close buttonclose buttonclose button
โดนน้าสาวหลอก...

โดนน้าสาวหลอก...

เรื่องเสียว · 54917

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: July 01, 2013, 06:40:16 pm

สวัสดี ครับเพื่อนๆผู้มีประสบกามเสียว ถ้าใครเคยอ่านเรื่องของผมคงจำผมได้ ผมชื่อ เอครับ...ซึ่งผมก็มีประสบกามอีกอย่างหนึ่งจะมาแบ่งปันให้เพื่อนฟัง เรื่อง มันมีอยู่ว่าช่วงปิดเทอมผมได้ไปกรุงเทพครับลุงกับป้าให้ผมไปช่วยงานแกที่ นั้น ผมไปถึงกรุงเทพตอนเช้าครับ พอไปถึงผมก้เอากระเป๋าเสื้อผ้าไปเก็บ ผมแอบงีบหลับไปพักนึงเพราะความเพลียครับ พอรู้สึกตัวอีกที่ก้เกือบสองทุ่มแล้วผมจึงลงมาข้างล่าง พอดีน้าพลอยกับผัวแกกับมาจากไหนไม่รู้ครับ น้าพลอยเห็นผมตอนแรกก้ตกใจเพราะแกไม่รู้ว่าผมจะมา ผมเลยทักทายผัวแกแล้วก้ช่วยถือของมาเก็บ เราคุยกันซักพักผัวกเลยขอตัวไปอาบน้ำแล้วพักผ่อนเพราะแกเหนื่อยมาทั้งวัน ทิ้งผมกับเมียแกไว้ในห้องครัว น้าพลอยอุ้มเจ้าตัวเล้กอยู่ผมเลยช่วยเก็บของที่เหลือให้เรียบร้อยผมนึกถึง เรื่องราวเก่าๆได้เลยพูดแกล้งน้าพลอยว่าไอ้หนูชื่ออะไรน้าพลอย..น้าพลอย บอกว่าชื่อเอก..ตั้งให้เหมือนพ่อ..ผมเลยพูดต่อว่า..อ้าวพ่อเค้าไม่ได้ชื่อ ทำนองนี้ซะหน่อย..น้าพลอยยิ้มแล้วก้มาทุบหัวไหล่ผม...แล้วใครหล่ะมาทำทิ้ง ไว้หน่ะ..ที่จริงผมรู้อยู่ครับ..เพียงลองใจน้าพลอยเฉยๆว่าจะจำเรื่องเก่าๆ ได้ไหม พอน้าพลอยหันหลังให้ผมมือผมก้ไม่รู้เป็นงัยคว้าไปที่ก้นน้าพลอยเลย..น้าพลอย ถึงกับสด้งหันมาต่อว่าผมว่าทำอะไรไม่รู้เดี๋ยวมีใครมาเห็นเข้า..ผมเลยบอกว่า มีแค่เราสองคนกับเจ้าเอกเนี้ยแหละตอนนี้..น้าพลอยเลยรีบขึ้นข้างบน..ผม สังเกตเห็นสีหน้าน้าพลยแดงกร่ำเลย..หลังจากเก้บร้านเสร้จผมเลยขึ้นไปเอา เสื้อผ้ามาอาบน้ำแต่ตอนที่กลับขึ้นไปผมได้ยินเสียงคนคุยกันเล็ดลอดออกมาตรง ช่องประตู...ผมไม่แน่ใจเลยแอบดูตรงช่องพอผ่านสายตาของคนได้เนี้ยแหละครับ... ภาพที่ผมเห็น น้าพลอยกำลังปลุกอารมณ์ผัวแกอยู่ แต่ผัวแกไม่มีปฏิกิริยาอะไรตอบโต้ซักนิด คงเป็นเพราะความเพลียของแกนั่นแหละครับ...สงสัยน้าพลอยคงเงี้ยนเมื่อนตอนที่ ผมจับก้นแก....ผมเลยผละออกจากประตูตอนนั้นก็ประมาณเที่ยงคืนกว่าๆแล้วผม เลยกลับไปนอน....หลังจากนั้นสามวันต่อมาเรากำลังนั่งดูทีวีกันอยู่เสียงโทร ศัพย์น้าพลอยดังขึ้น...