close buttonclose buttonclose button
ถอกคารูก้น...

ถอกคารูก้น...

เรื่องเสียว · 71320

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: July 02, 2010, 03:00:52 pm

เมื่อตอนปี 2550 ตอนนั้นผมเรียนจบปริญญาตรีใหม่ๆครับ แล้วตอนนั้นมีเด็กคนหนึ่งอายุ 18 หนู น้อยคนนี้เป็นคนขรึมไม่ค่อยพูดค่อยจาเท่าไร แต่ไม่รู้ว่าเป็นเพราะอะไรจึงชอบมาเล่นกับน้องสาวของผม ตอนนั้นน้องสาวของผมอายุ 19  ขวบครับ  ทีแรกผมก็ไม่ชอบเล่นกับเด็กหรอกครับ (แต่ก็หน้าตาสวยน่ารักแบบเด็กๆ)

มี วันนึงน้องผมไปโรงเรียนและกำลังจะปิดเทอมครับ แล้ววันนั้นแหละที่อีหนูนั้นก็มาเล่นตามเคย แต่ว่าไม่เห็นน้องผมเพราะไปโรงเรียน ตอนนั้นผมก็ไม่มีเพื่อนเล่นด้วยก็เลยก็เลยลองพูดเล่นพูดหยอกกับหนูน้อยทั้งๆ ที่ไม่อยากจะคุยหรอก ปรากฏว่าหนูน้อยติดใจผมเลยครับ เวลาผมเดินไปไหนก็เดินไปด้วย

แล้วผมก็เดินเข้าไปเล่นในห้องน้ำกับหนูน้อย ไม่รู้ว่าพูดไปพูดมาอีท่าไหน ผมก็เลยกอดหนูน้อยเลยครับ ทั้งๆที่เกิดมาผม
ยัง ไม่เคยมีอะไรกับใคร แต่ว่าจู๋ของผมมันแข็งมากๆและก็ได้ประกบร่างของหนูน้อยทันทีแล้วก็เอาจู๋ไป ถูๆไถๆที่เป้ากางเกงของหนูน้อย ผมมีความสุขมากเลย สักพักผมก็เลยถอดกางเกงของหนูน้อยออกซึ่งหนูก็ยอม แต่ว่าพอจะถอดกางเกงในออกเท่านั้นแหละครับหนูน้อยไม่ยอมเลยขอเท่าไรก็ไม่ยอม ผมก็กลัวว่าถ้าเกิดผมขืนถอดกางเกงในละก็กลัว
หนูน้อยจะร้องลั่นออกมาเดี๋ยวคนข้างบ้านจะรู้ว่ามีอะไรกับเด็กทั้งๆที่ผมถอดเอาจู๋ของผมออกมาโชว์ให้เห็นแล้ว ทีนี้ผมก็
เลยจำยอมไม่เอาก็ไม่เอาวะ แต่ว่าในใจคิดจะเอาหนูน้อยคนนี้ให้ได้

พอถึงบ่ายสามโมงผมก็เลยไปรับน้องสาวที่โรงเรียนแล้วก็ชวนหนูน้อยไปด้วย แต่ผมออกจากบ้านตั้งแต่เที่ยงนู่นเพื่อหาวิธี
และทำเลเย็ดเด็ก ขับมอไซด์ไปคิดไปว่าจะหลอกเด็กที่ไหนดีก็เลยคิดเห็นกระท่อมน้อยกลางป่ายางลึกพอสมควร ใจผมนี่
เต้นแทบทะลักออกมาเลยมันเร่าร้อนมากก็เลยพาหนูน้อยเข้าไปซึ่งเจ้าตัวก็ไม่สงสัยเลยเพราะยังเด็กอยู่ได้แต่ถามว่าจะไป
ไหนกัน ผมก็ได้แต่บอกว่าจะไปรับน้องที่โรงเรียน

