close buttonclose buttonclose button
ชอบให้เมียโป๊

ชอบให้เมียโป๊

เรื่องเสียว · 38613

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: May 18, 2010, 12:02:03 pm

ผมชวนอุ๊ไปเที่ยวคาราโอเกะซึ่งเป็นของเพื่อนเปิดมานานแล้ว และเป็นที่รู้กันว่าคนที่มาเที่ยวส่วนมากก็มาอ๊อฟผู้หญิงที่นี่ ที่ร้านมีห้องส่วนตัวสำหรับคนที่หงี่มากๆให้ได้เย็ดกันตามอัธยาศัย ผมบอกอุ๊ว่าที่เที่ยวเป็นอย่างไร และมีพวกผู้หญิงบริการด้วย ส่วนเพื่อนผมมันออกจะเป็นคนทะเล้นลามกพอสมควร แล้วอุ๊สนใจจะไปมั๊ย อุ๊เป็นคนชอบร้องเพลงอยู่แล้วจึงไม่ยากที่จะตัดสินใจ...คุณอยากให้อุ๊ทำอะไร บ้างค่ะค
ืนนี้...คืนนั้นอุ๊นุ่งกระโปรงยีนส์ตัวสั้นตามเดิม ใส่เสื้อเกาะอกแล้วก็มีเสื้อคลุมไหล่ปิดไปด้วย เรมาถึงที่ร้านประมาณ 2 ทุ่ม ทักทายกับเพื่อนผมแล้วเราก็นั่งดื่มด้วยกันทั้งสามคน เพื่อนผมเป็นคนเสี้ยนง่ายอยู่แล้วเห็นผู้หญิงไม่ได้มันต้องปี้ทุกคน ผู้หญิงที่มาหากินที่นี่ก็ถูกมันปี้หมด ช่วงนั่งรอ้งเพลงและดื่มกัน ผมแอบดขาอุ๊อยู่บ่อยๆ ส่วนอุ๊ก็รู้ว่าผมแอบดูอยู่เธอจึงเริ่มออกอาการถ่างขาออกเล็กน้อยโชว์ขอสงวน ที่อยู่ภ
ายใน เรียวขาอุ๊สวยมาก ประกอยกับการนั่งของเธอทำให้ขอบกระโปรงเลิกสูงขึ้นมามากพอสมควร สามารถมองเห็นสามเหลี่ยมภายในอย่างชัดเจน หมอยดำๆที่ปิดโดยบีกีนี่สีขาว ช่างตัดกันดีเหลือเกิน ผมบอกอุ๊ให้ลองขยับขาหันไปทางเพื่อนบ้างอยากจะดูว่ามันรู้สึกอย่างไร ซึ่งบางครั้งอุ๊ก็แกล้งเผลอตัวหันไปทางเพื่อนผม

ดื่มกันสักพักอุ๊ ก็ขอตัวไปห้องน้ำ เราก็นินทาอุ๊กัน...เฮ้ย เด็กมึงทำไมแก่ว่ะ...แก่เหี้ยอะไร 30 กว่าๆ เท่านั้นแต่เย็ดเก่งชะมัด อุ๊ดูดควยเก่งวะกูโคตรชอบเลย...มึงอยากเย็ดใช่มั๊ยล่ะ กูรู้ ไม่ต้องฟอร์มเลยมึง...เออ กูอยากเย็ดเด็กมึง ว่าแต่ว่ามึงไปเจอกันที่ไหนวะ...แล้วผมก็เล่าเรื่องที่ผมกับอุ๊เจอกันอย่าง ไร...ถ้าม
ึงอยากเย็ดมึงต้องใจเย็นเดี๋ยวกูจัดการให้...แต่มึงมีปลอกหรือเปล่าล่ะ...ใส่ทำไมว่ะ.
..อ้าว แล้วมึงไม่กลัวติดโรคหรือ...แล้วมึงเย็ดกับเค้ามึงใส่หรือเปล่าละ...กูไม่ ใส่ แต่กูอยากให้มึงใส่เพราะมึงเย็ดมั่วไปหมด...เออๆๆๆ แล้วแต่มึง แล้วอุ๊ก็กลับมาจากห้องน้ำ...นินทาอะไรกันหรือค่ะ...ก็นิดหน่อยครับ คือเค้าชมว่าอุ๊สวยนะครับ...แหม สวยไงก็สู้เด็กคุณไม่ได้ ดูซิเอาะๆทั้งนั้นเลย...แต่เด็กผมแต่งตัวสู้คุณอุ๊ไม่ได้เลยครับ คุณอุ๊ดูเซ็กซี่มากเลย...ขอบคุณค่ะ...เซ็กซี่ตรงไหนค่ะ...ขาคุณอุ๊ครับสวย มากเลย...แ
กล้งยอหรือเปล่าค่ะ...จริงๆ ครับ คุณอุ๊สวยมากเลย เพื่อนผมมันยออุ๊ต่อหน้าผม อุ๊เริ่มแสดงโป๊นิดๆ ช่วงที่อุ๊นั่งไขว่ห้าง เรียวขาขออุ๊สวยมาก ดูแล้วผมเองก็ควยลุกไปหมด ขาเธอดูขาว ไม่มีขนเลย เรียวสวยมาก อุ๊นั่งสูบบุหรี่และดื่มเบียร์ไปเรื่อยจนเริ่มเมานิดๆ...เพื่อนผมมันเริ่ม มองแบบเสีย
มรรยาท แต่การมองของมันก็ทำให้ผมเสี้ยนมาก ผมรู้ว่าเพื่อนผมอยากเย็ดอุ๊แล้ว

