close buttonclose buttonclose button
เสียวแถวบางพลี

เสียวแถวบางพลี

เรื่องเสียว · 18888

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: July 08, 2013, 06:27:52 pm

หายไปนานแต่เรื่องsex ของผมไม่ได้หยุดไปหรอกหรอก  หลังจาที่ผม(ก่อ)กับเพื่อนผมไอ้ก้อง  ได้เย็ดเมียเจ็กผมแล้ว  ที่ผมทิ้งท้ายไว้เรื่องน้องแอ้เมียไอ้ก้อง  ผมก็ได้ไปเย็ดอย่างสมใจอยาก  น้องแอ้เป็นคนที่นมสวยเต็มไม้เต็มมือเวลาเย็ดกระแทกแต่ละทีน้องแอ้ชอบให้บีบเค้นด็ดไปด้วย
        เมื่อเดือนกันยายน(54)  ก้องมานก็ชวนผมไปกินเหล้าบ้านมันแล้วบอกผมว่า 
ก้อง        ไอ้ก่อวันนี้กรูจาให้เมิงเย็ดเมียกรูแล้วนะเมิง
ผม        จิงดิว่ะกรูกำลังเงี่ยนเลย
ก้อง        แสดขี้ปี้นะเมิง  เย็นๆมาละกันเมิง
ผม        เออ เจอกัน
 พอผมมาถึงหน้าบ้านมันก็กดกริ่งเรียกมันมาเปิดประตู   มันก็ออกมาเปิดประตู
ก้อง        ควย เรื่องปี้รีบมาเลยนะเมิง
ผม        กรูกับเมิงก็ไม่ต่างกันหรอก 55555
ผมเข้าไปในบ้านก็เจอน้องแอ้ก็กำลังเตรียมกับแกล้มอยูในครัว  สักพักก็ยกออกมให้   
ผม        ดีน้องแอ้  วันนี้แต่ตัวน่า.....รักจังนะคับ  (ก้องมันก็เอาเท้าเขี่ยเท้าผม)
แอ้        พี่ก่อปากหวานไม่เปลี่ยนเลยนะ   แอ้ขอตัวไปอาบน้ำก่อนนะ  ตามสะบายเลยนะคร่ะ
ผม        ขอบคุณครับ
หลังจาที่แอ้ขึ้นไปอาบน้ำ 
ผม         แอ้รู้มั้ยว่ากรูจามาเย็ด
ก้อง        ไม่รู้  กรูถึงเขี่ยเท้าเมิงไง  เดี่ยวเสียแผนเมิงอดเย็ดนะเมิง
ผมกับไอ้ก้องก็นั่งชนแก้วกันไปครึ่งชั่วโมงได้  แอ้ก็ลงมาในชุดนอนบางสีชมพู่ปล่อยผมยาว  (น่าเย็ดว่ะ) 
ผมก็ชวนแอ้ดื่มพร้อมกับชงแล้วยกให้
ผม        น้องแอ้ให้เกียรชนสักแก้วกับพี่นะ       
แอ้        รับไปแล้วก็ดืมชนกับผม
แอ้ดื่มม่ายเก่งสักเท่าไรและก้องมานบอกว่าแอ้เป็นคนที่เวลาเมาแล้วขี้เงี่ยน   ผมเลยชวนชนแก้วบ่อยๆจนแอ้เริ่มเมาและนั่งดูดปากไอ้ก้องไปด้วยแบบม่ายเกรงจัยเลย  ผมเลยเออปากไปว่า
ผม          ดูดกันม่ายเกรงจัยกรูเลยนะเมิง
ก้อง        มาลองดูดปากเมียกรูมั้ยละ
แอ้        บ้า เอาเมียให้ไปคนอื่นดูดได้ไง(พร้อมหยิกที่แขนไอ้ก้อง)
