมมมมมมมม เลียสิ เลียสิ อยากให้เลีย ผมเอนขาป้าเค้าลง เอานิ้วแหวกกลีบ ฉกลิ้นลงไป ป้าเค้าร้องอูยยยยย ดูดด้วยสิ ผมดูดเม็ดแตด สอดนิ้วแยง เค้าบอกนั่นแหละ ดีจัง ดูดแรงๆ แยงลึกๆ อยากหลายวันแล้ว ผมแยงนิ้วคว้าน จนกลีบร่องแดงซะ ชอบตรงที่เค้าโกนจนเกลี้ยง ผมเอาหมอนรองก้นป้าเค้า ดูดเม้ดแตด จนเค้าครางอูยยยยยย เค้าเอามือมาจับของผม แล้วบอก ใหญ่จัง ขอดูดนะ เค้าดูด แล้วก้อดูด ผมเลียแล้วก้อเลีย จนแตกคาปากกันทั้งคู่ เค้าถามชอบมั้ย ผมบอกชอบ เค้าบอกน้ำผมหวานจัง ขอกินบ่อยๆ ผมบอกถ้าป้าชอบ ผมก้อจะมาให้กินอีก ป้าถามตรงๆ เคยเอาใครมั้ย ผมเงียบ แกบอกทำเป็นมั้ย ผมบอกเป็น แกบอกช่วยทำหน่อย ทำแรงๆเลย ผมถามจะให้สอดเข้าไป ในร่องใช่มั้ย เค้าบอกใช่สิ ทำแรงๆ ด้วย ผมเอาปลายสอดช้าๆ เขาบอกกดลงมาสิ กดลงมา ทำแรงๆๆๆ ป้าชอบ เย่อแรงๆๆ เงี่ยนจะแย่แล้ว ผมสอดเข้าไปประมาณ ½ ชม มันแตกข้างใน ผ้าปูที่นอนยู่ยี่ไปหมด ป้าเค้าบอกฉ่ำดีจัง แต่จะท้องมั้ยนี่ ตรงนี้เอง ผมเซ็งเลย .... ป้าเคยแอบบอกผมว่า น้ำของเด็ก รักษาฝ้า ได้ แต่ต้องแตกข้างใน หน้าป้าเค้าสดใส ขึ้น เหมือนน้าอุ่น แปลกดีนะ

Reply #2 on: July 08, 2010, 10:18:24 am
ตอน 11
พี่ ปิ่น ไปอยู่กะลุง ช่วงปิดเทอม ผมรู้คงฉ่ำทั้งคู่ ป้าเค้าบอกให้ไปเฝ้าลุง กลัวมีเมียน้อย ผมว่าทำกันจนก้นพี่ปิ่นบานมากกว่า พี่ปิ่นมากะลุงอยู่แค่ 3-4 คืน ผมแอบเข้าไป ถามหาหนังสือโป๊ พี่ปิ่นบอกมาตอน 4 ทุ่มสิ มีของดีให้ดู ผมบอกเบื่อแล้ว พี่ปิ่นบอก น้องคนที่อยู่ข้างบ้าน ผมถามกะน้าสักอ่ะนะ พี่เค้าบอกใช่ น้องเค้าอายุ 12 ชื่อพลอย มอมแมมแบบเด็กๆ พี่เค้าบอกลองดูมั้ยล่ะ เมื่อคืนพี่เห็นแค่ ดูดๆเลียๆ แต่คืนนี้คง จะมัน พี่ปิ่นไปเปิดรูดู บอกยังไม่มา แล้วมาแล้วกันแต่เบาๆนะ
4 ทุ่ม ผมมาตามนัด พี่ปิ่นร้องอุ๊ย มาตรงเวลาเชียว ผมไปแอบดูตรงรูประจำตัว มันเห็นไม่ค่อยชัดเท่าตอนที่พี่ปิ่นดู ยืนถนัดด้วย รอพักนึง ผมไปหาพี่อุ่น กอดบีบนมเบาๆ พี่เค้าร้องอุ๊ย นมพี่เค้าโดนซะเหลวเลย ผมลองร้องไปจับร่อง ปากบานซะ ร่องฉ่ำมาก พอสอดนิ้วเข้าไปเค้าร้องอูยยยย เบาๆ บอกอย่าสิ เดี๊ยวไม่ได้ดูของดี จู่ๆ ก้อได้ยินเสียง คนคุยกัน น้องพลอยกะน้าสัก ไม่รู้น้าอ้อยไปไหน ผมเห็นน้องพลอย นอนบีบขาน้าสัก บีบแค่ครึ่งขาเอง น้องพลอยดึงผ้าขะม้าออก