close buttonclose buttonclose button
รักลูกสาวไม่เอาเมีย

รักลูกสาวไม่เอาเมีย

เรื่องเสียว · 28977

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

ผมคนต่าง จังหวัดมีลูกสาวคนหนึ่งรักลูกสาวมากมีอารมณ์กับตั้งแต่แปดขวบตอนเล็กๆผมชวน ให้ดูหนังเอากันบ่อยๆๆส่วนมากผมจะบี้ปายแตดลูกจะมีน้ำออกมาพอลูกโตขึ้นอยู่ป หก ลูกเริ่มมีนมใหญ่ขึ้น ขนก็เริ่มขึ้นดำจนจะเต็มสามเหลี่ยมนูนโคกใหญ่เวลาลูกอาบน้ำผมจะแอบดูประจำมี อารมณ์มากๆๆบางครั้งต้องชักว่าวแล้วเรียกชื่อลูกให้ได้ยินว่าช่วยพ่อด้วยตอน เล็กลูกสาวรักพ่อมากอาบน้ำก็ต้องอาบด้วยกันผมใช้นิ้วแหย่รูหีลูกประจำจนลูก เกิดมีอารมณ์จนกระทั้งลูกขึ้น ป หก หลังพักเที่ยงต้องมากินข้าวทุกวันวันนั้นผมดูหนังเอากันอยู่ผมเลยปิดประตู หน้าบ้านแล้วให้ลูกนั่งดูลูกดูจนหน้าเหงี่อเต็มไปหมดเพราะลูกเกิดอารมณ์เช่น กันส่วนผมไม่ต้องพูดถึงอยากสุดๆๆเลยถอดกางเกงในลูกออกทั้งที่อยู่ในชุดนัก เรียนแล้วก็เริ่มเลียปายแตดดูดปายแตดแล้วใช้ลิ้นสะบัดไปมาจนลูกร้องคางเบาๆ หีลูกแฉะไปด้วยน้ำเงี่ยนที่เลียให้ผมรุ้ว่าลูกสาวก็ต้องการมากผมเลยดันควย เข้าไปแต่ไม่สุดชักสองวันทีน้ำออกเต็มรูเลยเพราะทำรีบๆกัวใครมาเห็นเข้า ตั้งแต่นั้นมาก็ไม่ค่อยได้ยุ่งกะลูกเพราะต้องไปทำงานจนตอนนี้ลูกอยู่ม สอง แล้วลูกมีเพื่อนมากจนลืมพ่อแต่ลูกคงไม่รุ้ว่ายิ่งตอนนี้พ่อยิ่งมีอารมณ์กับ ลูกมากเพราะแอบดูในห้องน้ำแอบดูตอนเปลี่ยนผ้าในห้องนมลูกสาวใหญ่มากหีก็ใหญ่ ขนก็แยะดูแล้วเกิดอารมณ์มาก เมื่อไม่นานนี่เองลูกสาวนอนดูโทรทันศ์นุ่งกางเกงขาสั้นผมอยากมากแต่ลูกไม่ ค่อยให้โอกาสเหมือนเมื่อก่อนอีกอย่างแม่เค้าอยู่บ้านตลอดตอนเช้าแม่เค้าเข้า ห้องน้ำผมได้จังหวะเลยเอามือล้วงเอาไปในกางเกงแล้วใช้นิ้วบี้ปายแตดเท่าที่ ทำได้ทำได้ไม่ถึงนาทีน้ำลูกก็ออกมันตื่นเต้นกัวเมียออกจากห้องน้ำหากแม่เค้า ไม่อยุ่ผมจะขอลูกเลียปายแตดทำให้ลูกทุกอย่างให้ลูกมีความสุขอยากให้ลูกยอม สักหนเหมือนตอนอยู่ ป หก หากให้พ่อสักครั้งอยากได้อะไรจะหามาให้หรือลูกโตขึ้นจะมีแฟนก็ไม่ว่า อยากให้ลูกอ่านเรื่องแต่งแต่เรื่องจริงหากลูกอ่านต้องรู้ว่าใครเขียนขึ้นมา พ่อรู้น่ะว่าลูกก็มีความต้องการ อยากให้ลูกมีเวลาให้พ่อบ้างตอนแม่ไม่อยู่ให้พ่อทำให้น่ะ เหมือนตอนอยู่ ป หก น่ะลูกน่ะ
คนรักลูกไม่ยุ่งกะเมีย

Offline zagittarius

• Hero Member
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #1 on: February 11, 2010, 10:36:00 pm
อืมม..ดีจังเลย

Offline K_Jung

• Super Master Hero
    • เสียว: 2
Reply #2 on: February 13, 2010, 10:54:35 am
ขอให้สมหวังน่ะครับ
รักลูกต้องทำให้ลูกมีความสุข