ก้อง          น่าสงสารมันให้มันดูดหน่อย
แอ้ก็ยิ้มๆแล้วก็พูดว่า        ก็ได้(คงเพราะเมา)
ผมเลยรีบลุกไปนั่งอีกข้าง   ไอ้ก้องอยู่ด้านซ้ายของแอ้  ผมก็อยู่ด้านขวา   พอเข้าไปผมก็ม่ายรอช้าก็แกล้มเมาแกล้งมึนดูดปากแอ้เลย  ส่วนไอ้ก้องก้รู้งาน ลงไปลูบคำดูดหอยเมียมัน  ตอนแรกก็เหมือนจาขัดขืนเล็กน้อยแต่คงเพราะเมาเลยต้องยอม  จนมีรมสนองแล้ว  ไอ้ก้องก็รุกหายไปสักพักแล้วกับมาบอกว่า  “ถุงหมดว่ะเมิง”
ผม        ควย ทุกทีนะเมิง แล้วเมิงจาให้กรูเย็ดมั้ยว่ะ
ก้อง        เอาดิกรูไว้จัยเมิง
ผมกับไอ้ก้องก็ช่วยกันแก้ผ้าน้องแอ้ออกแล้วไอ้ก้องมันก็อุ้มเมียมัน(แอ้) แล้วบอกผมว่า “ตามมา”   ก็ขึ้นไปชั้น2 ห้องมันมันวางเมียมันกับที่นอน  แล้วผมกับมันก็มองหน้ากันแล้วก็ต่างก็แก้ผ้าจนม่ายเหลือแม้แต่ชิ้นเดียว  ควยผมกับไอ้ก้องพอๆกันคือ  6.5  ก้องมันก็ไปดูหีเมียมัน  ส่วนผมก็เอาควยผมไปยัดใส่ปากเมียมัน  น้องแอ้เอาปลายลิ้นมาเลียวนที่หัวควยผมค่อยอมเข้าไป  แอ้ดูเก่งมาเสียมากเลย  เม้มเก่งมาก  ดูดั่งจวบๆๆ    ส่วนไอ้ก้องก็เลียหีเมียมันจนน้าเริ่มซึ่มมันก็สะกิดให้ผมเย็ดได้ผมก็เอาควยออกจากปากเมียมัน  แล้วก้องมันก็เอาควยมันไปให้เมียมันดูดต่อ   ผมก็จับแอ้ถ่างขาออกแล้วเอาควยผมไปจ่อที่หีแอ้  เอาควยถูๆที่หีแล้วค่อยเอาหัวควยกดเข้าไปทีละนิด    แอ้มีเสียงกระเซ้ามาเป็นระยะ จนผมดันเข้าไปสุดแล้วก็เริ่มเอาเข้าเอาออกช้าๆๆ  อ่าๆๆซีดๆๆ อ่า   
ผม        แอ้หีน้องแอ้ตอดควยพี่ดีจัง เสียว  อ่าๆซีด
ก้อง         มันอ่ะสิหีเมียกรู
ผมก็เริ่มกระแทรกเร็วและแรงขึ้นเรื่อยๆๆๆ   แล้วก็เปลี่ยนท่า  ก้องมันไปนั่งพิงหัวเตียง  แอ้ก็โก้งโค้งท่าหมาแล้วลงไปดูดควยไอ้ก้อง  ส่วนผมก็เอาควยจ่อที่หีแอ้แล้วกดทีเดียวมิด  แล้วก็กระแทรกเร็วแรงขึ้นเรื่อยๆ อย่าหนักหน่วง   เสียงซีดซาดดังคับห้อง  ผมมองหน้าไอ้ก้องแล้วบอกว่า “กรูขอเย็ดเมียเมิงท่าลิงอุ้มแตงหน่อย”   มันก็บอกว่าตามสะบาย  ผมก็จับแอ้หงายแล้วเอาควยเอาใส่ทันที  พร้อมเอาขาแอ้มาเกี่ยวที่เอวได้  แอ้ก็รู้งานเอาแขนมาค้องที่ผมแล้วผมก็อุ้มแอ้ขึ้นยืนกระเดาอยู่ที่ปลายเตียง  