close buttonclose buttonclose button
พนันกับคุณนาย

พนันกับคุณนาย

เรื่องเสียว · 132222

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: July 10, 2013, 07:58:29 pm

ผมชื่อ ถนัด คนอีสานผิวคล้ำ แต่สูงใหญ่ สูง 178 ซม. หนัก 70 กก. หล่อแบบพระเอกบ้านนอก เพราะความที่บ้านเราจน เรียนจบ ม.3 ผมก็ต้องออกมาทำงาน วันนั้นผมกลับจากงาน พ่อเรียกเข้าไปไหว้ คุณนายลำดวน แล้วสั่งว่า
'นัดพรุ่งนี้เอ็งไปออกงาน ตามคุณนายไปทำงานกรุงเทพฯ'
'พ่อ'
'เอ็งไม่ต้องถาม ทำตามพ่อสั่งเท่านั้น'
สมัยเป็นทหาร พ่อทำงานรับใช้นายพลท่านหนึ่ง แม้พ้นเกณฑ์แล้วยังทำต่อ นายพลกับคุณนายลำดวนมีบุญคุณกับพ่อแม่มาก พ่ออยู่กับท่านถึงเบญจเพส ก็แต่งแม่แล้วขอแยกตัวออกมาทำงานเลี้ยงลูกเมีย ส่วนคุณนายเป็นเมียคนที่สองของนายพล อายุเพิ่งจะ 40
 '20 ปีแล้วที่พ่อไม่ได้ทดแทนบุญคุณท่าน ลูกไปทำแทน พ่อจะได้ไม่เป็นคนอกตัญญู' พ่อเรียกผมไปคุย
'เอ็งไปดูแลคุณนาย อย่าให้ใครมารังแกเท่านั้น' ผมเงียบ แต่ความจริงผมก็รักความยุติธรรม เจอใครโดนรังแกอดเข้าช่วยไม่ได้

รุ่งขึ้นผมทำหน้าที่ขับรถให้คุณนายถึงกรุงเทพฯ
ผมอาบน้ำเปลี่ยนเสื้อผ้าแล้วนั่งรอเกือบสิบนาที คุณนายลำดวนจึงลงจากชั้นบนมาห้องทำงานพร้อมกับกลิ่นน้ำหอม แกอยู่ในชุดลำลองอยู่บ้านสบายๆ ผ้าเป็นมันวาวละเลื่อมตาลวดลายดอกไม้ ผมแทบไม่เชื่อนี่คือคุณนายลำดวน หญิงหน้าเครียดที่เจอเมื่อวานและเมื่อเช้า
'สงสัยอะไรจ๊ะนัด'
'เปล่าครับคุณนาย' ผมละล่ำละลัก
'ขอเถอะอย่าเรียกคุณนายเลย เรียกว่าพี่หรือน้าดีกว่า'
'ครับคุณน้าลำดวน'
'ตัดให้สั้นเหลือน้าคำเดียวได้ไหม'
'ครับ...ๆ' น้าลำดวนหัวเราะคงขำที่ผมทั้งรับปาก และพยักหน้าพร้อมกันไม่หยุด
'นัดมีหน้าที่ขับรถให้น้าไปธุระ จ่ายกับข้าว ถ้าน้าไม่ไปไหนก็นอนดูทีวีเฉยๆ'
'มีงานแค่นี้หรือครับ?' ผมสงสัย
'มีอีกนิดคือน้าไล่คนขับรถเก่าออกเพราะโกง หลานมันเป็นขี้ยาแถวนี้มาขู่ จึงให้นัดช่วยคุ้มกัน' ผมพยักหน้า
'ค่ำๆ ผมจะลองไปเดินตลาด'
'ระวังตัวด้วย'

ก่อนมืดผมไปเดินตลาด เจอเพื่อนเก่าที่มาจากอีสาน มันชวนผมกินเหล้า เราคุยกันหลายเรื่อง มาสรุปที่งานใหม่ของผม พักใหญ่ก็ได้ข่าวลูกคนขับรถตัวแสบ กลับมาผมจึงโทร.ปรึกษาพ่อให้หาข่าวลึกกว่าเก่า 2 วันจึงให้ไปหาเพื่อน
'รออาสามวัน' เพื่อนพ่อรับปากแล้วเขาพาไปพบพี่ฤกษ์ คนดังใกล้บ้านน้าลำดวน
'ผมฝากหลานคนนึง...ลูกพี่หนอมพี่จำได้ใช่ไหม...'
สรุป เรื่องก็สงบแต่โดยดี

ผมรายงานเรื่องนี้ให้น้าลำดวนรู้ครึ่งเดียวแบบสรุป
'ผมได้ข่าวว่าพวกนั้นเค้าย้ายไปอยู่ที่อื่นแล้วครับ...ผมจะอยู่อีกสักเดือนถ้าไม่มีอะไรขอกลับเมืองพล นะครับ'
'กลับไม่ได้ ฉันสัญญากับพ่อหนอมแล้ว จะส่งเธอเรียนต่อให้จบปริญญา'
'ผมสิบเก้าย่างยี่สิบแล้วนะครับ'
'อยู่เป็นเพื่อนน้าสัก 2-3 ปี ลูกสาวกลับเมื่อไหร่ นัดค่อยแยกไปก็ได้' น้าลำดวนเดินเข้ามากอดอย่างสนิทสนม กระซิบเสียงแหบๆ ข้างหู
'นัด...อยู่เป็นเพื่อนน้าก่อน'
ขณะโดนกอดผมมีประสบการณ์พอทำให้รับรู้ได้ว่า น้าไม่ชอบใส่ชุดข้างใน จึงต้องเกร็งตัวเองไม่ให้บางอย่างในตัวปรากฏ

'เอ็งต้องอยู่เรียนให้ได้ปริญญา แม่มึงบนสวรรค์จะได้ภูมิใจ' พ่อย้ำมาทางโทรศัพท์
เอาก็เอาวะ...ผมตัดสินใจเรียนพิเศษแบบตลอดวัน คร่ำเคร่งเรียนจนลืมความต้องการบางอย่างไปพักใหญ่ ผมเรียนม.4-5 และ6แบบภาคค่ำ ก็ผ่าน ม.4-5 มาด้วยดี ก่อนวันสอบ ม.6 น้าลำดวนเรียกผมไปติวทุกคืน ชุดนอนแกปิดบังหน้าอก แต่สั้นจนเวลาก้มจะเห็นกางเกงใน ผมไม่เห็นอกแกแต่ผมมโนภาพได้ไม่ผิด น้านมใหญ่ ยานหรือเปล่าไม่เคยเห็น มีหน้าท้องไม่มาก ระยะหลังแกไปฟิตเนสทุกวัน ทุกคืนที่ไปติวผมต้องนุ่งกางเกงในซ้อน 2 ตัว และแล้ว ผมก็สอบผ่าน ม.6 ได้ตามที่หวัง น้ากอดหอมแก้มผมต่อหน้าคนอื่นๆ ขณะไปดูผลสอบ

