close buttonclose buttonclose button
ครั้งแรก ครั้งแรก

ครั้งแรก ครั้งแรก

เรื่องเสียว · 16227

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: March 24, 2010, 12:49:11 pm

นี่เป็นครั้งแรกเลยนะครับที่ผมได้ เขียนเรื่อง ที่เกิดจากชีวิตจริงให้เพื่อน ๆได้อ่าน ขอรับรองนะครับ ว่าเรื่องทั้งหมดเป็นเรื่องจริงที่เกิดกับตัวผมเอง

เริ่มเลยนะคับ

สมัยที่ยังเป็นวัยรุ่น ผมยังไม่ไดคบใครเป็นสักคนเพราะเรียนโรงเรียนชายล้วน
แต่พอขึ้นมอปลายมาก็ได้คบกับผู้หญิงคนหนึ่ง เธอน่ารักมากคับ อวบๆหน่อย
ผมเป็นคนมีอารมทางเพศค่อนข้างสูง แต่เธอเป็นคนเรียบร้อยมาก
แต่บางครั้งเธอก็อยากรู้เรื่องราวทางนี้บ้าง
จนมาวันหนึ่งเราได้ไปนั่งอ่านหนังสือกันที่สวนสาธารณะ วันนั้นเธอแต่งตัวสวยมาก ใ่กระโปรงสีขาว สั้นประมาณเข่า
ใส่เสื้อเชิ้ตสี้ฟ้าแขนยาว เรานั่งอ่านหนังสือไปได้สักพัก ผมก็เกิดมีอารมณ์ขึ้นมา
จึงเล่าเรื่องทางนั้นให้เธอฟัง ซึ่งดูเหมือนเธอจะสนใจมากด้วย
และเธอก็ถามผมขึ้นมาว่า เคยมีอะไรกับผู้หญิงยัง ผมก็บอกว่าไม่เคย ผมก็เลยแกล้งถามเธอกลับไปว่าเคยมีอะไรกับผู้ชายยัง เธอก็ตีแขนผมแรงมากเลยและกหน้าแดงใหญ่เลย
ผมจึงตัดสินใจเล่าเรื่องที่ผมช่วยตัวเองให้เธอฟัง และเล่าเรื่องที่ผมเคยเห็นเพื่อนมันพาแฟนมาเอาที่หอด้วย
เวลาเล่าผมใช้คำที่หยาบมากแต่เธอก็ไม่ไดว่าอะไร ตอนที่ผมเล่านั้นควยผมแข็งมากเลยคับและก็มีน้ำออกมาด้วย
เธฮดันมองเห็น้ำที่ซึมกางเกงผมออกมาอีก แล้วก็ถามว่าน้ำอะไร ผมก็บอกไปตรงๆว่าเป็นน้ำจากปลายควยของผมเอง
มาถึงขนาดนี้แล้วผมก็เลยจับควยของผมออกมาให้เธอดูเลย เธอตกใจมากคับไม่กล้ามอง ผมก็เลยจับมือเธอมาวางใส่ควยของผมแล้วก็ให้เธอชักให้
แล้วเธอก็ถามผมว่าคนที่เป็นแฟนกันต้องเอากันด้วยหรอ แล้วมันมีความสุขมากมั๊ย
ผมก็เลยบอกเธอไปว่ามีความสุขมาก แล้วผมก็ถามว่าเธออยากทำมั๊ยผมจะทำให้ เธอก็คิดอยู่นานทีเดียวคับ พอผมอ้อนบ่อยๆเธอก็เลยยอม ผมจึงตัดสินใจชวนเธอเข้าห้องน้ำสาธารณะที่นั่นเลย
พอเข้าไปในห้องน้ำผมก็จูบเธอ แต่เธอก็ทำไม่เป็นจึงยืนเฉยๆ
จากนั้นก็เลื่อนมาที่นมของเธอ เธอก็ถามผมว่า มันจะเสียหายมั๊ย ผมก็เลยตอบไปว่ามันจะเสียวมากกว่า
พอปลดกระดุมเสื้อก็เห็นเสื้ออีกตัวอยู่ข้างในก็เลยดึงเสื้อมาไว้ข้างบนแล้วถอดยกทรงสีชมพูของเธอออก
นมเธอสวยมากคับ ผมไม่รู้ว่าขนาดเท่าไรแต่มันเต็มมือผมพอดีเลย ผมดูดอยู่นานมากซึ่งเธอก็เริ่มจับหัวผมแล้วแต่ก็ไม่กล้าร้องอะไร ผมจึงถอดกางเกงเธอเลยคับ แล้วก็ถอดกางเกงในสีชมพูเธอออกด้วย เธอยังใส่กางเกงในลายการ์ตูนอยู่เลยคับ
จากนั้นผมก็บอกว่าเดี๋ยวจะเลียให้ แต่เธอก็ไม่ให้เลียเพราะบอกว่ามันไม่สะอาด
แต่ผมก็เลียจนได้ เป็นครั้งแรกเลยนะคับที่ผมเคยได้เห็นหีใกล้ๆ และได้เลียหี
ซึ่งผมรู้สึกว่ามันมีกลิ่นแปลกๆที่ชวนให้เลียยังไงก็ไม่เบื่อ จากนั้นผมก็เอาควยผมออกมาแล้วเอาไปถูที่หีเธอ เธอกอดผมแน่เลยคับ ผมถามว่ารู้สึกยังไง เธอก็ไม่ตอบ ผมก็เลยให้เธอนั่งบนโถส้วมแล้วกางขาออก เธออายมากคับแล้วก็ไม่ยอมกางขาออกสักที่ผมจึงพูดอยู่พักใหญ่เธอจึงยอมแต่เธอ ก็ไม่กล้าสบตาผมเลย
ผมจึงเอาควยผมไปจ่อที่หีเธอเลย เธอหลับตาปี๋เลยคับ คงไม่เคยมาก่อนจิงๆ
ผมก็ค่อยๆ ดันเข้าไปมันไม่เข้าเลยคับ แล้วเธอก็บอกว่าเจ็บมาก ผมจึงหยุด ผมไม่รู้ว่าเพราะอะไร แต่รูหีเธอเล็กมากคับ ไม่เหมือนที่ผมเห็นในหนังเลย หีเธอขาวมากคับ มีขนอ่อนๆขึ้นเอง แตดก็ไม่ยาว ต้องแหกหีดูคับถึงเห็นรู
ควยของผมเคยวัดดูก็ยาวประมาณหกนิ้วนิดๆอะคับ กำพอดีมือคับ ผมขอให้เธออมควยให้เธอก็ไม่ยอมทำคับ
ผมจึงขอเลียหีเธอต่อ เลียไปเลียมาเธอก็เริ่มแอ่นหีให้ผมแล้วคับ ผมจึงรีบเลีย เธอก็กดหัวผมแน่นจนหายใจไม่ออกเลย จนในที่สุดเธอก็เด้งหีใส่หน้าผมแรงๆและหลายทีมาก จากนั้นเธอก็ตัวอ่อนไปเลย ผมก็เลยเข้าใจว่าเธอเสร็จไปแล้ว ผมจึงชักว่าวให้เธอดูและก็ขอแตกใส่ก้นเธอคับ วันนั้นผมมีความสุขมากถึงแม้จะยังไม่ได้เอาเธอ แต่มันก็เป็นครั้งแรกของผม พอออกมาจากห้องน้ำเธอก็ร้องให้เลยคับ ว่าเธอคงไม่มีอะไรเหลือแล้วผมจึงปลอบเธออยู่พักใหญ่จนเธอหยุดร้อง และผมก็ไปส่งเธอที่บ้านคับ