ผัวแกโทรมาบอกว่าคืนนี้คงไม่กลับเพราะไปส่งลูกค้า ฝั่งธนเพราะตอนนั้นมันก็เกือบเที่ยงคืนแล้ว ผมจึงลุกขึ้นไปข้างบนแอบหลับพอตื่นขึ้นก็ปาเข้าไปตีสองแล้วนึกขึ้นได้ว่ายัง ไม่อาบน้ำก้เลยลงมาอาบน้ำ ผมนุ่งผ้าขนหนูตัวเดียวลงมานึกได้ว่าวันนี้มีบอลก็เลยไปเปิดทีวีดูผมนั่งดู อยู่ซักพักบอลก้กำลังมันไม่ทันดูว่ามีคนมา ได้ยินเสียงน้าพลอยทักว่า..อ้าวยังไม่นอนอีกหรอ...ผมเงยหน้าตอบ...ยังครับ ว่าจะมาอาบน้ำแต่ขอดูบอลก่อน....น้าพลอยพูดอีกว่า....คงสนุกน่ะดูทั้งพี่ ทั้งน้องเลย...บอลกำลังสนุกผมเลยลืมตัวไปว่าไม่ไดเอาข้างล่าง น้องชายผมมันจึงมุดบ็อกเซอร์ผมออกมาดูกับผม ผมอายเลยครับตอนนั้น...แทบแซก แผ่นดินหนี....ผมเลยพูดว่า ก็ควยมันใหญ่หนิเลยเก็บไว้ไม่มิดชิด..ทำยังกะ ไม่เคยเห็นหน่ะ...แล้วน้าพลอยมาทำอะไรยังไม่นอนหรอครับ...ได้ที่น้าพลอย พูดกวนโอ้ยเลยครับ...นุ่งกระโจมอกมาอย่างนี้ทำกับข้าวมั้ง.....ผมต่อเลย ครับ...งั้นขอหอยทอดจานหนึ่งครับ...น้าพลอยยิ้มเลยครับ..ถ้ายังไม่อาบพี่อาบ ก่อนน่ะ...น้าพลอยแกจะแทนตัวเองว่าพี่หน่ะครับ...ผมเลยแกล้งพูดว่าอาบสิ ครับ..แต่กินหอยทอดก่อนน่ะ..ผมลุกไปปิดทีวี..แล้วเดินไปหาน้าพลอยเลยครับ ผมผลักน้าพลอยเข้าไปในห้องน้ำ....ปะกบปากกัน มือทั้งสองก็ขยั้มเต้านมทั้ง สองข้าง....เหมือนรู้งานมือน้าพลอยก้ไม่อยู่นิ่ง สาวควยผมตั้งแต่เมื่อไหร่ก้ไม่รู้.......นมแกยังสวยเหมือนกับไม่ให้ลูกกินนม เลย...ผมลากลิ้นลงมาที่หัวนมใช้ปลายลิ้นตวัดไปมา....ตอนนี้ร่างน้าพลอยอ่อน ระทวยไปหมดแล้ว ผมดันไปให้หลังชนกับผนังห้องน้ำ ลากลิ้นลงผ่านท้องเอาขาข้างหนึ่งขึ้นพาดบนไหล่แล้วระเลงลิ้นที่หีของแก น้า พลอยทนไม่ไหวจนต้องครางออกมาจนแทบจับจังหว่ะไม่ทัน...พลางพูดว่า ลีลาลิ้นเอเก่งกว่าเดิมอีกน่ะเนี้ยควายก็ใหญ่กว่าเดิมอีก...ผัวขาเมียทนไม่ ไหวแล้วเย็ดเมียทีน่ะ...ซึดดดดด......อูววววว......หีน้าพลอยกระตุกพร้อม ทั้งตอดลิ้นผม..น้ำแกไหลเยิ้มออกมาเต็มหน้าผมเลยครับ......หีน้ายังตอดดี เหมือนเดิมเลยน่ะ....ผมลุกขึ้นแล้วกดหัวน้าพลอยลง....ควยผมชี้หน้าน้าพลอย เลยครับ ไม่รอช้าน้าพลอยใช้ปลายลิ้นระเลงที่หัวควยผม ทั้งอมทั้งดูด...เหมือนจะแก้แค้นผม เหมือนกับว่าไม่ได้เย็ดมาหลายวัน ผมเสียวมากครับ ทั้งกดหัวน้าพลอยใส่....เสียวววววว....ซีดดดดดด...เมียอมเก่งเหลือ เกิน...เสียวมากเลยเมียจ๋า.....