'น้าครับพรุ่งนี้ผมจะกลับไปคัดทหาร' ผมบอกน้าหลังกินข้าวเย็น
'ถ้าโดนทหารผมคงต้องดร็อปเรียน'
'สามทุ่มไปหาน้าที่ห้อง' ถึงเวลาผมไปตามคำสั่งน้ากำลังซอยไพ่อยู่
'กลัวเป็นทหารมั้ย'
'กลัวครับ...ผมอยากเรียนจบก่อนไปเป็นทหาร'
'อธิษฐานเรื่องทหารแล้วจับไพ่ซิ น้าจะดูให้' ผมทำตามน้าบอกในห้องเงียบกริบครู่หนึ่ง
'ดีใจด้วยนะที่เธอไม่ต้องเป็นทหาร' น้าพูดแค่นั้นแล้วรวบไพ่
'จริงหรือครับ...ผมไม่อยากเชื่อ'
'จริง...ถ้านัดไม่เชื่อพนันกันเอามั้ย'
'ผมไม่มีเงินพนัน'
'ไม่ต้องมีเงิน ถ้าน้าแพ้จะให้ค่าทำขวัญนัด 5 หมื่น แต่นัดแพ้แค่เปิดไฝที่สะโพกให้น้าดูก็พอ'
ไฝที่สะโพก? ตูไม่เคยมี น้ามาท้าพนัน ผมนั่งยิ้มตลอดทางกลับกรุงเทพฯ ผมจับได้ใบดำไม่ติดทหาร จึงไม่ได้เล่นสงกรานต์ตามสัญญากับน้า

'น้าให้รีบขึ้นไปหาก่อนกลับห้องอยู่'
จอยบอกเมื่อผมเข้าบ้านตอนสองทุ่ม น้ารออยู่ในห้องพักผ่อนชั้นบนที่มีเพียงป้าเนียนเท่านั้นมีสิทธิ์เข้าไป
'ล็อกประตูด้วย' ผมหันไปล็อกประตู บนโต๊ะมีอาหารดีๆ หลายอย่าง และเหล้าไวน์ที่คนมีเงินชอบกิน
'ดีใจด้วยที่ไม่ติดทหาร' น้าชนแก้วไวน์กับผมดื่มรวดเดียวหมด
'นี่เงิน 5 หมื่นถ้านัดไม่มีไฝที่ก้นหยิบเอาไป แต่ถ้ามีจะต้องแก้ผ้าให้น้าพิสูจน์อีกเม็ดที่ไอ้นั่นของนัด'
'ไปอาบน้ำก่อน'
ผมอาบน้ำเช็ดตัวสะอาด มองดูก้นตัวเองหลายครั้งไม่เจอไฝสักเม็ด น้าผลักผมกลับเข้าห้องน้ำส่งกระจกส่องหน้าอันเล็กให้
'ดูสิว่าไฝใช่ไหม' ผมยื่นกระจกไปซอกก้นเจอไฝดำๆ เม็ดหนึ่งจริงๆ
'น้ารู้ได้ไง'
'ตามตำราผู้ชายอย่างนัดจะมีไฝ 2 เม็ดหน้าหนึ่งหลังหนึ่ง เขาเรียกว่าไฝเมียหลง' น้าลำดวนลากผมออกจากห้องน้ำมานั่งดื่มกินฉลองจับใบดำต่ออีกเกือบชั่วโมงไวน์หมดขวด
'ถึงเวลาให้น้าพิสูจน์ตำราแล้ว'
'น้าจะให้ผมแก้ผ้าจริงๆ'
'ใครว่าพูดเล่น'
'ผมอายครับ...'
'แก้คนเดียวอายเหรอ...งั้นน้าแก้เป็นเพื่อนก็ได้...นัดถอดก่อน'
ผมยึกยักไม่ยอมถอด น้าเข้ามาดึงชุดผมออกหมด แล้วแกปลดสายชุดนอนชีฟองลงจากบ่า เราเป็นเด็กแรกเกิดไม่สวมเสื้อผ้า น้าลำดวนอายุ 40 นมใหญ่อย่างที่ผมเคยสังเกต คล้อยนิดหน่อยเท่านั้น มีหน้าท้องไม่มาก สะโพกผายกว้าง และตรงเนินโคกนั้นเป็นเขาหัวโล้นไม่มีขนหมอยขึ้นซักเส้นครับ

'ไม่ต้องอาย'
น้าพูดขณะจับท่อนเอ็นของผมพลิกหาไฝ แค่แกจับพลิกเท่านั้น ท่อนเนื้อน่วมๆ ของผมขยายตัวชูชันเข็งแกร่งราวกับเป็นกระบองของยามขึ้นมาทันที แต่น้าก็ทำไม่สนใจ ยังพลิกหาไฝเมียหลงของแกต่อไป
'นี่ไงเม็ดเบ้อเร่อ' แกพูดเสียงสั่นแต่ผมเสียวจี๊ดเมื่อนิ้วมือแกเขี่ยไฝที่ยอดหัวถอก