อ่าหีแอ้เย็ดมันจิงๆๆ  อ่าซีดๆๆ  อ่า  ระหว่างนั้นได้ก้องก้ชักว่าวดูผมเย็ดเมียมันไป  แล้วผมก็นอนลงที่เตียง  แอ้ก็ขึ้นมาเอาหีคาบควยผมแล้วก็ขย่มอย่างเมามัน  มือผมก็เค้นนมแอ้ไปด้วยแล้วขึ้นมาดูดเป็นระยะ    แล้วผมก็หันไปมองหน้าไอ้ก้องเพื่อนรักผม แล้วพะยักหน้าเป้นรู้กัน  ก้องก็เข้ามาด้านหลังเมียมันพร้อมกับเอาเจลทาควยมันและรู้กันเมียมัน  เมียมันตกใจเพราะก้องมันม่ายเคยเอาก้นเมียมันมาก่อน แอ้ขันขืนเล็กน้อยผมกับไอ้ก็องก็ล็อกไว้จาก้องเสียบเขาก้นเมียมันได้   แอ้ บอกว่าเจ็บและเสียว  ผมกับไอ้ก้องต่างก็กระเดารู้ที่ควยตัวเองยัดอยู่อย่างเมามัน    เสียงดังผับๆๆ  ซีดซาดระงม สักพักผมกับไอ้ก้องก็เกร็งกระตุกน้ำผมก็แต่ใส่รูหี  ก้องก็แต่ใส่รูก้น    แล้วก้องมันก็ไปนอนแผ่อยู่ข้างๆ   ส่วนแอ้ก็หมดแรงนอนทับผมโดยมีควยผมปักคาอยู่พักใหญ่จนควยผมอ่อนตัวหลุดจากหีแอ้ก็รุกไปนอนอีกข้าง  ผมรุกไปดูหีแอ้เห็นน้ำผมกับไอ้ก้องไหลออกจาทั้งสองรู    สักพักผมกับอ้ก้องก็เงียนอีก  ครั้งนี้แอ้ขอดูดกินน้ำควยผม  ผมก็ปล่อยให้เธอดูดส่วนไอ้ก้องไปเอาควยยัดใส่หีเมียมัน  แล้วมันหันมาบอกกับผมว่า  “ปล่อยน้ำเยอะตามเคยนะเมิง”    ผมบอกว่า “หีเมียเมิงเย็ดมันนี่หว่า”  ผมกับมันสลับกับเย็ดแอ้ไปหลายท่านจนผมม่ายไหว  เลยเอาควยอัดปากแอ้ พอแอ้ดูดสักพักผมก็กรุชูดน้ำใส่ปากเธอ  เธอก็กลืนลงไปอย่างม่ายรั้งเกียจ พร้อมกับไอ้ก้องปล่อยน้ำเงียนใส่หีแอ้  เราทั้งสามนอนหมดแรงอยู่บนเตียง โดยแอ้นอนกลาง  ผมนอนขวา   ก้องนอนซ้าย   เช้าตื่นมาแอ้มองหน้าผมแบบอายๆ  แล้วก็รุกไปอาบน้ำ ส่วนผมก็ลงไปอาบชั้นล่าง  พออาบเสร้จไอ้ก้องลง มาคุย
ก้อง        เป็นไงเมิง
ผม        มันดิว่ะ  ใจนะเมิงวันหลังกรูขออีกนะ
ก้อง        เออ  แต่ถนอนหน่อยจาได้เย็ดนานๆ
ผม        แล้วแอ้ละ       
ก้อง        เพลียหลับไปละ
ผม        งันกรูกลับก่อนนะ
ก้อง        เออ เจอกัน
ผมก็เดินย้อนมาบอกมันว่า  เออไว้กรูจาเมิงไปเย็ดเมียเจ็กกรูอีกเค้าขอมา   ก้องกับมองหน้ากันแบบรู้จัยกัน (เราทั้งสองขี้ปี้ชอบรุมอยู่แล้ว

...

