close buttonclose buttonclose button
แฟนของน้ำหวาน

แฟนของน้ำหวาน

เรื่องเสียว · 13405

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: November 18, 2009, 03:53:15 pm
 สวัสดีค่ะพี่ๆทุกคน น้ำหวานอายุ23 สัดส่วน 35-24-35 ค่ะ น้ำหวานยังบริสุทธิ์อยู่นะคะ แต่น้ำหวานก็เล่นเซ็กส์โฟนกะแฟนบ่อยๆค่ะ เรื่องที่จะเล่าต่อไปนี้ก็เกี่ยวเนื่องมาจากเซ็กส์โฟนค่ะ คือว่าระว่างที่เล่นเซ็กส์โฟนอยู่ แฟนของน้ำหวานก็ยุให้น้ำหวานใส่เสื้อยืดสีขาวบางตัวเดียวออกมายืนที่ระเบียงตอนประมาณตี1ค่ะ หัวนมของน้ำหวานก็ดันเสื้อออกมาเห็นชัดๆเลยค่ะ ส่วนความยาวของชายเสื้อก็ปิดได้แค่ประมาณสะโพกเท่านั้นเอง ถ้ามีคนมายืนมองตอนนั้นก็คงเห็นของน้ำหวานแน่ๆค่ะ
    ก็หลังจากที่ออกไปยืนที่ระเบียงแฟนของน้ำหวานก็ให้น้ำหวานแยงนิ้วกลางกับนิ้วนางเข้าไปที่หีของน้ำหวานค่ะ ตอนนั้นน้ำหวานรู้สึกตื่นเต้นแล้วก็เสียวที่รูหีของน้ำหวานมากๆ น้ำเงี่ยนไหลออกมาเต็มขาเลยค่ะ จากนั้นน้ำหวานก็ยืนใช้นิ้วเย็ดตัวเองอยู่ที่ระเบียง โดยที่น้ำหวานก็สอดส่ายสายตามองออกไปด้วยเพราะกลัวว่าจะมีคนมาเห็นแต่อีกใจหนึ่งก็รู้สึกอยากให้มีคนมาเห็นค่ะ จากนั้นแฟนของน้ำหวานก็บอกให้น้ำหวานถกเสื้อขึ้นแล้วใช้มือบีบไปที่นมของน้ำหวานพร้อมกับบอกให้น้ำหวานแอ่นอกขึ้นสูงๆ ตอนนั้นน้ำหวานรู้สึกเสียวแล้วก็เงี่ยนมากขึ้นกว่าเดิม อยากให้แฟนของน้ำหวานมาอยู่ตรงนั้นเหลือเกินแล้วเราก็จะได้เย็ดกันที่ระเบียง หลังจากที่เอาเสื้อขึ้นแล้วน้ำหวานก็ใช้นิ้วเย็ดตัวเองจนเสร็จพร้อมๆกับแฟนของน้ำหวานทางโทรศัพท์ ตอนนั้นน้ำเงี่ยนของน้ำหวานออกมาเยอะมากๆเลยค่ะ แล้วในหีของน้ำหวานก็ตอดนิ้วของน้ำหวานแรงและถี่มาก ถ้ามีคนอยู่ตรงนั้นเค้าคงจะชักว่าวจนเสร็จหรือไม่น้ำหวานอาจจะอดใจไม่ไหวไปให้เค้าเย็ดก็ได้ค่ะ นี่เป็นแค่ครั้งแรกค่ะถ้ายังไงก็รอเรื่องต่อไปของน้ำหวานนะคะ หรือถ้าน้ำหวานได้เย็ดกะแฟนแล้วจะมาเล่าให้ฟังอีกนะคะ

