close buttonclose buttonclose button
ใช้หนี้แล้วจะสอนให้

ใช้หนี้แล้วจะสอนให้

เรื่องเสียว · 30004

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

บุญถึงกับวันทนา(นา) สามีภรรยาวัยสามสิบกว่า บุญถึงมีหน้าที่การงานดีอนาคตใสในบริษัทฯใหญ่แห่งหนึ่ง วันทนาภรรยาสวยทำอีกบริษัทและแอบมีธุรกิจส่วนตัวด้วยแต่ไปไม่รอด ทั้งคู่จึงวางแผนโยกเงินบริษัทฯแต่หามาคืนไม่ทัน จึงต้องกู้ยืมเงินจากเจ้าพ่อเงินกู้ผู้มีอิทธิคือ เสี่ยประชา จนแล้วก็เป็นหนี้มากมายไม่สามารถใช้หนี้ได้ ผักผ่อนประชามาหลายครั้งจนประชาบอกต้องทำตามวิธีของเขาและแจ้งพฤติกรรมให้ บริษัทฯทั้
งคู่รู้ สองคนคิดหนักถ้าบริษัทฯรู้เอาความฐานช่อโกงออกจากงานแถมถูกฟ้องติดคุกอีก ตอนนี้อะไรก็ลำบากพึ่งมีลูกสาวได้ ขวบเดียวบุญถึงตัดสินใจบอกเมียว่า เสี่ยประชาเมียตายหลายปีแล้วเจ้าชู้ทีเดียว นาคงรู้ว่าจะทำยังไงกับคนเจ้าชู้ส่วนพี่ทำใจได้ถ้านายอมเสี่ยและเสี่ยยอมรับ ข้อเสนอเ
รา อาจดูโง่ๆแต่ถ้าความแตกเราจะไม่มีอะไรเลย วันทนาคิดทั้งหมดนี้เกิดจากเธอๆต้องรับผิดชอบเธอจึงตอบตกลงทุกอย่าง
ทั้ง คู่จึงไปหาประชาเพื่อขอต่อรองตามที่คิด ประชาว่า พวกแกต้องมีอะไรมาขัดดอกประกัน บุญถึงบอก “มีครับ” ประชาถาม “แกมีอะไรว่ามา บ้านรถก็ยังผ่อนฉันไม่เอา”บุญถึงบอก “ก็เมียผมไง” ประชาชะงักยิ้มค้างมองไปที่วันทนาคนสวยแล้วหัวเราะว่า “บุญถึงนายจะเอาเมียมาขัดดอกฉันหรือไงแล้วนาจะยอมเหรอ”บุญถึงว่า “ครับเสี่ยเราตกลงกันแล้วถ้าเสี่ยรับข้อเสนอผมไม่มีปัญหา”วันทนาว่า “ดิฉันเป็นคนก่อหนี้ก็ยินดีรับผิดชอบถ้าเสี่ยไม่รังเกียจดิฉัน” ประชาคิดแล้วยิ้มขำว่า “เดี๋ยวๆนาแกถึงจะเป็นคนสวยก็มีลูกแล้ว ฉันก็มีเด็กสวยๆแยะ มันไม่ใช่เรื่องที่ฉันจะเดือดร้อนเลย” ทั้งสองมองหน้ากันคิดว่าหมดหนทาง ประชาขำพูดขึ้นว่า “ก็ได้เอาอย่างนี้ ฉันมีลูกชายคนเดียว ปีนี้ก็ ๑๕ เห็นมันสนใจสาวๆอยู่ ถ้ามันไปลองผิดๆถูกๆฉันจะเสียใจ ฉันจะถามมันถ้ามันสนใจแกๆสอนให้ไอ้เอลูกชายฉันขึ้นครูกับแกได้ไม แล้วหนี้สินฉันจะลดหย่อนให้ถ้าแกทำดีไอ้หมูมันชอบฉันก็ใจถึงอาจยกหนี้ให้แต่ ต้องมีเว