ช่วงที่ผ่านมานั้นผมก็ยังไปมีsexกับน้าอรเมียเจ็กอยู่เรื่อย  เพราะเจ็กกับเมียมีปัญหากันและเจ็กม่ายค่อยทำการบ้านเมียแกเลยมีผมนี่แหละที่คอยช่วยแกให้หายเงี่ยนอยู่ประจำ จนม่ายรู้แล้วว่าผัวตัวจิงคือผมหรือเจ็กจนเราคุยกันว่า
น้าอร        น้าอยากลองรายแปลกๆบ้าง
ผม        ผมทำให้น้าม่ายสุขเหรอ
น้าอร        เป่าหรอก ก็สุขสมมีฟามสุขดีแต่อยากลองรายๆอีก
ผม        เอา 3/1  มั้ย
น้าอร        กลัวม่ายไหวอ่ะอีกอย่างหาคนที่ปลอดภัยยากนะ
ผม        ผมหาให้ได้รับรองปลอดภัย  มันมีคุณภาพ อิอิ
น้าอร        ก็ได้ลองดู
หลังจากที่กลับจากบ้านน้าอร ผมก็โทรชวนไอ้ก้องมาคุยพร้อมกับบอกว่าชวนพี่ชายมัน(พี่โก้) มาด้วย   มากินกาแฟตอนกลางวันกัน  แล้วจามีเรื่องเสียวๆให้ทำ   
ผมก็นั่งรออยู่ที่ร้านแฟ   ไอ้เดินมาพร้อมกับพี่โก้
ผม        สวัสดีคับพี่โก้
พี่โก้        ดีก่อ
ผม        ไงเมิงไอ้ก้อง       
ก้อง        รีบว่ามีรายว่ะ
ผม        เออก็เรื่องเมียเจ็กกรูไง(น้าอร)
ก้อง        ทำไมว่ะ
ผม        แกอยากลอง  3 /  1
ก้อง        เออว่ะน่าลอง  แล้วอีกคนเมิงจาชวนใครว่ะ
ผมมองหน้าพี่โก้
ผม        พี่โก้ไง  สนจัยป่ะ
ก้อง        เอ็งสนมะ
พี่โก้        บอกน่าลอง  แต่แจ่มมะ
ผม        สุดยอดพี่
ก้อง        ดีดิ รับรองมัน ลองมาละ
ผม        ไว้ผมจัดให้ได้วันแล้วจาโทรไปบอก
แล้วก็คุยรายเรื่อยเปื่อยไปจนผมนัดวันกับน้าอรได้คือวันคืนส่งท้ายปี  31 ธันวา   แล้วผมก็โทรไปบอกไอ้ก้อง 
ผม        ก้องกรูได้วันแล้วนะ 
ก้อง          วันไหนว่ะ
ผม        คืนส่งท้ายปี 31 ธันวาคม  เมิงกับพี่โก้ว่างป่ะ
ก้อง        ว่าง ตอนไหนละ
ผม        งันเดียวสักบ่ายสองกรูไปหาแล้วไปบ้านแก  สนามเดิม
ก้อง        ผัวแก่ม่ายอยู่เหรอว่ะ       
ผม        ม่ายอยู่พาลูกค้าไป  ต่างประเทศ
ก้อง        ลูกแกละ
ผม        เห็นว่ายายมันพาไปเที่ยว
ก้อง        เออ  ไว้ว่ากัน
ผม        เออเจออกัน
พอถึงวันนัดหมายผมก็ไปรับไอ้ก้องกับพี่โก้ที่บ้าน   แล้วมุ่งตรงสู่บางพลีบ้านเจ็ก
พอถึงหน้าบ้านน้าอรก็ออกมารับเราก็ทักทายกัน(5 โมงก่า)
ผมกับก้อง        สวัสดีคับน้าอร
น้าอร                ดีจ๊ะ
ผม                พี่โก้นี่น้าอร   น้าอรนี่พี่โก้พี่ไอ้ก้องมัน
พี่โก้                สวัสดีคับน้าอร
น้าอร                ดีจ๊ะ  หนุ่มๆเข้าบ้านก่อน
พอถึงในบ้าน 