ถึงเรื่องของผมจะไม่สนุกเท่าไรแต่มันก็เป็นเรื่องจิงนะคับ
ไว้วันหลังจะเอาเรื่องของผมกับเธอมาเล่าให้ฟังอีกคับ
รับรองว่าสนุกกว่านี้แน่นอน เพื่อน ๆ ที่มีเรื่องจิงก็เอามาเล่าสู่กันฟังบ้างนะคับ

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • เรื่องเสียว
Reply #1 on: March 24, 2010, 12:56:23 pm
หลังจากที่เราเคยเอากันในห้องน้ำแล้ว ก็เป็นการเริ่มต้นเรื่องเสียวๆต่อคับ
ขอย้ำนะคับว่าเป็นเรื่องจิง อยากให้เพื่อนๆเอาเรื่องของตัวเองมาเล่านะคับ
จะได้แบ่งปันกัน
อ้อ ตอนที่แล้วพิมผิดไปนะคับที่ว่าถอดกางเกงเธอออก ความจริงเธอใส่กระโปรงคับ ขอโทษด้วยคับ
ตอนนี้พวกเราก็เรียนอยู่ปีสองแล้ว อยู่กันคนละที่คับ
เธอเรียนอยู่กรุงเทพ ส่วนผมเรียนอยู่ต่างจังหวัด

