close buttonclose buttonclose button
เย็ดหมอนวด ฟรี(ใหม่)

เย็ดหมอนวด ฟรี(ใหม่)

phoenix3251 · 28991

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline phoenix3251

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 1
    • View Profile
    • Email
สวัสดีครับ ผม ดินคนเดิม วันนี้มีเรื่องมาเล่าให้ฟัง วันก่อนหลังจากที่เลิกงานแล้วผมก็รีบเปลี่ยนเสื้อผ้าไปเตะบอล จนถึงหกโมงเย็นแล้วผมก็กลับขึ้นแฟรตไป นั่งพักเหนื่อยสักแปปก็อาบน้ำแต่งตัวออกไปดูหนังตามประสาคนห่างเมีย พอดูหนังจบก็ไม่รู้จะไปไหนเหนื่อยมาทั้งเดือน ก็ไปนวดซะหน่อย ร้านที่ไปก็ธรรมดาครับไม่ได้ไปนาบตั้งใจไปนวด พอไปถึงเจ้าของร้านบอกรอแปปเนื่องจาก หมอนวดไปทานข้าว ผมก็นั่งรอ สักพักก็เดินเข้ามา ไหว้ผม ผมก็รับไหว้ แล้วก็พาไปล้างเท้า แล้วน้องเค้าก็พาผมขึ้นไปที่ห้องขอบอกครับว่านมใหญ่มาก ผิวขาวน่ารักเสื้อผ้าที่ใส่ก็เสื้อกล้ามสบายๆ เห็นเนินอกขาวๆแล้วควยแข็งเลย พอขึ้นไปบนห้อง บรรยากาศดีมาก ตกแต่งก็ดี ขึ้นไปน้องแนนก็เปิดแอร์ แล้วลงไปเอายาหม่องผมก็เปลี่ยนเสื้อผ้ารอครับ แล้วนอนรอที่เตียงเปิดทีวีดู ห้องที่นวดก็เป็ฯสัดส่วนเป็นส่วนตัวค่านวดก็ไม่เท่าไหร่ 2 ชั่วโมง 300 บาท ร้านปิดตีหนึ่ง ผมไปก็ 4 ทุ่มกว่าแล้ว นวดไปผมก็มองนมไป น้องแนนก็ถามว่ามองอะไรจังไม่เคยเห็นหรอ ผมบอกว่าเคยแต่ไม่น่ารักเหมือนแนน ผมก็เลยถามว่าผ้าห่มในห้องเอาไว้ทำไมหรอ น้องแนนบอกว่าก็เผื่อแขกจะนอนที่นี่ค่ะ แล้วทำไมผมก็บอกว่าไม่มีไรครับ แล้วน้องแนนก็นวดต่อมือก็เกือบจะจับของน้องผมให้ได้ เสียวก็เสียว ผมถามว่าแล้วแขกจะนอนยังไง นอนคนเดียวหรอ น้องแนนก็บอกว่าหมอนวดก็นอนเป็นเพื่อนแขก ผมก็แกล้งโง แล้วนอนตรงไหนอะ ก็ข้างแขกไงพี่ ก็ถามไรไปเรื่อย ผมเลยบอกว่าพี่อยู่ถึงตี 1 แล้วกัน พอนวดเสร็จเวลายังเหลือ ผมก็บอกว่ามานั่งคุยกันข้างๆพี่ก็ได้ไม่ต้องนวดแล้วไม่ทันขาดคำ ฝนตกหนักเลยครับ น้องเค้าบอกว่าสงสัยพี่คงต้องนอนนี่แล้วอะ ผมถามว่าที่นี่เค้ามีนาบไหม น้องแนนบอกไม่มี ทำไมพี่อยากหรอ เล่นถามตรงๆ ผมก็พูดไม่ออก ผมบอกว่าไม่มีตังนะ ทหารเงินเดือนน้อย น้องแนนถามว่าตังอะเรื่องเล็กค่ะพี่แต่เค้าว่าทหารเอานานจริงไหมคะ ผมก็บอกว่าลองดูเอาเองสิครับ น้องแนนก็เริ่มดึงกางเกงผมออกถอดกางเกงในแล้วก็บรรเลงเพลงรักกับน้องชายผมจนแทบแตกลีลาเด็ดมากผมบอกว่าขอจับนมหน่อยสิแล้วน้องแนนก็ถอดเสื้อผ้าออกจนหมดจนเรา 2 คนเปลือยเปล่าผมก็ไม่รอชาโผเข้ากอดแล้วไซร์ซอกคอแล้วเลื่อนมาที่ทรวงอกผมคลึงเค้นนมอยากหนัก อยากสุดๆ หัวนมยังไม่คล้ำเลยนมก็ยังไม่เหลว ดูแลตัวเองดีมาก มือผมก็ตะปบไปที่หีของเธอ โห น้ำเงี่ยนเต็มรูเลยครับไม่น่าเชื่อ ฟิตมากขนาดนิ้วแหย่เข้าไป ยังขนาดนี้แล้วน้องชายผมจะขนาดไหนหลังจากกอดจูบลูบคลำแล้วก็ถึงเวลาที่ปลดปล่อยอย่างผมไม่ลืมหรอกครับที่จะพกถุงยาง ถ้าไม่ใช่เมียตัวเองแล้วป้องกันสุดๆน้องแนนขึ้นโยกอย่างมันส์ควยแทบหัก ผมก็บนมทั้งสองข้างราวกับเป็ยเจ้าของ แล้วผมก็เปลี่ยนที่เป็นท่าหมา เพราะเมื่อยแล้วก็จับน้องแนนคุกเข่าแล้วผมก็เอาควยเสยเข้าไปทีเดียวมิดด้ามกดแช่ไว้ก่อนเนื่องจากเสียวมากผมค่อยๆโยกแล้วก็เพิ่มความเร็วขึ้นเรื่อย ผมเปลี่ยนเป็นท่านั่งแล้วยกตัวเธอขึ้นมาอย่างเสียวกระแทกแล้วสักพักก็เริ่มจะเหนื่อยเธอเองก็บอกว่าไม่ไหวแล้ว เอานานจังผมก็บอกว่าก็อยากเจอแบบนี้ไม่ใช่หรอแล้วก็เปลี่ยนเป็นท่าลิงอุ้มแตงจับเธอติดกำแพงกลัวขาอ่อนแรงได้สักพักผมก็ปล่อยน้ำรักใส่รูของเธอ เธอบอกว่าหมดน้ำยาแล้วหรอ ผมบอกว่าปากดีจัง ขอพักแปปได้ไหมจะต่อหรือไง แนนบอกว่าไหวเปล่า ผมบอกว่าไม่ เธอบอกว่านึกแล้ว ผมบอกว่าเปล่า ไม่อะไม่กลับยันเช้าไปเลย คืนนั้นต่อไปอีก 3 รอบ กลับมาก็หลับเป็นตาย เนื่องจากเป็นวันหยุดตื่นอีกทีก็เกือบเย็นแล้ว

