close buttonclose buttonclose button
พี่ริสาเล่นหนังด้วยหรอ

พี่ริสาเล่นหนังด้วยหรอ

น.ส.LesBi · 64427

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline น.ส.LesBi

• Super Master Hero
    • เสียว: 49
  • 34/30/35 ชอบม่ะม๊า :)
    • View Profile
ดิฉันกับเเฟนย้ายเข้ามาอยู่ที่คอนเเห่งนี้เมื่อต้นปี ในชั้นที่ดิฉันอยู่ถือเป็นชั้นที่ราคาสูงเพราะมองเห็นวิวโค้งน้ำเจ้าพระยาชัดที่สุดจึงมีผู้อาศัยอยู่บนชั้นนี้เพียงไม่กี่ห้อง  ต่างคนต่างอยู่ ฉันอยู่มา4เดือนเเล้วยังไม่เคยคุยกับคนในชั้นเดียวกันเลย
จนกระทั้งเกือบเดือนที่5ตรงข้ามกับห้องของดิฉันมีหญิงชายคุ่หนึ่งมาอยู่ พี่ผู้หญิงสวยมากค่ะ น่ารักด้วย อายุน่าจะประมาณ 25 เท่ากับเเฟนของดิฉัน ส่วนผู้ชายเเก่เเล้วน่าจะประมาณ40 ดิฉันเห็นว่าพี่เค้าดูไม่ถือตัว ดิฉันจึงเข้าไปทักเเละทำความรู้จัก พี่เค้าชื่อ ริสา ส่วนผู้ชายที่เห็นน่ะ พี่ริสาบอกว่าเป็นพวกเสี่ยๆอยากมีเมียเด็ก พี่ริสาเป็นเมียน้อยเค้าย้ายมาอยู่ตรงนี้เพราะเมียเสี่ยเเกจับได้ เลยย้ายมาอยู่ไกลๆเเถมหรูกว่าเดิมด้วย พี่ริสากับดิฉันเริ่มสนิทกันมากเพราะดิฉันอยุ่บ้านทุกวันค่ะเป็นเเม่บ้านส่วนพี่ริสาก็ไม่ได้ทำงาน ดิฉันเข้านอกออกในห้องพี่ริสาได้ตลอดเวลายกเว้นเวลาเสี่ยเเกมา พอเราเริ่มสนิทกัน ดิฉันกับพี่ริสาก็เริ่มรู้นิสัยกันมากขึ้น เรามีหลายอย่างเหมือนกันค่ะ เราชอบSEXเหมือนกันโดยเฉพาะการช่วยตัวเองในวิธีต่างๆ พี่ริสาชอบซื้อDVDเลสเบี้ยนมากดูเเล้วชวนฉันไปนั่งดูด้วยทุกครั้ง ถึงจะสนิทเเค่ไหน ดิฉันก็ได้แต่ดูค่ะไม่กล้าจริงๆที่จะเริ่มทำเเบบนั้น ทั้งที่ตัวดิฉันเองก็เคยมีอะไรกับผู้หญิงมานับไม่ถ้วน<ดิฉันเป็นเลสเบี้ยนค่ะ เเต่ดันมาได้เเฟนคนล่าสุดเป็นผู้ชาย คนเเรกด้วย>ทุกครั้งที่เรานั่งดูหนังด้วยกัน ก็จะพูดเรื่องราวต่างๆที่ชวนขนลุกขนพอง โดยเฉพาระพี่ริสาชอบพูดว่าอยากลองไรเเปลกๆ เเบบสวิงบ้างล่ะ เเบบใช่SexToyบ้างล่ะ ซึ่งใจจริงเเล้วนั้นมันเป็นควาฝันของดิฉันเลยล่ะค่ะ หลายครั้งต่อหลายครั้งค่ะที่เรามานั่งดู หนังเลสเบี้ยนด้วยกันเเต่ดูเสร็จก็ต้องไปช่วยตัวเอง