ผม ดึงอุ๊มานั่งตัก แล้วเราก็นั่งคุยกันต่อ เพื่อนผมเริ่มก่อน...คุณอุ๊ครับผมจะขออนุญาตดูเรียวขาของอุ๊ได้ใหมครับ...ดู ซิค่ะ ตามสบายเลยค่ะ ว่าแต่ว่าอยากดูขาอย่างเดียว หรือค่ะ แล้วไม่สนใจอย่างอื่นหรือค่ะ...ถึงตอนนี้ผมสอดมือทั้งสองข้างเข้าไปในเสื้อ แล้วก็คลึ
งเต้านม บี้หัวนมอุ๊เล่น...อูย คุณขามันค่ะ อูยบี้หัวนมหน่อยซิค่ะ คะ อูยอย่างนั้นแหละค่ะ อุ๊มันเหลือเกิน...แล้วเราก็แลกลิ้นดูดปากกันอย่างเมามัน ส่วนเพื่อนผมก็ได้แต่นั่งดื่มเบียร์แล้วก็มองมาที่อุ๊ อุ๊ส่งสายตาให้เพื่อนผมในทำนองที่เข้ามานั่งใกล้ๆ กัน...นั่งใกล้ๆ กันซิค่ะ...เดี๋ยวครับผมอยากนั่งตรงนี้มากกว่า...ทำไมหรือ คุณไม่ชอบนั่งใกล้ๆ อุ๊หรือค่ะ...ชอบครับ แต่ตอนนี้ผมอยากดูคุณอุ๊นะครับ คุณอุ๊สวยจัง...แล้วคุณอยากดูอะไรละค่ะ เดี๋ยวอุ๊ตามใจคุณเป็นพิเศษ...ถึงตอนนี้ผมจับอุ๊นั่งอ้าขา แล้วก็ปลิ้นเต้านมอุ๊ออกมาจากเสื้อเธอ ผมเริ่มเลียที่เต้านม แล้วก็ดูดที่หัวนมเบาๆ...คุณขา อุ๊เสียวค่ะ อูย ชอบมากเลย คุณดูดนมเก่งจัง เสียวไปถึงหีเลย อูย อย่าหยุดนะค่ะ...อุ๊ครับ เพื่อนผมมันอยากดูอุ๊แก้ผ้านะครับ ผมจับอุ๊แก้ผ้าได้มั๊ย...โน ค่ะ ถ้าเพื่อนคุณอยากดูอุ๊แก้ผ้า ก็ให้เขาเข้ามาแก้ผ้าอุ๊เองซิค่ะ...แล้วอุ๊ก็นั่งอ้าขา หลิ่วตาเรียกเพื่อนผมให้เข้ามาใกล้ๆ

