close buttonclose buttonclose button
ครอบครัวอุปถัมภ์

ครอบครัวอุปถัมภ์

เรื่องเสียว · 21368

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: March 26, 2010, 09:49:39 am

ผมสมคิด(คิด)เป็นเด็กกำพร้า ยังโชคดีอยู่ศูนย์รับเลี้ยงเด็กที่ดีมาตั้งแต่เกิดเพื่อนๆหลายคนมีคนขอไป เลี้ยงแต่ผมอยู่ที่ศูนย์ฯนี้มาจนโต วันหยุดหรือเสาร์อาทิตย์จะมีครอบครัวอุปถัมภ์มารับผมไปอยู่เป็นครั้งคราว มีครอบครัวหนึ่งฐานะดีมาก รับผมไปประจำหลายปีแล้วจนเราสนิทกันเขาเห็นผมเป็นคนหน้าตาดีไม่เกเรที่บ้าน เขามีลูกสาวคนเดียวยี่สิบกว่าผมเรียกเธอพี่ตู่สวยดี ส่วนแม่ชื่อจิตนาผมเรียก แม่นารูปร่างดีและสวยผมยาวอายุก็คงจะใกล้ๆห้าสิบส่วนคนพ่อชื่อ นิคม บ้านเขาราคาแพงแต่อยู่แค่สามคนในหมู่บ้านคนมีระดับที่เรียกว่าไฮโซไม่มีคน ใช้แต่ก็ดูเรียบร้อยดีมีความสุข ผมไม่ค่อยชอบเท่าไรมันดูเงียบแต่ทั้งสามคนเป็นคนคุยเก่งและเป็นกันเอง ยังดีว่าวันธรรมดาผมอยู่ที่ศูนย์ฯมีเพื่อนเขาไม่ได้เอาผมไปอยู่ประจำที่บ้าน ด้วยหน้าที่การงานไม่มีเวลาให้แต่เลือกส่งเสียผมๆจะมาอยู่กับพวกเขาก็วัน หยุดช่วยงานบ้านเขาๆพาผมไปเที่ยวกินด้วยกันผมเคารพเขาทุกคน พวกเขาอุปการะส่งผมเรียน ผมอายุ ๑๖ รูปร่างผมดีดูเป็นผู้ใหญ่เกินกว่าวัยแม่นาบอก รูปหล่ออย่างนี้อีกหน่อยมีแฟนให้เลือกแยะ พ่อนิคมบอกยังไงก็จะรับผมเป็นลูกบุญธรรมแม่นาบอกจะเอามาอยู่ด้วยประจำไม่นาน นี้กำลังติดต่อขอศูนย์และทำเรื่องตามกฎหมายคาดว่าอีกไม่เกินเจ็ดวัน แม่นาถามผมดีใจไม แน่นอนผมดีใจไปมาหาสู้กันหลายปีจนสนิทเด็กรุ่นๆผมมีคนรับไปเป็นลูกบุญธรรม กันหมดแล้ว พี่ตู่ลูกสาวแกก็ชอบผมมากบอกอยากได้น้องชายอย่างผมๆจึงไม่มีปัญหากับบ้านนี้ ผมเรียนดีพ่อนิคมบอกถ้าผมเรียนดีไม่เกแบบนี้จะส่งผมให้เรียนจนที่สุดแกรักผม
หลายเดือนมานี้ผมเห็นแม่นามองผมสายตาแปลกๆแต่ไม่เป็นพิษ จนวันศุกร์เขามารับผมไปบ้านอย่างเคยแต่แกแวะไปส่งพ่อที่สนามบินก่อนกลับ บ้านบอกต้องไปต่างประเทศ พ่อบอกอยู่เป็นเพื่อนแม่หน่อยสองวันไม่มีใครอยู่บ้านผมก็งงแล้วพี่ตู่ไปไหน แม่นาบอกตู่ก็ไปนอนบ้านเพื่อนเช้าถึงจะกลัย เราอยู่กันสองคนผมนึกก็เหงาแย่เลย ขากลับบ้านแม่นาแวะพาผมกินเที่ยวแต่แปลกไปใน club ที่ผมไม่เคยไปมันตื่นตาตื่นใจผมมาก มีทั้งสาวแก่สาวรุ่นดูมีระดับแต่งตัวดีๆควงมาเที่ยวกันเป็นคู่ๆกอดจูบกัน อย่างเปิดเผย แกก็ควงแขนผมอย่างกับว่าผมเป็นแฟนแก