close buttonclose buttonclose button
น้าสาวสุดเซ็กส์

น้าสาวสุดเซ็กส์

เรื่องเสียว · 57365

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: June 26, 2013, 08:46:23 pm

ผมชื่อ “พล” อายุ 23 ปี ผมจบแค่ ม.6 ก็เข้ามาทำงานที่กรุงเทพฯ โดยมาพักกับน้าสาว น้าสาวของผมคนนี้ ไม่ใช่น้าสาวแท้ๆ
ของผม ผมเป็นเพียงหลานเขย น้าสาวผมอายุประมาณ 30 ปี แกเลิกกับผัวมา 3-4 ปีได้
งานที่ผมทำนั้นมีอยู่สองกะ ผมทำอยู่กะเช้าเหมือนกับน้าสาว ส่วนแฟนผมทำกะกลางคืน
แต่แฟนผมเปลี่ยนกับเพื่อนของเขาหนึ่งอาทิตย์ เราสามคนเช่าห้องอยู่ด้วยกัน
เป็นห้องไม้ เวลานอนต้องใช้ผ้าม่านกั้นกลาง
เวลาผมทำกิจกรรมกับแฟนก็ต้องทำด้วยความระมัดระวัง
มีอยู่วันหนึ่งผมไม่คิดเลยว่าน้าสาวคนสวยคนนี้ จะมีอารมณ์มากมายอย่างนี้
วันนั้นพอผมเลิกงานตอน 6 โมงเย็น แฟนผมก็เข้างานพอดี น้าสาวผมกลับมาก่อน
พอผมกลับมาถึงก็เห็นน้าอาบน้ำอยู่ในห้องน้ำ เสียงน้าราดน้ำดังซู่ๆ อยู่ในห้องน้ำ
ปกติผมเองไม่ใช่คนประเภทที่ชอบแอบดูคนอาบน้ำหรอกครับ
แต่วันนั้นไม่รู้เป็นอะไรอยากดูมาก และสถานการณ์ก็เป็นใจมาก ผมค่อยๆ
ย่องไปที่ประตูห้องน้ำ เพราะห้องน้ำอยู่บนบ้าน ผมพยายามมองหารูแตกตามฝาผนังห้อง
และก็มีอยู่รูหนึ่งครับ มันเล็กมาก แต่ก็พอมองเห็น ภาพที่เห็นในห้องน้ำนั้น
มันทำให้ผมตาลุกวาว ทำไมนมน้าสาวขาวจัง อวบใหญ่ หัวนมสีคล้ำอมชมพูเรื่อๆ
น่าดูดเหลือเกิน ผมพยายามมองลงมาเรื่อยๆ จนถึงเนินโหนกของเธอ
เนินโคกของน้าสาวมีหมอยเส้นดำเต็มไปหมด และเมื่อมันเปียกน้ำก็ลู่ยาวลงมาแหลมเลย
ขนหมอยของเธอทั้งดกและยาว จนมองโคกเนื้อของเธอแทบไม่เห็นเลย
เวลาน้าสาวผมอาบน้ำถูสบู่ตามตัว พอถูมาถึงโคกเสียว น้าสาวจะถูช้าเป็นพิเศษ น้าค่อยๆ
ลูบไล้อยู่เป็นเวลาเนิ่นนาน อีกมือหนึ่งก็ลูบที่เต้านม ซึ่งมีฐานใหญ่พอดู
หัวนมถูกฟองสบู่ที่น้าสาวลูบไล้นั้น ปิดไว้จนมองไม่เห็น
เล่นเอาผมต้องลูบเป้าของตัวเอง สายตาก็จ้องมองดูเนินสวาทของน้าสาวไม่กระพริบ
ตอนนี้อารมณ์หงี่ของผมมันพุ่งพล่านเต็มที่แล้วครับ ผมใช้มือจับท่อนควยออกมาถอกเล่น
มันมันส์ดีเหมือนกันครับ น้าสาวอาบอยู่ครู่หนึ่งก็เอาผ้ามาเช็ดตัวจนเรียบร้อย
ผมจึงเก็บท่อนควยเข้าที่ คิดว่าน้าสาวจะออกมาจากห้องน้ำ
