close buttonclose buttonclose button
คนขับรถผู้โชคดี

คนขับรถผู้โชคดี

เรื่องเสียว · 33348

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: June 17, 2010, 10:50:11 am

ผมเป็นคนขับรถ ให้กับฝรั่ง ครอบครับ ของฝรั่งมีห้าคน มีนายผม แหม่อายุประมาณ50 ลูกชาย(อยู่ต่างประเทศ) ลูกสาวคนกลาง(อยู่ต่างประเทส) คนเล็กตอนนี้8ขวบแล้ว เรื่องันมาจากเมื่อสองปีที่แล้ว ผมขับรถรับส่งลูกสาวคนเล็กของนาย รับส่งที่ดรงเรียน แกเป็นเด็กที่ดื้อมากๆ เอาแต่ใจตัวเอง พูดไทยได้เพราะเกิดที่นี่ และมีพี่เลี้ยงเป้นคนไทยอีสาน ผมขับรถรับส่งคุณหนูแคล์ ทุกวัน บางวันก็ต้องรอจนเย็น ถ้าแกไปที่อื่นอีก เรื่องมันเกิดขึ้นเพราะควาซุกซนของหนูแคล์นี่เอง มีอยู่วันนึง แกขึ้นมาที่รถแล้วซื้อขนมกับไอสกรีมมาทาน ผมก็เตือนว่ามันจะหกเลอะเทอะ แกก็ไม่ฟัง กินไปเล่นไป แล้ววันนี้ผมต้องไปรับมาดามที่ทำงานด้วย กว่าจะรอมาดามเลิกก็ทุ่มกว่า แต่ตอนที่รอ ผมบอกให้หนูแคล์ไปรอข้างใน แกก็ไม่ยอม จะนั่งเล่นในรถ ผมก็ไม่ว่าอะไร แกนั่งข้างหน้ายกแข้งขาไปตามเรื่อง ผมก็เตือนว่าอย่าเอาขามาดที่คอนโซล แกก็ไม่ยอมฟัง แถมยังทำทะเล้นใส่ผมอีก ทีนี้ยกขามาพาดทางผม กระโปรงก็เปิด หนูแคล์ตัวออกจะท้วมๆผิวขาว เด็กอายุแค่หกขวบ ผมก็ไม่ได้คิดอะไร แต่มันไม่ยังงั้น แกอ้าขามาเห้นกางเกงใน แกก็ทำทะลึ่ง เอามือเกี่ยวกางเกงในให้อ้าออก แล้วก้ปิด แล้วแกก็หัวเราะ หนูแคล์ถามว่าอยากดูอีกหรือเปล่า ผมก็ไม่พูดว่าไร แกก็เปิดอีก ทีนี้หันมาตรงๆเลย บริเวณที่จอดรถเป้นลายก็จริง แต่มีต้นไม้ครึ้ม แล้วที่ๆจแดก็ไม่มีคนอื่น แกก็เปิดให้ดู แล้วก็หัวเราะ แล้วบอกให้ผมเอามือจับ ของแก ผมเข้าใจว่าคงจะด้วยความห่ามของแก เพราะผมเห้นแกชอบพูดทะลึ่งๆกับเพื่อนเด็กรุ่เดียวกันที่บางทีไปเที่ยวด้วย กันผมพอฟังออกบ้าง แต่ก็คิดว่าเด็กคงจะไปเห็นอะไรมาหรือเห็นพ่อแม่ทำอะไรกัน แกให้ผมเอามือไปจับของแก ผมไม่ยอม แกก็ยิ้มๆแล้วบอกว่า งั้นขอจับของผมบ้าง ผมก้ไม่ยอม แต่คราวนี้ แกเล่นเอามือมาจับของผมเลย ทำท่าจะถอดซิบออก ผมเลยนึกว่าเอาเถอะวะให้มันจับดูดูซิมันจะกล้าจริงหรือเปล่า แคล์พยายามจะถอดกางเกงผมออก ผมถามว่าอยากดูจริงๆหรือ เดี๋ยวจะให้ดูแล้วก็จับด้วยนะ แคล์บอกว่า อยากดูซิ ผมเลยรูดซิบออกเอาควยงัดออกมาแคล์เห้นก็มองตาค้างเลย ผมเลยบอกให้แก จับ พอมือแคล์จับ ควยก็แข็งทันที ผมเอนเบาะลง แล้วให้แคล์ข้ามาดูใกล้ๆ แกจับอยู่ตั้งนาน แกถามผมว่าแล้วทำไมมีขนแล้วอะไรอักหลายๆคำถาม ผมเลยบอกให้แคล์ลองอมดู แกก็ทำตาม แกดูดเลียไปตามเรื่องเด็กฝรั่งอายุ6ขวบ ดูดควย ผมเสียวมากๆ ผมถามแคล์ว่าคุณหนูอยากโตเป็นสาวเร็วๆไม๊ แคล์ทำท่าสนใจ ผมเลยบอกให้แคล์ดูดควยผม นานๆ แล้วก้บอกแกว่ามันจะมีน้ำออกมาจากข้างใน ถ้าแคล์อยากสวยสาวเร็วๆแบบเอ็มม่า(พี่สาว)แคล์ต้องกินให้หมดนะ แกก็ตกลง ผมเอามือรูดเบาปากแคล์ก็อมอยู่ จนผมเสียวสุดๆน้ำก็พุ่งออกมาเข้าปากแคล์ ตอนแรกแกยังงงๆ ผมบอกให้ดูดให้หมด แกก็กินจนหมด แกถามอีกหลายอย่าง แล้วผมก็กำชับแกว่าอย่าบอกใครนยะ แล้วจะให้กินทุกวัน ผมมานั่งนึกๆดูมันไม่น่าเป้นไปได้ แต่ก็เป้นไปแล้ว มีอยู่วันนึง ผมเอารถเข้ามาจอดที่โรงรถ แคล์วิ่งมาหาผม แล้วก้ถามอไรเรื่อยเปื่อย ผมก็อุ้มแกมานั่งตักในรถ แคล์บอกว่าอยากจะกินน้ำแบบวันนั้นอีก ผมเลยพาแคลไปที่ห้องเก้บของ ผมให้แกถอดกางเกงออก แล้วนั่งบนกล่องไม้ ผมเลียหีเด็กเป้นครั้งแรกในชีวิต กลิ่นฉี่ยังฟุ้งอยู่เลย ดูท่าแคล์จะชอบให้ผมเลีย นอนตาลอยเลย ผมเลียแคล์ไปทั้งตัว หัวนมซอกแขน จนได้ที่ ผมเลยให้แคล์อ้าปากดูดควย ไม่นานน้ำว่าวก็ไหลเข้าปากแคล์เด็กฝรั่งอายุหกขวบ พอตอนหลังๆแคล์ชอบมาหาผมเป้นประจำ แกคงชอบให้ผมเลีย พอตอนนี้แกจะแปดขวบแล้ว เริ่มจะเป้นสาวแล้ว ผมกะรอว่าถ้าแคล์สักสิบสอง จะเอาควยแหย่ดูสักครั้ง

Offline dongdang

• Super Master Hero
    • เสียว: 5
    • Email
Reply #1 on: June 17, 2010, 11:39:30 am
Thanks krub.

Offline phatthakorn

• เสียว: 9
Reply #2 on: June 17, 2010, 11:56:11 pm
 (1;

Offline dido

• Full Member
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #3 on: June 19, 2010, 02:09:24 am
 (5;

Offline popeye

• เสียว: -1
Reply #4 on: June 19, 2010, 04:53:02 am
 (24; (24; (24; (24; (24;