close buttonclose buttonclose button
ยกซดสาวใต้

ยกซดสาวใต้

เรื่องเสียว · 22063

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: July 01, 2013, 06:26:01 pm

ผมเป็นน้องใหม่ มีชื่อเล่นเป็นไทยๆ ว่าปู เป็นคนภาคเหนือครับ
แต่เข้ามาทำงานอยู่ในกรุงเทพฯ มีเรื่องมาเล่าให้เพื่อนๆ ฟัง
ตามประสาของคนมีประสบกามมามั่งนั่นแหละ ในช่วงกลางปี 2544.
ผมมีโอกาสไปเที่ยวที่ปักษ์ใต้ แถบชายแดนตอนล่าง
ซึ่งเป็นที่เลืองลือกันนักกันหนาว่า สาวใต้ที่นั่นตาคม
นมสวยผมเองก็อยากลองดูเหมือนกันครับว่า จะสมกับคำที่เพื่อนๆ
มันคุยให้ผมฟังหรือป่าว ผมใช้เวลาไปอยู่ที่บ้านเพื่อนผมไม่นานครับ
ก้อได้มีโอกาสรู้จักกับ “จงกล” ผมขอเรียกเธอเพียงสั้นๆ ว่ากล ก็แล้วกันนะครับ
กลเธอเป็นคนปักษ์ใต้โดยกำเนิดครับ ดวงตาเธอคม หน้าหวาน หมดจด
ผิวของเธอดำแดงดูน่ารักมากครับ ดูออกไปทางแขกนั่นแหละ
ผมสังเกตดูหน้าอกเธอที่อยู่ในเสื้อก็ไม่เบาอยู่เหมือนกันครับ
ดูมันอัดแน่นเต็มกลางหว่างอกของเธอ ดูแล้วเหมือนกับซาลาเปาใบล่ะ 5
บาทดันเสื้อเธอให้ดูลอยสูงเชียว โดยเฉพาะก็บั่นท้ายของเธอที่ดูกลมกลึง
น่าจับมากเลยครับ ทำให้ผมแอบกลืนน้ำลายลงคอซะหลายอึก
เพื่อนผมสนทนากับกลเป็นภาษายาวีครับ ผมเลยไม่รู้เรื่องว่าเขากำลังพูดอะไรกัน
ก็เลยเอาแต่นั่งยิ้ม ผมทราบจากเพื่อนผมว่า กลเธอแต่งงานเมื่อปีก่อน
และมีลูกแล้วคนหนึ่ง อายุประมาณได้ขวบเศษนี่แหละ ส่วนสามีเธอนั่นทำงานกรมทางฯ
ไป ๆ มาๆ ไม่ค่อยได้อยู่บ้านสักเท่าไหร่ เธออยู่กับแม่และพ่อของเธอ
ผมเริ่มมีหวังแล้วครับ เพราะอยากฟันเธอใจแทบขาด คิดอยู่ว่าทำงัยดีน่ะ
ถึงจะได้เย่อหีของกล ผมเห็นแล้วบอกตามตรงว่าควยแข็งโป๊กเลยครับ
ตามประสาของวัยห้าว อายุ 25 ปีงัยครับ วันหนึ่งผมออกเดินเล่น
มีโอกาสผ่านไปแถวบ้านกล ผมมองเข้าไปในบ้านเธอซึ่งเป็นเรือนชั้นเดียว ยกพื้นปูน
จากดิน ผมเห็นเธอกำลังนั่งเย็บผ้าอยู่ ผมเลยถือโอกาสเดินเข้าไปหาเธอ
เธอยิ้มให้ผม และเชื่อเชิญผมเข้าไปนั่ง
พร้อมทั้งเดินไปเอาน้ำเย็นออกมาให้ผมดื่ม
ผมมองดูบั่นท้ายที่ยัวยวนสวาทของเธอไปที่ตู้เย็น เธอหยิบน้ำในตู้