เริ่มกันเลยนะคับ

ลืมบอกเพื่อนๆ ไปนะคับว่าเราเรียนอยู่ห้องเดียวกันตอนมอปลาย จึงได้มีโอกาสอยู่ด้วยกันตลอดเวลา ตอนเช้าเราก็จะมาโรงเรียนตั้งแต่เช้าคับ เรียกว่าเช้าสุดของโรงเรียนเลยก็ว่าได้ แล้วเราก็จะห่อข้าวมากินด้วยกันตอนเที่ยง พอมาถึงโรงเรียนตอนเช้าก็เลยเอากล่องข้าวขึ้นไปเก็บที่ห้องเรียนของเราที่ อยู่บนชั้นแปดคับ เราก็เดินขึ้นบันไดไปเรื่อยๆ แล้วก็คุยกันต่างต่างนานา ซึ่งดูเหมือนเธอจะรักผมมากเลยคับ ซึ่งผมก็รักเธอมากเหมือนกัน พอมาถึงห้องแล้ว ก็เอากล่องข้าวเก็บแล้วก็นั่งอ่านหนังสือกันข้างบนห้องนั่นแหล่ะคับ นั่งอ่านไปเรื่อยผมก็ดันนมีอารมขึ้นมา เลยลุกขึ้นแล้วเดินไปข้างหลังเธอแล้วกะจะเอามือไปแกล้งจับที่นมเธอ ใจนึงก็กลัวเธอด่า เพราะว่าถึงเราจะเคยเอากันในห้องน้ำมาแล้ว แต่เธอก็ไม่เคยพูดถึงมันอีกเลย และถ้าวันไหนที่ผมพูดถึงก็จะถูกเธอด่าและ แต่ว่าวันนี้เป็นไงก็เป็นกัน ผมก็เลยเอื้อมมือไปจับนมเธอเบา ๆ เธอมองหน้าผมเลยคับ แล้วก็ด่าผมว่าทำไมทำกับเธอแบบนี้เห็นเธอใจง่ายมากเลยหรอ ผมพูดอะไรไม่ออกเลยคับ วันนั้นเศร้าทั้งวัน เธอก็คงจะดูผมออก เพราะเราอยู่ด้วยกันตลอดเวลา พอถึงตอนเย็นก็ต้องกลับบ้าน แต่เธอบอกว่าลืมของไว้บนห้อง ให้พาไปเอาหน่อย ผมก็เลยพาเธอเดินไปชั้นแปดห้องเรียนของเราคับ (ลิฟท์พัง)
พอไปถึงเธอก็ก้มเอาของใต้โต๊ะส่วนผมนั้นเดินออกไปรออยู่หน้าห้องคับ เธอหาของอยู่หลายนาทีมากแล้วก็มีเสียงเรียกผมให้เข้าไปหาช่วยคับ พอผมเข้าไปในห้อง ตกใจเลยคับเธอยืนอยู่ใส่แต่ชุดชั้นในสีชมพูตามสไตล์ของเธอ ปกติเธอเป็นคนทีเรียบร้อยมากนะคับ พูดเพราะ น่ารัก ยิ้มหวานด้วย แล้วเธอก็บอกผมว่าขอโทษที่เมื่อเช้าด่าแรงไป ตอนนี้เธอรู้ว่าผมรักเธอจิงๆเธอจึงยอม ผมก็เลยเดินเข้าไปกอดเธอแล้วบอกรักเธอแล้วเธอก็กอดผมคับ ผมเริ่มจูบกับเธอ ซึ่งเธอก็เหมือนเดิมคับ คือทำอะไรไม่เป็นก็ได้แต่ยืนอยู่เฉยๆ ผมจับเธอไปนอนบนโต๊ะอาจารย์ที่อยู่หน้าห้องเรียน แล้วก็เดินไปล็อคห้องไว้ จากนั้นก็กลับมาบรรเลงที่ตัวเธอต่อเลยคับ ดูเธอเหมือนจะมีการตอบสนองผมมากขึ้นนะคับ แต่ก็ยังอาย ๆเหมือนเดิม ผมดูดนมเธออยู่นานมากคับ นมเธอเป็นนมที่เต่งตึงมาก ไม่มีย้อยเลย หัวนมเล็กๆเหมือนของเด็กเลยคับ ตอนนี้เธอนอนอยู่บนโต๊ะอาจารย์แต่ขาเธอห้อยลงมาข้างล่างคับ ผมเลยจัดการถอดกางเกงในเธอออกแล้วก็เร่ิมละเลงที่หีเธอเลยคับ ผมภูมิใจมากคับที่ได้เลียหีเธอ เพราะว่ามันสะอาดและน่าถนุถนอมมาก หีเธอหอมโดยธรรมชาติเลยคับ เธอบอกไม่เคยใส่น้ำหอมที่หีเลย และน้ำหีของเธอหวานมากคับผมกินไปทุกหยดที่มันไหลออกมาเลย ไม่เหมือนกับหีสาวมหาลัยที่ผมเรียนอยู่ ที่หีบางคนก็เหมือนโดนมาเป็นร้อยควยแล้ว