แล้วเอามือรูด คล้ายๆน้องปลามีไรกะลุง แต่ผมว่าน้องพลอยอ้วนกว่า หน้าตาน่ารักกว่า น้องพลอยใส่เสื้อลายการ์ตูน นุ่งผ้าถุง น้องพลอยรูดให้น้าสัก พักนึง น้าสักก้อดึงตัวน้องพลอย ล้วงมือเข้าไปในผ้าถุง ยุกยิกอยู่ในกางพักนึง น้าสักดึงกางเกงน้องในออก แล้วดึงขามาคร่อม มุดผ้าถุงเลีย เห็นน้องพลอยแหงนหน้า เอามือกดตัวน้าสักไว้ ดูกำลังมันเลย จู่ๆ น้าสักออกจากผ้าถุงน้องพลอยแล้วไล่ไปนอน ข้างล่างเตียง น้าอ้อยเข้ามาถามว่าหลับหรือยัง กลับมาดึกไปหน่อย น้าสักบอก หลับไปได้ 10 นาที ผมสุดเซงเลย เค้าปิดไฟ พี่ปิ่นบอกแหวะ เลยไม่ได้เห็นไรเลย เค้าเอื้อมมือมาจับของผมบอกดูแค่นี้ แข็ง เค้ารูดๆ พักนึงบอกไปนอนได้แล้ว ผมบอกอยากเลียของพี่ปิ่น เค้าบอกเดี๊ยวดึกกว่านี้ ค่อยขึ้นมา แต่ผมอยากแล้วตอนนั้น สะกิดน้องปลา บอกให้ไปเข้าห้องน้ำ พี่จะรออยู่ในนั้น พี่อยากเลียร่องปลา ปลาเข้าห้องน้ำล็อคประตู แล้วส่งสัญญาณว่าจะล้างก่อน ผมเห็นน้องปลาถลกผ้าถุงนั่งอ้าฉี่ชัดๆใกล้ๆ ตอนน้องปลาล้าง อารมณ์ดีจัง ผมยกขาน้องปลาพาดแขนแล้วฉกลิ้น นอนปลายีหัวผม จนผมยุ่ง จริงๆแล้วในห้องน้ำไม่ค่อยถนัด ผมกระซิบบอกไปข้างตู้เถอะ ผมเดินออกมาก่อน นอนรูดจนแข็ง น้องปลามาถึง ผมดึงผ้ากั้นตรงตู้ ผมทำผ้ากั้นมาได้ 5-6 วันเพิ่งได้ใช้ ก้อคืนนั้น น้องปลารีบจับของผมดูด ผมชอบตอนน้องปลาเอาฟันครูดปลายตรงหยักมาก มันเสียวซะ ผมบอกให้น้องปลายองๆ คร่อมหน้า ผมมุดเข้าไปในผ้าถุง แล้วกดร่องน้องปลามาตรงปากเลียดูดจ๊วบๆๆ ฉี่ยังล้างไม่สะอาดเลย แต่กลิ่นสาบดี ผมแยงลิ้นไชแป๊บเดียว น้องปลาบอกไม่ไหวแล้วมันคันยิบข้างในมาก น้องปลา ถลกผ้าถุงนั่งยองๆ คร่อมได้ที่ กดสวบบบบบบบ ผมผวาเฮือกเลย เร่งจัง พอสอดได้โยกเป็นม้าผมดึงน้องปลามาดูดปาก พอดูดนมน้องปลาขมิบร่องเลย ผมดูดจนนมแข็งเป็นไต ชอบมากเลย ดูดคาไว้แล้ววนลิ้น รอบห้วนม น้องปลาโยกๆ แล้วเกร็ง เลียรูหูผมแรงซะ กระซิบบอกหนูเสดแล้วอร่อยร่องจัง ทำไมไม่มาหาหนูตั้งหลายคืน หนูคันข้างในทุกคืน ผมบอกอยากให้หนูเงี่ยนจัดๆแบบนี้ และกลัวร่องหนูบานด้วย ปลาบอกของผมใหญ่จัง คืนนี้ ผมพลิกน้องปลานอน เอาหมอนรองก้น ร่องน้องปลาอูมดีจัง ตอนลากออกมา ผมชอบกระเด้าสั้นๆ ก่อนดูดนม จนอีกฝ่ายเงี่ยนจัด ก้อจะเล่นเพลงยาว แบบว่าดึงออกจนหลุด แล้วสวนพรวดดดดดด