close buttonclose buttonclose button
ประสบการณ์การปีนเขาของแม่กับผม

ประสบการณ์การปีนเขาของแม่กับผม

เรื่องเสียว · 49543

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

แม่ได้ให้สัญญากับผมที่ไปฉลองวันเกิดครบ18ปีที่กระท่อมไม้ของแม่ที่ตั้งอยู่ที่บนเชิงเขา ส่วนตัวนั้นผมชอบที่จะไปที่กระท่อมบนภูเขาบ่อยๆและรู้สึกกระตือรือร้นและมีความต้องการที่จะไปยังที่กระท่อมนี้เป็นอย่างมาก และมันอาจจะเป็นครั้งสุดท้ายของฤดูกาลนี้ที่ผมได้มีโอกาสทำกิจกรรมร่วมกันกับแม่หน้าหนาวเริ่มคล้อยผ่านแต่อากาศยังค่อนข้างเย็น ส่วนผมกับแม่ก็ตั้งหน้าตั้งตารอกับฤดูร้อนที่กำลังมาถึงในไม่ช้า หลังจากนั้นหนึ่งสัปดาห์อากาศเริ่มที่จะอุ่นขึ้นและรื่นรมย์อย่างช้าๆ มันคงอีกไม่นานที่เมืองชมภูเขาเล็กๆของผมจะกลับมามีชีวิตชีวาและเต็มไปด้วยนักท่องเที่ยวอีกครั้งมันคงทำให้แม่คงจะยุ่งไปตลอดจนหมดเดือนที่เหลือของฤดูร้อน แม่ผมเป็นไกด์และโค้ชปีนเขาไปในตัว ส่วนช่วงระหว่าง Low-season นั้นแม่ผมทำงาน part-time ที่โรงยิมท้องถิ่น แม่ผมคอยสอนพวกผู้หญิงอ้วนๆๆรวยๆๆเกี่ยวกับการลดความอ้วน แต่เมื่อถึงฤดูร้อนแม่ก็หยุดพักที่โรงยิมส์เพื่อทำสิ่งที่เธอรักและต้องการที่สุด นั่นก็คือการปีนเขาและสอนคนทั่วไปในการปีนเขานั่นเอง เมืองเล็กๆของเรานั้นเป็นเป้าหมายของทัวร์เพราะความเป็นธรรมชาติที่ล้อมลอบโดยภูเขาและสำหรับกลุ่มที่ต้องการความท้าทายและต้องการสัมผัสกับธรรมชาติและแม่ผมก็ทำมันได้ดีมากซะด้วย และอีกเหตุผลหนึ่งที่แม่ผมชอบงานในช่วงฤดูร้อนมากก็เป็นเพราะช่วงนี้เป็นช่วงที่ทำเงินได้ดีที่สุดและมันก็มากพอสำหรับการใช้สอยตลอดเดือนที่เหลือในปีนั้นๆ ด้วยเหตุผลนี้เองแม่จึงซื้อที่บนเชิงเขาและสร้างกระท่อมเล็กๆขึ้นเพื่อเอาไว้เป็นที่พักเหนี่อยกลางทางของทัวร์เดินปีนเขาของเธอ เนื่องจากกระท่อมนี้อยู่ลึกในป่าและอยู่ใกล้ห้วยเล็กๆแห่งหนึ่งมันทำให้เป็นที่สมบรูณ์แบบสำหรับการพักผ่อนในช่วงสุดสัปดาห์ ผมรักที่จะไปที่นั่น และมันยังมี2-3กระท่อมที่เป็นของไกด์ท้องถิ่นเหมือนกับแม่ตั้งห่างกระจายออกไปเป็นบริเวณกว้าง
แม่ผมจะมีอายุได้37ปีในไม่ช้านี้แต่รูปร่างแม่ยังดูวิเศษและมีโค้งว้าวได้สัดส่วน มันคงเป็นเพราะจากการทำงานที่อยู่ในโรงยิมส์ แม้กระทั่งเพื่อนของผมเองยังอิจฉาในรูปร่างของแม่ผม เวลาแม่เดินผ่านคนทั่วๆไปในเวลาที่เรากำลังซื้อของที่ตลาด มันมักจะมีคนเหลียวหลังกลับมามองเธอที่มี ความสูงประมาณ170 ตาสีนํ้าตาลเข้ม ขายาวเรียวได้ส่วน หน้าอกที่ใหญ่และอวบอัดและตูดเธอที่ดูแน่นปึง แม่มีผมค่อนข้างสั้นมันทำให้เธอดูเด็กกว่าวัย มันทำให้ผมรู้สึกภูมิใจที่ได้เป็นลูกของเธอ
แม่ได้เรียนการปีนเขาจากพ่อของเธอและตอนนี้ผมก็กำลังเรียนรู้เล็กๆน้อยๆจากเธอแต่แม่ก็ตกลงที่จะสอนการปีนเขาทั้งหมดให้เมื่อผมโตพอที่เรียนรู้มันและใช้มันเพื่อที่จะสอบเอาให้ได้ใบประกาศของการเป็นนักปีนเขามืออาชีพ และแม่จึงหวังให้ผมมาเป็นคู่หูแม่ เพราะคู่หูของเธออยากที่จะเลิกงานนี้ มันเป็นเรื่องยากที่จะดูแลและรับผิดชอบนักปีนเขาสมัครเล่นหลายๆคนโดยลำพังเพียงคนเดียวในสภาพพื้นที่ๆยากลำบาก และผมเองก็อยากเข้าร่วมเช่นกันพ่อผมเป็นคนในกรุง พ่อและมาที่เมืองเล็กๆนี่ตอนช่วงฤดูร้อนเมื่ประมาณ20ที่แล้วและได้ตกหลุมรักแม่พวกเขาได้แต่งงานกันและมีครอบครัว ตอนแรกๆทุกสิ่งไปด้วยดีแต่พอมาหลังๆพ่อเริ่มที่จะกระวนกระวาย เพราะพ่อเป็นคนเมืองใหญ่เมืองเล็กๆของผมมันคงเล็กไปสำหรับเขา โดยหลายๆครั้งพ่อขอให้แม่ย้ายไปอยู่เมืองใหญ่ด้วยกันแต่แม่ไม่ยอมเพราะมันเหมือนการจากสิ่งที่เธอรักที่สุดไป ความไม่เข้าใจดำเนินต่อไปประมาณ5ปีจนพ่อแม่ตัดสินใจแยกทางกัน พ่อกลับไปที่เมืองใหญ่และได้แต่งงานใหม่อีกครั้งที่นั่นส่วนผมนั้นไม่ได้ไปกับพ่อผมอยากอยู่กับแม่ และพ่อเองก็ไม่ได้สนใจที่จะพาผมไปด้วยนัก หลังจากนั้นแม่ผมก็ไม่ได้แต่งงานอีกเลยบางที่เธออาจจะไม่ต้องการมันแต่ไม่ได้หมายความว่าแม่เป็นโสดตลอด บางครั้งเธอก็มีเรื่องรักๆใคร่ๆนั้นกับหนุ่มๆทั่วๆไปแต่ก็ไม่มีใครที่ได้แต่งงานกับเธออีก
วันพฤหัสบดีกลางคืนเราก็ง่วนอยู่กลับการจัดของสำหรับการเดินทางของเรา ผมตื่นเต้นมากๆจนแม่ได้เตือนถึงการควบคุมอารมณ์ที่เกินพอดีของผม แม้ว่าวันเกิดผมจะเป็นวันอังคารที่ผ่านมาแต่เราตกลงที่จะฉลองวันเกิดในวันเสาร์หลังจากที่ผมได้ผ่านการเรียนรู้ขั้นสุดท้ายของการปีนเขากับแม่แทน ระยะทางจากบ้านถึงกระท่อมใช้เวลาประมาณ30นาที่โดยรถยนตร์และอีก2ชั่วโมงสำหรับการปีนทีจะไปถึงจุดหมาย เราออกเดินทางตอน4โมงในตอนบ่ายวันศุกร์หลังจากที่แม่กลับมาจากโรงยิมส์ แม่ได้จอดรถที่โรงแรมอยู่ที่ปลายเขาซึ่งเจ้าของเป็นเพื่อนของตาผมเอง หลังจากเอาของออกจากรถเราก็พร้อมที่จะเดินทางไปยังกระท่อม การเดินทางก็เดินไปตามรอยห้วยและไม่มีการปีนป่ายที่สูงชันมากนัก ถึงแม้ว่าดวงจันทร์จะแลดูสว่างแต่มันยังมืดพอที่จะครอบคลุมบริเวณพื้นที่ของภูเขาอีกทั้งควานหนาแน่นของป่าไม้ยิ่งทำให้มือเข้าไปใหญ่ ในระหว่างทางที่เราได้เดินผ่านกระท่อมของไกด์คนอื่นๆที่ปลูกไว้แต่มันดูเงียบและดูเหมือนไม่มีใครอยู่ กระท่อมของเราอยู่ไกลสุด ส่วนกระท่อมที่อยู่ใกล้เราที่สุดนั้นอยู่ห่างจากเราประมาน4 กิโล เมื่อเราไปถึงกระท่อม มันเป็นเวลาเกือบทุ่มหนึง แม่เปิดประตูกระท่อมและเปิดไฟ ในการที่กระท่อมที่ห่างไกลความเจริญแบบนี้มีไฟฟ้าได้นั้นก็เพราะรัฐบาลได้นำเข้ามาเพื่อดึงดูดนักท่องเที่ยวนั่นเองและบ่านเราก็เป็นหลังสุดท้ายของความศิวิลัยจากนั้นเราก็วางสัมภาระทั้งหมดและแม่ก็บอกผมให้ไปตักนํ้าจากห้วยที่อยู่ใกล้ๆกระท่อม ผมก็เอาขวดน้าไปที่ห้วยเพื่อกรอกนํ้าใส่ ผมตื่นเต้นกับบรรยากาศที่เงียบสงบยามที่ผมเดินผ่านไปเรื่อยๆ นํ้าในห้วยก็ไหลเรื่อยๆเอื่อยๆเป็นจังหวะตามธรรมชาติ ผมกรอกนํ้าจนเต็มแล้วเดินกลับเข้ากระท่อมเราก็กินข้าวเย็นที่เรานำติดมาด้วย พอกินเสร็จเราต้องรีบเข้านอนตามแผนที่กำหนดไว้เพื่อที่จะได้เริ่มการปีนเขาในตอนเช้าตรู่ของวันรุ่งขึ้น ต่างคนก็ต่างขยายถุงนอนของตนและเตรียมที่ล้มตัวลงนอนเอาแรงเพราะต้องตื่นเช้าในวันรุ่งขึ้น แต่ขณะนั้นเองเราก็ได้ยินเสียงคนเคาะประตู ผมและแม่สบตากันอย่างสงสัยและคิดว่าใครกันที่จะมาเคาะประตูในตอนนี้เพราะมันค่อนข้างดึกมากแล้ว แม่คิดว่ามันอาจจะเป็นคนที่พักอยู่ที่กระท่อมถัดไปมาขอความช่วยเหลือ แม่จึงบอกให้ผมไปเปิดประตู ประตูเปิดออกผมรู้สึกว่ามีแรงผลักซึ่งมันแรงพอที่ทำให้ผมลงไปกองกับพื้น แม่ร้องเสียงหลงด้วยความกลัวกึ่งแปลกใจ ส่วนตาผมจ้องไปยังคนบุกรุกที่ผลักผมเข้ามา มันมากัน2คน คนหนึ่งดูมีอายุดูจากผมออกสีเทาและอีกคนน่าจะมีอายุระหว่างผมไม่มากก็น้อยกว่าผม1-2ปี มันทั้งสองยิ้มอย่างแอบแฝงแล้วมองมาที่ผมกับแม่ มันใส่ชุดคลุมแบบแปลกๆที่มีสีส้มซึ่งผมไม่เคยเห็นมาก่อน แต่สิ่งที่ร้ายกว่านั้นคือในมือของคนแก่มีปืนลูกโม่ที่ปากกระบอกมันจ่อมาทางเราสองแม่ลูก ส่วนในมือของไอ้เด็กหนุ่มก็ควงมีดอย่างเชี่ยวชาญพร้อมแสยะยิ้มโอ้ ไอ้แก่พูดพร้อมกับรอยยิ้มที่ชั่วร้าย พวกมึงมาเที่ยวกันเหรอ?แต่ความเงียบยังคงปกคลุมผมและแม่ เราไม่มีใครเอ่ยปากคงเป็นเพราะเราตัวแข็งด้วยความกลัว เราไม่ค่อยคุ้นเคยกับสถาณการณ์แบบนี้มากนักนั่นคงเป็นเพราะเราอาศัยอยู่ในเมืองเล็กๆที่สงบสุขและมีเพียงครั้งหรือสองครั้งเท่านั้นที่เราได้ยินเกี่ยวกับการโขมยเล็กโขมยน้อยของเด็กวัยรุ่น และไม่นึกไม่ฝันมาก่อนว่าจะมีคนที่กล้าพอที่จะเดินเข้าในกระท่อมเราแล้วเอาปืนมาจ่อหัวเราสองแม่ลูกอยู่ในขณะนี้
