close buttonclose buttonclose button
หลานที่รัก

หลานที่รัก

เรื่องเสียว · 38311

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: January 13, 2010, 12:50:28 pm

วัน อาทิตย์ผมชวนหลานมาดูทีวีที่ห้อง (ที่บ้านทีวีใหญ่) ผมนั่งดูทีวีกับหลาน 2คน คนโต13 ปี คนเล็ก 10 ปี ผมเปิดกาตูนให้ดูและเปิดแอร์เย็นๆ ผมหยิบผ้าห่มให้คนละผืน ผมนั่งตรงกลาง ผมขอหลานคนโตจับท้องเพราะโกหกว่าถ้านวดท้องเบาๆจะทำให้ท้องเล็กลง (หลานผม สูง 158 หนัก 46 กก. สวย มีหน้าท้องนิดๆ) ผมลูบท้องและนวดท้องเบาๆโดยพยายามใช้นิ้วควานไปในขอบกางเกงใน (มีผ้าห่มปิดอยู่หลานคนเล็กไม่เห็น) ผมนวดและล้วงไปเรื่อยๆโดยไม่รีบร้อนจนนิ้วผมได้สัมผัสกันขนอ่อนๆ หลานผมดึงมือผมออกมาผมพยายามใหม่โดยนวดขาอ่อนไล่ขึ้นไปบนท้องแล้ววนลงไปใน กางเกงในอีกแต่ดูเหมือนว่าคราวนี้หลานผมจะมีอารมณ์ไม่ดึงมือผมออก ผมลูบลงให้ลึกขึ้นจนถึงรอยแยกผมลากนิ้งลงไปในกลีบของหลานเบาๆตอนนี้ในกลีบ เล็กๆมันมีน้ำเยื้อมผมวนนิ้วบนเม็ดติ่งเบาๆ หลานผมทำหน้าเหยเกผมลงนิวขึ้นลงหนักขึ้น หลานอ้าขาให้ผมได้ทำกิจได้สะดวกขึ้น ผมเอามือออกจากกางเกงผมให้หลานดูน้ำเมือกของตัวเองผมเอานิ้วที่มีน้ำเมือก หลานเอาปากผมดูดนิ้วแล้วบอกหลานว่า "น้ำอร่อยมาก อยากกินอีก" ผมหันไปดูหลานคนเล็กหลับ ผมจึงหันไปบอกให้คนโตถอดกางเกงออกจะได้ไม่เปือน หลานไม่ยอมถอด ผมก็ไม่บังคับเรานั่งดูกาตูนต่อผมเอาผ้านวมผืนใหญ่มาห่มคราวนี้ผมถอดกางเกง ผมออก(ไม่ให้หลานรู้) ผมยังลูบท้องหลานต่อและลูบไปที่จิ๋มหลานเหมือนเดิมแต่ขอให้หลานเกาะกระดุม กับรูดซิปลง ผมทำอะไรได้ถนัดขึ้นผมใช้นิ้วแยงเข้าไปในรูหลานผมทำหน้ามีความสุข ไม่มีวีแววว่าเก็บปวด ผมก้มลงไปกระซิปข้างหูหลานว่า"ใครเคยทำอย่างนี้ให้หนูบ้าง ปาป๊าหรือเปล่า" หลานผมพยักหน้า ผมเอื้องมืออีกข้างดึงกาวเกงหลานออก ตอนนี้เรา 2คนไม่ได้ใส่กาวเกงผมขอหลานเปิดผ้าดูหน่อย หลานไม่ยอมอาย ผมจึงมุดลงไปในผ้าห่มผมจับขาอ้าออกผมใช้ลิ้นเลียหีหลานรักจนหน่ำใจ ผมโผล่หัวออกมาจากผ้าหน้าผมกับหน้าแทบติดกับ(ลืมบอกเรานั่งกันที่โซฟา เดิ๋ยวนึกภาพตามไม่ทัน)ช่วงล่างของผมกับหลานตรงกัน ผมถามหลานว่า"ปาป๊าเคยเอาจู๋ใส่เข้าไปในจิ๋มหนูหรือยัง"หลานพยักหน้า ผมใช้มือข้างหนึงจับควยถูขึ้นลงกับจิ๋มหลาน หัวควยค่อยๆแซกเข้าไปในจิ๋มอย่างช้าๆผมกดควยเข้าไปเรื่อย แค่ที่ผมอยากรู้คือหลานกับพ่อแกเย็ดกันอย่างไง เมื่อไร ผมกดควยจนมิดด้าม จิ๋มเด็กมันตอดสุดๆผมแทงเออก7-8 ที ผมไม่อยากจะขยับควยเลยเพราะอยู่นิ่งให้หีเด็กมันตอดมีความสุขกว่า แต่ต้องรีบทำเพราะกลัวหลานคนเล็กตื่น ผมกระแทกควยอย่างแรง 4-5 ทีก่อนปล่อยน้ำกากของผมเข้าไปวิ่งเล่นในจิ๋มหน่อยๆของหลาน ผมให้หลานไปล้างตัวในห้องน้ำก่อน พอหลานเข้าห้องน้ำผมก็หันไปหาคนเล็กผมยืนอยู่ข้างๆผมก้มลงให้ควยถูไปกับปาก หลานคนเล็ก ผมช้มืออ้าปากออกเอาควยใส่ปากเบาๆ หลานคนโตออกมาจากห้องน้ำ หลานว่าไม่ต้องกลัวคนเล็กเคยอมควยปาป๊าแล้ว ไม่เป็นไรผมเดินเอาควยชี้ตรงไปให้หลานบอกให้หลานช่วยอมหน่อย หลานก้มลงอมควยผมอย่างผู้ชำนาญ แล้วเสียงโทรศัพย์ภายในด้วขึ้น พี่ชายผมโทรมาตามลูกสาวเค้าให้ไปกินข้าว ผมคุยกัยหลานว่า ให้มาหาผมบ่อยๆผมชอบหีหลานเย็ดมันสุดๆ หลานว่าไม่ต้องกลัวจะมาหาบ่อยเพราะควยอาใหญ่ และแข็งกว่าปาป๊าแยอะ แล้วหลานกลับห้อง