ดีนะค่ะที่ดิฉันมีเเฟนอยู่ด้วยทุกคืนจึงพอหายเงี่ยน เเต่พี่ริสาเนี่ยสิค่ะจะเป็นยังไงบ้าง นานๆเสี่ยเเก่จะมาถึงเเกมา พี่ริสาบอกว่าเอาไงก็ไม่หายเงี่ยนหรอก ทั้งเเก่ ทั้งเหี่ยวยกเดียวก็จอดเเล้ว สู้แฟนดิฉันไม่ได้ ทั้งหนุ่มทั้งเเข็งเเรงอยากเอาบ้างจัง .... ดิฉันก็รู้สึกตื่นเต้นนะค่ะที่พี่ริสาพูดอย่างนี้ ดิฉันก็อยากเห็นเเฟนดิฉัน เอาพี่ริสาเหมือนกันเเหละค่ะ หลังจากที่เราพูดคุยกันเรื่องเสียวๆเเล้วพอหนังจบดิฉันจึงขอตัวกลับห้องเพราะเเฟนใกล้จะกับเเล้ว ส่วนพี่ริสาออกไปไหนไม่ทราบค่ะ  พอสักประมาณเที่ยงคืน เสียงโทรศัพท์ที่หัวเตียงดังขึ้น เสียงที่ได้ยินคือ เสียงผู้หญิงที่กำลังร้องครวญคราง ดิฉันตกใจมาก ถามว่า"นั้นใคร"
"พี่ริสาเองจ่ะ นอนรึยัง "
"นอนเเล้วค่ะ พี่ริสามีไรหรือป่าวค่ะ"
"พี่เงี่ยนน่ะ กะว่าจะโทรมาชวนให้มาดูหนังด้วยกัน พี่ซื้อหนังมาใหม่นะ ไงพรุ่งนี้มานั่งดูด้วยกันเหมือนเดิมนะ"
หลังจากสิ้นเสียงพี่ริสา ฉันก็เเปลกใจว่าทำไมพี่ริสาถึงโทรมาบอกเเค่เรื่องเเค่นี้ในเวลาดึกๆป่านนี้ เเต่ก็ไม่ได้คิดมาค่ะ จึงนอนต่อจนกระทั้งเช้า หลังจากลงไปส่งแฟนที่ชั้นล่าง ดิฉนเดินมาเจอพี่ริสายืนดื่มกาแฟอยู่ที่ร้านกาเเฟ จึงทักว่า
"ม่ะคืนไปไหนมาค่ะ กับดึกเชียว"พี่ริสาได้เเต่ยิ้ม ดิฉันจึงบอกพี่ริสาว่า"เดี๋ยวทำงานบ้านเรียบร้อยเเล้วจะไปหาที่ห้องนะ"
หลังจากพูดจบดิฉันก็ขึ้นกับมาที่ห้องกว่าจะทำงานบ้านเรียบร้อยก็เกือบเที่ยงดิฉันรีบอาบน้ำเเต่งตัว เเต่วันนี้ดิฉันนึกยังไงก็ไม่รู้ หยิบจีสติงตัวโปรดสีเเดงมาใส่ เเล้วก็เเต่งตัวเสื้อยึดสีขาวกางเกงขาสั้นเหมือนทุกวัน
"ก๊อก ก๊อก"
"มาเเล้วหรอ คิดว่าลืมเเล้ว" ดิฉันได้เเต่ยิ้มเเล้วเดินเข้าไปนั่งที่โซฟาที่ประจำ เพื่อรอดูหนังตามที่พี่ริสาชวนมา อยู่ดีๆพี่ริสาก็พูดว่า"เราถอดเสื้อผ้าดูกันไหม อยู่มาตั้งนานเเล้วยังไม่เคยเห็นของกันเลย ไม่อยากเห็นของพี่บ้างหรอ"ดิฉันกลัวที่ไหนล่ะค่ะก็เลยถอกออกเหลือเเต่ใส่ในเเละจีสติงตัวจิ๋วสีเเดงสด เเต่ที่ดิแนตกใจคือพี่ริสาม่ได้ใส่ชุดชั้นในนี้สิ ทั้งขาวทั้งใหญ่เลยล่ะ