ลูก ไอ้แก่เรียกเด็กที่มากับมัน มึงไปตรวจดูซิว่าไอ้อีสองคนนั้นมีอาวุธหรือเปส่าอือ คนเด็กตอบ แล้วมันก็เดินไปที่กระเป๋าแล้วค้นจนเสร็จแล้วชี้ไปที่ เครื่องมือการปีนเขาของเราแล้วบอกกับไอ้แก่ว่า ไม่มีอะไรฮะแต่ไอ้นี้มันดูแปลกๆ
นั่นมันเครื่องมือการปีนเขา แม่ตอบอย่างเร็ว เรามาที่นี้เพื่อที่จะดูธรรมชาติไอ้แก่ไม่ได้ตอบแต่มันหยิบเครื่องมือทั้งหมดและโยนทิ้งออกไปนอกกระท่อมพวกมึงค่อยไปเก็บหลังจากที่กูกลับไปแล้ว ไอ้แก่คำรามพลางหันไปบอกลูกมันให้ตรวจร่างกายเรา
ลูกมันหยักหน้าแล้วเดินดุ่มๆเข้ามาที่ผมมันค้นจนพอใจ และไม่ได้เจออาวุธใดๆๆ แล้วมันก็เดินไปที่แม่ของผมพยายามที่จะค้นตัวเธอ มือมันลากและตะปปไปตั้งแต่ลำตัวจนถึงข้อเท้าแล้วเลื่อนกับมายังเอวของแม่ผมแล้วมันก็ลูบขาอ่อนนุ่มของแม่ผมอย่างมีอารมณ์ แม่ดิ้นและพยายามที่จะถอยหนีถ้ามึงขยับ ไอ้แก่คำราม พร้อมกับจ่อปืนมาทางผมแล้วขู่ว่า ไอ้นี่ตาย มันเป็นใคร ลูกมึงใช่มั้ยแม่ยืนตัวแข็งจากคำพูดของมันและทำได้เพียงพยักหน้าเพื่อยอมรับในชะตาที่กำลังจะเกิดขึ้นดี ไอ้แก่ตอบ มึงอย่ามาอวดฉลาดกับกูถ้ามึงยังไม่อยากตาย ถ้ามึงตุกติกละก็ไอ้เด็กนี่ตายแล้วมึงจะเป็นคนต่อไป มันคำรามในขณะที่ไอ้แก่กำลังพูดอยู่นั้น ลูกมันกำลัง ลูบไล้ไปยังทุกส่วนสัดและทุกๆโค้งเว้าของร่างกายแม่ผม และมันแทบจะเลียไปทุกอณูขุมขนเหมือนกับว่ามันกำลังจะกินแม่สุดสวยผม มือมันยังสัมผัสกับส่วนเนินพระจันทร์อันเต่งตึงที่อยุ่แอบหลังกางเกงสีกากีขาสั้นของเธอ และลูบตรงบริเวณหีแม่ผมหน้าตามันบ่งบอกถึงความเงี่ยนกระหาย จากนั้นมันดึงมือมันออกและหันไปจับและบีบแก้มตูดอันเต่งตึงของเธอ มันโอบกอดจากไหล่เธออย่างเงี่ยนกระหายแล้วก็เลื่อนมือมาตะปปหน้าอกอันใหญ่โตคู่นั้น มันทั้งบีบและดึงจนแม่ร้องออกมาด้วยความเจ็บปวดลูกน่าจะพอกับผู้หญิงได้แล้ว ไอ้แก่พูดและหัวเราะเสียงดังไม่มีอาวุธฮะ มันตอบและดูเหมือนว่ามันไม่ค่อยอยากที่จะเดินออกมาจากร่างกายอันโค้งได้สัดส่วนของแม่ผมเท่าไร มันดูท่าทางกำลังตื่นเต้น หายใจเข้าออกเร็วและแรง สายตาอันบ่งบอกถึงความอยากและเงี่ยนของมันยังจ้องอยู่กับแม่ มันไม่ใช่ความผิดที่ออกอาการแบบนั้นเพราะแม่มีรูปร่างที่ช่างน่ายั่วยวนพอที่จะทำให้คนหลงเลยที่เดียวผมคิดว่าเราควรจะถอดชุดของพวกมันออกนะฮะพ่อ ไอ้เด็กมันเอ่ยพร้อมขยิบตาไปที่พ่อมัน มันจะทำไห้พวกมันไม่กล้าหนีออกจากกระท่อมไงฮะมึงไม่ต้องมาทำอ้อมค้อม บอกมาตามตรงว่ามึงอยากเห็นหีอีนี่ ไอ้ตอบและยิ้มแล้วหันมามองพวกเราแล้วสั่งว่า มึงสองคนได้ยินแล้วไม่ใช่เหรอ ทำตามที่มันต้องการ แก้ผ้าออก
แม่และผมรู้ว่าเราไม่มีทางที่จะสู้มันได้ และแม่ได้บอกผมทางสายตาว่าอย่าคิดทำอะไรโง่ๆเป็นอันขาด แม่ดูลังเลอยู่พักหนึงแต่ในที่สุดแม่ก็ถอดชุดของเธอออกช้าๆ เธอถอดเข็มขัดออกหลังจากที่ปลดกระดุมกางเกง พร้อมเลื่อนกางเกงสีกาลงช้าๆ มันทำให้กางเกงในสีชมพูโชว์ความเปล่งปลั่งหลังจากทีแอบมานาน จากนั้นแม่ก็ถอดเสื้อออกแล้วปล่อยมันลงไปที่พื้นหลังจากที่กางเกงกากีของแม่หลุดไปกองที่พื้น สายตาที่หิวกระหายก็จ้องมองไปยัง รูปร่างที่สูงกึ่งเปลือยของแม่ หน้าอกที่กระเพื้มและเนินบริเวณหว่างขาเธอนั้นมันช่างดูยั่วยวนและน่ากินเหลือเกิน หลายๆครั้งที่ผมได้เห็นแม่อยู่ในลักษณะแบบนี้และต้องยอมรับว่าทุกครั้งที่เห็นเจ้ามังกรของผมมันเริ่มอยู่ไม่สุขทุกที แม่พยายามยืนอยู่ในท่ากึ่งเปลือยนั้นและไม่ได้ถอดส่วนที่เหลือออกที่เหลือด้วยจ๊ะ คนสวย เด็กหนุ่มบอกพลางเลียไปที่รอบขอบปากที่แห้งของมันเคล้ากับภาพกึ่งเปลือยของแม่ มันจ้องแบบแม่ไม่เคยเห็นมาก่อน แต่แท่ยังคงเฉย มันจึงยกมีดของมันมาจี้ที่ปลายคางผมเป็นการขู่มันได้ผล แม่แน่นอนก็เลื่อนมือไปที่หลังเธอแล้วปลดตะขอชั้นในเธอออกและปล่อยให้มันค่อยๆไหลลงไปกองกับพื้นแบบช้าๆ หน้าอกของแม่กระเด้งตรงข้ามกับชั้นในแม่ที่หลุดไปเหมือนมีอิสรภาพที่มันไม่ได้นึกฝันมาก่อน และมันก็แก่วงอย่างนุ่มนวลไปทางข้างๆด้วยอย่างยั่วยวนสายตาที่เต็มไปด้วยตันหา แมือแม่ค่อยๆเลื่อนไปยังขอบกางเกงในสีชมพูถอดออกช้าๆจนถึงเข่าและค่อยเลื่อนออกจากขาอันเรียวยาว ตาอันหื่นกระหายทั้งสามคู่จ้องมาที่ร่างกายอันเปลือยเปล่าของเธอ และหนึ่งในสายตาคู่นั้นมันมาจากลูกชายแท้ๆของเธอเองผมเหมือนถูกมนตรสะกดและทำเหมือนว่าผมไม่อยากที่จะหันไปมองแต่ผมไม่สามารถที่ทนต่อการยั่วยุของภาพที่เปลือยเปล่าของแม่ได้ ผมพยายามที่หันหัวไปทางอื่นเพื่อที่จะไม่เห็นร่างเปลือยของแม่แต่สายตาผมก็ยังเหล่มองร่างเปลือยอันสวยและน่าหลงไหลของแม่ต่อเรื่อยๆ มันเป็นครั้งแรกที่ผมได้เห็นแม่เปลือยเปล่าทั้งต้วและมันไม่สามารถเปรียบได้กับอะไรได้อีก ผมมองไปที่หน้าอกที่กำลังเด้งและเม็ดสีคลํ้าที่อยู่ตรงบัวยักษ์คู่กำลังชูชันเหมือนรอการบีบนวดตาผมชำเราเธอจนถึงกลีบหีที่ดูน่าเลียและชุ่มฉั่าประกอบกับขนสีนํ้าตาลอ่อนที่คลุมจากใต้สะดือเธอจนถึงบริเวณขาอ่อนบ่งบอกถึงรูปตัววี ผมเริ่มที่จะรู้สึกถึงการเปลี่ยนแปลงของใต้กางเกงผมมันเริ่มทีจะแข็งขึ้นเรื่อยๆ ผมรุ้สึกอายที่มีความรู้สึกเรื่องตัณหาราคะกับแม่ของผมแต่ผมไม่สามารถที่สละความคิดที่แม่ผมกำลังเปลือยไม่มีเสื้อผ้าติดตัวใดๆออกจากผมได้ทันใดนั้นเสียงของไอ้เด็กมันก็ปลุกผมตื่นจากภวังมันชี้มาทางผมพร้อมบอกให้ผมภอดเสื้อผ้าออก ผมไม่ได้ลังเลที่จะถอดอออก แต่ขณะที่ผมถอดออกนั้นผมพยายามระมัดระวังไม่ให้แม่เห็นควยของลูกชายที่กำลังตั้งโด่เพราะร่างกายอันเร่าร้อนของเธอ พอเราสองแม่ลูกเปลือยหมดแล้วไอ้เด็กก็โยนเสื้อผ้าเราออกทางหน้าต่าง เราทั้ง4คนก็อยู่ในความเงียบ ร่างอันเปลือยเปล่าของแม่ทำให้มันสองคนตะลึงและลืมเหตุผลไปว่ามันมาที่กระท่อมของเราทำไม มันดูอย่างสำราญใจอยู่กับร่างอันเปลือยเปล่าของแม่ที่โชว์ตรงหน้ามัน ตามันเบิกกว้างด้วยความเงี่ยนและกระหาย ถึงแม้ว่าผมก้มหัวลงแต่สายตาซุกซนของผมก็พยายามมองแม่ที่เปลือยของผมอีกครั้งแต่คราวนี้ผมได้เจอกับสายตาที่ของแม่ผมแทน ตอนนั้นผมลืมไปว่ามีปืนกำลังจ่อหัวผมอยู่ แม่ก็เช่นกันเริ่มรู้สึกอายๆว่ามีสายตา3คู่กำลังจ้องมาเธออยู่อย่างเงี่ยนกระหายและหวังที่จะสมสู่เธอและมอบความเป็นผัวให้เธอแต่เธอก็ยังคงยืนนิ่งๆแบบนั้นทำเหมือนกับว่าไม่มีอะไรเกิดขึ้น
โอ้ ไอ้แก่อุทาน มึงนี่น่าล่อจริงหวะคนสวย วันนี้มึงมันแน่ๆไม่ทันขาดคำลูกมันก็ทนไม่ไหวอีกต่อไป มันปลดซิปออกปล่อยให้แท่งขนาดใหญ่ออกมาดูโลก ตามันก็มองร่างเปลือยแม่ผมส่วนมือมันก็รูดควยมันอย่างหื่นกระหาย ส่วนแม่ผมนั้นไม่ได้แสดงท่าทีหวาดกลัวใดๆเพราะเธอรู้ว่าร่างกายเธอเป็นสิ่งเดียวที่อาจจะรักษาชีวิตเราสองแม่ลูกได้ความอดกลั้นของไอ้เด็กหนุ่มนั้นก็หมดไปมันเดินอาดๆไปยังแม่ผม ผลักแม่ไปติดผนังห้อง แล้วมันก็ไล่นิ้วหยาบๆมันอย่างรุนแรงไปตามความยาวของหีที่ชุ่มฉํ่าตลอดจนบี้เม็ดแตดของแม่ ผมเห็นกลีบของแม่ผมแบบเต็มๆยามที่มันกรีดนิ้วผานร่องรักของเธอ หน้าของเด็กหนุ่มมันก็เริ่มแสดงความเสียวเมื่อมันรูดควยและถูที่ขาอ่อนอันขาวเรียวของแม่ ส่วนอีกมือนั้นก็เค้นรูรักที่น่าถนุถนอมของแม่อย่างป่าเถื่อน จากนั้นมันแทง2นิ้วของมันเข้าไปในรูแม่จนหมดข้อพร้อมเสียงกรีดร้องอันเจ็บปวดของแม่แต่เสียงแม่กลับเป็นการเร่งให้มันแทงนิ้วเข้าออกรูหีแม่เร็วยิ่งกว่าเดิม หน้าของมันตอนนี้แทบฝังไปกับหน้าอกอันนิ่มของแม่มันดูดและเคี้ยวหัวนมที่ชูชันของเธอ ซู๊ดเป็นเสียงของปากมันทุกครั้งเวลาที่มันแลบลิ้นเลียนมแม่ผมและนิ้วทั้งสองของมันยังคงทำหน้าเข้าออกอย่างรุนแรงและต่อเนื่อง

