close buttonclose buttonclose button
ทำไปทำมากลับถูกกดซะงั้น

ทำไปทำมากลับถูกกดซะงั้น

เรื่องเสียว · 13241

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

คืนวันศุกร์หรือเสาร์ ผมจำไม่ได้แน่ แต่ที่แน่ๆเจอเธอในเธคครับ เธอชื่อน้อง(ชื่อมั่วเอา) อยู่ขาวๆอวบๆ น่าเอาสำหรับผมเลยล่ะ ก็เลยให้เด็กเสริฟไปขอเบอร์มา และแล้วก็ได้เบอร์มาครับ วันรุ่งขึ้นเลยโทรไปหาคุยๆกันอยู่1อาทิตย์ได้ ผมก็มีโอกาสไปที่บ้านของน้อง น้องอยู่บ้านคนเดียว 2-3วันแรกก็ไม่ค่อยจะกล้าทำอะไร กลัวดูไม่ดีครับ คุยโน่นคุยนี่ จนรู้ว่าน้องแก่กว่าผม2ปี แล้วคืนที่ผมขอเบอร์น้องน่ะ น้องก็เห็นว่าผมดูน้องอยู่ ประมาณว่าใจตรงกัน 555

เวลาที่ผมไปหาน้องคือ4ทุ่มครึ่ง ซึ่งต้องหลังจากที่ผมวางโทรศัพท์แฟนผมเรียบร้อยถึงจะแอบไปได้ ไปถึงทีไรน้องก็อาบน้ำ ใส่ชุดนอนแล้ว วันแรกๆที่ไปก็ยังไม่มีอะไร คุยๆ อยู่เป็นเพื่อนน้องจนตี1 ตี2แล้วค่อยกลับบ้าน พอประมาณ1อาทิตย์ แล้วคืนนึงก็ได้นอนหนุนตักน้อง ได้จับมือ ได้กอด หอมแก้ม จูบ เล้าโลม แต่เธอแข็งไม่ยอมครับ คืนนั้นเลยไม่มีอะไรกัน กลับบ้านตี2ไป

4ทุ่มครึ่ง คืนต่อมา ผมเลยซื้อถุงยางไปด้วย (ถุงยางนี่แหละ จะถุงอะไรอีกล่ะ) ผมใส่เสื้อแขนยาว มันมีหลายกระเป๋า ผมเลยแอบใส่ไป1ถุง ถึงบ้านน้องก็คุยโน่นคุยนี่ น้องก็ทำอะไรของน้องเรื่อยเปื่อยไป พอซัก5ทุ่มได้ก็ได้เรื่อง น้องปิดประตูบ้าน ปิดไป แล้วผมกับน้องก็มานอนกับหน้าทีวี นอนกอดๆ ลูบๆ คลำๆ ทำไปเรื่อยๆ

บ้านของน้องมี2ห้อง ห้องหน้า คือห้องที่น้องนอน ห้องหลังคือห้องสำหรับน้องแต่งตัว เก็บเสื้อผ้า น้องผละจากผม ถามผมว่ามีถุงยางไหม ผมยิ้มๆแล้วพยักหน้าตอบว่ามี น้องเลยลุกเข้าไปในห้องแต่งตัว ประมาณ3นาทีน้องก็ออกมา แล้วให้ผมเข้าไปคอยในห้อง !!!(เอาแล้วววววว งานเข้าแล้วกู) ส่วนน้องเองก็เดินไปเข้าห้องน้ำ ไอ้ผมก็เข้าไปอย่างว่าง่าย ลุกเดินต๊อกๆไปหยิบถุงยางจากเสื้อแขนยาว เข้าไปในห้องแต่งตัว ซึ่องน้องปิดไฟในห้องไว้ แต่ยังได้แสงจากทีวีนอกห้องที่สาดเข้ามาทางช่องระบายอากาศทางด้านบนห้อง

