close buttonclose buttonclose button
เด็กบ้านนอก

เด็กบ้านนอก

เรื่องเสียว · 48510

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: June 24, 2013, 07:35:31 pm

สวัสดีครับ ผมชื่อกร มาจากบ้านนอก หวังมาเรียนต่อที่รามคำแหงครับเข้ากรุงเทพ ผมมาเช่ารูหนูเล็กๆ แถวบางกะปิ แล้วรับจ้างเข็นผักตอนเช้ากลางวันไปเรียนตัวผมเลยบึกบึนเหมือนควายเลยเพราะต้องยกผักเข็ญผักทุกเช้าแล้วโชคก็เข้าข้างผม เช้าวันนั้นผมมาที่ตลาดตอนตี 3 ตามปกติรอลูกค้าอยู่ดีๆๆดันปวดเยี่ยวครับ เลยย่องไปที่ลานจอดได้ยินเสียงคนร้องอย่าๆๆ ผมย่องไปดู เจอไอ้เจิด มันเป็นคนเร่ร่อน ดมกาวมันเอามีดจ่อคอผู้หญิงที่มาจ่ายตลาด คงจะเอาเงิน ดันมาจอดซะมุมอับเลยแถมเป็นรถฟอร์จูนเนอร์ ทั้งใหญ่แถมสูง เลยยิ่งบังตาคนทั่วไป ผมแอบดูผู้หญิงคนนั้นกลัวมากจนร้องไห้ มันให้เธอหันหน้าเข้าพิงรถ ชูแขนมันดันตัวจนติดรถ มันเอามือล้วงตามกระเป๋า เจอเงินมันเอาหมดปลดทองที่แขนและคอ มาใส่ถุงผ้ามันจนหมด มันไม่หยุดแค่นั้นครับมันเอาถุงวางบนหลังคารถ แล้วหันมาจับนมหล่อนด้วยบีบแรงจนผู้หญิงร้องมันเลื่อนมือมาล้วงที่หว่างขา ผู้หญิงพยายามหนีบขามันเอามีดจ่อต้นคอแกเลยต้องปล่อยเลยตามเลย ผมเห็นแล้วสงสารครับเลย หยิบขวดเบียร์ย่องเข้าไปด้านหลัง ฟาดเต็มแรงเลย ไอ้เจิดมันร้องจ๊าก แล้วล้มลงผมแตะซ้ำไปสองที พร้อมดึงมือผู้หญิงหนี แกอ้อมมาเปิกประตูรถผมหยิบถุงผ้าของไอ้เจิดกระโดดขึ้นตาม แล้วออกรถไปเลยผมมองหลังไอ้เจิดยังนอนกุมหัวอยู่เลย เราออกมาจนพ้น ผู้หญิงจอดรถขอบใจผมใหญ่ แกให้เงินผมมา 5 พัน ผมไหว้ขอบใจแกว่าน้องอยู่แถวไหนเดี๋ยวพี่ไปส่งผมบอกไม่ต้องหรอกเพราะผมคงกลับห้องในตลาดไม่ได้แล้วไอ้เจิดมันนักเลงแถวนั้น แกว่าน้องซวยเพราะพี่แท้ๆๆหลังสอบถามกันพักใหญ่ แกเลยชวนผมไปทำงานที่บ้านแกแทนแกมีแมนชั่นให้เช่าอยู่ ไปถึงใหญ่มากครับ มีตั้ง 5 ชั้นข้างล่างแกให้เช่า ส่วนชั้นบนสุดแกทำเป็นบ้านอยู่กับครอบครัวแกตกลงจ้างผมให้เป็นคนสวน ที่นั้นเลย ให้ผมเดือนละ 7000 บาทผมดีใจโคตรๆ ผมสัญญา บ้านแกมีอยู่แค่ สี่คน คือแก(ชื่อเจ๊หมวย) ผัวแกลูกสาว แล้วก้ออาม่าหูตึง