ส่วนพ่อของมันที่ตอนนี้เป็นผู้ชมอยู่นั้นก็ดึงควยของมันออกมาช้าๆแต่ตามันก็มองที่ผมอย่างระมัดระวังก็มันเริ่มรูดควยมันช้าๆและควยมันก็พร้อมที่จะมอบความเป็นผัวให้แม่ซึ่งตอนนี้ถูกลูกชายมันกำลังมอบอยู่ ,ลูกมันนั้นกำลังยุ่งอยู่กับการดูดนมและเย็ดหีแม่ที่น่าล่อด้วยนิ้วอันหยาบกร้านของมันส่วนควยของมันก็ยังถูอย่างรุนแรงที่ขาอ่อนของเธอ พอทำได้สักพักมันเอามือออกจากหีที่หน้าล่อของแม่ผมแล้วกดแม่ติดกำแพง แยกขาเธอออกและดันปลายหัวเห็ดจ่อไปยังปากโพรงรักที่ชุ่มฉํ่าของแม่ผม จากนั้นมันเอามืออ้อมไปที่หลังเธอแล้วกดตูดแม่ลงมาเพื่อให้รูรักของแม่เขมือบดุ้นยักษ์ของมัน มันดูเตี้ยกว่าแม่นิดหน่อย ผมเห็นควยมันค่อยแทงเข้าไปในโพรงหีสุดสวยของแม่ผมจดมิดด้าม และมันเริ่มที่จะกระเด้าเธอเข้าโดยหลังแม่พิงอยู่กับกำแพง ตังแม่สั่นไหวตามแรงกระเด้าแต่สีหน้าแม่ยังคงบอกถึงความเย็นชาและเจ็บปวด แต่มันก็ควงควยมันเป็นวงกลมสลับกับกระเด้าควยเข้ามิดด้ามและดึงออกหมดด้ามจากรูหีแม่พร้อมกับเสียงคำรามที่หลุดออกมาจากปากมันด้วยความเสียว ทันใดนั้นมันก็กอดแม่อย่างรุนแรงทำให้ควยมันแทงเข้าไปในรูหีเธอลึกกว่าเดิม ผมคิดว่ามันคงเสร็จและฉีดนํ้ากามเข้าเต็มรูแม่ที่รักของผม ทั้งหมดเป็นสิ่งที่ผ่านแว็บเข่ามาในสายตาผม ในความบัดซบที่มันเย่อแม่ผมนั้นควยผมยิ่งตั้งและแข็งกว่าเดิม ผมอยากที่รูดมันและปล่อยพันทนาการให้มันแต่ผมต้องอดทนเนื่องจากสถานการณ์ที่เกิดขึ้นมันไม่เอื้ออำนวย หลังจากพ่นนํ้าเข้าไปเต็มรูแม่แล้ว มันก็ดึงควยออกจนได้ยินเสียงดังป๊อป ควยมันหดอย่างรวดเร็วจนนํ้าของมันหยดออกมา ผมมองหน้าแม่เรามองตากันแต่เธอหันกลับไปและมองที่ไอ้แก่ที่กำลังรูดควยอย่างช้าๆและพร้อมที่จะมาทำหน้าที่ผัวคนที่สองต่อจากลูกชายมัน ผมมองไปที่หีแม่มันแดงกลวงเป็นรูโป๋ ขนหมอยและกลีบหีเธอเกาะไปด้วยนํ้ากามที่ผัวคนแรกมอบให้และเริ่มที่ไหลย้อยลงมาตามก้นขาขาวๆของเธอ หลังจากลูกออกมาชายแก่ก็มาต่อคิว มันส่งปืนให้ลูกมันเพื่อให้เป็นคนดูผมบ้างก็จากนั้นมันจับแขนแม่และพาเธอไปที่ถุงนอนที่เธอเตรียมไว้ก่อนที่มันสองพ่อลูกจะเข้ามา แม่ไม่ได้ขัดขืนมัน แม่ได้ถูกมอบความเป็นผัวมาแล้วครั้วนึงเธอจึงรู้ว่าเธอไม่สามารถหลีกเลี่ยงได้ ชายแก่ผลักเธอลงไปกับถุงนอน มันทำให้ตําแหน่งหีของเธอตอนนี้มันหันมาทางผมเต็มสองลูกตา เป็นครั้งแรกที่ผมได้เห็นรูหีแม่ที่เบิกกว้างชัดๆๆ กลีบแดงของเธอกลวงทำให้เห็นเนื้อในสีชมพูของเธอ แม่อีกครั้งจับสายตาอันซุกซนของผมๆรู้สึกละอายที่ตอนนี้ชายแปลกหน้าสองคนกำลังข่มขืนแม่ผมแต่ผมกลับชอบมันเหมือนกำลังดูหนังโป็อยู่ ผมพยายามที่จะทำเหมือนรังเกลียดแต่มันก็ไม่สำเร็จ และผมก็แน่ใจว่าแม่ก็เห็นควยที่ตั้งเด่ของผมเช่นกัน ไอ่แก่ขยับตัวเองไปที่หว่างขาแม่ผม มันทำให้บังผมจากรูหีที่ชุ่มฉํ่าของเธอ ตอนนี้ผมเห็นแค่ตูดที่เต็มไปด้วยของของไอ้แก่เคลื่อนช้าๆ แขนขวามันอยู่ที่หว่างขามัน ผมคิดว่ามันมันคงจับควยมันและกำลังจ่อที่โพรงหีที่เปิดอ้าของแม่ผมแต่มันกลับเอาควยมันถูขึ้นลงและวนรอบๆกลีบแม่ผม จากนั้นมันยกตูดขึ้นและกดควยเข้าไปที่รูรักแม่ทีละนิ้วๆจนตอนนี้ลูกกระโปกมันติดกับแก้มตูดอันขาวของเธอ หลังจากควยมันมุดเข้าไปมิดด้ามแล้วมันแช่อยู่สักพักเหมือนกับรอให้แม่เงี่ยนเต็มที่จากนั้นมันก็เริ่มกระแทกแม่ผมช้าๆมีจังหวะ ผิดกับลูกชายมันที่กระแทกอย่างดิบและบ้าคลั่งความเงียบยังคงปรกคลุมเรียกได้ว่าทุกอย่างเงียบไปหมดยกเว้นแต่เสียงครางของไอ้แก่ส่วนแม่ก็เริ่มที่จะครางเป็นบางครั้ง ผมเห็นควยมันออกจากรูหีแม่จนหมดลำและทิ่มเข้าไปจนสุดอีกครั้งในรูรักของเธอ กระโปกมันกระแทกก้นแม่ผมพั่บๆๆและขนสีนํ้าตาลของแม่ก็เกาะตามขนมันในจังหวะที่มันกระเด้าเข้าๆออกๆ ผมเลิกที่จะแกล้งที่จะไม่สนใจอีกต่อไปตอนนี้ตาผมมองแม่ผมที่กำลังถูกเอาอย่างเงี่ยนกระหายโดยคนแปลกหน้า และผมกลัวว่าถ้ามันยังเป็นแบบนี้ต่อไปนํ้ากามผมคงต้องกระฉูดออกมาโดยที่ไม่ต้องทำอะไรเลย ส่วนไอ้เด็กที่ยืนข้างผม ควยมันเริ่มที่จะแข็งอีกครั้งมือหนึ่งถือปืนชี้มาทางผมตามันจ้องหนังสดที่อยู่ตรงหน้ามันส่วนอีกมือหนึงก็รูดลำที่กำลังแข็งเต็มที่ มันเป็นโอกาสทองของผมที่จะทำอะไรซักอย่าง แต่ผมไม่ได้ตั้งใจที่ไปแย่งปืนกับมันเพราะตาผมมัวไปสนใจอยู่กับควยแก่ที่กำลังมุดเข้าออกอยู่กับโพรงสวาทของแม่บังเกิดเกล้า ผมพยายามคิดว่าแม่ผมจะรู้สึกเช่นไรแต่สีหน้าเธอยังคงไร้ความรู้สึกตรงข้ามกับรูหีเธอที่กำลังรับท่อนเข้าๆออกๆอย่างเมามัน ทันใดนั้นไอ้แก่จับไหล่แม่และกระแทกควยลงไปอย่างแรงและเร็ว พลางสบถและในที่สุดมันก็ร้องเสียงดังพร้องกับฝังควยลึกจมลงในรูหีแม่ ก้นของมันเกร็งจนเหมือนกับว่ามันอยากที่จะเอาตัวมันเข้าไปอยู่ในรูสวาทเธอ ผมรู้ว่ามันคงพ่นนํ้ากามเต็มรูหีแม่ผมแต่ผมไม่สามารถมองเห็นเนื่องจากควยอยู่ในมุมอับและยังคงฝังเต็มในร่องหีของแม่ มันแช่ชักพักแล้วล้มตัวทับแม่อย่างหมดแรง แต่ควยของไอ้เด็กแข็งเต็มที่อีกครั้งและพร้อมที่จะแสดงความเป็นผัวแม่อีกครั้งหลังจากที่ไอ้แก่ลุกขึ้นพร้อมกับควยที่อ่อนและเหนื่อยปวกเปียก จากนั้นมันก็ส่งปืนไปให้พ่อมันแล้วเลื่อนตัวไปยังหว่างขาเธอ ควยมันแบบช้าๆเริ่มมุดและจมเข้าไปในหีที่กลวงโบ๋ของแม่อีกครั้ง ผมมองจังหวะกระเด้าของมันด้วยความอิจฉา มันแน่นอนมันเป็นคนโชคดีที่สุดที่ได้ล่อแม่ที่สุดสวยและเซ็กส์ของผมถึง2ครั้งไอ้แก่ที่นั่งข้างผมพร้อมกับปืนที่จ่อมาทางผม มันเหนื่อนหอบแทบหายใจไม่ทัน แล้วมันก็ถามผมว่า มึงชอบหนังสดแบบนี้เปล่าวะ พร้อมชี้ไปยังร่างเปลือยแม่ผมที่กำลังโดนควยหนุ่มกระแทกอย่างเงี่ยนกระหาย รูหีแม่มึงแน่นดีว่ะแน่นๆที่สุดตั้งแต่กูเคยเย่อมา แล้วมันก็เห็นควยที่พองโตของผม แล้วยิ้มกว้าง กุรู้ว่ามึงชอบแน่ๆๆ ผมอายมากแต่ฉากที่แม่ผมกำลังโดนเอานั้นมันช่างยั่วยวนใจและไม่มีทางที่จะควบคุมการหลั่งของผมๆหลบตาไอ้แก่แต่ตาผมกลับไปจ้องแม่ผมที่กำลังถูกเอาอยู่แทน ไอ้แก่หัวเราะท่าหันรีหันขวางของผมขณะนั้นไอ้เด็กกำลังกระแทกเข้ารูหีแม่ผมอย่างรุนแรงกัดฟันกรอดจากการที่ร่องหีแม่ บีบรัดดุ้นของมันๆ ดูเหมือนที่จะใกล้แตกอีกครั้ง แต่มันดันดึงควยมันออกและจับควยที่มันวาวของมันเข้าหาแม่แล้วพ่นนํ้ากามใส่ นํ้ากามพุ่งเข้าใส่ใบหน้าอันสวยงามของแม่เป็นสาย บ้างย้อยมาทางริมฝีปากบ้างหยดที่แก้มของเธอ มันออกมามากขึ้นทุกๆครั้งที่มันรูดควยมันเข้าออกแล้วมันเอาควยไปถูนวดกับริมฝีปากแม่มันทำให้นํ้ากามละเลงทั่วฝีปากเธอกินมันสิจ๊ะเมียจ๋า มันสั่งพลางจะเอาควยเข้าปากอันอวบอิ่มของแม่ผม แต่แม่ผมไม่ยอมมันเลยหันกลับมาที่พ่อมัน พ่อมันเลยกระทุ้งกระบอกปืนเข้าที่หน้าท้องผมอย่างรู้ใจ แม่มองอย่างตกใจแล้วอมควยมันเข้าปากและเริ่มดูดมัน แม่เรียกได้ว่าเลียและดูดกินนํ้าว่าวที่เกาะอยู่ไปจนสุดลำเหมือนกับทำความสะอาด ไอ้เด็กก็บอกแม่ให้เลียนํ้าว่าวที่เปรอะหน้าเธอ เธอทำตามโดยใช้ลิ้นตวัดไปมาและใช้นิ้วเธอปาดบริเวณที่ลิ้นตวัดไปไม่ถึงแล้วดูดนํ้าว่าวจากนิ้วเธอ หลังจากที่เธอทำความสะอาดแล้วไอ้เด็กยิ้มด้วยความพอใจแล้วเดินออกมาแล้วมองที่พ่อมันเหมือนถามว่าจะทำอะไรต่อ พ่อมันยิ้มแล้ว บอก ตาลูกมึงแล้ว
เหมือนกับฟ้าฝ่ามากลางกระท่อม แม่ทันใดนั้นตกใจและห่อตัวเองไปที่มุมกระท่อมแต่เธอโดนตบที่หน้าโดยไอ้เด็กและถูกผลักลงพื้น แม่ไม่ได้เคลื่อนไหวแต่เธอกลับร้องไห้มึงฟังกุนะ ไอ้เด็กคำราม ถ้าพ่อกูสั่งให้ลูกมึงเอามึง มึงต้องทำตาม ไม่งั้นกูจะตัดนมมึงและตามด้วยควยลูกชายมึง และลูกชายมึงก็ไม่ใช่ผู้ชายอีกต่อไป มันขู่ผมไม่ได้หวังที่มันจะเป็นแบบนี้ ผมกลัวมาก เมื่อตะกี้ผมยังสนุกกับการเห็นแม่ตัวเองโดนเอาจากคนแปลกหน้า แต่เมื่อไอ้แก่บอกให้ผมร่วมเป็นผัวแม่อีกคน ผมชาและสับสนและไม่แน่ใจว่าจะตัวเองดีใจจากข้อเสนอแบบนี้ ผมไม่สามารถลังเลได้อีกต่อไปเมื่อไอ้แก่ผลักผมไปตกยังที่หว่างขาของแม่ที่เปิดอ้า มันทำให้รุหีที่น่าหลงไหลของเธอห่างจากปากผมไม่กี่นิ้ว ผมมองสิ่งที่อยู่ตรงหน้าผม หีของแม่ที่ผมเฝ้ารอมันอ้าอยู่ตรงหน้า กลีบของเธอเปิดกว้างจนเห็นช่วงในของเธอและขนที่ปกปิดหีเธอถูกทาไปด้วยนํ้าเงี่ยนสีขาวของผัวก่อนหน้าทั้งสองของเธอ นํ้ากามสีขาวทีขังอยู่ถํ้าเริ่มไหลออกมาจากรูหีแล้วไหลไปตามร่องระหว่างรูหีและตูดเธอ กลิ่นแปลกๆลอยมากระทบจมูกผม มันคือกลิ่นของหีผู้หญิงที่รุนแรงตามธรรมชาติแต่มีเสนห์ที่ชวนลิ้มลองมันทำให้ผมอยากที่จะจูบหีทีกำลังอ้าอยู่ของเธอ ทุกครั้งที่ผมหายใจเข้ากลิ่นของเธอมันทำให้ผมแทบคลั่งผมก็ต้องการที่จะจับมันและอยากที่เย็ดมันเหลือเกินตอนผมแน่ใจแล้วว่าผมต้องการที่จะเย็ดแม่ผมเอง เหมือนกับไอ้แก่อ่านใจผมออกมันก้มลงมาแล้วบอกว่า หีแม่มึงน่าเอาไหมละ อยากเย็ดแม่มึงไหม มันกระพริบตา มันผลักหัวผมเข้าไปยังรูหีแม่ที่กำลังอ้าอย่างเชื้อเชิญ ทำไมมึงไม่ลองทำความสะอาดร่องแม่มึงก่อนที่จะล่อแม่มึงล่ะ ผมก็ผลักหัวผมจนหน้ามันฝังกับเนินหีของเธอ ริมฝีปากผมแตะกับกลีบแม่ผมเป้นครั้งแรกในชีวิต ผมรู้สึกถึงนํ้ากามที่ติดอยู่กับริมฝีปากจมูกและคางของผมเมื่อผมเริ่มที่จะดมหีเธอ ทุกๆลมหายใจเข้าของกลิ่นหีแม่ผมมันทำให้ผมเพ้อคลั่ง ผมไม่เคยรู้มาก่อนว่ากลิ่นของหีผู้หญิงจะรู้สึกดีเช่นนี้ ผมเคยรู้แต่ว่าส่วนหีและตูดของผู้หญิงมันสกปรกเพราะมันเป้นที่ขับถ่าย แต่มันกลับเป็นตรงกับข้ามและด้วยปากผมที่ฝังลงไปที่หีเธอผมไม่ได้สะอิดสะเอียนแม้แต่น้อยเลียหีแม่มึง เสียงสั่งจากข้างหลังผมยื่นลิ้นผมไปยังหีที่เปียกของเธอแล้ววนไปรอบๆปากเธออย่างไม่นึกไม่ฝันมาก่อนนํ้ากามของไอ้สองตัวนั้นไหลเข้าปากผมยามที่ผมฝังลิ้นไปที่รูหีเธอ แต่ผมกลับลิ้มลองมันอย่างกระหาย รสชาติมันเค็มแต่น่ากิน ผมเงี่ยนและสนุกกับการเลียหีแม่ผมและดุดนํ้าออกจากรูหีเธอจนหมดเลียแม้กระทั้งนํ้ากามที่ไหลลงไปที่ตูดเธอ ผมเลียจนผมไม่รู่ว่าแม่ตอบสนองผมอย่างไรและไม่รู้ว่าไอ้สองคนนั้นมันทำอะไรอยู่ ผมจำไม่ได้ว่าผมเลียหีแม่นานเท่าไร ผมถูลิ้นของผมไปที่ร่องของเธอและฝังลิ้นผมเข้าไปในรูเงี่ยนของแม่ผมแบบช้าๆ มันทำให้ผมรุ้สึกของการเต้นเป็นจังหวะจากภายในของเธอ และหีเธอตอดแบบค่อยเป็นค่อยไปทันใดนั้นมันก็กระตุกและรู้สึกว่าผมไดกินนํ้าที่ไหลออกมาจากแม่ของผม ผมดื่มกินนํ้าทิพย์ที่หลั่งมาโดยแม่ผมจนหมด หลังจากหีแม่กระตุกเสร็จผมเอาลิ้นผมออกจากร่องสวาทของเธอ ลิ้นผมมันปวดเนื่องจากการกินหีแม่อย่างหนักหน่วง แล้วผมยกหน้าผมขึ้นและมองไปที่แม่ ตาแม่ปิดใบหน้าที่ปราศจากอารมณ์และแม่คงหยุดร้องไห้ไปตั้งนานแล้ว ผมก็หันไปมองที่ผู้ชมทั้งสองที่ดูสองแม่ลูกทำในสิ่งที่ผิดศีลธรรม พวกมันดูเหมือนที่จะสนุกกับการสาธิตของลูกชายที่เลียหีแม่ตัวเองเป็นอย่างมากดีมากไอ้ลูกชาย ไอ้แก่เอ่ย มึงได้ A สำหรับการกินหีแม่มึง มันถึงเวลาที่จะเย็ดแม่มึงละ พลางหันไปยังแม่ผมที่เปิดตาและฟังการสนทนาของเราแล้วบอกว่า กับแม่ว่า
ที่รักช่วยลูกโดยเอาควยของลูกใส่ในรูหีเธอหน่อย แต่แม่ไม่ได้ทำตามมันเลยเดินมาแล้วจับมือแม่ผมให้ไปจับที่ท่อนควยที่แข็งแทบระเบิดของผม ผมรู้สึกถึงนิ้วมีอที่นิ่มของแม่โอบรอบแท่งผมเอามันใส่เข้าไป น้องสาว ไอ้แก่ตะโกนพร้อมทั้งโปกปืนผ่านหน้าแม่ผม ผมรู้สึกถึงการจับที่เริ่มเกร็งรอบๆควยผม แม่ดึงควยเข้ามาช้าๆและฝังส่วนหัวไปยังทางเข้าถํ้าของเธอ หัวควยผมเริ่มที่จะดุนที่รูหีที่น่าล่อตาล่อใจและพร้อมที่จะบุกเข้าไปเป็นครั้งแรก ผมค่อยๆโน้มเอียงอย่างนุ่มนวล หีของแม่ผมตอบรับผมและนำผมเข้าถํ้าสวรรค์ของเธอได้ดีอย่างไม่มีการลังเลใดๆ ผมแทงเข้าไปจนมิดด้ามอย่างง่ายดายเพราะว่าแม่มีนํ้าหล่อลื่นมากจากสองผัวก่อนหน้านี้ ลูกอัณฑะผมก็ชนกับตูดเธอ ผมแช่ไว้อยู่นานและซึมซาบความสุขที่ผมได้รับมันเป็นครั้งแรกของผมที่ได้จมลงไปในร่องหี และยิ่งมีรสชาติมากขึ้นเมื่อรูหีนั้นมันป็นของแม่ผมเอง ผมรู้สึกถึงร่องหีของแม่ทีโอบรอบควยและเริ่มที่จะตอดแน่นขึ้นเรื่อยๆ ควยผมเหมือนกับจมลงไปในเหวที่ลุ่มลึกและไม่อยากที่จะกลับออกมาเย็ดเธอๆ เสียงของมันทำให้ผมกลับมาสู่โลกแห่งความเป็นจรึงอีกครั้ง มันทั้งสองคนตะโกน เย็ดเธอๆๆผมก้มตัวผมไปยังแม่แล้วจับไหล่เธอและเริ่มที่จะโยกควยเป็นจังหวะเข้าออกจากหีที่เฉํ่าของเธอ กระเด้าออกเกือบหมดลำและฝังเข้าไปในหลุมสวาทของแม่ ทุกๆจังหวะกระเด้าผมรู้สึกถึงร่องแม่ตอดผมเป็นจังหวะๆและแม่ก็เผลอจากความเสียวเด้งรับการกระเด้าของผมแต่พอเธอรู้สึกตัวเธอก็ควบคุมตัวเองอีกครั้ง มันทำให้ผมคิดว่าแม่ก็เงี่ยนไปกับผมเหมือนกันแต่แม่พยายามไม่ออกอาการโดยทำเหมือนเย็นชาและพยายามควบคุมอารมณ์ของเธอ มันทำให้ผมอยากเห็นแม่เงี่ยนเข้าไปอีกดังนั้นผมกระเด้าเร็วขึ้นและแรงขึ้นไปยังคลองสวาทของแม่ สองผู้ชมของเราเริ่มแข็งขึ้นมาอีกและเริ่มที่จะมาใกล้แม่ผม โดยลูกชายมันมาที่หัวแม่ผมจับหัวควยมันที่แข็งไปถูที่ริมฝีปากแม่ และบังคับให้แม่อมควยมันเข้าไปอย่างช้าๆ ส่วนพ่อมันมาแตะควยผมที่กำลังโยกเข้าออกโพรงหีแม่แล้วมันก็เอามือไถลไปยังเม็ดแตดเธอพร้อมกับบี้มันอย่างเงี่ยนกระหายอูว….ซี๊ด เสียงครางที่ยาวออกมาจากแม่ผมความอดทนของแม่ผมขาดสะบั้นจากความเสียวที่หลั่งไหลมาแบบไม่ขาดสาย ปากของเธอก็เต็มไปด้วยควยของไอ้เด็กซึ่งเธอกำลังดูดมันอย่างได้อารมณ์ เธอหยุดการแกล้งทำแล้วเริ่มที่จะเด้งรับผมกลับบ้าง ทุกๆกระเด้าแม่ผมเด้งส่ายตูดอย่างเงี่ยนกระหายและกันไม่ผมดึงควยผมออกไปหมดอย่างเสียดาย ผมไม่นึกไม่ฝันว่าแม่จะเงี่ยนและกระเด้งรับควยผมแต่เมื่อเธอทำผมก็ติดใจมันมากทีเดียว

