close buttonclose buttonclose button
ลองของนอก

ลองของนอก

เรื่องเสียว · 13403

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: June 07, 2010, 10:09:57 am

ผมเป็นคนชอบเรื่องsexมากๆ คนหนึ่ง พอมีโอกาศมาอยู่ที่ต่างประเทศก็ได้รู้จักกับสาวญี่ปุ่นที่เกื่อบจะได้ฟันเธอ แล้วแต่เธอไม่ยอม แค่ได้กินนมเธอสองครั้ง หัวนมเธอนั้นสีชมพูเลยครับ เกิดมาพึ่งเคยลองนี่แหละ ที่เธอไม่ยอมก็เพราะเธอมีแฟนอยู่แล้วที่ญี่ปุ่นโน้นแนะ ผมก็ไม่ค่อยอยากจะปล้ำเธอเพราะเรายังเป็นเพื่อนกันได้ อีกอย่างผมอยู่ที่USA ถ้าโดนแจ้งความจับก็หนักเลยทีเดียว พอผมไม่ได้เธอผมก็หันไปหาคนใหม่ เธอเป็นสาวจีนพูดไทยได้อันนี้ก็งายหน่อย เข้าเรื่องเลยดีกว่า สาวคนนี้เธอมีหน้าอกหน้าใจที่ใหญ่พอสมควร วันนั้นพอดีรถเธอเสีย ไม่มีคนมารับ รูมเมทเธอไม่มีรถก็เลยวานให้ผมไปส่งเธอที่บ้าน และตอนเช้าก็ขอให้ผมไปรับด้วย พอดีบ้านอยู่ทางเดียวกัน ผมก็ตกลง พอไปถึงที่บ้านเธอรูมเมทเธอพอดีกลับมาแล้วมีกิ๊กมาส่ง แฟนเธออยู่ต่างรัฐ แล้วเธอก็ชวนผมนั้งดื่มแล้วเราสี่คนก็นั่งคุยกัน กิ๊กของเธอขอตัวกลับไปก่อนเพราะต้องตื่นเช้า รูมเมทเธอก็เลยไปอาบน้ำเหลื่อผมกับเธอนั้งคุยกัน พอคุยไปได้สักพักก็รู้ว่าเธอมีแฟนแล้ว พึ่งเลิกกันเพราะความห่างไกลกัน ผมเลยชวนคุยเรื่องอื่นๆจนถึงเรื่องอย่างว่า เธอก็คุยได้ ไม่เกี่ยง ผมเลยเล่าเรื่องของผมให้เธอฟังด้วย เราคุยกันถูกคอมาก เหมื่อนผู้ชายคุยกันเลย เพราะเปิดเผยได้หมด แล้วผมมารู้เรื่องรูมเมทเธอมีกิ๊กก็เพราะคุยกับเธอนี่แหละ เธอบอกว่าเวลาเพื่อนเธอเอากับกิ๊กนะ จะเสียงดังมากพวกเธอไม่ค่อยแครกันหลอก เพราะเป็นพวกนักเรียนต่างชาติก็ล่อกันมาตั้งแต่highscool ที่เมื่องไทยแล้ว ถือเป็นเรื่องปกติ สองสาวนี่น่าเอาทั้งคู่เธอเองก็หุ่นดี แต่เพื่อนเธอน่าล่อกว่า พอคุยกันได้สักพัพเพื่อนเธอก็ออกมาคุยต่อส่วนเธอก็ไปอาบน้ำ เพื่อนเธอชื่อ ลิน ส่วน เธอชื่อ ลี่ นะครับ พอลินถามว่าคุยอะรกัน ลี่กลับพูดหน้าตาเฉยว่า เรื่องใต้สดือ เล่นเอาผมหน้าแดงเลย เพราะยังไม่คุ้นเคยกับเธอ ถึงตอนนี้เป็นไงเป็นกันละครับ ผมก็เลยถามเธอกลับบ้างว่าอยากจะคุยเรื่องอย่างว่าป่าว เพราะลี่จะไปช่วยตัวเองแล้วผมไม่มีเพื่อนคุย จริงๆแล้วลี่จะไปอาบน้ำผมเลยแก้วแซว เธอก็กลับบอกว่าแล้วผมจะไปช่วยเธอป่าว ลินก็เลยไล่ลี่ไปอาบน้ำแล้วเธอก็เอาเบียร์มาให้ผมดื่ม ลินบอกว่าลี่ฌซ็กจัดมาก เธอน่าสงสารเพราะแฟนเธออยู่ไกล ไม่ค่อยได้เย็ดมานานแล้ว ได้แต่โฟนแล้วเกี่ยวเบ็ด