น้าพลอยทั้งสลับดูดทั้งไข่และควยผม จนทนไม่ไหว ผมกดหัวน้าพลอยใส่แล้วก้กระฉูดน้ำเข้าเต็มปากเลยครับน้าพลอยจะพละหน้าออกแต่ ไม่สู้แรงผมกด ผมปล่อยน้ำทั้งซอยปากน้าพลอย น้าพลอยกลืนกินน้ำผมอย่างอร่อยเหมือนกับกินขนมหวานเลยครับ....น้ำควยเอช่าง หวานน่ากินจังเลยน่ะ....น้าพลอยลุกขึ้นมาจูบปากผมกลิ่นยังติดอยู่ปากน้า พลอยอยู่เลยครับ....เราเลยอาบน้ำด้วยกันผมก็ถูวนเวียนอยู่แต่นมแก สลับกับหีของแกบางครั้งนิ้วผมก็หายเข้าไปในรูหีของแก...เสียงลมหายใจน้าพลอย เริ่มดังขึ้น....พร้องกับเสียงครางออกมา....มือแกเริ่มมารูดควยผมเล่นแล้ว ผมใช้ฝักบัวฉีดทที่หีของแกถึงกับสดุ้งเฮือก แต่ซักพักเหมือนกับชอบแกครางออกมาเลยครับ ผมใช้นิ้วเขี่ยที่แตดแก.......โอ้ยยยยย....เสียวววว....อูวววว...ไม่ไหว แล้ว....เอาควยมาเสียบหีเมียเลยผัวขา...เมียใจจะขาดอยู่แล้ว....อู วววววววว.......อ่า.....ผมยังไม่ทำตามผมเอานิ้มแหย่เขาไปเพิ่มขิ้นที่ละนิ้ว หีน้าพลอยยังฟิตเหมือนเดิมเลยน่ะครับ...ตัวน้าพลอยเริ่มสั่นระทัว....หีตอด แรงมาก....โอ้วววววว....อ่า....ซีดดดดดดดดดดดดด....อ่า.....ไม่ไหวแล้ว...เอ พี่ไม่ไหวแล้ว.....ผมเริ่งเร่งจังหว่ะ....จนน้าพลอยเสร็จคามือผมเลยครับ ...ทีนี้ตาผมน่ะครับน้าพลอย...จะทำอะไรก็ทำเถอะพี่ไม่ไหวแล้ว....ผมจับน้า พลอยโก่งก้น ผมใช้ควยผมถูแตดถูหีไปมา..น้าพลอยคราง ซีดเลยครับ...เย็ดได้แล้วไม่ไหวแล้ว.....ผมค่อยๆเสียบควยเข้าไป....น้าพลอย ถึงกับครางเลยครับ...เบาๆๆหน่อยพี่เจ็บ..ควเอใหญ่มากเดี๋ยวหีแหกหมด หรอก...ผมถอดออกแล้วเสียบเข้าไปใหม่ ยังเข้าไม่ได้เหมือนเดิมครับ...ผมคว้าได้ครีมอาบน้ำมาบีบใส่ควยเพื่อช่วย หล่อรื่น ทีนี้ผมกดเข้าไปเกือบครึ่งลำ...น้าพลอยถึงกับขาสั่นระริกเลยทีเดียว ผมเริ่มซอย..น้าพลอยก็คราง และเด่งรับให้จังหว่ะ...ซีดดดดดด....อ่า...หีเมียตอดดีเหลือเกินจะเมีย จ๋า....เสียวควยมากเลย....ควยผัวก้ใหญ่เย็ดมันมากเหมือนกัน ใหญ่กว่าผัวพี่มากเลยเกือบคงเท่าตัวแหละ ควยเอชนมดลูกพี่เลยอ่ะ....ซีดดดดอ่า......เย็ดแรงงๆๆๆๆเลยผัวขา..... อ่า.....ซีดดดดดด.....อูวววววว.....ที่นี้ผมจับน้าพลอยนอนลงกับพื้น...ผม กระแทกจนนได้ยินเสียงตับๆๆๆเลยครับ......น้าพลอยครางงง....ซีดดดดดด....ไม่ ไหวแล้วจะออกอีกแล้ว.....หีน้าพลอยตอดรัดควยผมแน่นเลย.....ผมเปลี่ยนให้น้า พลอยจัดการเองบ้าง สโพกน้าพลอยร่อนดีมาก...จนเสียวไปหมดทั้งตัวเลยครับ.....ผมมองเห็นกลีบหีน้า พลอยปลิ้นเข้าออกตามจังหว่ะเลยครับ.....