บรรยากาศในห้องปกคลุมไปด้วยความเงี่ยนแบบสุดๆ ผมกับไอ้เด็กนั้นนํ้าเกือบจะแตกดูได้จากครางอย่างเต็มไปด้วยความเงี่ยนของมัน ไอ้แก่ก็รูดควยอย่างแรงและอีกมือหนึงก็บี้เม็ดแตดของแม่ ส่วนแม่เองก็ร่านและครางเสียงดังแบบไม่ปะติดปะต่อ แม่จับโคนเด็กหนุ่มโดยส่วนที่เหลือยังกระเด้าอยู่ในปากของเธอๆดูดมันเหมือนLollypop ร่างทั้ง4 3 ควยหนึ่ง หีของเราเกือบจะถึงจุดสุดยอดแต่มันดูเหมือนทุกคนอยากที่ขยายเวลาความเงี่ยนออกไปตลอดกาลผมเป็นคนแรกที่ยอมแพ้ ผมร้องเสียงหลงพร้องกับกระแทกควยลึกเข้าไปในหีแม่และพ่นนํ้ารักในรูสวาทของแม่ทั้งหมด มันเป็นครั้งแรกที่ผมแตกในหีและมันก็เป็นหีของแม่ผมเองเด็กหนุ่มเสร็จต่อจากผม มันครางเสียงแหลมพร้อมจับหัวแม่และฉีดนํ้าเข้าไปในปากเธอ แม่สู้ไม่ถอยและดูดนํ้าจนแก้มตอบ มันทำให้ร่องหีเธอกระตุกและตอดควยผมอย่างรุนแรงอีกครั้ง ผมกำลังง่วนอยู่กับการตอดรัดของแม่เมื่อนํ้ากามของไอ้แก่พุ่งสูงไปตกที่หน้าท้องอันแบนราบของแม่และส่วนหนึ่งก็ตกมายังแขนขวาผมความเงียบกับมาปกคลุมที่กระท่อมอีกครั้งหลังจากพวกเราไปถึงจุดหมาย เราทั้ง4พยายามกุ้กำลังกับคืนมาหลังการมีเซ็กหมู่ที่ยาวนาน ผมเหนื่อยมากและลดตัวลงทับแม่ผมหัวผมหนุนที่หน้าอกของเธอ ส่วนควยผมก็ยังคงคาอยู่ในถํ้าสวาทของเธอและผมก็ไม่อยากเอามันออกเช่นกัน ไอ้เด็กมันก็ถอนควยออกจากปากแม่ แม่ได้ดูดกินนํ้าว่าวมันจนเกลี้ยงทุกหยดและริมฝีปากเธอเป็นเงางามจากนํ้าเงี่ยนของมัน ในที่สุดสองคนพ่อลูกก็ลุกขึ้น ส่วนผมก็จำใจที่จะดึงควยที่อ่อนของผมออก มันมีเสียงดัง ป๊อป มันเป็นเสียงที่คุ้นเคยผมเลื่อนตัวออกจากแม่และพิงกำแพง แม่ผมยังคงนอนนิ่งในท่าเดิมนํ้าว่าวผมเริ่มไหลออกมาจากรูหีที่กลวงโบ๋ของเธอ แม่คงหมดแรงจากการเย็ดกันหรือไม่ก้อแม่ก้คงไม่สนใจไยดีกับอะไรอีกต่อไป ผมไม่ได้ระวังถึงว่ามันสองคนจะทำไรกับเรา ผมมองไปที่มันสองคนแต่มันกำลังใส่ชุดของมันและทำเหมือนไม่ได้สนใจอะไร หลังจากนั้นมันก็รื้อของเราและเอาอาหารไปและเดินไปยังประตูกระท่อม แล้วก็หันมามองที่แม่และผมที่กำลังมองมันเช่นกันขอบคุณมาก น้องสาว ไอ้แก่เอ่ย ขอบคุณสำหรับการเย็ด มันดีที่สุดเลยที่เดียว กูเอาอาหารของมึงไปส่วนหนึง และเหลือไว้ให้พวกมึงจะได้ไม่หิวตายซะก่อน จากนั้นมันหันมาที่ผมแล้วบอกว่า ขอบคุณสำหรับหนังสด หีแม่มึงนี่ดีที่สุดในโลก อย่าปล่อยมันไปล่ะ แล้วมันก็จากไป ไม่ว่าอะไรที่เกิดขึ้นเมื่อ2ชมที่ผ่านมามันทำให้เราพูดไม่ออก ผมรู้สึกอายแม่ก็คงรู้สึกเหมือนกันเนื่องจากแม่ไม่ยอมสบตาผม ความสัมพันธ์เราได้เปลี่ยนจากแม่ ลูกไปเป็นผู้หญิงกับผู้ชาย เป็นการเปลี่ยนแปลงที่เปลี่ยนกลับมาไม่ได้อีก ผมได้ล่อแม่ตัวเองและร้ายไปกว่านั้นผมสนุกกับมันมาก ผมไม่รู้ว่าแม่ผมรู้สึกอย่างไร อย่างน้อยเธอดูใจเย็นหรือไม่เธอก็คิดเหมือนกันแต่แล้วแม่ก็ลุกพรวดขึ้น และไม่สนใจที่จะสวมใส่อะไร แม่เดินไปที่นอกกระท่อม ผมก็ตามเธอออกไป เธอกำลังรวบรวมเครื่องมือการปีนเขาและเสื้อผ้าที่ถูกสองพ่อลูกโยนออกมา หลังจากที่ทุกอย่างอยู่ข้างในบ้าน แม่หยิบเสื้อและสบู่จากกระเป๋าเธอแม่จะไปล้างตัว ลุกจะมามั้ย คำพูดคำแรกที่หลุดจากปากแม่ผมผงกหัวแล้วเดินตามเธอไปยังลำธาร ในขณะที่ผมล้างตัวแม่ก็กำลังอาบนํ้า ถูทุกๆส่วนของร่างกายเธอ ผมเห็นแม่กำลังคลึงหัวนมและลา้งหีอย่างชัดเจน มันทำให้ควยผมเริ่มที่จะตื่นอีกครั้ง แม่ไม่ได้เฉลียวใจจากสายตาอันซุกซนของลูกเธอและยังคงล้างตัวเธอต่อไป หลังจากอาบนํ้าเสร็จแม่และผมก็สวมชุดและกลับไปยังกระท่อม หลังจากที่เราไปถึงกระท่อมแม่บอกว่าแม่ต้องการที่จะนอนดังนั้นเราก็จัดถุงนอนและโน้มตัวไปนอน แม่และผมหลับตาและพยายามที่จะนอนหลับ ผมจำไม่ได้ว่าผมหลับไปเมื่อไหร่
ประสบการณ์การปีนเขาของแม่กับผม2
หลังจากที่ผมรู้สึกตัวแม่ก็กำลังยุ่งอยู่กับการเก็บของ แม่มองมาทางผมแต่ไม่ได้เอ่ยอะไรและหันกลับไปม้วนถุงนอนของเธอตามเดิม ผมมองเห็นแก้มเธอบวมมันคงมาจากการตบของเด็กหนุ่มนั่น ผมสงสารเธอมากเพราะ ผมรักและเป็นห่วงแม่และเจ็บปวดเมื่อได้เห็นแม่อยู่ในสภาพนี้ผมลุกขึ้นและรู้ว่าสุดสัปดาห์ของเรามันพังลงและมันคงไม่มีการฝึกปีนเขา ถึงแม้ว่าผมไม่ค่อยอยากจะกลับไปเท่าไรแต่มันคงจะเป็นเวลาที่ไม่เหมาะสมที่จะขอเธอให้ทำแผนการที่เราวางไว้
เราจะกลับวันนี้นะ แม่เอ่ย แม่ไม่อยู่ในตํ่าแหน่งที่จะไปต่อ เราอาจจะมาที่อีกในอาทิตย์หน้าผมพยักตอบหน้าอย่างไม่ค่อยเต็มใจนักเราเก็บของเครื่องหลังและเริ่มเดินทางกลับ แม่ผมเงียบตลอดระยะเวลาการเดินทางกลับส่วนผมเลือกที่จะไม่กดดันอะไรเธอและเลือกที่ฝังความคิดตัวเองเกี่ยวกับความทรงจำของเหตุการณ์เมื่อคืน ลุงเจ้าของโรงแรมที่เราฝากรถไว้ทำท่าแปลกใจเมื่อเห็นเรากลับเร็วผิดปกติ แต่แม่แก้ตัวว่าเราเจออุบัติเหตุจนข้อเท้าเธอเคล็ดและมันเป็นไปไม่ได้ที่จะเดินทางต่อเราถึงบ้านตอนบ่ายของวันนั้น ทันทีที่เราเดินเข้าบ้านแม่ผมก็เข้าห้องและขังตัวเองอยู่ในห้องของเธอ ทิ้งผมให้นั่งครุ่นคิดถึงเหตุการณ์เมื่อคืนอยู่คนเดียวในห้องนั่งเล่น ทุกอย่างมันเปลี่ยนแปลงไปอย่างรวดเร็วในชั่วข้ามคืนคืน ถึงแม้ว่าผมจะรักและเคารพแม่ผมแต่ผมบางครั้งก็ต้องยอมรับว่าผมมีความคิดอีกแบบกับเธอเช่นกัน และไม่นึกไม่ฝันว่าผมจะได้มีโอกาสเกี่ยวข้องในเรื่องแบบนี้กับแม่สุดสวยของผม และตอนนี้ผมก็ไม่รู้ว่าความสัมพันธ์ของเราจะเป็นไปในทางใด มันเป็นความรู้สึกที่วุ่นวายและสับสนสำหรับผม
ในส่วนลึกที่สุดของผม ผมยอมรับว่าผมเพลิดเพลินอย่างมากกับการทำรักของเราที่เกิดขึ้นเมื่อคืนที่กระท่อม พลางหลับตาและพยายามนึกถึงเหตุการณ์เมื่อคืนที่ ความรู้สึกเหมือนหนังที่กำลังฉาย แม่ที่น่ารักของผมเต็มไปด้วยนํ้ากาม ความเงี่ยนและตัณหา ผมเห็นควยของเด็กหนุ่มและพ่อมันกำลังกระเด้าเข้าออกผ่านโพรงหีอันเร่าร้อนและชุ่มฉํ่าที่กำลังเด้งตอบรับของแม่ผม ผมรู้สึกถึงลิ้นผมที่กำลังตักตวงความสุขและดื่มกินนํ้าทิพย์ที่ไหลออกมาจากรูหีของเธอ หนังเหมือนฉายต่อไปจนถึงตอนที่ควยผมมุดเข้าออกอย่างกับเครื่องสูบกับรูหีที่ชุมฉํ่าของเธอ อย่างไม่น่าเชื่อควยผมตั้งแข็งอีกครั้งในขณะที่หนังดำเนินต่อไป ผมลืมตาด้วยความรู้สึกผิดแต่ภาพแม่ที่กำลังเงี่ยนกระหายมันมันบดบังความรู้สึกนั้นหมดจนหมด และผมก็รู้ว่าผมต้องการที่จะเย็ดเธออีกหลายๆครั้ง และต้องที่จะเป็นเจ้าของหีที่น่าถนุถนอมของเธอ แม่ออกจากห้องหลังจากนั้น1ชั่วโมง และอาบนํ้าเพื่อเรียกความสดชื่นแต่หน้าของเธอยังคงเฉยชาอยู่อย่างเดิมแม่ยังคงเงียบและเฉยชาในวันถนัดไปและพยายามตัวไม่ว่างโดยทำงานบ้านและหลีกเลี่ยงที่จะไม่พบหน้าและพูดกับผม ผมบอกไม่ได้ว่าทำไมแม่ไม่ได้ไปแจ้งทำตำรวจแต่ผมคิดว่าแม่คงกลัวเพราะถ้าแม่แจ้งตำรวจแม่อาจจะต้องบอกตำรวจทุกอย่างรวมถึงเรื่องเล็กๆของเราอย่างไรก็ตามหลังจากที่แม่ผมกลับมาจากยิมสในตอนบ่ายวันจันทร์ แม่ก็กลับมาเป็นคนเดิมอีกครั้ง แม่ไม่ได้เฉยชาอีกต่อไปและพูดกับผมตามปกติ มันทำให้บรรยากาศที่อึดอัดภายในบ้านของเราคลี่คลายลง และความสัมพันธ์ของเราก็กับมาเป็นแบบแม่และลูกอย่างเดิม แม่ก็กลับคืนสู่ปกติหลังจากนั้น2-3วัน ผมเริ่มที่รับรู้อย่างช้าๆว่าผมจะไม่มีโอกาสแบบคืนนั้นในกระท่อมอีกครั้ง แต่แล้วเหตุการณ์ในวันนั้นทำให้ความหวังผมหวนกลับมาอีกครั้ง มันเกิดขึ้นเมื่อวันพฤหัส หลังจากที่ผมกลับมาจาก โรงเรียนในตอนบ่าย2 ส่วนปรกติแม่กลับมาประมาณ4โมงเย็น ผมเปิดประตูหน้าบ้านและค่อยๆเดินเข้าตัวบ้าน และเดินไปที่ห้องผมที่อยู่ใกล้กลับห้องแม่ผม ในขณะที่ผมเดินผ่านหน้าห้องของแม่ผม ผมเห็นความเคลื่อนไหวข้างใน ประตูห้องเกือบเปิดอ้ามันทำใหเห็นม่านที่กั้นหลังประตูห้อง ผมหยุดมองและค่อยๆเลื่อนผ้าม่านเพื่อจะมองสิ่งที่อยู่ข้างใน ผมเห็นแม่กำลังออกมาจากห้องนํ้า ร่างกายเธอห่อหุ้มด้วยผ้าชุดคลุมสีขาว จากนั้นเธอก็เริ่มที่จะเช็ดผมที่เปียกด้วยผ้าเช็ดตัว มันแสดงว่าแม่ผมกลับมาจากโรงยิมส์เร็วกว่าปรกติ เสื้อคลุมเธอมัดกันอย่างหลวมๆมันทำให้เห็นช่วงบนของเธอ และทุกๆครั้งที่เธอเช็ดผมของเธอมันทำให้หน้าอกเธอเคลื่อนไปตามแรงอย่างยั่วยวน ใจผมเต้นแรงมันทำให้ผมแทบคลั่ง ผมยืนตัวแข็งและมองแม่ผมที่กำลังเช็ดผมของเธออยู่ในท่าที่ไม่ได้ตั้งใจแต่ช่างเย้ายวนของเธอ ผมรู้สึกถึงควยผมที่กำลังโด่ในพื้นที่ๆจำกัดใต้กางเกงยีนส์ แม่เช็ดผมจนเสร็จ เธอวางผ้าเช็ดตัวลงข้างๆโต๊ะแล้วไปยืนที่กระจกบานใหญ่ของเธอ นิ้วมือเธอเริ่มที่ลูบผมที่ชื้นและยุ่งของเธอ ตาเธอจ้องมองที่รูปร่างที่สะท้อนบนกระจกสักพัก และอย่างไม่คาดฝันเธอปลดสายคาดของเสื้อคลุมแล้วปล่อยให้มันกองลงที่พื้น มันทำให้หลังอันเปลือยเปล่าของเธอโชว์ต่อสายตาที่หื่นกระหายของลูกชายเธอ ลมหายใจผมแทบหยุดส่วนตาผมจ้องมองไปที่แก้มก้นที่เต่งตึงและยั่วยวนคู่นั้น มันยั่วจนทำให้ผมอยากที่จับและบีบมันอย่างเงี่ยนกระหายแล้วลากนิ้วไปตามความยาวของรอยแยกและสัมผัสกับรูตูดที่น่าหลงไหล ผมยังไม่เคยเลียรูตุดแต่ผมรู้ว่าผมต้องชอบที่ลงลิ้นในรูตูดของแม่ผมอย่างแน่นอน ความคิดนี้มันทำให้ผมนํ้าลายไหล แม่ผมยังคงจ้องที่รูปร่างอันเปลือยเปล่าของเธอจากนั้นหันตัวไปทางข้างๆ มันทำให้ผมเห็นส่วนหน้าของร่างเธอ ผมปากค้างแล้วจ้อง บัวคู่ที่ใหญ่ได้รูป และ เนินหญ้าที่ได้รับการเล็มเป็นรูปตัววีอย่างดี จากตํ่าแหน่งผมมันทำให้เห็นกลีบหีที่อ้วนท้วนของเธอ ผมจับควยและกดมันอย่างเสียวผ่านกางเกงยีนส์ แต่ระยะเวลาแห่งความสุขมันชั่งผ่านไปอย่างรวดเร็วเมื่อผมมองกับขึ้นไปพบกับสายตาแม่ผมที่บัดนี้มองมาที่ตาผม แล้วเธอก็รีบก้มลงไปเก็บเสื้อคลุม ส่วนผมด้วยความตกใจวิ่งออกจากห้องเธอและมุ่งไปยังห้องผม ผมล็อคประตูและพิงที่ประตู หัวใจผมเต้นแรงเหมือนกลอง ตัวผมชาไปด้วยความตกใจผสมด้วยความกลัว ทันใดนั้นเหมือนผมก็กลับไปยังที่กระท่อมและเห็นแม่นอนเปลือยอยู่ใต้ผม ส่วนควยผมกำลังกระแทกรูสวาทแม่อย่างรุนแรง ผมรูดซิปกางเกงออกเริ่มที่จะรูดควยที่แข็งปั๋งและพ่นนํ้ากามไปที่พื้นอย่างรวดเร็ว หลังจากที่ผมกลับมาเป็นตัวของตัวเองอีกครั้ง ผมก็จัดการเอากระดาษมาทำลายหลักฐานบนพื้น ล้างเจ้าโลกผมและเปลี่ยนชุด หลังจากนั้นผมก็อยู่ในห้องและนึกได้ว่าแม่กำลังรอที่จะกินข้าวเที่ยงกับผม ผมไม่ได้ละอายในสิ่งที่ผมทำแต่ผมกลับติดใจและสนุกกับระยะเวลานั้นมากกว่า และผมก็ไม่รู้ว่าจะอธิบายแม่ผมอย่างไรเมื่อเธอถาม ในขณะที่ผมคิดอยู่นั้นเสียงแม่ผมก็ดังขึ้น เธอกำลังเรียกผมไปกินข้าว พอผมเดินไปที่ครัวอาหารกลางวันก็วางรอผมอยุ่แล้ว แก้มแม่ผมแดงและแม่ก็กำลังจ้องผมอย่างตั้งใจแต่เธอก็ไม่ได้พูดอะไร ผมดึงเก้าอี้ออกและเริ่มกินข้าวเที่ยงตามปกติ เรากินข้าวอย่างเงียบๆๆและเธอจ้องมาที่ผมขณะที่ผมมองไปที่เธอและมองไปที่อื่นเราสองคนเหมือนกำลังเล่นซ่อนหากันอยู่ ผมโล่งใจขึ้นเมื่อเรากินเสร็จแม่ลูกจากโต๊ะเพื่อไปล้างจาน ผมส่งจานไปที่อ่างและล้างมือพลางบอกแม่ผมว่าจะไปทำงานกับเพื่อน แล้วผมก็เดินออกไปทั้งๆที่ยังไม่ได้รอคำตอบจากแม่ผม แต่ผมไม่ได้ไปหาใครที่ไหน ผมรู้สึกกระวนกระวายเกินที่จะไปสนุกกับเพื่อนๆดังนั้นผมจึงเดินไปเรื่อยตามทางเล็กๆและหมกมุ่นอยู่กับความคิด มันทำให้ผมเข้าใจดีว่าผมหลงแม่ผมเสียแล้วและมันก็เป็นไปไม่ได้เลยที่ไม่รับรู้ถึงความสนุกที่ได้รับมาจากตอนที่ผมเย็ดเธอที่กระท่อม ผมอยากที่จะเย็ดเธออีกและอยากที่ให้หีอันร้อนของเธอโอบหุ้มควยผมในร่องที่สดของเธอ ผมอยากให้เธอเป็นเมียผมและผมก็จะทำทุกอย่างที่จะให้เธอมาเป็นของผม และผมก็ตัดสินใจว่าผมจะไม่แกล้งทำว่าไม่มีอะไรเกิดขึ้นหลังจากเหตุการณ์ที่กระท่อม ในความเป็นจริงแล้วความสัมพันธ์ของเรามันได้เปลี่ยนไปและแม่ก็คงรับรู้ถึงมันเช่นกัน ผมกลับถึงบ้านตอน2ทุ่มด้วยความมั่นใจที่จะพูดตรงๆกับเธอว่าผมรู้สึกอย่างไรเมื่อเธอถามถึงเหตุการณ์เมื่อเช้า แต่แม่ผมก็ไม่ได้ถามอะไรเธอยังคงพูดคุยตามปกติกับผมและไม่ได้ออกอาการโมโหเกี่ยวกับตอนกลางวันแม้แต่น้อย ในคืนนั้นผมวางแผนแล้วแผนเล่าในการที่จะล่อลวงแม่ที่รักมาเป็นของผมให้ได้แต่ก็ไม่ได้มีความคิดที่ดีพอจนผมผลอยหลับไปในที่สุด วันรุ่งขึ้นแม่ผมได้ถูกเชิญไปงานเลี้ยงที่บ้านเพี่อนของเธอและได้ถามผมว่าจะไปด้วยกันไหมแต่ผมบอกว่าไม่ไป เธอจำต้องไปคนเดียว ผมอยู่บ้านเพื่อวางแผนการอันชั่วร้ายต่อไป แต่มันทำให้ผมโมโหเมื่อไม่มีแผนใดเลยที่จะพอเป็นไปได้และในที่สุดผมก็ล้มเลิกและรอแม่ผมให้กล้บมาจากงานเลี้ยง แม่กลับมาตอน4ทุ่ม