น้าอร                หนุ่มๆนั่งก่อนเดียวน้าไปเอาอารายเย็นๆมาให้ดื่มกันนะ
แล้วน้าอรก็เขาไปในครัวเตียมเครื่องดื่ม
ผม                ไงพี่โก้  น้าอรน่าเย็ดมะ
พี่โก้                น้าอรแกอายุเท่ารัยอ่ะ
ผม                น่าจา 41   42  มั้ง
พี่โก้                จิงดิ  ดูม่ายน่าถึง  หุ่นน่าเย็ดอยู่
แล้วน้าอรก็ยกเครื่องดื่มมาให้  แล้วพร้อมกับถามว่า  “ทานข้าวมายัง”
ผม                ยัง แต่จามากินน้องอรคนนี้อ่ะ    (พร้อมกับหอมที่ซอกคอน้าอร
น้าอร                บ้าละ (หน้าแดง)
ผม                อย่าช้าเลยหารายสนุกมันๆทำดีก่า
น้าอร                น้าอรก็บอกว่างันขออาบน้ำก่อนนะ  แล้วเดียวก่อพาก้องกับโก้ตามไปที่ห้องนะน้า
ผม                คับ
ผ่านไปเกือบครึ่งชั่วโมงผมกับไอ้ก้องพาพี่โก้ไปสนามเย็ด(ห้องน้าอร)  เห็นน้าอรนอนอยู่บนเตียงรอพวกเราอยู่
น้าอร                มากันแล้วเหรอหนุ่มๆ
ผมกับก้องมองหน้ากันแล้วยิ้ม   แล้วผมหันไปบอกพี่โก้          “สามเลยพี่  น้าอรขอไว้”
ผม  ก้อง  พี่โก้ต่างก็แก้ผ้ากันหมด  จนเปลือยเป่ากันทั้งสาม   น้าอรมองควยเราทั้งสามแล้วบอกว่า  “ของโก้ก็ใหญ่พอๆกับกับก่อกับก้องเลยนะ”    น้าอร  “โก้เข้ามาน้าขอดูแท่งใหม่หน่อย “  พี่โก้ก็ขึ้นเตียงไปเอาควยยัดปากน้าอรไป   ส่วมผมก็เข้าไปเลีบหีน้าอรอย่างเมามัน  ก้องก็ไปดูบีมนมน้าอรเล่นใหญ่    เสียงซีดอ่า  อ่าๆๆ  ซีด  เสียว   เริ่มดั่งขึ้นเรื่อยๆ   
น้าอร                น้าเสียวจังเลยหนุ่มๆ อ่า ซีด อ่า
 สักพักน้าอรก็อยากโดนแท่งใหม่แทงหี 
น้าอร                อยาดโดนควยของผัวใหม่จัง โก้มาเย็ดมะ อ่า ซาด อ่า
ผมกับพี่โก้จิงสลับกันผมเอาควยไปยัดปากหน้าอร  พี่โก้ก็เอาหัวควยเริ่มเขียที่หีถูไปถูมา ทั้งที่ยังม่ายสวมถุง  แกคงนึกได้เลยถาม
พี่โก้                น้าอรผมขอเย็ดสดได้มะ
 น้าอร                “สะอาดปลอดภัยมะ”  แต่เสียงม่ายชัดเพราะน้าอรอมควยผมอยู่   
พี่โก้                  “ปลอดภัยชัว”   
น้าอร                 “อยากสดก็ตามใจ”   
พี่โก้จิงค่อยยัดหัวควยเข้าไปในหีน้าอรจนมิดสักพักก็เริ่มโยกเอาเข้าและออก  จาช้าๆและเริ่มเร้วแรงขึ้นเรื่อย  เสียงดั่งผับๆๆ น้าอร                ตับๆๆ   เสียวๆ อ่า  ผัวโก้เอามันจัง   
แล้วพี่โก้ของลิงอุ้มแต่งผมกับก้องก็ไปนั่งพิงหัวเตียงชักว่าดูพี่โก้เอาขาน้าอรเกี่ยวเอา  เอาแขนน้าอรมาค้องที่คอยืนเย็ดปลายเตียง