แต่เหมือนเพื่อนผมสนุกกับการ ดูอยู่ ผมค่อยๆ ถอดกระโปรงยีนส์อุ๊ออก ถึงตอนนี้อุ๊แทบจะแก้ผ้าล่อนจ้อนแล้ว เหลือแต่กางเกงในบีกีนี่ปิดหีอย่างเดียวเท่านั้น...คุณอุ๊รูปร่างสวยมากเลย ครับ ขาวดีเหลือเกิน...ขอบคุณค่ะ ผมจับอุ๊นั่งหันหน้าไปทางเพื่อนผม ให้มันได้ดูเต้านมอุ๊อย่างจะจะ ผมจับอุ๊นั่งอ้าขาออก ถ่างหีอุ๊ให้เพื่อนผมดู อุ๊ค่อยๆ แหวกแคมสีชมภูทั้งสองข้างออก แล้วใช้นิ้วเขี่ยไปที่เม็ดแตด ตาก็มองไปที่เพื่อนผมแล้วก็เชื้อเชิญให้เพื่อนเข้ามาใกล้ๆ เพื่อนผมมันอัดบุหรี่แล้วก็ปล่อยควันออกตามด้วยเบียร์ ท่าทางมันคงเสี้ยนมาก แล้วอุ๊ก็ค่อยๆ ยื่นมือไปลูบเป้าเพื่อนผม...อูยแข็งแป็กเลยนะคุณ ท่าทางควยใหญ่ดีด้วย... คุณไม่อยากเย็ดอุ๊หรือค่ะ...อยากซิครับ แต่ผมเกรงใจแฟนอุ๊นะครับ แล้วอุ๊ก็หันมาทางผม...คุณค่ะ ถ้าเพื่อนคุณอยากเย็ดอุ๊จะให้เย็ดมั๊ยค่ะ...คิดดูก่อนครับเพราะเพื่อนผมมัน ควยใหญ่ ผมกลัวอุ๊จะติดใจมัน...แหมคุณก็ มันไม่ได้อยู่ที่ควยอย่างเดียวนะคุณ อุ๊รักคุณน่ะ...เฮ้ย ว่าไง มึงอยากเย็ดเมียกูหรือเปล่าละ...อยากซิ กูเล่นเต็มที่เลยนะ...ตามใจมึง...โอเค คุณอุ๊ครับยังไงถ้าผมไม่สุภาพก็ขออภัยล่วงหน้านะครับ เพราะถ้าเย็ดกันแล้วผมอาจจะเผลอตัวทำอะไรแปลกไป...ตามสบายค่ะ อุ๊ชอบว่าแต่ว่า ของคุณนะใหญ่จริงหรือเปล่าค่ะ...คุณอุ๊ลองเข้ามาซิครับ แล้วอุ๊ก็เริ่มรูดซิบเพื่อนผมออก อุ๊งัดเอาควยที่แข็งตัวเต็มที่เข้าปาก...อึม เต็มมือดีจัง ดูซิน้ำควยซึมออกมาด้วย เงี่ยนหรือเปล่าค่ะ แล้วอุ๊ก็เริ่มเอาลิ้นแตะไปที่ปลายควยเพื่อนผม ดูด เลีย อม ควยเพื่อนผมอย่างชำนาญจนมันเริ่มหน้าเบี้ยว