จากนั้นค่อยๆใช้นิ้ว
    "เกือบลักหลับแฟนพี่ชาย" ก่อนอื่นต้องบอกก่อนว่าเรื่องนี้ไม่มีการได้เสียนะครับ แต่ผมว่ามันก็สนุกดีก็เลยเอามาเล่าให้ฟังครับ เรื่องนี้เกิดขึ้นเมื่อสิบปีก่อนตอนผมอายุสิบสี่ก่าๆนะครับ ชื่อคนก็จะเปลี่ยนนิดหน่อย เดี๋ยวเจ้าตัวมาอ่านแล้วจะรู้เข้า ผมชื่อพงศ์บ้านอยู่จังหวัดมหาสารคาม มีพี่ชายชื่อเพชรเพิ่งเรียนจบป.ตรีคอมพิวเตอร์ได้สองปีตอนนี้ทำงานในกรุงเทพซื้อทาวน์เฮาส์อยู่แถวรามอินทรา พี่เพชรมีแฟนชื่อพี่แจนเรียนจบที่เดียวกัน พี่แจนเป็นคนสวยมากๆระดับดาวมหาวิทยาลัยและเป็นคนเรียบร้อยพูดจาไพเราะผมอิจฉาพี่เพชรจริงๆเลยครับ พี่แจนเช่าหอพักอยู่แถวดินแดงครับ ตอนอายุสิบสี่ผมเข้ากรุงเทพๆมาสอบเข้าม.ปลาย รร.ดังแถวสามย่าน พี่เพชรเลยฝากให้มาอยู่กับพี่แจนหนึ่งอาทิตย์ พี่แจนดีใจมากที่มีเพื่อนมาอยู่ด้วย เราสนิทกันดีครับ ทุกวันผมต้องอ่านหนังสือเตรียมสอบในห้องขณะที่พี่แจนไปทำงาน ตอนวัยรุ่นนั้นผมมีอารมณ์ทางเพศสูงมากช่วยตัวเองวันละ1-2ครั้ง แต่มาอยู่หอพี่แจนนี่วันละสองเลยครับ ผมชอบสำเร็จความใคร่กับกางเกงในพี่แจน เอาตัวนึงมาครอบหัว อีกตัวหนึ่งวางบนหมอนแล้วสูดดม (ซี๊ดดดดดดด.....อา) ขณะที่ตัวที่ใช้แล้วรอการซักก็เอามาครอบเจ้าหนูผม รูดๆๆๆๆจนน้ำแตกคากางเกงใน ทำอย่างนี้วันละสองรอบเลยอ่ะครับ แล้ววันหนึ่งก็เกิดเรื่องจนได้.... วันนั้นตอนบ่ายสอง ผมพักจากการอ่านหนังสือด้วยการล่อกางเกงในพี่แจนเป็นรอบที่สอง ขณะที่ทั้งสูดทั้งรูดกำลังมันนั่นเองก็มีเสียงไขกุญแจลูกประตู โชคดีผมล็อคจากด้านใน พี่แจนนั่นเองตะโกนเรียกให้ผมเปิดประตู ผมตาลีตาเหลือกโยนกางเกงในเข้าตู้โดยไม่มีเวลาพับ รีบแต่งตัวจนใส่เสื้อยืดกลับด้าน แล้วเปิดประตูให้พี่แจน พี่แจนบอกลางานครึ่งวันเพราะปวดหัว อ้อ...ลืมบอก พี่แจนแพ้อากาศในกรุงเทพๆครับ ต้องลางานบ่อยๆ พี่แจนหน้าตาซีดเซียวเข้ามาในห้อง แล้วทักว่าทำไมผมใส่เสื้อกลับด้าน จากนั้นพี่แจนก็ไปกินยาประจำตัวแกนั่นแหละ แล้วคว้าชุดนอนแบบกระโปรงยาวไปเปลี่ยนในห้องน้ำ ผมใจตุ๊มๆต่อมๆกลัวแกเห็นกางเกงในกระจัดกระจายในตู้แต่แกไม่เห็นครับ จากนั้นพี่แจงก้ไปนอนห่มผ้าแค่เอวแล้วบอกผมว่า ถ้าหกโมงเย็นยังไม่ตื่นให้ผมออกไปซื้อข้าวกินได้เลย แล้วแกก็หลับไป ผมแอบไปพับกางเกงในให้เรียบร้อยแล้วมานั่งอ่านหนังสือต่อ จนมีเสียงโทรศัพท์ดังขึ้น พี่เพชรนั่นเองบอกว่าค่ำๆจะมารับไปกินข้าวให้บอกพี่แจนด้วย ผมตะโกนเรียกบอกให้พี่มาคุย แต่พี่แกไม่ตื่น พี่เพชรจึงวางหูไป ผมประติดประต่อเรื่องราวจึงรู้ว่าพี่แจนกินยานอนหลับแน่ๆ เจ้าหนูผมตั้งเด่ทันทีทั้งๆที่ยังไม่มีแผนอะไร ผมจึงเข้าไปเขย่าตัวพี่แจนปลุกให้มาคุยโทรศัพท์เขย่าไปมือก็รูดผ้าห่มออก กับรูดกระโปรงขึ้นจนถึงกางเกงใน ใจผมเต้นตูม..