ผมเจอแม่ที่ห้องนั่งเล่นและบอกแม่ว่าผมไม่ค่อยสบายและจะเข้านอนเร็ว แม่ดูเป็นห่วงเธอจับหน้าผากเพื่อดูว่าผมมีไข้หรือไม่ แต่ผมบอกเธอว่าแค่อยากพักผ่อน แล้วผมก็ไปนอนผมพยายามที่จะนอนหลับในตอนที่ผมอยากตื่นที่สุด ผมเอนอยู่บนเตียงและคิดถึงแม่ผม แต่หลังจากนั่งคิดไปได้ครึ่งชั่วโมงผมก็เลิกคิดและลุกออกจากเตียงโดยที่ไม่ได้เปิดไฟ ผมเปิดประตูแล้วเดินออกมาและเห็นประตูห้องนอนแม่เปิดอ้าอยู่ ผมจึงเดินเบาๆไปที่ห้องแล้วแอบมองข้างใน แต่แม่ไม่ได้อยู่ในห้องเธอมันทำให้ผมนึกได้ว่าแม่คงไปดูความเรียบร้อยในบริเวณรอบๆบ้านซึ่งเป็นกิจวัตรประจำวันของเธอ ผมจึงวิ่งไปดูที่ประตูหน้าบ้านและเห็นมันถูกเปิดแสดงว่าแม่ต้องอยู่ข้างนอกแน่ๆ เร็วเท่าความคิดผมจึงเข้าไปในห้องและเข้าไปแอบที่ห้องเสื้อผ้าที่ใหญ่ของเธอ ห้องเสื้อผ้าเธอเต็มไปด้วยสิ่งของๆแม่ แต่ผมก็ยังอยู่ตําแหน่งที่ไม่อึดอัดจนเกินไป และไฟในห้องแม่ผมยังสว่างแต่แสงในไฟในห้องเสื้อผ้ามันมืด ผมยืนในห้องจนตาผมเริ่มที่จะปรับจนคุ้นเคย แสงจากไฟส่องผ่านหน้าต่างขนาดเล็กที่อยู่บนประตูเข้ามายังห้องเสื้อผ้า มันทำให้เห็นเงาต่างๆของเสื้อผ้าและสิ่งของๆเธอรวมทั้งผ้าที่ใช้แล้วของแม่ผม แต่ผมไม่ได้สนใจมันเพราะผมไม่รู้ว่าจะทำอะไรต่อไป จะมีก็แค่ลางสังหรณ์ที่จะได้เห็นแม่เปลี่ยนชุดอีกครั้งก่อนเข้านอน ผมทำตัวตามสบายและรอจนกว่าแม่จะเข้ามายังห้องของเธอ หลังจากนั้น10นาที่ผมได้ยินเสียงการเดินเข้ามาในห้อง ผมมองผ่านหน้าต่างและเห็นแม่เดินเข้ามาและกำลังปิดประตุ เธอได้เปลี่ยนชุดเรียบร้อยโดยเธออยุ่ในเสื้อยืดและกางเกงขาสั้น หลังจากเดินเข้ามาในห้องเธอเดินมาที่เตียง และก้มลงช้าๆเพื่อถอดกางเกงขาสั้นของเธอ หัวใจผมเต้นไม่เป็นจังหวะตายิ่งแนบเข้าไปกับรู ผมอยากที่จะเห็นก้นที่กลมกลึงของเธออีกครั้งหนึง แต่ผมก็ต้องผิดหวังเพราะผมได้เห็นแต่บั้นท้ายของกางเกงในสีดำของเธอแม่ดึงเสื้อลงและยกผ้าห่มพร้อมกับแทรกตัวเธอเข้าไป มันคลุมเธอหมดทั้งตัว จากนั้นเธอก็เปิดโคมไฟที่อยู่ข้างๆเธอและเอานิยายที่อยู่ข้างๆมาอ่าน ผมรอแม่ผมที่จะอ่านให้เสร็จและหวังให้เธอเข้านอนเพื่อผมจะได้หลบออกไป แผนการผมล้มเหลวและผมคงไม่ได้เห็นอะไรดีๆจากแม่ในคืนนี้ แม่ยังคงอ่านต่อไปส่วนผมก็ด่าตัวเองสำหรับแผ่นการโง่ๆ ขณะที่ผมรอเธอเข้านอนผมเริ่มที่จะง่วงและครึ่งหลับครึ่งตื่น และพยายามที่จะควบคุมมัน ผมอยากที่ออกจากคุกน้อยๆนี้มากแต่แม่ผมยังคงตื่นอยู่ ผมจึงทำได้แค่นั่งลงและทำตัวตามสบาย มันนานจนผมเกือบหลับแต่ผมก้ได้ยินเสียงปิดหนังสือ ผมรีบพุ่งตัวเองขึ้นและเห็นแม่กำลังจัดตัวเองเพื่อที่จะเตรียมตัวนอน ผมรอเธออย่างตั้งใจผมมองอย่างเงียบๆและนับทุกๆวินาที่ให้เธอนอน แต่มันล้มเหลวเพราแม่ผมยังคงขยับไปมาที่เตียง แม่คงพยายามที่จะนอนแต่ไม่ประสบผลสำเร็จ ผมจำไม่ได้ว่ามันนานเท่าไหร่แม่ยังคงกลิ้งตัวไปมามจนเธอล้มเลิกและลุกขึ้นนั่งแล้วเปิดไฟ ผมเซ็งอย่างบอกไม่ถูกแม่คงอ่านนิยายอีกและคืนนี้ผมคงไม่ได้นอนแน่ๆ แต่แม่กลับเปิดทีวี ผมสบถเบาๆ ผมเหนื่อยที่จะซ่อนในห้องเก็บเสื้ออย่างมาก แต่ผมไม่มีทางเลือกผมเลยดูที่ทีวีว่าแม่ผมดูอะไร แม่กดรีโมทไปเรี่อยๆและหยุดที่ช่องของหนังผู้ใหญ่ โดยที่นักแสดงทั้งสองคนกำลังกอดกันนัวเนียโดยไม่มีเสื้อผ้าอาภรณ์ใดๆ ทันใดนั้นความง่วงผมก็หายไปควยเริ่มตั้งอีกครั้ง ตาก็จ้องเขม็งออกไปยังที่ทีวี โดยที่หัวของฝ่ายชายซึ่งอยู่ที่หว่างขาของคู่ของเขา เขากำลังดูดเลียหีของฝ่ายญิงอย่างกระหาย จนผ่ายหญิงกดหัวฝ่ายชายแน่นด้วยความเสียว ผมไม่รู้มาก่อนว่าแม่ชอบดูหนังแบบนี้ด้วย และฉากการแสดงมันก็มีผลต่อแม่ผมเช่นกัน โดยที่แม่เลิกผ้านวมออกพร้อมกับมือเธอก็บีบนวดอยู่กับเต้านมที่นุ่มของเธอผ่านเสื้อยืด ผมแทบขอบคุณสวรรค์ที่ส่งสิ่งดีๆมาให้ผมอีกครั้ง ผมดึงควยออกแล้วรูดเบาๆ ตาแม่ผมยังคงจ้องอยู่ที่หนังที่กำลังดุเด็ดเผ็ดมัน โดยที่ตอนนี้ ทั้งสองอยู่ในท่า69โดยฝ่ายหญิงอยู่บนและดูดควยอย่างเมามันส่วนลิ้นของฝ่ายชายก็สะบัดไปมาอยู่ที่เนินสวาทเธอ ภายในห้องเริ่มสะท้อนเสียงครางเบาๆของเขาสองคน แม่ยังคงบีบนมและครางเบาๆ ดูแม่เริ่มเงี่ยนอีกครั้ง มือขวาเธอเลื่อนอยู่ที่หว่างขา จากนั้นแม่ดึงเสื้อขึ้นพร้อมกันสอดนิ้วเธอเข้าไปที่เนินรักเพื่อสัมผัสกับกลีบของหีเธอ ผมมองอย่างไม่เชื่อสายตา และนิ้วของเธอก็นิ้วถูขึ้นลงที่กลีบซึ่งอยู่ในกางเกงในของเธอ การแสดงของผมกำลังเริ่มขึ้นเท่านั้น จากนั้นสักพักแม่ผมลงจากเตียงแล้วถอดเสื้อที่คาออกแล้วทิ้งลงพื้นแล้วเอื้อมมือไปปลดตะขอของชั้นในและปล่อยให้ไหลออกจากแขนแล้วก็มันหล่นลงไปที่ข้างๆขาเธอ ด้านบนของแม่ผมเปลือย หลังเปลือยของเธอหันมาทางผมทำให้ผมไม่ได้เห็นนมที่สวยงามของเธอ ผมรูดควยผมอย่างแรง จากนั้นแม่สอดมือไปยังขอบของกางเกงในสีดำแล้วม้วนมันลงมาตามขาอ่อนของเธอ แม่ผมก้มลงเพื่อให้มือเธอลงตํ่าลงมันทำให้ก้นอันแน่นและงอนของเธอหันมาทางผม เธอยังคงก้มลงเรื่อยๆและยกขาทีละข้างออกจากกางเกงในที่ม้วนของเธอ มันทำให้ผมเห็นรูที่เต็มไปด้วยขนของเธอลางๆ เธอปีนขึ้นไปบนเตียงและเอนโดยที่ไม่ได้ปิดร่างกายอันเปลือยเปล่าของเธอ แล้วกางขาออกพลางจ้องไปที่ทีวี ที่ตอนนี้ฝ่ายชายกำลังกระแทกควยเข้าหีของฝ่ายหญิงอย่างรุนแรง มือซ้ายเธอค่อยๆเลื่อนไปยัมที่เต้านมแล้วนวดหัวนมเธออย่างเบาๆโดยจับมันแล้วก้ปล่อยอย่างนุ่มนวล ตาเธอปิดและส่งเสียงครางออกมาอย่างพอใจ หัวเธอก็เอนไปพิงขอบเตียงพลางบี้และถูนมและหัวนมเธอ ร่างกายแม่ตอนนี้สั่นไปด้วยความเสียว แม่ยังคงเล่นที่หัวนมเธอโดย บี้และถูมันสลับกันและบางครั้งหนีบและดึงมันอย่างเงี่ยนและเพลิดเพลินส่วนมือขวาเธอเลื่อนผ่านหน้าท้องอันแบนราบและเข้าไปสู่เนินขนสีนํ้าตาลเข้มแล้วเธอก็ถูมือกับขนที่ปกปิดขอบรูสวาทของเธอแล้วเลื่อนๆมือตํ่าลงแล้วนิ้วมือเธอก็แหวกปากรูหีที่อวบอั๋นและนิ้วกลางของเธอบี้กับเม็ดแตดพร้อมกับสั่นด้วยความเสียวที่นิ้วเธอมอบให้แม่ผมตอนนี้ครางอย่างเสียงดัง ผมมองแม่ในขณะที่เธอฝังนิ้วชี้และกลางที่ปากรูหีเธอและถูไปมากับเม็ดแตด จากนั้นเธองอนิ้วแล้วกดไปที่ปากถํ้าพร้อมกับเลื่อนเข้าไปในถํ้าอย่างช้าๆ เธอเริ่มที่จะตกเบ็ดเข้าออกรูหีเธอและในิ้วหัวแม่มือบี้ที่เม็ดแตดส่วนอีกมือหนึ่งก็เล่นอยู่กับนมของเธอบ้างก็บี้แล้วปล่อยบางครั้งก็หมุนและดึงหัวนมที่แข็งของเธอด้วยปลายนิ้ว ตาแม่ผมยังคงปิดและเสียงครางเริ่มที่จะดังและดังขึ้นเรี่อยๆ ส่วนมือผมก็รูดลำควยอย่างเงี่ยนกระหายและเขื่อนพร้อมที่จะแตก ทันใดนั้นร่างเธอก็กระตุกอย่างแรงพร้อมกับเสียงคำรามไปด้วยราคะของเธอและดันนิ้วเข้าไปในโพรงรักของเธอลึกกว่าเดิม ร่างกายของเธอสั่นจากการถึงจุดสุดยอดส่วนผมก็เช่นกันผมไม่สามารถที่จะกลั้นไว้ได้อีก ขาผมสั่นอย่างตื่นเต้น แล้วมือก็รูดควยพลางครางอย่างอดกลั้นและปล่อยมือออก ผมมองนํ้าทุกๆหยาดหยดที่ควยผมกำลังฉีดออกมา หยดของนํ้ากามผมกระเด็นไปติดเสื้อผ้าและเอกสารของเธอ แม่ผมคงเห็นรอยคราบซึ่งเป็นหลักฐานของผมแน่นอนในตอนเช้า แต่ผมก็ไม่สามารถที่จะควบคุมมันได้และควยผมยังคงพ่นนํ้าของมันไปยังเสื้อผ้าแม้ผมเรื่อยๆจนหมด จากนั้นผมเก็บมับเข้าที่โดยที่ไม่คิดที่จะล้างมัน ผมก็มองผ่านที่หน้าต่างเล็กๆของประตูเสื้อผ้า เห็นแม่ผมกำลังนอนเปลีอยและเหนื่อยหอบจากการเสร็จ ตาของเธอปิดและไม่ได้สนใจกับหนังที่ตอนนี้ฝ่ายหญิงกำลังดูดเลียนํ้ากามของฝ่ายชายอยู่อีกต่อไป แล้วแม่ก็ปิดทีวีและห่มผ้า แม่ไม่ได้แม้กระทั่งใส่เสื้อผ้ากลับ ผมรอจนเธอหลับและเปิดประตูเสื้อเบาๆย่องออกจากห้องแม่และปรี่เข้าห้องตัวเอง แล้วล้มตัวลงนอนและไม่รู้ว่าหลับไปตั้งแต่ตอนไหน ผมตื่นขึ้นในตอนเช้า แม่ตื่นก่อนเช่นเคยและทำอาหารเช้าเสร็จเรียบร้อย เมื่อผมไปถึงครัวแม่กำลังล้างจานและเธอดูสดชื่นจากเมื่อคืนผมทักทายเธอและดึงเก้าอี้ออก กินข้าวเสร็จแล้วช่วยแม่ซักผ้าหน่อยนะลูก แม่พูดพลางชี้ไปยังกองผ้าที่อยู่ข้างนอกครัว วันนี้เรามีผ้าที่สกปรกเยอะทำไมเหรอฮะ ผมถามปรกติแม่ก็ไม่รู้แต่วันนี้แม่เจอคราบแปลกๆบนเสื้อในห้องเก็บผ้าแม่ พลางโชว์ผมเสื้อของเธอที่เลอะไปด้วยคราบกามของผม ผมแทบกลืนอาหารที่อยู่ในปากไม่ทันแล้วมองไปที่เธอ แต่ใบหน้าเธอไม่ได้แสดงอาการมีพิรุธใดๆ มันยากที่จะเดาว่าแม่ผมรู้หรือเปล่าว่าผมแอบที่ห้องเก็บเสื้อเธอ ผมรู้ว่าเธอคงสงสัย แม่ไม่เข้าใจ เธอพูดต่อ มันมาได้อย่างไร เพราะเมื่อคืนแม่เพิ่งเก็บเข้าไปหลังจากรีดมัน ผมทำหน้าตายและเร่งคิดถึงข้ออ้างดีๆๆทำไมแม่ไม่ตรวจห้องเก็บเสื้อดูละฮะ ผมดึงคำตอบมาอย่างทันควัน มันอาจจะเป็นฉี่หนูก็ได้ ผมตอบ มันดุไม่เหมือนฉี่หนูนะสิ แม่บอกพลางจ้องมาที่หน้าผม จนผมต้องหลบตา แล้วก็ยักไหล่ ถึงแม้ว่าแม่จะรู้ความจริงผมก็ช่วยไม่ได้ และมันก็เป็นการดีเสียอีกถ้าเธอรู้ว่าผมต้องการอะไรจากเธอ ในเมื่อแม่ได้ให้ผมมาแล้วครั้งนึงแบบไม่เต็มใจ พอกินเสร็จผมก็วางจานลงอ่างแล้วหอบตระกร้าผ้าแล้วเดินออกจากครัว ผมครุ่นคิดเกี่ยวกับเหตุการณ์เมื่อคืนระหว่างที่เปิดเครื่องซักผ้า ผมแน่ใจว่าแม่คงระแคะระคายถึงผมที่หลบในห้องเก็บเสื้อของเธอ มันคงไม่ยากสำหรับเธอที่จะแยกคราบนํ้ากามกับคราบจากฉี่ แต่มันยังคงยากที่จะเดาว่าแม่รู้หรือเปล่าอยู่ดี ถึงตอนนี้แม่ก็ยังไม่ได้พุดกับผมเกี่ยวกับเหตุการณ์ที่ผ่านมา ความเงียบของเธอทำให้ผมสงสัยว่า แม่ผมสนใจที่จะเย็ดผมและเปิดโอกาสให้ผมเดินหน้าที่จะเอาเธอ การที่เป็นแม่ผมนั้นมันคงยากที่พูดในสิ่งที่เธอต้องการ และผมตัดสินใจว่าผมจะไม่บรรเทาความพยายามของผมจนกว่าจะได้เธอมาเป็นของผม
ในระหว่างวันถัดไป ผมมีโอกาสที่แอบไปซ่อนที่เดิมและได้เห็นแม่ตกเบ็ดช่วยตัวเองอีก2ครั้ง ในครั้งแรกนั้น ในขณะที่แม่ตกเบ็ดผมก็รูดเจ้าโลกอย่างเงี่ยนและพ่นนํ้าออกแต่ผมได้พกผ้าเช็ดหน้าและพ่นนํ้ากามใส่มันแทน ส่วนในครั้งที่สองนั้น เมื่อแม่ผมหลับหลังจากการตกเบ็ดอย่างร้อนแรงผมได้ออกมาจากที่ซ่อน และในระหว่างที่ผมหมุนลูกบิดนั้นผมหันกลับมามองแม่ผม และเจอตาของแม่กำลังเบิกกว้างและมองมาทางผมและรีบหลับทันทีที่เห็นผมหันไป ผมออกจากห้องแม่ ใจผมเต้นแทบคลั่ง แม่ผมคงจะรู้ว่าผมแอบดูเธออย่างไม่ต้องสงสัยและแสดงฉากอันเร่าร้อนของเธอให้ผมดู มันทำให้ผมอยากกลับไปที่ห้องเธอและเย็ดเธอ และในคืนนั้นผมก็ต้องพ่นนํ้าพิษออกมาอีกสองรอบเพื่อที่จะบรรเทาความใคร่ของผมที่มีต่อแม่ผมเอง และคิดว่าครั้งต่อไปผมจะออกจากห้องเก็บเสื้อและเผชิญหน้าอะไรที่มันจะเกิดขึ้น แต่ในวันถัดไปแม่บอกผมว่าจะกลับไปที่กระท่อมอีกครั้งเพื่อที่จะเริ่มการฝึกของผมที่ค้างไว้เมื่ออาทิตย์ที่แล้ว ผมก็เตรียมจัดกระเป๋าอย่างไม่เต็มใจที่จะออกเดินทาง เมื่อเราถึงกระท่อมตอนวันศุกร์มันเป็นก็ตอนกลางคืนพอดี เราเก็บสัมภาระเข้าที่และผมก็ออกไปกรอกนํ้า หลังจากนั้นแม่ก็สอนการปีนเขาให้ผมอย่างไม่หยุด และผมก็ฟังเธออย่างไม่เต็มใจเท่าไรนักเพราะผมรู้ในสิ่งที่เธอบอกเสียส่วนใหญ่ แต่แม่ก็ยังคงยืนยันที่ให้ผมฟังเพราะพรุ่งนี้ผมจะปีนแบบนักปีนเขาไม่ใช่แบบผู้ติดตาม มันคงเป็นการทดสอบว่าผมได้เรียนรู้อะไรมาบ้างจากเธอเราได้กินข้าวตอน4ทุ่มจากนั้นแม่ก็ให้ไปนอนเอาแรงสำหรับวันรุ่งขึ้น แม่ผมได้นำผ้าปูที่นอนมาปูเป็นเตียงและแม่ก็ปิดไฟล้มตัวลงนอนที่เตียงโดยที่ไม่ใช้ถุงนอน ผมนอนลงตามเธอส่วนตาก็จ้องมองที่เพดาน ความจำของสุดสัปดาห์ที่แล้วก็มาเยือนผม ผมแน่ใจว่าแม่ก็คงคิดถึงมันเช่นกัน และเป็นอีกครั้งหนึงที่เลือดผมไหลสู่สิ่งที่ฝังตรงหว่างขาและผมก็อยากที่จะสัมผัสหีที่เร่าร้องของแม่ผมแล้วก็หลับไป ผมตื่นขึ้นด้วยความแปลกใจ ห้องยังคงมืด ผมมองไปนาฬิกาข้อมือมันผมว่าเป็นเวลาตี2 มันหมายความว่าผมได้หลับมาเกือบ4ชั่วโมง ผมยังคงนอนอยู่ในความมือและรับรู้ว่าแม่ได้เลื่อนเข้าใกล้ผมและขาข้างหนึงของเธอพาดอยู่กันขาผม เธอยังคงหลับอย่างลุ่มลึก จากความทรงจำที่ผมได้เย็ดแม่ผมเข้ามาในความคิดผมมันทำให้ควยผมแข็งอย่างกับหิน ผมจึงดึงมันออกมาและนวดมันขึ้นลงเบาๆ แม่ซึ่งนอนอยู่ใกล้ๆผมจนผมไม่สามารถที่จะอดกลั้นต่อไปผมจึงเอามือวางที่ขาเธอ ร่างเธอสั่นเบาๆและหยุดไป ผมเลยจับน่องเธอเบาๆและลูบตามความยาวของมัน แม่ไม่ได้แสดงอาการอะไรเธอคงอยู่ในห้วงนิทราของเธอ จากนั้นมือผมก็เลื่อนขึ้นไปจนถึงขาอ่อนของแม่ และผมก็รู้ทันที่ว่าแม่ไม่ได้ใส่กางเกงมันทำให้ผมกล้าที่จะลูบไล้มัน มือผมสัมผัสได้ถึงสิ่งที่อยู่ใต้เสื้อทีเชิตเธอคลุมมาถึงขาอ่อนเธอและจนถึงกางเกงในของเธอ