ส่วนผมนั่งอยู่ข้าง หลังก็เอานิ้วแหย่รูหีอุ๊เล่น หีอุ๊บานรับลิ้นดีเหลือเกิน ช่วงจังหวะอุ๊โก้งโค้งดูดควยเพื่อนผมอยู่ผมก็เข้าไปเลียหีอุ๊จากทางเหลัง ดูท่าทางเพื่อนผมมันกำลังมันเต็มที่...เฮ้ย เมียมึงดูดควยเก่งฉิบหายเลย ท่าทางจะเย็ดเก่งด้วยนะอีนี่ เพื่อนผมทั้งเมาและเสี้ยน เริ่มทำตัวเป็นกันเองกับอุ๊ แล้วมันก็เริ่มคุยหยาบๆ ออกมา...อีนี่ดูดควยมันฉิบหาย อุ๊ก็ตอบสนองอารมณ์ในแบบเดียวกัน...เย็ดเก่งด้วยนะมึง กูเย็ดมาหลายควยแล้ว รูหีกูเนี่ย น้ำควยแตกมาหลายควยแล้ว เดี๋ยวกูจะทำให้น้ำแตกคาหีกูเลย ดูซิจะทนไปได้สักกี่น้ำ บทสนทนาเริ่มที่จะมันมากขึ้น...ดี กูชอบ ใหนมึงลองแอ่นตูดให้กูดูดหน่อยซิ มึงหันไปดูดควยผัวมึงไป แล้วอุ๊ก็ทำตามที่มันบอก อุ๊หันมาดูดเลีย ควยผม อย่างเมามัน ส่วนผมก็ควักเต้านมอุ๊ บี้หัวนม เคล้าคลึงจนนมแดงเถือกไปหมด...อูย กูเสียวไปหมดแล้ว พวกมึงทำอะไรกูนะ ทั้งหี ทั้งนม อูยเสี้ยนฉิบหายเลย อูย มึงเลียหีเก่งจัง เลียตูดกูด้วยซิ น่านอย่างนั้นแหละ อูย เสียวหี อูยเสียวหีดีจังโว้ย มันรูหีฉิบหายเลย...อีอุ๊กูเย็ดมึงได้เปล่าว่ะ...เอาซิมึงจะเย็ดหีหรือเย็ด ตูดละ...เ
ดี๋ยวมึงก็รู้...ว้าวอุ๊ผมชอบจังเลย รู้งี้ผมพาอุ๊มาให้เพื่อนผมเย็ดนานแล้ว...นั่นซิค่ะ อุ๊ก็ชอบค่ะ เถื่อนๆ ดี...เออคุยกันอยู่นั่นแหละ แล้วเพื่อนผมก็ค่อยๆ เย็ดอุ๊จากทางหลังขณะที่อุ๊โก้งโค้งดูดควยผมอยู่...ทำไมหีหลวมจังวะ...หี หลวมหรือควย
มึงเล็กกันแน่ เจอลูกสวนของอุ๊เพื่อนผมมันก็นิ่งไปเลย แต่มันก็ยังกระเด้ารูหีอุ๊จากทางหลังอยู่ มันเริ่มซอยควยอย่างช้าๆ เข้าออกรูหีอุ๊...อูย เสียวหีจัง ผัวขา อย่าหยุดนะ อูย มันหีดีเหลือเกิน ควยแน่นรูหีไปหมดเลย อูยอุ๊เสี้ยนมากเลย คุณขา เย็ดเมียนานๆ นะ อูย ควยใหญ่ดีเหลือเกิน...แล้วอุ๊ก็นอนหงายลง อ้าหีออกปล่อยให้เพื่อนผมเย็ด ส่วนผมก็นั่งดูเพื่อนผมเย็ดหีอุ๊อย่างช้าๆ มันกระเด้าเข้าออกรูหี ขณะเดียวกันก็ก้มลงไปดูดหัวนมอุ๊ ผมสังเกตอุ๊มีความสุขเป็นอย่างมาก เธอร้องครวญครางไม่ได้ศัพท์ ส่วนเพื่อนผมก็ทั้งเย็ดทั้งเลย ดูดนมอุ๊ แต่อุก็ยังไม่ลืมผม มืออุ๊ลูบไล้ควยผมตลอดเวลา ผมเอาควยยัดเข้าไปในปากอุ๊ ถึงตอนนี้เราฟัดกันอย่างเมามัน...หีบานดีฉิบหายเลยเมียมึงเนี่ย...แล้วมัน ควยหรือเปล
่าละ...มันดี แต่หีหลวมไปหน่อยว่ะ สู้เด็กกูไม่ได้...แต่กูชอบแบบนี้ว่ะ...เมียกูโคตรเจ๋งเลยนะเว้ย กูชอบให้เมียกูแก้ผ้าอวดหีให้คนอื่นดู บางครั้งก็เย็ดกับคนอื่น ผมคุยกับเพื่อนขณะเดียวกันมันก็ทั้งซอยหี ดูดนมอุ๊อย่างเมามัน...คุณขา รูตูดอุ๊ยังว่างอีกรู คุณลองเย็ดตูดอุ๊มั๊ยค่ะ...ได้มั๊ยครับคุณอุ๊...ลองดูซิ เพื่อนคุณท่าทางจะไม่ปล่อยให้หีอุ๊ว่างเลย อีอยากให้คุณเย็ดตูดอุ๊ได้มั๊ยค่ะ...ครับ แล้วเพื่อนผมมันก็นอนหงายขึ้น อุ๊นั่งคร่อมควยมันอยู่ ข้างบน มันดูดทั้งนม เย็ดทั้งหี ไม่ยอมว่างเลย ตอนนี้ผมเริ่มเอาน้ำลายทาไปที่ควย แล้วก็รูตูดอุ๊ แล้วค่อยๆ สอดควยเข้ารูตูดอุ๊ ผมและเพื่อนสลับกันเย็ดอุ๊ มันเข้ารูหี ผมออกรูตูด มันดูดนมเมียผม ผมเลียซอกหูอุ๊...อูย แน่นทั้งหีทั้งตูดเลย อูยเสียวหี เสียวตูดจัง อูย พวกคุณเย็ดเก่งจัง อุ๊ไม่เคยมีความสุขแบบนี้เลย เราสลับกันเย็ดอุ๊ทั้งตูดและหี อุ๊รับได้อย่างสนุกสนานไม่บ่นเจ็บสักนิด แต่เราก็ค่อยๆ ทำ จนในที่สุด ต่างคนก็ค่อยๆน้ำแตกตามๆกัน