แต่ที่ไหนได้น้าสาวกลับนั่งลงบนปากโอ่ง เอาขาห้อยลงมา
มือของน้าสาวเริ่มลูบไล้บริเวณเนินสวาท แล้วก็หลับตาพริ้ม
มีเสียงครางออกมาจากลำคอเบาๆ “โอวววว…อูวววว…ซี๊ดดดดด…” นิ้วมือของน้าทำหน้าที่แทนท่อนเอ็น มันทะลุทะลวงเข้าไปในเนินสามเหลี่ยมของน้าสาว
มีน้ำสีขาวไหลออกมาจนเยิ้มร่องสวาท “ซี๊ดดดด…โอยยยย…อูยยยยย…” ผมต้องหยุดชงักเมื่อมีเสียงเคาะประตูดังขึ้น ผมรีบถอนสายตาออกจากข้างฝาห้องน้ำ
แล้วรีบเดินมาเปิดประตูห้องทันที พอเปิดประตูออกไป “อ้าว…นีไม่ได้ทำงานหรือ…” “ไม่ได้ทำหรอก พอดีเพื่อนที่เปลี่ยนกะมาทำงานแล้ว
หัวหน้าเลยให้นีกลับมาได้ไม่ต้องทำงาน ให้ไปทำตอนเช้าเลย” ผมเองตัวชาเลยครับ
กลัวนีจะรู้ว่าผมแอบดูน้าสาวของนีอาบน้ำ นีถาม “น้าอาบน้ำหรือ…” “ใช่…กำลังอาบอยู่…”
ผมพูดและปิดประตูห้อง นีเดินมาที่กลางห้อง แล้วถอดเสื้อผ้า
เตรียมพร้อมที่จะอาบน้ำต่อจากน้าสาว “ทำไมวันนี้น้าอาบน้ำนานจัง
ตั้งแต่นีไปทำงานแล้ว” “ไม่รู้เหมือนกัน เนี่ยะพี่ก็รออาบอยู่ตั้งนานแล้วเหมือนกัน” “พี่พลเราแอบดูน้าอาบน้ำกันดีกว่าว่าทำไมถึงอาบนานจัง” “ก็ตามใจ…” ที่จริงผมก็อยากแอบดูอยู่แล้ว ไม่รู้ว่าตอนนี้น้าสาวทำร้ายตัวเองไปถึงไหนแล้ว
นีจูงมือผมไปที่รูที่ผมแอบดูอยู่เมื่อครู่ นีแนบสายตามองที่รูรอยแตกทันที
นีแอบดูน้าสาวอยู่ครู่หนึ่ง ผมเห็นนีมีอาการผิดปกติ นียืนหนีบขากันไปมา
มือนีที่จับมือผมบีบแน่นขึ้นกว่าเดิม ผมเอามืออีกข้างลูบแผ่นหลังของนี
นีคงเห็นภาพน้าสาวช่วยตัวเอง และคงจะเกิดอารมณ์หงี่ขึ้นมา
นีหันกลับมาจากฝาผนังห้องน้ำ ประกบปากจูบผมทันที
มือของนีกำท่อนควยของผมชักเข้าชักออกไปมา ส่วนมือของผมก็ค่อยๆ ล้วงเข้าไปลูบหีของนี
“อูยยยย…ซี๊ดดดด…พี่พล…นีเสียวมาก…ขยี้แตดให้นีด้วย…ซี๊ดดดด…อูยยยย…นั่นแหละดี…โอยยย…เสียวดีจังเลยพี่…ซี๊ดดดดด…”
นีกระทอกควยของผมเร็วขึ้น ผ้าขนหนูที่นีนุ่งอยู่หลุดล่วงลงไปกองที่พื้น
นมทั้งสองข้างชูชันลอยเด่น หัวนมแข็งชี้เด่รอคอยให้ผมดูดอม “พี่พล…ดูดนมให้นีด้วยสิ…ซี๊ดดดด…อูยยยยย…” ผมทำตามที่นีขอทันที
ผมทั้งดูดทั้งเลียนมนีอย่างเอร็ดอร่อย เพราะนมของนียังเต่งตึง แข็งๆ อยู่
หัวนมสีชมพูแดงน่าดูดที่สุดเลยครับ