ผมอาศัยอยู่ห้องเล็กติดกับห้องใหญ่ที่คุณๆๆอยู่กัน ผัวแกชื่อชัย ชอบผมมากเพราะแกเกิดอุบัติเหตุต้องนั่งรถเข็นตลอด เลยอยู่แต่บ้านพอผมมาอยู่แกเลยมีเพื่อนเล่นหมากรุกเป็นเพื่อน ส่วนลูกสาวแกเรียนสาธิตมอห้าแล้ว สวยมาก แต่ผมไม่กล้าคิดฟุ้งซ่าน กลัวตกงาน(ทั้งหมดเป็นคนจีนเลยขาวทั้งบ้าน มีผมดำอยู่คนเดียว)มาอยู่ได้ไม่ถึงเดือนก็เกิดเรื่องครับ วันนั้นร้อนมากห้องคุณๆเค้ามีแอร์ ของผมมีแต่พัดลม มันร้อนจนนอนไม่หลับผมออกมารับลมที่ระเบียง(ชั้น 5 เลยเย็นขึ้นมาบ้าง)แต่หูดันได้ยินเสียงครางเบาๆๆ ผมเลยย่องตามเสียงเป็นห้องของเจ๊พรกับเฮียชัย ผมสอดสายตาผ่านม่าน เข้าไปอึ้งเลยครับภาพที่เห็นเป็นเจ๊แก้ผ้าล่อนจ่อนเลยครับ เฮียเองด้วยเจ๊พรแกนวดขาให้เฮีย พร้อมกับดูดไซร้ ตามคอ ตามอกเฮียชัย แกครางสยิวคงเสียวมาก แต่ควยแกกลับไม่รู้สึกตาม ยังเหี่ยวเหมือนเดิม เจ๊แกหย่อนนมลงให้เฮียดูด นั่งยองๆๆให้เฮียล้วงหี จนแกร้องว่าไม่ไหวแล้วเมียเสร็จแล้ว เฮียยิ้มอย่างพอใจ ทั้งคู่นอนกอดกันเจ๊แกขาวมากครับแถมสวยด้วย แกทั้งคู่ผมว่าอายุน่าจะสัก 38 ได้ผมยิ่งนอนไม่หลับเลย นั่งเล่น ที่ระเบียงต่อแถมล้วงมือคลึงควยเล่นแก้เซ็ง ใจนึกถึงตอนอยู่บ้านนอกผมมักแอบเย็ดป้านี ข้างบ้าน บ่อยๆๆ แกเป็นคนแรกของผมแถมสอนผมเรื่องเย็ดทุกกระบวนท่า (ตอนสาวๆ แกเคยเป็นหมอนวดที่กรุงเทพ)ผมหลงแกจนเกือบไม่อยากมาเรียนกรุงเทพแล้ว ผมสาวควยเบาๆๆจนต้องสะดุ้งเมื่อเจ๊พรแกออกมาทัก แกว่าทำไร ผมสะดุ้งจนควยหดเลย แกขำแกว่ามาแอบดูเจ๊แบบนี้ได้ไง ผมไหว้ขอโทษ ผมแกล้งบอกว่าผมนอนไม่หลับไม่ตั้งใจแอบดู แกว่าไม่ตั้งใจแล้วเมื่อกี้ทำไรผมเลยบอกว่าผมไม่เคยเห็นผู้หญิงแก้ผ้า เลยทนไม่ไหวครับแกว่าแอบดูนานรึยัง ผมว่าตอนเจ๊โดนดูดนม แกยิ้มหึหึผมถามเฮียแกเป็นอะไร เจ๊ว่ารถคว่ำเลยเป็นแบบที่เห็น มาสองปีแล้วผมเงียบ เจ๊นั่งลงข้างๆ แกว่าเฮียน่าสงสาร(ผมได้กลิ่นเบียร์จางๆจากตัวเจ๊ สงสัยกินตอนไปงานเลี้ยงตอนเย็น)อยู่ๆแกก้อเปลี่ยนเรื่องแกถามว่าเราอายุ 19 แล้วยังไม่เคยจริงเหรอผมพยักหน้า แกบอกดูหน่อยได้มั๊ย ผมรีบงัดเอาออกมา แกว่าดำจังแกเอามือมาจับ เบาๆ ผมว่าผมเสียวครับเจ๊ ช่วยผมด้วย