close buttonclose buttonclose button
0003 ๓ แม่โกรธ (แม่ไม่โกรธแล้ว)

0003 ๓ แม่โกรธ (แม่ไม่โกรธแล้ว)

LAMBERG · 26610

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline LAMBERG

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 35
  • คุณอยากได้อะไรมากที่สุด...?
    • View Profile
 หลังจากคืนที่ผมเอากับพี่เปียอย่างมอราธอนผมก็นอนห้องพี่เปียๆนอนห้องผมสลับกันต่อเนื่องถึงสี่คืนจนเช้าวันที่ห้าแม่แซว “น่าอิจฉาข้าวใหม่ปลามันปล่อยให้แม่นอนเหงาคนเดียวไม่เกรงใจกันบ้างเลย”ผมก็เขินแต่พี่เปียกลับเข้ากอดแม่ๆยิ้มว่า “จะเอาอะไรอีก”เปียบอก “แม่เหงาก็บอกจุกสิ”ผมได้ยินถึงกับสะอึกข้าว ผมไม่ได้นอนห้องแม่มาสี่ห้าปีแล้วนานๆทีพี่เปียจะนอนกับแม่ไหนเลยว่าแม่เหงาให้บอกผม แม่อมยิ้มชำเรืองตามองผมพูดกับเปียเบาๆ “ยังๆให้หม้อข้าวดำก่อน”ทั้งสองยิ้มหัวเราะ แต่คืนนั้นผมไม่นอนกับพี่เปียพักงานไปสองวัน
จนวันเสาร์พี่เปียมีเรียนผมออกไปกับเพื่อนบ่ายกลับเข้าบ้านพอดีฝนตกผมปิดบ้านแม่มานั่งอยู่ที่เก้าอี่นวมยาวในชุดเสื้อเชิ้ดประโปรงบานดูทีวีเรียกผมไปนั่งด้วยก็ดูเป็นปกติแต่ท่านโอบผมเข้ากอดเอามือลูบหัวผมๆเงอะงะท่านเลยถาม “รังเกีจคนแก่ยังแม่หรือไง”ผมรีบบอก “ไม่เลยแม่ยังไม่แก่ผมจะไปรังเกียจแม่ทำไม”ท่านอมยิ้มถาม “เปียเป็นไงบ้างจุกรักพี่เขามากขึ้นมั้ย” ผมตอบ “ก็ดีครับผมรักพี่เปียมาก”ยิ้มพูด “ก็ดีรักเปียมากๆแล้วรักแม่บ้างมั้ย”ผมรีบตอบ “รักสิครับผมรักแม่มากพี่เปียก็พูดประจำว่าแม่ก็รักผมมากเช่นกัน”ท่านยิ้มมองผมเหมือนคิดอะไรอยู่แล้วจับผมซบไหล่เหนืออกท่านหันมาจูบหน้าผากลูบหัวผมแล้วหอมแก้ม ผมรู้สึกจูบหอมแก้มครั้งนี่ไม่เหมือนแม่ลูกกอดจูบกัน หรือคิดไปเอง เป็นเพราะแม่ไม่ได้จูบผมมานานแต่กลับหนักขึ้นเมื่อท่านเอาหน้าคลุกไซร้จูบหอมผมไปทั่วหน้าผมงงแต่ไม่ขัดขืนที่พร่ำพูด “เปียบอกมีความสุขทุกคืนที่นอนกับจุก”ท่านยังหอมไซร้จูบผมๆแสยะยิ้มบอก “ครับผมพยายามทำดีที่สุดให้พี่เปีย”ท่านหยุดไซร้ผมทำงอนตาหวานใส่ “แม่อิจฉาจัง”ผมได้แต่ยิ้มผมดูว่าท่านขบคิดอะไรอยู่แล้วเอามือลูบแก้มใบหน้าผมท่านยิ้มถาม “รักแม่จริงหรือเปล่า”ผมยืนยัน “ครับ”ท่านพูดเสียงอ่อย “รักแม่ปี้แม่ทำอย่างทำกับเปียให้แม่บ้างได้มั้ย”ผมผงะตกใจแทบตกเก้าอี้ “แม่พูดอะไร”ท่านทำหน้าสลดพูดเสียงเศร้าตัดท้อ “รังเกียจแม่ก็ไม่รักแม่หรือแม่ไม่สวยพอก็ไม่เป็นไรจุกชอบแต่รุ่นๆสวยๆอย่างเปียแม่แก่แล้วไม่สวยไม่ทำก็ได้”ท่านดูหน้าสงสาร ผมพูดสั่นๆ “ไม่ใช่อย่างนั้น ม..