เหมือนกับว่าหลังจากที่ปิดไฟแล้วแม่ได้ถอดกางเกงออกเพื่อที่จะนอนได้อย่างสบาย จากนั้นผมเลื่อนมือไปยังเนินของเธอด้วยใจสั่นพลางสัมผัสกันพื้นที่นุ่มบริเวณที่อยู่หลังทีเชิตของเธอมือซ้ายก็นวดควยผมอย่างรุนแรง อีกมือก็ลากไปยังเนินของเธอเบาๆ นิ้วผมลากเปนวงกลมที่เนินอันนุ่มของเธอเพื่อที่สัมผัสกับรูหีที่ปิดอยุ่และกรีดมันอย่างไม่ได้ตั้งใจพระเจ้า ผมอุทานเบาๆ แม่ยังคงนอนหงายอยู่และกรนเบาๆ ผมเอามือลงไปที่ขาอ่อนและสอดมือเข้าไปในเสื้อเชิ๊ตที่คลุมขาอ่อนและผมสัมผัสได้ถึงเนื้อขาอ่อนที่นิ่มของเธอและอย่างช้าๆเลื่อนสูงขึ้นไปและในที่สุดก็สัมผัสกับขอบปากของโพรงสวรรค์เธอผ่านกางเกงใน ใจผมเต้นผางและผมกลัวว่ามันจะวายจากความตื่นเต้น ร่างกายผมเต็มไปด้วยตัณหา ส่วนมือซ้ายผมก็ชักมันขึ้นลงอย่างนับไม่ถ้วน จนผมอยากที่จะฉีกกางเกงในเธอแล้วยัดควยผมเข้าไปในรูอร่อยของเธอ แต่ผมก็มาควบคุมการหายใจได้อีกครั้งและยังคงกระทุ้งรูหีเธอด้วยนิ้วเบาๆ ตอนนี้ผมเหมือนกับได้สัมผัสหีเธอจรึงเพราะกางเกงในเธอมันค่อนข้างบาง ผมสัมผัสได้ถึงความโหนกของกลีบหีเธอรูหีที่หิวกระหายของเธอและขนปุยที่ปกคลุมที่เนินสวาทของเธอ แม่ยังคงหลับเป็นตาย มันทำให้ผมกล้าที่จะบี้หีเธอแรงขึ้นและรูดควยผมอีกมือหนึ่งผมยังคงที่บี้หีเธอผ่านกางเกงในตัวบางของเธอและมันก็ตอบสนองนิ้วผมโดยหลั้งนํ้าหล่อลื่นออกมาเป็นวงของกางเกงใน มันแน่ชัดว่าแม่ผมยังไม่หลับและเธอกำลังติดใจกับเพลงรักที่นิ้วผมกำลังมอบให้กับเนินสวรรค์ของเธอ ผมเอามือผมออกจากควยผมออกและจับมือแม่พลางเลื่อนมันมาจับที่ควยผม นิ้วของเธอโอบล้อมมันเบาๆในอุ้มมือที่อุ่น แต่เธอยังไม่ได้รูดมัน มันคงเป็นเพราะเธอกำลังควบคุมอารมณ์เธออยู่ ผมเลยจับมือเธอและรูดมือเธอขึ้นลงตามความยาวของควยผม มันทำให้ผมเงี่ยนยิ่งขึ้นและเลื่อนกางเกงในเธอลง แล้วมือผมบุกรุกไปยังพื้นที่ลับที่สุดของเธอพร้อมกับลูบขนที่นุ่มของเธอและรอยแยกที่อยุ่ใต้มัน จากนั้นผมสำรวจรอยแยกเธอ ผมรู้สึกถึงนํ้าทิพย์อันร้อนของเธอที่ท่วมเต็มรูและฉาบเส้นขนที่เปียกนุ่มของเธอ ผมค่อยๆแหวกกลีบทั้งสองของเธอออกช้าๆแล้วแทงนิ้วทั้งสองผมเข้าที่รูอันอ่อนนุ่มของเธอ และดูเหมือนว่าแรงบีบของมือเธอที่ควยผมแรงขึ้น แม่คงเสียวเช่นกัน ผมจึงปล่อยมือผมออกจากมือเธอที่กำควยผมอยู่ แต่คราวนี้นิ้วเธอไม่ได้หยุดแต่กลับรูดขึ้นลงด้วยจังหวะที่นิ่มนวล ผมรู้สึกถึงจุดสุดยอดผมที่กำลังใกล้เข้ามา ผมรู้ตัวดีว่าในไม่ช้าควยผมต้องยอมแพ้ต่อนิ้วมือที่รูดเข้าออกอย่างเปิดเผยของแม่สุดที่รักของผม ผมยังคงแทงนิ้วผมเข้าไปยังรูหีที่เปียกของเธอและแม่ก็กลางขาออกนิดหน่อยเพื่อที่จะให้นิ้วผมได้เข้าออกได้รูหีที่หิวกระหายของเธออย่างสะดวก นิ้วที่เปียกผมก็แทกเข้าออกที่ร่องหุบเขาที่หิวกระหายได้ถนัดขึ้นและพยายามที่จะเร่งให้ทำให้เธอแตกโดยเร็ว ควยผมกลั้นไว้ได้ไม่นานจนในที่สุดก็ยอมแพ้ด้วยความปิติยินดี ผมพ่นนํ้าว่าวผมอย่างเต็มใจ มันพุ่งขึ้นละตกลงมาที่หน้าท้องผมและอีกส่วนก็ไหลย้อยไปที่มือที่จับควยอยู่ของแม่ผม และมันก็หดตัวลงอยู่ที่กำมือที่นุ่มของเธอหลังจากมันได้ทำหน้าที่ของมันเสร็จ มือขวาผมยังคงง่วนอยู่กับหีแม่ผม ผมรู้สึกว่าปากที่อวบของหีแม่ผมเริ่มตอดนิ้วของผมและมันก็ไม่นานที่กลีบของเธอกระตุกอย่างรู้สึกได้มันกระดุกเหมือนกับตอนที่ควยผมเย็ดเธอเมื่อสองอาทิตย์ที่แล้ว นิ้วผมก็ยังคงเลื่อนไปมาในขณะที่กลีบทั้งสองของเธอตอดรัดนิ้วผมยิบๆๆหลังจากที่การสั่นเสร็จสิ้นสุดลง ผมก็เลื่อนมือผมออกจากหีเธอ และแม่ก็เอามืออกจากควยผมทันทีเหมือนรู้สึกตัว ผมรู้สึกว่าแม่ดึงกางเกงในเธอขึ้นและหันหลังให้ผมและนอนนิ่งๆ ผมยิ้มแม่ยังคงที่จะอำพรางความรู้สึกของตัวเองและผมก็ไม่ได้กวนเธอต่อไป ผมมีความสุบและดื่มดํ่าจากนั้นผมทำความสะอาดควยผมแล้วเก็บควยเข้ากางเกงถึงแม้ว่ามันจะเหนียวที่หว่างขาแต่มันเป็นความรู้สึกที่ที่เดียว ป้อมปราการของแม่เริ่มพังทะลายในไม่ช้าผมก็ได้ยึดครองป้อมของเธอ ผมกำลังเฝ้ารอที่เราจะกลับไปหาความสุขที่นับไม่ถ้วนที่บ้านอีกครั้ง ผมหลับตานึกแล้วก็หลับไปผมรู้สึกว่าผมยังแปลสู้เท่าต้นฉบับไม่ค่อยได้เพราะความหลากหลายของทั้งสองภาษา ยังก็ช่วยให้ความเห็นหน่อยละกันครับว่ามันเป็นอย่างไรดีมั้ย?เสียวมั้ย?สื่อสารได้เข้าใจหรือเปล่าประสบการณ์การปีนเขาของแม่กับผม3ผมจำไม่ได้ว่าผมนอนไปนานเท่าไร แต่ในความฝันของผมๆฝันเกี่ยวกับร่างอันเปลือยเปล่าของแม่ที่กำลังอ้าแขนตอบรับผมด้วยความเต็มใจ ผมดูดเลียหีเธอและแม่ก็ครางอย่างเงี่ยนกระหาย ขณะที่ผมกำลังฝันอยู่นั้นผมก็รู้สึกถึงลมหายที่รดริมฝีปากผม จากนั้นมันก็เลื่อนออกไป แต่ผมกลับรู้สึกถึงการแตะของริมฝีปากอีกคู่หนึง ผมลืมตาอย่างประหลาดใจ แม่ผมกำลังก้มลงมาและพยายามที่จะปลุกผมให้ตื่น ผมก็ลุกขึ้นจับเอวเธอแล้วรวบร่างกายเธอมาที่หน้าอกผม แล้วริมฝีปากผมก็แตะริมฝีปากอันร้อนและแดงของเธอ ผมจูบเธอด้วยความใคร่เธอพยายามดี้นแต่ก็ไม่สามารถที่จะหลุดจากอ้อมกอดที่แน่นหนาของผม และแม่ยังที่จะดิ้นต่อจนในที่สุดผมปล่อยเธอ แม่ผลักผมกลับและยืนข้างๆผม เธอหน้าแดงอายๆและหายใจเข้าอย่างแรง มันทำให้ควยผมลุกขึ้นอีกครั้ง ผมมองไปที่นาฬิกา มันเป็นเวลา10โมง 8นาที หลังจากเมื่อคืนผมได้หลับต่ออีก6ชั่วโมง แม่ดูสดชื่นมาก แม่ชอบที่จะตื่นเช้าเสมอๆและผมก็คงจะแปลกใจที่ผมตื่นมาแล้วเห็นแม่กำลังนอนอยู่ในเวลานี้ ผมมองไปที่หน้าอันสวยงามและเปล่งปลั่งของเธอ ความทรงจำของเมื่อคืนกลับมาอีกครั้งมันทำให้จิตใจผมออกอาการดีใจ ผมมองไปที่แววตาของเธอเพื่อที่จะหาร่องรอยของเมื่อคืน ลูกตื่นได้แล้ว แม่พยายามที่จะดูเหมือนใจเย็นและทำเหมือนที่จะไม่ใส่ใจกับเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นเมื่อคืน เราต้องรีบหน่อย เราสายแล้วนะ แม่เอ่ยสาย? ผมมองไปที่เธอเหมือนกันไอ้งั่ง พลางคิดว่า ความพอใจแบบไหนที่ผมปลุกมันมาเมื่อคืนในขณะที่ช่วยเธอเมื่อคืน และตัวผมเองอยากที่จะนอนแบบนั้นตลอดไปใช่ ลูกรัก เราต้องการอย่างน้อย 5ชั่วโมงที่จะไปถึงยอดเขา แม่ตอบ ถ้าเราช้าเข้าไปอีก เราจะไปถึงที่นั้นตอนเย็นผมจะพร้อมใน2-3นาทีฮะ พลางจับเสื้อผ้าและออกจากระท่อม และไปที่ลำธาร ล้างหน้าแปรงฟัน จากนั้นแก้ผ้าแล้วโดดไปยังลำธาร แล้วล้างคราบกามที่ติดกับกางเกงใน และตามด้วยอาบนํ้า นํ้าค่อนข้างเย็นแต่ผมก็ชินกับมัน ผมชอบความรู้สึกของนํ้าที่ไหลผ่านตัวผม ระหว่างที่ผมกำลังอาบนํ้าอยู่แม่ผมก็ปรากฏตัวออกมาจากก้อนหิน เสื้อผ้าผมกองอยู่ที่ฝั้งและไม่มีทางที่ผมจะเอื้อมถึงมัน แต่ผมก็ไม่คิดที่จะทำแบบนั้น ผมไม่ได้ใส่ใจที่เธอยืนอยู่และยังคงที่จะอาบนํ้าต่อไป ผมเหลือบเห็นแม่จ้องมาที่หว่างขาผม แล้วผมก็หันไปมองเธอแต่แม่ผมกลับหลบมองไปทางอื่น แต่มันก็ช้าพอที่ผมได้เห็นแม่ที่จ้องมาที่ควยที่แข็งของผมอย่างจงใจในขณะที่มันตั้งชันเหมือนกับเสาธงจากพุ่มไม้สีดำของผมเร็วๆหน่อย แม่เรียก เราสายมากๆแล้วนะ แม่มองมาทางผมจากนั้นก็หันและเดินกลับหลังจากที่ผมกลับไปที่กระท่อมแม่ผมกำลังเคลื่อนที่ เธอได้เปลี่ยนชุด เป็นกางเกงขาสั้นสีกากีเสื้อเชิ๊ตสีนํ้าเงินเข้ม แม่ดูดีมาก แล้วเธอก็ส่งอาหารที่เรานำมามาทางผม จากนั้นเราก็กินอาหารอย่างเงียบๆ หลังจากกินอาหารเสร็จเราก็พร้อมที่จะเดินทาง เราเริ่มการเดินทางเมื่อ1135 จุดหมายปลายทางคือ ยอดเขาเล็กๆที่ชือ Little Thumb ซึ่งห่างจากกระท่อมประมาณ 12กมแต่2 กมสุดท้ายเป็นการปีนที่ยากและอีก100หลาที่จะถึงยอดของมันเกือบที่จะตั้งตรง ดังนั้นโดยรวมเราเวลาที่จะปีนจนถึงยอดเขาก่อนอาทิตย์ตกดิน แต่สำหรบนักท่องเที่ยงมันค่อนข้างที่จะไม่ค่อยเสี่ยงแต่กินเวลานานพอสมควรที่จะไปถึงยอดเขา แต่สำหรับคนที่มองหาความท้าทายละก็ มันคงจะเป็นก็ความมันที่จะวัดกับความสูงและชันแบบนั้นและมันยังสั้นกว่าทางปกติอีกด้วยแต่เส้นทางนี่ไม่อนุญาติให้ปีนถ้าไม่มีคนปีนเขามืออาชีพคอยดุแลอยู่ด้วย แม่ส่วนใหญ่ก็ใช้ทางปกติ ผมเคยไปที่ยอดเขาโดยไปทางปกติแต่ตอนนี้ถึงเวลาที่จะวัดความสูงเหมือนกับนักปีนขามืออาชีพและเรียนรู้ศิลปการปีนเขา ในตอนแรกๆแม่ผมเองก็ไม่อนุญาติให้ผมใช้ทางสั้นนี้เช่นกัน Little Thumb เป็นส่วหนึ่งของ twin peak และมันสูงที่สุดในพื้นที่นี้ มองจากภูเขามันดูเหมือน นิ้วที่กำลังตั้งและยื่นออกมาจากภูเขา และต่อกับ twin peak ในทางเดียวกับที่นิ้วหัวแม่มือต่อกับมือ ยอดของมันทั้งหมดไม่มีความเขียวขจีปกปิดอยู่เลยแม้แต่น้อยตรงกันข้ามกับบริเวณที่อยู่รอบๆที่เต็มไปด้วยต้นไม้ ผมไม่รู้ว่าใครตั้งชือมันเพราะว่าสำหรับผมนั้น บริเวณที่ยอดของมันยื่นออกมามันเหมือนกันควยอันเล็กๆของเด็กที่ชี้ไปบนท้องฟ้า ถ้ามีโอกาศตั้งชื่อผมคงตั้งชื่อมันว่า องคชาติ หรือ pee-pee mountain นิ้วของมันตั้งออกจากภูเขา ดังนั้นเมื่อมีคนยืนที่ ยอดเขา คนๆนั้นจะยืนตั้งตรงไปในอากาศและปลายที่ต่อกับภูเขาและ3ส่วนที่เหลือเปิดเหมือนกับช่องภูเขาที่ลึก ส่วนใหญ่นักท่องเที่ยวเลือกที่จะใช้ทางธรรมดาคือปีนที่ยอดเขาคู่ผ่านช่องทางเล็กๆจากนั้นผลัดกันเดินไปที่จุดยอดทีละคน แต่บางคนเช่นแม่ผมชอบที่ปีนไปตรงๆ ในระหว่างที่หน้าท่องเที่ยวมันยังไม่มีใครที่กล้าใช้เส้นทางสั้นเลยแม้แต่คนเดียว การปีนเขาไม่ได้หมายความว่าจะต้องปีนที่ตั้ง90องศากับพื้น มันยังรวมไปถึง technique การปีน การปีนบนหิน หิมะ และการปีนบนนํ้าแข็ง และมันจำเป็นที่จะต้องเคยลองและรู้หมดทั้ง3อัน มันไม่ง่ายเลยที่จะเป็นมืออาชีพ และมันยังมี techniqueมากมายแต่หนึงในนั้นคือนักปีนที่ดีต้องควบคุมการทรงตัวที่ดีและแม่ผมก็เป็นหนึ่งในนั้นเช่นกัน เรายังคงที่ปีนเขาต่อไปจะหยุดก็ต่อเมื่อจะพักเหนื่อยแต่เป็นเพียวเวลาสั้นๆเท่านั้น เราปีนไปที่เนินเขาเล็กๆแล้วก็ปีนลงไปอีกข้างหนึ่ง ตอนนี้เรายังปีนตามรอยเท่านั้นและไม่มีความต้องการที่จะใช้ความสามารถพิเศษในการปีนเขาเท่าใดนัก หลังจากนั้น4 ชั่วโมงเราไปถึงที่ฐานของ ยอดเขาแฝด และเขาทั้งสามารถมองเห็นได้ชัดจาที่นี่ ผมมองเห็นรูปเสาที่เปลือยเปล่าของ little thumb พื้นที่มันเต็มไปด้วยหิน และต้องมีความสามารถของการปีนเป็นอย่างดี จากตรงนี้ทางเล็กๆจะถูกแบ่งเป็น2 อันแรกคือไปตรงๆอันที่สองคือต้องอ้อม ผมตื่นเต้น ถึงแม้ว่าเหตูการณ์ของเมื่อคืนยังคงเข้ามาที่ผมตลอดเวลา ผมพยายามที่จะใจเย็นลง และอยากที่จะเดินทางไปกันแม่ที่มีเสนห์เย้ายวนของผม การเดินทางนั้นผมเป็นฝ่ายตามเธอมาตลอดและทุกครั้งที่ผมมองไปที่สะโพกที่บิดเป็นเกลียวในกางเกงขาสั้นสีกากีของเธอ มันทำให้ควยผมแทบระเบิดออกมาจากกางเกงขาสั้นของผม และแม่ก็คงรู้ถึงความแข็งของควยผมเช่นกันเพราะทุกครั้งที่เธอมองกลับมา สายตาเธอก็แอบมองที่ควยผมทุกครั้งไป เรายังคงเดินทางต่อโดยไม่ค่อยคุยกันมากนัก แม่ยังคงเงียบไม่ว่าอะไรที่เกิดขึ้นระหว่างเราสองคนและมันทำให้ผมหัวเสียกับมัน หลังจากพักได้แป๊บหนึง เราก็ได้เริ่มเดินอีกครั้ง แต่ตอนนี้ทางทั้งหมดเป็นหินและแม่ผมก็ปีนอย่างแมวป่าส่วนผมได้แต่ตามเธอไป จากข้างใต้มันทำให้ผมสามารถมองใต้กางเกง ผมพยายามมองที่เนินหีหรือกางเกงในเธอแต่มันก็เห็นแค่ต้นขาอ่อนเท่านั้น ผมเลยไม่รู้ว่าแม่ระมัดระวังจากสายตาอันซุกซนของลุกชายเธอหรือเปล่าแต่เธอยังคงปีนต่อไปอยางไม่กังวลใดๆ ชั่วโมงให้หลังเราเข้าไกล้การปีนอันสุดท้าย เราปีนเหนือหินที่ราบและใหญ่ที่วางตัวอยู่ใต้ยอดเขา แม่หยุดที่นั่นพลางปลดเป้หลังและเครื่องมือลงสู่พื้น และนั้งลงบนหินเล็กๆ ผมก็ปลดออกแบบเธอแล้วนั่งใกล้ๆเธอ เราอยู่ใต้จากยอด 100หลา แม่พูดขณะที่หายใจแรง ลูกจะต้องเรียนรู้การปีนเขาที่แท้จริง เมื่อก่อนมันยังมีร่องหินให้เราเกาะแต่ตอนนี้มันราบเรียบ นั่งพักหน่อย หลังจากนี้ทีๆหยุดพักอีกทีของเราคือยอดเขา ผมพ่นลมออกจากปากและคิดว่ามันเป็นการดีที่แม่ให้หยุดพัก จากนั้นผมเปิดกระติกนํ้าแล้วจิบมันอย่าดื่มอึกใหญ่ ลูกควรจะจิบเท่านั้นนะ แม่แนะนำ มันจะทำให้การปีนง่ายขึ้นและลูกจะได้เก็บนํ้าไว้ดื่มข้างบน