และกลับมายื่นน้ำให้ผม เธอถามผมแบบไม่ค่อยชัดสักเท่าไหร่ แต่พอจับใจความได้ว่า
พี่ไม่ได้ไปเที่ยวในเมืองกับเปี้ยวเหรอ (เปี้ยวคือชื่อเพื่อนผม) ผมบอกเธอไปว่า
ไม่ครับ เพราะรู้สึกมึนหัว คือดื่มเหล้าเมาตั้งแต่เมื่อคืน
เธอเองก้อพยักหน้าเข้าใจครับ ผมกับเธอคุยกันไป หัวเราะไป
เพราะผมไม่ค่อยเข้าใจภาษาที่เธอพูดนัก ผมบอกเธอว่า
ขอให้เธอช่วยสอนภาษายาวีให้ผมหน่อยได้ม่ะ เธอยิ้มครับ และบอกว่าถ้าสนใจจะสอนให้
เราคุยกันสนุกมากเลยครับ
มีช่วงหนึ่งทำให้ผมคาดหวังมากว่าคงจะได้มีโอกาสเย็ดหีกลแน่ๆ
เพราะกลชมผมว่าแปลกน่ะ คนภาคเหนือส่วนมากทำไมผิวขาวจัง
(ไอ้เปี้ยวเพื่อนผมมันบอกเธอว่าผมเป็นคนเหนือ) ผมก้อตอบเธอว่า
ก้ออากาศแถวบ้านปูดีงัยครับ แล้วกลเคยไปเที่ยวหรือป่าว?
กลบอกว่ายัง.....ผมกับเธอคุยกันไปได้สักพัก แม่ของกล กับพ่อก็กลับเข้ามาครับ
ท่านทั้ง 2 กลับมาจากไปในเมือง กลแนะนำว่าผมเป็นใคร มาจากไหน
เป็นภาษายาวีนะครับ (ผมทำความเข้าใจในเนื้อหาเอาเองครับ และคิดว่าคงใช่)
ดูพ่อของกลดุเอาเรื่องอยู่นะครับ ตามความรู้สึกของผม ส่วนแม่ก้อยิ้มแย้มดีครับ
ผมยกมือไหว้ท่านทั้งสอง และก้อถือโอกาสลากลับ ผมไม่ลืมที่จะส่งยิ้มให้กลครับ
กลเองก็ยิ้มรับผม วันต่อมา....ดวงผมไม่ดีเลยครับ สามีของกลเขากลับมาที่หมู่บ้าน
ผมเลยได้มีโอกาสพบกันคุณกันต์ กันต์เป็นสามีของกลครับ
เราทั้งสองมีโอกาสดื่มเหล้าด้วยกัน กันต์ไถ่ถามผมพอเป็นพิธีนั่นแหละ
เขาพูดทองแดงมากเลยครับ และทราบว่ากันต์เป็นคนจังหวัดชุมพร
ตอนนี่รับงานกรมทางฯ กับญาติๆ ทำอยู่ ซึ่งต้องเดินทางไปดูงานบ่อยๆ
เขาจะมาบ้านได้อาทิตย์ละครั้งเอง คือศุกร์กับเสาร์ และกลับช่วงวันอาทิตย์
ผมยิ้มและพอจะมีหวังอยู่มั่ง หลังจากที่พูดคุยกันเสร็จแล้ว
กันต์ก็ขอตัวกลับบ้าน เพราะกลมาตามไปทานข้าว เธอยิ้มให้ผม
ผมคิดว่าวันนี้กันต์คงเย็ดหีกลเป็นแน่
ผมแอบกลืนน้ำลายเวลาเห็นกลเดินจูงมือไปพร้อมๆ กับกันต์เพราะบั่นท้ายกลดูดีมาก
กลมกลึง ไม่ขยายจนดูน่าเกลียด เพราะกลเพิ่งมีลูกคนแรก
หลังจากที่กันต์กลับไปแล้ว ผมเองก้อใกล้เวลาที่จะกลับกรุงเทพฯ เหมือนกัน