(2)
น้าลำดวนกำกระบองท่อนยักษ์ของผมไว้มือหนึ่ง อีกมือเขี่ยตรงปลายหัวถอกผม เป็นเหตุให้ผมเสียวจี๊ดขึ้นทันที
'น้าหาไม่เจอใช่ไหมครับ' ผมกัดฟันพูด
'พนันกันอีกเอาไหม?' น้าท้าเพิ่มเดิมพันกับผมอีก
'ผมเหลือแต่ตัวไม่มีอะไรพนันแล้ว'
'มี...นี่ไง'
ท่อนควยในมือน้าถูกดึงจนมันยืดออกมาคืบกว่า แล้วโดนเขย่าเล่นทำให้ท่อนควยผมแข็งตัวขึ้นอีกครั้งทันที ผมเสียวมากอยากจะบอกให้แกหยุดหาไฝ แต่น้ายังพลิกหาไฝต่อไป
'น้าครับน้า...อย่าแกล้งผม...ปล่อยมือเถอะ...ผม...'
'เราพนันกันใช่ไหม หาไม่เจอน้าเสียเงินห้าหมื่น น้าก็ต้องค้นให้ละเอียดซี่'
'ผมไม่เอาห้าหมื่นของน้าแล้ว ปล่อยของผมเถอะ'
ผมครางอีกครั้งเพราะจะกลั้นอารมณ์ไม่ไหวแล้ว อยากจับท่อนควยยัดให้แกดูดแต่ไม่กล้า ได้แต่คราง
'สงสารผม...ปล่อยผมเถอะคร้าบคุณน้า'
น้าลำดวนไม่สนใจ คลำหาไฝต่อไปเมื่อไม่เจอ จึงใช้นิ้วถลกเปลือกออกจนหัวถอกโผล่ออกมา
'นี่ไงหาตั้งนานซ่อนอยู่ตรงนี้เอง...ดูกับตาซะเดี๋ยวจะหาว่าน้ามั่ว'
น้าจี้นิ้วที่รอยหยักตรงหัวที่หนังเปิดอ้า จับท่อนเอ็นผมลากไปห้องน้ำเอากระจกเล็กมาส่อง จึงได้เห็นจุดดำๆ ค่อนออกมาทางหัวถอกจุดหนึ่ง
'ตามตำราเขาเรียกไฝเมียหลงจำให้ดี'
เจอไฝเม็ดสำคัญแล้วน้าเปลี่ยนไปเป็นอีกคน ปล่อยมือจากท่อนเอ็นผม ออกมาสวมชุดนอนนั่งดื่มไวน์ต่อ ราวกับเมื่อ 5 นาทีก่อนไม่มีอะไรเกิดขึ้น ผมยังไม่หายงง แต่ก็พยายามทำให้หำยักษ์หดตัว แต่มันไม่ยอม กลับแข็งสู้มือขึ้นมาอีก จึงออกมาหยิบเสื้อกางเกงจะเดินเลี่ยงออกไปจากห้อง
'ไปไหนจ๊ะนัด...มานั่งกินไวน์ต่อ'
'ไม่ได้ครับ...ถ้านั่งดื่มต่อผมต้องเป็นคนเลว'
'พ่อคนดี...มา...มานั่ง...' น้าลากแขนผมไปนั่งที่เบาะยาว
'ให้น้าช่วยเอาไหม'
'น้าช่วยผมไม่ได้... ผมย้ำหนักแน่น'
'ทำไมช่วยไม่ได้...นัดปวดท่อนเอ็นใช่ไหม' น้าถามมือคว้าท่อนเอ็นของผม
'ทำใจสบายๆ...นึกว่าไปเที่ยว...น้าจะช่วยให้นัดหายปวดหำเอง'
น้าทำตาเยิ้มเหมือนนางอิจฉาในทีวี ที่อยากถูกพระเอกปล้ำ ให้ตายเถอะน้าลำดวนที่แสนดีของผมกลายเป็นสาวกระหายรัก ทำลิ้นพลิ้วแตะหัวถอกที่โผล่ออกจากหนังหุ้มปลาย ทำให้ผมเสียวจี๊ดเป็นประเดิมก่อน แล้วจึงตวัดลิ้นไปรอบๆ หัวควยและรอยควั่น ผมเห็นชัดเพราะน้าเจาะจงทำเพื่อโชว์ฝีมือ
'โอ้ว ซี้ดดด เสียวหัวควยจังครับน้า' ผมเผลอพูดคำหยาบออกไป แต่น้าก็ไม่ว่าอะไร
โดนลิ้นตวัดเลียรอบหัวถอกกับรอยหยักไม่กี่รอบผมก็คราง น้าลำดวนเงยหน้ามองผมแล้วยิ้ม แต่ยิ้มไม่ถนัดหรอกครับเพราะปากแกอมท่อนควยผมเข้าไปครึ่งลำ แล้วแกก็รูดริมฝีปากออกมา น้ารูดปากกับท่อนควยผมเข้าออกแบบเบาๆ ไม่ดูดรุนแรงเหมือนตอนแรก ผมถอนใจด้วยตอนแรกกลัวตัวเองจะโดนดูดน้ำหมดตัวในเวลา 3 นาที เนื่องจากแรงดูดที่ทำให้เสียวรุนแรงในตอนแรกหายไป ผมนอนสบายๆ ตั้งใจอดทนให้นานที่สุดเพื่อลงโทษน้าลำดวนให้ขากรรไกรค้างหุบปากไม่ลง โทษฐานที่แกล้งทำให้ผมแทบบ้า เพราะถ้าปล้ำแกตอนโดนพาเข้าห้องน้ำไปค้นหาไฝเมียหลง ผมอาจจะโดนแกไล่ออกจากบ้านไปแล้วก็ได้ เมื่อผมสามารถอดกลั้นได้ปานนั้น แกจึงเสนอตัวทำให้โดยไม่ต้องขอร้อง กำลังเพลินๆ ผมกลับเริ่มเสียวที่ท่อนควยรุนแรงขึ้นมาอีกจึงเหลือบตามอง น้าลำดวนดูดท่อนควยผมจนแก้มตอบทำให้แรงดูดมีมากขึ้น และแกกลืนท่อนควยผมลงไปได้ลึกกว่าเดิม น้าปล่อยลีลาให้ผมรู้สึกเสียวมากขึ้น แกขยับปากกดหัวลงไป ท่อนควยผมก็หายเข้าปากทีละน้อย แล้วถอนออกมาเลียรอบๆ เหมือนพักเหนื่อยแล้วก็กดปากลงไปอีก ลีลากลืนท่อนควยของน้าคงได้รับการฝึกฝนมาแน่ๆ เลยครับ เพราะหน่อไม้ผมไม่ธรรมดา เมื่อตอนอยู่ ม.3 ผมเคยวัดประกวดกับเพื่อน ตอนนั้นท่อนควยผมมันยาวครึ่งไม้บรรทัดกว่าเลยได้เป็นแชมป์ห้อง ต่อมาเริ่มออกมาทำงาน มีประสบการณ์หลายครั้งเข้า ผมรู้สึกว่าท่อนควยผมมันยาวและใหญ่ขึ้นด้วย ตอนนี้ท่อนควยผมที่ยาวเกือบเจ็ดนิ้วหายเข้าไปอยู่ในปากน้าลำดวนหมดเกลี้ยงเลยครับ แกค่อยๆ ยกหัวขึ้นลงกลืนท่อนควยผมได้อย่างชำนาญ แล้วผมก็ต้องเด้งสะโพกถี่ๆ สั้นๆ เพราะว่าน้าลำดวนกลืนท่อนควยผมหมดอันแล้วกดไว้เฉยๆ แต่ในคอแกเหมือนมีมือนวดทำให้เสียวจนทนไม่ไหว
'น้าจ๋า...น้าครับ...น้าเก่งจริงๆ...ผมเสียว...เสียวควยมาก...'
ผมร้องเอาสองมือกดหัวน้าให้อมท่อนควยผมอยู่อย่างนั้น แล้วผมก็เด้งเอวขึ้นลงเป็นการสอดท่อนควยเข้าปากแทนการให้น้าดูดเข้าออก ไม่ถึง 2 นาทีผมก็เสียวมากทนไม่ไหว
'ผมเสียววว...เสร็จแล้วครับน้า...โอ้วววว...น้ำแตกแล้ว...มันเหลือเกิน'