แปปเดียว ก็ได้ยินเสียงเปิดประตูห้องน้ำ แล้วเดินมาที่ห้องแต่งตัว น้องปิดประตูห้องแล้ว เดินมาที่ผม จัดการ กอด จูบ ดูด คลำ ตามสเต็ป ผมค่อยๆถอยๆไปล้มตัวลงนอนบนที่นอนที่น้องเตรียมไว้เมื่อกี้ อยู่ในท่าผมนอนหงาย ส่วนน้องนั่งคร่อมผมอยู่ พอได้ที่น้องก็จัดการกับเสื้อผ้าของน้อง ส่วนผมก็ถอดแป๊ปเดียวเหมือนกัน ดูดนู่น จับนี่กันอีกหน่อย ก่อนที่ผมจะจัดการใส่ถุง ใส่เสร็จ น้องก็จัดการเข้าที่ทันที ควบไม่ยั้ง เหมือนอดหยากมานาน ผมก็ทำหน้าที่ของผมไป เด้งสวน "ปั่บๆๆๆๆๆๆๆๆ" เล่นนมไปด้วย เสียวมากมายกับครั้งแรกกับน้อง ก็พยายามกลั้นฝืน กลัวโดนข้อหาไม่อึด (ตอนนั้นนึกในใจ ตั้งใจจะมาเย็ดน้องนี่หว่า แล้วนี่ไปไงมาไง ถูกน้องเย็ดวะเนี่ย 555)

น้องควบรุนแรงมากกกกกกกก ขอย้ำ มากจริงๆ เหมือนกับคนไม่ได้มานานเลยครับ น้องโยกได้ไม่นาน ก็เอามือทั้ง2มาจิกที่หน้าอกผม แล้วเด้าเน้นๆ ผมก็รีบสวนไปเน้นๆเหมือนกัน ก่อนที่น้องจะแช่หีคาควยไว้ น้องซบลงมาที่ข้างหูผม ทำให้ได้ยินเสียงหายใจที่รุนแรงของน้อง น้องหยุดพักไม่ถึง5นาที เริ่มขยับเอวอีกแล้ว เอายกนึงแล้วครับ น้องเด้า โยก บด ขยี้ จนน้องเสร็จไป2รอบ ส่วนผมยังไม่เสร็จ น้องพลิกตัวลงมานอน ผมจึงลุกขึ้น เข้าที่ทันที จับพาดบ่า โน้มขาจนเข่าชิดนมของน้อง แล้วก็ซอย "ปั่บๆๆๆๆๆๆๆๆๆ" เสียงน้ำของน้องที่ออกมา2รอบก็ดังปนกันไป "แจะๆๆๆๆ" ตามจังหวะที่ผมซอย ผมเปลี่ยนจากพาดบ่ามาเป็นท่าหมา จัดแจงท่าทางให้เข้าที่ เข้าลึก ซอยต่อไป แทงซ้าย แทงขวา แทงเสย ซอยสั้น ซอยยาว "ปั่บๆๆๆๆๆๆๆๆๆ" จนผมไม่ไหว อัดเต็มๆ เสร็จกับน้องไปในท่านี้ แล้วก็ลุกมาล้าง ออกมานอนหน้าทีวีเหมือนเดิม คราวนี้นอนกอดกลมดิ๊กเลยครับ คุยกันเมื่อที่เพิ่งเย็ดกันเมื่อกี้ น้องก็ถามถึงเรื่องถุงยางที่ผมพกมาด้วย ผมก็ได้แต่ยิ้มๆไป แต่ก็เริ่มหวั่นๆในจิตใจแล้วล่ะครับ ทีแรกกะว่าจะเอาน้อง แต่ทำไปทำมา กลับถูกน้องกดซะงั้น แต่ก็มันส์ดีครับ

Offline zagittarius

• Hero Member
    • เสียว: 0
    • Email
ขอบคุณคับ

Offline ouy_love

• Newbie
  • *
    • เสียว: 0
thanks