close buttonclose buttonclose button
0077 หล่อนชื่อ Kam He Yan (AN4U) หน้าตาเหมือนของตลาดไปแล้ว

0077 หล่อนชื่อ Kam He Yan (AN4U) หน้าตาเหมือนของตลาดไปแล้ว

LAMBERG · 7353

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline LAMBERG

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 35
  • คุณอยากได้อะไรมากที่สุด...?
    • View Profile
ผมชอบหน้าตาของที่นี่แบบเดิมมาก เพื่อนๆว่าไงครับ KAM Hee YARN จริงมั้ยครับ เปลี่ยนหน้าตาแล้วโลโก้หยินหยางก็ยังหมุนไม่ได้อยู่อีกแหละ ทุกกระทู้ที่ผมโพสไว้ ต้องเปิดซ้ำบ่อยๆ นะครับ เพราะมีอะไรงอกขึ้นเรื่อยๆ ช่วงนี้คัดมาแต่ภาพเด่น เข้าใจว่า HD ของ server ที่นี่ยังไม่ค่อยใหญ่พอ โดนผมโพสชุดใหญ่ไม่กี่ชุดก็เต็มแล้ว รอให้เค้าเพิ่ม HD ก่อนนะครับ โลโก้หยินหยางที่ผมใช้อยู่ หมุนได้อีกเมื่อไหร่ ค่อยโพสชุดใหญ่อีกนะครับ เข้ามาดูแล้วคุยกันบ้างสิครับ ถามอย่างอื่นกันบ้าง คำขอบคุณไม่สำคัญสำหรับผม เพราะมันเป็นแค่มารยาท ไม่ใช่มิตรภาพหรือความจริงใจ อยากให้ที่นี่เป็นเว้บที่แตกต่าง เพราะมีพื้นฐานที่ดีอยู่แล้ว ขอให้เพื่อนๆ คุยเสนอความคิดเห็น วิจารณ์ ติกันบ้าง   การชมตามมารยาทเป็นเรื่องตลาดๆที่ไหนก็มี จริงมั้ยครับท่าน Moderator&Admin.   เพื่อนๆที่อยากแสดงความเห็น กดลงไปเลยครับที่คำว่า REPLY หน้าคำว่า NOTIFY ลองดูครับ ไม่ยากหรอก ทำไม่เป็นก็ลองดูได้ เดี๋ยวก็เป็นเอง

• *
ผมชอบหน้าตาของที่นี่แบบเดิมมาก เพื่อนๆว่าไงครับ

• *
ผมชอบหน้าตาของที่นี่แบบเดิมมาก เพื่อนๆว่าไงครับ

• *

Offline thoung105

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
รวมด้วยช่วยกันขอบคุณผู้มีพระคุณคร้าบบบบบบบบ

Offline satum

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • Email