close buttonclose buttonclose button
นักศึกษาโดนเสียว

นักศึกษาโดนเสียว

phoenix3251 · 16272

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline phoenix3251

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 1
    • View Profile
    • Email
on: June 26, 2010, 09:27:15 pm
ผมชื่อดินเป็นทหารอยู่ต่างจังหวัดงานผมค่อยข้างมากหนักไปทางเอกสารเลยอยู่หน้าจอตลอดทั้งวัน กลางวันทำงานไปก็ออนเอ็มไปเล่นไปเรื่อยวันหนึ่งได้ไปคุยกะน้องพิมก็ออกลายจีบเลย คุยกันน้องเค้าก็เริ่มชอบผม ผมเลยบอกว่าให้มาหาผมที่ต่างจังหวัด น้องเค้าก็มาพอนั่งรถมาถึงก็ให้ผมไปรับ ผมก็รีบไปรับกลับมาถึงห้องผมก็ถามด้วยความเป็นห่วงว่าเหนื่อยไหม ทานไรมาหรือยัง น้องพิมบอกว่าไม่ทานเมารถ ขอนอนสักงีบ ผมก็ปล่อยนอนไป ผมก็เริ่มเก็บกวาดห้องเนื่องจากทำงานไม่ค่อยมีเวลาอย่างว่าชายโสด(โสดบางเวลา) พอได้เวลาประมาณ 4 ทุ่มผมก็ถามว่าจะอาบน้ำไหมน้องเค้าบอกว่าอาบก่อนเลย
ผมเลยตัดใจอาบคนเดียวตอนแรกนึกว่าจะมีคนถูหลังให้ พออาบเสร็จน้องพิมก็ไปอาบกลับมาผมปิดไฟนอนเลยไม่ปล่อยให้เสียเวลา ผมบอกน้องพิมว่าให้มานอนบนแขนผมนี่จะได้กอดถนัดๆหลังจากนั้นก็เข้าทางล๊อคคอประกบปากเลยครับปล่อยไปก็โง่สิครับหลักจากประกบปากแลกลิ้นจนน้องพิมเริ่มมีอารมแล้วก็ล้วงเข้าไปใต้เสื้อถอดเสื้อกางเกง+กางเกงใน แล้วผมก็เลื้อยลงมาที่หน้าอกลงมาหน้าท้องแล้วก็ หีน้องพิม ดูดไปสักพักจนน้ำเงี่ยนน้องพิมออกมามากน้องพิมก็ครางซะเสียงดังเลยผมดูดเม้มอยู่จนน้องพิมบอกว่าพี่ดินเอาเหอะหนูไม่ไหวแล้วผมเลยเอาควยมาจ่อที่ปากน้องพิม บอกว่าเลียให้หน่อยน้องพิมบอกว่าไม่เอาผมถามอะไรนะพอน้องพิมอ้าปากได้จังหว่ะแล้วผมเลยรีบเอาเข้าน้องพิมจะอวกออกมาเพราะผมยัดไปสุดโคนส่วนมือก็แยงหีน้องพิมตลอดจนผมไม่ไหวเลยเอาออกมาจ่อที่รูหียัดพรวดเดียวไม่สนใจว่าเธอจะร้องดังไหมเพราะผมเอามือปิดปากกันไว้ก่อนผมซอยอยู่สักพักก็เปลี่ยนท่าผมนอนหงายให้น้องพิมขึ้นคร่อมขย่มผมต่อมือผมก็ไม่ปล่อยให้ว่างหรอกขย่ำนมน้องพิมอย่างมันจนแทบแหลกคามือแล้วผมก็เปลี่ยนท่ามาทำต่อเองเพราะรู้ตัวว่าจะแตกแล้วผมกดกระหน่ำไม่ยั้งต่อรูสวาทที่ตอนนี้เปียกชุ่มไปด้วยน้ำหีน้ำควยผมบีบนมน้องพิมไว้แล้วบอกว่าไม่ไหวแล้วจะออกแล้ว ผมซอยอีกไม่กี่ทีก็ปล่อยน้ำเงี่ยนในรูแล้วก็นิ่งไปบนอกของน้องพิมน้องพิม บอกว่าทำไมไม่เอาออกข้างนอก ผมบอกว่าไม่ทันมันเสียว พิมบอกว่ากลัวท้องผมเลยบอกว่าถ้าท้องพี่รับเอง แล้วผทก็เอายาเพอมินอนให้พิมกินคิดในใจท้องก็แปลกละเวร(กูเตรียมการอย่างดี ขืนท้องเมียกูได้เอาตายสิ)ผมลุกไปล้างแล้วก็กลับมานอนกอดพิมทั้งคืน มันจริงๆ

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #1 on: June 27, 2010, 12:34:11 am
(21; (21; (21; (21; (21;

Offline dongdang

• Super Master Hero
    • เสียว: 5
    • Email
Reply #2 on: June 27, 2010, 08:25:58 pm
Thanks krub.