close buttonclose buttonclose button
เธอก็ถอดเสื้อผ้า จนหมด

เธอก็ถอดเสื้อผ้า จนหมด

เรื่องเสียว · 13741

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

เมื่อกลางปีที่แล้ว มีคนให้เข้าไปซ่อมเครื่องคอมพิวเตอร์ที่บ้าน ของคุณใหม่ คุณแม่ลูกหนึ่ง สามีคุณใหม่ ถ้าบอกไป ใครก็ต้องรู้เพราะ เค้าทำธุรกิจดังพอสมควร แม้แต่ตัวคุณใหม่ ถ้าใครเห็นรูปก็ต้องรู้เพราะเธอดังพอสมควรอายุก็ย่าง 30 เอง ที่บ้านสามชั้นต่อเดครือข่าย คอมขนาด 4 เครื่องแต่เครื่องที่มีปัญหาเป็นเครื่องในห้องทำงาน มีที่ต่อ modem ไม่ได้ ผมก็ทำจนเสร็จ แต่ระหว่างที่ดูข้อมูลใน hard disk ผมก็เจอpath ที่ทำเป็นpathซ่อนอยู่ แต่มันก็ง่ายมากถ้าเข้าไปดู ผมเพียงแต่คิดว่ามันเป็น temp ของโปรแกรมอะไรสักอย่างใน path ก็มีไฟล์ word ที่มี password เปิดอ่านไม่ได้ กับมี path แยกย่อยเก็บรูปโป๊เปลือยที่ DownLoad จาก ineternet ก็ไม่ใช่ เรื่องแปลกอะไรเพระเห็นอยู่บ่อยๆ แต่ใน path หนึ่งมีภาพเกือบ 100 ได้ ที่มันทำให้ผมตะลึงเพราะทุกๆ ภาพมันเป็นรูปของคุณใหม่ดู จากวันที่ก็ถ่ายเป็นปีเหมือนกัน รูปมีทั้งใส่เสื้อผ้า ชุดว่ายน้ำ ในห้องน้ำ จนเปลือย และกำลังช่วยตัวเองอยู่ คงเป็นการตั้งกล้องถ่ายเอง มากกว่า ผมเห็นแล้วก็ตะลึงไม่คิดว่าคุณใหม่ จะเป็นคนเช่นนี้ พอผมทำเสร็จก็ไม่ได้copy อะไรมานอกจาก ไฟล์ word ไม่รู้เอามาทำไหม คงคิดจะลองใช้ program แก้password ที่มีเปิดดูมากกว่า พอเปิดได้ ก็เป็นเหมือนไดอารี่ประจำวัน แต่พิเศษ ที่เขียนทุกอย่างโดย เฉพาะเรื่อง sex ที่อ่านดูก็รู้ว่าหลังจากมีลูกแล้วสามีคุณใหม่ก็แทบจะไม่ได้นอนกับคุณใหม่ เลย เอาแต่ทำงานส่วนคุณใหม่ก็ยิ่งต้องการ มาก แต่ไม่กล้านอกใจ ยิ่งเธอเล่นinternet มีเพื่อนคุยเรื่องอย่างว่าก็ยิ่งทำให้เธอ มีอารมณ์มาก ในบันทึกยังมีส่วนที่เธอจิตนาการ ว่าไปทำ อะไรกันคนโน่นคนนี้ เธอยังบอกว่าตอนที่เขียนก็ช่วยตัวเองไปด้วย ผมไม่ได้คิดอะไรเห็นแต่เป็นเรื่องแปลก จนเกือบเดือน แต่เช้าก็คุณใหม่ ก็โทรมาบอกว่าเครื่องเสียอีกแล้ว ต้องรีบใช้ส่ง email ให้เข้าไปแก้ด่วน ผมเข้าไปเจอคุณใหม่ ซึ่งอยู่บ้านคนเดียว สามีบินพาลูกไปเยี่ยม ญาติที่ต่างประเทศ วันนี้ดูคุณใหม่หน้ากังวล คงรีบใช้เครื่อง ผมยังบอกเธอ ไม่ต้องห่วง อย่างไงถ้าเครื่องนี้ใช้ไม่ได้ ก็จะทำเครื่องอื่นให้ ใช้ได้ ระหว่างที่ผมซ่อมเครื่องไป เธอก็นั่งมอง เดินไปเดินมา อยู่ดีๆ เธอก็พูดออกมาว่า ผมเห็นหรือเปล่า ผมยังถามว่าเห็นอะไร เธอก็ย้อน ว่าpath ของเธอนะ เธอรู้ว่าผมพยายามเปิดอ่าน word อ่านเพราะ list file มันไปแสดงใน windows เธอคาดคั้นจนผมต้องยอมรับว่า อ่าน ผมคิดว่าคงโดนด่า แน่แต่กลับเป็นเธอที่ร้องไห้ เล่าเรื่องของเธอให้ผมฟังว่าเธอรู้สึกอย่างไงบ้างเธอพูดหมดเปลือก ผมยังบอกว่าเธอ สวยขนาดนี้ หาใครสักคนมาเป็นเพื่อนคงไม่ยาก เธอบอกมันง่ายที่จะคิด แต่ทำยากยิ่งช่วยตัวเองก็ยิ่งมีอารมณ์มากเท่านั้น พูดถึงตอนนี้ก็ สังเกตเห็นเธอกระสับกระสายพอสมควร เธอถามว่า ดูรูปแล้วชอบรูปไหนของเธอมากที่สุด ผมบอกว่าเป็นรูปที่เธอนอนกอดลูกให้ลูกดูดนม อยู่ เธอถามว่าระหว่างที่ดูนะผมมีอารมณ์ไหม ผมบอกว่ามี เท่านั้นละเธอบอกผมนี้ละช่วยเธอหน่อย ไม่ทันที่ผมที่จะพูดอะไร คุณใหม่จูง มือผม ผ่านห้องโถงข้ามฝากไปห้องนอนรับแขก เข้าห้องเธอก็ถอดเสื่อผ้า จนหมด หันมา จูบผมทันที่ มือข้างหนึ่งก็ลูบไล้ที่เป้ากางเกงผม กดหัวผมให้ลดต่ำมาจูบหัวนมเธอ มือเธอสองข้างกดหัวแน่น แนบกับนม ลิ้นเลียดูด ดุนหัวนมไปมา คุณใหม่ร้องแต่ดี แรง ดูดแรงๆ แล้ง เธอก็กดหัวให้ผมลดตัวลงเป้าหมายของเธอคงอยากให้หน้าผมมาที่หีเธอ ลากผ่านสะดือ ลิ้นเลย ท้องน้อย จนถึงปอยไหม ที่ตัดอย่างสวย งามเรียงเส้น เธอย่อตัวลงเล็กน้อย แบะหี กดหัวผม ให้เข้าไปแนบกับหีของเธอ ผมแลบลิ้นในยาวเพื่อที่จะเลียเม็ดหีของเธอ ซึ่งก็มือข้าง หนึ่งของเธอ ก็มาแหวก แหกหี เขี่ยเม็ดหีไปมาบอกให้ผมดูดเม็ดหีเธอ ถึงตอนนี้ เธอก็ยกขาข้างหนึ่งพาดกับขอบเตียงจากภาพที่ดูเป็น ผู้หญิงสุขุม ตอนนี้ คุณใหม่กลายคนที่หิวกระหาย ผมเลีย ขบแคบหีเธอ แย้งเลียเข้ารูหี เธอ จน เธอบอกพอก่อน เธอนอนลงบนเตียงแต่ห้อย ขาลงข้างเตียง แหกขาออกเห็นแคบหี แยกออกจากกัน รอยน้ำไหลเป็นทางจนเลยเข่า เธอบอกให้ผมถอดเสื้อผ้า ระหว่างที่ถอด เธอก็ใช้มือ ตัวเองขยี้ร่องหี ตัวเองไปมาพอผมถอดเสร็จจะเดินเข้าไปหาเธอ เธอก็บอกให้ผมดูเธอก่อน