close buttonclose buttonclose button
นู๋ชื่อบี คนเชียงใหม่

นู๋ชื่อบี คนเชียงใหม่

เรื่องเสียว · 17168

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

นู๋ชื่อบีค่ะ นู๋อยู่กับพ่อ มีพี่ชายหนึ่งคนอยู่กับแม่ แต่ตอนนี้พี่ย้ายไปอยู่กับแฟนแล้วค่ะ
แม่ทิ้งไปมีแฟนใหม่ค่ะ พ่อหนูรักหนูมาก ไม่ได้แต่งงานแต่นู๋รู้ค่ะว่าพ่อคบผู้หญิงหลายคน
เพราะพวกเค้าโทรมาหาพ่อ นู๋ก็รับบ้าง แต่หนูก็ไปหาแม่บ้าง วันหนึ่งตอนนู๋อายุ 14
หนู๋ยังไม่เคยรู้เรื่อง พวกนั้นมากก่อนค่ะ แต่อยากไปหาแม่ก็เลยไปนอนบ้านแม่ค่ะ
นู๋นอนแปลกที่ค่ะ นอนไม่หลับ เพราะไม่ได้มาบ้านแม่นานแล้ว ประมาณตีสองค่ะ
หนูนอนเล่นอยู่นาน ก็ได้ยินเสียงค่ะ คือหัวเตียงห้องนู๋กับห้องแม่มันติดกันค่ะ

ได้ยินเสียง ซีดซาดค่ะ แม่บอกว่าเบาๆ เดี๋ยวลูกตื่น หนูแต่หัวเตียงมันติดกันค่ะนู๋ เลยเอา
หูแนบกำแพง ได้ยินชัดเลยค่ะ แม่บอกว่าอะไรสักอย่าเลียเร็วๆ เสียวๆ อะไรเนี้ยะแหละ
แล้วได้ยินเสียงเตียงสั่นค่ะ เสียงคนร้อง เหมือนมีความสุข แล้วก็บอกว่าออกแล้ว

นู๋ก็ไม่รู้สิค่ะว่าเป็นเสียงอะไร ก็เลยนอน แต่ใจมันหวิวๆค่ะ โทรถามเพื่อนตอนเช้า
เพื่อนบอกว่า เค้าเอากัน แต่หนูยังนึกภาพไม่ออกนะค่ะ ถึงมีคนมาจีบเยอะ แต่ก็ไม่เคย
มีอะไรกัน แค่จับมือเองค่ะ แต่เพื่อนนู๋ ผู้หญิงก็เอาคลิปในมือถือมาให้ดู
หลังจากที่ได้ดู ก็อยากรู้มากขึ้น ก็เลยขอนอนห้องแม่อีกวันค่ะ และขอแม่ไปข้างนอก
ก็ไปดูคลิปกับเพื่อนนั่นแหละค่ะ แต่กลับมาตอนหัวค่ำกลัวแม่ว่าก็เลยแอบเข้าทางหลังบ้าน
ย่องๆ ไปทางครัวค่ะ แม่ต้องดูแน่เลย กำลังแอบดูผ่านหน้าต่าง ให้แน่ใจว่าแม่ไม่อยู่ในครัว

แต่เห็นภาพค่ะ แม่กำลังมีอะไรกับแฟนแม่ในครัว เต็มตาเลยค่ะ ของจริง เค้าซอย เห็นก้น
ขาวๆของแม่ กับน้องชายของแฟนแม่ ชัดเลยค่ะ เสียงดังมาก นู๋แอบมองอยู่นานค่ะ
แม่เสร็จกันไป พอแม่ขึ้นไปบนห้องสงสัยอาบน้ำ หนูเลยเข้าทางหน้าบ้าน เหมือนไม่เกิดอะไรขึ้น

แม่ทักว่าไปไหนมาเป็นห่วง ทานข้าวยัง นู๋บอกว่าทานแล้วรีบขึ้นห้องเลยค่ะ ใจมันหวิวๆ
ลองจับของตัวเองในห้อง เสียวมากค่ะ มีน้ำใส่ๆ ออกมา แต่จับแล้วเสียวดี นึกถึงภาพแม่
ไม่นานเหมือนฉี่จะแตกค่ะ รู้ทีหลังว่าคือเสร็จแล้ว มีน้ำออกมามากมาย กระตู๊กเลยค่ะ
เกรงทั้งตัว แต่เสียวและมีความสุขมากเลย

ตอนนี้หนูอายุ 15 แล้วค่ะ ยังไม่เคยมีอะไรกับใคร นู๋แอบช่วยตัวเองเสมอค่ะ แต่ชอบช่วยตัวเอง
ก่อนนอน มันหลับสบายดี พอช่วยตัวเองเสร็จก็นอนค่ะ มีผ้าเป็นเสื้ออยู่ผืนหนึ่งค่ะ เสื้อของพี่ชาย
ไม่ใช้แล้วนู๋แอบเอามาเช็ดน้ำของนู๋ทุกวันเลย แล้วก็เอาซุกไว้ในเตียง นู๋ต้องการมันมากขึ้น
ทุกวันบางทีช่วยวันละสองครั้งเลยนะค่ะ เอาผ้านั้นเช็ดมาตลอด

แต่วันนึงพ่อบอกเห็นกรรไกตัดเล็บป่ะ แล้วเข้ามาในห้อง กำลังจะช่วยตัวเองค่ะ ก็เอาผ้า
มาเตรียมเช็ดไว้ก่อนจะได้ไม่เลอะ เอาผ้าวางไว้บนเตียงค่ะ พ่อเห็น เลยถามว่าผ้าอะไร
นู๋ไม่รู้ตอบว่ายังไงดีก็บอกว่าเป็นหวัดค่ะ เอาไว้เช็ดน้ำมูก พ่อก็บอก หยิบถ้าไป
ถือไว้ในมือ พ่อบอกว่าหอมดีนะผ้าผืนนี้ ตอนแรกนู๋ไม่รู้ค่ะว่าพ่อบอกคืออะไร
เพราะนู๋ไม่ได้กลิ่นค่ะ คงชินกับกลิ่นตัวเอง นู๋หยิบผ้าคืนมาแล้วแกล้งสั่งน้ำมูกค่ะ
พ่อหยิบกรรไกตัดเล็บแล้วออกไปข้างนอก แล้วหายไปทั้งคืนค่ะ โทรหาพ่อตอนเที่ยงคืน
มีผู้หญิงรับค่ะ บอกว่าพ่อนอนแล้ว นู๋อยู่บ้านก็กลัวผีค่ะ บอกเพื่อนให้มานอนด้วย

เพื่อนมันก็มานอนกับนู๋ที่ห้อง แล้วก็ถามอีกว่าผ้าอะไร หอมดีนะ หอมเหมือนอะไรสักอย่างนะ
นู๋ก็อายแล้วเอาผ้าใส่ตะกล้าไว้กับชั้นใน แต่เริ่มสงสัยว่ามันเป็นกลิ่นหอมยังไง คนอื่นเค้าถึงว่าหอม
นู๋ก็เอาผ้าไปหาพี่ชาย บอกว่าได้กลิ่นอะไรไหมพี่ มันเป็นกลิ่นอะไร ให้พี่ชายดมดู พี่ชายดมแล้วพูดว่า
เป็นสาวแล้วนะน้องพี่ สงสัยพี่ชายนุ๋คงรู้ นู๋อายมาก เพราะพี่ชายบอกว่าเสื้อพี่พี่ขอได้ไหม
แต่เห็นเป้าพี่ชายตุงอยู๋ค่ะ แค่ได้กลิ่นของหนู นู๋เลยแกล้งพูดไปว่า นู๋จะชื้อโคโลญกลิ่นนี้ให้แฟน
พี่ว่าจะดีไหม แล้วนู๋ก็กลับบ้าน แต่พี่ตามมาด้วย ถามหาพ่อและเข้ามาในห้องนู๋ บอกว่า
อยากกินน้ำผลไม้ ไปเอามาให้พี่ได้ไหม นู๋ก็เปิดประตูทิ้งไว้และไปเอาน้ำส้มในตู้ใส่แก้วไว้ และกะ
ขึ้นมาเรียกพี่ชาย แต่แอบเห็นว่าพี่ชายดมชั้นในนู๋ ก็เลยแกล้งเดินขึ้นบรรไดใหม่ดังๆ
ให้พี่ชายรู้และเรียกไปกินน้ำส้ม

นู๋อยากรู้จริงๆ นะค่ะ ว่ามันหอมยังไง ใครอยากได้บ้างผ้าผืนนั้น บอกนู๋นะ นู๋เอาให้
แล้วค่อยมาเล่าต่อนะ