close buttonclose buttonclose button
เอาแฟนในหน้าต่าง

เอาแฟนในหน้าต่าง

เรื่องเสียว · 11290

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: November 18, 2009, 04:02:14 pm
เรื่องของผมมีอยู่ว่า เมื่อปี 48 ผมและแฟนได้เดินทางกลับไปรับปริญญาที่ จังหวัด หนึ่งทางภาคอีสาน และผมกับแฟนก้ต่างคนต่างทำงานกันคนละที่ พอมาเจอกันก็เกินอาการยังงัยบอกไม่ถูก และวันนั้นเองพมได้ที่พักบ้านเพื่อนที่ทำงานที่ศาลากลางจังหวัด บ้านเพื่อนติดถนน และตรงข้ามถนนเป็น สถานีขนส่งผู้โดยสารประจำจังหวัด ซึ่งวันนั้นผู้คนเดินทางมากมายเต็ม สถานี พอผมกับแฟนได้มาถึงบ้านพักก็เก็บกระเปาขึ้นห้อง ห้องที่ผมพัก อยู่ด้วยกันทั้งหมด 6 คน แต่เพื่อนเข้าไปทำธุระที่มหาลัยกันหมดเหลือแต่ผมกับแฟน พอขึ้นห้อง ด้วยบรรยากาสและเวลา ที่เป็นใจ ผมทนไม่ไหวเลยเข้ากอดแฟน และก็เอามือล้วงตรงนั้นตรงนี้ แฟนผมเอามือปัดออกแล้วบอกว่าคนเยอะเดี๊ยวคนมาเห็น
ตอนนัน้ผมทนไม่ไหวจริง เอามือเขาไปบีบนม แล้วคลึงเล่นแฟนผมเริ่มมีอารมแล้วเหมือนกัน เพราะเธอเองก็ห่างเรื่องบนเตียงไปนาน ตั้งแต่จบ ผมเริมเปลี่ยนจากมือ เอาปากเข้าปไดดนมแทน เธอเริ่มมีอารมยิ่งขึน ผมดูดได้พักใหญ่ แล้วเอามือล้วงเข้าไปใน กกน . ใจผมเริ่มคึกยิ่งขึ้น เมื่อล้วงเขาไปใน กกน. เธอโกนขนมาเรียบร้อย ของเธอเนียนนุ่มมาก และอีกอย่างตรงร่องสวาทของเธอ เปียกเฉะ เหนียว เยิ้ม เต็มมือผมเลย เธอคงเสียวเต็มที่ และยากเหลือเกิน
พอผมเอานิ้วเขี่ย และสอดเข้าไป ดูเธอดันสะโพกเข้าหามือผม เพื่อให้มันจม เขาไปในรู้สวาทของเธอ ผมทนไม่ไหว
ถอดกางเกงยีนเธออกแล้วบอกให้เธอไปยืนอยู่ที่หน้าต่าง เธอถอดกางเกงยีนออกพร้อมกางเกงใน แต่เธอไม่กล้าไปยืนอยู่ตรงหน้าต่าง เพราะคนเยอะ ผมเลยให้เธอคุกเขาโกงโค้ง แล้วหันก้นมาทางผม ผมถอดกางเกงออกหมดแล้วค่อยๆ เอามือแหวกร่องสวาทเธอออก ดูเธอคงเสียวจริง ๆครับ น้ำของเธอไหลออกมาเยิ้ม ไปหมดเลย ผมคอ่ยๆ เอาเอนของผมเขาของเธอ ผมสอดครั้งเดียวมิดเลยครับ เธอสดุกแล้วร้องออกมาว่าเสียว ๆ มันเข้าง่ายจริงๆ ครับ เพราะนำของเธอแฉะ เยิ้มไปหมด ทีนี้และ เธอคงเสียวมากเพราะร่องสว่าทของเธอตอดรัดเอนผมยิบ ๆ ผมเลยดันเธอไปยืนอยู่หน้าต่าง ตอนแรกเธอไม่กล้า จะนั่งหลบกลับคืน แต่เอนผมยังคาอยู่กับร่องสวาทของเธอ ผมซอย ถี่ๆ ติดกัน แล้วดันเธอใหยืนขึนแล้วหันหน้าไปทาง สถานีรถประจำทาง หันลังให้ผม ตอนนี้ละผมซอยเข้า ซอยอกก จนเเธอหน้าหงิก หน้างอ ร้องออกมาว่าเสียว ดูเธไม่อายแล้วครับคงเป็นเพราะความเสียวมากกว่า คนที่ สถานีมอกมามากครับ เพราะห่างกันแค่ 20 เมตร เองครับ แต่มองมาก็ไม่พิดสังเกตหลอกครับเพราะเธอถอดเฉพาะส่วนล่าง ส่วนบนมองมาก็เหมือนคนยืนใส่เสือผ้าอยู่หน้าต้างธรรมดานั้นเอง ผมซอยจนเธอขาอ่อนไปสาม สี่ ครั้ง เธอบอกว่าเสียว เรียบซอย เดียวเพือนกลับมา ผมซอยถี่ ๆ จนเธอฌะอร่อง เสียวๆๆๆ โอ๊ย แล้วผมก็หลังข้างในร่องสวาทของเธอ ผมแ ไวข้างในพักหึ่ง แล้วถอนออกมา นำผมไหล ออกมาเยิ้มก้นเธอเลยครับ จากนั้นเธฮก็มานั้งให้ผมเอามือช่วยทำให้เธอเพราะเธอยังไม่เสร็จ ครับ

Offline mg007281

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 1
    • View Profile
Reply #1 on: November 10, 2010, 11:20:49 pm
 (1212; (003;