แม่สวยครับไม่แก่แต่..เออ..แม่เป็นแม่”ท่านถาม “แล้วยังไงแม่ไม่เป็นผู้หญิงเหรอ มีคนมาจีบแม่ร่วมสิบปีแล้วนะแม่ยังไม่แก่มีคนมาจีบแม่แต่แม่ไม่เอาใครแม่รักเราสองคนแม่อยากมีความสุขอย่างนั้นบ้างแล้วจุกมารังเกียจแม่แบบนี้..”ท่านก้มหน้าเศร้าเหมือนจะร้องไห้ ผมจับมือท่านมากุมไว้พูดอย่างไม่เต็มปาก “ผ..ผมกลัว”ท่านเงยหน้ามองผม “กลัวอะไร”ผมว่า “กลัวบาปนรกจะถามหา”ท่านดูเหมือนจะยิ้มแต่บอก “บาปอะไรทีเอากับเปียนี่จุกจะทำบุญให้แม่แล้วเราจะขึ้นสวรรค์ด้วยกัน(ท่านขู่)หรือจะให้แม่หาผัวใหม่แม่ว่าไม่ยากนะ”ผมกลัวที่ท่านขู่จะมีผัวใหม่ผมอึกอักลังเลพูดกุกกัก “แล้วพี่เปียหละ”ท่านบอก “เปียรู้สิแม่คุยกับเปียแล้วเปียบอกขึ้นอยู่ที่จุก”ผมผงะคิดถึงว่าเปียเปรยเป็นนัยๆเสมอเธอคงกลัวแม่มีผัวใหม่เหมือนกัน ผมนิ่งคิดแม่ก็สวยใครๆก็ชอบไม่ยากที่จะหาแฟนใหม่แม่ยังไม่แก่คงมีไฟตัณหาความต้องการลึกๆเหมือนกันถึงอดกลั้นหน้าด้านมาร้องขอผมแบบนี้คิดแล้วผมพยักหน้ารับอย่างหวาดๆท่านยิ้มออกอย่างดีใจดึงผมเข้ากอดลูบไล้จูบหัวผมๆมองลงเห็นร่องอกขาวที่เบียดกันแน่นอยู่ในเสื้อคอวีทำให้ผมเริ่มคึกคัก แม่พร่ำพูด “เราจะอยู่กันอย่างมีความสุขกันสามคนตกลงนะจุก”ผมตอบ “ครับแม่”ท่านเห็นผมมองร่องอกท่านๆจับผมลงซบอกแล้วบอก “เอาสิเราอยู่กันสองคนไม่มีใครเห็น”ผมคลุกหน้าที่อกท่านแล้วทรุดตัวลงจากเก้าอี่มาคุกเข่าอยู่หน้าท่านๆกางเข่าสองขาเปิดอ้ารับแล้วถลกชายกระโปรงบานขึ้นสุดโคนขาทำให้ผมได้เห็นเป้ากางเกงในสีขาวที่อวบนูน ปากผมแห้งมือผมสั่นลูบขาอ่อนที่ขาวสวยของท่านๆลูบหัวผมอย่างเอนดู “กลัวอะไรแม่ก็เหมือนเปียล้วงจับของแม่สิ”มือผมลูบขาอ่อนด้านในท่านเข้าจนสุดแล้วสอดมือจับลูบเป้ากางเกงในท่านเบาๆผมเงยหน้ามองท่านๆอมยิ้มพยักหน้าถาม “เป็นไงบ้างของแม่”ผมบอก “มันอุ่นๆอวบนุ่มดีจังเลย”ท่านบอก “แม่ยังมีไฟร้อนระอุจุกต้องดับให้แม่”ผมพยักหน้าท่านบอก “ถอดกางเกงในแม่ออกสิ”ผมค่อยๆจับดึงขอบกางเกงในท่านๆขยับตัวช่วยรุดถอดแล้วเลื่อนตัวเอนลงมาเล็กน้อยเท่าที่ทำได้ ผมตะลึงตาโตที่ได้เห็นอวัยวะเพศแม่ที่ทั่วบริเวณร่องง่ามขาถึงเนินนูนใต้ท้องน้อยเต็มไปด้วยขนนหมอยยาวยิกดกดำดูเป็นมันจนหน้ากลัวจนแทบไม่เห็นร่องหีแม่ถาม“เป็นไรไป”ผมกุกกักบอก “แม่หมอยดกดำจน..