เข้าไป แต่ร่องน้องปลาทำแบบนั้นไม่ได้ มันฟิตจัด ดึงครูดยาวๆ ผมแตกไวทุกที ชอบให้น้องปลาขมิบตอดปลาย แล้วงัดขึ้นลง ผมชอบดูดรักแร้ ตอนทำแรงๆๆ แล้วกดลึกวนไปมา ดูดรักแร้ดุนลิ้นหนักๆ ชอบร่องมันตอดแรงมาก ป้าเค้าบอกเสียวจัดเลย ตอนผมบดแล้วดูดรักแร้ เค้าบอกแตกตอนนั้น เกือบทุกที ผมเย่อน้องปลา จนปวดลำไปหมด กดลึกๆคาไว้ กอดขึ้นท่านั่งแล้วขย่มๆ สวบๆๆ น้องปลาดูดปากผม ดูดลิ้นแน่นเลย น้ำผมทะลักพรวดดดดดดด น้องปลาเลียลิ้นไชไปในรูหูผม ขยี้ร่องบด กระซิบบอกผมว่าน้ำพี่เยอะจังร้อนร่องไปหมด ผมถามแล้วน้องปลามันร่องมั้ย น้องปลาบอกมากๆเลย พี่ปิ่นลงมาพอดี ตอนนั้น เรียกผมเบาๆ แล้วบอกเดี๊ยวมาไปล้างให้หอมก่อน น้องปลารีบออกไป ผมจัดที่นอนเข้าที่ แต่กลิ่นยังแรงไปหมด

ตอนที่ 12
ผมกะพี่ปิ่น พอเจอกันพี่เค้าชอบให้ผมเลีย แล้วเค้าดูดของผม ไม่เคยใส่กันจนแตกเสียที เค้าบอกเมื่อกี้ น้าสักเปิดไฟแล้ว แต่ทำกันท่าเดิมๆ ผมบอกเบื่อแล้ว ดูไม่ถนัด ปวดตา พี่เค้าว่า ทีของน้องพลอยไม่เห็นบ่นเลย ผมถามพี่ปิ่น ว่าน้าสักเอาน้องพลอยแล้วหรือยัง พี่ปิ่นบอกคงเคยแล้ว พี่ดูออก ดูท่าทางอยากซะแบบนั้น ผมแกล้งถามมันไม่ฉีกรึนั่น ร่องเล็กนิดเดียว พี่ปิ่นบอกไม่หรอก ผมบอกอยากลองสอดบ้าง พี่ปิ่นคงคิดว่า ผมไม่เคย พี่เค้าบอกเดี๊ยว จัดให้ พี่เค้าเอามือรูดของผม แล้วเอามามือมาดม แกบอกกลิ่นแปลกๆ ผมบอกสงสัยยังไม่ได้ล้าง เค้าบอกว่า กลิ่นเหมือนอะไรน๊า เค้าคิดผมบอกผมไปล้างก่อน ผมเข้ามาพี่เค้าค้นหนังสือโป๊ของผมนอนดู ถามว่าเอามาจากไหน ตั้งเยอะ ผมบอกพี่ไม่อยู่ เลยเอามาดูแล้วชักว่าว เค้าบอกก้อตัวจริงๆมาแล้ว อยากสอดใช่มั้ย ผมบอกอยากลอง พี่เค้าบอกใจเย็นๆเดี๊ยวสอน เค้ารูดของผมแล้วก้มลงดูด พี่เค้าบอกเอาตรงนี้ หรือบนห้องพี่ ผมบอกแบบไหนก้อได้ เค้าบอกกลัวป้าได้ยินตรงนี้แหละ ดีที่สุด ผมทำพี่เค้าไวมาก ให้เค้าดึงชายผ้าถุงขึ้นถึงเอวยืนฉีกขาถ่างขา เหยียบกล่อง พี่ปิ่นโกนขนจนเกลี้ยง ผมเลียแยงลิ้นเข้าไป มันหลวมมาก เพราะผมแยงลิ้นเข้าไปโบกได้ ไม่เหมือนคราวก่อน พี่ปิ่นเค้าบอกพอแล้ว จับผมนอนหงาย ดูดเลียกันท่า 69 อยู่พัก พี่เค้าเอาร่องบดหน้าผม จนหน้าเลอะน้ำเงี่ยนพี่เค้าไปหมด พี่เค้าให้ผมนอนตั้งลำ แล้วพี่ปิ่น เอาปลายเขี่ยร่องตัวเอง ผมแกล้งเสียวเบ้ หน้าพี่เค้าหัวร่อใหญ่เลย