น้าอร                อ่า เสียว โก้เก่งจังเลย
พี่โก้                หีเมียก็มัน  อ่า ซีด  ซาด
แล้วโยกอยู่พักใหญ่แล้วว่างที่เตียงพอพี่โก้ชักควยออกผมก็เอาควยเข้าไปจ่อที่หีถูๆๆแล้วยัดเข้าไป  ไอ้ก้องก็เอาควยมันไปยัดปากน้าอร  พี่โก้ก็ไปดูดบีบนมน้าอร  นมน้าอรใหญ่พอที่จาเอาควยไปเย็ดร่องนมได้ 
ผม                หีเมียมันเสียวจัง  อ่า  เสียว
น้าอร                น้าก็ทั้งเสียวและมัน  อ่า  ซีด
พี่โก้ก็เย็ดที่นมสักพัก  ไอ้ก้องบอกว่า  “ก่อกรูขอเย็ดหีเมียบ้าง”   ผมก็ชักออกไอ้ก้องมันก็รีบเอาควยมันมาจ่อที่หีแล้วกระแทรกเข้าที่เดียวมิด จนน้าอรสะดุง     
น้าอร                ค่อยๆ เบาหน่อยก้อง  อ่า เมียจุก
แล้วพี่โก้ก็เลื่อนขึ้นไปเอาควยให้น้าอรอม   ส่วมผมก็ไปเย็ดที่ร่องนมแทนที่โก้   สักพักผมก็บอกให้พี่โก้นอนลงแล้วบอกให้น้าอรขึ้นไปทับพี่โก้ยัดควยเข้ารูหี  ผมเดินไปหยิบเจลเอาทาที่ควยผมและร่องตูดน้าอร  แล้วผมก็ให้พี่โก้ล็อกหน้าอรไว้แล้วผมก็ยัดควยไปในร่องก้น  น้าอรร้องเจ็บไอ้ก้องเลยไปดูดนมน้าอรช่วย 
น้าอร                ก่อค่อยน้าเจ็บ
ผม                คับ อ่า ผมจาค่อยๆ
สักพักก้องก็เอาควยมันยัดปากน้าอรต่อ  เราทั้งสามต่างก็ใกล้แตกกันละ  เสียร้องเสียวเราทั้งสี่ระงม  ผับๆๆ ตับๆๆ อ่า  ซีดซาดคับห้อง   
น้าอร                หนุ่มๆน้าไม่ไหวแล้วนะ
พี่โก้                 ชีดซาด อ่า อ่าๆๆ  แตกแล้วแล้ว
ผม                อ่าๆๆๆ แตกแล้ว
ก้อง                เสียวโว้ยรอกรูด้วย ตามแล้วแตกแล้ว
เราทั้งสี่นอนหมดแรง   พอสักพัก  ผมก้องพี่โก้ก็มาจิบเบียรข้างเตียงแล้วหันไปดูน้ำเงี่ยนของพี่โก้และผมที่กำลังไหลออกจารูน้าอร   เราทั้งสามก็เงี่ยนอีกเลยขึ้นไปรุมต่อไอ้ก้องรีบเอาควยไปยัดใส่หีน้าอีทันทีแล้วหันไปบอกพี่ชายมันว่า “เอ็งปล่อยน้ำเยอะนี่หว่า”   ผมควยไปยัดปากน้าอร  ส่วนพี่โก้ก็ดูดเล่นที่นม  สักพักพี่โก้อยากลองก้นน้าอรเลยให้ให้ก้องลงไปนอนแล้วให้น้าอรค่อมส่วนผมก็อยู่หัวเตียงเอาควยยัดปากน้าอรพี่โก้เอาเจลทาควยตัวเองแล้วทาที่ก้นน้าอร น้าอรสะดุงทั้งแสบและเสียวปนไป   
น้าอร                เบาๆโก้ แสบ
พอยัดสุดพี่โก้ก็บอกว่า “ก่อเอ็กก็ม่ายเบานะน้ำเยอะนิ” เราทั้งสามเย็ดอย่างเมามันและสนุกในเรื่องร่างน้าอร ซึ่งกลายเป็นเมียอรไปละ   สักพัก
ก้อง                ม่ายไหวแล้วจาแตกแล้ว  แล้วก็ปล่อยน้ำเข้าหีน้าอรไป   