เออหน้ากลัว”แม่ยิ้มกลั้นหัวเราะว่า “กลัวอะไรก็แค่ขนหมอยเปียไม่มีแม่มีมากหน่อยแต่แม่รับรองยังไม่มีใครได้เห็นหรือทะลวงแทงเย็ดหีแม่นอกจากพ่อเรา”ท่านลูบหัวผมแล้วกางขายกเข่าสองข้างขึ้นเอาเท้าวางบนขอบเบาะเก้าอี้อย่างไม่อายทำให้แคมนอกและแคมในหีท่านเปิดอ้าจนเห็นรูก้นเกือบลอยดูน่าเย็ดมากผมไม่เคยเห็นแบนี้ถึงจะเย็ดกับพี่เปียมาหลายครั้งแล้วก็ตามท่านบอก “ควยแข็งหรือยังถอดกางเกงสิ”ผมพยักหน้ารีบถอดกางเกงท่านดึงผมขึ้น ผมนั่งคุกเข่าที่พื้นควยผมพอดดีขอบเบาะเก้าอี้นวม ผมเอามือโปะจับปิดหีท่านมันเต็มมือใหญ่กว่าหีพี่เปียมือผมเซาะร่องหีเขี่ยยีแตดแคมในแล้วแยงสอดนิ้วเข้ารูหีกลิ่นคาวสาบเปรี้ยวๆจากหีแม่ออกจะแรงกว่าหีพี่เปียคงเพราะแม่ยังไม่ได้อาบน้ำล้างตัว แต่ผมรู้สึกหีท่านเปียกชื้นแฉะผมเลยถามท่าน “แม่ปวดฉี่เหรอ”ท่านอายเป็นครั้งแรกสั่นหน้าบอก “ไม่ๆได้ปวดฉี่แม่เงี่ยน” ท่านบอกอีก “ไม่เอานิ้วแยงรูหีแม่ๆทำเองได้แม่อยากจะเอาควยจุกแยงหีแทนนิ้ววันนี้เดี๋ยวนี้”ผมบอก “ครับหีแม่น่าเย็ดจังเลยผมขอโทษนะครับ”ท่านบอก “ขอโทษทำไมแม่รอมานานหลายปีแล้ว”ผมเอามือจับควยจ่อยัดเย็ดกระเด้าทะลวงแหวกผ่านขนหมอยที่ดกหนาทึบเข้ารูหีแม่ๆหายใจเข้าเฮือกให้หลับตาปี๋กัดฟันกลั้นหายใจ ควยผมเข้ารูหีท่านได้สะดวกกว่าเย็ดหีพี่เปียเพราะทั้งลื่นและใหญ่กว่าผมไม่เจ็บควยถึงจะลำบากด้วยท่าทางที่กำลังเย็ด แต่ผมก็ผมกระเด้าได้สบาย สองทีควยก็มิดลำกระแทกเข้าจนสุดโคน ท่านแสยะยิ้มพูดเสียงสั่นเคลือ “เย็ดควยเข้าหีแม่แล้วกระเด้าแรงๆก็ได้แม่เงี่ยนเสียวคัน”ผมเริ่มโยกโขยกเย็ดลำบากหน่อยแต่ก็มันส์เสียวสุดๆแม่จับเอวเกาะสะโพกผมท่านครางซี๊ดปากร้องโอยๆไม่ขาดเสียงหาย แม่คงรีบหรือเร่าร้อนกลัวผมเปลี่ยนใจท่านเลยไม่ได้แก้ผ้าทั้งหมดเอาเพียงแค่ถอดกางเกงในถลกกระโปรงเปิดหีให้ผมเย็ด ผมก้มมองหน้าท้องท่านเกร็งขยับตามแรงกระแทกควยเข้าของผม หีท่านตอดขมิบรัดควยจนผมเสียว