แล้วกดลงจนสุด พอหัวกระทบข้างใน เค้าบอกชนพอดี ปากเลย เค้าบดเบาๆ ถามผมดีมั้ยเสียวมั้ย ผมผวากอดเขาเป็นระยะ ข้างในพี่เค้าอ้าดูดปลาย มันตอดปลายเหมือนคนเม้มปากดูด แต่แน่นซะ ผมกอดเค้าดูดนมดูดปาก เค้าโยกผมยันเสย กระเด้าจนสุดแรง เค้าร้องอูยยย นี่นะไม่เคย ทำซะแทบสำลักเสียว ผมให้เค้ายองๆถู แลเวกอดคอ ผมยกเค้าเอาท่าลิงอุ้มแตง ผมเสยจนสุด คาไว้ แล้วจับก้นเค้าโยกขึ้นลง น้ำเงี่ยนเค้าเยิ้มมาก มากย้อยลงมาเลอะขาผมสอดนิ้วเข้ารูก้นพี่เค้า แล้วเสยโยกไปมา เค้าทั้งดูดปากทั้งแอ่นให้ดูดนม ผมถามมันมั้ย เค้าบอกเสียวโคตรๆ ผมจับเค้าลงนอนหงายเอาขาแบะขึ้นพาดบ่า 2 ข้าง กระเด้าแบบเร็วมันดังสวบๆๆๆๆๆ พี่เค้าอ้าปากหวอ ตอนผมดึงออกจนสุดแล้ว กระเด้าพรวด เข้าไป มันโดนปาดปากมดลูก ผมวนปลายบดคลึง จนพี่เค้าเสียวจัด ดูดลิ้นผมกัดซะเจ็บเลย เค้าบอกแตกไป 2 ครั้งแล้ว ผมเอามันดีจัง ผมถามขอผมแตกในนะ ได้มั้ย เค้าบอกอยากแตกก้อกดคาไว้ ลึกๆ พี่ชอบ ผมถามแล้วไม่กลัวท้องรึ เค้าบอกกินยาคุม เผลอหลุดปากมาเองเลย ผมดูดปากเค้าให้หยุดพูด แล้วไพล่ขาแบบกรรไกร กระเด้าพรวด แล้วบด คลึงแบบเอากะป้า ผมดูดรักแร้แล้วบด เป็นท่าที่ป้าชอบมาก พี่เค้ากอดแน่นเลยตอนดูดรักแร้ แถมข้างในตอดซะ เค้าร้องอูยยยยยยยยย ตอนมันคลึงพอดี ผมบดคาไว้ ข้างในพี่ปิ่นตอดยวบๆๆๆ ผมคันยิบตรงปลาย แต่กดคาไว้ พี่เค้าดึงหน้าผมไปดูดปาก แล้วจับก้นผมกด คาไว้ ให้มันตอดแน่นๆ ตรงปลาย พอน้ำพุ่ง น้ำแรก พี่เค้ากอดแน่นสุดๆแล้วกดคาไว้ ร่องพี่เค้าดูดเหมือนโดนปากเม้มดูดปลาย ร่องพี่เค้าซับน้ำผม เหมือนมันดูดน้ำเข้าไป ผมกะพี่ปิ่นนอนกันกันท่านั้น อยู่พัก ก่อนจะนอนคุยกัน ... และสุดท้ายเค้าก้อเล่าเรื่องที่ไม่น่าเล่าให้ผม หลังจากทำไมพี่ปิ่นไปอยู่กะลุง แล้วต้องกินยาคุม แสดงว่า ... ผมเว้นไว้ เค้าก้อเริ่มเล่าให้ฟัง ว่าเบื้องหลังคือ

ตอนจบ ตอนที่ 13
พี่ ปิ่นเล่าเรื่อง ครั้งแรกกะลุงให้ฟัง ลุงพูดเรื่องรูที่ข้างฝา ด้านติดกะห้องป้า ถามว่าพี่ปิ่นเจาะหรือเปล่า ตอนนั้น 13 เลยทำหน้างงๆ คืนนั้น ลุงขย่มป้าเสียงซี๊ดซ๊าดดังมาก แถมทำกันแบบเปิดไฟ พี่ปิ่นเปิดรูตรงที่ภาพแปะไว้ดู ลุงกำลังนั่งยองๆเลียร่องอยู่ พอลุงยืนขึ้นมันยาวมาก หัวแดงกร่ำ ป้านอนแบะร่องอยู่มุมเตียง ลุงเอามันกรีดถูไปมาแล้วก้อสอดเข้าออก