พี่โก้                กรูก็ม่ายใหวแล้ว  อ่า   ปล่อยใส่ก้นน้าอรไปติดๆ
ผมก็จับน้าอรนอนลงกับเตียงแล้วเอาควยยัดใส่หีต่อ  น้ำของพี่โก้และไอ้ก้องเต้มรูหีน้าอร  ผมก็กระแทรกต่อไป   ผับๆๆ จ่อมๆๆ สักพักผมก็แต่ใส่หีเป็นคนที่สาม   
ผม                ม่ายไหว  เสียว  อ่า ซีด แล้วแตกแล้ว
นอนหมดแรงข้างๆๆ  ตอนนี้ในหีน้าอรมีน้ำเชื้อเราทั้งสามเต็มรู   ตื่นมาอีกทีก็แปดโมงเช้าผมพาน้าอรไปอาบน้ำ  ปล่อยให้พี่โก้และไอ้ก้องนอนไป   ระหว่างอาบน้ำนั้นผมก็เงี่ยนอีก 
ผม                เมียจาขอเย็ดอีกนะ
แต่น้าอรบอก                ไม่ไหวระบม 
ผม                        เมียจานะๆๆ
ผมขอไปขอมาจนได้และกำลังกระเดาเย็ดทั้งท่าหมา ลิงอุ้มแตง  จับนอนหงายเอาขาพาดบ่าเอาอยู่บนพื้นห้องน้ำ เสียงคงดังไปถึงพี่โก้   
ผม                        อ่า ซีด  มันรายอย่างนี้ อ่า
พี่โก้เดินควยชี้เด่ มา  จับยัดใส่ปากน้าอรผมก็กระแทกอยากเอามัน ผับๆๆ 
ผม                        “อ่า  เสียวโว้ย เอามันจิงหีเมีย”  ผมก็น้ำแตกใส่หีน้าอร   
พี่โก้รีบมาขอเสียบต่อเพราะเงี่ยน   พี่โก้ม่ายรอช้าแทงทีเดียวมิด  หันมาบอกผมว่า
พี่โก้                        “น้ำเอ็งเต้มหีเมียอรเลยนะ”    ผมก็ยิ้มนั่งดูพี่โก้เย็ดน้าอรไป  พี่โก้ก็เล่นทั้งหมา ลิงอุ้มแตงคล้ายๆผม  แต่แกก็มาจบในท่าหมาปล่อยน้ำเชื่อใส่หีน้าอรไป   
พี่โก้                        มันอย่างนี้ อ่า เสียว   ไอ้ก้องเงี่ยนจามาต่ออีกคน
ก้อง                        เมียจาก้องขอต่อนะ
น้าอร                         ไม่ไหวแล้วอ่ะแสบอ่ะ
ก้องมานม่ายยอมขอเย็ดอีกคนจนได้  แล้วก็ปล่อยน้ำเชื้อตามเข้าไปอีก 
ก้อง                        เสียว  ซีดอ่า ม่ายใหวแล้วเมียจา
น้าอร                        อ่าๆ  ซีด     
เราทั้งสี่อาบน้ำแต่งตัวว่าจาไปหากินกัน   แต่น้าอรออกไปม่ายไหวผมกับก้องเลยอาสาไปซื้อ  พอกลับมาถึงก็ม่ายเห็นน้าอรและพี่โก้อยู่ในบ้าน  แต่รู้สึกเหมื่อนขั้นสองสั่น  ผมกับก้องรีบขึ้นไปดูเห็นน้าอรกำลังขึ้นขย่มควยพี่โก้
น้าอร                        ซีดๆๆ อ่า 
พี่โก้                        มันรัยอย่างนี้อ่า  ซีด
ผมกับไอ้ก้องต่างรีบถอด แล้วตามไปสมทบ  แล้วพี่โก้จับน้าอรนอนหงายขาพาดบ่าเย็ดอย่างเมา   ส่วมผมก็เอาควยไปยัดปากน้าอร  ก้องก็เอาที่นม   สักพักพี่โก้ก็ร้องม่ายไหวแล้ว 