เมื่อน้ำแห่งความสุขของผมหลั่งพลั่งพลูออกมาแล้ว ผมก็ปล่อยมือ น้าลำดวนยกหัวขึ้นนิดเดียวแต่ยังไม่คายท่อนควยผม ปล่อยให้ท่อนควยผมพ่นน้ำแห่งความสุขสีขาวๆ เข้าไปในปากจนหยุด น้าจึงออกแรงดูดต่อจนไม่เหลือน้ำในตัวผมอีกแกจึงหยุด
'เป็นไง...พอไหวมั้ย' แกเอ่ยปากครั้งแรกหลังเช็ดคราบแห่งความสุขของผม
'วิเศษครับ...วิเศษที่สุดเลย...ไม่เคยมีใครกลืนของผมได้หมดอัน...น้าเป็นแชมป์คนแรกครับ'
ผมลืมตัวดึงน้าขึ้นมากอดอ้าปากจูบประกบแกด้วยความสุขสมใจอย่างที่สุด ถอนปากออกผมเห็นนัยน์ตาแกอ้างว้างเหลือเกิน
'น้า...น้าครับ...' ผมเหนี่ยวไหล่ให้หันกลับมา
'หายปวดท่อนเอ็นหรือยัง' แกถามเสียงเรียบ แต่ผม
'น้าไม่มีอารมณ์ร่วมตามผมเลยหรือครับ'
'คิดว่าน้ามีไหมล่ะ'
'มีแน่...มีมากด้วย'
'น้าไม่มี...ปล่อยน้า น้าจะไปล้างหน้า'
'ผมไม่ให้ไป...ผมขอพนันกับน้าบ้างว่าน้าแฉะหมดแล้ว'
น้าฝืนตัวจะไปห้องน้ำ แต่ผมดึงแกมานอนแทนแล้วเลิกชายเสื้อนอนขึ้น บริเวณเนินเขาหัวล้านฉ่ำแฉะไปด้วยน้ำหล่อลื่นของน้าลำดวนเช่นกัน
'น้าช่วยผมแล้ว คราวนี้ผมขอช่วยน้าบ้างครับ'
'ทำเป็นเหรอ' น้าลำดวนหนีบขาไม่ยอมให้ผมยุ่ง

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • เรื่องเสียว
Reply #1 on: July 10, 2013, 07:59:47 pm
ผมเหลือบมองน้าลำดวนที่หลับตาสองขาหนีบหากัน แต่ชายเสื้อนอนเปิด ตาผมจึงมาสะดุดเอาเนินหัวโล้นมีติ่งเนื้อสีคล้ำแลบออกมาเหมือนเม็ดมะม่วงหิมพานต์ ผมก้มลงไปหาเม็ดมะม่วงหิมพานต์นั้นโดยไม่เอามือแตะแต่ตวัดปลายลิ้นสัมผัส น้าร้องบิดตัวหนีแต่ผมเอามือกดสะโพกไว้แน่น
'นัดทำอะไรน้า..อย่านะ..อย่าทำ'
ผมไม่สนใจเสียงร้องและการดิ้นหนีของน้า ยังคงละเลงลิ้นเม็ดแตดที่ชูชันนั้นต่อไป
'ซี้ดดด...นัดอย่าทำน้า...อย่าเลียแตดของน้า'
ปากแกร้องห้ามแต่ปลายเท้าแยกออกจากกันจนผมใช้ลิ้นได้สะดวกขึ้น ผมใช้ริมปากเม้มเม็ดแตดเม็ดนั้นทันที สะโพกน้ากระตุกยึกๆ ยักๆ ทำท่าเหมือนดิ้นหนีแต่แยกขากว้างถ่าง 180 องศา สองมือกดหัวผมแนบสนิทกับเนินหีเขาหัวโล้นจนจมูกฝั่งลงไปกลางร่องที่ฉ่ำเยิ้มด้วยน้ำรักของแกเองที่ทะลักออกมาขณะดูดท่อนควยผม ผมจึงเร่งรัวลิ้นกับเม้มเม็ดมะม่วงอย่างรุนแรงเพื่อให้แกถึงสวรรค์บ้าง
'ซี้ดดด...ฮือออๆๆ...ซี้ดดด'
หูแว่วเสียงน้าร้องครางฮือๆ สลับกับซี้ดเสียวเบาๆ และร้องห้ามให้ผมเลิกเลียแตดให้เธอ
'พอแล้วนัด...พอแล้ว...อย่าทำน้าเลย'
'ผมจะทำให้น้าแตกคาปาก' ผมหยุดดูดเลีย เงิยหน้ามาบอกให้ได้ยิน แต่น้าเสียงดังขึ้น
'ฮือออๆๆ นัดจ๋าพอแล้ว...น้าเสียวใจจะขาดแล้ว...อย่าดูดเม็ดแตด...น้าเสียวๆ...เม้มๆ เม้มแรงๆ...น้าเสียวมากนัดจ๋าน้าเสร็จแล้ว...ซี้ดดด...'
น้าลำดวนแอ่นตัวขึ้นสูงราวกับเป็นสะพานโค้ง ผมดูดเม็ดแตดต่อไปจนน้าโยนตัวขึ้นลงร้องโอดโอย
'หยุดๆๆ นัดจ๋าหยุดก่อน...น้าจะขาดใจ...ขาดใจ'
เสียงน้าน่าสงสารทำให้ผมหยุดเลีย หมุนตัวไปกอดจูบปากแก น้าลำดวนจูบตอบดูดดื่มรุนแรงเหมือนจะกลืนลิ้นผมเข้าท้อง พอแยกปากแกก็แสดงอาการเหน็ดเหนื่อยราวกับโรคหืดหอบกำเริบ
'น้าไม่มีความสุข?' ผมถามหลังจากรอเป็นเวลานานแกจึงหยุดหอบ เพี๊ยะ!?!... แกตีแขนผมอย่างแรงก่อนต่อว่า
'ประชดใช่ไหม?'
'เปล่าครับผมเห็นน้าหอบเหนื่อยเหมือนทรมานเลยกลัว'
'กลัวอะไร...'
'กลัวแบบว่า...ผมทำแรงจนน้าเจ็บ...แต่ไม่อยากขัดใจผม'
'ใช่...น้าไม่กล้าขัดใจนัด'
'ถ้าผมทำให้น้ามีความสุขไม่ได้ก็บอกนะครับ ผมจะไม่ทำให้น้าทรมานเด็ดขาด'
'ไม่ต้องพูดมาก...ใครจะรู้ว่าอายุแค่นี้รู้วิธีดูดแตดคนแก่ได้น้ำหนักดีจนใจแทบขาดแบบนี้...นัดจ๋าไปอาบน้ำกันเถอะ น้าร้อนอยากได้น้ำเย็นมาลดความร้อนในตัวแล้วล่ะ'

