close buttonclose buttonclose button
จอยถ่ายหนัง...

จอยถ่ายหนัง...

เรื่องเสียว · 35248

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: June 30, 2013, 05:44:34 pm

ผมเป็นคนที่ชอบโหลดหนังที่มีให้โหลดมากมายตามใยมาดูประจำครับ ดูไปชักไปจนแตกนั่นล่ะครับ ดูแต่หนังของสาวๆ อื่นโดนเย็ดประจำ จนโดนฟ้าผ่านี่ล่ะครับ แฟนผมชื่อจอยโดนหนุ่มไหนไม่รู้เย็ดเข้าให้แล้วแอบถ่ายหนังไว้อีก แค่นั้นไม่พอ มั๊นนน..ยังเอามาอัพโหลดในใยที่ผมโหลดดูประจำอีก จะเท้าความให้ฟังซักหน่อยนะครับ เพื่อจะได้ไม่งงเง็ง ผมกับแฟนคนกันได้ 2 ปี เย็ดกัน 3-4 ครั้ง/อาทิตย์ เรียนจบม.ปลาย เธอเข้าไปเรียนต่อมหาลัยเอกชนที่กรุงเทพ ผมน่ะจบแล้วทำงานไปด้วย เรียนรามไปด้วยคับ เธอบอกผมเรื่อยๆ ว่ามีคนมาจีบมาชอบ หนุ่มบ้าง เสี่ยบ้าง แต่เท่าที่ผมฟังมาเนี่ย เสี่ยมาชอบเยอะมากครับ ผมไม่ได้อะไร เพราะไว้ใจเธอ ช่วง 2 ปีแรกที่เธอไปเรียน ถ้าหากมีวันหยุด 3-4 วันเธอจะลงมาอยู่กับผมที่บ้าน หรือผมขึ้นไปหาเธอที่ห้องแน่นอนล่ะครับ เย็ดสนั่น ครางลั่นห้องทั้งผมและแฟน แต่พอเธอขึ้นปีที่ 3 กลายเป็น  6-7 เดือนลงมาหาผม ไม่ค่อยยอมให้ผมขึ้นไปหาด้วย พอผมถามเธอเข้า เธอบ่ายเบี่ยงว่างานเยอะบ้างล่ะ กิจกรรมบ้างล่ะ สารพัดที่เธอจะนึกออก ช่วงหลังพอเย็ดกันรู้สึกว่าหลวมๆ หีคล้ำกว่าครั้งล่าสุดที่ผมเย็ดเธอไปซะอีก ผมถามเธอว่าช่วยตัวเองหรือ เธอบอกว่าอืม ต้องมีบ้าง แล้วถามผมกลับว่ามีอะไรหรอ ผมตอบไม่มีอะไรๆ แต่สีหน้าเธอดูเหมือนตกใจอยู่เหมือนกัน ผมได้แต่ดูหนังแล้วว่าวไปพลางๆ ก่อน จนเมื่อเดือนสิงหาที่ผ่านมา ผมจำวันไม่ได้ ผมได้ไปดูกระทู้นึง มันเขียนไว้ว่า "เสี่ยกับเมียน้อย น.ศ." ด้วยความสนใจโหลดปั้บเข้าให้ เปิดดูไป กล้องที่ถ่ายน่าจะเป็นมือถือ กล้องเนี่ยจะอยู่บนหัวเตียง ข้างบน ทำมุมฉายกล้องลงมาที่เตียง เปิดไฟหัวเตียงไว้ ถ่ายเตียงเต็มๆ คือถ้าเย็ดกันบนเตียงล่ะเห็นทุกท่าคับ มีคนท่าทางแก่ๆ อายุราวๆ 50 ลงพุงนิดหน่อยแบบเสี่ย คนนึงนอนอยู่บนเตียง นุ่งผ้าขนหนูอยู่ ดูๆ เอ๊ะ ทำไมห้องมันคุ้นๆ โต๊ะ ตู้เตียง ทีวี