เพราะนี่ก้อจะครบกำหนดวันหยุดพักร้อนแล้ว ผมเลยตัดสินใจว่า งัยๆ เสีย
ต้องเย็ดหีกลให้ได้ หลังจากที่สามีเธอกลับไปในวันอาทิตย์แล้ว
โอกาสก็ป็นของผมจริงๆ ครับ ผมไปหากลที่บ้าน ตอนนั่นกลอยู่บ้านกับลูกเธอครับ
ส่วนพ่อกับแม่เธอ ไปในเมือง ผมเริ่มแผนทันทีครับ คืออยากเรียนภาษายาวีกับเธอ
เธอเองก็ใจดีครับ ช่วยเขียน ช่วยอ่านออกเสียงสร้างความเป็นกันเองกับผม
ผมได้กลิ่นกายจากกลที่นั่งลงข้างๆ ผม
หัวใจผมมันไม่ได้สนใจกับตัวหนังสือที่เธอเขียนให้ดู
และอ่านออกเสียงให้ผมฟังเลยครับ ควยผมขนาด 6*5 นิ้วมันดันกางเกงในซะตุงเลยครับ
ผมมองไปที่ลูกกลซึ่งตอนนี่นอนหลับอยู่บนบ้าน มีพัดลมเปิดส่ายไปส่ายมา
ผมบอกกลว่า ผมอยากเข้าห้องน้ำ ขอให้เธอช่วยพาไปหน่อย กลพาผมไปด้านหลังบ้านครับ
ผมบอกกลว่า อย่าเพิ่งไปไหนน่ะ ยืนรอผมก่อน ผมขอทำธุระส่วนตัวนิดเดียว
กลเธอก้อไม่พูดอะไร เพียงแต่ยิ้มให้ผม แผนขั้นที่สองตามมาเลยครับ
ผมไม่พูดมากแล้วครับ ผมฉุดมือกลเข้าไปในห้องน้ำกับผมด้วยเลย
ผมไม่รีรออะไรอีกแล้ว ผมบอกกลตรงๆ ว่า ผมทนไม่ไหวจริงๆ ผมอยากจูบกลมาก
กลสวยน่ารัก.... กลขัดขืนผมนิดหน่อย แต่...แปลกที่กลไม่ส่งเสียงร้องให้คนช่วย
เพียงแต่...ห้ามผม บอกอย่าน่ะ อย่าน่ะ ไม่งั้นผมคงแย่แน่นอน
เพราะถ้าใครเห็นหรือมาได้ยินเธอร้องเข้าละก้อ ผมตายอย่างเดียวครับ
พอผมกับเธออยู่ในห้องน้ำ ผมไม่ลืมที่จะลงกลอนห้องน้ำทันที ผมดึงตัวกลมากอด
เธอทุบลงที่อกผมสองสามครั้ง
ผมพอรู้เลยว่าเธอคงมีใจให้กับความขาวและบึกของผมมั่งแหละ ผมระดมจูบเธอตามซอกคอ
เลียใบหูเธอ กลเองก้อเอียงคอส่ายไปๆ มาๆ
เธอคงเสียวและก้อเสี้ยนอยากเย็ดกับผมเป็นทุนเดิมอยู่ด้วยก็ได้
กลิ่นกายของเธอช่างเย้ายวนใจให้ผมเย็ดเธอไวๆ ซะเหลือเกิน ผมจูบปากกล
กลแลกลิ้นกับผม อย่างเมามัน ผมไม่สนใจอะไรอีกแล้วครับ ผมลืมสิ่งรอบๆ
ข้างผมหมดสิ้น ผมดันกลไปที่ขอบถังรองน้ำอาบ จัดการทอดเสื้อของผมและเธอออก
พาดไว้ที่ราวผ้าในห้องน้ำ กลใส่ยกทรงสีดำ ซึ่งรับกับสีผิวดำแดงของกลเอง
ผมเอาหน้าซุกไซ้ลงระหว่างทรวงอกคู่งามของกล และเอามือปลดยกทรงของกลออก