เพราะเราจะไม่ได้นํ้าจากข้างบนนะ ผมปิดปากขวดละใส่มันลงไปยังเป้หลัง จากตรงนี้เราสามารถไปได้2ทาง แม่ผมชี้และแสดงเส้นทาง เส้นแรกเราสามารถไปโดยตรงเส้นที่2 เราสามารถไปทางใต้และปีนไปที่ยอด แต่เราจะไม่ไปทางใต้เพราะมันเสี่ยงและมันเอาไว้สำหรับมืออาชีพแม่เคยไปทางใต้ไหมฮะ ผมถามเขาทางใต้เป็นเขาตั้งชันไปยังอากาศ นักปีนทุกๆคนพยายาปีนทางนั้นที่มีความเสี่ยงสูงสำหนับการพลัดตก ความสูงของมันประมาน 300ฟีตครั้งเดียว เธอตอบ และมันก็ไปเป็นทีม และตาของลูกก็เป็นหนึ่งในนั้น หลังจากนั้น1นาทีเราเงีบย และสนุกกับการมองแผ่นดินที่แผ่อย่างกว้างใหญ่รอบๆตัวเรา ผมเอากล้องส่องทางไกลออกจากกระเป๋าและส่ิิองดูภูเขาสีเขียวที่แผ่ขยายใต้เรา จากนั้นผมดูที่ Twin peak เพื่อจะดูว่ามีใครกำลังปีนอยู่บ้างแต่ก็ไม่เห็นอะไร มันทำให้ตอนนี้แม่และผมอยู่ด้วยกัน2ต่อ2ในพื้นที่ๆกว้างใหญ่ แล้วผมมองไปที่แม่ผม และแม่ผมก็มองผมอย่างสงสัยผมเกือบที่จะหันไปมองทางอื่นเมื่อแม่เรียก ผม ลูกแม่มีอะไรจะถามผมมองที่เธออย่างสงสัย ตาของแม่ดูงุนงงหยั่งกับหลงทางไปกับภุเขาที่ตั้งอยู่หลังผมแม่ไม่เคยคิดว่าเรื่องที่เกิดขึ้นที่กระท่อม มันจะเกิดขึ้นได้ แม่เอ่ยช้าๆ แต่มันได้เกิดขึ้นและเราก็เปลี่ยนมันไม่ได้ แต่ลูกบอกแม่ได้ไหมว่า ลูกรู้สึกอย่างไรแม่…ผม ผมพยายามที่จะตอบแต่ก้ไม่มีอะไรหลุดมาจากปากลูกสนุกกับมันไหม แม่ถาม บอกแม่มาตรงๆผมยืนตัวแข็ง จู่ๆแม่ก็พูดเรื่องนี้ที่ผมตายที่พูดถึงมันเมื่อ2อาทิตย์ที่ผ่านมาและเมื่อเธอถาม และมันค่อนข้างมันทำให้ผมงงครับแม่ ผมเปล่งออกมาแค่2 คำ ผมอยากจะบอกเธอว่าผมสนุกกับมันมากและแน่นอนผมอยากที่จะเย็ดเธออีกครั้งแม่ก็อยากที่จะพูดตรงๆกับลูกเช่นกัน แม่ตอบและยิ้มแบบอายๆ และวางมือบนไหล่ผม ตลอดเวลาที่ผ่านมา แม่คิดถึงมันตลอดเมื่อลูกเล่นซ่อนหากับแม่ แม่รู้ว่ามันต้องห้ามสำหรับแม่ที่จะมีเพศสัมพันธ์กลับลูกชายเธอและแม่ก็ไม่นึกไม่ฝันมาก่อน เธอหยุดเหมือนกับไม่รู้ว่าจะพูดอะไรต่อ ผมมองหน้าแม่อย่างเงียบๆและหวังให้เธอพูดออกมาจากความรู้สึกจรึงๆของเธอแม่ต้อง…เธอเอ่ยอย่างลังเล แม่ต้องยอมรับว่ายิ่งแม่คิดถึงมันเท่าไรแม่ก็ชอบมันขึ้นเรี่อยๆเมื่อลูกเอาแม่ แม่มันน่าละอายแต่ แม่ก็ช่วยอะไรไม่ได้ผมอึ้ง ผมไม่อยากจะเชื่อว่าผมกำลังได้ยินมันจากปากแม่ ซึ่งคำทุกคำที่เธอเอ่ยออกมานั้นมันเป็นสิ่งที่ผมอยากได้ยินที่สุด การที่แม่เงียบผมไม่นึกไม่ฝันว่ามันกลายเป็นติดต่อของเธอแม่รู้ว่าลูกอยากจะได้มันมากขึ้น แม่ช้าเรียกความมั่นใจกลับมา แม่รู้จากวันแรกที่ลูกแอบที่เก็บเสื้อผ้าแม่ แม่อยากจะคว้างลูกออกมา แต่แม่ทำไม่ได้ และคิดว่าจะไม่ทำอะไรโง่ๆเพื่อลูก แต่แม่กลับทำไม่ได้และแม่ทำทุกอย่างที่แม่ไม่ควรทำ แต่ลึกในใจแม่นั้น แม่อยากที่จะเย็ดลูกปากผมค้างช๊อคและสับสน ผมมองไปที่แม่ผม ไม่เคยมาก่อนที่เธอพูดว่า เย็ดตั้งแต่พ่อลูกไปแม่ใช้ชีวิตอย่างเปี่อยเฉาโดยไม่มี เซ็กส์ แม่ต้องการใครก็ได้ที่มีความต้องการเช่นเดียวกันกับแม่ และวันนั้นที่ไอ้สองคนนั้นให้ลูกเย็ดแม่ แม่ขยะแขยงในตอนแรกแต่เมื่อลูกเริ่มที่จะเย็ดแม่ แม่รู้ว่าลูกคือชายคนนั้น แม่คิดอยู่ตลอดเวลาและความคิดที่เข้ามาในใจแม่นั้นคือ แม่ได้สนุกกับมันอยากมาก และแม่ไม่สามารถลืมมันได้ปากผมเปิดด้วยความตื่นเต้นและดีใจ ส่วนควยผมก็เด้งขึ้นจากกากเกงของผมแม่รู้ว่าลูกระวังว่าแม่รู้สึกตัวเมื่อลูกเริ่มที่จะสัมผัสแม่เมื่อคืน แม่ตอบ แม่ได้แต่หวังว่าลูกน่าจะสานต่อจากความตั้งใจของลูก แม่ได้พร้อมสำหรับลูกในตอนนั้นแล้วผมด่าความโง่ตัวเอง ผมคิดถึงตลอด14วันที่ผ่านมาเมื่อผมได้มีโอกาศที่จะเย็ดแม่ผม แม่ทีกำลังพร้อมที่จะถูกเอาแต่ผมกลับคิดถึงแต่ว่าจะล่อลวงเธออย่างไร ผมมันเป็นไอ้งั่งแม่รักลูก ลูกชายของแม่และแม่ก็อยากเป็นผู้หญิงของลูก แม่ดึงผมมาสู่อ้อมกอดเธอ ทำรักให้แม่ผมไม่อยากจะเชื่อความโชคดีของผม จินตนาการของกลายมาเป็นความจริง แม่อยากที่จะเป็นเมียผม แม่อยากให้ผมเย็ดเธอตลอดไปเหมือนกับผู้หญิงเย็ดผู้ชาย ความจำเกี่ยวกับเมื่อคืนก็มาหาผมอีกครั้งผมโอบแม่และกอดเธอแน่น แล้วก้มหน้าไปจูบฝีปากอันอวบอิ่มของเธอ แต่ตอบผมอย่างกระหายผมรู้สึกถึงลิ้นของเธอแทรกมาในปากผมช้าๆและผมก็ดูดลิ้นหวานๆของเธอตอบ มือแม่ผมก็เลื่อนลงไปควานหากระดุมของกางเกงผมเธอปลดมันส่วนผมก็ยกตูดขึ้นและช่วยแม่ผมถอดกางเกงในออกและปล่อยมันลงไปกองใต้ก้อนหิน แม่จับยึดโคนควยผมและก็รูดตามความยาวของมัน ส่วนผมเอื้อมมือไปที่กางเกงของเธอและพยายามที่จะลูบคลําหีที่แอบใต้กางเกงในของเธอ แม่ลุกขึ้นจากตำแหน่งเธอและนั่งลงส่วนมือเธอกำลังรุดควยผมอย่างเมามัน ฝีปากเธออยู่ใกล้หัวเห็ดของผมลูกมีควยที่ดี มันทั้งใหญ่และหนา แม่วัดความยาวของมันโดยกางนิ้วเธอตามขวางตามความยาวของมัน ยาวกว่าพ่ออีกนะ มันดูเกเรด้วยนะเนี่ย จากนั้นแม่ยื่นลิ้นออกมาแล้วชิมนํ้าหล่อลื่นทีซึมออกมาจากหลุมของมัน ตอนที่ลูกแทงควยเข้าหีแม่วันนั้น แม่พูดแบบหยาบๆ แม่รุ้ว่ามันเป็นควยที่แม่หามานาน แม่พูดพลางเอาควยผมเข้าไปในปากเธอและเริ่มที่จะดูดมัน แม่ลากลิ้นตามความยาวของมันและกวาดนํ้ากามที่ปริ่มออกมาแล้วเงยหน้ามองผมพร้อมกับเลียริมฝีปากเธอแล้วกลืนลงมันลงไปจากนั้นเธอก็ฝังหัวลงไปที่หว่างขาผมอีกครั้ง ซี๊ด....แม่ผมเสียวควยจัง แม่ดูดดีจัง แม่ยังคงเลียตามความยาวของมันสลับกับสลับกับการดูดและเลีย โอววมันดีมากฮะแม่ แล้วแม่ก็เลียลูกกระโปกผมเอาลูกนึงเข้าปากแล้วดูดกินเหมือนกับลูกกวาด ผมเลื่อนหลังนอนลงกับพื้นปล่อยให้ลิ้นของแม่ลากตามความยาวของควยและฉาบมันด้วยนํ้าลายของเธอ แม่เอาหัวควยผมเข้าปากแล้วดูดเหมือนกับอมยิ้ม โอววว.ซี๊ด..แม่ฮะ ดูดเร็วๆๆฮะ ผมครางด้วยความเสียว ผมรู้ว่าถ้ามันเป็นแบบนี้ต่อไปผมต้องพ่นนํ้ากามเข้าปากที่หิวของเธอแน่นอน เหมือนกับแม่อ่านใจผมออก เธอถอดปากออกจากแท่งผมแล้วยืนขึ้นถอดเสื้อผ้าออกไปกองอยู่ที่พื้น ตอนนี้แม่กำลังยืนเปลือยแล้วสวมแค่ร้องเท้าบูทของเธอ แม่เปิดสมบัติของเธอที่เป็นประการอยู่ใต้แสงแดดตอนกลางวันผมมองนมที่น่าดูดเลียของเธอ มันแกว่งไปมาอย่างยั่วยวนไปกับสายลมที่พัดเบาๆหัวนมสีนํ้าตาลขนาดได้รูปของเธอตั้งชูชันมาทางผม ผมอยากที่จะดูดและเล่นกับมัน ขนลสีนํ้าตาลเข้มที่ถุกเล็มมาอย่างดีที่เลี่ยมเป็นเงาด้วยความเปียกและผมเห็นเม็ดแตดที่ยั่วยวนของเธอ มันทำให้ปากผมแห้งผาก ถอดเสื้อออกสิจ๊ะที่รัก เสียงอันเงี่ยนของแม่ทำให้ผมนึกถึงขั้นต่อไป ผมถอดเสื้อออกและโยนไปติดกับก้อนหิน เราทั้งสองเปลือยเปล่าจะเหลือก็แค่รองเท้าบูทที่ติดกายของเรา แม่เลื่อนตัวไปที่ผมนอนเมิ่อตะกี้ แล้วนั่งลงแล้วก็นอนลงหงายอย่างช้าๆแล้วงอเข่าและกางขาออกกว้างทำให้เห็นปากในของร่องหีเธอที่กำลังเชิญชวนเข้ามาลิ้มลอง เม็ดแตดเธอจิ้มที่ผมอย่างยั่วยวนเหมือนกับจะให้ผมข่มขืนเธอเย็ดแม่ลูก ซี๊ด...เย็ดแม่ พลางกางกลีบสวาทเธอออก เปิดเผยถึงเนื้อในสีชมพูของเธอต่อสายที่เงี่ยนกระหายของผม ฉีกหีแม่ด้วยควยของลูกผมมองแม่อย่างหลงเสนห์ ในเวลาเพียงไม่กี่นาที่แม่ได้เปลี่ยนจากแม่ที่น่ารักมาเป็นผู้หญิงที่เงี่ยน มั่วโลกีย์และกระหายที่จะเย็ด และมันเป็นโอกาสของผมที่จะได้เย็ดแม่คนสวยของผนอกสถานที่ ผมปีนไปบนหินอย่างเร็วลดตัวลงที่หว่างขาเธอ เธอจับควยผมโดยที่อีกมือกางกลีบหีออก แล้วนำทางหัวแดงผมเข้าไปสู่ทางเข้าที่เปียกชื่น ผมลดตัวลงไปที่แม่และเริ่มที่จะควยผมเขารูที่หิวกระหายของแม่ผม อุ้ยๆ...อุ้ยซี๊ดลูก ช้าๆลูกจ๋า แม่ร้อง หีแม่มันแน่นกว่าวันแรกที่ผมได้เย็ดแม่ที่กระท่อมซะอีก ผมบอก โอววววววววว ซี๊ดดดดดลูกแม่เสียวหีมันหี อ๊ะๆๆๆ... แม่คราง แต่ในที่สุดด้วยความเปียกชื้นของเธอช่วยให้ควยผมลื่นเข้าไปในรูรักของเธอทีละนิ้วจนมดด้ามซี๊ดดดด โอววว ลูกแม่ แม่คราง ควยลูกมันเต็มหีแม่ และมันแน่นดีมากๆเลยจ๊ะลูกจ๋า เย็ดเลยลูก เย็ดแม่…. ผมทำตามที่แม่บอกผมเริ่มทีจะกระเด้าควยผมเข้าออกที่รูหีแม่ อ่าๆๆอูยยย ..ซี๊ดแม่มันหีมากลูก.....แม่ครางอย่างเต็มไปด้วยตัณหาเมื่อผมแทงลงไปลึกลงและลึกลง สำหรับแม่อายุเท่านี้แล้วร่องหีมันแน่นค่อนข้างแน่น และเธอดูเหมือนยังถูกเย็ดไม่พอ กล้ามเนื้อภายในเธอเริ่มตอดรัดตามควยผมที่กระเข้าออกตาโพรงสวรรค์ขอเธอโอวว ซี๊ด นั่นแหละลูก อ่าาา... ซี๊ด.... นั่นแหละ แม่เริ่มที่จะเด้งรับควยผม ลูกจ๋าเย็ดแม่ ลูกเย็ดแม่ มันดีมากเลยที่รัก แม่มันหีมากเลยจ๊ะ...อยย...อ่า...ผมก้มไปมองควยผมที่กำลังมุดเข้าออกโพรงหีที่หิวโหยของเธอมันทำให้ผมเงี่ยนยิ่งขึ้นผมจึงคลําหาและจับเอวเธอพร้อมกับเร่งจังหวะการเย็ดเร็วขึ้น โอววว....ผมก็มันควยฮะส่วนแม่ผมก็เด้งจังหวะตามจังหวะควยผมเช่นกัน พั่บๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ควยผมทำเสียงเมื่อมันมุดไปที่รูหีที่เปียกและเหนียวของเธอตอนนี้แม่อิ่มไปด้วยกามตัณหาที่ผมมอบให้ ซี๊ด อุ้ย.....อุ้ย.....อุ้ย....ซี๊..ดส์ลูก...โอย....ลู...กแม่...ซี๊ดๆๆ....เสียงร้องครางที่ติดขัดอย่างไม่เป็นภาษาเรากำลังจะเสร็จในไม่ช้านี้ อ่า....ซี๊ดดดดดส์ ลูกแม่ แม่จะแตกแล้วววลูกกกกกก ทันใดนั้นแม่ก็ยกขาขึ้นพร้อมกับเหนี่ยวเอวผมไว้มันทำให้ควยผมกระเด้าเข้าไปในรูร้อนรักของเธอได้ง่ายและลึกขึ้น ผมกระทุ้งรูหีเธอเข้าออกพั่บๆๆๆๆๆๆๆๆๆ มันทำให้เธอกรีดร้องโอววววว......โอววว......ซี๊ดส์ แม่จะออกแล้ววลูกกกกกซี๊ดๆๆ....ด้วยความพอใจ และผมก็ทนไม่ไหวอีกต่อไป โอววววว.....ผมจะแตกแล้วแม่......ผมแตกแล้วววว ผมครางเสียงดังพร้อมกับกระเด้าแม่และพ่นนํ้ารักผมเข้ารูที่ลึกของเธอ ควยผมกระตุกอย่างไม่หยุดพลางปล่อยนํ่ากามกระเด็นไปทั่วผนังรูเธอ อ่า......ลูกรักกก..โอววว....อูยยยย....รอแม่..ซี๊ด...รอแม่ด้วย.....แม่ก็แตกแล้วววววว..... แม่ร้องแล้วกอดผมแน่นและผมรู้สึกว่าร่องเธอตอดรัดควยผมอย่างแรงเช่นกัน แม่เสร็จพร้อมๆกับผมมันดูเหมือนว่าเธอมีความสุขมากเลยที่เดียวเรายังคงแช่อยู่ในท่าเดิมและหายใจแบบเหนื่อยหอบ ผมซบลงไปที่หน้าอกของแม่หลับตาพร้อมกับความรู้สึกพอใจที่ได้เย็ดแม่ที่รักของตัวเอง ในที่สุดเราก็กลับมาเป็นตัวของตัวเองอีกครั้ง แม่ผลักร่างผมออกจากเธอผมและผมก็เลื่อนออกจากตัวเธอแบบเสียดาย มันทำให้ควยผมหลุดออกมาจากโพรงรักของเธอดังป๊อป แม่ลุกขึ้นและนั่งบนหิน ก้นเธอพักลงที่หินส่วนขาอ่อนของเธอยังคงกางอยู่และเปิดเผยเนินรักของเธออย่างชัดเจน และมันทำให้นํ่ากามผมไหลออกมาเป็นทางไปยังหินที่เธอนั่งว้ายๆ แม่โอดโอย หลังแม่เจ็บไปหมด ลูกไม่ควรเย็ดผู้หญิงด้วยความป่าเถื่อนแบบนี้นะลูกขอโทษฮะแม่ ผมตอบอย่างกังวล แต่แม่เองไม่ใช่เหรอฮะที่บอกให้ผมเย็ดแม่ มันเป็นความผิดของแม่ต่างหาก ผมล้อ เธอค้อนผม จากนั้นผมก็ไปข้างหลังเธอ หลังของเธอนั้นดูอ่อนนุ่มและแดงที่ได้จากการกระแทกระหว่างที่เราเย็ดกัน ผมวางมือผมไปที่หลังของเธอและลูบเพื่อที่จะบรรเทาผิวหนังเธอ และในไม่ช้ามันก็กลับมาสู่สีเดิม ผมจูบไปที่ต้นของเธอส่วนมือผมก็เลื้อยไปผ่านหน้าท้องไปยังเนินของเธอ แต่แม่กลับเด้งตัวขึ้นไม่เอานะลูก เราต้องไปต่อแล้วนะ แม่พูดพร้อมชี้ไปที่ยอดเขา เราต้องไปถึงยอดเขาก่อนอาทิตย์ตกไม่งั้นเราจะลำบากนะ ผมลงจากก้อนหินอย่างไม่เต็มใจขณะที่แม่กำลังรวบรวมเครื่องปีนเขาของเธอ และผมก้เห็นว่าแม่ไม่ได้ที่จะใส่เสื้อกับเข้าไปแต่เธอกลับยัดมันกลับไปที่เป้ของเธอ จากนั้นเธอก็เปิดกระเป๋าและดึง เชือกและเครื่องมือที่เอาไปปีนเขาออกมาแล้วสวมไปยังร่างที่เปลือยเปล่าของเธอและหันมาทางผม ผมมองเธออย่างงงที่ชุดเสื้อผ้าของเธออยู่ในกระเป๋าร่างกายเธอมี่แค่เครื่องป้องกันที่อยู่ประจำตำแหน่งและเชือกที่ลากผ่านร่องหีและหน้าอกของเธอที่กำลังจ้องมาทางผมแน้ๆๆๆๆ ลูกอย่าคิดลึกกับแม่นะ แม่ยิ้มเหมือนกับอ่านใจผมออก มันเป็นแค่ฝันของแม่ที่จะปีนเขาด้วยโดยไม่ใส่เสื้อผ้า มันกลายมาเป็นความต้องการของแม่ที่จะเดินในป่าด้วยร่างอันเปลือยเปล่าและเอากันที่ยอดเขา