ผมเกรงๆแต่ศูนย์สอนสั่งว่าพ่อแม่อุปถัมภ์ให้ทำอะไรก็ทำอย่าขัด อยู่ๆแม่นาแกล้งถามผมว่ามีแฟนหรือยัง ผมบอกยังไม่มี แกถาม เคยเที่ยวไม แน่นอนผมบอกไม่เคยจะเอาเงินที่ไหน คืนนั้นเราเที่ยวกันสนุกอย่างที่ผมไม่เคยจนดึกจึงกลับบ้านเราคุยกันเรื่อง ต่างๆระหว่างทางแต่แม่นาบอกอย่าบอกพ่อหรือพี่ตู่นะว่าเรามาเที่ยวกันที่นี่ แล้วแกถามผมๆชอบผู้หญิงแบบไหน ผมว่ายังไม่คิด แกว่าชอบสาวหรือแก่จะหาให้เอาไม ผมว่าก็ไม่รู้เหมือนกัน ผมก็งงแกถามแปลกๆ
เราคุยกันจนถึงบ้านผมแยกเข้าอาบน้ำและนอนตามปกติ ผมนั่งเล่นที่ริมเตียง อยู่ๆแม่นามาที่ห้องผมๆงงผมมาอยู่กับแกตั้งห้าหกปีแล้วแกไม่เคยเข้ามาแบบนี้ ผมถามแก แม่มีอะไรเหรอ แกเดินมายืนข้างหน้าผมบอก แม่นอนไม่หลับ แกยังไม่เปลี่ยนชุดนอนเลยยังเป็นกางเกงขายาวเสื้อเชิ้ตตัวเดิมแต่ปล่อยชาย เสื้อออกนอกกางเกง มือซ้ายแกยังถือแก้วเหล้า ผมบอก “ถ้าแม่ดื่มพอตึงแล้วล้างหน้าอาบน้ำแล้วคงหลับได้เอง” แกบอก “แม่ไม่เมาล้างตัวแล้วแต่ก็ยังไม่สบายตัว” ผมถาม “แล้วจะให้ผมทำไง” แกถามผม “คิดเรียกฉันว่าแม่ก็เพราะเขาสอนให้เรียก คิดรังเกียจแม่ไม” ผมยิ่งแปลกใจ ผมบอก “ไม่ครับผมเต็มใจเรียก” เธอบอก “ไม่ใช่อย่างนั้นแม่ถามคิดรังเกียจในตัวแม่ไม” ผมงงบอก “แม่ไม่มีอะไรที่จะให้ผมรังเกียจ”แกบอก “ดีแล้วคิดยืนสิแล้วถอดเสื้อออก” ผมยิ่งงงใหญ่เอาก็เอาทำตามแกสั่ง แกยิ้มนิดๆดูพอใจก็ผมเป็นนักกีฬารูปร่างกำยำ มือขวาแกยื่นมาลูบไร้อกผมที่มีกล้ามแกบีบเบาๆเล่นเอาผมสยิวมือแกลูบเกาเบาะๆ ลงหน้าท้องผม แกบอก “แข็งแรงกล้ามเป็นมันเลยดีจัง” ผมบอก “ผมเล่นบาสเกตบอลครับแม่” ในความเงียบแกยิ้มแล้วเอามือลงจับกุมเข้าที่อวัยวะเพศผมๆตกใจงอตัวถอยลงนั่ง แกบอก “ถอยทำไมอายเหรอ แม่อย่ารู้ตรงนั้นจะใหญ่แข็งแรงอย่างหน้าอกไม” ผมอึกอักพูด ตะ..แต่แม่..เมาหรือเปล่า! แกรีบพูดตัดบท “ไม่เมาจะเป็นไรมีเราแค่สองคนไม่มีใครรู้แม่รับรอง ไหนถอดกางเกงออกให้ดูหน่อยสิ” ผมนิ่งตะลึงที่แกสั่ง แกพูดเสียงดุว่า “ไม่ได้ยินที่แม่สั่งหรือไงจะอายทำไม”ผมเลิ่กลั่กไม่ใช่อายผมนักกีฬาแก้ผ้า กับพวกเพื่อนชายประจำแต่นี่มันคนละเรื่อง แกดุสั่งผมๆก็จำยอมถอด แกมองแล้วบอก “ไม่ต้องเอามือปิด” ผมเลยเปิดอ้า แกจ่องมองจู๋ผมแล้วยิ้มอย่างพอใจพูดว่า “คิดไม่ใช่เด็ดแล้วนะ”แกเข้ามายืนจนชิดผมแล้วบอก “คิดไม่รังเกียจแม่ คิดทำอะไรให้แม่หน่อยสิ”ผมอึกอัก “แม่จะให้ผมทำอะไร” แกว่า “แม่บอกตรงๆนะพ่อแก่แล้วไม่ค่อยแข็งไม่ยุ่งกับแม่มานานแล้ววันนี้คิดช่วยทำ ให้แม่แทนพ่อหน่อย คิดคงเข้าใจ”ผมสะอึกตกใจที่ได้ยิน ผมพูดติดๆขัดๆสั่นๆ “มะๆ..