พี่ปิ่นดูจนน้ำเยิ้มร่อง มันคันจนต้องเอามือไปจับ และเผลอกรีดไปมา ถูไถด้วยนิ้ว จนต้องหนีบขา ลุงจับป้าเปลี่ยนท่าหลายท่า ทำกันนานมาก พี่ปิ่นเผลอเอานิ้วไช ตรงรูแล้วแยงปลายนิ้วเข้าได้แค่ข้อแรกนิ้วก้อย มันเสียวมาก เสียวจนต้องลงมานอนทำ แล้วเสร็จไปอีกครั้ง ตอนนั้นมันสียวมาก พอเช้ามาพี่ปิ่นไม่สบายตัวร้อน เป็นไข้ ป้าขายข้าวแกงอยู่ ป้าเลยให้ลุงมาดู ลุงบอกตัวร้อนมาก บอกให้ลุงเช็ดตัวพี่ปิ่น ลุงได้ที เอาผ้าชุบน้ำเช็ดตามแขนขา แล้วสอดมือเข้าไปเช็ดหลัง ตอนนั้นพี่ปิ่นไม่ได้ใส่ชั้นใน ลุงปาดผ้ามาด้านหน้า แล้วเอามือกุมเต้าเอาผ้าคลึงหัวนม ถูไถผ้าไปมา จนพี่ปิ่นต้องแอ่นตัว หัวนมตั้งเด่ 2 ข้างเลย พอลุงลูบนมอยู่นาน เปลี่ยนมาเป็นเช็ดจากปลายเท้าขึ้นมา บ่นพรึมพร่ำว่าตัวร้อนมาก แล้วผ้ามันก้อหลุดเข้าไปในผ้าถุงพี่ปิ่น ผ้ามันถูไปจนโดนร่อง ร่องพี่ปิ่นขนยังไม่ขึ้นแต่มีแบบไรขนอ่อนๆ ลุงบอกอ้าขาสิ จะเช็ดตรงนั้นให้ พี่ปิ่นจะบอกว่าไม่ต้องก้อได้ แต่ผ้ามันถูลงไปแล้ว ลุงปาดผ้าเบาๆ ช้าๆ แถมฉีกขาพี่ปิ่นผ้าถุงเปิดเลย เอานิ้วไถผ้าจนปาดลงกลางร่อง พี่ปิ่นร้องอูยยยย ลุงถามเป็นอะไร เจ็บหรือเปล่า พี่ปิ่นบอกมันเสียวจี๊ดเลย ลุงถามตอนไหน พี่ปิ่นบอกตอนถูนิ้วไปโดน ลุงแกล้งถามตรงไหนแล้ว แบะขาดูสิ แล้วลุงเอานิ้วจิ้มเบาๆ แล้วถูลงมา พี่ปิ่นแอ่นร่องเลย บอกตรงนั้นแหละค่ะ ลุงเอานิ้วปาดเบาๆ ถามไปด้วย เสียวแบบไหน พี่ปิ่นบอกมันเสียวจนจะเป็นลม ลุงบอกเดี๊ยวไข้ก้อหาย ถ้าถูอีกสักพัก ลุงถามพี่ปิ่นว่าชอบมั้ย พี่ปิ่นบอกเสียวดี แต่มันแสบ นิ้วลุงมันแห้งๆ ลุงบอกปกติคนไม่สบาย ร่องจะมีกลิ่นแรง พี่ปิ่นถามแล้วกลิ่นแรงมั้ย ลุงมุดผ้าถุงเข้าไปไปดม บอกยังไม่ได้กลิ่นเลย สงสัยเพิ่งเช็ดไป ลุงเอาผ้ามาดม แล้วลุงก้อก้มลงมาดม จนชิด ลุงหายใจรด แล้วดมจนชิดร่อง จู่ๆ ลุงก้อสอดนิ้วเข้าไป แบะแล้วปาดลิ้น พี่ปิ่นเสียวจนไม่อยากบอก นอนให้ลุงเอาลิ้นแซะ อยู่นาน พอลุงดุนลิ้นเข้าไปตรงรู พี่ปิ่นจับหัวลุงยีหัวจนผมยุ่ง ลุงถามเป็นไงบ้าง พี่ปิ่นบอกเสียวจะขาดใจ ลุงบอกไหนดูสิ ลุงจับพี่ปิ่นถ่างขารัวลิ้นแรงๆ แล้วเอามือพี่ปิ่นมาจับเอ็นให้ ลุงบอกพี่ปิ่น จับรูดเข้าออกช้าๆ ลุงก้มลงรัวลิ้นอีก พี่ปิ่นกำแน่นเลย ลุงบอกลองอมมันสิ พี่ปิ่นดูดตรงปลายแล้วอมไว้ พอลุงก้มเลีย พี่ปิ่นเผลอเอาฟันกัด ลุงร้องอู้ บอกพี่ปิ่นแค่เอาฟันครูดเบาๆ พี่ปิ่นบอก หัวแดงมาก ลำใหญ่จนคับปาก พอมันเข้าไปลึกพี่ปิ่นสำลักจนหน้าแดง ลุงเอามือพี่ปิ่นมาจับเอานิ้วบดปลายหยัก แล้วให้พี่ปิ่นเอาเล็บกรีดครูดเบาๆ ลุงก้มลงไปเลียร่องต่อ ลุงชอบมากเลียตรงนั้น ลุงเลียจนน้ำเยิ้มออกมาเต็มไปหมดจนผ้าถุงเปียก ลุงบอกน้ำตรงร่องคนไม่สบายหวานจัง ร่องหอมด้วย พี่ปิ่นยิ้มซะ แล้วเอาปลายลุงเข้าปาก ดูดแบบลุงบอก เอาฟันครูดหัวหยักจนลุงทนเสียวไม่ไหว ดึงออกมา แล้วก้มลงถลกเสื้อปิ่นดูดนม พี่ปิ่นบอกเสียวหัวนมจนนมตั้งเด่เลย ลุงเอานิ้วกรีดถูร่อง ดูดนม จนเสียวจัด พี่ปิ่นบอกลุงว่ามันเสียว ลุงดูดปาก พันลิ้น แล้วดูดลิ้นพี่ปิ่น เอานิ้วถูร่อง บี้นม จนพี่ปิ่นเอาขาหนีบมือลุง นอนไปพัก ลุงแบะขาพี่ปิ่น แล้วเอาลำทาบ ถูไถจากเบาๆ เป็นแรง แล้วดูดนมพี่ปิ่นลุงดึงขาพี่ปิ่นแบะแล้วบอกให้พี่ปิ่นดูปลายมันบดบี้ ร่องอยู่ ลุงบอกมันจวนแตกแล้วลุงให้พี่ปิ่นดูด พี่ปิ่นเลียวนปลายหยักแล้วบ๊วบแค่ 3-4 ที มันพุ่งปรี๊ดๆ 5-6ที เต็มปากเลย ลุงบอกกลืนลงไปเลย มันเป็นยา พี่ปิ่น ดูดปลายรวบน้ำที่ติดอยู่ กลืนเอื๊อกลงไป แล้วบอกมันคาวจัง ลุงบอกดีแล้วมันมีประโยชน์ กินแล้วนมจะใหญ่ หน้าจะไม่เป็นสิว พี่ปิ่นบอกลุงดูดลิ้นอีก พี่ปิ่นบอกชอบมาก จนอยากให้ลุงนอนอยู่ด้วยเลยตอนนั้น ลุงเอากางเกงในมาให้ใส่ แล้วเอาผ้าชุบน้ำมาเช็ดปากให้พี่ปิ่น พี่ปิ่นบอกมันเสียวจนไข้หายไปเลย ผมถามว่าลุงเค้าสอดเข้าไปได้ไง พี่ปิ่นไม่เจ็บมากเลยรึไง พี่ปิ่นบอกเจ็บนะ เจ็บโคตรๆเลย แต่มันอยากมาก เพราะลุงเลีย แล้วไชนิ้วสอดเข้าออก พอพี่ปิ่นจะเสียวสุดๆ ลุงก้อหยุด ลุงชอบแอบมาวนเวียน ตอนกลับจาก รร ยังนุ่งกระโปรงนักเรียนอยู่ พี่ปิ่นบอกพอกลับถึงบ้านต้องรีบเข้าห้องน้ำล้างก่อน เพราะลุงมาวนเวียน ตอนทำการบ้าน ทั้งจับคลึงนมเล่น เขี่ยเข้าไปในร่อง ตอนแรกไม่ได้ล้างก่อนเลีย ลงไปบอกกลิ่นฉี่แรงจัง ก้อเลยเขิล เลยต้องล้างทุกครั้งพอมาถึงบ้าน พี่ปิ่นบอก จะถอดกางเกงในออกรอเลย พออยากกลับมาให้ลุงมุดกระโปรงเลีย เพราะลุงชอบแค่ล้วงแล้วถูนิ้ว วันนั้นป้าไปธุระข้างนอกกลับมาดึก ลุงทำช้ามาก เลียละเลียดตรงหัวนม ดูดลิ้น เลียซอกนิ้วเท้า รูก้น เลียทั้งตัวแต่ไม่ยอมสอดลิ้นเลียตรงร่อง ลุงชอบเลียวนไปมา