close buttonclose buttonclose button
คุณเคยแอบดูว่า........มีอะไรในมือถือลูกสาวคุณบ้างไหม

คุณเคยแอบดูว่า........มีอะไรในมือถือลูกสาวคุณบ้างไหม

เรื่องเสียว · 32180

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

ลูกสาวผมอายุ 15 ปี เรียนอยู่ชั้น ม.4
ผิวขาว หน้าตาสวย เพราะมีเชื้อจีน
อยู่ที่บ้านเธอเป็นเด็กน่ารักและเรียบร้อย
ทุกวันเธอกลับมาบ้านจะไม่เที่ยวเตร่ที่ไหน หมกตัวอยู่ในห้องอ่านหนังสือ

วันหนึ่งผมได้ไปเปิดเจอไฟล์ภาพของลูกสาวผมโดยบังเอิญ
ในโทรศัพท์มือถือของเธอ

ภาพที่เห็นมีทั้งที่เธอถ่ายเล่นกับเพื่อน เหมือนวัยรุ่นและเด็กสาวๆทั่วไป
แต่ภาพที่ทำให้ผมถึงกับค้าง

ก็คือภาพที่ลูกสาวของผมถ่ายรูปตัวเอง ในสภาพเปลือยท่อนบน
ทำหน้าตาคิ๊กคุโนเน๊ะ หรือที่เรียกว่าแอ๊บแบ๊ว แล้วก็โพสต์ท่าเซ็กซี่ ต่างๆมากมาย
มีทั้งแบบที่เห็นยอดถันของเธออย่างชัดเจน ซึ่งยังเป็นกระเปาะเล็กๆ สีชมพู
และแบบใส่เสื้อยืดแต่ไม่ใส่เสื้อใน ซึ่งเน้นให้เห็นส่วนสัด และ ยอดถันที่ชันออกมานอกเสื้อ

ทำให้ผมตกใจมาก ใจเต้น อย่างบอกไม่ถูก ไม่นึกว่าจะมาเจอกับชีวิตจริง
คุณเชื่อไหมว่า ผมดูแล้ว เจ้าหนูของผมมันแข็งทันที มันไม่ได้มาแบ่งแยกว่าภาพที่เห็นคือของลูกสาว หรือของใคร
ต้องสารภาพตามตรงว่า ผมต้องแอบไปสำเร็จความใคร่ในห้องน้ำทันที

หลังจากวันนั้นภาพเหล่านั้นก็วนเวียนอยู่ในหัวผมตลอด
ทำให้ช่วงนั้นผมมีอารมณ์ร่วมกับภรรยาอย่างดุเดือดเผ็ดมัน
สร้างความสงสัยให้แก่ภรรยาอย่างมาก

หลังจากนั้นผมก็แอบสังเกตพฤติกรรมลูกสาวของผมเรื่อยมา
ไฟล์ภาพต่างๆในมือถือก็มีเพิ่มขึ้นมา หายไปบ้าง
ผมเดาว่าเธออาจลบทิ้ง หรือ นำออกเอาไปไว้ที่อื่น
ผมจึงเริ่มแอบเข้าไปในห้องเธอตอนเธอไม่อยู่
ไปหาในคอม ก็พบภาพบางส่วน และ แอบเข้าไปดูใน hi5 ของลูกสาว
แต่ว่าเข้าไม่ได้เพราะต้องเป็นคนที่เธอตอบรับเท่านั้นจึงเข้าไปดูได้

ผมก็เข้าไปเปิด msn log ดูก็พบว่าลูกสาวคุยเรื่องเซ็กซ์กับเพื่อนที่โรงเรียน และเพื่อนที่รู้จักทางเน็ต
ถ้าดูเวลา ตกวันละหลายชั่วโมง ในบทสนทนามีบางช่วงขาดหาย ซึ่งผมพอจับใจความได้ว่ามีการแลกกัน เปิด Web Cam
ซึ่งในบรรดานั้นมีทั้งเพื่อนที่เป็นผู้หญิง และชาย

จากการสรุปคร่าวๆ ลูกสาวผมเซ็กซ์จัดมาก
เกือบทุกวันเธอจะมี web cam sex กับเพื่อนที่เป็นผู้หญิง ทอม หรือ ดี้
แล้วก็ชายแปลกหน้าทางเน็ต อย่างน้อย 3-4 ครั้ง
การที่ผู้ชายคนหนึ่ง รู้ว่าผู้หญิงคนหนึ่งมีความต้องการสูง ยิ่งเป็นสาววัยรุ่นที่กำลังอยากรู้อยากลอง
แถมยังอยู่บ้านเดียวกัน เดินสวนกันไปมา
ในยามที่ผมพลั้งเผลอ
ผมก็อดไม่ได้ที่จะแอบมองเธอ แอบจินตนาการว่าได้มีสัมพันธ์กับเธอ
ผมจะมีอารมณ์ทุกครั้ง เมื่อลูกสาวหมกตัวอยู่ในห้องหลายๆชั่วโมง เพราะผมรู้ว่าเธอกำลังทำอะไร

Offline zagittarius

• Hero Member
    • เสียว: 0
    • Email

Offline iphone

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 1
    • Email

Offline mane

• Super Master Hero
    • เสียว: 2
    • Email

Offline andy

• *
เห็นใจครับ ลูกสาวผมตอนนี่ 5 ขวบกว่ายังอยากมีผัว ผมล่ะกลุ้มใจ นี่ถ้ามันโตจะขนาดไหน

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email

Offline crusaderxx

• Sr. Member
 (003;................แหล่มเลย..................... (003;

Offline kk58

• *
    • Email

Offline dongdang

• Super Master Hero
    • เสียว: 5
    • Email