มองดูนมของกลซึ่งตอนนี้สองเต้าของเธอลอยอยู่เบื้องหน้าผม นมกลดูดีมากเลยครับ
ผมยอมรับว่านมกลสวยมาก
เท่าที่ผมเคยผ่านผู้หญิงมาก็มากพอแต่..สำหรับกลผมว่านมเธอดูดีมาก
เต้าของเธอเบียดชิดกัน แบบได้รูป ไม่เล็กไม่ใหญ่
ที่สำคัญเต้าเธอดูไม่คล้อยเลยครับถึงเธอจะมีลูกหนึ่งแล้วก็ตาม
ผมซุกใบหน้าลงดอมดมความสิเน่หาตรงทรวงอกเธอ กลเองก้อแอ่นอกรับจมูก
กับปากผมที่เม้ม และดูดหนักๆ ที่หัวนมสีน้ำตาลอมชมพูของเธอ กลครางเบาๆ ในลำคอ
ผมลากลิ้นผ่านหน้าท้องของกลลงมาเรื่อยๆ สองมือก็บีบเข้าที่บั่นท้ายนิ่มๆ ของเธอ
ก้นเธอเป็นลอนดีมากเลยครับ เต็มมือผมเลย ผมเอาลิ้นทำวงลอบๆ ไปบนสะดือของเธอ
ผมลุกเธอหนักขึ้น
เลือนมือออกจากบีบก้นกลขึ้นไปปลดซิปกางเกงสามส่วนที่สีเขียวอ่อนที่เธอใส่อยู่รูดมันลงไปที่ข้อเท้าเธอ
กลเองก็คงมีอารมณ์อยากมากแล้วเหมือนกัน เธอช่วยผมยกขาออกจากกางเกงอย่างง่ายดาย
ผมมองไปที่เต่าของกล ผมสังเกตตรงร่องเต่าซึ่งยังอยู่ในชั้นในสีดำลายลูกไม้
ดูมีน้ำเปียกๆ ดูซุ่มไปหมด ผมไม่รอช้าแล้วครับ
ผมไซ้ใบหน้าลงตามแนวขาเรี่ยวงามของเธอ ลากลิ้นเลียไปเรื่อยๆ ทั้งสองข้าง
ดวงตาผมก็ยังคงจองไปที่เต่าของกล ผมเอาหน้าซบลงไปบนเต่ากล ดูกลเสียวมากครับ
ผมระดมจูบเต่ากล สูดดมน้ำของเธอที่ไหลผ่านกางเกงในตัวสีดำนั่น
ควยผมแข็งมากเลยครับ มันดันกางเกงในยี่ห้อ jockey จนผมปวดตุบๆ
ผมเลยลุกขึ้นจากการสูดดมเต่ากลอย่างน่าเสียดาย และรีบแก้มันออก
พอควยผมเป็นอิสระดูกลมองมันไม่กระพริบตาเลย เธอมองมันอย่างหิวกระหาย
ผมก้มหน้าลงไปซุกเต่าของเธออีกครั้ง
พร้อมกับเอามือรูดกางเกงในของกลออกไปที่ปลายเท้า เธอก้มเก็บไปพาดไว้ที่ราวผ้า
ตอนนี่ผมเห็นเต่ากลถนัดตาเลยครับ เพราะไม่มีอะไรกีดขวางสายตาผมแล้ว
เต่ากลดูอวบอูมมาก รูหียังดูดี ชิดกันอยู่ภายในช่วงขาเธอ มีขนบางๆ
ปุกปุยไม่ดกดำนัก ช่างถูกใจผมจริงๆ ผมเอาหน้าดันเข้าไปที่หว่างขากล
เธอถ่างขาออกเล็กน้อย ตอนนี่ผมทำลิ้นห่อ แยงลิ้นเข้าไปตรงปากหอยของกล
ลากขึ้นลงไปมา มันช่างหอมหวานรันจวนใจจริงๆ ครับ ผมดูดแรงๆ ตรงเม็ดของเธอมั่ง
กลร้องเสียงครวญครางดังขึ้นมาก ผมกลัวคนจะมาได้ยินเหมือนกัน
เลยกลับขึ้นมาดูดปากแลกลิ้นกับกลอีก ดูกลมีอารมณ์มากกว่าตอนแรกมากเลยครับ
เธอเอามือมาจับควยผม ถอกเข้า ถอกออก หัวควยผมบานเป็นดอกเห็ดแดงกล่ำ
เพราะเลือดแห่งความกระสันมารวมอยู่ที่ตรงหัวควย
เธอนั่งคุกเข่าลงเอาลิ้นออกมาเลียตรงหัวควยให้ผม ตาเธอชำเลืองมองดูผม
ผมเห็นตาคมๆ ของเธอละห้อยเหมือนคนครึ่งหลับครึ่งตื่น
ผมเองก้อก้มลงเอามือบีบนมเธอแรงๆ กลคราง ฮือ ฮือ เธอยิ่งดูดควยผมหนักขึ้น
ผมเริ่มจะทนไม่ไหวแล้วครับ ผมดึงกลขึ้นมา และจูบปากกับเธออีก
จากนั่นจึงจับกลหันหลัง กลเอาสองมือจับขอบถังน้ำไว้
ผมเอาหัวควยผมจอเข้าที่รูหีของกลซึ่งตอนนี่เยิ้มไปด้วยน้ำเงี่ยน และน้ำลายของผม
ผมดันหัวควยผมเข้าไป น้ำกลไหลย้อยลงมาตามร่องขา
ผมมองดูรูหีสีแดงระเรื่อของเธอที่ตอนนี้กำลังอมหัวควยถอกผมจนดูบวมตุ่ย
หีเธอกระชับดีมาก ตอดหัวถอกผมตุบๆ ๆ จนผมแทบจะทนไม่ไหว
ผมไม่เคยเย็ดหีใครที่ไหน ที่ตอดดีและหนักหน่วงแบบหีกลเลย ผมดึงหัวถอกออกมา
และดันให้มันเดินหน้าเข้าไปใหม่ สองมือจับบั่นเอวเธอไว้
ถอยหลังดึงควยที่บานเบ่งออกมาจังหวะหนึ่งก่อน และกระทุ้งพรวดเดียวสุดโคน
เสียงดังกึก กลร้อง อุ้ยยยยย เลยครับ เพราะหัวควยของผมคงชนเข้ากับมดลูกของเธอ
ผมก้มหน้าลงจูบแผ่นหลังที่ไร้ร่องลอยของกล
ลากลิ้นไปมาเพื่อผ่อนคลายความเสี้ยนของผมลง ผมเริ่มซอยควยจากช้าๆ และเร็วขึ้น ๆ
กลเองคราง ซี้ด ซ๊าด ร้อง..อ้า อ้า...เธอดันก้นเธอบดลงกับหน้าขาของผม
และบางครั้งก็เอามือบีบนมตัวเอง ผมจับสะโพกกลไว้แน่น ซอยเอวเร็วขึ้นเรื่อยๆ
หัวควยของผมผลุบเข้า ผุบออกรูหีกลที่ปลิ้นเข้า ปลิ้นออกตามความใหญ่ของหัวถอกผม
เสียงหนอกผมกระทบง่ามก้นอันกลมกลึงของกล ดังเป็นจังหวะ เร้าใจจริงๆ ครับ
ผมยกขากลขึ้นข้างหนึ่ง แบบท่าไถนาเอามาพาดไว้ที่เอว เอามือข้างหนึ่งจับขาเธอไว้
เอวผมก้อยังคงกระเดาส่งควยเข้าไปในรูหีของกลไม่ขาดตอน ซึ่งตอนนี่น้ำเหนียวๆ
ไหลย้อยออกมาอย่างเห็นได้ชัด ผมก้มดูร่องหีของกล
ซึ่งเวลานี่กำลังดูดอมควยผมทั้งดุ้นไว้
