close buttonclose buttonclose button
สร้างความตื่นเต้น

สร้างความตื่นเต้น

เรื่องเสียว · 15404

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

ผมกับแฟนแต่งงานกันมาได้ 6 ปีแล้วผมอายุ 36 แฟน 33 แฟนผมสวยหุ่นดีแต่หน้าอกเล็กไปหน่อย ผมคุยเรื่องสวิงกับแฟนมาหลายครั้งมาก กล่อมมาได้ซัก 7-8 เดือนแล้วล่ะ แต่เรื่องแบบนี้ถ้าเธอไม่ยอมจริงๆก็ไม่สนุก ตลอดเวลาที่เราคุยกันผมก็รู้สึกว่าแฟนผมเค้ารับได้และก็ชอบพอสมควรแต่เธอก็ ยังไม่กล้าถึงขนาดจะออกสวิงจริงๆเลย จนเมื่ออาทิตย์ที่แล้วผมชวนแฟนไปเที่ยวหนีร้อนกันที่ทะเล เราจะไปสเม็ดผมขับรถออกจากกรุงเทพไปตอนบ่ายๆ เราคุยกันไปตลอดทางว่าไปหาอะไรแปลกๆตื่นเต้นกันทำ พอถึงระยองก่อนเข้าเมืองผมชวนแฟนผมว่าเราหานอนแถวม่านรูดเอามั้ย เพราะเธอไม่เคยเข้าม่านรูด แฟนผมก็โอเคพอเราหาอะไรทานกันเรียบร้อยก็ขับรถตระเวนหาโรงแรมม่านรูดเพื่อ พักค้างคืน แล้วเราก็ได้โรงแรมม่านรูดที่ต้องการผมก็ขับรถเข้าไป เด็กก็เข้ามาเช็กอินผมก็สั่งเบียร์ไป 1 ขวดพอเข้าไปในห้องแฟนผมก็ดูภายในห้องว่าเนี่ยเหรอม่านรูดเป็นแบบเนี้ยเหรอ พอเด็กเอาเบียร์มาส่งเราก็นั่งดื่มกันแล้วแฟนผมก็ไปอาบน้ำพออาบน้ำเสร็จเธอ ก็นุ่งผ้าเช็ดตัวของโรงแรมออกมาซึ่งผมก็เห็นเธออยู่แล้วทุกวันแต่วันนี้พอผม มีแผนการในหัวอยู่แล้ว ผมกลับเห็นว่าเธอเซ็กซี่มากๆ ผมก็ให้เธอดื่มเบียร์ไปแล้วเราก็กอดจูบกันไปแล้วผมก็ซุกไซร้เธอจนร้องคราง แล้วผมก็ทำตามแผนที่ผมคิดไว้คือผมก็ไปเอาเชือกกับผ้าปิดตาออกมาจากกระเป๋า แล้วผมก็ผูกตาเธอ แฟนผมถามว่าปิดทำไมผมก็บอกว่าเอาน่าจะได้ตื่นเต้น แล้วพอผูกตาเสร็จผมก็มัดมือเธอทั้งสองข้างติดกับหัวเตียงไว้อีก รู้สึกได้เลยว่าเธอตื่นเต้นแล้วผมก็แกล้งเอาเบียร์มารดที่หน้าอกเธอแล้วก็ เลียไปจนหมด แล้วผมก็บอกเธอว่าเบียร์หมดแล้วเดี๋ยวสั่งอีกขวดแล้วกัน ผมก็กดโทรศัพท์สั่งเบียร์มาอีกหนึ่งขวด แล้วผมก็ซุกไซร้แฟนผมต่อภระตุ้นให้เธอเสียวมากๆ ไม่เกิน 5 นาทีเสียงประตูก็ดัง เอาเบียร์มาส่งครับผมก็ไปเปิดประตูแล้วบอกเด็กว่าให้เอาไปวางข้างๆเตียง ซึ่งบนเตียงมีแฟนผมนอนอยู่ในสภาพเปลือย โดยมีผ้าผูกตาและมัดแขนติดหัวเตียงอยู่ ผมมองไปที่แฟนผมรู้สึกได้เลยว่าเธอเงียบและนิ่งมาก เช่นเยวกับเด็กเซิฟเดินเอาเบียร์ไปวางที่โต๊ะช้ามากๆตาก็มองไปที่แฟนผมตลอด พอเอาเบียร์วางเสร็จเด็กก็ออกไป ผมก็เข้าไปที่แฟนผมเธอต่อว่าผมใหญ่ว่าทำไมให้เด็กเสีรฟเข้ามา ผมก็บอกว่าของดีดชว์หน่อยจะเป็นไรล่ะแล้วเป็นไงล่ะเห็นนอนนิ่งเชียว แฟนผมเธอก็บอกว่ามันยังไงไม่รู้ใจเต้นแรงมากๆกลัวด้วยแต่ข้างล่างน่ะแฉะมาก เลยคิดไปต่างๆว่าถ้าผมให้เด็กเค้ามาทำอะไรจะทำยังไง แค่ไม่กี่นาทีแต่เหมือนมันยาวนานมากๆ แล้วเราก็ทำกันต่อแบบสุดๆเลย เธอร้องครางดังมากๆ ตอนที่เธอใกล้จะเสร็จผมแกล้งถามเธอว่าถ้าเมื่อกี้ให้เด็กทำจะทำไงเธอบอกว่า เอาดิจะเอาก็เอาเอาเลยนะเอาจริงๆเลยนะ แล้วเราก็หลับไปพอตอนเช้าเราก็รีบออกจากโรงแรมแต่เช้า เนี่ยครับเรื่องของผมกับแฟนแล้วยังมีเรื่องที่ทะเลต่ออีกนะไว้จะเล่าให้ฟัง วันหลัง

Offline payavayal

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
Reply #1 on: July 05, 2010, 10:02:50 am
 (003; (003;

Offline phatthakorn

• เสียว: 9
Reply #2 on: July 05, 2010, 12:26:20 pm
 (1;

Offline mitt1999

• เสียว: 3
Reply #3 on: July 06, 2010, 09:35:26 am
ดีครับท่าน..ขอบคุณ