ผมเดินตามน้าไป ในใจหวั่นจะโดนแกจับดูดน้ำหมดตัวอีก แต่น้าอาบน้ำให้ผมแบบอาบให้เด็กเลยครับ มีจับท่อนควยผมทำความสะอาดบ้าง อะไรบ้าง ผมจึงล้างเม็ดแตดให้ แกยืนตัวเกร็งตอบแทน แล้วเราช่วยกันเช็ดตัวจนแห้งดี น้าเอาผ้าขนหนูไปผึ่งราว ผมจึงอุ้มแกขึ้นมาบอกว่า
'เข้าไปด้านในเลยนัด' ผมอุ้มน้าผ่านมู่ลี่เข้าไปเป็นห้องค่อนข้างมืด เตียงตั้งอยู่กลางห้อง
'ไฟอยู่ตรงไหนครับ'
'ทำไม?'
'มืดครับ...ผมอยากเห็นน้าชัดๆ'
'บ้า...ลามก...อยู่ข้างเสานั่น' แปลก...ว่าผมบ้า แต่ก็บอกโดยดี ผมเดินอุ้มน้าไป ให้แกเปิดไฟ พอหลังถึงที่นอนแกรีบใช้ฝ่ามือปิดเนินหีหัวโล้นไว้
'ขอดูหน่อยครับ'
'ดูอะไร...น้าอาย'
น้าพลิกตัวหนี แต่ผมดึงกลับเปิดฝ่ามือออก โอ้...โฮ...เนินน้าลำดวนสะอาดสะอ้านตาดีจริงๆ อวบนูนตามวิสัยสาวใหญ่ เม็ดแตดขนาดใหญ่สีน้ำตาลโชว์ตัวเด่นเป็นพิเศษ ผมเอามือแหวกไปรอบๆ ร่องกลาง
'หาอะไร'
'หาไฝผัวหลง'
'อย่าล้อเลียนนะ น้ามีตำราจริงๆ' ผมจำได้พ่อเคยบอกไว้
'ถ้าเอ็งเห็นผู้หญิงมีไฝมีปานตรงนั้น เอ็งระวังอย่าสุ่มสี่สุ่มห้า'
'ทำไมพ่อ'
'ตำราโบราณบอกไว้สาวใดมีไฝปานที่หอยจะกินผัว...ผู้ชายที่เป็นผัวเธอคนแรกจะตายใน 3 ปี 5 ปี'

'ผมก็มีตำรา'
พูดแล้วผมก็มุ่งค้นหาไฝในร่องหลืบน้าบ้าง แล้วผมก็ได้เห็นไฝสีแดงๆ ในร่องหลืบระหว่างเม็ดแตดกับรูเยี่ยวของแก
'นี่ไง...น้ามีไฝผัวหลงจริงๆ' ผมร้องเสียงดังจับตรงรอยไฝ
'ไปเอากระจกมาให้น้าดู' ผมวิ่งกลับไปหยิบกระจกบานเล็กแล้วช่วยแหวกหลืบกว้าง
'จริงๆ ด้วยน้าไม่เคยรู้ว่าตัวเองมี...นัดอ่านตำราเล่มไหน'
'ตำราของพ่อครับ...พ่อสอนให้ดูหีผู้หญิงให้ละเอียดเหมือนกัน โหนกๆ สะอาดๆ อย่างน้าตำราว่าไม่เคยหนีผู้ชาย'
'บ้านะ...น้าไม่เก่งแบบนั้น ครั้งเดียวก็หลับเป็นตายแล้ว' ปากพูดคุยเรื่องตำราไฝ แต่นิ้วมือผมก็แยงรูหีน้าไปด้วย
'ซี้ดดด...'
น้าครางออกมาแผ่วๆ เอื้อมมือมารูดท่อนควยผม ผมจึงขยับทิศทางให้น้าดูดท่อนควยผมได้สะดวก ส่วนแกก็แยกสองขาให้ผมเลียเม็ดแตดเช่นกัน
'เลียเบาๆ ไม่ต้องเน้นนะจ๊ะ' แกสั่งแต่ดูดท่อนควยผมมิดอัน แต่ไม่นาน น้าก็คายท่อนควย...
'นัดจ๋าน้าไม่ไหวแล้ว...เอาท่อนควยของนัดใส่เถอะ...น้าพร้อมแล้ว'
น้าบอกแผ่วๆ แยกขาจากกัน ผมจึงเอามือเข้าสอดกลางจับหัวควยวางพาดปากร่องหีที่เยิ้มมันไปด้วยน้ำหล่อลื่น แล้วค่อยโน้มตัวไปข้างหน้าท่อนควยผมจมลงไปแค่นิดเดียว รูหีน้าลำดวนยังฟิตแน่นเหมือนกับสาว 20 ไม่ใช่แม่ม่ายวัย 40
'ของน้าฟิตดีจังครับ' ผมคราง ออกแรงแทงท่อนควยผมต่อ
'ควยของเธอใหญ่เหลือเกินนัดจ๋า'
'น้าชอบไหมครับ'
'ชอบ...ชอบมาก...โอ้ยยย' น้าร้องโอ้ยหยิกหลัง ผมสะดุ้งกระแทกท่อนควยผมตบท้ายทีเดียวจมมิดยันโคน
'แกล้งน้าใช่ไหม...ทะลุถึงสะดือเลย...อยู่เฉยๆ ก่อนนะอย่าเพิ่งซอย'
น้าแหย่ลิ้นเลียใบหู ผมทำตอบสนองเช่นเดียวกัน แล้วผมก็รู้สึกว่าในรูหีของน้าขยับบีบท่อนควยผมดุบๆ ดุบๆ
'ดีไหมนัดจ๋า'
'ดีครับ รูหีของน้าทั้งฟิตทั้งดูดรัดแบบนี้ผมเหมาทั้งคืนเลย'
ผมเริ่มขยับซอยท่อนควยยักษ์เข้าหาน้าจากช้าๆ ไปหาเร็ว แค่นาทีเดียวน้าก็ครางแอ่นเนินเกร็งขึ้นพร้อมกับจิกเล็บบนแผ่นหลังจนผมแสบแปล๊บ... น้าลำดวนชอบเล่นแรงๆ แบบนี้หรือ..??...

(4)
น้าลำดวนชอบเล่นแรงๆ ถ้าชอบแรงๆ ทำไมไม่บอกตรงๆ ผมตั้งคำถามแต่คิดคำตอบไม่ได้จึงต้องคิดไปแทงท่อนควยผมใส่รูหีน้าไปด้วย ผมเริ่มกระเด้า ทั้งแทงสั้นแทงยาวและทั้งหนักทั้งเบาๆ แต่ไม่มีจังหวะหยุด ผมตั้งใจว่าจะซอยให้ได้สัก 6-7 นาที แล้วจะเปลี่ยนท่าเพื่อพักเหนื่อย...แต่...
'โอ้ววๆๆๆ ซี้ดดดดๆ' 
ไม่ถึง 3 นาที น้าลำดวนเปล่งเสียงบอกอาการเสียวกระสันอย่างรุนแรงออกมา แล้วส่ายเนินหีหมุนโยกไปมาเหมือนนางระบำในหนังอินเดียส่ายสะโพกยั่วพระเอก
'มันรูหีดีเหลือเกินนัดจ๋า..ซี้ดดด..เสียวดี..เสียวหีเหลือเกินหลานรัก..'
'นัดจ๋าน้าเสียวเหลือเกิน..ซอยๆๆๆๆ...อย่าหยุดนะ'
เสียงร้องกับอาการส่ายสะโพกของน้าเหมือนเป็นภาษาร่างกายให้ผมหมุนท่อนควยผมคว้านควานให้เสียดสีไปให้ทั่วผนังรูหีที่อยู่ใต้เนินหัวโล้นของน้า ผมจึงสลับแทงไปเป็นหมุนควานท่อนควยผมไปด้วย
'โอ้ควานท่อนควยแบบนี้เสียวดีจ๊ะ..ผัวจ๋า..เมียเสียววว....เสียวว..มาก..เมียออกแล้ว..เมียน้ำแตกแล้วผัวจ๋า'
เจอลีลาผมทั้งแทงทั้งควานท่อนควยโดยไม่หยุดเท่านั้น น้าก็เปลี่ยนคำเรียกชื่อผมเป็นผัวจ๋า มีความสุขรอบแรกไปในเวลารวดเร็ว