ตูม..ตูม.. พี่แจนไม่ตื่นครับ เอาล่ะสิ ผมตัดสินใจเลิกชุดนอนจนถึงสะดือแล้วท่อนล่างขาวผ่อง อวดเนินน้อยๆใต้กางเกงในสีเนื้อก็อยู่ตรงหน้าผมเต็มๆ ความดีและความชั่วในตัวสู้กันอย่างหนัก ใจนึงก็กลัวพีแจนตื่น ใจนึงก็อยาก ผมตัดสินใจเอามือรูปตรงหว่างขาพี่แจนครับ เจ้าเนินเล็กมันนุ่มมือจริงๆ เจ้าผมมันกระดุ๊บๆอัดแน่นอยู่ในกางเกง ผมตัดสินใจเอานิ้วสอดเข้าขอบกางเกงในจนสัมผัสกับกลีบน่มนิ่มของพี่แจน เอาไงเอากันผมตัดสินใจค่อยๆรูดกางเกงในออกมา .... ท่อนล่างอันเปลือยเปล่าของพี่แจนอยู่ตรงหน้าผมแล้ว แม้แต่พี่เพชรยังไม่เคยเห็นเลย ผมจ้องเนินน้อยๆที่มีขนอ่อนนุ่มปกคลุมอยู่ครู่หนึ่งจากนั้นจึงค่อยๆยกขาขวาวางพาดหมอนข้างก่อนใช้มือยกขาซ้ายแบะออก เท่านั้นเองกลีบแห่งความสาวของพี่แจนก็อยู่ตรงหน้าผมเพียงแค่คืบ สวยจริงๆง่ามขาสะอาด กลีบแนบสนิท มันเหมือนมีแม่เหล็กมาดูดหน้าผมให้ใกล้เข้าไป ผมใช้จมูกแตะไปที่กลีบสูดดมอย่างเต็มปอด(ซี๊ดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ...อ่า) จากนั้นค่อยๆใช้นิ้วแหวกกลีบออกจนเผยอ แล้วผมก็เลียครับ ทั้งเลียทั้งดูดมีความสุขมาก รู้ตัวอีกทีมือผมชักว่าวตัวเองเสร็จไปหนึ่งแล้ว อมเอาจรวดของผมที่มีน้ำเงี่ยนติดอยู่มาถูไถกับร่องของพี่แจนอย่างมีความสุข ถ้าเพียงผมตัดสินใจกดมันลงไป พี่แจนที่คนทั้งมหาลัยหมายปองก็เสียความบริสุทธิให้เด็กอายุสิบสี่อย่างผมทันที แต่ยังครับผมรักที่เพชรและพี่แจนมากครับ ผมตัดใจรูดจรวดผมตรงกลีบของพี่แจนจนเสร็จ น้ำผมพุ่งไปเลอะปากทางเข้าถ้ำพี่แจนเมไปหมด จากนั้นสติผมก็กลับมาครับ ผมค่อยๆเช็ดทำความสะอาด ก่อนแต่งตัวให้พี่แจนอย่างแผ่วเบา จากนั้นผมก็หนีออกจากห้องไปกินข้าวข้างนอกกลับไปห้องอีกทีหกโมงเย็น ซื้อข้าวผัดไปฝากพี่แจนด้วย พี่แจนตื่นมาเบลอๆถามกินข้าวยังแล้วหลับต่อจนเช้าครับ ผมก็ไม่ได้ทำอะไรอีก หลังจากสอบเสร็จผมก็กลับบ้าน หกเดือนหลังจากนั้นพี่แจงก็ลาออกกลับมาทำงานที่บ้านเพราะทนสภาพกรุงเทพไม่ไหว สิบปีผ่านไปตอนนี้ผมแต่งงานมีลูกแล้วครับ พี่เพชรกับพี่แจนก็แต่งงานกันแต่ยังไม่มีลูก พี่แจนยังสวยเหมือนเดิมครับ ไม่มีเหตุการณ์ใดๆอีกระหว่างผมกับพี่แจน จบแล้วครับ

Offline satum

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • View Profile
    • Email
Reply #1 on: March 21, 2010, 12:18:21 am
Thank you ...