ส่วนเวลาลินเองเอากับกิ๊กก็จะให้ก๊กเธอเย็ดลี่ด้วยแต่ให้ใช้ถุงยาง แล้วผมก็เลยถามเธอไปว่าแล้วไม่หวงกิ๊กเหรอ เธอบอกว่างั้นก็ให้ผมเย็ดลี่ดิ เธอจะได้ไม่เหงา อีกอย่าง ลี่นะลีลาเด็ดนะ ผมก็ถามว่าแล้วลินละ ลินบอกว่าเดียวจะแกล้งหลับ ลินบอกว่าอยากดูหนังสด ดูเธอมีอารมณ์ร่วมเหมื่อนกัน พอลี่ออกมาลินก็บอกว่าจะไปนอนแล้วงวงมาก ลี่ก็บอกผมว่าอยากคุยต่อ สนุกดีเพราะเธอไม่ได้คุยกับแฟนเธอแล้ว แล้บวเธอก็ถามผมว่าคุยอะไรกับลิน ผมก็บอกไปเลยว่าลินบอกให้เย็ดยู เท่านั้นแหละ เธอก็โถมตัวเอานมมาเบียดผมแล้วก็ถามของเธอเป็นยังไง ผมไม่รอช้ารีบก้มลงเอาลิ้นกวาดฐานนมของเธอมื่อทั้งสองข้างทำงานอย่างถูกที่ ถูกเวลา แล้วผมก็ได้เห็นนมที่ใหญ๋น่าดูดแต่หัวนมก็คล้ำน่าดูเหมื่อนกัน ผมไม่รอช้าแลกลิ้นกับเธอส่วนมื่อก็ขยำทั้สองเต้าอย่างได้อารมณ์ ลี่บอกว่าอยากกินไอติมของผม เธอจัดแจงถอดกางเกงแล้วคว้าเข้าปากอย่างอดอยาก เธอบอกว่าเธอชอบมากเพราะของผมแข็งมากๆ เธอบอกว่าของฝรั่งใหญ่อย่างเดียว แต่ของคนเอเชียเข็งกว่ามาก ยอมรับเลยว่าลี่ดูดได้ถึงใจมากๆ เธอสร้างความเพลิดพลินด้วยการใช้ปากเธอได้เป็นอย่างดี เธอเป็นฝายลุกเล้าผมตลอด เธอจักการขึ้นคร่อมผมแกว่งเอวได้อย่าชานาน ซักพักเธอก็ครางออกมาอย่าดัง ผมบอกเธอว่าเบาๆหน่อยเดียวลินตื่นหลอก เธอบอกว่าดี เวลาที่ลินเย็ดกับกิ๊กเธอก็ไม่ยอมเบาเสียงเหมื่อนกัน ผมเลยถามเธอว่าแล้วลี่ได้เย็ดกับกิ๊กลินไหม เธอก็มองหน้าผมงงแล้วถามว่าแล้วผมคิดว่าไงละ ผมบอกว่าลินบอกผมหมดแล้ว ก่อนเธอเข้าไปนอน แล้วผมก้บอกเธอไปว่าตอนนี้เราเป็นดาราให้คนดูอยู่ พอลี่เงยหน้าขึ้นไปดูก็พบว่าลินไม่ได้ไปนอน เธอเดินออกมากับร่างเปลีอยปล่าว หุ่นเธอดีมากๆ เธอบอกกับลี่ว่า เจ้ขอกินด้วยคนนะ เอาคืนบ้าง ว่าแล้วลินก็ผงกหัวแล้วขย่มของผมต่อ ส่วนลินก็มาแลกลิ้นกับผม ถึงตอนนี้ผมเสียวไปหมด มือก็คลึงนมลินไปด้วย ลี่ครางออกมาอย่างดังแล้วเธอก็ถอดของเธอออกไป น้ำเธอเยาะมาก เปียกหน้าขอของผมเลยก็ว่าได้ ตอนนี้ลินกลับใช้ปากให้ผมและผมก็ใช้ปากให้เธอ เราอยู่ในท่า69ส่วนลี่หายไปไหนไม่รู้ผมไม่ได้สนใจ ตอนนี้ผมผลักลินให้นอนโก้งโค้งผมเสียบจากด้านหลัง ซักพักผมใกล้จะแตกแล้วเธอก็เร่งใหญ่ เธอบอกว่าแตกในได้เพราะเม็นเธอใกล้จะมาแล้ว และแล้วผมก็อัดอีกสองสามทีก็แตกเลย ผมและลินเหนื่อยหอบเลย ส่วนลี่กลับมากับของเล่นในมืออีกสามอัน เธอบอกให้ผมพักก่อน ส่วนเธอกับลินเล่าเลสเบี้ยนกัน ผมดูแล้วมีอารมณ์ขึ้นมาอีก สรุปแล้วคืนนั้นผมลอเธอทั้งสองคนไปคนละสามน้ำ เหนื่อยมาก ไม่ได้นอนเลยเพราะตอนเช้าต้องไปส่งเธออีก