close buttonclose buttonclose button
เล่นเสียว

เล่นเสียว

เรื่องเสียว · 21996

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: November 18, 2009, 04:30:54 pm
แก้วเป็นคนจังหวัดเชียงใหม่ค่ะ แต่ได้แฟนเป็นคนจังหวัดชลบุรี เรารู้จักกันเพราะตอนเรียนเขามาเรียนที่เชียงใหม่ ตอนแรกแก้วกับหนุ่ม (ชื่อแฟน) ก้อเป็นแค่เพื่อน ๆ ในกลุ่มกันธรรมดา ๆ แก้วเป็นผู้หญิงที่ดูภายนอกเหมือนจะเรียบร้อยค่ะ แต่ภายในใจของแก้วน่ะซิคะ เวลาอยู่ใกล้ ๆ ผู้ชายแล้วไม่รู้เป็นอะไร มันวูบวาบ ๆ อยู่ตลอดเวลาเลยค่ะ
มีอยู่วันหนึ่งหลังจากเลิกเรียนแล้ว อากาศวันนั้นมันเหมือนฝนจะตกค่ะ มืด ๆ ครึ้ม ๆ แก้วกับเพื่อนในกลุ่มก็พากันจะรีบกลับบ้าน พอเดิน ๆ ไปก็ดันไปเจอกันกับแก๊งค์ของหนุ่มเข้า พวกเขาชวนเราไปกินข้าวกัน พอดีว่าเขามีรถด้วยน่ะค่ะ เขาบอกเขาจะขับรถกลับไปส่งบ้านทุกคน พวกแก้วก็เห็นว่าดีนะเราจะได้ไม่ต้องไปตากฝนกลับบ้านกัน ก็เลยพากันไปกับพวกเขา ก็มีเพื่อนพี่หนุ่ม 5 คน เพื่อนแก้วอีก 3 คน เขาพาพวกเราไปที่บ้านของเพื่อนเขา เป็นบ้านติดแม่น้ำเจ้าพระยาเลยค่ะ บรรยากาศดีมาก เขาปูเสื่อตั้งวงกินเหล้ากัน แล้วก็คะยั้นคะยอให้พวกเราผู้หญิงกินด้วย เราก็พวกอยากลองไงคะ เอาซะหน่อย กะลังกินได้ทีมึน ๆ กัน เขาก็เอากัญชามาหั่นแล้วยัดบุหรี่สูบกัน แล้วก็ให้พวกผู้หญิงลองด้วย พวกเราก็เป็นไงเป็นกัน ดูดกับพวกเขาด้วย สำลักอยู่หลายครั้งค่ะ แต่ก็สนุก หัวเราะกันตลอดเลยทีนี้
มีอยู่ครั้งหนึ่งแก้วยกเหล้าจะดื่มแต่มันหกลงเสื้อนักเรียนค่ะ หนุ่มเขาเลยบอกให้แก้วไปเปลี่ยนเสื้อของเพื่อนเขา เขาพาไปห้อง ๆ หนึ่ง ซึ่งเป็นห้องเก็บเสื้อผ้าน่ะค่ะ เขาบอกให้เข้าไปเปลี่ยนเขาจะคอยอยู่ข้างนอก แก้วก็เข้าไปหาเสื้ออยู่ซักพักหนึ่ง ขณะที่กำลังเสื้อเพื่อเปลี่ยนเสื้อใหม่อยู่นั้น หนุ่มเขาก็เดินเข้ามาค่ะ แต่แปลกนะคะแก้วไม่ยักจะตกใจ กลับหันหน้าไปหาเขาแล้วถามว่าเข้ามาหาอะไรหรือ เขาไม่ตอบค่ะ ได้แต่เดินยิ้ม ๆ แล้วก็เดินตรงมาหาแก้ว เขามายืนอยู่ตรงหน้าแก้วแล้วก็จ้องมองที่นมของแก้วที่มียกทรงห่อหุ้มอยู่ แล้วเขาก็พูดว่า "นมสวยจัง กี่นิ้วนี่" แก้วก็เลยยั่วเขาไปว่า "ก็แค่ 5 นิ้วกำไม่มิดเอง" เขาหัวเราะออกมาแล้วก็บอกว่า "ไม่เชื่อหรอก 4 นิ้วเรากำได้มิด เหลือไว้เขี่ยเล่นด้วยอีก 1 นิ้ว" แก้วก็เลยยั่วต่อว่า "คนเก่งเขาไม่คุยหรอก" พูดออกไปแล้วตัวเองก็เริ่มแฉะแล้วค่ะ มันตื่นเต้นมากเลย มีผู้ชายมายืนมองนมใกล้ ๆ ทำอะไรก็ไม่ทำ จ้องนมอย่างเดียวค่ะ ทำให้แก้วเสียวมากขึ้นอีก เขาเริ่มเลียริมฝีปากตัวเอง ตาเขาก็ไม่วางจากนมของแก้วเลยค่ะ ลืมบอกไปนะคะ นมแก้วน่ะใครเห็นก็อิจฉา มันใหญ่จริง ๆ ค่ะ 36 นิ้ว แล้วแก้วใส่แบบดันทรง เสื้อยกทรงแทบจะปิดหัวนมไม่มิดเลย มันล้นออกมาเกือบทั้งเต้าเลยค่ะ
หนุ่มเขาก็จ้อง ๆ อยู่แบบนั้น ซักครู่เขาก็พูดออกมาด้วยเสียงแตกพร่าว่า "ถอดให้หมดซิ เร็ว ๆ" แก้วฟังแล้วก็ตื่นเต้นไปด้วยค่ะ เอื้อมมือไปถอดยกทรงด้านหลังออก แต่มือก็ยังปิดด้านหน้าไว้ แล้วก็ดึงยกทรงส่งให้เขา เขารับไปแล้วก็เอาไปดมค่ะ แล้วเขาก็เลีย ๆ ตรงหัวนมของยกทรง หนุ่มเขาทำเอาแก้วแทบคลั่งเลย จากมือที่ปิดเต้านมของตัวเองอยู่ ก็กลายเป็นกำนมของตัวเองเต็มกำ แล้วก็เขี่ยหัวนมตัวเองไปด้วย เสียวมากกกกกก
"เอามือออกซิ ขอดูหน่อย" เขาสั่ง แก้วก็เลยเอามือลงแนบลำตัว ปล่อยเต้านม 36 นิ้วออกมาโชว์เขาเต็มที่ ตอนนี้เขาเริ่มเอามือมาลูบ แต่ไม่ได้ลูบโดนนมแก้วเลยนะคะ แค่ผ่าน ๆ เป็นลมไปรอบ ๆ เต้าน่ะค่ะ เสียวมากเลยค่ะ เหมือนเขาจะจับแต่ก็ไม่จับน่ะค่ะ ในใจแก้วมันร้อนไปหมดแล้ว ก็เขาเล่นแบบนี้น่ะ "เสียวดีมั๊ย" เขาถาม ตอนนั้นแก้วคงเสียวเต็มที่แล้วค่ะ หน้าแดง ใจสั่น ตอบเขาไปด้วยเสียงพร่า ๆ ว่า "หนุ่ม เล่นแบบนี้แก้วเสียวนะ" เขายิ้มค่ะ ที่นี้มือที่มันวนเวียนอยู่โดยไม่โดนนมนั้นก็เริ่มขยับเข้ามา ๆ แก้วหลับตาพริ้มเลยค่ะ เขากางนิ้วทั้งห้าของเขาทั้งสองมือวางแปะลงมาที่เต้านมเบา ๆ มือเขาอุ่นมาก ๆ จนแก้วรู้สึกว่าเต้านมร้อนไปหมดค่ะ เขาวางมือเบา ๆ ลงบนเต้าของแก้ว แก้วแทบจะยืนไม่อยู่ เขาไล้มือและนิ้วไปทั่ว ๆ เต้านม แล้วเขาก็เอานิ้วชี้เขี่ย