แกรูดควยผมเบาๆผมล้วงมือไปที่หีเจ๊ แกใส่ชุดนอนมา แกจับมือผมว่าอย่าแกไม่อยากนอกใจเฮีย ผมขอดูดนมเจ๊ได้ไหมครับ แกพยักหน้าแกจูงมือผมเข้าตรงซอกของห้องคงกลัวใครเห็น ผมปลดบราออกแล้วงับลงที่หัวนมเบาๆ แกหายใจแรงตามแรงดูดเลยครับ ผมดูดสลับอยู่นานจนเจ๊แกเคลิ้มผมดูดเลียลงมาเรื่อยๆๆ ลงมาที่ท้องน้อย จนมาที่เนินหีมันสวยมาก มีหมอยบางๆ นิดหน่อยเหมือนหีเด็กเลย แถมหอมมากมายเหลือเกินผมเลียจนทั้งน้ำลายน้ำเสียวเลอะเต็มปาก เจ๊แอ่นหลังพิงผนังผมเองก้อเต็มที่แล้ว ผมฉวยโอกาสตอนเจ๊กำลังเคลิ้มจ่อควยดันเข้าร่องหีเจ๊สะดุ้ง ควยผมมันใหญ่พอตัวครับ 6 นิ้วได้หีเจ๊เองขนาดมีลูกแล้วยังฟิตรัดควยผมแน่น แกดันตัวผมว่าพอแล้วอย่าผมนิ่งดันควยมิดจนหลังเจ๊ติดผนัง ผมบดไปมาจนเจ๊ครางเบาๆๆสักพักเจ๊เริ่มเด้งรับเริ่มตอดจนควยผมรับรู้ได้ เจ๊ดันให้ผมนั่งกับพื้นคราวนี้แกคร่อมทับ โยกอย่างบ้าคลั่งบดจนผมเองยังตกใจว่าแกชอบแรงๆๆขนาดนี้เลย แป๊บเดียวแกก้อนิ่งน้ำแกแตกจนผมรู้สึกว่าร่องหีแก มันอุ่นมากๆ แกหอบหายใจแรงผมดันแกลงนอนราบกับพื้น ตามลงไปกระเด้า แกว่าพอเถอะ ผมไม่ฟังแล้วน้ำผมยังไม่แตก ผมเร่งซอยจนเนื้อเรากระแทกกันดังพับๆๆๆๆเจ๊แกจิกหลังผมแน่น แกว่าเจ๊ไปก่อนน่ะกร แล้วแกก้อผวารัดผมแน่นผมเองก้อกดควยลงมิดร่องหี น้ำผมแตกเข้าเต็มร่องเลยครับอั้นมาหลายวันแล้ว เรากอดกันนิ่ง ผมว่าผมมีความสุขที่สุดเลยเจ๊แกก้อว่าเหมือนกัน แกไม่เคยเสียวมาหลายปีแล้ว คืนนั้นเราเล่นกันไป 3รอบ จนตีสอง ถึงได้แยกกัน แกข้อร้องว่าให้เก็บเรื่องนี้เป็นความลับผมสัญญา คืนนั้นผมเลยหลับยาวยันเช้าเลย หมดแรงครับแล้วจะมาเล่าต่อน่ะครับ

ผมมาอยู่ที่นี่ได้เดือนหนึ่งพอดีครับนึกได้ว่ายังไม่ได้ไปเก็บของที่ห้องเก่า เลยกลับไปเอาพี่เจ้าของตึกทักใหญ่ว่ามึงหายไปไหน กูคิดว่าหนีค่าเช่า ผมขอโทษแกว่าต้องย้ายออกพอดีได้งานใหม่ แกว่าเสียดาย คนเช่ายิ่งน้อยๆๆแกใจดีครับ ผมเก็บของซึ่งมีนิดเดียว(กระเป๋าเดียว)แล้วไหว้ลาระหว่างรอรถเมล์หน้าห้างเดอะมอล์ ดันเจอเพื่อนเก่าที่บ้านนอกไอ้เอเราเรียนห้องเดียวกันครับ แต่บ้านมันรวย มันชวนไปกินไก่ KFCชิ้นแรกในชีวิตเลย 55++ มันว่ามันมาเรียนที่ ABacเราสนิทกันมากเพราะเล่นบอลด้วยกันทุกเย็น มันว่าคุยกันก่อนมันรอรับเด็กด้วย (คงกะโชว์ผมด้วยมั้ง) เราคุยกันไปมันว่าเดือนหน้าพ่อมันจะซื้อรถให้ ผมได้แต่ยินดีกับเพื่อนสักพักแฟนมันเดินมา โหยังกะนางแบบเลย สวยมากๆๆ มันว่าเรียนคณะเดียวกันชื่อแพร ผมยิ้มทัก แพรมองแบบงง คงงงที่ไอ้เอ มีเพื่อนซกมกแบบผมด้วยเหรอประมาณนั้น เพราะมันหล่อ ขาวตี๋ รวย แต่ผม ดำมาก แต่งตัวบ้านๆๆลากอีแตะ (ยังดีที่จมูกโด่ง) ผมเลยขอตัว มันขอเบอร์ผมผมไม่มีมือถือมีแต่เบอร์ที่แมนชั่น แฟนมันหัวเราะนิดๆๆ ผมอายมากๆๆแต่ดันจนเลยต้องทนต่อไป ผมกลับมาแมนชั่น รดน้ำตามประสาเจ๊แกตะโกนเรียกให้มาหาที่ออฟฟิต(ชั้นล่างสุด) แกถามว่าเช้าไปไหนมาผมตอบตามจริง แกว่าเรื่องคืนนั้นเล่าให้ใครฟังไหมผมส่ายหน้า(ผมมันเป็นคนไม่ค่อยกล้าครับตั้งแต่คืนนั้นก้อไม่ได้เอาเจ๊อีกเลยเห็นแกเฉยๆ ยิ่งไม่กล้า )แกว่าดีแล้ว แกว่าแกขึ้นเงินเดือนให้ผม จะได้มีทุนเรียน ผมไหวขอบคุณตาดันเหลือบไปมองนม แกหัวเราะ แกว่าผมน่ารักดีเน้อะ ผมยิ้มๆแกว่าแต่ตาลามกไปหน่อย คุยกันทีหลังมองหน้า อย่ามองแต่นมผมทนไม่ไหวแล้วบอกเจ๊ตรงๆๆว่าผมขอดูดนมเจ๊น่ะ แกยิ้มแกว่าคิดว่าจะไม่ขอซะอีก ผมรีบเข้าไปจูบ เลีย ซุกไซร้ แกดันแกว่าแกทำให้ดีกว่า วันนี้แกเป็นเมนส์ ผมเลยอดแต่เจ๊แกก้อชดเชยเยี่ยมครับ แกรูดกางเกงผมลง เล่นควยผมเบาๆ แกก้มลงดูดลีลาแกเจ๋งมากๆๆ แกเลียผมจนท้องแกร็ง ผมจูงมือแกเข้าห้องน้ำผมนั่งบนชักโครก ผมทนไม่ไหวแล้ว แกว่าจะเอาแบบนี้เลยเหรอปากแกว่าแต่ตัวดันคร่อมทับผมเห็นคราบเลือดติดกางเกงในและผ้าอนามัยที่กองอยู่มันตื่นเต้นดีไม่น้อย ควยผมยิ่งแข็งเป็นพิเศษเจ๊บดหีลงไปที่ละนิดๆจนมิด แกเริ่มโยกตามจังหวะชอบของแกแต่ครั้งนี้อารมณ์แกดูรุนแรงมาก แกจิกหลังผมจนเจ็บแถมกัดที่ไหล่ผมจนแดงเลย ไม่นานน้ำแกก้อแตก แกดีที่แกมักน้ำแตกไวเสมอซัก 10 นาทีก้อไป ผมเลยสบายตัวไม่เหนื่อยเท่าครั้งแรก เล่น 3 รอบเอาหอบไปเหมือนกัน พอน้ำเจ๊แตก แกก้อนิ่ง แต่ควยผมยังแข็งคาร่องหีผมก้มลงดูดนมแกสลับไปมา สักพัก พายุลูกใหม่ก้อมา ต่อ แกโยกแรงมากบดแบบสุดๆๆ ผมเองคราวนี้ก้อเสียวสุดๆๆ สุดท้ายเราน้ำแตกพร้อมๆกันแกมักถามผมว่าเสร็จไหม หีแกฟิตมั๊ย เหมือนครั้งแรกผมพยักหน้า(มันฟิตจริงๆ) แกว่าเราอย่าทำแบบนี้บ่อยๆๆ สักวันเว้นวันน่ะเดี๋ยวผิดสังเกต ผมพยักหน้า แกว่าแล้วเลิกเขินได้แล้วหน้าแดงเชียวผมยิ้ม(จริงๆๆผมมักหน้าแดงตอนน้ำแตก) แกยิ้มมีความสุขสักพักเสียงโทรศัพท์ดัง ผมรับไอ้เอโทรมาชวนไปงานวันเกิดเด็กมันวันพรุ่งนี้ ผมปฏิเสธ เพราะกลับดึกไม่ได้ เกรงใจเจ้านายน่ะเพิ่งมาทำงาน มันให้มาค้างห้องมันเลย...ผมปฏิเสธ เจ๊แกยิ้ม อนุญาตสุดท้ายผมเลยรับปากไอ้เอไป วางหู เจ๊ว่าไปเที่ยวบ้างก็ได้เรามีวันหยุดน่ะ ไม่ใช่ทาส ผมยิ้ม แกยัดเงินใส่มือผม 2000แกว่าจะได้ไปซื้อเสื้อใหม่ ไม่อายเพื่อน ผมเลยแฮปปี้................คืนนั้นผมดีใจจะได้เที่ยวแถมมีตังค์อีกต่างหากเลยนอนไม่หลับมานั่งรับลม ได้ยินเสียงเจ๊ทะเลาะกับลูกสาว ผมชินแล้วเพราะเป็นเรื่องปกติ เช้ามาเจ๊มาคุยกับผม แกให้มือถือผมมาเครื่องจอสีด้วย ผมงง แกว่ากรขี่มอเตอรไซค์เป็นเปล่า ผมพยักหน้าแกว่าเย็นนี้ก่อนไปเที่ยวกับเพื่อนแวะไปดักตามดูกุ้งลูกสาวแกหน่อยมันเที่ยวหลังเลิกเรียนแถมจิ๊กเงินบ่อยผิดปกติ ผมรับคำสั่งตกเย็นไปซุ่มดู เจอตัวน้องกุ้งจังๆๆครับ (โชคดีใส่หมวกกันน็อค)กำลังจูงมือมากับ........ทอมครับพี่น้อง มันไว้ผมสั้นหน้าหมวยๆๆแต่ออกน่ารักดีเหมือนกัน ทั้งคู่เดินออกมากินไอติมน้องกุ้งเอาใจมันมากเลย จ่ายเงินเองตลอด ผมเอามือถือแอบถ่ายไว้เสร็จทั้งคู่ก็จูงมือไปนั่งเล่นที่สนามกีฬา ข้างสาธิตฯทั้งคู่เลือกนั่งที่พุ่มไม้ลับตาคน นั่งโอบกันคุยกันหอมกันจนเย็นก็กลับบ้านโดยไอ้ทอมมันพามาส่งที่ปากซอย ผมโทรรายงานเจ๊แกว่าค่อยโล่งอก คิดว่าไปแอบคบผู้ชาย แกกลัวลูกแกท้อง แกค่อยสบายใจผมเลยไปเที่ยวต่อเลยไอ้เอมันนัดไปกินที่ซอยมหาดไทยร้านติดๆกับคอนโดที่มันพักมันมานั่งตั้งแต่เย็น ผมมาถึงก็เกือบทุ่มแล้ว โหมีสาวๆๆเต็มไปหมดจนตาลาย เฉพาะที่โต๊ะไอ้เอ สาวๆก้อตั้ง 6 คนแล้วมีผู้ชายแค่ 3 คน ผมมาเป็น 4 คราวนี้ผมมาแนวดูดีขึ้น จนแพรทักว่าโหแต่งตัวแบบนี้คนละคนกับเมื่อวานเลย ผมยิ้มๆๆ ยื่นตุ๊กตาให้(ตัวตั้ง300) อวยพรวันเกิด ไอ้เอดึงมือผมลงนั่งกินเหล้า