ยิ่งเลียมาใกล้ๆ มันยิ่งยากจัด ลุงถามอยากให้เลียร่องมั้ย พี่ปิ่นบอกอยากมากแล้ว พี่ปิ่นแบะร่องเองเลย อยากให้ลุงเลียมาก แค่ลุงฉกลิ้น ดุนลิ้นเข้าไปในรูน้ำมันก้อแตกไวมาก พี่ปิ่นบอกลุงเลียมันมาก เลียเก่งกว่าผมเยอะ พี่ปิ่นชอบมากถ้าวันไหนป้าไม่อยู่บ้าน ชอบให้ลุงเลียทั้งตัว ได้เอาฟันครูดของลุงจนลุงแตกคาปาก ชอบให้ลุงเอาปลายถูไถร่องนานๆ แล้วดูดลิ้นดูดรักแร้ พี่ปิ่นบอกชอบให้ลุงทำนานๆ พอทำเสร็จก้อนอนกอดกัน ดูดลิ้นกัน พี่ปิ่นเล่าเหมือนว่ารักลุงมากๆเลย ทั้งที่ลุงเอาทั้งบ้าน พี่ปิ่นชอบไปอยู่ใกล้ๆ ลุง แบบว่าชอบให้ลุงลูบเล่น บางทีนั่งดูทีวี ลุงเคยปาดนิ้วเขี่ยร่อง จนน้ำแตก วันไหนลุงเข้ามาหาพี่ปิ่น ตอนเย็น ลุงจะเอากะป้าแรงมาก ทำกันนานมาก พี่ปิ่นชอบแอบดู เพราะลุงไม่ปิดไฟเวลาทำ ลุงชอบลากป้ามาเอาตรงมุมที่พี่ปิ่นมองเห็นได้ชัด แล้วพี่ปิ่นก้อ แอบดูแล้วเขี่ยร่องเล่นไปด้วย มันเลยอยาก ลุงชอบทำให้พี่ปิ่นเงี่ยนจัด ตอนคืนวันศุกร์ เพราะวันเสาร์หยุด ลุงชอบเข้าไปหา พี่ปิ่นตอนเค้าขายข้าวแกงกัน แต่ทำกันเบามาก ลุงวนมาจับ มาคลึงนม มาดูดปาก แต่พี่ปิ่นบอกว่าพี่เค้าบอกลุงเอง ว่าอยากให้ลุงเลียตรงนั้นนานๆ อยากให้ดูดรักแร้แรงๆ ตอนลุงเอาลำถูไถ พี่ปิ่นบอก ครั้งแรกตอนบ่ายๆ น้าอุ่นออกไปกะป้า ลุงกะพี่ปิ่นอยู่กัน 2 คน ลุงบอกให้พี่ปิ่นนอนอ้าขาสุดๆ แล้วลุงดันลิ้นสอดเข้าไป ดุนไปลึกๆทีนึง ก้อถามเสียวมั้ย เจ็บมั้ย พอเสียวมากๆ ลุงก้อหยุด ลุงให้พี่ปิ่นนั่งยองๆ แล้วให้จับปลายเขี่ยเอง พอลุงเห็นพี่ปิ่นเสียวจัด ลุงโอบตัวแล้วดูดนมให้ พี่ปิ่นเลยลองกดเข้าไป แต่เจ็บมาก ลุงบอกให้ไปเอาออยมา ชโลมปลายและลำของลุง มันทั้งแข็งทั้งใหญ่ พอเอาออยทา มันกดลงไปได้แค่หัว ก้อเจ็บมากเลย ลุงบอกให้พี่ปิ่นอยู่เฉยๆ เดี๊ยวก้อหายเจ็บ ลุงดูดนมดูดลิ้นให้ แถมเอานิ้วสอดรูก้นไปด้วย พี่ปิ่นบอกลุงจับพี่ปิ่นอุ้ม ดูดปากกัน ร่องพี่ปิ่นคาบหัวลุงไว้ ลุงอุ้มเดินเขย่าไปดูดนมดูดปากไป มันเสียวมาก จนมันเข้าไปจนสุด ตอนไหนไม่รู้ แต่รู้ว่าอยากมาก อยากให้ลุงสอดเข้าออก กระแทกแรงๆ แต่มันทำไม่ได้ เพราะร่องฟิตจนแน่น ลุงอัดคาไว้ พี่ปิ่นเอาขารัดแน่นเลย พี่ปิ่นบอกครั้งแรกที่โดนลุงปล่อยน้ำเข้าไปข้างในด้วย มันเสียวมาก ร้อนข้างในไปหมด ปิ่นบอก เจ็บร่องมาก และก้อมันมาก