ผมเย็ดแม่ไม่เจ็บควยทั้งมันส์เสียวยิ่งกว่าเย็ดพี่เปีย ผมอยากถอดเสื้อท่านดูเต้านมจับบีบดูดไซร้แต่ทำไม่ได้เพราสองแขนผมต้องคร่อมท่านเกาะยันท้าวพนักพิงหลังของเก้าอี้นวมเหนือหัวท่านๆจับประคองหน้าผมก้มลงจูบดูดปากอย่างเร้าร้อนควยผมแทบหลุดจากรูหีแต่ยังดีพอจะโก่งตัวกระเด้าซอยได้ถึงจะไม่ลึกสุดลำควยก็ไม่เป็นไร แม่ได้แต่ซี๊ดปากหายใจแรงครางกระเส่าบอก “ดีๆจังเย็ดแรงๆจุกลูกแม่ๆเสียวเงี่ยนเหลือเกิน”ผมก็บอก “ครับแม่ผมก็เสียวหัวควยยันรูตูดจนขนหัวลุก หีแม่อบอุ่นเย็ดมันส์สุดๆผมมีความสุขมากครับ”ท่านพูดเสียงละห้อยอ้อนวอน “อย่าปล่อยให้แม่ตกเบ็ดเงี่ยนค้างอีกนะ จุกรักแม่ก็เย็ดแม่บ้างนะ เปียบอกจุกเอาได้ห้าหกทีทั้งคืนแบ่งเหลือมาให้แม่บ้างนะ”ผมตอบรับ “ครับแม่”อย่างเต็มใจแล้วกระแทกเย็ดแรงๆไปหลายทีแม่ครางร้อง โอยเสียวหีแม่ก้มผมก็ก้มดูหีที่มีน้ำขาวข้นไหลทะลักออกมาตามลำควยผม สองเท้าแม่ที่ถ่างวางยันอยู่ขอบเบาะเก้าอี้ถอยลงเป็นชูตวัดรัดเอวผม แม่ลื่นตัวเอนลงนอนตามยาวของเก้าอี้ทำให้ผมตามลงกระแทกเย็ดได้สุดๆถนัดขึ้นแม่สะบัดหัวส่ายหน้าครางหอน ผมเย็ดไม่ยั้งอยู่นานจนน้ำแตกแม่เกร็งกระตุกตัวไปหลายทีท่านจูบดูดปากผมเป็นโอกาสผมได้จับกดบีบนมท่านผมบอก “นมแม่โตเต็มมือดีจังเลยตึงมือดีดด้วย”ท่านยิ้มปลดกระดุมเสื้อออกให้ผมดูดอกขาว ผมตะลึงอีกเมื่อท่านปลดขอยกทรงที่อยู่ข้างหน้าออกให้นมสองเต้าขาวจนเห็นลายเส้นเลือด เต้าขนาดใหญ่คงไม่น้อยกว่า ๓๖ เป็นอิสระ ทั้งสองเต้ายังเต่งตึงเนื้อแน่นเต้านมดูหยอนบ้างคงตามวัยและขนาดน้ำหนักแต่ไม่เหี่ยวย่นหัวนมและปานดูดคล้ำกว่าพี่เปีย แม่เอามือช้อนราวนมขึ้นแล้วบอก “ดูดนมแม่สิ”ผมก้มคลุกหน้าจูบดูดไซร้เสียงแม่หัวเราะชอบใจถาม “ชอบมั้ย”ผมพูดทั้งปากยังอมหัวนมอยู่ “ที่สุดเลย”ท่านถาม “สู้เปียได้มั้ย”ผมบอก “ผมรักแม่”ท่านตีผมเบาๆ “แม่แก่แล้วแม่รู้จะสู้สาวๆได้ไงถ้ารักแม่จุกเย็ดแม่แสดงความรักอีกนะ”ผมว่า “ครับแม่”ท่านว่า “ให้แม่ไปล้างตัวหน่อยทั้งวันแล้วไม้เหม็นบ้างหรือไง”แล้วท่านผละตัวลุกไปจากผมท่านไม่ได้เปลือยยังใส่กระโปรงมีเสื้อ