แต่ผมไม่ยอมให้น้าได้พักเหนื่อยดึงท่อนควยผมออกพร้อมจับน้าลงจากเตียงยืนโก้งโค้งจับขอบเตียงหันหลังให้ ผมจับท่อนควยผมเสียบเข้ารูหีจากทางด้านหลังจมมิดลำ แล้วจึงล้วงมือไปคลำบี้เม็ดแตด
'ผัวทำอะไรเมียจ๊ะ'
'ผมจะเย็ดให้น้าเหาะได้' ผมเขินคำว่าผัวเมียกับน้าจึงพูดไปแบบนั้น
'เย็ดให้เมียเหาะได้..ผัวจ๋าทำเร็วๆ..เมียอยากเหาะขึ้นสวรรค์นานๆ'
น้าลำดวนไม่ใส่ใจกับคำพูดของผม เรียกร้องให้ผมแสดงความสามารถเร็วๆ ผมจึงกระเด้าท่อนควย ส่วนมือที่ลูบคลำเม็ดแตดเปลี่ยนบี้บดแรงขึ้นจนได้ยินเสียงครางของน้าหลุดออกมา
'ซี้ดด..เสียวดี...แรงกำลังดีจ๊ะ..ผัวจ๋า'
ผมพอจับทางได้ว่าน้าต้องการอะไร จึงเพิ่มจังหวะหมุนท่อนควยผมควานรูหีเสริมเข้ากับการบีบบี้เม็ดแตด น้าส่ายก้นยึกยักร่อนโคกหีไปตามจังหวะหมุนท่อนควย กับร้องเสียงแปลกๆ
'โอ้ววๆๆๆ..อูยยย..อ่ะ..อ่ะๆๆ'

ผมเคยเห็นพ่อหมุนเครื่องสูบน้ำ พ่อโก้งโค้งก้มลงหมุนมู่เล่หลายรอบจนเครื่องติด จึงคิดเอาท่าหมุนมู่เล่มาเป็นท่าหมุนวนท่อนควยในรูหี และทดลองกับหญิงเที่ยวบางคนติดใจให้ทำอีก แต่บางคนเจ็บเพราะท่อนควยผมไปชนมดลูก ผมฝึกทดลองเสมอก่อนนำมาทำกับน้า
'ดีมั้ยน้า'
'ดี..ดีมากผัวจ๋า..ผัวทั้งกระเด้าทั้งหมุนควยได้มันดี..ท่อนควยผัวควานทั่วรูหี ทำให้เมียแสนเสียวนัก' น้าพร่ำพูดพรรณาบอกความกระสันเสียวติดต่อกันออกมาได้ไม่ติดขัด
'ผัวจ๋า..แทงดี..ซอยเร็วๆ..หมุน...หมุนควยด้วยจ๊ะ..ผัวจ๋า..เมียมันน..มันสส์..ซี้ดดด'
ผมซอยหมุนตามน้าลำดวนต้องการอย่างระมัดระวังเพราะกลัวหลุดเสียจังหวะ จึงหยุดบี้เม็ดแตด แต่ไปจับเอวดึงสะโพกสูงกว่าเดิมแล้วซอยหมุน...ท่านี้ท่อนควยผมเข้าลึกมากถึงมดลูกแล้วลูกกะโปกยังแกว่งไปตีเม็ดแตดทุกครั้งที่กระเด้า จึงเพิ่มความเสียวเป็นสองเท่า...
'โอ้ววๆ...โอ้วๆ..' น้าร้องเสียงแปลกๆ ติดกัน..ส่ายหน้าสะบัดหัวคร่ำครวญเสียงกระเส่า
'เสียวววๆๆๆ..เสียวมาก..ผัวจ๋า..เสียว..เสียวสุดๆ..เมียออก..น้ำหีแตกอีกแล้ว' ผมรู้แล้วว่าน้าเสร็จแล้ว แต่ก็ยังซอยหมุนอย่างรุนแรงต่อไป น้าครางเสียงดังมากขึ้นเช่นกัน

เสียงน้าลำดวนเดี๋ยวดังเดี๋ยวแผ่วสลับกันขณะโดนท่อนควยผมกระเด้าเย็ดหมุนในช่องรูหี นานกว่าสามนาทีแล้วก็หยุดไป ผมรู้สึกว่าน้าหมดแรงตัวอ่อนนุ่มเป็นดินโดนน้ำจึงปล่อยมือ น้าลำดวนหมดแรงเกร็งขายืน เมื่อโดนกระเด้าจึงเอนล้มลงท่อนควยผมหลุดออกมาแต่ยังตั้งลำแข็งโด่
'ผัวจ๋า..เมียเหาะได้บินได้แล้ว..เหาะบินถึงสวรรค์สิบชั้น..สิบชั้น..โอ้ยย..เสียวเหลือเกินเสียวจนหีชา..ผัวจ๋า..ผัวจ๋า' เสียงน้าละเมอขณะเป็นไข้ ดังๆ เบาๆ แล้วเงียบหายไป แต่มือน้าควานไปทั่วเตียงไม่หยุด ผมจึงจับมือนั้น
'ผัวจ๋ากอดเมียไว้..กอดเมียแน่นๆ บินไปสวรรค์ด้วยกัน..ผัวจ๋า' น้าลำดวนกอดผมหลวมๆ ผมจึงเอนตัวลงนอนข้างๆ
'นัดจ๋า..นัดเป็นผัวน้าแล้ว..อย่าทิ้งน้าไปนะ..อยู่เป็นกำลังใจน้าไปนานๆ' พูดแล้วน้าลำดวนส่งตาใสซื่อมีแววคาดคั้นมุ่งหวังมองผม
'ครับ...' ผมรับปาก แต่ใจคิดถึงตัวเอง เรามีเมียแก่แล้วหรือ น้าลำดวนหอมแก้มผมด้วยความรักนิ่งนาน
'นัด..น้าแค่ลองใจเท่านั้น..ไม่บังคับให้เป็นของน้าหรอก..ขอแค่มาหาน้าให้น้ามีความสุขอาทิตย์ละวันก็พอ..จำไว้นะว่าน้ารักนัด..'
'ครับ..' ผมรับปากแค่นั้นไม่กล้าบอกรักน้า เพราะเรื่องวันนี้มาจากตัณหาเท่านั้น
'ดีจ๊ะหลานรัก..เดี๋ยวน้าจะทำให้นัดมีความสุขบ้าง'
หลังจากน้าลำดวนหายเหนื่อยก็ช่วยนั่งบดเนินหีโม่หีเย็ดกับผมจนมีความสุข ตัวน้านั้นมีความสุขตามผมอีกสอง..
'น้าไม่มีผู้ชายเลยห้าปีกว่าแล้ว วันนี้จึงมีความสุขหลายครั้ง'
น้าลำดวนบอกเหตุผล แต่ผมไม่เชื่อหรอก เพราะหลังจากนั้นน้าก็มีความสุขกับผม 3-4 ครั้งเสมอมา