พี่ริสาเดินไปเปิดหนัง เป็นหนังเลสเบี้ยนเหมือนเดิมค่ะ เเต่ทีสำคัญผู้หญิงในหนังน่าเหมือนพี่ริสา ดิฉันตกใจมากกว่าเดิมอีก พี่ริสาจึงบอกว่า"ไม่เชื่อว่าเป็นพี่ใช่ไหมล่ะ ลองมองดูสิ เหมือนของที่อยู่ตรงน่าไหม" พี่ริสาเดินไปอาบน้ำ เเล้วบอกให้ฉันนั่งดูหีพี่เเกไปก่อนเผื่อจะได้เงี่ยนๆ ดิฉันเนี่ยน่าเเดงไปเลยไม่คิดว่าเเกจะเป็นขนาดนี้ ถ้ารู้ตั้งเเต่เเรกจับฉิ่งไปตั้งนานเเล้ว...
ฉันนั่งดูหนังของพี่ริสา พี่ริสาสวยจริงๆค่ะ ทุกมุม ทุกด้าน เเละทุกส่วนค่ะ หีพี่ริสาถึงจะย่นเเล้วเเต่หียังเเดงอยู่เลย เม็ดก็ใหญ่ปลิ้นออกมาเชียวล่ะ ส่วนนมใหญค่ะ เเต่ไม่มากหัวนมน่าดูดมาก ดิฉันเริ่มมีอารมณ์เเล้วล่ะค่ะ ก็จีสติงตัวน้อยของดิฉันมันเปียกเเล้วนิค่ะ ดิฉันเลยเอานิ้วเขี่ยที่เม็ดของตัวเองลื่นไปหมดเลยน้ำเต้มหีอยากมีอะไรกับพี่ริสาจะตายอยุ่เเล้ว ดิฉันดึงจีสติงเข้าที่กลีบหีตัวเอง โอ้ววววว มันเสียวจัง เเล้วยิ่งดูพี่ริสาครางในหนังด้วย มันสุดยอดค่ะ สักพักพี่ริสาออกมาจากห้องน้ำ พูดกับฉันว่า"ไม่ทำต่อล่ะ เสียวไม่ใช่หรอมาสิ เดี๋ยวพี่ช่วยด้วย เเต่ต้องชายพี่เหมือนกันนะ"เเล้วพี่ริสาก็หยิบอะไรออกมาไม่รู้ดิฉันมองไม่ค่อยถนัดเเต่ไม่ได้สนใจ พี่ริสานั่งข้างๆฉัน เเล้วเอานิ้วเเย่ลงไปที่รูหีของฉัน พี่ริสาบอกว่าน้ำเยอะจัง เยอะขนาดนี้คงไม่เจ็บเเล้วสินะ ดิฉันได้เเต่งง ไม่เจ๊บอะไร เเค่ใช่นิ้ว สองนิ้วคนไม่เจ็บไรมากมายนิหน่า เเต่สิ่งที่พี่ริสาชูขึ้นมามันคือ ควยปลอมค่ะเหมือนของจริงมากลำสีน้ำตาล หัวเเดงเชียวพี่ริสาเเทงมันเข้ากับรูหีของดิฉันมันควงด้วยค่ะเสียวมากไม่เคยลองควยปลอมเเบบควง พี่ริสาเเช่ควยไว้ที่หีของดิฉันเเล้วบอกให้ดิฉันเลียหีพี่เเกให้หน่อย ดิฉันไม่รอช้าค่ะ จับเอวพี่ริสามาใกล้ๆ เอานิ้วเเหวกหีออก ยังเหมือนในหนังอยู่เลยเเดงมากด้วยน้ำเงี่ยนเนี่ยเต็มรูเลย ดิฉันเอาปลายลิ้นเเตะไปที่เม็ดละมุดของพี่ริสา ตวัดไปมาเพือลิ้มรสน้ำเงี่ยนของพี่เเก โอ้วมันหวานมากค่ะ น้ำของผู้หญิงอร่อยกว่าของผู้ชายเยอะ ตอนนี้เสียวหีมากค่ะควยปลอมควงไม่หยุดส่วยน้ำเงี่ยนพี่ริสาก็เยอะเหลือเกิน ดิฉันจับควยปลอมออกมาเเล้วเเทงเข้าไปในรูของพี่ริสาเเล้วบอกเเกว่า เลียหีให้ดิฉันบ้างสิ อืม......... พี่ริสาสาลิ้มไวมาค่ะ เร็วมากด้วย รัวลิ้นกับเม็ดระมุดใหญ่เลยเเถมยังเเย่ลิ้นเข้าไปดูดเอาน้ำเงี่ยนดิฉันอีกด้วยมันสุดยอดจิงๆ พี่ริสาเงยหน้าขึ้น พูดกับดิฉันว่าอยากเสียวจิรงๆ หรือยัง