ๆ ที่หัวนม มันตั้งแบบสุด ๆ เลยค่ะ เสียงแก้วซี๊ด ๆ ตลอดเวลา แก้วได้ยินเสียงเขาร้อง "อา อาสสสสสสส นุ่มมือดีจัง แก้วเนี่ยนมใหญ่จริง ๆ นะ สุดยอดเลย" เสียงเขาเซ็กซี่มาก ๆ เลยค่ะ "เราไม่ไหวแล้วนะแก้ว ขอดูดนมหน่อยนะ หิวจัง" แก้วรีบแอ่นให้เขาเลยค่ะ ทีนี้จากลีลาเนิบ ๆ ช้า ๆ กลายเป็นรัว ๆ เร็ว ๆ เขาเอาปากอมหัวนมแก้วแล้วก็เลีย ๆ ดูด ๆ สองมือเขาก็บีบเค้นไม่แรงมากค่ะ กะลังได้เสียวเลย เขาร้องอืออา อยู่ตลอดเวลา "นมใหญ่จัง ..ห..หย่ายหรือปล่าว" เสียงเขาถาม แก้วก็ฟังไม่ชัด "อะไรเหรอ" เขาตอบกลับมากว่า "หี ใหญ่หรือเปล่า" แก้วฟังแล้วเสียวมาก "อยากรู้จับดูเองซิ" เขายิ้มอีกค่ะ แล้วเขาก็เอาปากมาประกบจูบปากกับแก้ว ลิ้นเราพันกัน มือเขายังวุ่นวายอยู่ที่เต้านม เขาแลกลิ้นกับแก้วซักพักก็จับแก้วไปนั่งที่โต๊ะเครื่องแป้งค่ะ ไม่สูงมากนัก แล้วเขาก็เอาเก้าอี้มานั่งตรงหน้าแก้ว มือเขาไม่ได้ละจากนมเลยนะคะ ประมาณว่าเดินไปที่โต๊ะเครื่องแป้งเขาก็จับหัวนมแก้วจูงไปน่ะค่ะ เขาเลิกกระโปรงแก้วขึ้นมาจนถึงหน้าขา เขาก้มลงไปเลียตั้งแต่ข้อพับเขาไหล่ ๆ ขึ้นมา แก้วขนลุกเกรียวเลยค่ะ ตอนนี้เขามุดเขาไปในกระโปรงแก้ว เขางับหีของแก้วค่ะทั้ง ๆ ที่ยังไม่ถอดกางเกงใน งับแบบไม่แรงนะคะ แบบได้อารมณ์เลยล่ะ แก้วมองดูเหมือนในกระโปรงมันขยุก ๆ นะค่ะ เขาไปเปิดกระโปรงไงค่ะ เสียงเขาอืออา ๆ ตลอดเวลาเลย "ซี๊ด ๆๆๆๆ เสียวจังหนุ่มจ๋า แก้วเสียวมาก หนุ่มมมมม" แก้วร้องออกมาเสียงดังมากเลยค่ะ ก็เขาดูดเม็ดแตดของแก้วน่ะค่ะ จ๊วบ ๆ เลย "แก้วจะขาดใจแล้ว หนุ่มม ช่วยแก้วด้วยย" "โอวววววว ไม่ไหวแล้วนะหนุ่ม โอววววว ซี๊ด ๆๆๆๆๆ ออกแล้ว ๆๆๆๆๆๆๆ ไม่ไหวแล้ว หนุ่มจ๋า" แล้วแก้วก็น้ำแตกออกมาทั้ง ๆ ที่ยังไม่ถอดกางเกงในเลยค่ะ ไม่ไหวจริง ๆ ค่ะ เสียวววววมากกกกกกกก

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • View Profile
    • Email
Reply #1 on: July 15, 2011, 12:21:26 am
(19; (19; (19; (19; (19; (19; (19; (19; (19; (19; (19; (19; (19; (19; (19;