อุ๊แก้ ผ้านอนหงายอยู่บนโซฟาอ้าหีที่แดงฉ่ำอยู่ รูตุดยังปิดไม่สนิทดี ผมค่อยๆ เข้าไปลูบหีอุ๊ เล่นแคมอุ๊ แล้วค่อยๆ เลียหีอุ๊เบาๆ ใช้ลิ้นทำความสะอาดเลียน้ำเมือก น้ำควยออกจากหีอุ๊ ส่วนเพื่อนผมก็ดูดหัวนมอุ๊เล่น อุ๊ลืมตาขึ้นมาแล้วก็ค่อยๆ ลูบหัวผม...อูยผัวขา ดีค่ะ ผัวขา อูย เมียเริ่มเสียวอีกแล้ว ผัวขา เอาลิ้นดันไปที่เม็ดแตดด้วยซิค่ะ อา อูย ตรงนั้นแหละ เบาๆ นะค่ะ ผัวหี เมียเสียวหีจัง อูย ผัวเลียมันจังเลย...เพื่อนผมมันก็เริ่มฟื้นตัวอีก ควยเริ่มแข็งขึ้นมาอีกครั้ง...เฮ้ย เย็ดอีกทีมั๊ย...ผมหลบไปนิด ปล่อยให้เพื่อนเอาควยเข้าหีอุ๊อีกครั้ง ค่อยๆ สอดควยเข้าไปในรูหีอุ๊เบาๆ แล้วมันก็กระเด้าเนิบๆ ส่วนผมยังคงใช้ลิ้นคลึงไปที่แคมและแตดอุ๊...ควยก็เย็ดลิ้นก็เลียทำให้อุ๊ ผ่อนคลายเป็
นอย่างมาก ท่าทางอุ๊พอใจกับการรุมเร้าของเราและในที่สุดอุ๊ก็...ผัวขา อูย แน่นหีจัง ผัวขา เลียๆๆๆ อูย เย็ดนะๆๆๆๆ อูยแน่นรูหีดัจัง ผัวขาเมียจะออกแล้วนะ อูย ออกได้หรือเปล่าค่ะ...ยัง ครับอุ๊เราอยากหุ๊มีความสุขนานๆ อุ๊ชอบหรือเปล่าครับ...ชอบค่ะ คุณทำให้อุ๊มีความสุขมากเลย...คราวหลังผมพาเพื่อนมาเย็ดอุ๊อีกได้มั๊ย ครับ...อูย ได้ซิ อุ๊จะตามใจคุณทักอย่างเลย อูย เมียเสียวหีจัง บอกให้เพื่อนคุณเร่งหน่อยซิค่ะ...เพื่อนผมกระเด้าควยเริ่มแรงขึ้น ส่วนอุ๊ก็เอามือบีบนมตัวเอง บิดตัวไปมารับแรงกระเด้า...ผัว ขา เมียทนไม่ไหวแล้ว อูย เสียวหีๆๆๆๆ เร็วๆๆๆๆ เย็ดเร็วๆ อูยๆๆ เอาอีกๆๆๆ อูยแน่นหีดีจังเลย คุณขา เมียออกแล้วนะ อูยๆๆๆ แล้วในที่สุดอุ๊ก็น้ำแตกอีกรอบ ถึงตอนนี้เพื่อนผมก็ถอนควยออกจากหีอุ๊ แล้วเอาควยยัดปากอุ๊ อุ๊ปั๊มควยเพื่อนผมสักพักน้ำควยมันก็แตกคาปากอี อุ๊ค่อยๆ เลียดูดน้ำควยจนมันค่อยๆ ฝ่อลงไป ส่วนผมนอนกอดอุ๊แล้วก็ให้อุ๊ช่วยชักว่าวให้ จนเราทั้งสามเสร็จกันทุกคน

Offline phatthakorn

• Super Master Hero
    • เสียว: 9
    • View Profile
Reply #1 on: June 09, 2010, 08:34:08 am
 (41;