การจัดวางตำแหน่งของเฟอร์นิเจอร์ทุกๆ อย่าง แต่นึกไม่ออกซักทีว่าที่ไหน แปปนึงมีสาวคนนึงนุ่งผ้าขนหนูเดินมาข้างเตียง แล้วยืนเอาที่หนีบผมมาหนีบผม แขนบังหน้าอยู่ มองไม่เห็นหน้าเธอคับ ผมยังนั่งนึกในใจเลยครับ ทำไมสาวนี้หุ่นอวบๆ หน้าอกมันเหมือนแฟนผมจัง พอเธอหนีบผมเสร็จล้มตัวลงนอนข้างเสี่ย เสี่ยจัดการดึงตัวเธอมากอด หอมแก้ม แล้วเปลี่ยนไปดูดปากกัน บดกันซะปากแทบบี้ แล้วเธอเอามือไปกอดคอเสี่ยนั้นไว้ เสี่ยมือไม่นิ่งเหมือนกันครับ เอามือทั้งสองข้างไปขยำนมเธอ ปากยังดูดต่อ เสี่ยกระตุกผ้าขนหนูของเธอออก เลื่อนลงมาไซร้คอเสลับกับเลยหู จนเธอครางออกมา "อือๆ" มือยังขยำๆนมอยู่ เลี่ยเปลี่ยนจากซอกคอมาเป็นดูดนมเธอ างครั้งแลบลิ้นออกมาตวัดถี่ๆที่หัวนมเธอทั้งสองข้าง "ซี๊ดดดด....อูยยยย" ไม่ขาดปาก จนเธอต้องแอ่นอกเอานมยัดปากเสี่ย
จอย สะบัดหน้าซ้ายขวา มือซ้ายเธอจิกผมเสี่ย เมือขวาขยำผ้าปูที่นอนซะติดมือเลยคับ พักนึงเสี่ยค่อยๆเลื่อนตัวลงมาเลียหน้าท้อง ท้องน้อย จนถึงหีเธอ เสี่ยจับเธอแยกขาออกแล้วจัดการเอาหน้าซุกลงไป ผมนั่งดูไป มือว่าวไป เสี่ยนั้นจัดการกินหีเธอ เสียงครางนี้สุดๆคับ "โอ๊ยยยยย....ซี๊ดดดด" ไม่ขาดตอนเลย ตั้งกล้องหัวเตียงเลยไม่เป็นว่าเสี่ยนั้นทำอะไรไปบ้าง ไม่รู้ว่ากินหมอยเธอไปบ้างหรือเปล่า เสี่ยเลียไปสลับกับเอานิ้วมาแยงหีเธอ อยู่พักนึง แล้วเปลี่ยนมานอนหงายข้างเธอ ผ้าขนหนูนี้ชี้เด่เลยคับ เธอรู้งานครับ คลานลงไปหาควยเสี่ยแต่โดยดี จัดการถอดผ้าขนหนูที่มันปกปิดควยออก ผมยังนึกในใจเลยครับว่า เสี่ยนี่ควยใหญ่ชิบหาย ยาวหัวนี้บานใหญ่กว่าลำตัวด้วย ถึงแม้จะเปิดแค่ไฟหัวเตียงแต่มันทำให้ผมได้เห็นอย่างชัดเจน แต่หน้าเธอนี่ยังเห็นไม่ชัด เธอกำทั้งห้านิ้วยังกำไม่รอบเลยครับ นิ้วโป้งกับนิ้วชี้ยังแตะกันไม่ถึงเลย เหลือเยอะเลยล่ะคับ เธอจัดการรูดๆ 4-5 ครั้ง แล้วเอาป่ากครอบหัวควยเสี่ย ผมเห็นภาพแล้ว โหววว.. ปากเธอนี่อ้าแบบสุดๆ แล้วอมเข้าไปได้แค่พ้นคอหยักนิดเดียวเองครับ เธอโม๊กอยู่แค่นั้น จนเธอเอาอีกมือนึงมากำควยเสี่ยด้วย สองมือของเธอนี่ยังกำไม่หมดเลยครับ ยังเหลือหัวควยแดงๆ ที่ยังไม่โดนกำ เสี่ยพลิกตัวลุกขึ้นนั่งเธอคลานกลับมานอนหงายที่เดิมแล้วแยกขา เสี่ยแทรกตัวเข้ามาอยู่ระหว่างขาของเธอทั้งสองข้าง ก้มลงไปเลียๆหีเธอพักนึงแล้วลุกขึ้นมาจับขาเธอทั้งสองข้างงอขึ้นมา เสี่ยค่อยๆจับควยจ่อที่รูหีเธอ แล้วค่อยๆกดลงไปทีละนิดๆ เธอเริ่มครางเสียงดังขึ้นมาอีกแล้วครับ "ซี๊ดดดดด....อูยๆ เบาๆนะคะเสี่ย หนูเสียว มันแน่นมากเลย" มือทั้งสองเธอจิกแผ่นหลังเสียซะแน่น (ฉากนี้ผมดูหลายรอบมาก เพราะชอบตอนที่เห็นควยใหญ่ๆกำลังแทรกเข้าไปในหีครับ) ควยอันเบ้อเริ้มคารูหี เสี่ยค่อยๆกดลงไปจนแล้วแล้วเริ่มซอยช้าๆ บางจังหวะแทงซ้าย แทงขวา เสียงเนื้อกระทบเนื้อดังดังแงกับเสียงครางเธอได้อารมณ์มากคับ "พั่บๆ" "ซี๊ดดดด...อือ...อู้ยยยยย" เย็ดท่านี้ได้ซักพักเสี่ยเปลี่ยนมาเป็นขาพาดบ่า "พั่บๆ"
จอย เสี่ยเย็ดท่านี้หนักมากครับ จนกล้องที่ถ่ายไว้ภาพมันสั่นตามแรงกด เธอร้องเสียงหลงเลยคับ "โอ๊ยๆ...อื้มมม..ซี๊ดดดดด" เสี่ยซอยท่านี้นานมากจนผมคิดว่าจะจบท่านี้ซะแล้ว แต่ผิดคาดครับ เสี่ยจับเธอมาอยู่ในท่าหมา โดยหันหน้ามาทางกล้อง ผมเห็นหน้าเสี่ยชัดแล้วครับ เธอนั้นยังฟุบหน้าอยู่ไม่ได้เงยมาให้กล้องถ่ายจะๆ เสี่ยเริ่มซอยต่อมือซ้ายของเสี่ยจับเอวเธอไว้อยู่มือขวาเสี่ยเอิ้อมมาจับนมเธอ "พั่บๆ" ตัวเธอคลอนตามแรงกระแทก นมสั่นกระเพื่อม"โอ้ยๆ...ซี๊ดดดดด..เสร็จพร้อมกันนะเสี่ย หนูใกล้ถึงแล้ว" เธอพูดจบเสี่ยเร่งเย็ดเธอใหญ่เลยครับ "พั่บๆ" ก่อนที่เธอจะเชิดหน้าขึ้นมา "อ้า." แล้วเม้มปาก หลับตา จังหวะนี้หน้าเธอเสมอกล้อง ทำให้ถ่ายเห็นหน้าเต็มๆ เลยครับ แล้วเสี่ยกระแทกอีก 3-4 ทีก่อนจะหยุดแล้วเธอล้มตัวลงนอนพร้อมกับเสี่ย  เสี่ยเอิ้อมมือมาปิดกล้อง
จอย ผมนิ่งมือหยุดว่าวทันทีที่เห็นใบหน้าของเธอ ใจผมเต้นรัวมากกว่าตอนที่ดูควยเสี่ยเย็ดหีตอนแรกอีกครับ ผมกรอดูตอนที่เห็นหน้าเธอ ดูแล้วดูอีก เพราะว่ายังไงมันคือจอย แฟนของผมแน่นอนครับ แล้วนึกถึงเฟอร์นิเจอร์ในห้องจอย ผมทันที คิดแล้วทำไมมันคุ้นๆ พักหลังรูหีจอย หลวมๆ ไม่ยอมลงมาหา แล้วไม่ยอมให้ผมขึ้นไปหาจอยด้วย