Offline payavayal

• Super Master Hero
Reply #1 on: June 29, 2010, 04:05:10 pm
 (8; (8;

Offline เสียวไม่หยุด

• *
    • เสียว: 5
Reply #2 on: June 29, 2010, 07:32:24 pm
ขอบใจ

Offline Bravo2009

• *
    • เสียว: 3
    • Email
Reply #3 on: June 29, 2010, 08:31:55 pm
ประสพการณ์น่าสนใจ

Offline nearlyevil

• Hero Member
    • เสียว: 0
Reply #4 on: June 30, 2010, 08:05:37 pm
Thank you krubbbbbbbbb (003;

Offline phatthakorn

• เสียว: 9
Reply #5 on: July 02, 2010, 09:30:53 am
 (1;

Offline vvvvv

• *
    • เสียว: 5
Reply #6 on: July 02, 2010, 09:57:19 am
 (6; เก่งจัง....

Offline nangnat

• เสียว: 23
  • ถึงเจ้าชู้ ก็ใส่ถุงทุกครั้ง !
Reply #7 on: July 26, 2010, 10:21:28 am
แถวไหนคร้าบบบ

?

Offline andy

• *
Reply #8 on: August 10, 2010, 09:06:34 am
ขอบใจหลายเด้อ

Offline chawat

• *
    • เสียว: 2
    • Email
Reply #9 on: August 10, 2010, 09:18:57 am
 (8;แล้วเสียตังค์ป่าวครับ

Offline ttc009

• *
    • Email
Reply #10 on: August 10, 2010, 10:56:31 pm
ขอลายแทงหน่อยสิคับ

Offline kunger

Reply #11 on: August 11, 2010, 09:46:21 am
 (010;