ขนาดนอนกอดกันจนหลับ ของลุงคาอยู่ข้างใน จนเกือบมืด ตื่นขึ้นมาเจอเลือด ตกใจซะ พอโดนเอาแล้ว มันเงี่ยนบ่อยมาก อยากให้ลองสอดเข้าไปอีก อยากรู้ว่า ลุงจะทำท่าไหน มันจะเสียวแค่ไหน ช่วงปิดเทอม เอากันบ่อยมาก เหมือนป้ารู้ แต่ทำไม่รู้ อย่างไงบอกไม่ถูก ลุงชอบเอาป้าแรงๆ ทำจนป้าหลับ ลุงจะลงไปอาบน้ำ แต่จะแวะเข้ามาห้องพี่ปิ่นก่อน แต่ลุงไม่กล้าปล่อยข้างใน พอรู้ว่า มีประจำเดือนแล้ว ลุงชอบให้กิน เอาน้ำเงี่ยนละเลงนม ไม่รู้ตรงนี้ พี่ปิ่นเอากันจริงๆมั้ย หรือเล่าเพราะอยาก
ผมเปลี่ยนมาถาม แล้วที่ไปอยู่กะลุง ตจว พี่ปิ่นก้อบอกว่า ทุกคืนแหละ เลยต้องซื้อยากิน ก้อกลัวท้อง ผมถามป้ารู้มั้ย พี่ปิ่นบอกไม่รู้เหมือนกัน ตอนอยู่ ม.4 เห็นป้าคอยมาดูอยู่เรื่อยๆ แบบกลัวว่าลุงจะเข้ามาหาตอนดึก พี่ปิ่นบอกคงรู้มั้ง หรือไม่รู้ พี่ปิ่นบอกช่างมันเถอะ มันตั้งนานแล้ว ซี๊ดกันลั่นห้อง พี่ก้อเงี่ยนเป็น อยากเป็น พี่ปิ่นบอก เมื่อก่อนลุงก้อแอบไปหาน้าอุ่น แต่พอมาหาพี่ปิ่น ลุงไม่ลงไปหาเลย ผมถามแล้วน้าอุ่นล่ะ ป้ารู้มั้ย พี่ปิ่นบอกรู้แต่คงแกล้งไม่รู้ .....
พอ ช่วง รร เปิด ลุงกลับมาบ้านบ่อยขึ้น จนวันนึง ลุงทำท่าอารมณ์เสียมาก ตอนเจอหน้าผม ทำเสียงดังไปหมด ลุงบอกผมเป็นคนใช้ไม่ได้ อะไรแบบนั้น พอลุงไป ตจว ผมมีไร กะป้าอยู่ 3-4 ครั้ง พี่ปิ่นไม่ได้นับ แต่กะน้องปลา 2 ครั้ง พอครั้งที่ 2 น้องปลาบอกว่า รู้มั้ยลุงโกรธผมเพราะไร น้องปลาเล่าว่า ตอนบ่ายช่วงที่ป้าออกไปข้างนอกลุงให้น้องปลาไปนวดให้ แล้วบังคับให้มีอะไร แบบมีกะผม ผมถามแล้วลุงสอดเข้าไปด้วยมั้ย น้องปลาบอกสอด พอสอดเข้าไปได้ ลุงโกรธมากถามว่ามีอะไรกะใคร โดนลุงบังคับ เลยบอกไปว่ามีกะผม ลุงโกรธมาก กระแทกจนเจ็บไปหมด แล้วแตกข้างในด้วย ผมบอกกะน้องปลาว่า ผมคงจะต้องย้ายไปอยู่กะเพื่อน แล้วผมก้อย้ายออกมา ป้าเคยแวะมาหาผม 2 ครั้ง แล้วก้อหายไปเลย พี่ปิ่นติดลุงมาก และคงรู้แล้วว่าผมแอบมีกะน้องปลา .... น่าสงสารน้องปลานะ จบครับ

Offline nangnat

• Super Master Hero
    • เสียว: 23
  • ถึงเจ้าชู้ ก็ใส่ถุงทุกครั้ง !
Reply #3 on: July 08, 2010, 01:01:40 pm
 (2;อดเลย เพราะลุงคนเดียว
ขอบคุนคับ

?

Offline phatthakorn

• Super Master Hero
    • เสียว: 9
Reply #4 on: July 08, 2010, 02:09:21 pm
 (1;