พี่โก้                          เสียวโว้ยมันชิบหาย
น้าอร                        เมียก็เสียว  อ่า ซีด 
แล้วก็แตกใส่หีน้าอร  พอผมเห็นว่าพี่โก้แกเสร้จผมก็ไปสะกิดให้แกออกแล้วเอาก็เอาควยผมยัดต่อทั้นทีก็แทรกโยกอย่างเมามัน   
ผม                        ซีดๆ อ่า  เสียวๆ  เย็ดไงก็ม่ายเบื่อ
น้าอร                        ม่ายเบื่อ  ซีด  อ่า  ก็มาเย็ดบ่อยๆสิ   
ผม                          ก้องกรูจาเย็ดเมียอรท่าหมา  เมิงไปนั่งให้เมีนอรดูดให้ที่หัวเตียงหน่อยดิ

ไอ้ก้อง                        ก็ได้
แล้วไอ้ก้องนั่งพิงหัวเตียงจับน้าอรท่าหมา แล้วผมก็เอาควยยัดหีแล้วโยกเย็ดกระแทกผับๆๆๆๆ 
ผม                        อ่าเสียว   ซีด อ่าเสียวๆๆๆ 
น้าอร                        ซีดอ่า
 ยังพุ่งแรงนะสักพักก็ม่ายไหวแล้วปล่อยน้ำเชื้อเข้าไปหีอีก  แล้วไปนั้งหมดแรงที่โซฟาข้าพี่โก้  แล้วไอ้ก้องก็จัดน้าอรนอนหงายแล้วเอาควยยัดกระแทรกอยากเมามัน  สักพัก  อ่าๆๆ เสียว   
ก้อง                        ซีดอ่าเสียว
น้าอร                        เสียวอ่า  ซีดๆๆๆ ซาด  อา 
ก้อง                        กรูแตกแล้ว  เราทั้งสี่สลบไปตื่นมาห้าโมงเย็นกินพิบซ่าที่ซื้อมา  พออิ่มกัน  ผมพี่โก้และไอ้ก้องก็ขอตัวกับกันก่อน  น้าอรดูอิดโรยมาก
ผมก้องพี่โก้                  เมียพักผ่อนมากๆนะ ไว้เดียวขอมาเย็ดอีกนะ
น้าอร                        ได้แต่เบาๆหน่อยนะ ครั้งนี้เหนื่อยและแสบ
ผม                        แล้วน้าอรชอบมะมันมะ
น้าอร                        ชอบนะแต่ขอเบาก่านี้   มีสามคนนี้น้าพอละ
พี่โก้                        คับหีน้าสุดยอด  เดียวมาจัดให้อีก
ก้อง                        ผมก็ชอบสุดยอด       
ผม                        พวกผมกลับก่อนนะ
ผมก้องพีโก้                บายคับเมียรัก
น้าอร                        จ้า
พวกเราเกี่ยงกันขับรถเพราะหมดแรงและเพลีย  แต่สุดท้ายพีโก้ขับให้แล้วพอถึงบ้านพี่โก้และก้อง
พี่โก้                        วันไหนไปอีกชวนพี่ด้วยนะ
ผม                        ได้คับพี่  ไปกับละคับ  ก้องกรูกับแล้วนะ
ก้อง                        เออ   (มันเพลีดเดินเข้าบ้านหายไปเลย)
แล้วพอผมถึงบ้านก็เปิดแอร์นอนหลับยาวถึงเช้าด้วยความเพลียด    ผมกะไว้ว่าวันที่14 /2  จาไปจัดอีกแต่ม่ายรู้ว่าเราทั้งสี่จาว่างตรงกันมะ