ผมเข้าเรียนมหาลัยเอกชนโดยทุนของน้า ก็มีสาวอื่นบ้างตามประสา แต่ไม่ลืมสัญญาไปนอนกกน้าอาทิตย์ละครั้ง แต่วันหนึ่งผมปวดเมื่อยเนื้อตัวเพราะไปช่วยกิจกรรมจึงบอกให้น้ารู้
'เดี๋ยวน้าหาหมอนวดให้..นวดให้เต็มที่เลยนัด..พี่เนียนแกนวดเก่ง..อย่าลืมทิปพี่เนียนด้วยนะ'
พี่เนียนคือป้าเนียนคนสนิทน้าที่ผมเอ่ยถึง แก่กว่าน้า 2 ปี รูปร่างบางกว่าน้านิดหน่อย ผิวคล้ำ..ตาคม..หน้าสวย..น้าให้ผมนอนพักในห้องวิมานรักของผมกับน้า ไม่นานน้าก็จูงป้าเนียนมา
'พี่เนียนนวดให้นัดหน่อย เค้าไปกิจกรรมาเส้นมันยึด' แกบอกป้าเนียนแล้วหันมายักคิ้วให้ผม
'นัดอย่าลืมทิปพี่เนียนให้หายเหงานะ..ไม่ทำ น้าโกรธ' ผมไม่ทันเห็นป้าเนียนตีแขนน้า เพราะไปฉุกคิดเรื่องทิป?

(จบ)
"น้องนัดไปทำอะไรมาถึงปวดเมื่อยจนน้องลำดวนไปตามพี่มานวด" ป้าเนียนทักทายใบหน้ายิ้มแย้ม
"ช่วยพี่ๆ ที่คณะขนของขึ้นรถครับไม่ได้ออกกำลังนานเลยปวด" ผมบีบแขนและไหล่บอกอาการปวด
"เอ้านอนสบายๆ พี่จะบีบให้ถ้าแรงไปบอกนะจะได้ไม่ช้ำ นอนตะแคงก่อน"
ป้าจับผมตะแคงข้างหันหลังให้เริ่มบีบนวดจากแขนไหล่แล้วไปส่วนอื่นๆ น้ำหนักมือพอดีทำให้ผมสบายหายเมื่อยได้ประมาณครึ่งชั่วโมงแกหยิบหมอนมาหนุนหัวผมสูงติดหัวเตียง
"นอนหงายสบายๆ นะพี่จะเปิดประตูลมให้ตัวเบา"
ป้าเนียนแต่งตัวกระชากวัย สวมยกทรงสีชมพูเสื้อยืดตัวนอกสีขาวผ้าบางและสั้นฟิตจนเห็นสัดส่วนชัดเจน นุ่งผ้าถุงสั้นเหนือเข่าแบบสาวรำซิ่ง ส่วนท่าเปิดประตูลมของป้าคือนวดขาอ่อนด้านในขยับบีบนวดขึ้นเรื่อยๆ จนถึงขาหนีบแล้วข้ามท่อนควยผมไปนวดอีกขาสลับกันไปมา

ผมเกร็งตัวระวังตอนนวดท่านี้ เพราะว่ามือป้าไปเสียดสีกับท่อนควยผมแบบไม่ตั้งใจ ผมเตรียมตัวขึ้นมาปรนนิบัติน้าสภาพพร้อมทำงาน แต่เหตุการณ์เปลี่ยนจึงโดนนวดแบบไม่มีกางเกงใน แม้เกร็งระวังแต่เจ้าท่อนควยยักษ์ก็พองตัวขึ้นตามประสาได้กลิ่นใหม่ ผมบีบหยิกแรงๆ แต่มันไม่ยอมหด
"เสร็จแล้วหรือครับ" ผมเห็นป้าขยับตัวห่างจึงถาม
"อีกนิดเดียว..เบื่อหน้าพี่ใช่ไหม..พี่พูดไม่เก่ง"
"เปล่าครับ..ผมกลัวป้าเหนื่อย" ป้าเนียนหันมาค้อน
"เรียกพี่เหมือนลำดวนซีจ๊ะน้องนัด"
"ครับพี่เนียน..อ้อ..พี่เนียนผมขอถามหน่อยว่าพี่ชอบอะไรผมจะได้ทิปให้พี่ถูกใจ" ป้าตอบเบาๆ ว่า
"ชอบเหมือนน้องลำดวนแหละ.." ป้าตอบเบาแทบไม่ได้ยินก่อนจะเสียงดัง
"มาเปิดประตูลมกัน..ยืดขาขวาออกมายันต้นข้าซ้ายพี่แบบนี้" ป้าบอกวิธีการเปิดประตูลม จับขาขวาผมไปยันขาขวาแกขยับจนฝ่าเท้าผมแทบไปถูกเนินเนื้อทีเดียว แล้วแกก็ยืดขาขวาออกมาเหยียบต้นขาผมเช่นกัน
ป้าเนียนใช้ฝ่าเท้าย่ำขาอ่อนผมเบาๆ เลื่อนสูงขึ้นไปจนฝ่าเท้าแกไปทาบบนท่อนควยผม แกเขี่ยให้ท่อนควยผมมันเคลื่อนไปด้านอื่นแล้วเหยียบต่อ แต่เจ้าท่อนควยมันทรยศแล้ว มันไม่ยอมหนีแล้วยังแข็งปั๋งขึ้นเป็นลำ
"อ้าวนัด..ทำยังไงน้องชายตื่นล่ะ.."
"ผมไม่ได้ทำ พี่นั่นแหละแหย่มัน"
ผมโทษป้าทันทีเพราะเมื่อแกแตะฝ่าเท้าโดนท่อนควยผมครั้งแรกตอนนั้นมันยังไม่แข็ง แกก็ขยับตัวจนฝ่าเท้าผมทาบไปบนเนินเนื้อของแกเช่นกัน แม้ฝ่าเท้าผมจะหนาแต่มันถ่ายถอดความรู้สึกไปบอกสมองผมว่า ....ป้าเนียนไม่ได้นุ่งกางเกงในฝ่าเท้าผมรับรู้เพราะเจอเนินแฉะ ผมจึงโทษป้า....
"งั้นพี่เปลี่ยนท่าเปิดประตูลม..น้องชายนัดจะได้หลับต่อ" ป้าเนียนบอกเปลี่ยนท่าแท้ที่จริงขยับขึ้นไปนั่งท่านวดขาตอนแรก แต่กลับไปจับท่อนควยของผมรูดเล่น
"ทำไมใหญ่นักล่ะน้องนัด"
"พ่อบอกว่าใหญ่แล้วต้องทนด้วยผู้หญิงถึงจะชอบ"
"พี่ขอพิสูจน์นะจ๊ะนัด ว่าทนแค่ไหน"
ดวงผมสมพงษ์กับหญิงเลขสี่เหลือเกิน น้าก็ทำเนียนปลุกแล้วปล้ำผม ป้าเนียนมาแบบเดิมปลุกจนท่อนควยผมแข็งโด่ไม่มีทางหดผมจึงปล่อยเลยตามเลย ป้าดึงเสื้อยืด ปลดยกทรง ดึงผ้าถุงออก แกไม่ได้สวมกางเกงในจริงๆ ป้าจับมือผมไปลูบนมแกกะทัดรัดเหมือนสาวรุ่นนมเพิ่งแตกพาน 15-16 ปี