เมื่อตอนที่แม่ยังเด็ก ตาของลูกชอบมากับแม่เสมอแม่จึงไม่โอกาสที่จะทำมัน แต่วันนี้แม่จะทำตามที่ใจแม่ปรารณาที่สุด และถ้าลูกต้องการลูกสามารถใส่เสื้อผ้าได้นะแต่แม่จะปีนแบบนี้ ผมไม่ได้มีความต้องการที่จะหาเสื้อผม ผมยัดมันเข้าไปในเป้หลังและส่วมเคื่องป้องกันแบบแม่ ผมมี่ความเชื่อในโค้ชที่เงี่ยนของผมและผมก็พร้อมทีจะปีนเขาแล้วขณะที่ลูกปีนพยายามควบคุมอารมณ์หน่อยนะจ๊ะ แม่เตือนพลางเลื่อนมือไปแตะที่เนินของเธอเบาๆ ตั้งใจฟังคำสอนแม่ดีๆละ และ แม่พลางชี้มาที่ควยผม ดูแลเพื่อนของลูกดีๆอย่างให้มันไปกระทบหินเพราะแม่ต้องการบริการจากมันอีกเมื่อเราถึงยอด แม่ยิ้มจากนั้นเราก็เริ่มที่จะปีน ผมตามแม่อย่างเศร้าใจ แม่ปีนด้วยความคล่องแคล่วว่องไว พลางตอกเข็มสำหรับเป็นที่ยึดของเชือกทุกๆรยะห่างที่พอประมาณ แม่อธิบายวิธีการให้ผมฟังทุกๆขั้นตอน ผมก็พยายามเป็นลูกศิษย์ที่เหมาะสมของเธอโดยตามเธอไป มันไม่ง่ายเลยเพราะ เมื่อผมมองขึ้นไป ผมมองเห็นหีที่บิดเป็นเกลียวและตูดที่ตึงของแม่ผม ในบางครั้งหีของเะอก็อยู่ห่างจากผมแค่ปลายลิ้น มันยิ่งทำให้ยากขึ้นที่ควบคุมกว่าเดิมอีก และอีกทั้งยังต้องกันควยที่ชูชันจากหินผมมัวแต่กังวลจนไม่รู้ว่าแม่ได้ถึงยอดเขาและยืนรออยู่ที่ยอดเขาพร้อมช่วยดึงผมขึ้นมาเมื่อผมเกือบถึง และในที่สุดผมก็ได้ผ่านการฝึกของผม ผมยิ้มไปที่แม่ผมและแม่ผมก็จับผมและแสดงความยินดีกับผมด้วยจูบอุ่นๆของเธอไปที่ริมฝีปากที่แห้งผากของผม เราจูบกันอย่างยาวนานจนควยผมดุนที่เนินของเธอ จากนั้นแม่ถอดปากเธอออก และเดินไปยังกึ่งกลางของยอดเขาพร้องกับทิ้งเชือกไว้สำหนับการเดินทางในวันรุ่งขึ้นผมมองไปที่บริเวณรอบๆของLittle Thumb มันราบเรียบและไม่มีต้นไม้อยู่รอบๆพื้นที่ขนาด24x24ตารางเมตรเลยสักต้น ผมก็ยังมองเห็นอีกเห็นทางเดินเล็กๆที่อยู่ระหว่างต้นสนอีกฟากหนึ่ง หลังจากที่เราชื่นชมกับบรรยากาศรอบๆตัวเราสักพัก เราก็ปลดสัมภาระลงและกองอยู่ใจกลางของยอดเขา พระอาทิตย์กำลังตกและมันก็จะแอบอยู่หลังเขาในอีกไม่เกิน1ชั่วโมง แม่เริ่มที่จะเปิดถุงนอนละกางมันออกที่พื้น จากนั้นก็ถอดรองเท้าของเธออกอืม...... แม่ครางและปิดขี้เกียจ สูดหายใจเข้าเต็มปอด และอ้าเนินของเธอออกมาที่จะรับลมแม่ชอบที่นี่มาก มันทำให้แม่เงี่ยนตลอด แม่พูดขณะที่ผมนั่งอยู่บนก้อนหินผมมองไปที่ร่างเปลือยที่กำลังโค้งลงไปได้รูปของเธอ และมันทำให้ควยผมก็ลุกอย่างไม่ต้องสงสัย ผมยังคงมองไปที่พุ่มไม้สีนํ่าตาลของเธอที่สะท้อนกับแสงแดด และหัวนมที่ตั้งและเต็มไปด้วยตัณหา ตอนนี้ทั้งครูและศิษย์กำลังเงี่ยนพอๆกัน ทันใดนั้นแม่ก็เดินไปยังเนินหินที่ยืนอยู่ที่มุมแล้วปีนขึ้นไปแล้วยืนอยู่ที่ๆจุดที่สูงที่สุดของเนินหิน จากนั้นแขนเธอก็กางออกเหมือนพยายามที่จะบินแล้วสูดหายใจลึกๆพร้อมกับหลับตา หลังจากนั้นสักพักเธอลืมตาแล้วมองมาทางผม แล้งผมก็เดินไปและยืนอยู่ที่ตํากว่าเธอเล็กน้อย ผมมองไปที่แม่สุดสวยของผม มองไปที่เต้าที่กำลังแกว่งและมองลงมาที่พุ่มไม้ที่ปกคลุมร่องสวรรค์ของเธออย่างดี ร่างกายของเธอตอนนี้กำลังเปล่งประกายในแสงอาทิตย์อัสดง หน้าของเธอแลดูเหมือนเด็กๆและเธอกำลังสนุกกับความฝันของเธอHELLO! เธอตะโกนสุดเสียง และเสียงก็สะท้อนตอบกลับมา ตอนนี้ฉันอยู่ที่ๆสูงที่สุดของโลก และฉันกำลังเย็ดลูกของฉัน เย็ด… ลูก… ของ…. ฉัน… เสียงมันสะท้อนกลับมาจากนั้นหีเธอสั่นพร้อมกับพุ่งนํ้าเป็นสายออกมา ผมยืนมองสายนํ้าสีทองที่ไหลออกมาจากหีแม่ผมอย่างตกตะลึง มันกระเซ็นไปที่หินใต้เธอและกระจายออกเป็นหยดเล็กๆ และในที่สุดมันก็กระเซ้นมาทางหน้าและร่างกายผม ผมมองอย่างติดใจจากหีแม่ผม มันเป็นภาพที่กระตุ้นอารมณ้ทางเพศของผมมากที่สุดเลยที่เดียว ฉี่ที่ร้อนของเธอเปลี่ยนเป็นสีแดงเมื่อมันกระทบกับแสงอาทิตย์ ถึงแม่ว่าผมจะไม่ได้เตรียมพร้อมมาก่อนแต่ผมก็ไม่ได้หลบสถานการณ์ที่น่าจดจำเช่นนี้ หยดนํ้าเล็กๆกระเซ็นผ่านมาที่หน้าผมแล้วผมก็อ้าปากออกแล้วชิมรสชาติฉี่ของแม่ผม ฉี่แม่ผมไหลออกมาได้ระยะนึงและผมก็อ้าปากรับมันและรสชาติของมันก็อร่อยเสียด้วย แล้วสายนํ้าก็ลดลงจนหายไปช้าๆ ผมมองเห็นหยดฉี่เล็กๆที่เกาะตามพุ่มไม้ของแม่ผม บางส่วนก็หยดลงไปที่ก้อนหินข้างใต้เธอ หลังจากหม

Offline เสียวไม่หยุด

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 5
ขอบคุณครับ

Offline crusaderxx

• Sr. Member
    • เสียว: 1
(003;................แหล่มเลย................. (003;

Offline nangnat

• Super Master Hero
    • เสียว: 23
  • ถึงเจ้าชู้ ก็ใส่ถุงทุกครั้ง !
ขอบคุนคับ

?

Offline kk58

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 1
    • Email