close buttonclose buttonclose button
แกล้งเมีย

แกล้งเมีย

xxxiiizzz · 16564

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline xxxiiizzz

• Newbie
  • *
    • เสียว: 0
    • View Profile
on: April 10, 2010, 12:17:27 am
เรื่องนี้เกิดขึ้นสดๆ ร้อนๆ เมื่อคืนนี้เอง แฟนสาวของผมมาจากต่างจังหวัดและมานอนค้างกับผมเมื่อคืนนี้ แล้วใน ขณะที่เธอไปอาบน้ำ ผมก็ได้อ่านเรื่องเสียว แล้วรุสึกเกิดอารมณ์ขึ้นมาทันที พอเธออาบน้ำเสร็จ ถ้านุ่งผ้าเช็ดตัวสีขาว นมเธอดันผ้าเช็ดตัวออกมาเล็กน้อย ด้านหลัง ก้นก็ดันผ้าออก ทำให้เห็นขาอ่อน ที่ขาวและน่าสัมผัส ผมเข้าไปกอดเธอจากด้านหลัง เธอตกใจเล็กน้อย มือข้างซ้ายของผมค่อยลูบๆ หน้าอกเธอ และมือขวาค่อยๆล้วงเข้าไปในผ้าเช็ดตัว เธอแหกขา เผื่อที่จะให้มือผมเข้าไปได้ง่ายๆ ผมลูบไล้ บริเวณร่องสวาทของเธอสักพัก ก่อนที่จะอุ้มเธอไปที่เตียง ตอนนี้เธอนอนอยู่ที่เตียงผมแล้ว เธอทำน่าเขินอายเล็กน้อย ผมค่อยดึงผ้าเช็ดตัวเธอออก นมของเธอช่างขาว น่าสัมผัสจริง หัวนมอมชมพู มันทำให้ผมอยากลิ้มลอง ผมค่อยๆก้มลงดูดนมเธอเบาๆ สลับกัน ซ้ายบ้าง ขวาบ้าง ผมเอาแก้มแนบนมเธอ ถูไปถูมา ค่อยๆไซร้ ไปที่คอ เปาหูเธอเบามันคงทำให้เธอเสียวว ว  เธอเริ่มจิกหลังผมเบาๆ ผมค่อยๆลูบไปที่ไหล่เธอทั้งสองข้าง พร้อมกับคลอเคลียอยู่กับต้นคอของเธอ ขาของผม เสียดสีกับขาของเธอ ผมพยายามให้เนื้อได้แนบกันมากที่สุด ผมค่อยๆทับตัวเธอ นมของเธอมาถูที่ตัวผม ท้องแนบท้อง  น้องชายสุดที่รักของผมมันถูๆกับของชอบของมัน ผมพลิกตัวเธอนอนตะแคง ทุกส่วนในร่างกายแนบกัน พร้อมลูบหลังเธอ และบอกว่าผมรักเธอมากที่สุด เธอครางเบาๆ ที่หูผม เธอบอกผมว่า อย่าทรมานกันอย่างนี้เลย เงี่ยนจะแย่แล้ว .. ผมขนลุกซู่ อยากจะปี้เธอเต็มที่แล้ว ผมค่อยๆเอาขา ไปถูๆที่หว่างขา ที่เต็มไปด้วยน้ำเงี่ยนของเธอ ผมเด้งเอวใส่เธอเป็นจังหวะๆ เธอจิกหลังผมแบบมีอารมณ์ พร้อมกับเสียงคราง ซี๊ด ด ๆ ๆๆๆ ตลอดเวลา เธอบอกผมตลอดว่าเธอไม่ไหวว แล้วว ให้ผมรีบเอาเธอ .. แต่ผมอยากทรมานเธอให้มากกว่านี้ ผมจับเอวเธอเด้งใส่น้องชายผมเป็นจังหวะ แล้วผมค่อยบีบก้น ที่เนียนนุ่มของเธอ นิ้วกลางของผมเริ่มดื้อ มันค่อยรูดลงไปตามร่องก้น จนถึงรูหี ของเธอ น้ำเงี่ยนเธอเยอะเหลือเกิน น เธอค่อยๆ เด้งใส่นิ้วของผม ผมลูบไล้ตามแคมไปเรื่อย แต่ไม่ให้โดนติ่งเสียวของเธอ เธอพยายามเด้งใส่เต็มที่ ผมพลิกตัวเธอในท่านอนหงายอีกครั้ง ผมจูบไปที่หน้าท้องของเธอ พร้อมกับเอาต่อหนวดที่เพิ่งโกนเสร็จ ค่อยๆ เบียดเสียดไปกับผิวหนังอันเนียนนุ่ม เธอเด้งเอวใส่หน้าผม พร้อมกับเสียง “โอ้ว ว เสียวจังเลยที่รัก ซี๊ดด โอ๊ย ! ม่ายไหวแล้วจิงๆ เงี่ยนมากแล้วน๊า เมื่อไรจะเอาซะที” ผมจูบเธอลงไปถึงหน้าขา ของเธอ ผมลองเปาเบาๆ เข้าไปในรูหีของเธอ มันทำให้เธอสะดุ้งเล็กน้อย “อุ้ยย ทำอะไรก็ไม่รุ เสียวว จัง” หน้าเคลิ้มๆ ของเธอ มันทำให้ผมแกล้งเธอต่อไปไม่ไหวแล้ว ผมค่อมตัวเธอ พร้อมกับจับน้องชายสุดที่รัก ค่อยๆเสียบเขารูหี ทีละนิด ทีละนิด .. โอ้วว ผม เสียว หัว ควย มาก เลยย ผมเริ่มดันไปเรื่อยจนมิดด้าม ผมยกเอวเธอขึ้น เธอก็เหมือนจะรู้ว่าผมต้องการอะไร เธอเด้าน้องชายผม อย่างกระหาย เธอจับพลิกลงนอนข้างล่าง ส่วนเธอจะเปนฝ่ายควบควยผมเอง เธอเด้าผม อย่างสุดเสียวว เสียงครางของ เธอ ..... อ๊า ๆ ๆ โอ๊ว ว  ว .. โอ้ย ๆ ผัว ขา โอ้ยๆ เมียเงี่ยน จังเลย โอ้ยย ย ย  เมียไม่ไหวแล้ว เมียเสียว วว ว อ๊า อ๊า .. มันทำให้ผม งง มาก เพราะเธอเสร็จก่อนผม : ) ผมจับเธอนอนคว่ำอย่างไว จับเอวเธอขึ้น แล้วกระแทก ๆๆ เสียง น้ำ เธอ ดัง แจ๊บ ๆๆๆ พร้อมกับเสียงเธอ อ๊าๆๆๆๆๆ โอ๊ยยย ผัวจ๋า... ผมไม่ไหวแล้วจริงๆๆ ผมปล่อยน้ำรักของผม ใส่เต็มรูหีของเธอ อย่างตั้งใจ เธอบอกกับผมว่าไม่เป็นไร ผัวอยากปล่อยก็ปล่อยใส่เมียเลยย เมียกินยาได้ ขอแค่ผัวมีความสุข เมียก็ดีใจแล้วว : P ผมร๊ากเธอจริงๆ เลยค๊าบบ  เล่าไปเล่ามาแล้วเสียววเอง  สงสัยต้องไปปลดปล่อยบ้างแล้ว.. มีโอกาส แล้วจะมาแลกเปลี่ยนใหม่นะคับ

Offline zagittarius

• Hero Member
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #1 on: April 10, 2010, 02:03:39 am
 (39; (39; (39; (39; (39; (39; (39;

Offline vvvvv

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 5
Reply #2 on: April 15, 2010, 11:06:29 am
 (24; อ่านแล้ว...หงี่ตามเลย