ลาให้เอลูกชายฉันหาประสบการณ์จากแกสักระยะ พวกแกจะว่าไงตกลงไม”วันทนามองหน้าสามีคิดแล้วตอบตกลง ประชาถาม “นาแกเคยเห็นเอลูกชายฉันหรือยัง” นาสั่นหน้าบอก “ไม่แน่ใจ” ประชาว่า “ถ้าอย่างนั้นรอคำตอบว่าหมูมันจะเอาไมแล้วฉันจะเรียกแกเอง” วันนั้นประชาบอกความกับหมูลูกชายสุดที่รัก เอเคยแอบเห็นวันทนามานานแล้วเขาพอใจมากที่พ่อจัดการให้ ประชาจึงนัดให้วันทนามาที่บ้านหลังเธอเลิกงานในคืนต่อมา
หมูกลับบ้านมาหัวค่ำปกติ ประชาบอก “ครูรออยู่บนห้องแล้วอย่าให้เสียเวลา”หมูเข้าห้องเขาเจอนานั่งที่เก้าอี้ยาวดูวีดีโอ
ใน ห้องเขาเธอใส่เสื้อลายปักกระโปรงปลายบานไม่ถึงเข่า นารู้ทันทีว่าเขาคือเอลูกชาประชาที่เธอจะต้องทำให้เขามีความสุข ท่าทางดูเรียบร้อยยังเด็กรุ่นอยู่เลยรูปร่างดีสูง ๑๖๒ เธอเลิ่กลั่กลุกยืนยิ้มแหยงๆ “สวัสดีคะคุณหนูเอ ใช่ไมค่ะ”เอตอบอย่างสุภาพ “ครับน้านาผมเอ น้านามานานหรือยัง”(เขาให้เกียรติเรียกเธอว่าน้า) นาบอก “สักครู่คะเลิกงานแล้วแวะบ้านก็มาเลย”เอบอก “พ่อบอกผมเรื่องน้าหมดแล้วแต่ไม่บอกว่าน้าจะมาวันนี้ ผมขอโทษด้วยที่ให้รอนั่งก่อนสิครับ”นาดูเขาสุภาพคิดว่าคงไม่มีปัญหา เธอนั่งลง เอบอก “ถ้าแอร์เย็นไปจะหรี่ก็ได้”เธอตอบ “ขอบคุณคะ”เอนั่งที่ขอบเตียงมองนาๆสบตาอย่างประหม่าตื่นเต้นหลบหน้าเขิน เอก็ตื่นเต้นเริ่มคุยเพื่อลดให้เป็นกันเอง “คือพ่อบอกน้าจะมาสอนผม...เออ.(เขาอึกอักไม่พูด)น้าคงไม่ว่าอะไร ผมไม่เคยก็ตื่นเต้น”นาก้มหน้ามองเขาด้วยห่างตามือประสานกันไว้ที่ตัก “ไม่เป็นไรคะ น้าก็ไม่เคยกับใครนอกจากสามีก็ตื่นเต้นเหมือนกัน” เอบอก “ผมรู้น้ามีสามีแล้วไม่น่าจะกลัวอะไรผมสิไม่เคย”นาบอก “กลัวทำให้คุเอไม่ถูกใจน้าไม่ใช่วัยรุ่นแก่กว่าคุณเอมีลูกแล้วด้วย”เอว่า “ไม่เป็นไรน้ายังดูสาวสวยด้วย เห็นว่ามีลูกสาวคนเดียวเท่าไรแล้วหละ”นาบอก “น้าก็ ๓๓ลูกสาวขวบเดียว” เอบอก “ยังดีเขามีแม่ผมสิไม่มีแม่ตั้งแต่สามขวบ”นาหลุดปากบอก “คุณเอคงขาดคนดูแลสอนอะไรๆขาดความอบอุ่น”เอยิ้ม “นั้นสิครับพ่อถึงให้น้ามาสอนผม”นาสะดุ้งคิดนี่เราพูดอะไรไปถูกย้อนกลับแต่ ยังไงก็ไม