สักพักผมลุกนั่งหยิบกางเกงในท่านที่พื้นขึ้นมาดูสุดดมกลิ่นสาบเลยเกิดอารมณ์ขึ้นมาผมลุกเดินแก้ผ้าตามท่านเข้าไปในห้องน้ำ แม่กำลังยืนก้มๆเงยถ่างขาถลกกระโปรงเอกระดาษชำระซับน้ำล้างที่หี เต้านมท่านยังเป็นอิสระเปลือยแกว่งไกวไปตามแรงขยับตัว ท่านเห็นผมตกใจอายๆร้อง “อุ๊ย จุกมาทำไม”ผมบอก “เอากางเกงในมาให้”ท่าบยิ้มให้บอก “ขอบใจไม่เป็นไรแม่ว่าจะอาบน้ำสักหน่อย”ผมถาม “ให้ผมอาบด้วยได้ไม”ท่านนิ่งยิ้มแล้วบอก “ได้สิ แต่จุกนึกยังไงจะอาบน้ำกับแม่”ผมบอก “ผมอยากดูแม่แก้ผ้าครับ”แม่ขำที่ผมพูดตรงๆ “แค่นี้เองเหรอเอาสิมาเราอาบน้ำด้วยกัน”แล้วท่านหันหลังเปลื่องผ้าออกผมจ่องมองก้นสะโพกใหญ่กลมขาวเต่งตึงโคนขาวเรียวกล้ามเนื้อเป็นรอนๆแต่ไม่น่าเกียจ ผมเดินเข้าหาจับลูบก้นท่านๆหันหน้ามาผมตะลึงนมเต้าโตขาวที่ผมเห็นเมื่อครู่ตอนกึ่งนั่งนอนให้ผมปี้เย็ด มันโตเป็นเต้าขาวชูตระหง่านหย่อนยานบ้างเล็กน้อยมันยั่วกิเลสผมยิ่งนัก ยังอีกโหนกหีที่มีขนหมอยดกดำเป็นมันทำให้ผมควยลุกอย่างห้ามไม่ได้บอกไม่ถูกท่านเห็นก็หัวเราะว่า “อะไรกันเห็นแม่แก้ผ้าควยลุกเชียวแล้วเห็นเปียอย่างนี้มิควยระเบิดหรอกเหรอ”ผมบอก “แม่สวยจริงๆผมไม่เคยเห็นพี่เปียยืนแก้ผ้าให้ผมดูอย่างนี้”แม่ยิ้มแล้วว่า “อ่ะ ดูให้เต็มตา”แล้วท่านชูแขนขึ้นหมุนตัวไปรอบหนึ่ง ผมตะลึงงงท่านไม่อายเลยพี่เปียยังอายกว่า ท่านหันจับดึงจุงควยผมไปยืนอาบน้ำใต้ฝักบัว ท่านถูกตัวให้ผมๆถูตัวให้ท่านเราสนุกกันทั้งที่ควยผมแข็งชี้โด่จนอาบฟอกสบุ่ล้างตัวเสร็จ ผมได้ทั้งดูดนมเล่นจับหีจนท่านถาม “ไหมบอกเห็นหีเห็นหมอยแม่แล้วน่ากลัวไง”ผมบอก “เย็ดกระเด้า ได้ปี้แล้วไม่น่ากลัว”เราหัวเราะกันแล้วอยู่ท่านก็นั่งยองลงจับควยผมใส่ปากอมดูดทำเอาผมตกใจงอตัวหลุดปากถาม “แม่ทำไร”ปากท่านอมควยผมแต่พูดว่า “เปรี้ยวปากควยสวยน่าดูดจังขอแม่หน่อย ไม่ได้ดูดอมมาร่วมสิบปีแล้ว”ท่านตั้งหน้าตั้งตาดูดอมหัวผงกเข้าๆออกๆผมงิสุดเสียวต้องบอก “แม่พอแล้วน้ำจะแตก”ท่านเงยหน้ามองผมอมยิ้มให้ “แตกในปากแม่สิ”ผมหน้างอไม่พูดอะไร ท่านลุกยืนมือจับควยผมๆเลยจับหีก้มหน้าลงจูบดูดนมท่านๆปล่อยไปครู่แล้วกระซิบบอก “นมแม่ไม่มีน้ำดูดไปก็เท่านั้น”ผมบอก “ไม่เป็นไรผมชอบ”ท่านพูด “ดูดหีแม่สิ”ผมชะงักทำหน้างงเคยดูแต่ในหนังท่านยิ้มบอก “ไม่เป็นไรของแม่เองสะอาด”ท่านกดผมให้นั่งลงแล้วท่านถ่างขาสองมือแบะแหกหีให้ผมดูจนแตดแลบท่านบอก “ดูดสิไม่มีใครดูหีแม่มานานแล้วแม่คิดถึงมัน”ผมซุกหน้าเข้าหาลิ้นแตะเลียไม่เหม็นอาบน้ำล้างแล้วไม่มีรสชาติอะไรเลยลองเอาปากอมดูดเม็ดละมุดจุดที่เสียวที่สุด ท่านแอ่นหีกระเด้าปากผมๆเอานิ้วแทงสวนเข้ารูหีทั้งควานชอนไชไปทั่วจนนิ้วเปียก แม่ครางซี๊ดสองมือจับหัวผมกดหน้าเข้าแนบหีผมแทบหายใจไม่ออกแต่ก็ดูดเลียแตดแคมในนิ้วแยงรูหีท่านได้ครู่ใหญ่ท่านถึงบอก “อยากเย็ดแม่หรือยัง”ผมเงยหน้าบอก อยาก!ท่านจับผมยืนเอาน้ำมันทาผิวมาโฉลมควยผมๆงงๆแล้วท่านหันหลังโก้งมือเท้าอ่างล้างหน้าหันก้นมาให้ผมท่านบอก “เย็ดตูดแม่สิรูหีก็ได้หรือรูตูดก็ตามใจ”ผมนึกสนุกไม่เคยเลยเข้าประกบตูดสองมือแหกร่องตูดจนเห็นรูแล้วขอท่าน “ผมลองเย็ดรูตูดนะแม่”ท่านบอก “เอาสิเบาๆก่อน”ผมเริ่มกดควยยัดอัดเข้ารูตูดท่านช้าๆมันเข้าได้เพราะน้ำมันลื่นแม่ครางร้อง อยๆเสียงอึกอัก ผมเริ่มกระเด้าซอยเย็ดรูตูดท่านมันฟิดคับรัดแน่นยิ่งกว่าหีหลายเท่านัก แม่บอก “จับนมล้วงหีแม่สิ”ผมทำตามมือซ้ายล้วงจับนมบีบมือขวาล้วงจับหีดึงขนหมอยท่านบอก “ไม่เอาอย่าดึงหมอยให้ยีเม็ดเสียวเอวนิ้วแยงรูหี”ผมทำตามควยก็ซอยตูดมือก็ล้วงหีบีบนมไม่นานน้ำควยผมแตกใส่รูตูดท่าน ผมดึงควยออกท่านหันมากอดผมๆว่า “ผมขอโทษผมเสร็จไม่รู้แม่เสร็จหรือป่าว”ท่านจูบเลียริมฝีปากผมแล้วจับมือผมที่ล้วงหีท่านขึ้นมาดูแล้วว่า “ปากเลอะคราบอะไรแล้วที่มือนี้อะไร”ผมยิ้มไบอก “น้ำหีแม่ครับ”ท่านยิ้มบอก “แม่เสร็จกับปากไปทีกับมืออีกทีจุกไม่รู้เหรอหัดสังเกตุบ้างนะผู้หญิงน้ำแตกเป็นยังไงอย่ามัวแต่เย็ดท่าเดียวเขาจะว่าเห็นแก่ตัว”ผมบอก “เขาที่ไหนก็จะมีแต่แม่กับพี่เปียเท่านั้น”ท่านยิ้มบอก “ปะเช็ดตัวฝนหยุดแล้วออกไปเก็บกวาดบ้านอีกนิดถ้าจะเอาค่อยเอากันอีกกว่าเปียจะกลับคงเย็นเราไปกินข้าวนอกบ้านกันดีกว่า”ผมพยักหน้ารับเช็ดตัวแล้วออกมาจัดเก็บกวาดบ้าน พี่เปียกลับมาเร็วเธอเข้าหาแม่ๆคุยซุบซิบอะไรกันหนุงหนิงผมไม่รู้แต่พี่เปียมาถามผม “เอาแม่แล้วเป็นไงบ้าง”เธอยิ้มชอบใจผมสิเขินอาย เธอจูบหอมแก้มผมแล้วกระซิบบอก “พี่รักจุกแม่ก็รักจุกแม่ไม่ไปหาผัวไหมแล้วจะอยู่กับเราอย่างนี้ตลอดไป”ผมยิ้มให้พี่เปียยิ้มพอใจเข้าห้องไปเปลี่ยนชุด...

Offline roombaa

• Hero Member
    • เสียว: 0
    • View Profile
thaank you