พอ ถึงกระท่อมและก็โชคดีที่ไม่มีคนอยู่ แต่ว่ามันก็ไม่มีคนนานแล้วเพราะป่ายางมันหมดสภาพแล้วกรีดยางไม่ออก ก็เลยพาหนูน้อยเข้าไป ทีแรกเข้าไปก็ทำฟอร์มเป็นเล่นกันพูดกันเนี่ยแหละเพื่อให้หนูน้อยตายใจ สักพักผมก็ถอดจู๋ของผมออก
มาชักว่าวเล่นให้หนูน้อยเห็น หนูน้อยก็รู้ว่ามันคืออะไรเพราะตอนแรกที่อยู่บ้านผมโชว์ให้เห็นแล้ว ผมก็บอกให้หนูน้อยเล่น
จู๋ ของผมแล้วก็ทำตามโดยดี แล้วผมก็บอกวิธีชักว่าวให้ดูแล้วสอนให้อมด้วย ผมถามว่าสนุกไหมก็ตอบว่าสนุกดี ผมมีความสุขมาก ในช่วงที่หนูน้อยอมจู๋เพลินๆอยู่นั้นผมก็ค่อยๆถอดกางเกงของหนูน้อยออกซึ่งก็ แปลกที่หนูน้อยไม่รู้ตัวเลยผมก็รู้เลยว่าหนูน้อยกำลังมันส์อยู่ และผมก็เอานิ้วแหย่เข้าไปรูตูดหนูน้อย (ไม่ใช่รูหีเพราะผมชอบรูตูดมากกว่า) หนูน้อยก็สะดุ้งอยู่แต่ก็ไม่ว่าอะไรผมก็ค่อยๆรูดนิ้วในรูตูด แล้วก็เอามาอม แปลกนะครับแทนที่จะเหม็นแต่กลับหอมมากๆ แล้วผมก็รูดเข้ารูดออกไปเรื่อยๆส่วนหีนั้นผมแหย่เข้าไปอยู่แต่ก็ไม่เท่ากับ ตูด หนูน้อยก็อมของผมไปเรื่อยๆ แล้วก็สุดแสนจะทนไม่ไหวน้ำก็แตกใส่ปากหนูน้อยเลย หนูน้อยตกใจมากถึงกับหงายหลังไปเลยครับ ผมก็หัวเราะชอบใจ หนูน้อยทั้งอ้วกทั้งร้องไห้เพราะเหม็นคาวน้ำกาม ผมก็ได้แต่โอ๋อย่าร้องไห้ไปเลยหนูเดี๋ยวพี่จะให้ค่าขนม พอได้ยินคำว่าจะให้ค่าขนมให้เท่านั้นแหละครับหายร้องทันทีเลย

พอ หยุดร้องไห้แล้วผมก็เลยจัดการให้หนูน้อยถ่างขาออก ทีแรกก็ไม่ยอมอย่างเดียวแต่ผมก็ขู่ถ้าไม่ยอมจะไม่ให้ค่าขนมนะ หนูน้อยก็เลยจำยอมให้ถ่างขาแต่โดยดีเลย ผมเงี่ยนจัดมากขนาดน้ำแตกไปรอบนึงแล้วนะครับเนี่ย ผมก็เลยไซร้ดูดนมทั้งสองข้างของหนูน้อย (ทั้งๆที่นมยังไม่ขึ้นเลย) แล้วก็ไล่ลงมาจนถึงจิ๋มและสุดท้ายคือรูตูด ผมทั้งดูดทั้งแหย่รูตูดด้วยความเมามันส์และรู้สึกว่าน้ำเมือกรูตูดจะไหลออก มาด้วยซึ่งผมก็ดูดกินหมดเลยครับทั้งๆที่ก็รู้อยู่แล้วว่ามันเหม็นกว่ารูหีซะ อีกแต่หนูน้อยก็ไม่มีอาการครางเหมือนในหนังxเลยครับได้แต่ถางขาแล้วก็ชะโงก หน้าดูผมกำลังจัดการกับรูตูดอยู่

พอผมเลียรูตูดจนหนำใจแล้วก็เลย เอาจู๋ของผมจะยัดเข้าไปในรูตูดของหนูน้อยเลย แต่ปรากฏว่าผมเจ็บมากๆเพราะลึงค์ของผมยังไม่ถอกเลยแต่ว่าก็ไม่ย่อท้อจะยัด เข้าไปใหม่ก็ไม่ได้อีก น้ำก็แตกเป็นรอบที่สองแล้ว คิดไปคิดมาก็เลยจะลองเสียบจู๋เขารูหี ก็เลยลองดูแต่ก็ยังเจ็บและก็ไม่เย็ดไม่เข้าด้วยเพราะของเด็กมันก็น้อยอยู่ แล้วประกอบกับของผมยังไม่ถอกด้วยครับ ก็ได้แต่ถูๆไถๆไปมา หนูน้อยก็ยังเฉยไม่มีอาการอะไรแต่ก็ไม่พูดเลยซักคำ

ทั้งหีทั้งรู ก้นหนูน้อยฟิตมากขนาดนิ้วก็ยังจะแหย่ไม่เข้าเลยแล้วจะมาเย็ดอีกมันก็ยิ่งไป กันใหญ่ ผมก็เลยเล่นตูดหนูน้อยและก็หยอดน้ำลายไปด้วยเพื่อให้รูก้นขยายกว้างขึ้นอีก เพราะผมอยากเอาเข้ามากๆ รูดเข้ารูดออกสักพักก็เลยกลั้นใจเอาจู๋แหย่เข้าไปเลย ปรากฏว่าเข้าได้อยู่แต่ครึ่งของหัวหยัก ผมทั้งเจ็บทั้งมีความสุขมากเลย หนูน้อยก็เริ่มมีอาการเจ็บขึ้นมาเหมือนกัน ผมก็กดเข้าไปอีกคราวนี้สุดหัวหยักเลยครับ หนูน้อยบอกว่าเจ็บผมก็ได้แต่ปลอบหนูน้อยว่าไม่ต้องกลัวจ๊ะอีกนิดเดี๋ยวก็ สบายเองทั้งๆที่ผมโคตรเจ็บกว่าหนูน้อยอีก พูดพลางก็จูบหน้าผากหนูน้อยไปด้วยเพื่อให้ผ่อนคลาย แต่ว่าก็ได้แค่นั้นแหละครับดันเข้าไม่ได้อีกแล้ว สักพักน้ำก็แตกออกมาเป็นครั้งที่สามแตกเข้าไปในรู้ตูดเลยครับ ผมก็ถอดจู๋ออกมามีทั้งน้ำกามและเลือดของผมกับเลือดของหนูน้อยไหลออกเลย ผมมีความสุขที่สุดในชีวิตที่ไม่เคยมีมาก่อน

และก็เอาอีกรอบครับ คราวนี้ให้หนูน้อยนั่งคร่อมตัวผมแล้วหันหลังให้ผมส่วนผมก็พิงต้นเสา ท่านี้เป็นท่าที่ผมชอบที่สุดเลยเพราะมันคลาสสิคสำหรับผมมาก อีกอย่างผมก็เคยดูหนังxมาก็เลยรู้ครับ และก็เอามือทั้งสองจับก้นหนูน้อยตี่รูตูดออกแล้วให้หนูน้อยนั่งจู๋ของผม ส่วนเรื่องเจ็บนั้นไม่รู้ว่าหายไปไหนมันอาจจะเพลินมากกว่าเจ็บก็เป็นได้ อีกอย่างจู๋ของผมก็เล็กครับประมาณ 5 นิ้วโป้มือครับก็เลยเข้าไปได้ ขนาดนั้นก็ยังจะไม่เข้าอยู่แล้ว พอเข้าไปได้ครึ่งหัวหยักแล้วก็จับเอวบั้น
ท้ายของหนูน้อยให้โยกขึ้นโยกลงปรากฏว่าทีนี้เข้าได้ลึกกว่าเดิมคือเข้าไปได้ครึ่งท่อนเลยล่ะครับ