ไม่..จะได้ไงครับแม่”แกลูบหัวผมพูดเสียงอ่อน “ได้สิก็แม่บอกให้ทำอยู่นี่ไงอย่าปฏิเสธนะแม่รอโอกาสนี้มานานแล้ว”ใจผมพร้อม อยากเอาแกอยู่แล้วก็แกสวยใช้ได้ถึงจะมีอายุสักนิดแต่ผมรู้สึกผิดแกเป็นผู้มี พระคุณ แต่ลงแกพูดทำขนาดนี้แล้วคิดว่าแกคงไม่เลิกลา ถ้าผมไม่ทำตามแกสั่งคงมีปัญหาแน่น ผมพูดสั่นๆ “แม่ผมกลัวเออ..ผมไม่เคยทำๆไม่เป็นผม..”แกยิ้มบอก “ไม่เคยแม่จะสอนให้ ไม่ต้องกลัวไม่มีใครรู้ๆแค่เรา”ผมพยักหน้าอย่างหวาดๆ คิดว่าไหนแกต้องการผมถึงพาผมไปเที่ยวในที่แปลกๆคืนนี้ ผมคิดเอาก็เอาคิดว่าเป็นการตอบแทนพระคุณด้วยวิธีนี้ก็แล้วกัน แกแกะกระดุมเสื้อแกออกจากเม็ดล่างสุดแล้วเปิดหน้าท้องบนที่ขาวผมไม่เคยเห็น ก็ตลึงตาโตถึงหน้าท้องจะไม่ตึงเรียบออกจะเจ้าเนื้อนิดๆ แกบอก“ลองจูบสิแม่ไม่ว่า”ผมทำตามสองมือเกาะขาแกซบหน้าเข้าที่ท้องแกจูบคลุก หน้าเบาๆแกโยนแก้วเหล่าลงที่พื้นพรมสองมือกอดลูบหัวผมพูด “ดีๆไม่ต้องเกรงใจจะทำอะไรก็ทำแม่จะแก่ไปหน่อยแต่ก็ยังมีไฟ”แล้วแกคว้ามือ ขวาผมขึ้นมาให้จับหน้าอกยกทรงแกคลึงๆนวดทำเอาผมจะผงะมือ แต่แล้วแกจับมือซ้ายผมมาไว้ที่เป้ากางเกงแกผมตกใจมือสั่น แกบอก “จับบีบคลึงสิ” ผมกล้าๆกลัวไม่เคยแต่ก็บีบนมแกมันนิ่มมากใหญ่พอเต็มมือ แกบอก“อีกมือด้วยไม่ต้องกลัว”ผมทำตามเพราะฝันอยากทำมานานแล้ว มันอุ่นๆตึงๆมือคงเพราะใส่กางเกงอยู่ แกซีดปากสั่นกอดหัวผมแนบท้องแกๆลงพุงเล็กน้อยตามวัย ครู่เดียวแกทรุดตัวลงนั่นที่พื้นจับเข่าผมกางออก แกยิ้มๆสบตาผมบอก “ไม่เคยตื่นเต้นสิเลยไม่แข็ง”ผมยิ้มแหยงๆแกบอก“อยู่เฉยๆทำตัวตามสบาย”แกเอา มือจับควยผมถอกชักว่าเบาๆแต่ที่หนักคือแกก้มหน้าอ้าปากอมควยผมดูดหัวผงกเล่น เอาผมทำอะไรไม่ถูก ควยผมจากที่หดเหี่ยวก็เริ่มยืดตัวแข็งกับปากแกๆเริ่มขยับถอดเสื้อทั้งยกทรง สีดำออกจนหมดปากยังดูดควยผม ไหล่หลังแกขาว แกนั่งขยับถอดกางแกออกตัวแกขาวโพน แล้วดันให้ผมขนหงายบนเตียง ใจผมเต้นเป็นกลองเพล ผมไม่เคยเห็นผู้หญิงแก้ผ้าอย่างนี้มาก่อน แกลุกเอามือปิดเต้านมปิดระหว่างขาคงอายเหมือนกันแกอมยิ้มขึ้นมานั่งคร่อมตัว ผม แกเอามือลงลูบท้องน้อยและจับควยผมๆเห็นเต้านมแกเป็นเต้าขาวหัวนมคล้ำหย่อน ยานมีรอยย่นบ้างตามวัย