เธอกำลังใช้นิ้วแย้งรูหี เข้าออก บางที่เธอก็ใช้ สองนิ้วสอดเข้าออก ตอนนี้ผมก็สุดจะทนได้ เพราะเธอทำกับรูตัวเอง ไม่เบาเลย ทั้งรุนแรง ขยี้เม็ด แหกแคบออก บางที่ก็ดึงเม็ดหีตัวเอง น้ำเปือนทั้งมือ จนเธอเร่งสอดนิ้วเหมือนเธอจะเสร็จเธอก็เอามือออก แล้วเรียกผม เอาควยยัดเร็ว เร็ว เอาแรงๆ เอาแรงๆ นะ ผมก็เดินเข้าไป จับควยจ่อ รูหี เธอก็ตวัดขารัดผม พรวดเดียวควยก็เข้าไปจนให้ คุณใหม่ร้อง แต่เธอก็ยังเร่งให้ผมเร่งเร็วๆ ตอนแรกก็สอดช้าๆ เธอก็บอก เร็วๆ แรงๆ ผมสนองตอบถอนควยเกือบหลุดจากรูหี และกระแทกกลับจนโคนควยกระแทกโคกหีเธอเสียงดัง เธอร้องอีก อีก ใกล้แล้วผมรู้ ว่าเธอกำลังใกล้เสร็จแล้ว ก็น้ำเธอไหลจนนอง ไม่กี่ที่เธอก็กอดผมแน่น แม้รูเธอจะไม่ตอดรุนแรง แต่มันก็ทำให้ผมเสียวจนรู้ว่าอีกนิดจะหลั่ง ผมบอกเธอว่าผมจะออกแล้ว เธอบอกเอาออกในหีเธอนี้ละ ผมบอกเดียวท้องนะ เธอกลับยิ่งเสือกก้นไปมาจนในที่สุดผมก็ฉีดน้ำรักในรูหีเธอ เราอยู่ในท่านี้พักให้ตอนที่เธอพลิกตัวลุกเข้าห้องน้ำ พื้นเตียงเป็นดวงใหญ่มาก ผมตามเข้าห้องน้ำเธออาบน้ำล้างแม้แต่ควยผมจนสะอาด เสร็จแล้วเธอขอบคุณแล้วมาส่งผมที่ร้าน จนเกือบเย็น เธอบอกว่าผมคงไม่บอกใครนะ เธอพยายามให้เงินผมแต่ผมไม่รับจากวันนั้น ทุกวัน email ของผมก็จะมี mail ของคุณใหม่ทุกวัน แต่เป็นครั้งแรกครั้งเดียวเท่านั้นที่เราทำอะไรกันที่บ้านเธอ หลังจากนั้น เธอจะนัดผมไป รอที่ห้างตอนใกล้ๆ ปิดแล้วขับรถมารับไปที่สำนักงานของเธอ ตอนดึกๆ ไม่เกินอาทิตย์ สองอาทิตย์ ก็จะมีอะไรกันสักครั้ง จากนั้นผมก็เป็น สามีเธอคนหนึ่งแต่ไม่มีใครเลยรู้ว่าผมคบกับเธอเพราะเธอระวังตัวมาก บางที่ถึงขนาดเปลี่ยนรถที่ใช้มารับผม เธอเคยพยายามให้เงินผม หลายครั้งแม้แต่ให้เป็น check เงินสด ที่เปลี่ยนชื่อไปมาหลายทอดแต่ผมก็ไม่รับ ส่วนใหญ่การติดต่อก็เป็น email ไม่เคยมีการ โทรมาหา และห้ามผมโทรหาด้วย ใช่ว่าทุกครั้งจะรุนแรงอย่างครั้งนี้ทุกครั้ง แต่ทุกครั้งต้องหลั่งในตัวเธอทุกครั้ง แต่ครั้งที่ประทับใจ มากๆ ก็คงเป็นครั้งที่ได้เดินทางไปกับเธอที่ลำปาง มันเป็นครั้งที่ประทับใจเพราะอะไร หรือครับ อยากรู้ก็ติดตามตอนหน้านะครับ มีอะไร ก็เขียนแนะนำได้