รูด ขึ้นรูดลงจนมิดโคนจู๋สมดังใจปรารถนาแล้วก็บอกให้หนูน้อยโขยกเองเลยคราวนี้ หนูน้อยก็มีอารมณ์เหมือนกันครับ ร้องครางออกมาเองเลยไม่ต้องบอกหรืออาจจะเจ็บก็ไม่ทราบ ทำอย่างนี้ประมาณ 5 นาทีน้ำเชื้อก็ออกคารูตูดอีก พอออกหมดผมก็หมดแรงเลยครับ แล้วก็ปล่อยให้จู๋เสียบคารูตูดหนูน้อยอยู่อย่างนั้นแล้วกอดข้างหลังหนูน้อย อยู่พักหนึ่งและก็ถอดจู๋ออกมาจากรูตูด ตูดหนูน้อยเป็นรูโบ๋เลยและก็มีน้ำกามผสมเลือดไหลออกมาแถมยังตดอีก ตดเหม็นด้วยแต่ผมก็ชอบมากถึงกับยอก้นดมตดเลย และก็ดูเวลาก็อีก 10 นาที่พอดีที่จะไปรับน้องกลับบ้าน ผมกำชับหนูน้อยว่าอย่าเอาเรื่องนี้ไปบอกกับใครเด็ดขาดพ่อกับแม่ด้วยถ้าเกิด บอกพี่จะไม่ให้ค่าขนมอีกนะ ว่าแล้วก็ล้วงเงินในกระเป๋ากางเกง 100 บาทให้ แล้วก็สั่งอีกว่าเงินนี้อย่าให้พ่อกับแม่เห็นนะให้แอบๆใช้เอา หนูน้อยก็รับปากผม ทีนี้ผมก็ชักลังเลในความไม่ปลอดภัยแล้วเพราะหนูน้อยก็ยังไม่ประสีประสาเลย กลัวว่าเรื่องจะแพร่งพรายและไม่ต้องพูดถึงว่าอะไรจะเกิดขึ้นกับผม

ขับรถไปสักพักหนูน้อยก็บอกว่าพี่เจ็บก้นจังเลย ผมก็เลยถามว่าเจ็บมากมั้ย ก็ตอบว่าไม่ค่อยเจ็บเท่าไหร่แต่ก็แสบๆอยู่
ผมก็สั่งกำชับอีกว่าหนูก็อย่าเอาไปพูดว่าเจ็บก้นให้พ่อกับแม่ฟังนะเดี๋ยวพี่จะไม่ให้เงินเลย หนูน้อยก็รับปากแบบประสาเด็ก

ผมก็รับน้องกลับบ้านแล้วตกกลางคืนไม่สบายใจเลยครับ กลัวว่าเด็กจะพูดให้พ่อกับแม่ฟัง นอนก็ยังฝันและก็ผวาตื่นขึ้นมา
ตอนกลาง ดึกอีก เจ็บก็เจ็บจู๋ด้วยแสบๆเวลาจะฉี่ก็ต้องระวังเดี๋ยวสะดุ้งเพราะความเจ็บ และก็นึกๆเสียใจด้วยที่พรหมจรรย์ของผมขาดแล้วก็คอยแต่ปลอบใจตัวเองว่าคุ้ม ค่าแล้วที่ได้อึ๊บเด็กตามปรารถนา เป็นอยู่อย่างนี้ 3 วันครับก็ไม่มีเรื่องอะไรเกิดขึ้น แสดงว่าเด็กคนนี้ปิดความลับได้อีกอย่างก็เป็นเด็กที่ไม่ค่อยพูดอยู่แล้ว ผมก็สบายใจและจู๋ก็หายเจ็บแล้วก็คิดอยากจะเย็ดหนูน้อยอีกติดใจจริงๆครับแต่ ว่าหนูน้อยก็ไม่ค่อยมาเหมือนแต่ก่อน เดี๋ยวมีโอกาสอีกก็เสร็จเฒ่าหัวงูอย่างผมแน่ และที่สำคัญหนูน้อยยังพรหมจรรย์ยังไม่ขาดนะครับเพราะผมเอาแต่รูตูดอย่าง เดียว

ขอบคุณที่อ่านครับป๋ม

* ขอเปลี่ยนอายุหน๋อยนะครับ

Offline dongdang

• Super Master Hero
    • เสียว: 5
    • Email
Reply #1 on: July 04, 2010, 03:36:52 am
Thanks krub.

Offline vvvvv

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 5
Reply #2 on: July 04, 2010, 11:23:04 am
 (003; เอ้อ...มี..ห...ก็ไม่เอา....