ผมพยายามยกหัวก้มดูหีแกแต่มือแกบังอยู่มือผมสั่นๆวางลูบต้นขาแกๆยิ้มๆเอาควย ผมถูสัมผัสขนหมอยและหีนี่แกคงจะขย่มควยผมแน่น แกบอก “นอนเฉยๆแม่จะทำให้ก่อน”แล้วแกโย่งตัวขึ้นจับควยผมจ่อหีผมได้เห็นหีและขน หมอยครั้งแรกในชีวิต ขนมันดำเป็นมันยาวและโหนกดูอวบนูนหัวควยผมรู้สึกได้ว่ามันอุ่นแฉะนิ่มๆ แล้วแกค่อยๆหย่อนตัวนั่งลงหัวควยผมเสียบเข้ารู้หีแก ผมสะดุ้งเจ็บไม่เคยเลยร้อง โอย!แม่ผมเจ็บ แกยิ้มหน้าเหยเกปากจู๋สุดลมหายใจเข้าซีดๆแกสั่นหน้าบอก “ไม่เป็นไรเดี๋ยวก็ดีเอง”แกนั่งลงทับจนควยผมเข้าไปในหีแกมิดลำแกส่ายบดหีกับ หัวเหน่าโคนควยผมๆหนักและเจ็บ ผมร้องเสียงเบา โอยๆแม่ผมเจ็บ แกไม่สนใจหลับตาเคลิ้มคราง โอยๆซีดๆตัวสั่นๆแล้วเริ่มขยับตัวขึ้นลงสลับบดหีกับลำควยผมๆขยับตัวจะหนถอก ก็มันเจ็บหัวควยและหนังหุ้มกลัวเส้นสองสะลึงจขาดเอา แกครางบอก “บีบนมแม่สิคิด”ผมยกสองมือจับนมสองเต้าแกบีบคลึงผมชะงักมือถึงจะเป็นเต้าแต่ มันก็นิ่มเหลว แกบอก “บีบแรงๆหยุดทำไมไม่ต้องกลัวแม่เจ็บ”ผมไม่เกรงใจแล้วทั้งบีบดึงนวดเต้านมแก แทบแหลกคามือแต่นอนตัวแข็งทื่อเพราะไม่เคย แกก้มตัวลงยกตูดกระดกหีกระเด้ากระแทกควยผมอย่างเร่าร้อนหายใจแรงขัดๆสำลัก บ้างพร้อม คราง หือๆฮึดๆ หน้าท้องเต้านมแกกระเพื่อมตามแรงกระแทก แกทิ้งตัวลงนอนกบกอดทับผมจูบไซร้หน้าก้นขยับไม่หยุด พร่ำสำลักคำพูดว่า “ที่สุดเลยคิดๆเป็นของแม่นะเราเอากันอีกนะแม่เงี่ยนเสียวคันหีที่สุดเลย”ผม พูดเสียงสั่น “ม..แม่..ผ..ผมทำไม่เป็น”แกประกบจูบปากผมสอดลิ้นเข้าปากตีพันกับลิ้นผมๆลำ ลักกระอักแต่แกร่านเร่าร้อนไม่หยุดแล้วแกบอก “ทำไม่เป็นไม่เป็นไรให้ควยแข็งก็แล้วกันแม่ทำเอง อีกหน่อยคิดก็ทำเป็นมันธรรมชาติเหมือนชักว่าวไม่ต้องสอน”ผมลองเอามือลูบ สะโพกก้นแกที่กระดกขึ้นๆลงๆมันนิ่มเนียนดีบอกไม่ถูก แกขย่มส่ายบดไม่หยุดหีแกแขนหมอยแกเปียก ผมบอก “แม่ผมเสียวควยยิ่งกว่าชักว่าวเป็นไหนๆ”แกจูบผมอีกทีนี้ผมไม่สำลักแล้วโต้ ตอบแกด้วยลิ้นที่อบอุ่นจนแกยิ้มชอบบอก “เริ่มเป็นแล้วชอบแล้วสิแม่จะแอบมาให้คิดเย็ดบ่อยๆ”ผมไม่พูดรู้สึกกลัวและ คิดถ้าพ่อรู้ผมตายแน่น แกบอก “กอดแม่สิ”ผมก็กอดมันแปลกอบอุ่นได้อารมณ์บอกไม่ถูก มือผมลูบก้นสอดจับนมแกบีบบี้มันมือนานอยู่พักใหญ่ด้วยเสียงครางในอารมณ์ กระสันของแกจนแกกรีดร้องเกร็งตัวกระแทกผมควยแทบหักแล้วแกก็นิ่งแต่ผมกลับ ขยับเด้งควยเย็ดบ้างอีกไม่กี่ทีน้ำเงี่ยนผมก็แตกทะลักในรูหีแกๆจูบผมเป็นการ ใหญ่พร่ำเพ้อบอก “แม่มีความสุขที่สุดคิดเย็ดแม่ให้หายเงี่ยนอีกนะ”ผมไม่นึกเลยว่าหญิงสังคม สูงวางตัวเรียบร้อยอย่างแกจะร่านสวาทขนาดนี้ คิดแล้วอะไรๆมันเป็นไปได้ทั้งนั้น ทั้งหมดมันซ่อนอยู่ข้างในร่มผ้านี่เอง แต่ถึงตอนนี้แล้วผมยินดีตอบสนองแกๆลงนอนกอดข้างผมจูบไร้เล่นจับควยผมแกถาม “เป็นไงบ้างหีแม่คิดชอบไม”ผมแยะยิ้มอย่างหวาดๆบอก “เจ็บจู๋”แกอมยิ้มจูบผมเบาๆแล้วว่า “ครั้งแรกก็แบบนี้แต่แม่ถามชอบหีแม่ไม”สีหน้าผมหวาดๆแต่ก็พยักหน้ารับ แกยิ้มบอก “อย่าทำหน้าอย่างนั้นสิไม่ต้องกลัวไม่มีใครรู้ คิดชอบก็จับหีดูดนมแม่สิไม่ต้องเกรงใจแม่อนุญาติ”ผมก็เลยลองจับลูบเล่นไป อย่างสนุกอย่างที่อยากทำแกยิ้มพอใจที่ผมกล้าจนควยผมแข็งอีกแกยิ้มรีบนอนหงาย ถ่างขาแล้วบอกให้ผมขึ้นนอนทับแกบอก “คิดเย็ดแม่บ้างแม่จะสอนให้”ผมตอบ “ครับ”แกจับควยผมถูไถร่องหีแกๆยิ้มๆแล้วว่า “กระเด้าสิ”ผมกระเด้าเข้าไปแกซีดปากร้อง “อูๆเงี่ยนเสียวดีจังเลยเย็ดแรงๆสุดๆลึกๆ”ผมทำตามแกส่ายร่อนเอวแอ่นหีอย่าง ไม่อายบอกให้ผมดูดบีบนมแก ผมสนุกมากจนมีน้ำหีขาวๆข้นๆทะลักออกมาตามลำควยผม เราเย็ดกันจนน้ำแตกครั้งที่สองผมเหนื่อยมากๆยิ่งกว่าวิ่งสามร้อยเมตรเสียอีก ผมสลบหลับไปไม่รู้ตัว เช้าผมตื่นสายไม่เห็นแม่นาแล้วแกไปเมื่อไรไม่รู้แต่คงไม่ได้ฝันไปเมื่อคืน เพราะหลักฐานน้ำเงี่ยนเลอะผ้าปูที่นอนกางเกงในแกยังอยู่ที่พื้นห้องผมๆดูว่า สายแล้วจึงออกจากห้องเจอแกๆยิ้มหวานถามผม “หลับสบายไมเมื่อคืน”ผมอึกอักหน้าเลิ่กลั่ก แกยิ้มเดินเข้าหาผมแล้วสวมกอดจูบดูดปากอย่างเมื่อคืนทำเอาผมอึ้ง แกบอก “แม่มีความสุขที่สุดเลยเมื่อคืน ผมแน่นใจไม่ได้ฝันเลยส่งกางเกงในให้แก “แม่ลืมไว้ในห้องผม”แกรับไปแล้วทำหน้าเหมือนตกใจแต่อมยิ้มว่า “ตายหละแม่นี่ขี้ลืมอายจัง”แล้วแกกระซิบ วันหลังแม่จะถอกให้คิดเอาอีกคิดอย่าปฏิเสธแม่นะ”ผมพูดกุกกักผิดจากใจคิด “จะดีเหรอผมกลัวพ่อรู้”แกหัวเราะว่า “อย่าพูดไปก็ไม่มีใครรู้ไม่ต้องกลัว”พอดีได้ยินเสียงรถพี่ตู่กลับเข้าบ้าน เราเลยรีบผละจากกันทำตัวปกติ...

Offline zagittarius

• Hero Member
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #1 on: March 26, 2010, 10:25:39 pm
 (007; (007; (007; (007; (007;

Offline iphone

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 1
    • Email
Reply #2 on: March 26, 2010, 11:46:29 pm
 (00; (03; (03; (05; (07;