ซักพักหน้าพลอยก็เสร็จอีกรอบ...... ทีนี้ผมยกตูดน้าพลอยขึ้นนั่งบนขอบอ่างยืนซอยอย่างถนัดเลยครับ...หีน้าพลอย รัดควยเอแน่นมากเลยครับ....ควยตัวเองใหญ่ไม่ว่า..มาโทษหีน้าอีกน่ะ....น้า พลอยกอดผมแน่นนเลยครับเล็บจิกที่หลังงผมจนแสบเลยครับ...ซีดดดดด....ไม่ไหว แล้ว.....อูววววว.....เมียไม่ไหวแล้ว......ผมก็ใกล้จะเสร็จแล้ว.......รอเอ ด้วยน้าพลอย....รอผัวด้วยเมียจ๋า.....อ่า....ซีดดดดด.....อูววววววว..... อ่า......ผมเด่งอย่างสุดแรง...จนน้าพลอยร้องตามไม่เป็นจังหว่ะเลยครับ..... ผมซอยอีกสามสี่ครังก็ฉีดน้ำควยเข้าเต็มหีน้าพลอยเลยครับหีน้าพลอยตอดควยผม เสียวมาก......แทบควยขาดเลยครับ....ผมแช่ไว้ซักพักพร้อมทั้งโยกเล่นไปมา .....ผมถอดควยออกน้ำไหลเยิ้มเลยครั.....แต่ควยผมยังแข็งอยู่เลย..คงเพราะหี น้าพลอยตอดดีมาก น้าพลอยอมควยให้ผมพร้อมทั้งเลียทำความสะอาด....เสียวมาก....อูวววววว....ซีด ดดดดดด.......อ่า....ผมจับน้าพลอยลุกขึ้นดก่งก้นเหมือนเดิม....น้าพลอย บอกว่าไม่ไหวแล้ว หีระบมหมด พรุ่งนี้จะเดินได้หรือป่าวก็ไม่รู้ ผมเลยบอกว่าไม่เป็นไรหรอกทีนี้ ตอนแรกไม่ยอมหรอกครับ..ผมเล้าโลมแกจนเสียว มือล้วงหีแกเล่น จนแกเสร็จอีกรอบ ทนไม่ไหวแล้วจะเย็ดก็เย็ดซักทีเถอะ..ใจจะขาดแล้ว.. สวัสดีครับเพื่อน ๆ ผู้มีประสบกามเสียวถ้าใครเคยอ่านเรื่องของผมคงจำผมได้ผมชื่อเอครับ ... ซึ่งผมก้มีประสบกามอีกอย่างหนึ่งจะมาแบ่งปันให้เพื่อนฟังเรื่องมันมีอยู่ว่า ช่วงปิดเทอม ผมได้ไปกรุงเทพครับลุงกับป้าให้ผมไปช่วยงานแกที่นั้นผมไปถึงกรุงเทพตอนเช้า ครับพอไปถึงผมก้เอากระเป๋าเสื้อผ้าไปเก็บผมแอบงีบหลับไปพักนึงเพราะความ เพลียครับพอรู้สึกตัวอีกที่ก้ เกือบสองทุ่มแล้วผมจึงลงมาข้างล่างพอดีน้าพลอยกับผัวแกกับมาจากไหนไม่รู้ ครับน้าพลอยเห็นผมตอนแรกก้ตกใจเพราะแกไม่รู้ว่าผมจะมาผมเลยทักทายผัวแกแล้ว ก้ช่วยถือของมาเก็บเรา คุยกันซักพักผัวกเลยขอตัวไปอาบน้ำแล้วพักผ่อนเพราะแกเหนื่อยมาทั้งวันทิ้งผม กับเมียแกไว้ในห้องครัวน้าพลอยอุ้มเจ้าตัวเล้กอยู่ผมเลยช่วยเก็บของที่เหลือ ให้เรียบร้อย

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #1 on: July 02, 2013, 12:19:35 am
(23; (23; (23; (23; (23; (23; (23; (23;

Offline mg007281

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 1
Reply #2 on: July 03, 2013, 07:12:58 pm
 (8; (8; (8; (8;