มีน้อยมากคับหีนักศึกษาที่สะอาดจิงๆ ไว้วันหลังจะมาเล่าเรื่องนี้ต่อให้ฟังนะคับ ต่อกันเลยนะ หลังจากเลียหีเธอแล้ว เธอก็ขอผมว่าอย่าเอาไอ้นั่นผมเข้าได้ไหม เพราะเธอยังไม่พร้อม ผมก็ตกลงคับเพราะผมรักเธอจิงๆ วันนั้นผมก็เลยเอาหัวควยของผมถูเม็ดแตดเธอ ตอนนี้ผมต้องให้เธอเอามือแหกหีให้เพราะว่าหีเธอมันติดกันเลยคับ กว่าเธอจะยอมแหกหีให้ผมก็ต้องอ้อนกันนานทีเดียว เพราะเธอคงยังอายผมอยู่มั้งคับ เธอคงเสียวมากคับแต่ไม่กล้าแสดงออก ได้แต่ทำหน้าบิดเบี้ยวแล้วก็กัดฟัน ผมพยายามทำให้เธอผ่อนคลาย โดยบอกเธอว่า ร้องออกมาก็ได้นะ แต่เธอก็ไม่ร้องคับ สมกับที่เป็นลูกผู้ดีจิงๆ ผมเอาควยบี้แตดเธอไปเรื่อยจนผมรู็สึกว่าเธอใกล้จะเสร็จแล้ว จึงบี้แตดเธอแรงมากคับ เธอก็กระเด้าหีใหญ่เลยคับ ผมถามเธอว่าเป็นอะไร เสียวหรอ เธอก็ไม่ตอบคับ แล้วในที่สุดเธอยกแตดขึ้นมาแล้วกดหัวควยผมแช่ไว้แน่นเลยคับ เธอหายใจแรงมาก จากนั้นเธอก็ลุกไปใส่เสื้อผ้าของเธอ ผมก็งอนเลยคับ บอกเธอว่าจะเสร็จคนเดียวรึไง เธอก็ตอบผมมาแบบกวนๆ ว่า แล้วใครบอกให้ทำให้หล่ะ แล้วเธอก็ยิ้มให้ผม เธอน่ารักมากคับ พอใส่เสื้อผ้าเสร็จเธอก็เดินมาหาผมแล้วบอกว่าจะให้ทำยังไง ผมก็เลยบอกให้เธอชักว่าวให้ผมแต่เธอก็ไม่ยอมคับ ผมก็เลยขอกางเกงในเธอให้เธอถอดออก
เธอก็ไม่ยอมอีกผมอ้อนตั้งนานกว่าจะได้กางเกงในเธอมา จากนั้นผมก็เอามาดมแล้วก็ชักว่าวเลยคับ ผมเห็นเธอยืนยิ้มอยู่ เธอบอกว่าเธอดีใจที่เห็นผมมีความสุขถึงแม้เธอจะทำให้ผมได้แค่นี้ก็ตาม เธอบอกว่ารอให้ถึงเวลาก่อนแล้วเธอจะให้ผม ผมได้ฟังก็รีบชักใหญ่เลยคับ พอน้ำจะแตกเธอก็บอกว่าให้เอา กกน เธอคืนมา เรื่องไรผมจะคืนหละคับ ผมแตกใส่ กกน ของเธอจนน้ำเละเต็มไปหมดเธอรีบวิ่งมาเอา แต่ไมทันผมคับ ผมรีบโยน กกน ของเธอทิ้งลงไปที่ชั้นล่างเลยคับ ไม่รู้ว่าจะมีใครเก็บได้รึป่าว แต่มันเป็นด้านหลังอาคารนะคับ แน่นอนคับผมโดนด่าอีกรอบ วันนั้นเธอกลับบ้านโดยไม่ได้ใส่ กกน เลยคับ ผมคิดเห็นภาพก็เสียวแล้วคับ ถ้าใครเกิดเห็นหีสวยๆ ของแฟนผมหล่ะแย่เลย ก่อนกลับเธอก็ได้บอกผมว่า ถ้าอยากไปทำกับใครที่ให้ความสุขได้ก็ไปทำเธอไม่ว่า แต่อย่าไปรักคนอื่น ถ้าเธอรู้เธอจะเสียใจมาก เพราะเธอยอมผมทุกอย่างจิง ๆ การที่ทางบ้านเลี้ยงเธอมาอย่างดีทำให้เธอไม่กล้าที่จะมีอะไรกับผมมากไปกว่า นี้ แต่เธอก็อยากให้ผมมีความสุข แต่ผมก็ให้สัญญากับเธอไว้ว่าถ้าเธอเป็นคนแรกของผม ผมก็จะเป็นคนแรกของเธอเหมือนกัน ไว้วันหลังผมจะมาเล่าเรื่องที่เธอชวนเพื่อนเธอมาให้ผมเอานะคับ

Offline payavayal

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
Reply #2 on: March 24, 2010, 04:16:48 pm
 (24;