่พ้นเด็กคนนี้ เอไปนั่งชิดเธอถาม “น้าจะสอนผมหรือยังเรื่องอย่างว่าผมไม่เคยจริงๆ” นาสะอึกใจขยับตัวสบตาเขาทำอะไรไม่ถูกรู้ว่าถึงเวลาแล้วที่เธอจะต้องจ่ายหนี้ เธอพูดเสียงอ่อยๆอายๆว่า “ไม่เคยก็ไม่เป็นไรมันเป็นธรรมชาติไม่ต้องสอนก็ทำได้ น้าเองก็ไม่เคยสอนใครเหมือนกัน”เอยิ้ม “ถ้าอย่างนั้นเรามาลองเริ่มกันเลยนะครับ”นายิ้มแหยงๆพยักหน้า “เอาสิคุณเออยากทำไรก็ทำ”เอมองรูปทรงเธอ “หน้าอกน้าเท่าไรครับ”นายิ้มๆ “อยากรูสัดส่วนน้าก็ ๓๔-๒๘-๓๖คะ”เอเอามือวางที่เข่าเธอๆสะดุ้งเอบอก “ผมขอดูหน่อยนะ” นานิ่งทำตัวไม่ถูก เอกลงนั่งคุกเข่าหน้าเธอจับมือเธอที่วางบนตักออก สองมือเขาจับสองข่าเธออ้ากางออก เขาก้มหน้ามองเข้าไปในช่องกระโปรง “อู้หู น้าใส่กางเกงในสีขาว”นาเขินอายจนต้องเมินหลบ มือเอที่สั่นๆลูบไล้ที่เข่าล้วงลึกเข้าไปใต้กระโปรงลูบไล้ขาอ่อนด้านในขอนาๆ สยิวขนลุ
กจะหนีบหุบขาเอจับไว้บอก “ถ่างขาสิครับน้าผมอยากดู” มือเขาล้วงลูบถึงสุดโคนขาสามนิ้วสัมผัสกรีดที่เป้ากางเกงในเบาๆนาขยับตัว เอพูดดัก“น้านาไม่ว่าผมนะครับ”นาจะปฏิเสธได้ไง เธอได้แต่พยักหน้า จากที่เอใช้นิ้วมือกรีดเปลี่ยนเป็นเอามือช้อนแซะจับบีบทั้งเป้ากางเกงในที่ อวบนุ่มนิ
่มเขาเปิดกระโปรงนาขึ้นจนสุดโคนขาอ่อน นาขยับตัวตะขิดตะขวงใจที่ต้องปล่อยให้เอเด็กวัย ๑๕-๑๖ จับล้วงอวัยวะสงวนของเธอ เอบอก “หีน้าอุ่นๆนุ่มดีจัง”นาเงียบ เอขึ้นนั่งชิดเธออีกแต่มือไม่ยอมปล่อยจากเป้ากางเกงแต่กลับบีบหนักขึ้น เอมองที่อกนาแล้วผละมือจากเป้ากางเกงในขึ้นมาลูบที่อกนูน นาได้แต่หันหน้าหลบไปอีกข้างไม่มองเขา เอปลดกระดุมเสื้อเธอ อกร่องนมขาวผ่องยกทรงขาวบางปรากฏเอเอามือล้วงเข้าในยกทรงเธอบีบนมเล่นอย่า สนุกมือนาย
ังคงนิ่งใจระทึกไม่ปัดป้องแต่อย่างใด เอซุกหน้าลงสูดดมร่องอกถลกปลิ้นยกทรงขึ้นจนนมทั้งเต้าโผล่ออกมา เอตลึงไม่เคยเห็น เขาบอก “ขอผมดูดนมนะครับ”นาไม่ทันพูดเขาก้มลงดูดหัวนม นาแม่ลูกอ่อนเก้าเดือนยังมรน้ำนมไหลให้เขาดูดกินมือเอลงไปลูบบีบเป้ากางเกง ในเธออีก นากระดากอายอยากให้จบไปเร็วๆเอบอก “คุณเอเราไปที่เตียงกันเถอะน้าจะได้สอนได้ถนัด”นาลุกเดินไปนั่งที่เตียง เริ่มถอดเสื้
อออกทีละชิ้นแต่เอรีบถอดเสื้อกางเกงเขาออกอย่างเร็ว นามอมควยเอที่แข็งโด่ไม่ใหญ่นักขนยังไม่มีเท่าไรเลย นาถอดยกทรงออก เอรีบนั่งข้างเธอตะปบมือลงบีบนวดเต้านมซุกหน้าลงจูบดูดไซร้อย่างลืมตัว นาบอก “ค่อยๆใจเย็นๆสิคะน้าไม่หนีไปไหน”เธอผลักเขาออกแล้วเธอถอดกระโปรงกางเกงใน ออก ขึ้นนอนหงายรอบนเตียง เอตกใจตลึงตัวสั่นทำอะไรไม่ถูกไม่เคยเห็นผู้หญิงแก้ผ้า