close buttonclose buttonclose button
และแล้ว

และแล้ว

หาคู่สวิง · 36916

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline หาคู่สวิง

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 1
    • View Profile
on: January 08, 2010, 04:57:08 pm

ผม ทำงานได้ปีกว่าๆก็ต้องออกมาช่วยงานแม่โดยการขับรถ แทนพ่อ พ่อผมสุขภาพไม่ค่อยดี ปีนี้พ่ออายุ55แล้ว แม่ผมอายุ46 แม่ผมชอบซื้อขายที่ดิน หรือไม่ก็บ้านเก่าอาคารพาณิช เมื่อก่อนปล่อยเงินกู้แต่เดี๋ยวนี้เลิกแล้ว ตอนเศรฐกิจซบเซาแม่ผมไม่เดือดร้อนไปด้วยเพราะโชคดีที่มีที่เยอะ นี่วันนๆผมก็ต้องขับรถพาแม่ไปนู่นไปนี่ ผมต้องเอาใจเพราะกำลังขอเงินแม่ซื้อรถใหม่อยู่ แม่ชอบบ่นและว่าพ่อ บางทีก็ว่าแรงๆ พ่อเป็นคนไม่ค่อยพูดธรรมะธรรมโม แตกต่างกับแม่ผมโดยสิ้นเชิง บางวันผมพาแม่ไปดูที่ที่ต่างจังหวัด นัดกับเจ้าของที่เอาไว้ บางทีก็รอกันสามสี่ชั่วโมง ผมขับรถมาไกลไม่บ่นว่าเมื่อย แต่แม่ชอบบ่นและก็ชอบให้ผมนวด ผมนวดให้แม่ แกบอกว่าผมนวดดี หลังๆผมนวดให้แกผมก็เริ่มรู้สึกแปลกๆ และด้วยที่ว่าผมไม่ค่อยได้ไปเที่ยวแล้วก็หมกมุ่นดูหนังโป๊มากในตอนกลางคืน บางทีผมนวดแม่ไปก็แอบลอบมองแม่ไป แม่จะนอนที่ด้านเบาะหลังผมก็นวดแม่บางทีผมนวดมาจนชนโคนขาหนีบ แม่ยิ่งบอกว่าสบาย ผมเคยไปดูตำรานวดว่ามีท่าไหนที่มันจะนวดเข้าไปใกล้หน้าอกบ้าง ตรงนั้นบ้าง มันก็มีเหมือนกัน ผมลงทุนเอาหนังสือให้แม่ดูแล้วก็นวด ผมแกล้งเอานิ้วไปโดนตรงนั้นแม่หลายหนแกก็ไม่เห็นพูดอะไร แม่กลับชมว่าหลังๆผมนวดเก่งขึ้น วันนึงอยู่ที่บ้าน เราไม่ได้ไปไหนพ่อออกไปดูกล้วยไม้ที่สวนฯ ผมชวนแม่นวด แกก็ยอมเพราะแกชอบ แม่ใส่กางเกงขาสั้น เสื้อยืด รูปร่างแกยังดูดีอยู่ ผมยังนึกแปลกใจตัวเองว่าทำไมถึงอยากเห็นอยากดูและอยากจับ ซึ่งเมื่อก่อนไม่เห็นเป็นอย่างนี้เลย แม่นอนคว่ำลงผมนวดแม่ไปเรื่อยๆ ผมนวดถึงโคนขาทีไรต้องเอานิ้วโป้งให้ไปถูโดนตรงนั้นของแกทุกทีบางทีก็โดน นานๆแต่แกก็ไม่ว่าอะไร ผมนวดไหล่นวดหลังบางทีก็จับเลยเข้ามาโดนหน้าอกแกเหมือนกัน แม่พึมพัมบอกว่า"ดีกว่าพ่อแกเสียอีก พ่อแกใช้อะไรทำอะไรก็ไม่ได้เรื่องสักอย่าง" ผมก็ถามแม่ว่าเรื่องอะไรที่พ่อไม่ได้เรื่อง แม่ก็บอกว่า "ทุกเรื่องใช้ทำอะไรก็ไม่สำเร้จ อ้อยอิ่ง ชักช้าไปหมด" ผมฟังแม่บ่นถึงพ่อ ผมลองแกล้งถามแม่ดูว่า " แล้วเรื่องอย่างว่าละแม่พ่อยังดีอยู่หรือเปล่า" แม่ตอบว่า "แม่ไม่อยากจะพูดพ่อแกไม่มีน้ำยามาตั้งนานแล้ว" ผมฟังแล้วก็จินตนาการไปเรื่อย ผมนวดเอามือสอดเข้าไปข้างในกางเกงขาสั้นขยำที่โคนขาแม่ไปมา แม่บ่นต่อแต่คำที่แม่พูดทำให้ผมต้องอึ้งไปเลย "ถ้าแกทำอะไรแทนพ่อแกได้ก็ดีซิ" ผมฟังแล้วเกิดอยากขึ้นมาเต็มที่เลย