ป้าเนียนมีผิวเนียนสมชื่อจริงๆ ผมลูบคลึงนมก่อนดูด หัวนมแกเล็กทำให้ผมต้องเม้มปากแรงๆ จึงดูดติด ป้าเนียนไม่ร้องคร่ำครวญเหมือนน้า มีเพียงเสียง..ซี้ดดด..แผ่วๆ กับคำขอร้องดูดนมเบาๆ
"อย่าดูดแรงพี่เจ็บ" ผมลดกำลังดูดลงแกจึงซี้ดๆ ไปพลางถอดกางเกงปล่อยเจ้าท่อนควยผมออกมาแข็งโด่
ป้าขึ้นนั่งทับ เจ้าท่อนควยผมมุดหายเข้าลงไปใต้เนินหีที่ใหญ่พอๆ กับน้าลำดวน ต่างกันแต่โคกหีของป้าหมอยขึ้นรอบแต่ตัดตกแต่งไว้เป็นระเบียบไม่รกตา ป้าเนียนนั่งบดหีอย่างชำนาญแอ่นนมให้ผมดูดไปด้วย
"ซี้ดดด..อย่าดูดแรงนะนัด"
"ขอโทษครับ..นมพี่น่าดูดน่ะ"
"แรงอีกนิดก็ได้"
ป้าเอาใจผมแล้วครางซี้ดๆ อีก ครานี้แกเร่งโม่เนินหีแรงเร็วขึ้น ไม่นานก็กดเนินแน่นกับเจ้าท่อนควยของผม กอดผมแน่นขึ้นและหอบหายใจแรง ในร่องหีป้าตอดดูดท่อนควยผมของผมเบาๆ ป้าหายเหนื่อยก็โขยกเนินหีกระเด้าท่อนควยผมต่อ แล้วพักแล้วทำต่อเช่นนี้ถึงสามรอบในเวลาแค่ยี่สิบนาที
"น้องนัดขา..พี่หมดแรง กระเด้าไม่ไหวแล้ว น้องนัดกระแทกพี่เถอะ"
ผมไม่รอช้าพลิกไปอยู่ด้านบนยกสองขาพาดบ่าแล้วเริ่มซอยท่อนควยผมช้าบ้างเร็วบ้างตามลีลาเคยชินติดต่อกันยาวนาน ป้าร้องครางซี้ดด..เบาบ้างดังบ้างสลับกันไป
"ซี้ด..น้องนัดขา..พี่ยอมแพ้..ทนจริงๆ..พี่ยอมแพ้แล้ว"
ผมก้มลงดูดปากป้าเนียน ครั้งแรกปากแกหอมเหมือนเด็กสาวจริงๆ แม้ว่าช่องรูหีแกจะไม่ฟิตแน่นเท่าไหร่ แล้วผมก็เร่งตัวเองก่อนปล่อยน้ำแห่งความสุขทะลักเข้าไปในรูหีป้ามากมาย ขณะกดหมุนเจ้าท่อนควยผมควานไปรอบๆ ช่องหี ป้าเนียนเจอท่านี้ถึงกับดิ้นเด้งส่ายสะโพกครางไม่หยุด เมื่อเจ้าท่อนควยของผมหลุดออกจากรูหีแล้ว ป้าเหมือนหุ่นยางถูกปล่อยลมนอนนิ่งแขนขาไม่ขยับ ผมหอมแก้มป้ากระซิบเบาๆ
"นอนพักสักครู่นะพี่..เดี๋ยวผมทิปรอบสอง"
"นัดขา..พี่ยอมแพ้..ไม่เอา..ไม่เอาแล้ว..นัดไปทิปให้น้องลำดวนเถอะ..พี่ยอมแพ้" ขนาดผมยังไม่ได้ใช้ลิ้นช่วยป้ายกธงขาวซะแล้ว

ผมสงสัยเมื่อมาอยู่ใต้ชายคาบ้านหลังนี้ว่า 2 สาววัยสี่สิบต้นคู่นี้รักกันและเล่นฉิ่งฉับกัน เมื่อผมทำให้น้าลำดวนมีความสุขมากมายแกจึงแบ่งปันให้ป้าเนียนตามประสาคนรัก ผมได้เมียสี่สิบยังแจ๋ว 2 คนอยู่บ้านเดียวกัน เป็นอะไรที่สุดยอดของชาย ทั้งสองเอาใจผมยิ่งกว่าสาวๆ ร้อยคนครับ สองสาวมีผัวคนเดียวไม่แย่งกันเพราะน้าลำดวนชอบกินคืนเดียวอิ่มไปหลายๆ วันขอให้ผมไปบริการอาทิตย์ละวัน ส่วนป้ากินได้ทุกวันจุดติดง่าย และไม่หงุดหงิดเมื่ออด ผมจึงจัดเวรอาทิตย์ละ 3 คืน อีกสามคืนที่เหลือผมเก็บไว้พักผ่อนครับ ผมไปบริการน้าที่ห้องรับรอง ส่วนป้าจะมาหาผมที่ห้อง จนจอยสงสัยหลายครั้ง หรือว่าผมจะต้องจ่ายทิปให้จอยเพิ่มอีกคน...ฮ่าๆ..ฮ่าๆๆ

Offline st735

• *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #2 on: July 11, 2013, 03:31:50 am
(2; (2; (2; (2; (2; (2; (2; (2;