close buttonclose buttonclose button
ล่อสาวลูกครึ่ง

ล่อสาวลูกครึ่ง

x-man007 · 13220

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline x-man007

• Jr. Member
  • **
    • เสียว: 19
    • View Profile
    • Email
on: June 01, 2010, 09:16:36 am
มือใหม่หัดเล่านะครับ แต่เป็นเรื่องจริงที่เกิดกับตัวผมเอง อิอิ  (19;

เรื่องมีอยู่ว่าผมมีเพื่อนที่ทำงานคนหนึ่ง ชื่อ หงส์ เธอแนะนำเพื่อนรุ่นน้องของเธอคนหนึ่งให้ผมรู้จัก เธอชื่อ "แอนนา" ตอนนั้นเธออายุ 19 ปี เราพบกันครั้งแรกที่ลานโบล์วลิ่งที่ RCA  (1;
หงส์บอกว่า "แอนนา" เพิ่งอกหักมาครึ่งปี และเห็นว่าเราเป็นคนดี จึงอยากให้ทำความรู้จักกันไว้ ส่วนเรื่องจะเป็นแฟนกันหรือไม่แล้วแต่เราทั้งสองคน

ครั้งแรกที่ผมเห็นเธอผมก็เสียความมั่นใจในทันใด ก็เรามันไม่หล่อไม่รวย ส่วนเธอเป็นลูกครึ่งไทย-อเมริกัน สวยและหุ่นดีมาก  (28;

หลังจากนั้นเราก็นัดเจอกันบ่อยๆ โทรคุยกันทุกวัน จนกระทั่งวันนั้นก็มาถึง................. (16;

เย็นวันนึงเธอมาที่ห้องผมโดยไม่รู้ตัว มาเคาะห้องผมก็เพิ่งอาบน้ำเสร็จ พอผมเปิดห้องเธอก็ปรี่เข้ามากอดผมเลย  (2; บอกว่าเหงามากและไม่มีใคร  ผมก็ปิดห้องแล้วปลอบเธอ โดยใช้มือโอบเธอไว้  เท่านั้นแหละครับ....มือไม้ของเราทั้งสองก็พัวพันกันจับ เค้น คลึง ลูบไล้ไปทั่วร่าง

เธอรีบปลดผ้าเช็ดตัวที่ผมนุ่งและนั่งลงจับไอ้หนูของผมสาวยิกๆๆๆๆๆๆๆ แล้วบรรจงดูดและเลียรอบๆหัวอย่างเมามัน  (24; ผมเสียวเป็นที่สุด บอกเธอพอก่อนเธอก็ไม่ยอมฟังดูดไป ชักว่าวไป เหมือนคนอดอาหารมาเป็นเดือน ยิ่งดูดผมก็ยิ่งเสียว ยิ่งเสียวผมก็ร้องครวญครางจนทนไม่ไหว บอกแอนนาว่า "จะออกแล้วๆๆ" เธอก็ไม่สนใจ จนผมปล่อยน้ำเข้าไปในปากเธอเต็มๆ  แต่เธอก็ไม่รังเกียจเลย ดูดกินน้ำผมจนเกลี้ยง

จากนั้นเราก็พากันไปบนเตียงเธอกอดกันไปพักนึง แล้วเริ่มยกใหม่ คราวนี้ผมเป็นฝ่ายรุกบ้าง ผมจับเธอเล่นท่าหมา ขโยกๆๆๆ ซอยๆๆๆ เธอร้องครวญครางอย่างกะร้องไห้เลย ใจนึงก็มันอีกใจก็กลัวข้างห้องจะได้ยิน  จนเธอบอกว่า "สะ......เสร็จแล้วววว พี่..." แต่ผมจะหยุดได้ไงก็ยังไม่เสร็จนี่นา  แต่ก็ซอยจนมิดด้ามอีกสิบยี่สิบทีก็ปล่อยน้ำทะลึกเป็นครั้งที่สอง

ครั้งนี้เป็นครั้งแรกที่เรามีอะไรกัน ครั้งต่อไปมันส์กว่านี้อีก เดี๋ยวจะเอามาเล่าให้ฟังนะคร๊าบบบบ

Offline น.ส.LesBi

• Super Master Hero
    • เสียว: 49
  • 34/30/35 ชอบม่ะม๊า :)
    • View Profile
Reply #1 on: June 01, 2010, 04:55:04 pm
อยากเปลี่ยนจาก ลูกครึ่ง ไทย-อเมริกา

เป็นไทย-เยอรมัน ป่ะค่ะ อิอิ (7;

:)