ผมนวดวนอยู่ตรงนั้น ขยำก้นแม่ไปมา ผมตัดสินใจถามแม่ว่า "แม่อยากให้ผมทำอะไรแทนพ่อล่ะ ผมทำได้ทุกอย่าง" แม่เงียบไปแล้วพูดว่า "บ้า ทำไม่ได้หรอกเรื่องนั้นน่ะ" พูดจบแม่ก็เงียบไป ผมรุกเร้าต่อทันที "ผมทำได้นะผมรู้ว่าแม่หมายถึงอะไรผมพูดไปก็เอามือนวดที่โคนขาแม่เบาๆนิ้ว โป้งผมไปเขี่ยตรงนั้นของแม่อย่างจงใจผมตัดสินใจเอานิ้วกดและถูไปมาอย่างช้า แม่ยังเงียบอยู่ ผมคิดว่าถ้าไม่ทำอะไรสักอย่างคงจะเสียโอกาส ผมเอามือล้วงเข้าไปในกางเกงในของแม่แล้วขยำก้นแม่เบาๆนิ้วโป้ง ดันเข้าไปในร่องของแม่ช้า "มลอย่านะพอเถอะ อย่าทำอย่างนี้" เสียแม่ขาดๆหายเสีงเบาอยู่ในลำคอ "มลอย่าลูก พอเถอะ" ผมตัดสินใจเอานิ้วกลางแหย่เข้าไปทันทีแม่สะดุ้งเฮือก แม่พยายามจะหันหน้าขึ้นมาแต่ผมสาวนิ้วเข้าๆออกน้ำหล่อลื่นออกมาเต้มมือ แม่คงมีอารมณ์ตั้งแต่แรกแล้ว แม่นอนคว่ำหน้าอยู่เรียกชื่อผมเบาๆ ผมค่อยๆถอดกางเกงออกช้า ดึงกางเกงแม่ออกด้วย ผมค่อยๆคร่อมเข้าไประหว่างขาของแม่ ผมกดของผมเข้ากับตรงนั้นของแม่ช้าๆ "มลพอเถอะลูกมันไม่ดีนะอูยๆๆๆมลๆๆๆ" ผมดันเข้าดันออกน้ำของแม่ออกมาเยอะเหลือเกิน ผมก็มีความสุขมาก ไม่คิดว่าจะมีวันนี้เลย ผมพลิกให้แม่หงายขึ้นมาแม่หลับตาไม่ยอมมองอะไรทั้งสิ้น ผมก็ทำหน้าที่แทนพ่ออย่างที่อยากทำ เสียงตรงนั้นของผมกับแม่กระทบกันดังพอสมควร แม่ครางเบาๆออกมาผมเลิกเสื้อแม่ขึ้น ก้มลงดูดหัวนม แม้สีจะดำคล้ำแต่พอโดนดูดเลียมันก็เต่งตึงขึ้นมา "แม่เสียไม๊ๆๆ" "มลๆๆแม่ แม่.....โอวมลดีจังเลยๆๆๆ" ผมดึงของผมออกมาถูข้างนอกเพราะว่าผมกำลังจะทนไม่ไหวผมเอาของผมถูกับของแม่จน แม่เป็นฝ่ายเสร็จก่อนผมนิดเดียว ผมปล่อยน้ำออกมาบนหน้าท้องของแม่ หลังจากเสร็จเราสองคนก็ทำหน้าไม่ถูกเหมือนกัน ต่างคนต่างแยกย้ายใส่เสื้อผ้า แม่ไปเข้าห้องน้ำผมก็ได้แต่นั่งปั้นหน้าอยู่บนโซฟา กว่าเราจะคุยกันก็ร่วมบ่ายสองจากสิบโมงเช้า แม่ออกมาจากห้องตาแดงเหมือนคนเพิ่งร้องไห้มา เราคุยกันแม่บอกว่าจะไม่ให้เกิดเหตุการณ์อย่างนี้อีก แต่หลังจากนั้นไม่กี่วันก็ทนความเรียกร้องไม่ไหว เมื่อแม่โดนกระตุ้นจากผมอีก คราวนี้ผมเป้นฝ่ายรุกเร้าแม่บ้างและเมื่อผมได้ใช้ลิ้นเลียของแม่ คราวนี้อะไรต่ออะไรแม่ก็ยอม ผมเลียจนแม่จ้องเอามือจิกผมของผมเอาไว้ แกบอกว่าเสียวจนเสร็จ แม่ยังมีไฟอยู่ท่วมท้นเหมือนสาวๆ ขนาดผมขอให้แม่ใช้ปากกับของผมแม่ก็ทำ และก็ทำได้ดีสะใจผมด้วย ดูเหมือนแม่จะอดอยากมานานจริงๆ ผมแกล้งให้แม่ดูดจนน้ำออก คาปาก แต่แม่ไม่ยอมกินมันแม่บอกว่ากลิ่นมันแปลกๆ เราสองคนไปไหนมาไหนกันแอบไปทำอะไรกันในที่แปลกๆเสมอๆ ส่วนพ่อก็ไปดูต้นไม้บ้างดูปลาบ้าง ดูพระบ้างตามเรื่องตามราว และระหว่างแม่กับผมไม่เคอะเขิลกันอีกแล้ว