จนดูเลื่อมเปียกซุ่มไปด้วยน้ำเงี่ยนของเธอ กลดูมีความสุขมากครับ เธอสะบัดศีรษะ
แงนหน้าไปมา ผมของเธอสยาย บางครั้งผมก้อเอามือผมลูบก้นงามของเธอ
บางครั้งก้อลูบลงที่แผ่นหลัง
และบางครั้งก็ล้วงจับเข้าไปที่หว่างขาเพื่อเขี่ยเม็ดหีสร้างความกระสันให้กับกล
ดูเธอพอใจมากเลยครับ เธอร้องครางตลอดเวลาที่ผมเด้าควยเข้าๆ ออกๆ หีเธอ
ผมเอื้อมมือไปบีบนมกลอีก แล้วเปลี่ยนเป็นจับที่ไหล่เธอ กระเด้าควยหนักขึ้น
กลร้องระงมเลยครับ ผมยิ่งได้ใจ ก้มหน้าเอาลิ้นลากลงบนแผ่นหลังของกล
ดูยิ่งเพิ่มความเสียวให้กับกลยิ่งขึ้น
หลังเธอแอ่นโค้งลงทำให้ก้นงามของเธอลอยโด่งขึ้น ไปอีก
ถึงตอนนี่ผมจะไม่ไหวแล้วครับ เห็นสวรรค์อยู่ร่ำไรแล้ว ผมซอยถี่ๆ และแรงขึ้นๆๆๆ
เรื่อยๆ พร้อมกับเสียงครวญครางแบบไม่รู้ว่าอะไรเป็นอะไรจากกลและผมด้วย
ผมเองก้อซี้ดปาก เพราะหีกลตอดหัวถอกผมรุนแรงมากขึ้น
กลเองก็ร้องเสียงหลงหลังจากที่ผมฉีดน้ำร้อนๆ จากกายผมใส่เข้าไปในตัวเธอ
หีกลตอดตุบๆๆ ผมเสียวหัวควยอย่างมากครับในตอนนั้นกอดเอวแช่ไว้แบบนั่น
ปล่อยให้รูหีของกลที่ตอดตุบๆๆๆ สูบเอาน้ำลักและความเงี่ยนของผมให้สุดสุด
สักพักผมปล่อยขากลลงหัวควยของผมค่อยๆ หลุดออกจากรู้หีของเธออย่างน่าเสียดาย
กลหันหน้ามามองควยผมซึ่งยังแข็งอยู่ ดวงตาเยิ้มฉ่ำ กลจับมันอย่างถนุถนอม
คุกเข่าลงบนพื้นห้องน้ำอีกครั้ง เธอเอาลิ้นเลียทำความสะอาดหัวควยผม
ผมเสียวมากครับ หลับตาพริ้มเลย อยากจะอยู่เย็ดกับเธออีก แต่กลัวจะมีคนมาพบ
เลยรีบบอกเธอ ให้ใส่เสื้อผ้าและออกไปก่อน เธอจูบปากผมอีกครั้ง
มองดูผมพร้อมทั้งใส่ยกทรงกางเกงในไปด้วยโดยที่เธอไม่ได้ล้างหีเลย
หีของกลยังมีน้ำควยผมอยู่ข้างใน
ผมเห็นน้ำไหลออกมาเวลาเธอยกขาใส่กางเกงของเธอเป็นทางเลยครับ
ผมมองดูหีเธอและนมเธออย่างสุดเสียดาย และคิดว่าจะต้องนัดเย่อหีเธออีกให้ได้
ก่อนกลับกรุงเทพฯ ซึ่งความหวังก้อเป็นจริงๆ ครับ สุดๆ กว่าที่เล่าอีกมากเลยครับ
เพราะไปเอาที่โรงแรมในเมือง

Offline mg007281

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 1
    • View Profile
Reply #1 on: July 03, 2013, 07:20:56 pm
 (4; (4; (4; (4;