close buttonclose buttonclose button
ลูกสาว 19

ลูกสาว 19

เรื่องเสียว · 34774

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: May 07, 2010, 03:24:04 pm

ลูกสาวผม 19 เป้นเด็กผิวคล้ำตามฉบับคนใต้ผอมบางผมชอบแอบเอากางในลูกสาวมาสูดดมและชักว่าว บ่อยๆน้องเมล์ค่อยข้างแก่นๆและสนิทกับผมมาก ผมก้คิดอยากจะเย็ดกับลูกตัวเองแต่ก้ไม่กล้าเวลาลูกสาวใส่ชุดนักเรียนผมขับรถ ไปส่งแอบมองๆขาลูกทำเอาควยแข้งเหมือนเวลาชักว่าวก้ไดแต่สูดดมกลิ่นหีสาบๆจาก กางเกงในลูกจินตนาการไปว่าได้เลียหีน้อยๆของลูก
แล้ววันที่ทำให้ผมใจกล้าก้มาถึงวันนั้นผมพักผ่อนอยู่บ้านนั่งดูหนังผู้ใหญ่ เย็ดเด้กที่สั่งซื้อมาก้เกิดอยากดมกางเกงในผมเลยเดินไปที่ห้องลูกเพื่อหา กางเกงในพอดึงลิ้นชักก็เจอกับแผ่นซีดีผมอยากรู้ว่าเป้นแผ่นอะไรเลยเสียบเข้า คอมในห้องลูกผมตกใจเพราะภาพในแผ่นนั้นเป้นแผ่นที่ผมตั้งกล้องเย็ดกับเมียและ มีเพื่อนผมร่วมเย็ดเมียด้วยลูกรู้ความลับของผมกับเมียเสียแล้วผมเลยไปนอนที่ เตียงลูกเอากางเกงในลูกสาวมาดมผมสาวว่าวจนเลอะใส่กางเกงในลูก ควยกลับมาลุกอีกครั้งเมื่อภาพในแผ่นนั้นตอนท้ายเป้นภาพลุกสาวผมนอนแก้ผ้าลูบ หีเล่นท่าทางอารมณ์ลูกเร้าร้อนมาก
ผมต้องกลับมาชักว่าวอีกครั้งนึกไปว่าลูกเราร่านสะขนาดนี้สักวันต้องได้เย้ ดแกแน่ผมกลับออกมาจากห้องลูกสาวปล่อยกางเกงในที่เลอะน้ำควยผมไว้บนเตียงก้อ ยากรู้ว่าลูกจะมีอาการอย่างไรเมื่อเห็นน้ำของผมเลอะกางเกงใน
ตอนเย็นลูกกลับจากโรงเรียนเข้าสวัสดีทักทายแล้วเข้าห้องไปผมนั่งใจระทึกดื่ม เบียร์ไม่นานลูกสาวก็ออกมาจากห้องเธอมองหน้าผมแล้วยิ้มๆเหมือนจะบอกอะไรผม บางอย่าง
แต่แล้วก้เธอมาหอมแก้มผมฟอดใหญ่แล้วบอกผมว่า จะไปบ้านเพื่อนจะทุ่มกว่าๆผมบอกว่าอย่ากลับดึกนักละ ลุกสาวผมยิ้มอย่างน่ารักแต่กางเกงที่ลุกผมใส่สิมันรัดสะเห้นโคกหีเลย แล้วจะมาเล่าต่อครับ

Offline roberto

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #1 on: May 08, 2010, 01:25:17 am
thank you

Offline satum

• *
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #2 on: May 08, 2010, 01:40:35 am
Thank you ...

Offline mane

• Super Master Hero
    • เสียว: 2
    • Email
Reply #3 on: May 08, 2010, 07:47:17 am
ขอบคุณครับ (1; (1; (6;

Offline iphone

• *
    • เสียว: 1
    • Email
Reply #4 on: May 08, 2010, 07:28:50 pm
 (8; (26; (07; (07;