   พี่ริสาหยิบควยปลอมมาอีกอันค่ะ เเค่ที่นี้เป็นเเบบควยสองหัว พี่ริสายัดหัวควยข้างหนึ่งเข้าหีเเก เเล้วอีกข้างหนึ่งยัดเข้าหีดิฉัน สะดุ้งค่ะมีมุขด้วย ตอนนี้หีเราสองคนติดกัน เหมือนมีผัวคนเดียวกันเลย เราสองคนเริ่มกระเเทกตัวเข้าหากันเป็นจังหวะเเบบรู้กัน มันเสียวมากค่ะเวลาที่หีกระเเทกชนกัน ควยก็ยาวลึกมาก เรากระเเทกกันอย่างเเรง เเละนานเลยค่ะสักพักดิฉันรู้สึกว่า ควยปลอมที่อยู่ในหีของเรามัน กระดก กระดก ใช่ค่ะพี่ริสาเเกเสร้จเเล้ว  มันทำให้ดิฉันเสียวมากค่ะดิแนกระเเทกต่อค่ะเสียงพี่ริสากรีดร้องด้วยความเสียวซ่าน เเต่เเกก็ยังตอบรับการกระเเทกของดิฉันอยู่ตลดเวลา ดิฉันเกร็งด้วยความเสียวใช่ค่ะดิฉันเสร็จจนได้ เเต่มันก็ไม่หายเหงี่ยนค่ะ หันมองเวลาก็๕โมงเเล้ว ดิฉันจึงขอตัวกับก่อน หลังจากที่เเฟนดิฉันกับมาดิฉันเล่าทุกอย่าให้เค้าฟัง คืนนั้นดิฉันโดนไปอีก สองยกโดยโทรไปชวนพี่ริสาเล่นเซ็กส์โฟน โดยไม่ได้บอกว่าดิฉันเอากับ
เเฟนอยู่ เรื่องราวของเรายังไม่จบค่ะ เเต่เเฟนจะมาเเล้ว ต้องขอตัวก่อนเเล้วจะมาเล่าเรื่องเราสามคน ต่อ ณ๊

:)

Offline tamsak

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 4
    • Email
เสียวดีครับ

Offline cokepeebig

• Newbie
  • *
    • เสียว: 0
ชวนหยาดเยิ้มจังเยย

Offline vvvvv

• *
    • เสียว: 5
 (1; โอ้ว....น่าอยู่ด้วยคน...

Offline phatthakorn

• Super Master Hero
    • เสียว: 9

Offline satum

• *
    • Email
Thank you ...

Offline kklex

• Full Member
thank

Offline kk58

• *
    • เสียว: 1
    • Email
ดีครับ (19;

Offline crusaderxx

• Sr. Member
    • เสียว: 1
(003;...............แหล่มเลย.................. (003;

Offline pthai

• Newbie
  • *
ขอบคุณมากครับ