โคกสามเหลี่ยมระหว่างขาใต้ท้องน้อยมีขนหมอยดกดำทำให้เขากลัว นาเห็นก็นึกสะใจเด็กเมื่อวานซืนไม่เคยเห็นหีผู้ใหญ่ เธอคิดว่าให้เขารีบทำๆจะได้เสร็จ นาฝืนยิ้ม “ทำไมกลัวไม่กล้าเหรอขึ้นมาสิน้าจะสอนให้” เอขึ้นเตียงนอนข้างเธอๆจับมือเขาลูบหีเธอ เอชะงักมือกล้าๆกลัว นาขำ แล้วบอก “นี้หีน้าจับล้วงได้มันไม่กัด”เอลูบขนที่สากล้วงลงร่องหีถูกเนื้อนิ่มข้างใน นาสะดุ้งนิดบอก “จับเบาๆนะเนื้ออ่อนน้าจะเจ็บเสียวด้วย” เธอกางขาออกให้เขาจับล้วงหีเธอเล่น เอเอานิ้วแยงรูหีเธอ นาสะดุ้งจับมือเขาไว้ยิ้มแหยงๆว่า “อย่าเอานิ้วแยงรูหีสิคะ เอาควยคุณเอเย็ดดีกว่าขึ้นมานอนทับคร่อมตัวน้าสิ”เธอพูดเพื่อให้เขารีบทำให้ เสร็จเร็
วๆ เอขึ้นคร่อมเธอๆจับควยเขาจ่อที่รูหีแล้วเธอแอ่นเด้งหีใส่ ควยเอก็เสียบเข้ารูหีเธอ เอกลับเป็นฝ่ายตกใจไม่เคยเย็ดกดควยแนบนิ่ง นาสะอื้นนิดๆฝืนอารมณ์เสียใจที่ต้องให้คนอื่นเย็ดยิ่งเป็นเด็กรุ่นอย่างเอ ด้วยเธอสุด
อับอายแต่ก็ทำใจ เธอฝืนยิ้มร่อนส่ายเด้งหีทำให้เอเสียวควย เธอบอก “กระเด้าสิอยู่เฉยๆทำไม” เอทิ้งตัวลงกกทับเธอตูดกระดกขึ้นลงเย็ดซอยหีเธอๆแอ่นร่อนช่วยเร่งอารมณ์เขา ปล่อยให้เ
ขาใช้มือขยำเต้านมเธอแทบแหกจนน้ำนมไหลออกมาไม่เท่าไรด้วยความ ไม่เคยและตื่นเต้น เอก็พ้นน้ำกามใส่หีเธอๆพยักหน้าถาม “เสร็จแล้วหรือค่ะเป็นไงบ้าง” เอบอก “เสียวสนุกจริงๆ” เธอถาม “คุณเอพอใจไมคะ” เอยิ้ม “พอใจครับ”นาว่า “อย่าลืมบอกคุณพ่อนะว่าพอใจ” เอ พยักหน้า “น้ามาให้ผมเอาอีกนะ” นากัดฟันยิ้มพยักหน้า “วันนี้น้าขอตัวกลับไปดูลูกที่บ้านก่อน” เธอลุกใส่เสื้อผ้า เอบอก “พรุ่งนี้น้ามาอีกผมจะบอกให้พ่อลดหรือยกหนี้ให้”นาหันมายิ้มเข้ากอดหอมแก้ม เขาบอก “ขอบคุณคะ แล้วน้าจะมาสอนให้คุณเอ เอาให้เก่งกว่านี้” แล้วเธอก็ออกไป...

Offline phatthakorn

• Super Master Hero
    • เสียว: 9
Reply #1 on: February 09, 2010, 12:52:21 pm
 (1; (1;

Offline ouy_love

• Newbie
  • *
    • เสียว: 0
Reply #2 on: February 11, 2010, 01:04:30 pm
thx

Offline taeismywife

• Newbie
  • *
Reply #3 on: February 25, 2010, 12:57:00 pm
อยากให้แม่หม่ายติดหนี้มั้งจัง

Offline zagittarius

• Hero Member
    • Email
Reply #4 on: February 26, 2010, 12:55:01 am
ขอบคุณคับ